kdelibs4 - en to ta translation catalogue (51 entries)

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Western European
ta: மேற்கு ஐரோப்பிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Baltic
ta: பால்டிக்

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: South-Eastern Europe
ta: தென்கிழக்கு ஐரோப்பிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Turkish
ta: துருக்கிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Cyrillic
ta: சைரிலிக்

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Chinese Traditional
ta: பாரம்பரிய சீன

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Chinese Simplified
ta: எளிய சீன

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Korean
ta: கொரிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Greek
ta: கிரேக்க

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Arabic
ta: அரேபிய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Hebrew
ta: எபிரேய

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Thai
ta: தாய்

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Unicode
ta: யூனிகோடு

[ctx: KCharsets|@item Text character set]
en: Other
ta: வேறு

[ctx: KCharsets|@item]
en: Other encoding (%1)
ta: வேறு குறியாக்கம் (%1)

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it contains more than one @.
    You will not create valid messages if you do not change your address.
ta: @ எனும் குறி பலமுறை வருவதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.
    இம்முகவரியை திருத்தாவிடில், செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல்களை உருவாக்க முடியாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it does not contain a @.
    You will not create valid messages if you do not change your address.
ta: @ எனும் குறி இல்லாத‍தால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது
    இம்முகவரியை திருத்தாவிடில், செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல்களை உருவாக்க முடியாது.

[ctx: QObject|]
en: You have to enter something in the email address field.
ta: மின்னஞ்சல் முகவரிக்கான புலத்தில் எதையாவது உள்ளிட வேண்டும்.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it does not contain a local part.
ta: பயனர்ப்பெயர் இல்லாத‍தால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it does not contain a domain part.
ta: ஆள்களப்பெயர் இல்லாத‍தால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it contains unclosed comments/brackets.
ta: முடிவடையாத விளக்கவுரையையோ அடைப்புகுறிகளையோ கொண்டுள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is valid.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி முறையானது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it contains an unclosed angle bracket.
ta: முடிவடையா கோண அடைப்புக்குறியைக் கொண்டுள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it contains too many closing angle brackets.
ta: மூடும் கோண அடைப்புகுறிகளின் எண்ணிக்கை அதிகமாக உள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you have entered is not valid because it contains an unexpected comma.
ta: எதிர்பாராத காற்புள்ளி உள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it ended unexpectedly.
    This probably means you have used an escaping type character like a '\' as the last character in your email address.
ta: எதிர்பாராத முடிவைக் கொண்டுள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.
    முகவரியின் கடைசியில் '\' போன்ற விடுவிப்புக்குறியைப் பயன்படுத்தியிருந்தால் இச்சிக்கல் நேரும்.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it contains quoted text which does not end.
ta: முடிவடையாத மேற்கோளுரையைக் கொண்டுள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it does not seem to contain an actual email address, i.e. something of the form joe@example.org.
ta: செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல் முகவரியை (எ.கா. joe@example.org) நீங்கள் உள்ளிட்டதுபோல் தெரியவில்லை.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it contains an illegal character.
ta: அனுமதிக்கப்படா எழுத்தைக் கொண்டுள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you have entered is not valid because it contains an invalid display name.
ta: முறையற்ற பயனர்ப்பெயரைக் கொண்டுள்ளதால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது.

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid because it does not contain a '.'.
    You will not create valid messages if you do not change your address.
ta: புள்ளி ('.') இல்லாத‍தால் நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாது
    இம்முகவரியை திருத்தாவிடில், செல்லுபடியாகும் மின்னஞ்சல்களை உருவாக்க முடியாது.

[ctx: QObject|]
en: Unknown problem with email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியில் தெரியாத சிக்கல்

[ctx: QObject|]
en: The email address you entered is not valid.
    It does not seem to contain an actual email address, i.e. something of the form joe@example.org.
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட மின்னஞ்சல் முகவரி செல்லுபடியாகாத‍து.முறையான மின்னஞ்சல் முகவரியை (எ.கா. joe@example.org) நீங்கள் உள்ளிட்டதுபோல் தெரியவில்லை.

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Disabled
ta: முடக்கு

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Universal
ta: பொதுவானது

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Unicode
ta: யூனிகோடு

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Cyrillic
ta: சைரிலிக்

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Western European
ta: மேற்கு ஐரோப்பிய

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பிய

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Greek
ta: கிரேக்க

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Hebrew
ta: எபிரேய

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Turkish
ta: துருக்கிய

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Baltic
ta: பால்டிக்

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Chinese Traditional
ta: பாரம்பரிய சீன

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Chinese Simplified
ta: எளிய சீன

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Korean
ta: கொரிய

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Thai
ta: தாய்

[ctx: KEncodingProber|@item Text character set]
en: Arabic
ta: அரேபிய
