kwriteconfig - en to ta translation catalogue (204 entries)

[ctx: KConfig|]
en: Please contact your system administrator.
ta: உங்கள் கணினி நிர்வாகியை தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.

[ctx: KConfigIniBackend|]
en: Configuration file "%1" not writable.
ta: "%1" எனும் விருப்பத்தேர்வு கோப்பிற்கு எழுத முடியவில்லை.

[ctx: KEMailSettings|]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: go back|]
en: &Back
ta: &பின்னே

[ctx: go forward|]
en: &Forward
ta: மு&ன்னே

[ctx: home page|]
en: &Home
ta: மு&கப்பு

[ctx: KStandardActions|]
en: &New
ta: பு&தியது

[ctx: KStandardActions|]
en: Create new document
ta: புதிய ஆவணத்தை உருவாக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Open…
ta: தி&ற…

[ctx: KStandardActions|]
en: Open an existing document
ta: ஏற்கனவே உள்ள ஆவணத்தை திறக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: Open &Recent
ta: சமீபமானவ&ற்றை திற

[ctx: KStandardActions|]
en: Open a document which was recently opened
ta: சமீபத்தில் திறக்கப்பட்ட ஆவணத்தை திறக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Save
ta: &சேமி

[ctx: KStandardActions|]
en: Save document
ta: ஆவணத்தை சேமிக்கம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Save &As…
ta: வேறு பெ&யரில் சேமி…

[ctx: KStandardActions|]
en: Save document under a new name
ta: ஆவணத்தை வேறு பெயரில் சேமிக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: Re&vert
ta: மீ&ட்டமை

[ctx: KStandardActions|]
en: Revert unsaved changes made to document
ta: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்களை செயல்நீக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Close
ta: &மூடு

[ctx: KStandardActions|]
en: Close document
ta: ஆவணத்தை மூடும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Print…
ta: &அச்சிடு…

[ctx: KStandardActions|]
en: Print document
ta: ஆவணத்தை அச்சிடும்

[ctx: KStandardActions|]
en: Print Previe&w
ta: அச்சு முன்னோட்டம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Show a print preview of document
ta: ஆவணம் அச்சிடப்பட்டால் எப்படி இருக்கும் என ஒரு மூன்னோட்டத்தை காட்டும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Mail…
ta: அ&ஞ்சலிடு…

[ctx: KStandardActions|]
en: Send document by mail
ta: ஆவணத்தை மின்னஞ்சல் மூலம் அனுப்பும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Quit
ta: வெ&ளியேறு

[ctx: KStandardActions|]
en: Quit application
ta: செயலியிலிருந்து வெளியேறும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Undo
ta: &செயல்நீக்கு

[ctx: KStandardActions|]
en: Undo last action
ta: கடைசியாக செய்ததை செயல்நீக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: Re&do
ta: &மீளச்செய்

[ctx: KStandardActions|]
en: Redo last undone action
ta: கடைசியாக செயல்நீக்கியதை மீளச்செய்யும்

[ctx: KStandardActions|]
en: Cu&t
ta: &வெட்டு

[ctx: KStandardActions|]
en: Cut selection to clipboard
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை வெட்டி பிடிப்புப்பலகையில் இடும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Copy
ta: &நகலெடு

[ctx: KStandardActions|]
en: Copy selection to clipboard
ta: தேர்ந்தெடுத்ததை பிடிப்புப்பலகைக்கு நகலெடுக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Paste
ta: &ஒட்டு

[ctx: KStandardActions|]
en: Paste clipboard content
ta: பிடிப்புப்பலகையில் உள்ளதை ஒட்டும்

[ctx: KStandardActions|]
en: C&lear
ta: &காலியாக்கு

[ctx: KStandardActions|]
en: Select &All
ta: அ&னைத்தையும் தேர்வு செய்

[ctx: KStandardActions|]
en: Dese&lect
ta: தே&ர்வை நிராகரி

[ctx: KStandardActions|]
en: &Find…
ta: &கண்டுபிடி…

[ctx: KStandardActions|]
en: Find &Next
ta: அ&டுத்ததை கண்டுபிடி

[ctx: KStandardActions|]
en: Find Pre&vious
ta: மு&ந்தையதை கண்டுபிடி

[ctx: KStandardActions|]
en: &Replace…
ta: &மாற்று…

[ctx: KStandardActions|]
en: Zoom to &Actual Size
ta: &உண்மையான அளவில் காட்டு

[ctx: KStandardActions|]
en: View document at its actual size
ta: ஆவணத்தை அதன் உண்மையான அளவில் காட்டும்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Fit to Page
ta: &பக்கத்துடன் பொருத்து

[ctx: KStandardActions|]
en: Zoom to fit page in window
ta: ஒரு பக்கத்தை முழுமையாக காட்டும்படி உருப்பெருக்கத்தை அமைக்கும்

[ctx: KStandardActions|]
en: Fit to Page &Width
ta: பக்க அகலத்துடன் பொருத்து

[ctx: KStandardActions|]
en: Zoom to fit page width in window
ta: பக்கத்தின் முழு அகலத்தை சாளரத்தில் காட்டும்படி உருப்பெருக்கத்தை அமை

[ctx: KStandardActions|]
en: Fit to Page &Height
ta: பக்க உயரத்துடன் பொருத்து

[ctx: KStandardActions|]
en: Zoom to fit page height in window
ta: பக்கத்தின் முழு உயரத்தை சாளரத்தில் காட்டும்படி உருப்பெருக்கத்தை அமை

[ctx: KStandardActions|]
en: Zoom &In
ta: பெரிதாக்கு

[ctx: KStandardActions|]
en: Zoom &Out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: KStandardActions|]
en: &Zoom…
ta: உருப்பெருக்கம்…

[ctx: KStandardActions|]
en: Select zoom level
ta: உருப்பெருக்க அளவை தேர்வு செய்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Refresh
ta: புதுப்பி

[ctx: KStandardActions|]
en: Refresh document
ta: ஆவணத்தை புதுப்பி

[ctx: KStandardActions|]
en: &Up
ta: மேலே

[ctx: KStandardActions|]
en: Go up
ta: மேலே செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Previous Page
ta: முந்தைய பக்கம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Next Page
ta: அடுத்த பக்கம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Go To…
ta: இங்கு செல்…

[ctx: KStandardActions|]
en: &Go to Page…
ta: பக்கத்திற்கு செல்…

[ctx: KStandardActions|]
en: &Go to Line…
ta: வரிக்கு செல்…

[ctx: KStandardActions|]
en: &First Page
ta: முதல் பக்கம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Go to first page
ta: முதல் பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Last Page
ta: கடைசி பக்கம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Back
ta: பின்னே

[ctx: KStandardActions|]
en: Go back in document
ta: ஆவணத்தில் பின்னே செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Forward
ta: முன்னே

[ctx: KStandardActions|]
en: Go forward in document
ta: ஆவணத்தில் முன்னே செல்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Add Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை சேர்

[ctx: KStandardActions|]
en: &Edit Bookmarks…
ta: நினைவுக்குறிகளை திருத்து

[ctx: KStandardActions|]
en: &Spelling…
ta: எழுத்தாக்கம்

[ctx: KStandardActions|]
en: Check spelling in document
ta: ஆவணத்தின் எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்

[ctx: KStandardActions|]
en: Show &Menubar
ta: பட்டிப்பட்டையை காட்டு

[ctx: KStandardActions|]
en: Show or hide menubar
ta: பட்டிப்பட்டையை காட்டு அல்லது மறை

[ctx: KStandardActions|]
en: Show &Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு

[ctx: KStandardActions|]
en: Show or hide toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு அல்லது மறை

[ctx: KStandardActions|]
en: Show St&atusbar
ta: நிலைப்பட்டையை காட்டு

[ctx: KStandardActions|]
en: Show or hide statusbar
ta: நிலைப்பட்டையை காட்டு அல்லது மறை

[ctx: KStandardActions|]
en: F&ull Screen Mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறை

[ctx: KStandardActions|]
en: Configure Keyboard S&hortcuts…
ta: விசை சுருக்குவழிகளை அமை…

[ctx: KStandardActions|]
en: &Configure %1…
ta: %1 தனை அமை…

[ctx: KStandardActions|]
en: Configure Tool&bars…
ta: கருவிப்பட்டைகளை அமை…

[ctx: KStandardActions|]
en: Configure &Notifications…
ta: அறிவிப்புகளை அமை…

[ctx: KStandardActions|]
en: %1 &Handbook
ta: %1 கையேடு

[ctx: KStandardActions|]
en: What's &This?
ta: இது என்ன?

[ctx: KStandardActions|]
en: &Report Bug…
ta: பிழையை தெரிவி…

[ctx: KStandardActions|]
en: Configure &Language…
ta: மொழியை அமை…

[ctx: KStandardActions|]
en: &About %1
ta: %1 பற்றி

[ctx: KStandardActions|]
en: About &KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: KStandardActions|]
en: &Delete
ta: நீக்கு

[ctx: KStandardActions|]
en: &Rename…
ta: மறுபெயரிடு…

[ctx: KStandardActions|]
en: &Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: KStandardActions|]
en: &Donate
ta: நன்கொடை அளிப்பது

[ctx: KStandardActions|]
en: Open &Menu
ta: பட்டியை திற

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open
ta: திற

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: New
ta: புதியது

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Save
ta: சேமி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Print
ta: அச்சிடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Quit
ta: வெளியேறு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Undo
ta: செயல்நீக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Redo
ta: மீளச்செய்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Cut
ta: வெட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Copy
ta: நகலெடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Paste
ta: ஒட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Paste Selection
ta: தேர்வை ஒட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Select All
ta: அனைத்தையும் தேர்ந்தெடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Deselect
ta: தேர்வை நிராகரி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete Word Backwards
ta: பின்னோக்கி சொல்லை நீக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete Word Forward
ta: முன்னோக்கி சொல்லை நீக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find
ta: தேடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find Next
ta: அடுத்ததை தேடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Find Prev
ta: முந்தையதை தேடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Replace
ta: மாற்று

[ctx: KStandardShortcut|@action Go to main page]
en: Home
ta: முகப்பு

[ctx: KStandardShortcut|@action Beginning of document]
en: Begin
ta: தொடக்கம்

[ctx: KStandardShortcut|@action End of document]
en: End
ta: முடிவு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Prior
ta: முந்தையது

[ctx: KStandardShortcut|@action Opposite to Prior]
en: Next
ta: அடுத்தது

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Up
ta: மேலே

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Back
ta: பின்னே

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Forward
ta: முன்னே

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Reload
ta: மீளேற்று

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Beginning of Line
ta: வரியின் தொடக்கம்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: End of Line
ta: வரியின் முடிவு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Go to Line
ta: வரிக்கு செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Backward Word
ta: ஒரு சொல் பின்செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Forward Word
ta: ஒரு சொல் முன்செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Add Bookmark
ta: நினைவுக்குறியை சேர்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom In
ta: பெரிதாக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom Out
ta: சிறிதாக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Full Screen Mode
ta: முழுத்திரை பயன்முறை

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Menu Bar
ta: பட்டிப் பட்டையை காட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Activate Next Tab
ta: அடுத்த கீற்றை செயல்படுத்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Activate Previous Tab
ta: முந்தைய கீற்றை செயல்படுத்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Help
ta: உதவி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: What's This
ta: இது என்ன

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Text Completion
ta: உரையை நிரப்புதல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Previous Completion Match
ta: முந்தைய பொருத்தமான நிறைவு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Next Completion Match
ta: அடுத்த பொருத்தமான நிறைவு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Substring Completion
ta: துணைச்சரத்தை நிரப்புதல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Previous Item in List
ta: பட்டியலில் முந்தைய உருப்படி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Next Item in List
ta: பட்டியலில் அடுத்த உருப்படி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open Recent
ta: சமீபமானவற்றை திற

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Save As
ta: இவ்வாறு சேமி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Revert
ta: மீட்டமை

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Print Preview
ta: அச்சின் முன்னோட்டம்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Mail
ta: அஞ்சலிடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Clear
ta: காலியாக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom to Actual Size
ta: உண்மையான அளவில் காட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Page
ta: பக்கத்துடன் பொருத்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Width
ta: பக்க அகலத்துடன் பொருத்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Fit To Height
ta: பக்க உயரத்துடன் பொருத்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Zoom
ta: உருப்பெருக்கம்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Goto
ta: வரிக்கு செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Goto Page
ta: பக்கத்திற்கு செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Document Back
ta: ஆவணத்தில் பின்செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Document Forward
ta: ஆவணத்தில் முன்செல்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Edit Bookmarks
ta: நினைவுக்குறிகளை திருத்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Spelling
ta: எழுத்தாக்கம்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Toolbar
ta: கருவிப்பட்டையை காட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show Statusbar
ta: நிலைப்பட்டையை காட்டு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Key Bindings
ta: விசைச்சுருக்குவழிகள்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Application
ta: செயலியை அமை

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Toolbars
ta: கருவிப்பட்டைகளை அமை

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Notifications
ta: அறிவிப்புகளை அமை

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Report Bug
ta: பிழையை தெரிவி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Configure Language…
ta: மொழியை அமை…

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: About Application
ta: செயலியை பற்றி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: About KDE
ta: கே.டீ.யீ. பற்றி

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Delete
ta: நீக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Rename
ta: மறுபெயரிடு

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Move to Trash
ta: அகற்றிடத்துக்கு நகர்த்து

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Donate
ta: நன்கொடை அளியுங்கள்

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Show/Hide Hidden Files
ta: மறைந்துள்ள கோப்புகளை காட்டு/மறை

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Create Folder
ta: அடைவை உருவாக்கு

[ctx: KStandardShortcut|@action referring to the menu bar or a hamburger menu]
en: Open Main Menu
ta: பிரதானப் பட்டியைத் திற

[ctx: KStandardShortcut|@action]
en: Open Context Menu
ta: வலது-க்ளிக் பட்டியை திற

[ctx: main|]
en: KDE Tool for updating user configuration files
ta: பயனரின் விருப்பத்தேர்வு கோப்புகளை புதுப்பிக்கும் கே.டீ.யீ. நிரல்

[ctx: main|]
en: Keep output results from scripts
ta: சிறுநிரல்கள் தரும் வெளியீட்டை காட்டு

[ctx: main|]
en: For unit tests only: do not write the done entries, so that with every re-run, the scripts are executed again
ta: சோதனைக்கு மட்டும்: முடித்தபின் பதிவுகளை எழுதாதே. இவ்வாறு இருந்தால், ஒவ்வொரு முறையும் இந்நிரல் இயக்கப்படும்போது உரிய சிறுநிரல்கள் இயக்கப்படும்.

[ctx: main|]
en: Check whether config file itself requires updating
ta: விருப்பத்தேர்வு கோப்பை புதுப்பிக்க வேண்டுமா என்று பார்

[ctx: main|]
en: File(s) to read update instructions from
ta: புதுப்பிப்பதற்கான வழிமுறைகளை எந்த கோப்பு(கள்)-இலிருந்து படிக்க வேண்டும்

[ctx: main|]
en: Directory to generate files in [.]
ta: எந்த அடைவில் கோப்புகளை உருவாக்க வேண்டும் [.]

[ctx: main|]
en: directory
ta: அடைவு

[ctx: main|]
en: Display software license.
ta: நிரலின் உரிமத்தை காட்டு.

[ctx: main|]
en: Use <file> instead of global config
ta: பொதுவான அமைப்புகளுக்கு பதிலாக <file> என்பதை பயன்படுத்து

[ctx: main|]
en: Group to look in. Use "<default>" for the root group, or use repeatedly for nested groups.
ta: எந்த தொகுப்பில் தேட வேண்டும். அடிப்படை தொகுப்புக்கு "<default>" என்பதை பயன்படுத்துங்கள். சார் தொகுப்புகளை சுட்ட இதை பலமுறை பயன்படுத்தலாம்.

[ctx: main|]
en: Key to look for
ta: கண்டுபிடிக்க வேண்டிய பதிவு

[ctx: main|]
en: Default value
ta: இயல்பிருப்பு மதிப்பு

[ctx: main|]
en: Type of variable
ta: மாறி வகை

[ctx: main|]
en: Group name cannot be empty, use "<default>" for the root group
ta: தொகுப்பின் பெயர் காலியாக இருக்கக்கூடாது. அடிப்படை தொகுப்புக்கு "<default>" என்பதை பயன்படுத்துங்கள்

[ctx: main|]
en: Type of variable. Use "bool" for a boolean, otherwise it is treated as a string
ta: மாறியின் வகை. பூலியனுக்கு "bool" என்பதை பயன்படுத்த வேண்டும், இல்லையேல் சரமாக கருதப்படும்.

[ctx: main|]
en: Delete the designated key if enabled
ta: இது இயக்கப்பட்டால் குறிப்பிட்ட பதிவை நீக்கு

[ctx: notify|]
en: Notify applications of the change
ta: மாறியதை செயலிகளுக்கு தெரிவி

[ctx: main|]
en: The value to write. Mandatory, on a shell use '' for empty
ta: எழுத வேண்டிய மதிப்பு. முனையத்தில் பயன்படுத்தும்போது காலியான மதிப்பை இட '' என்பதை பயன்படுத்துங்கள்
