kdelibs4 - en to is translation catalogue (21 entries)

[ctx: @info:whatsthis for a button]
en: Color button
is: Litahnappur

[ctx: @info:whatsthis for a button of current color code %1]
en: Current color is %1. This button will open a color chooser dialog.
is: Núverandi litur er %1. Þessi hnappur opnar litavalglugga.

[ctx: @info:whatsthis for a button of current color code %1]
en: Current color is %1.
is: Núverandi litur er %1.

[ctx: What the user inputs now will be taken as the new shortcut]
en: Input
is: Inntak

[ctx: No shortcut defined]
en: None
is: Ekkert

en: Click on the button, then enter the shortcut like you would in the program.
    Example for Ctrl+A: hold the Ctrl key and press A.
is: Smelltu á hnappinn og sláðu svo inn flýtilykilinn sem þú vilt nota í forritinu.
    Til dæmis Ctrl+A: haltu niðri Ctrl-lyklinum og ýttu á 'A'.

[ctx: @info:tooltip]
en: Clear Key Sequence
is: Hreinsa lyklarunu

[ctx: @info:tooltip]
en: Cancel Key Sequence Recording
is: Hætta við að skrá á lyklarunu

en: Reserved Shortcut
is: Frátekinn flýtilykill

en: The F12 key is reserved on Windows, so cannot be used for a global shortcut.
    Please choose another one.
is: F12-lykillinn er frátekinn í Windows og er ekki hægt að nota sem altækanflýtilykil.
    Veldu einhvern annan.

en: Global Shortcut Shadowing
is: Spegluna á altækum flýtilyklum

en: The '%1' key combination is shadowed by following global actions:
is: Lyklasamsetningin '%1' er spegluð í eftirfarandi altækum aðgerðum:

en: Action '%1' in context '%2'
is: Aðgerð '%1' í samhengi við '%2'

en: The '%1' key combination shadows following global actions:
is: Lyklasamsetningin '%1' speglar eftirfarandi altækar aðgerðir:

[ctx: @dialog:title]
en: Found Conflict
is: Fann árekstur

en: Shortcut '%1' is already assigned to action '%2' of %3.
    Do you want to reassign it?
is: Lyklasamsetningunni '%1' er þegar úthlutað á aðgerð '%2' af %3.
    Viltu endurúthluta þessu?

en: Shortcut '%1' is already assigned to the following actions:
is: Lyklasamsetningunni '%1' er þegar úthlutað á eftirfarandi aðgerðir:

en: Action '%1' of %2
is: Aðgerð '%1' af %2

en: Do you want to reassign it?
is: Viltu endurúthluta þessu?

en: Conflict with Standard Application Shortcut
is: Árekstur við staðlaða flýtilykla forrita

en: The '%1' key combination is also used for the standard action "%2" that some applications use.
    Do you really want to use it as a global shortcut as well?
is: Lyklasamsetningin '%1' er nú þegar notuð fyrir stöðluðu aðgerðina "%2" sem mörg forrit nota.
    Viltu samt nota hana jafnframt sem altækan flýtilykil?
