kio4 - en to ta translation catalogue (22 entries)

[ctx: @info:tooltip]
en: Select Icon…
ta: சின்னத்தைத் தேர்வு செய்…

[ctx: @item:inmenu All icons]
en: All
ta: அனைத்தும்

[ctx: @item:inmenu Show only symbolic icons]
en: Only Symbolic
ta: கோட்டுருவம் மட்டும்

[ctx: @item:inmenu Hide symbolic icons]
en: No Symbolic
ta: கோட்டுருவம் இல்லாமல்

en: All
ta: அனைத்தும்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Applications
ta: செயலிகள்

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Devices
ta: சாதனங்கள்

en: Emblems
ta: சின்னங்கள்

en: Emotes
ta: முகவடிகள்

en: Mimetypes
ta: மைம்வகைகள்

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Status
ta: நிலை

[ctx: Other icons]
en: Other
ta: மற்றவை

en: Browse…
ta: உலாவு...

en: No icons matching the search
ta: தேடலுக்கு பொருந்தும் எந்த சின்னமும் இல்லை

en: No icons in this category
ta: இவ்வகையான சின்னம் ஏதுமில்லை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, IconDialog)
en: Select Icon
ta: சின்னத்தை தேர்வு செய்வது

en: *.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz|Icon Files (*.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz)
ta: *.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz | சின்னங்களுக்கான கோப்புகள் (*.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz)

note: i18n: ectx: property (accessibleName), widget (QComboBox, contextCombo)
en: Icon category
ta: சின்ன வகை

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, searchLine)
en: Search Icons...
ta: சின்னங்களில் தேடு...
