kdelibs4 - en to th translation catalogue (46 entries)

[ctx: Encodings menu]
en: Default
th: ค่าปริยาย

[ctx: Encodings menu]
en: Autodetect
th: ตรวจอัตโนมัติ

en: No Entries
th: ไม่มีรายการใด ๆ

en: Clear List
th: ล้างรายการ

[ctx: go back]
en: &Back
th: ย้อน&กลับ

[ctx: go forward]
en: &Forward
th: &ต่อไป

[ctx: home page]
en: &Home
th: &หน้าหลัก

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
th: แสดงแถบเมนู<p>แสดงแถบเมนูอีกครั้งหลังจากที่ถูกซ่อน</p>

en: &New
th: สร้างใ&หม่

en: Open &Recent
th: เปิดที่เ&คยเรียกใช้

en: &Save
th: &บันทึก

en: Re&vert
th: &กลับค่า

en: &Close
th: &ปิด

en: Print Previe&w
th: &ตัวอย่างก่อนพิมพ์

en: &Quit
th: &ออก

en: Quit application
th: ออกจากโปรแกรม

en: &Undo
th: เ&ลิกทำ

en: Re&do
th: &ทำซ้ำ

en: Cu&t
th: &ตัด

en: &Copy
th: &คัดลอก

en: &Paste
th: &วาง

en: C&lear
th: &ล้าง

en: Select &All
th: เลือกทั้งห&มด

en: Dese&lect
th: ยกเลิก&การเลือก

en: Find &Next
th: ค้&นหาตัวต่อไป

en: Find Pre&vious
th: ค้นหาก่อ&นหน้านี้

en: &Fit to Page
th: &พอดีกับทั้งหน้า

en: Fit to Page &Width
th: พอดีกับความ&กว้างหน้า

en: Fit to Page &Height
th: พอดีกับความ&สูงหน้า

en: Zoom &In
th: ดู&ขยาย

en: Zoom &Out
th: ดู&ย่อ

en: &Up
th: &ขึ้น

en: &Previous Page
th: หน้า&ก่อน

en: &Next Page
th: หน้า&ถัดไป

en: &First Page
th: หน้าแ&รก

en: &Last Page
th: หน้าสุ&ดท้าย

en: &Back
th: &ย้อนกลับ

en: &Add Bookmark
th: เ&พิ่มคั่นหน้า

en: Show &Menubar
th: แสดงแถบเ&มนู

en: Show &Toolbar
th: แสดงแถบเ&ครื่องมือ

en: Show St&atusbar
th: แสดงแถบ&สถานะ

en: F&ull Screen Mode
th: โหมดเ&ต็มหน้าจอ

en: %1 &Handbook
th: &คู่มือ %1

en: What's &This?
th: นี่คือ&อะไร ?

en: &About %1
th: เ&กี่ยวกับ %1

en: About &KDE
th: เกี่ยวกับ &KDE
