kdelibs4 - en to gu translation catalogue (46 entries)

[ctx: Encodings menu]
en: Default
gu: મૂળભૂત

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
gu: આપમેળે ચકાસો

en: No Entries
gu: કોઇ દાખલાઓ નથી

en: Clear List
gu: યાદી સાફ કરો

[ctx: go back]
en: &Back
gu: પાછળ (&B)

[ctx: go forward]
en: &Forward
gu: આગળ (&F)

[ctx: home page]
en: &Home
gu: ઘર (&H)

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
gu: મેનુપટ્ટી બતાવો<p>મેનુબારને છુપાવી દીધા પછી ફરીથી બતાવે છે</p>

en: &New
gu: નવું (&N)

en: Open &Recent
gu: તાજેતરનું ખોલો (&R)

en: &Save
gu: સંગ્રહો (&S)

en: Re&vert
gu: ફેરવી નાખો (&v)

en: &Close
gu: બંધ કરો (&C)

en: Print Previe&w
gu: છાપકામ પૂર્વદર્શન (&w)

en: &Quit
gu: બહાર નીકળો (&Q)

en: Quit application
gu: કાર્યક્રમની બહાર નીકળો

en: &Undo
gu: રદ કરો (&U)

en: Re&do
gu: ફરી કરો (&d)

en: Cu&t
gu: કાપો (&t)

en: &Copy
gu: નકલ (&C)

en: &Paste
gu: ચોંટાડો (&P)

en: C&lear
gu: સાફ કરો (&l)

en: Select &All
gu: બધું પસંદ કરો (&A)

en: Dese&lect
gu: પસંદગી દૂર કરો (&l)

en: Find &Next
gu: આગળનું શોધો (&N)

en: Find Pre&vious
gu: પહેલાનું શોધો (&v)

en: &Fit to Page
gu: પાનાંમાં બેસતું (&F)

en: Fit to Page &Width
gu: પાનાં પહોળાઈમાં બેસતું (&W)

en: Fit to Page &Height
gu: પાનાં ઊંચાઈમાં બેસતું (&H)

en: Zoom &In
gu: મોટું (&I)

en: Zoom &Out
gu: નાનું (&O)

en: &Up
gu:  ઉપર (&U)

en: &Previous Page
gu: પહેલાનું પાનું (&P)

en: &Next Page
gu: આગળનું પાનું (&N)

en: &First Page
gu: પહેલું પાનું (&F)

en: &Last Page
gu: છેલ્લું પાનું (&L)

en: &Back
gu: પાછળ (&B)

en: &Add Bookmark
gu: બુકમાર્ક ઉમેરો (&A)

en: Show &Menubar
gu: મેનુપટ્ટી બતાવો (&M)

en: Show &Toolbar
gu: સાધનપટ્ટી બતાવો (&T)

en: Show St&atusbar
gu: સ્થિતિપટ્ટી બતાવો (&a)

en: F&ull Screen Mode
gu: પૂર્ણ સ્ક્રીન સ્થિતિ (&u)

en: %1 &Handbook
gu: %1 માર્ગદર્શિકા (&H)

en: What's &This?
gu: આ શું છે? (&T)

en: &About %1
gu: %1 વિશે (&A)

en: About &KDE
gu: &KDE વિશે
