kio - en to lg translation catalogue (1076 entries)

en: Could not modify the ownership of file %1
lg: Tekisobose okukyusamu obwanannyini bwa fayiro %1

en: Could not modify the ownership of file <filename>%1</filename>. You have insufficient access to the file to perform the change.
lg: Tekisobose okukyusamu obwanannyini bwa fayiro <filename>%1</filename>. Endukusa z'olina ku sisitemu eno tezikumala okutuukiriza kino.

en: Unable to create KIO worker: %1
lg: Nnemedwa okukolawo puloguramu eyeyazikibwa eya KIO: %1

[ctx: The first arg is the path to the symlink that couldn't be created, the secondarg is the filesystem type (e.g. vfat, exfat)]
en: Could not create symlink "%1".
    The destination filesystem (%2) doesn't support symlinks.
lg: Nnemedwa okukolawo enyunzi eyeyawudde "%1".
    Sisitemu kweyandigguse (%2) tesobola eby'enyunzi ezeyawudde.

en: Could not create "%1".
    The destination filesystem (%2) disallows the following characters in folder names: %3
    Selecting Replace will replace any invalid characters (in the destination folder name) with an underscore "_".
lg: Nnemedwa okukolawo  "%1".
    Sistemu kweyandikoledwa (%2)  tekkiriza mannya ga materekero kubaamu obubonero buno obuddako: %3
    Bw'olonda "Kyusa Ekiriwo" awali obubonero obutakkirizibwa (mu linnya lya tterekero erikolebwawo) wajja okuddawo ka "_".

en: Could not create "%1".
    The destination filesystem (%2) disallows the following characters in file names: %3
    Selecting Replace will replace any invalid characters (in the destination file name) with an underscore "_".
lg: Nnemedwa okukolawo  "%1".
    Sistemu kweyandikoledwa (%2)  tekkiriza mannya ga fayiro kubaamu obubonero buno obuddako: %3
    Bw'olonda "Kyusa Ekiriwo" awali obubonero obutakkirizibwa (mu linnya lya fayiro ekolebwawo) wajja okuddawo ka "_".

en: Folder Already Exists
lg: Tterekero Lisangidwawo

en: File Already Exists
lg: Fayiro Esangidwawo

en: Already Exists as Folder
lg: Tterekero Lisangidwawo

en: Trash
lg: Bisuulidwa

en: No Exec field in %1
lg: %1 tekuli lukusa olugikkiriza okutandikibwa

en: Could not find the program '%1'
lg: Puloguramu '%1' embuze

en: The program '%1' was found at '%2' but it is missing executable permissions.
lg: Puloguramu '%1' ku '%2' kweri naye ebulako ndukusa ezigikkiriza okutandikibwa.

en: The program '%1' is missing executable permissions.
lg: Puloguramu '%1' ebulako ndukusa ezigikkiriza okutandikibwa.

en: Syntax error in command %1 coming from %2
lg: Ekiragiro %1 ekivudde ku %2 kirimu ensobi ey'empandika

en: Terminal %1 not found while trying to run %2
lg: Mbulidwa ekiwandikiro %1 nga ngeza okutandika %2

en: Syntax error in command %1 while trying to run %2
lg: Nsanze ensobi ey'empandika mu kiragiro %1 nga ngeza okutandika %2

en: 1 day %2 | %1 days %2
lg[0]: Lunaku 1 %2
lg[1]: Nnaku %1 %2

en: %1 Item | %1 Items
lg[0]: Ekintu %1
lg[1]: Ebintu %1

en: 1 Folder | %1 Folders
lg[0]: Tterekero 1
lg[1]: Materekero %1

en: 1 File | %1 Files
lg[0]: Fayiro 1
lg[1]: Fayiro %1

[ctx: @title job]
en: Moving
lg: Kusimbuliza

[ctx: The source of a file operation]
en: Source
lg: Nnono

[ctx: The destination of a file operation]
en: Destination
lg: Kigenderwa

[ctx: @title job]
en: Renaming
lg: Kukyusa Linnya

[ctx: @title job]
en: Copying
lg: Kukola Koppi

[ctx: @title job]
en: Creating directory
lg: Kukolawo Tterekero

en: Directory
lg: Tterekero

[ctx: @title job]
en: Deleting
lg: Kugyawo

en: File
lg: Fayiro

[ctx: @title job]
en: Examining
lg: Kukebejja

[ctx: @title job]
en: Transferring
lg: Kusimbuliza

[ctx: @title job]
en: Mounting
lg: Kuwanga

en: Device
lg: Kyuma

en: Mountpoint
lg: Awawangirwa

[ctx: @title job]
en: Unmounting
lg: Kuwangula

en: Change Attribute
lg: Kyusa Atiributo

en: Root privileges are required to change file attributes. Do you want to continue?
lg: Okukyusa atiributo za fayiro kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Copy Files
lg: Kola Koppi mu Fayiro

en: Root privileges are required to complete the copy operation. Do you want to continue?
lg: Okukola koppi mu fayiro kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Delete Files
lg: Gyawo fayiro

en: Root privileges are required to complete the delete operation. However, doing so may damage your system. Do you want to continue?
lg: Okugyawo fayiro kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Create Folder
lg: Kolawo tterekero

en: Root privileges are required to create this folder. Do you want to continue?
lg: Okukolawo tterekero lino kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Move Items
lg: Simbuliza Bintu

en: Root privileges are required to complete the move operation. Do you want to continue?
lg: Okusimbuliza kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Rename
lg: Kyusa erinnya

en: Root privileges are required to complete renaming. Do you want to continue?
lg: Okukyusa erinnya kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Create Symlink
lg: Kolawo nyunzi

en: Root privileges are required to create a symlink. Do you want to continue?
lg: Okukolawo enyunzi kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Transfer data
lg: Simbuliza data

en: Root privileges are required to complete transferring data. Do you want to continue?
lg: Okusimbuliza data kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Could not read %1.
lg: Nnemedwa okusoma mu %1.

en: Could not write to %1.
lg: Nnemedwa okuwandika mu %1.

en: Could not start process %1.
lg: Nnemedwa okutandika omulimu %1.

en: Internal Error
    Please send a full bug report at https://bugs.kde.org
    %1
lg: Puloguramu Ezzemu Kiremya
    Sindika obubaka obutottola mu bujjuvu ebiguddewo mu mplunguse eno ku https://bugs.kde.org
    %1

en: Malformed URL %1.
lg: Empandika ya ndagiriro eya URL %1 erimu ensobi.

en: The protocol %1 is not supported.
lg: Sisitemu eno tekozesa mpulizagana ey'ekika kya %1.

en: The protocol %1 is only a filter protocol.
lg: Amateeka %1 gasunsulabsunsuzi.

en: %1 is a folder, but a file was expected.
lg: %1 tterekero sso nga fayiro y'ebadde esuubirwa.

en: %1 is a file, but a folder was expected.
lg: %1 fayiro sso nga tterekero lye libadde lisuubirwa.

en: The file or folder %1 does not exist.
lg: Tewali fayiro oba tterekero %1.

en: A file named %1 already exists.
lg: Waliwo fayiro '%1' esangidwawo.

en: A folder named %1 already exists.
lg: Waliwo tterekero '%1' erisangidwawo.

en: No hostname specified.
lg: Totaddewo linnya ku kayungirizi.

en: Unknown host %1
lg: Kompyuta enyunge %1 temanyidwa

en: Access denied to %1.
lg: Tokkirizidwa okutuuka ku %1.

en: Access denied.
    Could not write to %1.
lg: Tokkirizidwa.
    Nnemedwa okuwandika mu %1.

en: Could not enter folder %1.
lg: Nnemedwa okuyingira tterekero %1.

en: The protocol %1 does not implement a folder service.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tekola ku bya sisitemu za fayiro.

en: Found a cyclic link in %1.
lg: %1 mulimu enyunzi eyeggukako.

en: Found a cyclic link while copying %1.
lg: Omulimu ogw'okugya koppi mu %1 guzudde enyunzi eyeggukako.

en: Could not create socket for accessing %1.
lg: Nnemedwa okukolawo soketi ey'okutuuka ku %1.

en: Could not connect to host %1.
lg: Nnemedwa okukwatagana ne kompyuta enyunge %1.

en: Connection to host %1 is broken.
lg: Empulizagana ne kompyuta enyunge %1 evuddewo.

en: The protocol %1 is not a filter protocol.
lg: Amateeka %1 si masunsuzi.

en: Could not mount device.
    The reported error was:
    %1
lg: Nnemedwa okuwanga ekyuma.
    Kiremya yeraze nga:
    %1

en: Could not unmount device.
    The reported error was:
    %1
lg: Nnemedwa okuwangula kyuma.
    Kiremya yeraze nga:
    %1

en: Could not read file %1.
lg: Nnemedwa okusoma mu fayiro %1.

en: Could not write to file %1.
lg: Nnemedwa okuwandika mu fayiro %1.

en: Could not bind %1.
lg: Nnemedwa okufunira %1 endagiriro eya ku sisitemu.

en: Could not listen %1.
lg: Nnemedwa okulindirira nkwatagana mpya %1.

en: Could not accept %1.
lg: Nnemedwa okunyweza nkwatagana mpya %1.

en: Could not access %1.
lg: Nnemedwa okukebera %1.

en: Could not terminate listing %1.
lg: Nnemedwa okukomya enkwatagana n'etterekero %1.

en: Could not make folder %1.
lg: Nnemedwa okukolawo tterekero %1.

en: Could not remove folder %1.
lg: Nnemedwa okugyawo tterekero %1.

en: Could not resume file %1.
lg: Nnemedwa okuzuukusa ogw'okusimbuliza fayiro %1.

en: Could not rename file %1.
lg: Nnemedwa okukyusa linnya lya fayiro %1.

en: Could not change permissions for %1.
lg: Nnemedwa okukyusa obuyinza obw'oku %1.

en: Could not change ownership for %1.
lg: Nnemedwa okukyusamu obwanannyini obw'oku %1.

en: Could not delete file %1.
lg: Nnemedwa okugyawo fayiro %1.

en: The process for the %1 protocol died unexpectedly.
lg: Omulimu ogw'empulizagana ey'ekika kya %1 gukomye nga ssi kigenderere.

en: Error. Out of memory.
    %1
lg: Wazzewo kiremya. Eggwanika lijjudde.
    %1

en: Unknown proxy host
    %1
lg: Kompyuta enyunge kalaani temanyidwa
    %1

en: Authorization failed, %1 authentication not supported
lg: Okuwa buyinza kulemye, sisitemu tekozesa enkakasa eya %1

en: User canceled action
    %1
lg: Omukozesa ekikolwa akisazizaamu
    %1

en: Internal error in server
    %1
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta ewereza efunye kiremya
    %1

en: Timeout on server
    %1
lg: Kompyuta ewereza etuuse ku kkomo lya yo ery'okulindirira
    %1

en: Unknown error
    %1
lg: Wazzewo kiremya atategeereka
    %1

en: Unknown interrupt
    %1
lg: Wafunidwawo ekiyimirizaamu omulimu ekitategeerese
    %1

en: Could not delete original file %1.
    Please check permissions.
lg: Nnemedwa okugyawo fayiro eyasingidwawo %1.
    Kebera endukusa ezigiriko.

en: Could not delete partial file %1.
    Please check permissions.
lg: Nnemedwa okugyawo fayiro ey'ekitundu %1.
    Kebera endukusa ezigiriko.

en: Could not rename original file %1.
    Please check permissions.
lg: Nnemedwa okukyusa erinnya lya fayiro eyasangidwawo %1.
    Kebera endukusa ezigiriko.

en: Could not rename partial file %1.
    Please check permissions.
lg: Nnemedwa okukyusa erinnya lya fayiro ey'ekitundu %1.
    Kebera endukusa ezigiriko.

en: Could not create symlink %1.
    Please check permissions.
lg: Nnemedwa okukolawo enyunzi eyeyawudde %1.
    Kebera endukusa eziri ku kifo ky'oyagala ebeere mu.

en: Cannot create symlinks at %1.
    The destination filesystem doesn't support symlinks.
lg: Nnemedwa okukolawo nyunzi ku %1.
    Sisitemu ya fayiro kwe zandibadde tekolagana na nyunzi.

en: There is not enough space on the disk to write %1.
lg: Ebbanga erisigadde mu disiki terimala okuwandika mu %1.

en: The source and destination are the same file.
    %1
lg: Ennono n'ekigenderwa bye bimu.
    %1

en: %1 is required by the server, but is not available.
lg: %1 eyetaagibwa puloguramu eweereza teriwo.

en: Access to restricted port in POST denied.
lg: Pooti eyetaagibwa omukolo gwa POST eriko obukugire. Okugikozesa kugaanidwa.

en: The required content size information was not provided for a POST operation.
lg: Ekiragiro ekitandika omukolo gwa POST tekiraga obunene bw'ebisindikibwa, sso nga bwetaagibwa.

en: A file or folder cannot be dropped onto itself
lg: Tekisoboka fayiro oba tterekero okubisuulako koppi ya byo

en: A folder cannot be moved into itself
lg: Tekisoboka okujjulula tterekero ligende mu eririri munda ate

en: Communication with the local password server failed
lg: Empulizagana ne puloguramu eya ku sisitemu eno egaba busumuluzo egaanye

en: Unable to create KIO worker. %1
lg: Nnemedwa okukolawo puloguramu eyeyazikibwa eya KIO. %1

[ctx: @info]
en: Cannot transfer <filename>%1</filename> because it is too large. The destination filesystem only supports files up to 4GiB
lg: Sisobola okusimbuliza <filename>%1</filename> kubanga eyitiridde obunene. Sisitemu eya fayiro gyeyandigenze tesobola fayiro nnene okusukka GiB 4

en: Privilege escalation is not necessary because 
    '%1' is owned by the current user.
    Please retry after changing permissions.
lg: Tekyetaagisa kwongeza buyinza kubanga 
    ayisa ebiragiro kakano era ye nanyini '%1'.
    Sooka okyuse endukusa ezigiriko olyoke oddemu.

en: File is too large to be trashed.
lg: Fayiro tesobola kutwalibwa mu bisuulidwa kubanga eyitiridde obunene.

en: Unknown error code %1
    %2
    Please send a full bug report at https://bugs.kde.org.
lg: Puloguramu ereese ennamba ya kiremya atalabwangako %1
    %2
    Sindika obubaka obutottola mu bujjuvu ebiguddewo mu mplunguse eno ku https://bugs.kde.org.

[ctx: @info url]
en: (unknown)
lg: (embulakunyonyola)

en: <b>Technical reason</b>:
lg: <b>Ensonga ey'obwa puloguramu</b>:

en: <b>Details of the request</b>:
lg: <b>Okutangaaza</b>:

en: <li>Protocol: %1</li>
lg: <li>Kika kya mpulizagana: %1</li>

en: <li>Date and time: %1</li>
lg: <li>Nnaku n'essaawa: %1</li>

en: <li>Additional information: %1</li>
lg: <li>Okwongera okutangaaza: %1</li>

en: <b>Possible causes</b>:
lg: <b>Ebisobola okuba ebivuddeko omutawaana</b>:

en: <b>Possible solutions</b>:
lg: <b>Ebiyinza okuba ebinaagyawo omutawaana</b>:

[ctx: @info protocol]
en: (unknown)
lg: (embulakunyonyola)

en: Contact your appropriate computer support system, whether the system administrator, or technical support group for further assistance.
lg: Obuyambi obusingawo oyinza okubufuna okuva ewa muteesiteesi wa sisitemu yo oba, sinakindi, okuva ku kimeeza ky'abayambagana eky'oku mutimbagano.

en: Contact the administrator of the server for further assistance.
lg: Obuyambi obusingawo oyinza okubufuna okuva ewa ateekateeka masanganzira ewereza.

en: Check your access permissions on this resource.
lg: Kebera obuyinza endukusa eziri ku kifunibwa kino bwe zikuwa.

en: Your access permissions may be inadequate to perform the requested operation on this resource.
lg: Endukusa eziri ku kifunibwa kino ziyinza okuba nga tezikuwa buyinza bumala okikolako ky'oyagala.

en: The file may be in use (and thus locked) by another user or application.
lg: Fayiro eno eyinza okubaako ekikugizo olw'okuba nga wali wo omulala oba puloguamu egikozesa.

en: Check to make sure that no other application or user is using the file or has locked the file.
lg: Kebera oba ddala waliwo omulala oba puloguramu ekozesa oba etadde ekikugizo ku fayiro.

en: Although unlikely, a hardware error may have occurred.
lg: Tekirabwalabwa, naye ebyuma bya kompyuta biyinza okuba nga bye bifunye kiremya.

en: You may have encountered a bug in the program.
lg: Oyinza okuba nga ogudde ku mpulunguse mu puloguramu.

en: This is most likely to be caused by a bug in the program. Please consider submitting a full bug report as detailed below.
lg: Kino kyandba nga kivudde ku mpulunguse mu puloguramu. Sindika obubaka obutottola mu bujjuvu ebiguddewo mu mplunguse eno ng'ebiddako bwe binnyonyola.

en: Update your software to the latest version. Your distribution should provide tools to update your software.
lg: Puloguramu yo gitumbule edde ku luwandika olusingayo obuggya. Sisitemu yo ebeera n'ebiyamba ebikusobozesa okukola kino.

en: When all else fails, please consider helping the KDE team or the third party maintainer of this software by submitting a high quality bug report. If the software is provided by a third party, please contact them directly. Otherwise, first look to see if the same bug has been submitted by someone else by searching at the <a href="https://bugs.kde.org/">KDE bug reporting website</a>. If not, take note of the details given above, and include them in your bug report, along with as many other details as you think might help.
lg: Obuyambi bwe bubulira ddala oyinza okusindikira aba mu tiimu ya KDE oba abalala abaddukanyi ebya sofutiweya ono obubaka obutottola mu bujjuvu ebiguddewo mu mplunguse gy'ozudde. Sofutiweya bw'aba nga yava mu batali ba KDE batuukirire butereevu. Bw'aba nga yava mu ba KDE bennyini, sooka okebere  ku <a href="https://bugs.kde.org/">nfo ya KDE ekola ku nsonga za mpulunguse</a> olabe oba waliwo n'abalala abaali bagudde ku mpulunguse y'emu ne bakusooka okusindika alipoota. Bwe wataba, by'owadde mu foomubigatte mu bubaka bwo awamu n'okunnyonyola kwonna kw'olaba nti kuyinza okuyamba abanaanoonyereza ku mpulunguse gy'ozudde.

en: There may have been a problem with your network connection.
lg: Enkwatagana yo ku kayungirizi eyinza okuba nga yazzeeko kiremya.

en: There may have been a problem with your network configuration. If you have been accessing the Internet with no problems recently, this is unlikely.
lg: Enkwatagana yo ku kayungirizi eyinza okuba nga yazzeeko kiremya. Bw'obanga mu biseera bino obadde otera okutuuka ku mutimbagano awatali bizibu kino kyandiba nga ssi kye kizibu ekiriwo.

en: There may have been a problem at some point along the network path between the server and this computer.
lg: Ekizibu kiyinza okubeera nga kyazzeewo awantu ku kayungirizi wakati wa kompyuta eno n'eweereza gy'ewulizagana nayo.

en: Try again, either now or at a later time.
lg: Gezaako okuddamu, kaakano oba edda ko.

en: A protocol error or incompatibility may have occurred.
lg: Wayinza okba nga wazzeewo kiremya mu nkola ya mpulizagana.

en: Ensure that the resource exists, and try again.
lg: Mala okukakasa nti ekifunibwa gyekiri, olyoke oddemu ogezeeko.

en: The specified resource may not exist.
lg: Ekifunibwa ky'onoonya kiyinza okuba nti tekiriwo.

en: Double-check that you have entered the correct location and try again.
lg: Damu okebere okukakasa nti endagiriro gy'okozeseza ntuufu olyoke oddemu ogezeeko.

en: Check your network connection status.
lg: Kebera mbeera y'enkwatagana yo eya ku kayungirizi.

en: Cannot Open Resource For Reading
lg: Sisobola Okubikkula Ekifunibwa Okukisomamu

en: This means that the contents of the requested file or folder <strong>%1</strong> could not be retrieved, as read access could not be obtained.
lg: Kino kitegeeza nti endukusa eziri ku fayiro oba tterekero <strong>%1</strong> ly'oyagala tezikukkiriza okulaba ebiriri mu.

en: You may not have permissions to read the file or open the folder.
lg: Oyinza okuba nga tolina buyinza bukumala okusoma fayiro oba okuyingira tterekero.

en: Cannot Open Resource For Writing
lg: Sisobola Okubikkula Ekifunibwa Okukiwandikamu

en: This means that the file, <strong>%1</strong>, could not be written to as requested, because access with permission to write could not be obtained.
lg: Kino kitegeeza nti endukusa eziri ku fayiro <strong>%1</strong> gy'oyagala tezikukkiriza okugiwandika mu.

en: Cannot Launch Process required by the %1 Protocol
lg: Sisobola Okutandika Omulimu Ogwetaagibwa Empulizagana ey'ekika kya %1

en: Unable to Launch Process
lg: Sisobola Okutandika Mulimu

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol could not be found or started. This is usually due to technical reasons.
lg: Puloguramu ey'okweyambisa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1 </strong> tetandikika oba terabika ku kompyuta yo. Kino kitera okuva ku nteekateeka ya sisitemu.

en: The program which provides compatibility with this protocol may not have been updated with your last update of KDE. This can cause the program to be incompatible with the current version and thus not start.
lg: Puloguramu esobozesa zinnaayo okukozesa ekika kya mpulizagana kino eyinza okuba nga yo teyambulwa lwe wasemba okutumbula KDE. Kino kisobola okugireetera butakolagana n'oluwandika lwa kyo olwa kakano n'egaana n'okutandika.

en: Internal Error
lg: Puloguramu Efunye Kiremya

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an internal error.
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta yo esobozesa zinnaayo okukozesa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> eraze nti efunye kiremya.

en: Improperly Formatted URL
lg: Empandika ya Ndagiriro ya URL Erimu Ensobi

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered was not properly formatted. The format of a URL is generally as follows:<blockquote><strong>protocol://user:password@www.example.org:port/folder/filename.extension?query=value</strong></blockquote>
lg: Endagiriro ey'ekika kya URL (<strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator) gy'owandise yetaaga kugololwamu. Ziwandikibwa nga zirimu ebitundu bwebityi:<blockquote><strong>kikakyampulizagana://akawunti:kasumuluzo@www.kyakulabirako.org:port/tterekero/linnyalyafayiro.kafundikira?kubuuza=ekikongojje</strong></blockquote>

en: Unsupported Protocol %1
lg: Sisitemu Tekozesa Mpulizagana ey'ekika ky %1

en: The protocol <strong>%1</strong> is not supported by the KDE programs currently installed on this computer.
lg: Puloguramu eza mu KDE eziri ku kompyuta eno kakano tezikolagana n'empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong>.

en: The requested protocol may not be supported.
lg: Sisitemu eyinza okuba nga tekozesa kika kya mpulizagana kyoyagala.

en: The versions of the %1 protocol supported by this computer and the server may be incompatible.
lg: Empandika ez'empulizagana ey'ekika kya %1 kompyuta eno z'ekozesa ziyinza okuba nga tezikolagana n'eziri ku kompyuta ewereza.

en: You may perform a search on the Internet for a software plugin (called a "KIO worker") which supports this protocol. Places to search include <a href="https://store.kde.org/">https://store.kde.org</a>.
lg: Oyinza okunoonya puloguramu eyeyazikibwa eya KIO ("KIO worker") ekola ku kika kya mpulizagana kino. Kimu ku bifo mw'oyinza okunoonyeza ye <a href="https://store.kde.org/">https://store.kde.org</a>.

en: URL Does Not Refer to a Resource.
lg: Endagiriro eya URL Teraga Kifunibwa.

en: Protocol is a Filter Protocol
lg: Mateeka Masunsuzi

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered did not refer to a specific resource.
lg: Endagiriro eya URL ('<strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator') gy'owandise teraga kifunibwa.

en: KDE is able to communicate through a protocol within a protocol; the protocol specified is only for use in such situations, however this is not one of these situations. This is a rare event, and is likely to indicate a programming error.
lg: KDE esobola okukozesa ekika kya mpulizagana nga ky'ongedwako mateeka amalala agafuga enkola ya kyo; Amateeka ag'empulizagana agategekedwa ga kukozesebwa mu ngeri eyo, naye wano we gategekedwa ssi bwe kiri. Embeera eno tetera okugwa wo, era wandiba nga waliwo ensobi mu buwandike bwa puloguramu.

en: Unsupported Action: %1
lg: Ekikolwa Kino Sisitemu Tekisobozesa: %1

en: The requested action is not supported by the KDE program which is implementing the <strong>%1</strong> protocol.
lg: Puloguramu eya mu KDE ekola ku mpulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> tesobozesa ekikolwa ky'oyagala.

en: This error is very much dependent on the KDE program. The additional information should give you more information than is available to the KDE input/output architecture.
lg: Ensonga za kiremya ono zisinzira ku puloguramu ki eya mu KDE mwaggiridde. Obubaka obuvudde mu puloguramu ku bwa yo bwandikutangaaza okusinga ku obwo obuvudde mu sisitemu ekola ku biyingizibwa n'ebiva mu eya KDE.

en: Attempt to find another way to accomplish the same outcome.
lg: Gezako engeri endala okutuukiriza ekigenderwa kyo.

en: File Expected
lg: Fayiro Esuubirwa

en: The request expected a file, however the folder <strong>%1</strong> was found instead.
lg: Omulimu gubadde gusuubira fayiro, naye gufunyemu tterekero <strong>%1</strong>.

en: This may be an error on the server side.
lg: Puloguramu ewereza y'eyinza okuba nga y'ezzeemu kiremya.

en: Folder Expected
lg: Tterekero Lisuubirwa

en: The request expected a folder, however the file <strong>%1</strong> was found instead.
lg: Omulimu gubadde gusuubira tterekero, naye gufunyemu fayiro <strong>%1</strong>.

en: File or Folder Does Not Exist
lg: Fayiro oba Tterekero Teririwo

en: The specified file or folder <strong>%1</strong> does not exist.
lg: Fayiro oba tterekero <strong>%1</strong> eriragidwa teririiwo.

en: The requested file could not be created because a file with the same name already exists.
lg: Tekisobose okukolawo fayiro eragidwa kubanga wasangidwawo endala ey'erinnya lye limu.

en: Try moving the current file out of the way first, and then try again.
lg: Esangidwawo sooka ogiteeke awalala oba gikyuse erinnya olyoke oddeemu.

en: Delete the current file and try again.
lg: Gyawo fayiro eriwo oryoke oddeemu.

en: Choose an alternate filename for the new file.
lg: Fayiro empya gifunire erinnya ddala.

en: The requested folder could not be created because a folder with the same name already exists.
lg: Tekisobose okukolawo tterekero eriragidwa kubanga wasangidwawo eddala ery'erinnya lye limu.

en: Try moving the current folder out of the way first, and then try again.
lg: Erisangidwawo sooka oliteeke awalala oba likyuse erinnya olyoke oddeemu.

en: Delete the current folder and try again.
lg: Gyawo tterekero eririwo oryoke oddeemu.

en: Choose an alternate name for the new folder.
lg: Etterekero eppya lifunire erinnya ddala.

en: Unknown Host
lg: Kompyuta Enyunge Temanyidwa

en: An unknown host error indicates that the server with the requested name, <strong>%1</strong>, could not be located on the Internet.
lg: Kiremya owa kompyuta enyunge eyitibwa <strong>%1</strong> butamanyibwa ava ku kulemwa kugizuula ku mutimbagano.

en: The name that you typed, %1, may not exist: it may be incorrectly typed.
lg: Erinnya, %1, lye wawandise oyinza okuba nga walisobyeza oba nga teririiko ddala ku mutimbagano.

en: Access Denied
lg: Tokkirizidwa

en: Access was denied to the specified resource, <strong>%1</strong>.
lg: Tokkirizidwa okutuuka ku kifunibwa ekiragidwa, <strong>%1</strong>.

en: You may have supplied incorrect authentication details or none at all.
lg: Oyinza okuba nga eby'enkakasa bwe wawaddeyo birimu ensobi oba nga tewawaddeyo.

en: Your account may not have permission to access the specified resource.
lg: Akawunti yo eyinza okuba nga terina lukusa okutuuka ku kifunibwa ekiragidwa.

en: Retry the request and ensure your authentication details are entered correctly.
lg: Damu okusaba nga ogenderera eby'enkakasa by'owayo nti bye ebituufu.

en: Write Access Denied
lg: Tokkirizibwa Okuwandika Wano

en: This means that an attempt to write to the file <strong>%1</strong> was rejected.
lg: Kino kitegeeza nti omulimu ogw'okuwandika mu fayiro <strong>%1</strong> gugaanidwa.

en: Unable to Enter Folder
lg: Sisobola Okuyingira Tterekero

en: This means that an attempt to enter (in other words, to open) the requested folder <strong>%1</strong> was rejected.
lg: Kino kitegeeza nti omulimu ogw'okuyingira etterekero eriragidwa, <strong>%1</strong>, gugaanidwa.

en: Folder Listing Unavailable
lg: Tekisobose Okuttottola Ebiri Mu Tterekero

en: Protocol %1 is not a Filesystem
lg: Mateeka ga mpulizagana %1 ssi sistemu ya fayiro

en: This means that a request was made which requires determining the contents of the folder, and the KDE program supporting this protocol is unable to do so.
lg: Kino kitegeeza nti waliwo omulimu ogubadde gwetaagisa okutegeera ebiri mu tterekero, sso nga puloguramu eya mu KDE ekola ku kino ekika kya mpulizagana tekisobola.

en: Cyclic Link Detected
lg: Waliwo Enyunzi Eyeggukako

en: UNIX environments are commonly able to link a file or folder to a separate name and/or location. KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e. the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.
lg: Ku sisitemu ez'oluse lwa UNIX kya bulijjo okusobola okuyunga fayiro oba tterekero ku linnya eddala eriyinza n'okuba nga lisangibwa mu kifo kya njawulo. Erinnya eddala eryo y'enyunzi. KDE ezuddeyo enyunzi ekoledwa nga bw'ogeza okugibikkula okomawo ku yo mu kifo eky'okugguka ku fayiro oba mu tterekero.

en: Delete one part of the loop in order that it does not cause an infinite loop, and try again.
lg: Kyusa mu bifo enyunzi ezimu kwe zigguka olyoke oddeemu okugezaako.

en: Request Aborted By User
lg: Omukozesa Ekiragiro Akisazizaamu

en: The request was not completed because it was aborted.
lg: Omulimu tegumalirizidwa kubanga kagutandika agusazzizaamu.

en: Retry the request.
lg: Dammu okugezako ekiragiro.

en: Cyclic Link Detected During Copy
lg: Omulimu Ogw'okukoppa Guzudde Enyunzi Eyeggukako

en: UNIX environments are commonly able to link a file or folder to a separate name and/or location. During the requested copy operation, KDE detected a link or series of links that results in an infinite loop - i.e. the file was (perhaps in a roundabout way) linked to itself.
lg: Ku sisitemu ez'oluse lwa UNIX kya bulijjo okusobola okuyunga fayiro oba tterekero ku linnya eddala eriyinza n'okuba nga lisangibwa mu kifo kya njawulo. Erinnya eddala eryo y'enyunzi. Mu kukola omulimu ogw'okukoppa, KDE ezuddeyo enyunzi ekoledwa nga bw'ogeza okugibikkula okomawo ku yo mu kifo eky'okugguka ku fayiro oba mu tterekero.

en: Could Not Create Network Connection
lg: Sisobodde Okukolawo Enkwatagana ya ku Kayungirizi

en: Could Not Create Socket
lg: Sisobodde Okukolawo Soketi

en: This is a fairly technical error in which a required device for network communications (a socket) could not be created.
lg: Ono kiremya wa mu nkola ya sisitemu nga ava ku butasobola okukolawo soketi eyetaagibwa mu kussaawo empulizagana ku kayungirizi.

en: The network connection may be incorrectly configured, or the network interface may not be enabled.
lg: Enkwatagana eya ku kayungirizi eyinza okubeera nga enteekateeka erimu ensobi, oba ensisinkano eya ku kayingirizi tezuukusidwa.

en: Connection to Server Refused
lg: Masanganzira Egaanye Enkwatagana

en: The server <strong>%1</strong> refused to allow this computer to make a connection.
lg: Masanganzira <strong>%1</strong> egaanye kompyuta eno okuteekawo enkwatagana nayo.

en: The server, while currently connected to the Internet, may not be configured to allow requests.
lg: Puloguramu ewereza, nandibadde nga ekwataganye ku mutimbagano, eyinza okuba nga ssi nteekateeke mu ngeri egisobozesa okutambuza bubaka.

en: The server, while currently connected to the Internet, may not be running the requested service (%1).
lg: Puloguramu ewereza, nandibadde nga ekwataganye ku mutimbagano, eyinza okuba nga tetandise puloguramu empeereze eyetaagibwa (%1).

en: A network firewall (a device which restricts Internet requests), either protecting your network or the network of the server, may have intervened, preventing this request.
lg: Wayinza okuba wo sseŋenge (ekisunsula obubaka obuyitiŋana ku mutimbagano), wa ku kompyuta yo oba wa ku kompyuta ewereza, nga y'agaanye obubaka okutambula.

en: Connection to Server Closed Unexpectedly
lg: Omukutu Ogugguka Ku Kompyuta Ewereza Guzibidwa Nga Ssi Kisuubire

en: Although a connection was established to <strong>%1</strong>, the connection was closed at an unexpected point in the communication.
lg: Enkwatagana yateeredwawo ku <strong>%1</strong>, naye egyidwawo nga empulizagana tennaba okutuusa okukomezebwa.

en: A protocol error may have occurred, causing the server to close the connection as a response to the error.
lg: Wayinza okuba nga wazzewo kiremya ava ku mateeka ga mpulizagana, eyaleetedde kompyuta ewereza okugyawo enkwatagana.

en: URL Resource Invalid
lg: Endagiriro Eya URL Nsobu

en: Protocol %1 is not a Filter Protocol
lg: Amateeka %1 si masunsuzi

en: The <strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL) that you entered did not refer to a valid mechanism of accessing the specific resource, <strong>%1%2</strong>.
lg: Endagiriro eya URL ('<strong>U</strong>niform <strong>R</strong>esource <strong>L</strong>ocator (URL)') gy'owandise teraga ngeri ey'okutuuka ku kifunibwa ekiragidwa, <strong>%1%2</strong>.

en: KDE is able to communicate through a protocol within a protocol. This request specified a protocol be used as such, however this protocol is not capable of such an action. This is a rare event, and is likely to indicate a programming error.
lg: KDE esobola okukozesa ekika kya mpulizagana nga ky'ongedwako mateeka amalala agafuga enkola ya kyo. Omulimu guno gulaze amateeka ag'empulizagana agakozesebwa mu ngeri eyo, naye agalagidwa tegasobola ekikolwa ekyetaagibwa. Embeera eno tetera okugwa wo, era wandiba nga waliwo ensobi mu buwandike bwa puloguramu.

en: Unable to Initialize Input/Output Device
lg: Sisobola Okutandikawaza Ekyuma Ekikola ku Biyingizibwa N'ebivaamu

en: Could Not Mount Device
lg: Nnemedwa okuwanga kyuma

en: The requested device could not be initialized ("mounted"). The reported error was: <strong>%1</strong>
lg: Tekisobose kutandikawaza ("okuwanga") ekyuma ekyetaagibwa. Buno bwe bubaka bwa kiremya: <strong>%1</strong>

en: The device may not be ready, for example there may be no media in a removable media device (i.e. no CD-ROM in a CD drive), or in the case of a peripheral/portable device, the device may not be correctly connected.
lg: Ekyuma kiyinza okuba nga ssi kitegeke, okugeza tekiteeredwamu CD oba DVD, oba soketi ekiyunga ku kompyuta tenywedde.

en: You may not have permissions to initialize ("mount") the device. On UNIX systems, often system administrator privileges are required to initialize a device.
lg: Oyinza okubeera nga akawunti yo tekkirizibwa okutandikawaza ("okuwanga") ekyuma ekyo. Sisitemu eza UNIX zitera okutegekebwa nga okutandikawaza ebyuma kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi.

en: Check that the device is ready; removable drives must contain media, and portable devices must be connected and powered on.; and try again.
lg: Kebera okakase nti ekyema kitegeke; Ekiterekadata ekigyikamu laba nti mwekiri, ekyuma ekyetongole laba nti kiyungidwa ne kinyweera era nga masanyalaze kwegali; olyoke oddeemu ogezeeko.

en: Unable to Uninitialize Input/Output Device
lg: Sisobola Okuteggulula Kyuma Ekikola ku Biyingizibwa N'ebivaamu

en: Could Not Unmount Device
lg: Nnemedwa okuwangula kyuma

en: The requested device could not be uninitialized ("unmounted"). The reported error was: <strong>%1</strong>
lg: Tekisobose okuteggulula ("kuwangula") kyuma ekiragidwa. Buno bwe bubaka bwa kiremya: <strong>%1</strong>

en: The device may be busy, that is, still in use by another application or user. Even such things as having an open browser window on a location on this device may cause the device to remain in use.
lg: Ekyuma kikozesebwa. Wayinza okuba wo puloguramu oba omukozesa omulala alina by'akolerako. Ne bw'obeera nga olina bubeezi ddirisa lya puloguramu nga bulawuza nga libikudde ekiri ku kyuma, ekyo kibalibwa nga ekyuma kikozesebwa.

en: You may not have permissions to uninitialize ("unmount") the device. On UNIX systems, system administrator privileges are often required to uninitialize a device.
lg: Oyinza okubeera nga akawunti yo tekkirizibwa okuteggulula ("okuwangula") ekyuma ekyo. Sisitemu eza UNIX zitera okutegekebwa nga okuteggulula ebyuma kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi.

en: Check that no applications are accessing the device, and try again.
lg: Sooka okebere okakase nti tewali puloguramu ezikozesa ebiri ku kyuma, olyoke oddeemu ogezeeko.

en: Cannot Read From Resource
lg: Sisobola Okusoma Mu Kifunibwa

en: This means that although the resource, <strong>%1</strong>, was able to be opened, an error occurred while reading the contents of the resource.
lg: Kino kitegeeza nti ne wankubadde kisobose ekifunibwa, <strong>%1</strong>, okukibikkula, okusoma ebikirimu kwazzeemu kiremya.

en: You may not have permissions to read from the resource.
lg: Endukusa eziri ku kifunibwa ziyinza okuba nga zikugaana okukisoma mu.

en: Cannot Write to Resource
lg: Sisobola Okuwandika mu Kifunibwa

en: This means that although the resource, <strong>%1</strong>, was able to be opened, an error occurred while writing to the resource.
lg: Kino kitegeeza nti ne wankubadde kisobose ekifunibwa, <strong>%1</strong>, okukibikkula, okukiwandika mu kwazzeemu kiremya.

en: You may not have permissions to write to the resource.
lg: Endukusa eziri ku kifunibwa ziyinza okuba nga zikugaana okukiwandika mu.

en: Could Not Listen for Network Connections
lg: Nnemedwa Okulindirira Nkwatagana Mpya

en: Could Not Bind
lg: Nnemedwa Okufunira Ekintu Endagiriro Eya Ku Sisitemu.

en: This is a fairly technical error in which a required device for network communications (a socket) could not be established to listen for incoming network connections.
lg: Ono kiremya wa mu nkola ya sisitemu nga ava ku butasobola okukolawo soketi eyetaagibwa mu lindirira enkwatagana empya ezitandikibwa okuva ku kompyuta ndala eziri ku kayungirizi.

en: Could Not Listen
lg: Sisobodde Okulindirira Ebiva Ku Kayungirizi

en: Could Not Accept Network Connection
lg: Sisobodde Okunyweza Enkwatagana Eya Ku Kayungirizi

en: This is a fairly technical error in which an error occurred while attempting to accept an incoming network connection.
lg: Ono kiremya wa mu nkola ya sisitemu nga ajjira mu mulimu ogw'okunyweza enkwatagana empya etandikibwa kompyuta endala okuva ku kayungirizi.

en: You may not have permissions to accept the connection.
lg: Akawunti yo eyinza okuba nga tekkirizibwa kunyweza enkwatagana.

en: Could Not Login: %1
lg: Okuyingira Kugaanye: %1

en: An attempt to login to perform the requested operation was unsuccessful.
lg: Waliwo omulimu ogubadde gwetaagisa okuyingirayo akawunti naye okuyingira okwo kugaanye.

en: Could Not Determine Resource Status
lg: Tekisobose Okutegeera Mbeera y'Ekifunibwa

en: Could Not Stat Resource
lg: Nnemedwa Okuzuula Ebikwata Ku Kifunibwa

en: An attempt to determine information about the status of the resource <strong>%1</strong>, such as the resource name, type, size, etc., was unsuccessful.
lg: Omulimu ogw'okuzuula ebikwata ku mbeera y'ekifunibwa <strong>%1</strong>, nga erinnya lya kyo, kika kya kyo, bunene, n'ebirala gulemye.

en: The specified resource may not have existed or may not be accessible.
lg: Kisoboka nti ekifunibwa tekiriiwo oba tekituukikako.

note: i18n( "Could not terminate listing %1" ).arg( errorText );
en: Could Not Cancel Listing
lg: Tekisobose Okusazzamu Ogw'okutottola

en: FIXME: Document this
lg: Kino kikyabulako okunnyonyola

en: Could Not Create Folder
lg: Nnemedwa Okukolawo Tterekero

en: An attempt to create the requested folder failed.
lg: Omulimo ogw'okukolawo tterekero gugaanye.

en: The location where the folder was to be created may not exist.
lg: Ekifo etterekero mwe kyandikoledwa kiyinza obutabawo.

en: Could Not Remove Folder
lg: Nnemedwa Okugyawo Tterekero

en: An attempt to remove the specified folder, <strong>%1</strong>, failed.
lg: Omulimu ogw'okugyawo etterekero <strong>%1</strong> gugaanye.

en: The specified folder may not exist.
lg: Etterekero eriragidwa liyinza obutabawo.

en: The specified folder may not be empty.
lg: Etterekero liyinza okuba mu ebintu.

en: Ensure that the folder exists and is empty, and try again.
lg: Kebera okukakase nti etterekero gyeriri era nti temuli bintu, olyoke oddeemu ogezeeko.

en: Could Not Resume File Transfer
lg: Nnemedwa Okuzuukusa Ogw'okusimbuliza Fayiro

en: The specified request asked that the transfer of file <strong>%1</strong> be resumed at a certain point of the transfer. This was not possible.
lg: Ekibadde kyetaagidwa kwe kuzuukusa omulimu ogw'okusimbuliza <strong>%1</strong>, ogubadde guyimirizidwamu nga tegunaggwa. Tekisobose.

en: The protocol, or the server, may not support file resuming.
lg: Ekika kya mpulizagana ekikozesebwa, oba puloguramu eweereza, biyinza okuba nga tebisobola kuzuukusa egy'okusimbuliza egiyimirizidwamu.

en: Retry the request without attempting to resume transfer.
lg: Omulimu damu okugutandika okuva buto, mu kifo eky'okugeza okuzuukusa oguyimirizidwamu.

en: Could Not Rename Resource
lg: Sisobode Okukyusa Linnya Lya Kifunibwa

en: An attempt to rename the specified resource <strong>%1</strong> failed.
lg: Omulimu ogw'okukyusa erinnya ly'ekifunibwa <strong>%1</strong> gugaanye.

en: Could Not Alter Permissions of Resource
lg: Nnemedwa Okukyusa Ndukusa ez'oku Kifunibwa

en: An attempt to alter the permissions on the specified resource <strong>%1</strong> failed.
lg: Omulimu ogw'okukyusa endukusa eza ku kifunibwa <strong>%1</strong> gugaanye.

en: Could Not Change Ownership of Resource
lg: Nnemedwa Okukyusa Obwa Nannyini obwa ku Kifunibwa

en: An attempt to change the ownership of the specified resource <strong>%1</strong> failed.
lg: Omulimu ogw'okukyusa obwa nannyini obwa ku kifunibwa <strong>%1</strong> gugaanye.

en: Could Not Delete Resource
lg: Nnemedwa Okugyawo Ekifunibwa

en: An attempt to delete the specified resource <strong>%1</strong> failed.
lg: Omulimu ogw'okugyawo ekifunibwa <strong>%1</strong> gugaanye.

en: Unexpected Program Termination
lg: Puloguramu Ekomezedwa Nga Tekisuubidwa

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has unexpectedly terminated.
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta yo esobozesa zinnaayo okukozesa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> ekomye nga ssi kigenderere.

en: Out of Memory
lg: Ggwanika lijjudde

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol could not obtain the memory required to continue.
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta yo esobozesa zinnaayo okukozesa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> tesobodde kufuna kifo mu ggwanika ekyetaagibwa okusigala nga ekola.

en: Unknown Proxy Host
lg: Kompyuta Enyunge Kalaani Temanyidwa

en: While retrieving information about the specified proxy host, <strong>%1</strong>, an Unknown Host error was encountered. An unknown host error indicates that the requested name could not be located on the Internet.
lg: Omulimu ogw'okunona ebifa ku kompyuta enyunge kalaani <strong>%1</strong> guzzeemu kiremya owa kompyuta enyunge butamanyibwa. Kiremya owa kompyuta enyunge butamanyibwa ava ku kulemwa kugizuula ku mutimbagano.

en: There may have been a problem with your network configuration, specifically your proxy's hostname. If you have been accessing the Internet with no problems recently, this is unlikely.
lg: Enteekateeka ya kayungirizi eya ku kompyuta yo eyinza okuba mu ensobi, na ddala awawandikidwa erinnya lya kompyuta okuli kalaani kompyuta yo gye yeyambisa. Naye bw'oba nga mu biseera bino obadde okugendagenda ku mutimbagano nga tofuna kizibu kiremya yandiba nga ava walala.

en: Double-check your proxy settings and try again.
lg: Kebera enteekateeka ya kayungirizi eya ku kompyuta yo awawandikidwa ebikwata ku kalaani kompyuta yo gye yeyambisa okugenda ku mutimbagano, olyoke oddeemu ogezeeko.

en: Authentication Failed: Method %1 Not Supported
lg: Enkakasa Egaanye: Sisitemu Eno Tekozesa Ya Kika Kya %1

en: Although you may have supplied the correct authentication details, the authentication failed because the method that the server is using is not supported by the KDE program implementing the protocol %1.
lg: Eby'enkakasa by'owaddeyo ne wandibadde nga bituufu, omulimu gugaanye olw'okuba nga ekika ky'enkakasa kompyuta eweereza ky'ekozesa ssi kye kimu n'ekikozesebwa puloguramu eya mu KDE eya ku kompyuta eyiyo ekola ku mpulizagana ey'ekika kya %1.

en: Please file a bug at <a href="https://bugs.kde.org/">https://bugs.kde.org/</a> to inform the KDE team of the unsupported authentication method.
lg: Tukusaba ogende ku <a href="https://bugs.kde.org/">https://bugs.kde.org/</a> olekeyo obubaka obutangaaza tiimu eya KDE ku kika ky'enkakasa puloguramu yabwe ky'etakozesa.

en: Request Aborted
lg: Ekiragiro Kisazidwa Mu

en: Internal Error in Server
lg: Puloguramu Ewereza Ezzeemu Kiremya

en: The program on the server which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an internal error: %2.
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta eweereza esobozesa zinnaayo okukozesa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> eraze nti efunye kiremya: %2.

en: This is most likely to be caused by a bug in the server program. Please consider submitting a full bug report as detailed below.
lg: Kino kyandba nga kivudde ku mpulunguse mu puloguramu eya ku kompyuta eweereza. Sindika obubaka obutottola mu bujjuvu ebiguddewo mu mplunguse eno ng'ebiddako bwe binnyonyola.

en: Contact the administrator of the server to advise them of the problem.
lg: Omuteesiteesi wa kompyuta eweereza musindikire obubaka okumutemya ku kizibu kino.

en: If you know who the authors of the server software are, submit the bug report directly to them.
lg: Bw'oba nga abawandika puloguramu ey'oku kompyuta eweereza obategedde, obubabaka obunnyonyola empulunguse eno bubasindikire butereevu.

en: Timeout Error
lg: Waliwo Kiremya wa ku Kkomo lya Kulindirira

en: The server was too busy responding to other requests to respond.
lg: Kompyuta eweereza emirimu egy'okwanukula kasitoma nyingi gyagiyitiridde ko n'eremwa okwongerako eyiyo.

en: Unknown Error
lg: Wazzewo kiremya atategeereka

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an unknown error: %2.
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta yo esobozesa zinnaayo okukozesa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> eraze nti efunye kiremya atamanyidwa: %2.

en: Unknown Interruption
lg: Wafunidwawo Ekiyimirizaamu Omulimu Ekitategeerese

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an interruption of an unknown type: %2.
lg: Puloguramu ey'oku kompyuta yo esobozesa zinnaayo okukozesa empulizagana ey'ekika kya <strong>%1</strong> eraze nti wazzeewo ekiyimirizaamu omulimu eky'ekika ekitategeerese: %2.

en: Could Not Delete Original File
lg: Nnemedwa Okugyawo Fayiro Eyasangidwawo

en: The requested operation required the deleting of the original file, most likely at the end of a file move operation. The original file <strong>%1</strong> could not be deleted.
lg: Omulimu gubaddemu ne we gwetaagisa okugyawo fayiro eyasangidwawo, nga oluvanyuma lw'okubaako esimbuzidwa. Tekisobose okugyawo fayiro <strong>%1</strong> esangidwawo.

en: Could Not Delete Temporary File
lg: Nnemedwa Okugyawo Fayiro Ey'ekiseerabuseera

en: The requested operation required the creation of a temporary file in which to save the new file while being downloaded. This temporary file <strong>%1</strong> could not be deleted.
lg: Omulimu gubadde gwetaagisa okukolawo fayiro ey'ekiseerabuseera omw'okutereka ebikyawanulibwa biryoke bigenda mu ey'enkalakkalira. Fayiro ey'ekiseerabuseera eno, <strong>%1</strong>, tekisobose okugigyawo nga guwedde.

en: Could Not Rename Original File
lg: Nnemedwa Okukyusa Erinnya Lya Fayiro Eyasangidwawo

en: The requested operation required the renaming of the original file <strong>%1</strong>, however it could not be renamed.
lg: Omulimu gubadde gwetaagisa okukyusa erinnya lya fayiro <strong>%1</strong> esangidwawo, naye tekisobose.

en: Could Not Rename Temporary File
lg: Nnemedwa Okukyusa Erinnya Lya Fayiro Ey'ekiseerabuseera

en: The requested operation required the creation of a temporary file <strong>%1</strong>, however it could not be created.
lg: Omulimu gubadde gwetaagisa okukolawo fayiro ey'ekiseerabuseera, <strong>%1</strong>, naye tekisobose okugikola.

en: Could Not Create Link
lg: Nnemedwa Okukolawo Enyunzi

en: Could Not Create Symbolic Link
lg: Nnemedwa Okukolawo Enyunzi Eyeyawudde

en: The requested symbolic link %1 could not be created.
lg: Enyunzi %1 tekisobose okugikolawo.

en: No Content
lg: Temuli Bintu

en: Disk Full
lg: Disiki Ejjudde

en: The requested file <strong>%1</strong> could not be written to as there is inadequate disk space.
lg: Tekisobose kuwandika fayiro <strong>%1</strong> olw'okuba nti ebbanga ersigadde ku disiki terimala.

en: Free up enough disk space by 1) deleting unwanted and temporary files; 2) archiving files to removable media storage such as CD-Recordable discs; or 3) obtain more storage capacity.
lg: Okwongera ku bbanga 1) gyawo fayiro ezikiseerabuseera ne z'otakyeetaaga eziri disiki eno; 2) fayiro ezimu zisimbulize zigende ku mediya eneetongovu nga CD oa fulaasi; oba 3) kompyuta gy'ongeremu disiki endala oba gifunire etereka bingi okusinga eno.

en: Source and Destination Files Identical
lg: Fayiro ey'ennono n'ey'ekigenderwa ze zimu

en: The operation could not be completed because the source and destination files are the same file.
lg: Omulimu tegukolese kubanga fayiro ey'ennono n'egenderwa y'emu.

en: Choose a different filename for the destination file.
lg: Fayiro egenderwa giwe erinnya eryawufu ku ly'ey'ennono.

en: File or Folder dropped onto itself
lg: W'okisitulidde era ye w'okiteeredde

en: The operation could not be completed because the source and destination file or folder are the same.
lg: Omulimu tegukolese kubanga eky'ennono n'ekigenderwa bye bimu.

en: Drop the item into a different file or folder.
lg: Ekisitulidwa kiteere ku fayiro ndala oba tterekero ddala.

en: Folder moved into itself
lg: Ogeza okujjulula tterekero ligende mu eririri munda ate

en: The operation could not be completed because the source can not be moved into itself.
lg: Omulimu tegukolese kubanga eky'ennono tekisoboka okukyeteekamu koppi yakyo.

en: Move the item into a different folder.
lg: Ekisimbulizibwa kiteeke mu tterekero ddala.

en: Could not communicate with password server
lg: Tekisobose okuwulizagana ne puloguramu ekola ku busumuluzo

en: The operation could not be completed because the service for requesting passwords (kpasswdserver) couldn't be contacted
lg: Omulimu gugaanye kubanga tekisobose okukwatagana ne puloguramu (kpasswordserver) empeereze enona busumuluzo

en: Try restarting your session, or look in the logs for errors from kiod.
lg: Oyinza okuddamu okutandika olutuula lwo olyoke oddeemu, oba oyinza okukebera mu fayiro ey'ebifudeyo okulaba oba waliwo kiremya ava ku 'kiod'.

en: Cannot Initiate the %1 Protocol
lg: Nnemedwa Okutandika Empulizagana Ey'ekika Kya %1

en: Unable to Create KIO Worker
lg: Nnemedwa okukolawo puloguramu eyeyazikibwa eya KIO

en: The KIO worker which provides access to the <strong>%1</strong> protocol could not be started. This is usually due to technical reasons.
lg: Tekisobose okutandika puloguramu eyeyazikibwa eya KIO ekola ku mpulizagana ya kika kya <strong>%1</strong>. Kino kitera okuva ku bizibu bya nkola ya sisitemu.

en: klauncher could not find or start the plugin which provides the protocol. This means you may have an outdated version of the plugin.
lg: klauncher ebulidwa oba eremedwa okutandika ekyongerwako ekikola ku kika kya mpulizagana ekyo. Kino kitegeeza nti oluwandika lw'ekyongerwako ekiri ku sisitemu yo luyinza okuba nga lumenyedwawo olusinga obugya.

[ctx: @info]
en: Cannot transfer <filename>%1</filename>
lg: Sisobola okusimbuliza <filename>%1</filename>

[ctx: @info]
en: The file <filename>%1</filename> cannot be transferred, because the destination filesystem does not support files that large
lg: Fayiro <filename>%1</filename> tesobola kusimbulizibwa, kubanga sisiteu eya fayiro kweyandigenze tesobola fayiro nnene okwenkana awo

en: Reformat the destination drive to use a filesystem that supports files that large.
lg: Kyusa sisitemu ya fayiro ku kigenderwa oteekeko esobola okubeera ne fayiro ennene okwenkana awo.

en: Undocumented Error
lg: Wazzewo kiremya ataliko kunyonyola

en: (Symbolic Link to %1)
lg: (Nyunzi eyeyawudde egguka ku %1)

en: (%1, Link to %2)
lg: (%1, Nyunzi egguka ku %2)

en:  (Points to %1)
lg:  (Egguka ku %1)

en: Malformed URL
    %1
lg: Empandika ya URL erimu ensobi
    %1

en: Unable to determine the type of file for %1
lg: Nnemedwa okuzuula kika kya fayiro %1

en: Could not extract executable name from '%1', please type a valid program name.
lg: Sirabye linnya lya puloguramu mu '%1', wandika erinnya nga ddala lya puloguramu.

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> does not appear to be an executable program.
lg: <filename>%1</filename> kirabika ssi linnya lya puloguramu.

[ctx: @info]
en: <filename>%1</filename> was not found; please enter a valid path to an executable program.
lg: <filename>%1</filename> kibuze; wandika erinnya nga ddala lya puloguramu etandikika.

en: Opening connections is not supported with the protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okussawo enkwatagana.

en: Closing connections is not supported with the protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okugyawo enkwatagana.

en: Accessing files is not supported with the protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okutuuka ku fayiro.

en: Writing to %1 is not supported.
lg: Okuwandika %1 tekusobosebwa.

en: There are no special actions available for protocol %1.
lg: Tewali bikolwa bya njawulo ebikolera mu mpulizagana ey'ekika kya %1.

en: Listing folders is not supported for protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okutottola biri mu materekero.

en: Retrieving data from %1 is not supported.
lg: Okunona data okuva mu %1 tekusobozesebwa.

en: Retrieving mime type information from %1 is not supported.
lg: Okunona ebikwata ku kika kya MIME okuva mu %1 tekusobozesebwa.

en: Renaming or moving files within %1 is not supported.
lg: Okukyusa mannya oba okusimbuliza fayiro mu %1 tekusobozesebwa.

en: Creating symlinks is not supported with protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okukola nyunzi ezeeyawudde.

en: Copying files within %1 is not supported.
lg: Okugya kopi mu fayiro mu %1 tekusobozesebwa.

en: Deleting files from %1 is not supported.
lg: Okugyawo fayiro eza mu %1 tekusobozesebwa.

en: Creating folders is not supported with protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okukolawo materekero.

en: Changing the attributes of files is not supported with protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okukyusa atiributo eza ku fayiro.

en: Changing the ownership of files is not supported with protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okukyusa obwa nannyini obwa ku fayiro.

en: Opening files is not supported with protocol %1.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa okubikkula fayiro.

en: Protocol %1 does not support action %2.
lg: Empulizagana ey'ekika kya %1 tesobozesa ekikolwa %2.

en: Unknown protocol '%1'.
lg: Ekika kya mpulizagana '%1' tekitegeerese.

en: Can not find a KIO worker for protocol '%1'.
lg: Puloguramu eyeyazikiba eya KIO ekola ku mpulizagana ey'ekika kya '%1' ebuze.

en: Can not create a socket for launching a KIO worker for protocol '%1'.
lg: Nnemedwa okukolawo soketi enaakozesebwa okutandikayo puloguramu eyeyazikibwa eya KIO ekola ku mpulizagana ey'ekika kya '%1'.

en: Can not find 'kioworker' executable at '%1'
lg: Puloguramu 'kioslave5' sisobodde okugiraba ku '%1'

en: &Details
lg: &Ebitangaaza

en: &Forever
lg: &Lubeerera

en: Co&ntinue
lg: &Yongera

en: &Current Session only
lg: L&utuula Luno Lwokka

en: You did not select a file to delete.
lg: Tonnalonda fayiro enaagyibwawo.

en: Nothing to Delete
lg: Tewali kya Kugyibwawo

en: You did not select a file to trash.
lg: Tonnalonda fayiro ey'okutwala mu busuulidwa.

en: Nothing to Trash
lg: Tewali kya Kutwala mu Bisuulidwa

en: The specified folder does not exist or was not readable.
lg: Etterekero eriragidwa teririiwo oba terikeberereka.

en: Menu
lg: Menyu

en: Parent Folder
lg: Terekero lino mweliri

[ctx: @info]
en: Go back
lg: Ddayo

[ctx: @info]
en: Go forward
lg: Weyongereyo

en: Home Folder
lg: Terekero lya Akawunti

en: Reload
lg: Ddamu okubikkula

[ctx: @action]
en: New Folder…
lg: Tterekero Ppya…

en: Move to Trash
lg: Twala mu Bisuulidwa

en: Delete
lg: Gyawo

en: Sorting
lg: Sengeka fayiro

en: Sort by Name
lg: Sengekesa Manya

en: Sort by Size
lg: Sengekesa Bunene

en: Sort by Date
lg: Sengekesa Biseera

en: Sort by Type
lg: Sengekesa Kika

en: Ascending
lg: Tandikira awasooka

en: Descending
lg: Tandikira awasemba

en: Folders First
lg: Kulembeza Materekero

en: Hidden Files Last
lg: Sembyayo Fayiro Enkise

en: Icons View
lg: Birage ng'obufaananyi

en: Compact View
lg: Biragire mu bimpi

en: Details View
lg: Birage mu bujjuvu

en: Icon Position
lg: Busangiro Bw'akafaananyi

en: Next to File Name
lg: Bbali w'Erinnya lya Fayiro

en: Above File Name
lg: Waggulu w'Erinnya lya Fayiro

en: Short View
lg: Birage mu Bimpi

en: Detailed View
lg: Birage mu Bujjuvu

en: Tree View
lg: Laga Enkwatagana y'Amaterekero

en: Detailed Tree View
lg: Laga Enkwatagana y'Amaterekero mu Bujjuvu

en: Allow Expansion in Details View
lg: Mu Ndaga eya mu Bujjuvu Kisoboke Okwanjuluza Ebiragibwa

en: Show Hidden Files
lg: Fayiro Nkise Zirabike

en: Show Preview Panel
lg: Tekawo Akabaawo Akalagako Ebiri Mu Fayiro

en: Show Preview
lg: Lagako Ebiri Mu Fayiro

en: Open Containing Folder
lg: Bikkula Tterekero Bino Mwe Biri

en: Properties
lg: Ebikwata ku fayiro

en: &View Mode
lg: En&dabika

[ctx: Sort descending]
en: Newest First
lg: Kulembeza Ebisinga Obugya

[ctx: Sort ascending]
en: Oldest First
lg: Kulembeza Ebisinga Obukadde

[ctx: Sort descending]
en: Largest First
lg: Kulembeza Ebisinga Obunene

[ctx: Sort ascending]
en: Smallest First
lg: Kulembeza Ebisinga Obutono

en: Encoding:
lg: Enkongojja:

en: Open
lg: Bikkula

en: Save As
lg: Fayiro gigyemu koppi

[ctx: @title:menu]
en: Copy To
lg: Kwata Kkopi Egende Ku

[ctx: @title:menu]
en: Move To
lg: Twala Ku

[ctx: @title:menu]
en: Home Folder
lg: Terekero lya Akawunti

[ctx: @title:menu]
en: Root Folder
lg: Tterekero erya ku Musingi

[ctx: @action:inmenu in Copy To or Move To submenu]
en: Browse…
lg: Noonya…

[ctx: @title:menu]
en: Copy Here
lg: Teeka Wano Kkopi

[ctx: @title:menu]
en: Move Here
lg: Leeta Wano

[ctx: Default mime type filter that shows all file types]
en: *|All Files
lg: *|Buli kika kya fayiro

en: All Supported Files
lg: Fayiro Eza Buli Kika Ekitegeerebwa

en: All Files
lg: Fayiro ez'eBika Byonna

en: Add Places Entry
lg: Yongerawo Ekisangibwa Ku Kabaawo Ka Bifo

en: Edit Places Entry
lg: Kyusamu Ekisangibwa Ku Kabaawo Ka Bifo

en: <qt>This is the text that will appear in the Places panel.<br /><br />The label should consist of one or two words that will help you remember what this entry refers to. If you do not enter a label, it will be derived from the location's URL.</qt>
lg: <qt>Ebigambo bino bye bijja okulabikira ku kabaawo ka Bifo.<br /><br />Okulamba kusaana okuba kigambo kimu - bibiri ebikujjukiza makulu g'eKisangibwa kino. Bw'oleka wereere puloguramu ejja okweyiiyiza ky'eteekawo nga erabira ku ndagiriro ya URL ey'ekifo.</qt>

en: L&abel:
lg: &Okulamba:

en: Enter descriptive label here
lg: Wandika wano okulamba okutangaaza ku kifo

en: <qt>This is the location associated with the entry. Any valid URL may be used. For example:<br /><br />%1<br />http://www.kde.org<br />ftp://ftp.kde.org/pub/kde/stable<br /><br />By clicking on the button next to the text edit box you can browse to an appropriate URL.</qt>
lg: <qt>Kino kye kifo ekisangabwa kye kikwataganye nakyo. Osobola okuteekawo endagiriro eya URL yonna kasita eba nga nnamu. Okugeza nga:<br /><br />%1<br />http://www.kde.org<br />ftp://ftp.kde.org/pub/kde/stable<br /><br />Bw'okoona eppeesa eririraanye bokisi mw'owandikira ofuna w'osobolera okunoonyeza endagiriro eya URL gye wetaaga.</qt>

en: &Location:
lg: &Obusangiro:

en: <qt>This is the icon that will appear in the Places panel.<br /><br />Click on the button to select a different icon.</qt>
lg: <qt>kano k kafaananyi akajja okulabikira ku kabaawo aka Bifo.<br /><br />Kookna ku ppeesa okufuna w'olondera akafaananyi.</qt>

en: Choose an &icon:
lg: Londa aka&faananyi akayunzi:

en: &Only show when using this application (%1)
lg: &Kino kirabikire mu puloguramu eno mwokka (%1)

en: <qt>Select this setting if you want this entry to show only when using the current application (%1).<br /><br />If this setting is not selected, the entry will be available in all applications.</qt>
lg: <qt>Londa kino oba oyagala ekifo kino okulagibwanga mu puloguramu gy'olimu kakano mwokka (%1).<br /><br />Bw'otakironda ekifo kino kijja okulagibwanga mu puloguramu zonna.</qt>

[ctx: @item]
en: Places
lg: Bifo

[ctx: @item]
en: Remote
lg: Ku kompyuta endala

[ctx: @item The place group section name for recent dynamic lists]
en: Recent
lg: Bifo Ebyaakakeberwa

[ctx: @item]
en: Search For
lg: Ebinoonyezebwa

[ctx: @item]
en: Devices
lg: Byuma

[ctx: @item]
en: Removable Devices
lg: Byuma Ebiwangulika

[ctx: @item]
en: Tags
lg: Obwejjukizisibwa

[ctx: @info:tooltip path (mounted from)]
en: %1 (from %2)
lg: Nnona %1 okuva ku %2...

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: All tags
lg: Obwejjukizisibwa bwonna

[ctx: KFile System Bookmarks]
note: i18nc calls has to be "KFile System Bookmarks". The real i18nc call is made later, with this context, so the two must match.
en: Home
lg: Tterekero ery'akawunti

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Desktop
lg: Awakolerwa

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Documents
lg: Ebiwandike

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Downloads
lg: Ebiwanudwa

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Network
lg: Kayungirizi

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Trash
lg: Bisuulidwa

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Music
lg: Enyimba

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Pictures
lg: Bifaananyi

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Videos
lg: Vidiyo

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Recent Files
lg: Fayiro Ezaakabikkulibwa

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Recent Locations
lg: Bifo Ebyaakakeberwa

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Modified Today
lg: Ebikyusidwa Leero

[ctx: KFile System Bookmarks]
en: Modified Yesterday
lg: Ebyakyusidwa Ggulo

[ctx: Placeholder is error message]
en: Could not add to the Places panel: %1
lg: Nnemedwa okwongera ku bisangibwa ku kabaawo ka Bifo: %1

en: Only folders can be added to the Places panel.
lg: Akabaawo ka Bifo kagendako materekero gokka.

[ctx: @action:inmenu]
en: Releasing…
lg: Kuta…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Release
lg: &Ta

[ctx: @action:inmenu]
en: Safely Removing…
lg: Kigyibwa ko…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Safely Remove
lg: &Gyako

[ctx: @action:inmenu]
en: Unmounting…
lg: Kiwangulwa…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Unmount
lg: &Wangula

[ctx: @action:inmenu]
en: &Eject
lg: Wa&ndula

en: The device '%1' is not a disk and cannot be ejected.
lg: Ekyuma '%1' ssi kiterekadata ekigyikamu era tekisobola okuwandulwa.

en: An error occurred while accessing '%1', the system responded: %2
lg: Wazzeewo kiremya mu kwetuusako '%1', sisitemu emwanukudde nti: %2

en: An error occurred while accessing '%1'
lg: Wazzeewo kiremya mu kwetuusako '%1'

en: One or more files on this device are open within an application.
lg: Waliwo puloguramu ezikyakozesa fayiro eziri ku kyuma kino.

en: One or more files on this device are opened in application <application>"%2"</application>. | One or more files on this device are opened in following applications: <application>%2</application>.
lg[0]: Puloguramu <application>"%2"</application> erina fayiro z'ekyakozesa ku kyuma kino.
lg[1]: Puloguramu zino, <application>%2</application>, zirina fayiro ze zikyakozesa ku kyuma kino.

[ctx: @action:inmenu]
en: Reformat or Edit with Partition Manager
lg: Kozesa Ekiteekateekabibondo okyusamu sisitemu eya fayiro oba okuddamu buto okugikolawo

[ctx: Available space out of total partition size (percent used)]
en: %1 free of %2 (%3% used)
lg: Wasigadde %1 ku %2 (kukozesedwako %3%)

en: %1 (hidden)
lg: %1 (ebikise)

[ctx: @action:inmenu]
en: Empty Trash
lg: Kunkumula Ebisuulidwa

[ctx: @action:inmenu]
en: Mount
lg: Wanga

[ctx: @item:inmenu]
en: Open in New Tab
lg: Bikkulira mu Katimbe Kapya

[ctx: @item:inmenu]
en: Open in New Window
lg: Bikkulira mu Ddirisa Ppya

[ctx: @action:inmenu]
en: Add Entry…
lg: Yongerawo…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Edit…
lg: &Kyusa…

[ctx: @action:inmenu]
en: Remove from Places
lg: Kigyemu mu Bifo

[ctx: @action:inmenu]
en: &Hide
lg: K&isa

[ctx: @item:inmenu]
en: Hide Section '%1'
lg: Kisa Ekitundu '%1'

[ctx: @item:inmenu]
en: Hide Section
lg: Kisa Ekitundu

en: &Show All Entries
lg: &Laga Ebirimu Byonna

[ctx: @item:inmenu]
en: Icon Size
lg: Bunene Bwa Bufaananayi

[ctx: @item:inmenu Auto set icon size based on available space inthe Places side-panel]
en: Auto Resize
lg: Obufaananyi Bwekyusize Obunene

[ctx: Small icon size]
en: Small (%1x%1)
lg: Butono (%1x%1)

[ctx: Medium icon size]
en: Medium (%1x%1)
lg: Bwa wakati (%1x%1)

[ctx: Large icon size]
en: Large (%1x%1)
lg: Bunene (%1x%1)

[ctx: Huge icon size]
en: Huge (%1x%1)
lg: Bunene ddala (%1x%1)

en: You can only select one file
lg: Osobola okulondako fayiro emu yokka

en: More than one file provided
lg: Fayiro zisukka mu emu

en: You can only select local files
lg: Osobola okulonda fayiro eziri ku sisitemu eno yokka

en: Remote files not accepted
lg: Fayiro eziri ebunaayira tezikkiribwa

en: The selected URL uses an unsupported scheme. Please use the following scheme: %2 | The selected URL uses an unsupported scheme. Please use one of the following schemes: %2
lg[0]: Endagiriro eya URL erondedwa ya ntegeka sisitemu eno gy'etakozesa. Kozesamu entegeka eno: %2
lg[1]: Endagiriro eya URL erondedwa ya ntegeka sisitemu eno gy'etakozesa. Kozesamu emu ku ntegeka zino: %2

en: Unsupported URL scheme
lg: Entegeka ya ndagiriro eya URL sisitemu eno tegikozesa

en: More than one folder has been selected and this dialog does not accept folders, so it is not possible to decide which one to enter. Please select only one folder to list it.
lg: Amaterekero galondewa agasukka mu limu, so nga akaboozi kano kakola ku limu. Kakati tekasobola kusalawo erinaakeberwa. Londa tterekero limu okulaba ebiririmu.

en: More than one folder provided
lg: Amaterekero galondewa agasukka mu limu

en: At least one folder and one file has been selected. Selected files will be ignored and the selected folder will be listed
lg: Ku birondedwa kuliko materekero ne fayiro. Ebiri mu tterekero bijja okubeeramu naye zo fayiro ezirondedwa tezigenda okulagibwa mu lukalala olukolebwawo

en: Files and folders selected
lg: Ku birondedwa kuliko materekero ne fayiro

en: The file "%1" could not be found
lg: Fayiro "%1" embuze

en: Cannot open file
lg: Sisobodde okubikkula fayiro

en: <qt>Click this button to enter the parent folder.<br /><br />For instance, if the current location is file:/home/konqi clicking this button will take you to file:/home.</qt>
lg: <qt>Koona ku ppeesa lino okwambuka mu tterekero lino mwe liri.<br /><br />Okugeza, singa kakati obadde mu file:/home/konqi bw'okoona eppeesa lino likutwala mu file:/home.</qt>

en: Click this button to move backwards one step in the browsing history.
lg: Koona ku ppeesa lino okudda emabega murundi gumu mu by'obadde okebera.

en: Click this button to move forward one step in the browsing history.
lg: Koona ku ppeesa lino okudda mu maaso murundi gumu mu by'obadde okebera.

en: Click this button to reload the contents of the current location.
lg: Koona ku ppeesa lino okuddamu okunona by'okebera kakano.

en: Click this button to create a new folder.
lg: Koona ku ppeesa lino okukolawo tterekero ppya.

en: Show Places Panel
lg: Teekawo Akabaawo ka Bifo

en: Show Bookmarks Button
lg: Wabewo Ppeesa erya Bukwatakifo

en: Options
lg: Ebisoboka

en: <qt>This is the preferences menu for the file dialog. Various options can be accessed from this menu including: <ul><li>how files are sorted in the list</li><li>types of view, including icon and list</li><li>showing of hidden files</li><li>the Places panel</li><li>file previews</li><li>separating folders from files</li></ul></qt>
lg: <qt>Eno ye menyu ey'enteekateeka ez'akaboozi akakola ku fayiro. Wano w'otegekera ebisoboka ebitalibimu omuli:<ul><li>Ensengeka ya fayiro mu lukalala</li><li>engeri z'endabika, nga obufaananyi oba lukalala</li><li>endaga ya fayiro enkise</li><li>akabaawo ka Bifo</li><li>okulagako ebiri mu fayiro</li><li>butatabika fayiro n'amaterekero ku lukalala</li></ul></qt>

en: Bookmarks
lg: Bukwatakifo

en: <qt>This button allows you to bookmark specific locations. Click on this button to open the bookmark menu where you may add, edit or select a bookmark.<br /><br />These bookmarks are specific to the file dialog, but otherwise operate like bookmarks elsewhere in KDE.</qt>
lg: <qt>Eppeesa lino likusobozsa okukolera ebifo obukwatakifo. Bw'olikoonako ofuna menyu ey'okukola, okukyusamu oba okulonda akakwatakifo.<br /><br />Obukwatakifo obwa wano bwo bwa mu kaboozi akakola ku fayiro, naye bukola nga bunnaabwo obwa mu bitundu bya KDE ebirala.</qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, nameLabel)
en: &Name:
lg: &Linnya:

en: <qt>While typing in the text area, you may be presented with possible matches. This feature can be controlled by clicking with the right mouse button and selecting a preferred mode from the <b>Text Completion</b> menu.</qt>
lg: <qt>Bw'owandika, oyinza okulaba nga ne puloguramu erina by'ekuteerawo olondeko okusinzira ku bye wakawandika. Bw'onyiga eppeesa erya ddyo ery'okukasongesebwa ofuna menyu eya <b>Kujjuzaamu</b>, kw'oyinza okulonda ebifuga puloguramu by'ekuteerawo.</qt>

en: This is the name to save the file as.
lg: Lino lye erinnya fayiro ly'egenda okutumwa.

en: This is the list of files to open. More than one file can be specified by listing several files, separated by spaces.
lg: Luno lwe lukalala lwa fayiro ezinaabikkulibwa. Okubikkula fayiro ezisukka mu emu wandika olukalala lw'amannya ga zo nga g'awulaŋanidwa mabanga.

en: This is the name of the file to open.
lg: Lino ly'erinnya lya fayiro enaabikkulibwa.

[ctx: @title:window]
en: Places
lg: Bifo

en: The file "%1" already exists. Do you wish to overwrite it?
lg: Waliwo fayiro erina erinnya "%1". Oyagala egyibwewo waddewo eno empya?

en: Overwrite File?
lg: Fayiro Egyibwewo Waddewo Empya?

en: You can only select local files.
lg: Osobola okulonda fayiro eziri ku sisitemu eno yokka.

en: Remote Files Not Accepted
lg: Fayiro Eziri Ebunaayira Tezikkiribwa

en: All Folders
lg: Materekero Gonna

en: &Open
lg: &Bikkula

en: Icon size: %1 pixels
lg: Bunene bwa bufaananayi: pikiseli %1

en: Automatically select filename e&xtension (%1)
lg: Puloguramu &yerondere akafundikwa aka ku linnya lya fayiro (%1)

en: the extension <b>%1</b>
lg: akafundikira <b>%1</b>

en: Automatically select filename e&xtension
lg: Puloguramu &yerondere akafundikwa aka ku linnya lya fayiro

en: a suitable extension
lg: akafundikira akasaana

en: This option enables some convenient features for saving files with extensions:<br /><ol><li>Any extension specified in the <b>%1</b> text area will be updated if you change the file type to save in.<br /><br /></li><li>If no extension is specified in the <b>%2</b> text area when you click <b>Save</b>, %3 will be added to the end of the filename (if the filename does not already exist). This extension is based on the file type that you have chosen to save in.<br /><br />If you do not want KDE to supply an extension for the filename, you can either turn this option off or you can suppress it by adding a period (.) to the end of the filename (the period will be automatically removed).</li></ol>If unsure, keep this option enabled as it makes your files more manageable.
lg: Wano osobola okuteekateeka eby'obufundikira obugenda ku mannya ga fayiro:<br /><ol><li>Akafundikira akalagibwa mu kitundu ekiwandikibwamu ekya <b>%1</b> kajja okukyuuka okusinzira ku kika kya fayiro ky'osazewo okukaza.<br /><br />Akafundikira bw'oba nga tokategekedde mu kitundu ekiwandikibwamu ekya <b>%2</b>, fayiro eyo bw'ebeera mpya, puloguramu ejjakuwayirako %3 ku linnya lya yo nga okoonye ku <b>Kazza</b>. Akafundikira kano puloguramu ekalonda nga egendera ku kika kya fayiro ky'okazizza.<br /><br />bw'obanga toyagala KDE ekuteekereko akafundikira ku linnya lya fayiro, ekisoboka kino oyinza okukisazamu oba erinnya okulisembyayo akatonnyeze (.) puloguramu olwo n'ewa fayiro erinnya eryo nga akatonnyeze ekagyeeko.</li></ol>Bw'obeera tewekakasa eky'okutegeka wano, ekisoboka kino kirekeewo kubanga kyanguya okulabirira fayiro zo.

en: &File type:
lg: Kika kya &fayiro:

en: <qt>This is the file type selector. It is used to select the format that the file will be saved as.</qt>
lg: <qt>Wano w'olondera ekika kya fayiro ekinaakazibwa.</qt>

en: &Filter:
lg: &Sunsuza:

en: <qt>This is the filter to apply to the file list. File names that do not match the filter will not be shown.<p>You may select from one of the preset filters in the drop down menu, or you may enter a custom filter directly into the text area.</p><p>Wildcards such as * and ? are allowed.</p></qt>
lg: <qt>Fayiro ezitalina ekiwandikidwa wano mu mannya ga zo tezijja okulagibwa.<p>Osobola okulonda ku bisunsuzibwa ebyaategekebwa ebiri mu menyu eyeyanjuluza, oba oyinza okuwandikawo ekikyo.</p><p>Ebisunsuzibwa bi mukwasabingi nga * ne ? nabyo bikola.</p></qt>

[ctx: @title:window]
en: Create New File
lg: Kolawo Fayiro Empya

en: Sorry
lg: Twetonze

en: <qt>The template file <b>%1</b> does not exist.</qt>
lg: <qt>Fayiro ey'olutiba <b>%1</b> teeri wo.</qt>

en: Name for new link:
lg: Erinnya lya nyunzi empya:

en: Create link to URL
lg: Kolawo enyunzi egguka ku ndagiriro ya URL

[ctx: @label:textbox Prompt for new file of type]
en: Enter %1 filename:
lg: Fayiro ey'ekika kya %1 giwe erinnya:

[ctx: @info]
en: The name <filename>%1</filename> cannot be used because it is reserved for use by the operating system.
lg: Erinnya <filename>%1</filename> terikkizibwa kubanga ekigambo ekyo sisitemu erina awalala w'ekikozesa.

[ctx: @info]
en: The name <filename>%1</filename> starts with a dot, so it will be hidden by default.
lg: Erinnya <filename>%1</filename> litandika n'akatonnyeze, n'olw'ekyo mu bya bulijjo ejjanga okukisibwa.

[ctx: @info]
en: The name <filename>%1</filename> starts with a space, which will result in it being shown before other items when sorting alphabetically, among other potential oddities.
lg: Erinnya <filename>%1</filename> litandika n'akabanga, ekijja okugireeteranga okubeera mu bisooka ku nkalala ezisengekedwa ku ngobereragana ya walifu. kiyinza n'okuleetawo ebitasuubidwa ebirala ebitali bimu.

en: Using slashes in folder names will create sub-folders, like so:
lg: Erinnya ly'etterekero bw'oliteekamu obusazze sisitemu ekolamu materekero mu gannaago, bwekityi:

en: Using slashes in folder names will create sub-folders.
lg: Erinnya ly'etterekero bw'oliteekamu obusazze sisitemu ekolamu materekero mu gannaago.

en: Slashes cannot be used in file and folder names.
lg: Obusazze tubukkirizibwa mu mannya ga fayiro n'amaterekero.

en: Backslashes cannot be used in file and folder names.
lg: Obusazze obwa kaddanyuma tubukkirizibwa mu mannya ga fayiro n'amaterekero.

en: Starting a file or folder name with a tilde is not recommended because it may be confusing or dangerous when using the terminal to delete things.
lg: Okutandika erinnya lya fayiro oba tterekero ne sedila (~) tekiwagirwa, kubanga kiyinza okubuzaabuza era kya kabenje ku mirimu egigyawo fayiro egikoledwa mu kiwandikiro.

[ctx: @info]
en: A directory with name <filename>%1</filename> already exists.
lg: Etterekero eriyitibwa <filename>%1</filename> lisangidwa wo.

[ctx: @info]
en: A file with name <filename>%1</filename> already exists.
lg: Fayiro eyitibwa <filename>%1</filename> esangidwa wo.

en: Create New
lg: Kolawo Ekipya

en: Link to Device
lg: Nyunzi egguka ku kyuma

[ctx: Default name for a new folder]
en: New Folder
lg: Tterekero Ppya

[ctx: @title:window]
en: Create New Folder
lg: Kolawo !terekero Ppya

en: Create new folder in %1:
lg: Kolawo tterekero ppya mu %1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, md5CopyButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sha1CopyButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sha256CopyButton) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sha512CopyButton)
en: Copy
lg: Koppa

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pasteButton)
en: Paste
lg: Paatiika

[ctx: @item:inmenu]
en: Open "%1" in New Tab
lg: Bikkulira "%1" mu Katimbe Kapya

[ctx: @item:inmenu]
en: Open "%1" in New Window
lg: Bikkulira "%1" mu Ddirisa Ppya

en: Edit
lg: Kyusa

en: Navigate
lg: Lambula

en: Show Full Path
lg: Laga Ekkubo mu Bujjuvu

[ctx: @info:tooltip for button. 1 is path]
en: Go to any location on the path <filename>%1</filename>
lg: Genda awantu wonna ku kkubo <filename>%1</filename>

[ctx: @action:inmenu]
en: More
lg: Yongera

[ctx: @action:button opening a list of locations]
en: Go to Location on Path
lg: Genda awantu ku Kkubo

[ctx: @item:inmenu]
en: Devices
lg: Byuma

[ctx: @item:inmenu]
en: Other
lg: Birala

en: Edit mode
lg: Kukyusa

en: Click for Location Navigation
lg: Koona Wano Okukebera Ebifo

en: Click to Edit Location
lg: Koona Wano Okukyusamu Ekifo

en: You are not authorized to execute this file.
lg: Obuyinza bwolina tebumala okutandika fayiro eno.

[ctx: Launching application]
en: Launching %1
lg: Ntandika %1

en: Unable to make the service %1 executable, aborting execution.
    %2.
lg: Nnemedwa okusobozesa pulguramu empeereze %1 okutandika, omulimu ngusazzamu.
    %2.

en: You are not authorized to select an application to open this file.
lg: Tokkirizibwa okulonda puloguramu ey'obikkula fayiro eno.

en: Internal error: could not prompt the user for which application to start
lg: Puloguramu efunye kiremya: tekisobose okubuuza omukozesa puloguramu ki gy'ayagala okutandika

[ctx: An error message]
en: Empty command provided
lg: Awandigenze ekiragiro waliwo bbanga

en: No favicon found for %1
lg: Tewali kafaananyi k'ekifo %1

en: Error saving image to %1
lg: Ogw'okukazza ekifaananyi mu %1 guzzeemu kiremya

en: Icon file too big, download aborted
lg: Fayiro ey'akafaananyi eyitiridde obunene, okuwanula kusazzidwamu

en: No mail client found
lg: Tewali puloguramu kasitoma eya yimeero

en: The desktop entry file
    %1
    is not valid.
lg: Fayiro ey'enyunzi y'awakolerwa
    %1
    tekozeseka.

en: Launching %1
lg: Ntandika %1

[ctx: @info]
en: The command <command>%1</command> could not be found.
lg: Puloguramu ey'ekiragiro <command>%1</command> terabika.

en: No terminal emulator found
lg: Tewali puloguramu egeegeenya ekiwandikiro

en: Failed to open %1
lg: Nnemedwa okubikkula %1

en: The desktop entry file
    %1
    is of type Link but has no URL=... entry.
lg: Enyunzi y'awakolerwa
    %1
    ya kika kya Link naye w'eraga URL eggukirwako wereere.

en: The executable file "%1" is located on a remote filesystem. For safety reasons it will not be started.
lg: Fayiro eya puloguramu "%1" eri ku sisitemu eya fayiro ey'ebunaayira. Olw'ensonga za kwerinda tejja okutandikibwa.

en: For security reasons, launching executables is not allowed in this context.
lg: Olw'ensonga za bya kwerinda, puloguramu tezikkiriziba okutandikibwa mu mbeera eriwo kakano.

en: The program "%1" needs to have executable permission before it can be launched.
lg: Okutandika puloguramu "%1" kyetaagisa okukyusa ndukusa ezigiriko.

en: Unable to make file "%1" executable.
    %2.
lg: Nnemedwa okusobozesa fayiro "%1" okutandikibwa nga puloguramu.
    %2.

en: The desktop entry file %1 has no Type=... entry.
lg: Fayiro ey'enyunzi ey'awakolerwa %1 ebulamu omuko gwa Type=... .

en: This file is incomplete and should not be opened.
    Check your open applications and the notification area for any pending tasks or downloads.
lg: Fayiro eno ya kitundu era tesaanye okubikkulibwa.
    Kebera puloguramu zo ezibumbujja n'obubaka obulabikira awakolerwa okulaba oba waliwo emirimu egya ku fayiro oba okuwanula egitannaba okuggwa.

en: Failed to open the file.
lg: Nnemedwa okubikkula fayiro.

en: The program "%1" could not be launched.
lg: Tekisobose okutandika puloguramu "%1".

[ctx: @info]
en: The file <filename>%1</filename><nl/>has been modified. Do you want to upload the changes?
lg: Fayiro <filename>%1</filename><nl/>ekyusidwamu. Enkyukakyuka ezo oyagala okuzikazza?

en: File Changed
lg: Fayiro Ekyuse

en: Upload
lg: Sindika

en: Do Not Upload
lg: Tosindika

en: Invalid URL: %1
lg: Empandika ya ndagiriro eya URL erimu ensobi: %1

en: File not found: %1
lg: Fayiro ebuze: %1

en: The URL %1
    is malformed
lg: Empandika ya ndagiriro eya URL %1
    erimu ensobi

en: Remote URL %1
    not allowed with --tempfiles switch
lg: Endagiriro eya URL ey'ebunaayira %1
    tekkirizibwako akawayiro aka --tempfiles

en: The supposedly temporary file
    %1
    has been modified.
    Do you still want to delete it?
lg: Fayiro etwalibwa nga ey'ekiseerabuseera
    %1
    ekyusidwamu.
    Ddala oyagala okugigyawo?

en: Do Not Delete
lg: Togyawo

en: The file
    %1
    has been modified.
    Do you want to upload the changes?
lg: Fayiro
    %1
    Ekyusidwamu kuno.
    Ebikyuse oyagala bikazzibwe ku koppi ey'ebunaayira?

en: KIO Exec - Opens remote files, watches modifications, asks for upload
lg: KIO Exec - Eno ebikkula fayiro eziri ku sisitemu ey'ebunaayira, elabiriza enkyuukakyuuka mu fayiro ekolebwako, era n'ekaza nkyukakyuka ezikoledwa mu fayiro eyo

en: (c) 1998-2000,2003 The KFM/Konqueror Developers
lg: (c) 1998-2000,2003 Abawandika KFM/Konqueror

en: Treat URLs as local files and delete them afterwards
lg: Ebirina endagiriro eza URL bikolereko mu koppi za byo eziri ku sisitemu eno. Koppi zinaagyibwangawo nga ebikoledwa bimaze okukazzibwa mu bintu byennyini

en: Suggested file name for the downloaded file
lg: Erinnya eriyinza okuwebwa fayiro eva kuwanulibwa

en: Command to execute
lg: Ekiragiro ekiba kiyisibwa

en: URL(s) or local file(s) used for 'command'
lg: Endagiriro eya (eza) URL oba fayiro eya (eza) ku sisitemu eno 'kiragiro' mwe kinaanonebwa

en: Setting ACL for %1
lg: Ntegeka olukalala olufuga abakkirizibwa okwetuusako %1

en: Could not change permissions for
    %1
lg: Nnemedwa okukyusa obuyinza obw'oku
    %1

[ctx: @info]
en: Could not change owner and group for
    %1
lg: Nnemedwa okukyusa obwanannyini ne guluupu ku
    %1

en: Could not find program "mount"
lg: Puloguramu "mount" embuze

en: Could not find program "umount"
lg: Puloguramu "umount" embuze

en: Change File Permissions
lg: Kyusa Ndukusa za ku Fayiro

en: New Permissions: %1
lg: Endukusa empya: %1

en: Change File Owner
lg: Kyusa Nannyini Fayiro

en: New Owner: UID=%1, GID=%2
lg: Nanyini Omupya: UID=%1, GID=%2

en: Remove File
lg: Gyawo Fayiro

en: Remove Directory
lg: Gyawo Tterekero

en: Create Directory
lg: Kolawo Tterekero

en: Directory Permissions: %1
lg: Endukusa eza ku Tterekero: %1

en: Open File
lg: Bikkula Fayiro

en: Open Directory
lg: Bikkula Tterekero

en: New Filename: %1
lg: Erinnya Ppya: %1

en: Target: %1
lg: Kigenderwa: %1

en: Change Timestamp
lg: Kyusa Kirambe Ekiraga Ddi Fayiro Lwe Yakolebwawo

en: From: %1, To: %2
lg: Okuva ku: %1, Okudda ku: %2

en: Unknown Action
lg: Ekikolwa Tekimanyidwa

en: Action: %1
    Source: %2
    %3
lg: Kikolwa: %1
    Nnono: %2
    %3

en: Cannot copy file from %1 to %2. (Errno: %3)
lg: Nnemedwa okukola koppi %2 mu fayiro %1. (Nmaba ya kiremya: %3)

en: No media in device for %1
lg: Mu kyuma temuli mediya ya %1

en: Could not get user id for given user name %1
lg: Nnemedwa okufuna ennamba ya mukozesa egendera ku linnya %1

en: Could not get group id for given group name %1
lg: Nnemedwa okufuna ennamba ya guluupu egendera ku guluupu %1

en: Opening connection to host %1
lg: Enkwatagana eggulibwawo ku kompyuta enyunge %1

en: Connected to host %1
lg: Enkwatagana weri ku kompyuta enyunge %1

en: %1 (Error %2)
lg: %1 (Kiremya %2)

en: Sending login information
lg: Nsindika ebikakasizibwa

en: Message sent:
    Login using username=%1 and password=[hidden]
    
    Server replied:
    %2
lg: Obubaka obusindikidwa:
    Tandika olutuula mu linnya=%1 nga akasumuluzo=[kakisidwa]
    
    Kompyuta eweereza eyanukudde:
    %2

en: You need to supply a username and a password to access this site.
lg: Okukebera ekifo kino kyetaagisa oweyo erinnya ly'akawunti n'akasumuluzo.

en: Site:
lg: Nfo:

en: Login OK
lg: Okakasidwa

en: Could not login to %1.
lg: Okuyingira %1 kugaanye.

en: 
    The server said: "%1"
lg: 
    Kompyuta ewereza eyanukude ne: "%1"

en: You need to supply a username and a password for the proxy server listed below before you are allowed to access any sites.
lg: Okukebera ebifo nga oyitira mu kalaani eragidwa omala okuwayo erinnya lya akawunti n'akasumuluzo.

en: Proxy:
lg: Kalaani:

en: Proxy Authentication Failed.
lg: Kalaani Eremedwa Okukukakasa.

en: There is no documentation available for %1.
lg: Tewali biwandiko ebinnyonyola %1.

en: Looking up correct file
lg: Nnoonya fayiro entuufu

en: Preparing document
lg: Ntegeka ekiwandiko

en: The requested help file could not be parsed:<br />%1
lg: Tekisobose kukebera mateeka agafuga fayiro ey'obuyambi gy'oyagala:<br />%1

en: Saving to cache
lg: Biterekebwa mu ggwanika ly'ebyanguyisa

en: Using cached version
lg: Nkozesa ebiri mu ggwanika ly'ebyanguyisa

en: Looking up section
lg: Nnoonya ekitundu

en: Could not find filename %1 in %2.
lg: Erinnya lya fayiro %1 limbuze mu %2.

en: Would you like to accept this certificate forever without being prompted?
lg: Emmatizo eno oyagala okugyesigira ddala lubeerera awatali kuddamu okugikubuuzanga?

en: Server Authentication
lg: Kukakasa Kompyuta Eweereza

en: <b>%1</b> at <b>%2</b>
lg: <b>%1</b> ku <b>%2</b>

en: Otherwise, the request would have succeeded.
lg: Butabeera ekyo, ekyetaagidwa kyandisobose.

[ctx: request type]
en: retrieve property values
lg: nona ebifa ku by'obutonde

[ctx: request type]
en: set property values
lg: tegeka ebifa ku by'obutonde

[ctx: request type]
en: create the requested folder
lg: kolawo tterekero eryetaagibwa

[ctx: request type]
en: copy the specified file or folder
lg: fayiro oba tterekero eriragidwa kolamu koppi

[ctx: request type]
en: move the specified file or folder
lg: simbuliza fayiro oba tterekero eriragidwa

[ctx: request type]
en: search in the specified folder
lg: noonya tterekero eriragidwa

[ctx: request type]
en: lock the specified file or folder
lg: fayiro oba tterekero eriragidwa liteekeko ekikugizo

[ctx: request type]
en: unlock the specified file or folder
lg: fayiro oba tterekero eriragidwa ligyeko ekikugizo

[ctx: request type]
en: delete the specified file or folder
lg: fayiro oba tterekero eriragidwa ligyewo

[ctx: request type]
en: query the server's capabilities
lg: kalaani gibuuze by'esobola okukola

[ctx: request type]
en: retrieve the contents of the specified file or folder
lg: nona ebiri mu fayiro oba tterekero eriragidwa

[ctx: request type]
en: run a report in the specified folder
lg: kebera mu tterekero eriragidwa

[ctx: %1: code, %2: request type]
en: An unexpected error (%1) occurred while attempting to %2.
lg: Omulimu ogwa %2 guzzeemu kiremya atali mulindirire (%1).

[ctx: %1: request type, %2: url]
en: An error occurred while attempting to %1, %2. A summary of the reasons is below.
lg: Omilimu ogwa %1 gwazzeemu kiremya, %2. Ebiddako bye bimufaako mu bufunze.

[ctx: %1: request type]
en: Access was denied while attempting to %1.
lg: Mu mulimu ogwa %1 waliwo ekigaanidwa okutuukibwako.

en: A resource cannot be created at the destination until one or more intermediate collections (folders) have been created.
lg: Waliwo etterekero oba materekero agetaaga okumala kukolebwawo kiryoke kisoboke okukolawo ekifunibwa ku kigenderwa.

en: The server was unable to maintain the liveness of the
    properties listed in the propertybehavior XML element
    or you attempted to overwrite a file while requesting
    that files are not overwritten.
     %1
lg: Kalaani eremedwa okukakasa eby'obutonde ebitottoledwa mu
    kitundu kya XML ekya propertybehavior bikyali bituufu
    oba ogezezza okuwandika fayiro obuto ng'empya sso nga
    tekkirizibwa okuwandikibwa buto.
    %1

en: The requested lock could not be granted. %1
lg: Ekikugizo ekyetaagibwa tekisobose okukiteekako. %1

en: The server does not support the request type of the body.
lg: Kalaani tekola ku bisindikibwa eby'ekika kino.

[ctx: %1: request type]
en: Unable to %1 because the resource is locked.
lg: %1 tekisobose kubanga ekifunibwa kiriko ekikugizo.

en: This action was prevented by another error.
lg: Ekikolwa kino kiremesedwa olw'ekizibu ekizze awalala.

[ctx: %1: request type]
en: Unable to %1 because the destination server refuses to accept the file or folder.
lg: %1 tekisobose kubanga kalaani ey'okukigenderwa egaanye okukola ku fayiro oba tterekero.

en: The destination resource does not have sufficient space to record the state of the resource after the execution of this method.
lg: Ekifo mu kifunibwa eky'okukigenderwa tekimala okuterekamu ebifa ku mbeera yakyo nga omukolo guno gumalirizidwa.

en: The resource cannot be deleted.
lg: Ekifunibwa tekigyikawo.

[ctx: request type]
en: upload %1
lg: sindika %1

[ctx: %1: response code, %2: request type]
en: An unexpected error (%1) occurred while attempting to %2.
lg: Omulimu ogwa %2 guzzeemu kiremya atali mulindirire (%1).

en: Network
lg: Kayungirizi

en: Malformed URL %1
lg: Empandika ey'endagiriro eya URL %1 erimu ensobi

en: The directory %1 does not exist anymore, so it is not possible to restore this item to its original location. You can either recreate that directory and use the restore operation again, or drag the item anywhere else to restore it.
lg: Ky'oyagala tekisoboka okukikomyawo ku busangiro bwa kyo kubanga etterekero %1 mwe kyabeeranga terikyaliwo. Sooka oddeemu okukolawo etterekero eryo oba kikulule okukiteeka mu kifo ekirala w'oyagala kizzibwewo.

en: Invalid combination of protocols.
lg: Amateeka ag'empulizagana agagattikidwa tegakolagana.

en: This file is already in the trash bin.
lg: Fayiro esangidwa emaze okutwalibwa mu Bisuulidwa.

en: not supported
lg: tekikkirizibwa

en: Internal error in copyOrMove, should never happen
lg: Puloguramu copyOrMove efunye kiremya, kino tekisaanye okutuukirira

en: Helper program to handle the KDE trash can
    Note: to move files to the trash, do not use ktrash, but "kioclient move 'url' trash:/"
lg: Eno puloguramu enyambi ekola ku Bisuulidwa ya KDE
    Genderera: oba oyagala okutala ebintu mu Bisuulidwa, kozesa "kioclient move 'url' trash:/" mu kifo kya ktrash

en: Empty the contents of the trash
lg: Gyawo ebiri mu bisuulidwa byonna

en: Restore a trashed file to its original location
lg: Komyawo fayiro okuva mu bisuulidwa

en: The trash is full. Empty it or remove items manually.
lg: Bisuulidwa nzijjuvu. Gikunkumule oba giyingire olondeko by'ogyawo.

en: Do you want to retry?
lg: Oyagala okuddamu okugezaako?

en: Retry Authentication
lg: Ddamu Enkakasa

[ctx: @action:button filter-continue]
en: Retry
lg: Ddamu

en: Authentication Dialog
lg: Kaboozi Ak'enkakasa

en: Access denied
lg: Tokkirizidwa

en: You do not have permission to access the %1 protocol.
lg: Tokkirizibwa okukozesa empulizagana ey'ekika kya %1.

en: No preferred search providers were found.
lg: Tewali nfo ezinoonyezesebwa ennondemu.

en: No search providers were found.
lg: Tewali nfo ezinoonyezesebwa.

en: <qt><b>%1</b> does not have a home folder.</qt>
lg: <qt><b>%1</b> terina tterekero lya akawunti.</qt>

en: <qt>There is no user called <b>%1</b>.</qt>
lg: <qt>Tewali akawunti eyitibwa <b>%1</b>.</qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, commonNameTag)
en: Common name:
lg: Erinnya erisinga okukozesebwa:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, organizationTag)
en: Organization:
lg: Kitingole:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, organizationalUnitTag)
en: Organizational unit:
lg: Ttabi ly'ekitongole:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, organizationalUnit)
en: Fraud Department
lg: Ttabi Erinoonyereza ku Bukumpanya

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, countryTag)
en: Country:
lg: Nsi:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, country)
en: Canada
lg: Kanada

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, stateTag)
en: State:
lg: Ssaza:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, cityTag)
en: City:
lg: Kibuga:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: Copy and paste a checksum in the field below.<br/>A checksum is usually provided by the website you downloaded this file from.
lg: Enfo kwe wawanude fayiro eno etera okuweerako fayiro endala omuli ennamba enkuumi.<br/>Bikkula fayiro eyo okwate koppi y'ennamba enkuumi ogipaatiike wano awajjuzibwa.

note: i18n: MD5, SHA1, SHA256 and SHA512 are hashing algorithms i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, lineEdit)
en: Expected checksum (MD5, SHA1, SHA256 or SHA512)...
lg: Ennamba enkuumi gipaatiike wano...

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, pasteButton)
en: Click to paste the checksum from the clipboard to the input field.
lg: Koona wano ennamba enkuumi epaatiikibwe awajjuzibwa.

note: i18n: MD5 is the hashing algorithm i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, md5Label)
en: MD5:
lg: Ya kika kya MD5:

note: i18n: SHA1 is the hashing algorithm i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sha1Label)
en: SHA1:
lg: Ya kika kya SHA1:

note: i18n: SHA256 is the hashing algorithm i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sha256Label)
en: SHA256:
lg: Ya kika kya SHA256:

note: i18n: SHA512 is the hashing algorithm i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sha512Label)
en: SHA512:
lg: Ya kika kya SHA512:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, md5Button) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sha1Button) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sha256Button) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sha512Button) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton,
en: Calculate
lg: Gibale

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, md5CopyButton) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, sha1CopyButton) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, sha256CopyButton) i18n: ectx: property (toolTip), widget (QPushButton, sha512CopyButton)
en: Click to copy the checksum to the clipboard.
lg: Koona wano ennamba enkuumi eterekebwe awaterekebwa ebikoppedwa.

en: C&ancel
lg: S&azzamu

en: &Move Here
lg: &Leeta Wano

[ctx: @action:inmenu Download contents of URL here]
en: &Download Here
lg: &Ebiwanulidwa Biteeke Wano

en: &Copy Here
lg: &Teeka Wano Kkopi

en: &Link Here
lg: &Kolawo Nyunzi Egguka wano

en: What do you wish to do with this file?
lg: Fayiro eno kiki ky'oyagala okugikolako?

en: Do not ask again
lg: Olulala kikolebwebukozi

en: &Execute
lg: &Tandika

en: Undo Changes
lg: Jjulula Ebikyusidwa

en: Undoing this operation requires root privileges. Do you want to continue?
lg: Okujjulula ebiva mu mukola guno kyetaagisa buyinza bwa muteesiteesi. Oyagala okugenda mu maaso?

en: Creating directory
lg: Kukolawo Tterekero

en: Moving
lg: Kusimbuliza

en: Renaming
lg: Kukyusa Linnya

en: Deleting
lg: Kugyawo

en: Und&o
lg: &Jjulula

en: Und&o: Copy
lg: &Jjulula: Okukoppa

en: Und&o: Link
lg: &Jjulula: Okukolawo Nyunzi

en: Und&o: Move
lg: &Jjulula: Okusimbuliza

en: Und&o: Rename
lg: &Jjulula: Okukyusa linnya

en: Und&o: Trash
lg: &Jjulula: Okutwala Mu Bisuulidwa

en: Und&o: Create Folder
lg: &Jjulula: Okukolawo Tterekero

en: Und&o: Create Folder(s)
lg: &Jjulula: Okukolawo (ma)terekero

en: Und&o: Create File
lg: &Jjulula: Okukolawo Fayiro

en: Und&o: Batch Rename
lg: &Jjulula: Okukyusa Mannya Kirindi

en: The file %1 was copied from %2, but since then it has apparently been modified at %3.
    Undoing the copy will delete the file, and all modifications will be lost.
    Are you sure you want to delete %4?
lg: Fayiro %1 yava mu kukoppa %2. Okuva lwe yakolebwa erabika ekyusidwamu (%3).
    Bw'ojjulula omukolo ogw'okukoppa ogwo fayiro ejja okugyibwawo, awamu n'ebigikyusidwamu.
    Okakasa %4 oyagala okugigyawo?

en: Undo File Copy Confirmation
lg: Kukakasa Omukolo Ogw'okukola Koppi Gujjululwe

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this item?<nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg: Ddala oyagala fayiro eno egyibwewo obutadda?<nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojja okusobola okugizza.</emphasis>

en: Delete Permanently
lg: Gyirawo Ddala

[ctx: @action:button]
en: Delete Permanently
lg: Gyirawo Ddala

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this item?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis> | Do you really want to permanently delete these %1 items?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg[0]: Ddala oyagala fayiro eno egyibwewo obutadda?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojja okusobola okugizza.</emphasis>
lg[1]: Ddala oyagala fayiro zino %1 zigyibwewo obutadda?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojja okusobola okuzizza.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you want to permanently delete all items from the Trash?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg: Ddala oyagala ebiri mu Bisuulidwa okubigyawo obutadda?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojja okusobola okubizza.</emphasis>

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
lg: Kunkumula Ebisuulidwa

[ctx: @info]
en: Do you really want to move this item to the Trash?<nl/><filename>%1</filename>
lg: Ddala oyagala fayiro eno okugtwala mu bisuulidwa?<nl/><filename>%1</filename>

en: Do you really want to move this item to the Trash? | Do you really want to move these %1 items to the Trash?
lg[0]: Fayiro gy'olonze ngitwale mu bisuulidwa?
lg[1]: Fayiro %1 z'olonze nzitwale mu bisuulidwa?

[ctx: @action:button]
en: Add…
lg: Yongera ko…

[ctx: @action:button]
en: Edit…
lg: Kyusa…

[ctx: @action:button]
en: Delete
lg: Gyawo

[ctx: Unix permissions]
en: Owner
lg: Nyini yo

[ctx: UNIX permissions]
en: Owning Group
lg: Guluupu ya Nyini Yo

[ctx: UNIX permissions]
en: Others
lg: Balala

[ctx: UNIX permissions]
en: Mask
lg: Ennamba efuula endukusa ezitandikirwako

[ctx: UNIX permissions]
en: Named User
lg: Omukozesa Omulondemu

en: Owner (Default)
lg: Nannyini (Ekya bulijjo)

en: Edit ACL Entry
lg: Kyusmu Ekisangibwa Ku Lukalala Olufuga Abakkirzibwa Okwetuusako Ekifunibwa

en: Entry Type
lg: Kika Ky'ekisangibwa Ku Lukalala Olufuga Abakkirzibwa Okwetuusako Ekifunibwa

en: Default for new files in this folder
lg: Ekya bulijjo ku fayiro ezisangibwa mu tterekero lino

en: Owner
lg: Nyini yo

en: Owning Group
lg: Guluupu ya Nyini Yo

en: Others
lg: Balala

en: Mask
lg: Ennamba efuula endukusa ezitandikirwako

en: Named user
lg: Omukozesa omulondemu

en: Named group
lg: Guluupu ennondemu

en: User:
lg: Mukozesa:

en: Group:
lg: Guluupu:

en: Type
lg: Kika

en: Name
lg: Erinnya

en: Effective
lg: Endukusa ezivamu

en: Updating System Configuration
lg: Kukaza Enteekateeka za Sisitemu

en: Updating system configuration…
lg: Nkaza nteekateeka za sisitemu…

[ctx: @title:column]
en: Name
lg: Erinnya

[ctx: @title:column]
en: Size
lg: Bunene

[ctx: @title:column]
en: Date
lg: Nnaku

[ctx: @title:column]
en: Permissions
lg: Ndukusa

[ctx: @title:column]
en: Owner
lg: Nyini yo

[ctx: @title:column]
en: Group
lg: Guluupu

[ctx: @title:column]
en: Type
lg: Kika

en: Open &with %1
lg: &Bikkuza %1

[ctx: @title:menu]
en: &Actions
lg: &Ebikolwa

[ctx: @action:inmenu]
en: &Open Folder With…
lg: Tterekero Li&bikkuze…

[ctx: @action:inmenu]
en: &Open With…
lg: &Bikkuza…

en: &Open folder with %1
lg: Tterekero Li&bikkuze %1

en: &Open with %1
lg: &Bikkuza %1

[ctx: @title:menu]
en: &Open Folder With
lg: Tterekero Li&bikkuze

[ctx: @title:menu]
en: &Open With
lg: &Bikkuza

[ctx: @action:inmenu Open With]
en: &Other Application…
lg: &Puloguramu endala…

[ctx: Items in a folder]
en: 1 item | %1 items
lg[0]: Ekintu %1
lg[1]: Ebintu %1

[ctx: @info mimetype]
en: Unknown
lg: Ekika tekitegeerese

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, stopCalculateSizeBtn)
en: Stop
lg: Komya

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, sizeDetailsBtn)
en: Explore in Filelight
lg: Keberera mu Filelight

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mountSrcLabel_Left)
en: Mounted From:
lg: Kiwangidwa Okuva Ku:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, freespaceLabel)
en: Free Space:
lg: Ekifo ekisigadde mu kibondo:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, typeLabel)
en: Type:
lg: Kika:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, locationLabel_Left)
en: Location:
lg: Obusangiro:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sizeLabelLeft)
en: Size:
lg: Bunene:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, configureMimeBtn)
en: Change...
lg: Kyusa...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, contentLabel)
en: Content:
lg: Ebirimu:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, symlinkTargetLabel)
en: Points to:
lg: Egguka ku:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, modifiedTimeLabel_Left)
en: Modified:
lg: Amakyusa:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, createdTimeLabel_Left)
en: Created:
lg: Lwe yakolebwawo:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, fsLabel_Left)
en: File System:
lg: Sisitemu ya Fayiro:

note: i18n: ectx: property (text), widget (KCapacityBar, capacityBar)
en: Unknown size
lg: Obunene tebutegeerese

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, mountPointLabel_Left)
en: Mounted On:
lg: Kiwangidwa Ku:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, accessTimeLabel_Left)
en: Accessed:
lg: Amabikkula Agaasemba:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, defaultHandlerLabel_Left)
en: Open With:
lg: Bikkuza:

en: Known Applications
lg: Puloguramu Ezirabidwa

en: Open With
lg: Bikkuza

en: <qt>Select the program that should be used to open <b>%1</b>. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
lg: <qt>Londa puloguramu enaakozesebwa okubikkula <b>%1</b>. Bw'ekubula ku lukalala, wandikawo erinnya lya yo oba koona ku ppeesa ery'okunoonya.</qt>

en: Choose the name of the program with which to open the selected files.
lg: Londa puloguramu enaakozesebwa okubikkula fayiro ezitangaazidwa.

en: <qt>Select the program you want to use to open the file<br/>%1</qt>
lg: <qt>Londa puloguramu gy'oyagala okubikkuza fayiro <br/>%1</qt>

en: <qt>Select the program you want to use to open the file.</qt> | <qt>Select the program you want to use to open the %1 files.</qt>
lg[0]: <qt>Londa puloguramu gy'oyagala okubikkuza fayiro eno.</qt>
lg[1]: <qt>Londa puloguramu gy'oyagala okubikkuza fayiro zino %1.</qt>

en: Choose Application
lg: Londa Puloguramu

en: Choose Application for %1
lg: Londa Puloguramu enaakola ku %1

en: <qt>Select the program for the file type: <b>%1</b>. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
lg: <qt>Londa puloguramu enaakola ku fayiro ez'ekika kya: <b>%1</b>. Bw'ekubula ku lukalala, wandikawo erinnya lya yo oba koona ku ppeesa ery'okunoonya.</qt>

en: <qt>Select a program. If the program is not listed, enter the name or click the browse button.</qt>
lg: <qt>Londa puloguramu. Bw'ekubula ku lukalala, wandikawo erinnya lya yo oba koona ku ppeesa ery'okunoonya.</qt>

en: Type to filter the applications below, or specify the name of a command.
    Press down arrow to navigate the results.
lg: Tandika okuwandika wano. By'owandika bijja okusunsula mu lukalala lwa puloguramu.
    Osobola okuwandikira ddala linnya lya puloguramu oba kiragiro.
    Okuwenja mu bivuddemu, koona ku kasaale akadda wansi.

en: Following the command, you can have several place holders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    %f - a single file name
    %F - a list of files; use for applications that can open several local files at once
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %d - the directory of the file to open
    %D - a list of directories
    %i - the icon
    %m - the mini-icon
    %c - the comment
lg: Ekiragiro osobola okukiwayirako obubonero obukwatirabifo by'ebintu bye kinaakolako. Ekiragiro kiyinza okuba erinnya lya puloguramu enaatandikibwa.
    Osobola okulonda ku buwayiro buno obuddako:
    %f - awali kano waddawo erinnya lya fayiro emu ekiragiro gye kigenda okukolako
    %F - awali kano waddawo olukalala lwa fayiro ekiragiro ze kigenda okukolerako awamu
    %u - awali kano waddawo endagiriro ey'ekika kya URL emu ekiragiro gye kigenda okukolako
    %U - awali kano waddawo olukalala lwa ndgiriro ez'ekika kya URL ekiragiro ze kigenda okukolerako awamu
    %d - awali kano waddawo erinnya ly'etterekero omuli fayiro ekiragiro gye kigenda okukolako
    %D - awali kano waddawo olukalala lw'amaterekero ekiragiro ge kigenda okweyambisa oba okukolerako awamu
    %i - awali kano waddawo erinnya ly'akafaananyi akanaalaga nti omulimu gubumbujja
    %m - awali kano waddawo erinnya ly'akafaananyi akafunze akanaalaga nti omulimu gubumbujja
    %c - awali kano waddawo ebigambo ebitangaaza ku kiragiro

en: &Remember application association for all files of type
    "%1" (%2)
lg: &Puloguramu eno y'eba ekolanga ku fayiro ez'ekika kya
    "%1" (%2)

en: &Remember application association for all files of type
    "%1"
lg: &Puloguramu eno y'eba ekolanga ku fayiro ez'ekika kya
    "%1"

en: Terminal options
lg: Entegeka za ku kiwandikiro

en: Run in &terminal
lg: Omulimu gukolere okuva mu &kiwandikiro

en: &Do not close when command exits
lg: &Ekiwandikiro kisigalewo nga omulimu guwedde

en: Get more Apps from Discover
lg: Noonya Puloguramu endala mu Discover

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose options about the terminal when launching a program]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroup2)
en: Terminal
lg: Kiwandikiro

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, terminalCheck)
en: Check this option if the application you want to run is a text mode application or if you want the information that is provided by the terminal emulator window.
lg: Londa kino puloguramu gy'oyagala okutandika bw'eba nga ya kukolera mu kiwandikiro oba erina obubaka bw'eteeka mu kiwandikiro bw'oyagala okulaba.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, terminalCheck)
en: Run in terminal
lg: Omulimu gukolere okuva mu kiwandikiro

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, terminalEditLabel)
en: Terminal options:
lg: Entegeka za ku kiwandikiro:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, terminalCloseCheck)
en: Check this option if the text mode application offers relevant information on exit. Keeping the terminal emulator open allows you to retrieve this information.
lg: Londa kino puloguramu bw'ebeera nga erekawo obubaka lw'emala oba lw'ekomyezebwa. Ekiwandikiro bwe kisigalawo obeera osobola okusoma obubaka obwo.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, terminalCloseCheck)
en: Do not close when command exits
lg: Ekiwandikiro kisigalewo nga omulimu guwedde

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose which user to use when launching a program]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroup2_2)
en: User
lg: Omukozesa

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, suidCheck)
en: Check this option if you want to run this application with a different user id. Every process has a different user id associated with it. This id code determines file access and other permissions. The password of the user is required to use this option.
lg: Londa kino bw'oba nga oyagala puloguramu eno ekozese ennamba ya mukozesa omulala. Buli mulimu ogubumbujjira ku kompyuta gubeerako ennamba ya mukozesa gy'ekwatagana nayo. Ennamba eno efuga omulimu bye guyinza okukola ku fayiro n'ebirala bye guyinza okukola. Kino kyetaagisa kumanya kasumuluzo ka mukozesa omulala oyo.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, suidCheck)
en: Run as a different user
lg: Kozesa buyinza bwa akawunti endala

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, suidEditLabel)
en: Enter the user name you want to run the application as.
lg: Wandika erinnya lya mukozesa nyini namba gy'oyagala puloguramu ekozese.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, suidEditLabel)
en: Username:
lg: Linnya lya akawunti:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KLineEdit, suidEdit)
en: Enter the user name you want to run the application as here.
lg: Wandika wano erinnya lya mukozesa nyini namba gy'oyagala puloguramu ekozese.

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, discreteGpuGroupBox)
en: Discrete GPU
lg: Gwalireko ekitundu ekibazi kya gwo

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, discreteGpuCheck)
en: Run using dedicated graphics card
lg: Omulimu gufune ekitundu ekibazi ekyefunyirira ku birabwa ekikola ku gwo gwokka

[ctx: @title:group Title of a group that lets the user choose options regarding program startup]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, buttonGroup4)
en: Startup
lg: Entandika

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, startupInfoCheck)
en: Check this option if you want to make clear that your application has started. This visual feedback may appear as a busy cursor or in the taskbar.
lg: Bw'olonda kino, buli lw'otandika puloguramu sisitemu eteekawo akabonero akakulaga nti waliwo ekitandika. Kayinza okubeera akafaananyi ku kabaawo k'emirimu oba akasonga kukyuka mu ndabika.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, startupInfoCheck)
en: Enable launch feedback
lg: Sisitemu ekiragenga nga waliwo ekitandika

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, nameLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, nameEdit)
en: Type the name you want to give to this application here. This application will appear under this name in the applications menu and in the panel.
lg: Wandika wano erinnya ly'oyagala okuyita puloguramu eno. Ku menyu ne ku lubaawo puloguramu ejja okulagibwanga n'erinnya lino.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel2) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, genNameEdit)
en: Type the description of this application, based on its use, here. Examples: a dial up application (KPPP) would be "Dial up tool".
lg: Wandika wano ebitangaaza ku puloguramu eno, n'omulimu gwa yo. Byakulabirako: ebitangaaza ku puloguramu etandika empulizagana ku mutimbagano 'KPPP' biyinza okuba "puloguramu etandika empulizagana ku mutimbagano".

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: &Description:
lg: &Okutangaaza:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel3) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, commentEdit)
en: Type any comment you think is useful here.
lg: Wano wandika wo by'olaba nti bigassa mu kutangaaza.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Comm&ent:
lg: Kiro&wozo:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, labelenvvars)
en: Environment Variables:
lg: Bigambo Bya Mu Nviromenti:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel4) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, programEdit)
en: Type the command to start this application here.
lg: Wandika wano ekiragiro ekinaatandikanga puloguramu eno.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Program:
lg: Puloguramu:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, browseButton)
en: Click here to browse your file system in order to find the desired executable.
lg: Okunoonya puloguramu gy'oyagala, koona wano.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, browseButton)
en: &Browse...
lg: &Noonya...

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, argumentsLabel) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLineEdit, argumentsEdit)
en: Type the arguments to use when starting this application here.
    
    You can have several placeholders which will be replaced with the actual values when the actual program is run:
    
    %f - a single filename
    %F - a list of files (for apps that can open several files at once)
    %u - a single URL
    %U - a list of URLs
    %i - the icon of the .desktop file
    %c - the name of the .desktop file
    %k - the location of the .desktop file
lg: Wandika wano ouwayiro bw'oyagala okwongera ku kiragiro ekinaatandikanga puloguramu eno.
    
    Ekiragiro osobola okukiwayirako obubonero obukwatirabifo by'ebintu bye kinaakolako.
    Osobola okulonda ku buwayiro buno obuddako:
    %f - awali kano waddawo erinnya lya fayiro emu ekiragiro gye kigenda okukolako
    %F - awali kano waddawo olukalala lwa fayiro ekiragiro ze kigenda okukolerako awamu
    %u - awali kano waddawo endagiriro ey'ekika kya URL emu ekiragiro gye kigenda okukolako
    %U - awali kano waddawo olukalala lwa ndgiriro ez'ekika kya URL ekiragiro ze kigenda okukolerako awamu
    %i - awali kano waddawo erinnya ly'akafaananyi ak'enyunzi ey'awakolerwa etandika puloguramu eno
    %c - awali kano waddawo erinnya lya fayiro ey'enyunzi ey'awakolerwa etandika puloguramu eno
    %k - awali kano waddawo obusangiro obwa fayiro ey'enyunzi ey'awakolerwa etandika puloguramu eno

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, argumentsLabel)
en: &Arguments:
lg: &Agumenti:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel5) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (KUrlRequester, pathEdit)
en: Sets the working directory for your application.
lg: Kino kitegeka tterekero puloguramu mw'enaakoleranga.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: &Work path:
lg: &Kkubo erigguka puloguramu gy'ekolera:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel7) i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QTreeWidget, filetypeList)
en: <qt><p>This list should show the types of file that your application can handle. This list is organized by <u>mimetypes</u>.</p>
    <p>MIME, Multipurpose Internet (e)Mail Extension, is a standard protocol for identifying the type of data based on filename extensions and correspondent <u>mimetypes</u>. Example: the "bmp" part that comes after the dot in flower.bmp indicates that it is a specific kind of image, <u>image/x-bmp</u>. To know which application should open each type of file, the system should be informed about the abilities of each application to handle these extensions and mimetypes.</p>
    <p>If you want to associate this application with one or more mimetypes that are not in this list, click on the button <b>Add</b> below. If there are one or more filetypes that this application cannot handle, you may want to remove them from the list clicking on the button <b>Remove</b> below.</p></qt>
lg: <qt><p>Olukalala luno lugenderedwa okulaga ebika bya fayiro puloguramu by'esobola okukolako. Lusengekedwa ku <u>bigambo ebiraga ebika bya data</u>.</p>
    <p>MIME, 'Multipurpose Internet (e)Mail Extension', mutindo ogufuga ensindika y'ebika bya data ('obusobozi') ebitalibimu mu yimero. Guteekateeka ebigambo ebyawule n'obufundikira ku mannya ga fayiro ebikozesebwa okulaga puloguramu <u>ebika bya data</u> bye zigenda okuweebwa. Eky'okulabirako: akafundikira "bmp" ku linnya lya fayiro kimuli.bmp kalaga enkongojja y'ekifaananyi ekiri mu fayiro eyo, nti ya kika kya <u>image/x-bmp</u>. Sisitemu okulonda puloguramu esobola okukola ku kika kya fayiro, yetaaga okumanyisibwa buli puloguramu bika ki ebya fayiro (data) bye zisobola. </p>
    <p>Okukwataganya puloguramu eno n'ebika bya fayiro (oba data) ebitali ku lukalala luno, koona ku ppeesa erya <b>Yongera ko</b> eriddirira wano. Bw'oba nga olukalala olulabyeko ebika bya fayiro (oba data) puloguramu eno by'etasobola, osobola okukoona eppeesa erya <b>Gyako</b> eriddirira wano n'ofuna w'obirugyirako.</p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel7)
en: &Supported file types:
lg: &Ebika bya fayiro ebikolebwako:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, filetypeList)
en: Mimetype
lg: Kika kya fayiro oba data

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, filetypeList)
en: Description
lg: Okunnyonyola

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, addFiletypeButton)
en: Click on this button if you want to add a type of file (mimetype) that your application can handle.
lg: Koona ku ppeesa lino okwongera ku bika bya fayiro (oba data) puloguramu eno by'esobola.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, addFiletypeButton)
en: Add...
lg: Yongera ko...

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, delFiletypeButton)
en: If you want to remove a type of file (mimetype) that your application cannot handle, select the mimetype in the list above and click on this button.
lg: Olukalala okulugyako ebika bya fayiro (oba data) puloguramu eno by'etasobola, bironde oryoke okoone ku ppeesa lino .

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, delFiletypeButton)
en: Remove
lg: Gyawo

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, advancedButton)
en: Click here to modify the way this application will run, launch feedback, D-Bus options or to run it as a different user.
lg: Koona wano okutandikira puloguramu eno mu akawunti endala, oba okukyusa engeri gy'etandikamu, engeri gy'eraga nti etandika, oba engeri gy'ekolagana ne D-Bus.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, advancedButton)
en: Ad&vanced Options
lg: Byetaagisa Obu&manyirivu

en: Properties for %1
lg: Eby'obutonde bya %1

en: Properties for 1 item | Properties for %1 Selected Items
lg[0]: Eby'obutonde ebya kintu 1
lg[1]: Properties for %1 Selected Items

[ctx: @title:tab]
en: Share
lg: Awakkirizibwa bonna

[ctx: @info]
en: Could not save properties due to insufficient write access to:<nl/><filename>%1</filename>.
lg: Nnemedwa okukazza eby'obutonde kubanga endukusa za kwo tezikkiriza okuwandika mu:<nl/><filename>%1</filename>.

[ctx: @title:tab File properties]
en: &General
lg: Eby'a&wamu

[ctx: @action:button]
en: Explore in %1
lg: Keberera mu %1

en: Refresh
lg: Nyumunguza

[ctx: @info:status]
en: Unknown size
lg: Obunene tebutegeerese

en: Calculating... %1 (%2)
    %3, %4
lg: Mbala... %1 (%2)
    %3, %4

en: 1 file | %1 files
lg[0]: Fayiro 1
lg[1]: Fayiro %1

en: 1 sub-folder | %1 sub-folders
lg[0]: Lirimu etterekero eddala 1
lg[1]: Lirimu materekero malala %1

en: Calculating...
lg: Mbala...

en: At least %1
lg: Butakka wansi wa %1

en: The new file name is empty.
lg: Awandibadde linnya lya fayiro waliwo bbanga.

en: No registered file type
lg: Tewali kika kya fayiro kiragidwa

en: No associated application
lg: Tewali puloguramu ekwataganyizidwa

[ctx: @action:button Create new file type]
en: Create…
lg: Kolawo…

[ctx: @action:button]
en: Change…
lg: Kyusa…

en: No Access
lg: Tokkirizidwa

en: Can Only View
lg: Kukeberabukezi

en: Can View & Modify
lg: Kukebera n'okukyusa

en: Can Only View Content
lg: Kukeberabukezi ebirimu

en: Can View & Modify Content
lg: Kukebera n'okukyusa ebirimu

en: Can Only View/Read Content
lg: Kukeberabukezi ebirimu

en: Can View/Read & Modify/Write
lg: Kukebera n'okukyusa ebirimu

en: &Permissions
lg: &Ndukusa

en: Access Permissions
lg: Ebikkirizibwa Okukolebwa

en: This file is a link and does not have permissions. | All files are links and do not have permissions.
lg[0]: Fayiro eno nyunzi era tebeerako ndukusa.
lg[1]: Fayiro zonna nyunzi era tezibeerako ndukusa.

en: Only the owner can change permissions.
lg: Nyini yo yekka y'asobola okukyusa endukusa za kwo.

en: O&wner:
lg: &Nyini yo:

en: Specifies the actions that the owner is allowed to do.
lg: Bino bitegeka nyini yo by'asobola okukola.

en: Gro&up:
lg: &Guluupu:

en: Specifies the actions that the members of the group are allowed to do.
lg: Bino bitegeka bamemba ba guluupu bye basobola okukola.

en: O&thers:
lg: &Balala:

en: Specifies the actions that all users, who are neither owner nor in the group, are allowed to do.
lg: Bino bitegeka abalala bonna, abatali banyini yo era nga ssi bamemba ba guluupu, bye basobola okukola.

en: Only own&er can delete or rename contents
lg: Nyini tt&erekero yekka y'asobola okukyusa mannya g'ebiririmu n'okubigyawo

en: Allow &executing file as program
lg: Fayiro &esobole okutandikibwanga nga puloguramu

en: Delete or rename:
lg: Gyawo oba kyusa linnya:

en: Execute:
lg: Tandika:

en: Enable this option to allow only the folder's owner to delete or rename the contained files and folders. Other users can only add new files, which requires the 'Modify Content' permission.
lg: Bw'olonda kino nanyini tterekero yekka y'anaasobolanga okukyusa mannya g'ebiririmu n'okubigyawo. Abalala basobola okwongeramu bwongezi fayiro empya, kasita olukusa olukkiriza ekyo luba lutegekedwa.

en: Enable this option to mark the file as executable. This only makes sense for programs and scripts. It is required when you want to execute them.
lg: Bw'olonda kino fayiro eno ejjakulambibwa nti puloguramu. Puloguramu entegeke oba fayiro y'ebiragiro bya kompyuta tekola okugyako nga olonze kino. Ebigirimu bwe bitaba puloguramu entegeke oba biragiro bya kompyuta tekigasa okukironda.

en: A&dvanced Permissions
lg: Ebyetaagisa &Bumanyirivu

en: Ownership
lg: Obwanannyini

en: User:
lg: Mukozesa:

en: Group:
lg: Guluupu:

en: Apply changes to all subfolders and their contents
lg: Enkyukakyuka zikalize ku materekero gonna agali muno n'ebigalimu

en: Advanced Permissions
lg: Enteekateeka Za Ndukusa Ez'etaagisa Bumanyirivu

en: Class
lg: Kiti

en: Show
    Entries
lg: Laga
    Ebirimu

en: This flag allows viewing the content of the folder.
lg: Akatuuti kano kakkiriza ebiri mu tterekero okulabibwa.

en: Read
lg: Laba ebirimu

en: The Read flag allows viewing the content of the file.
lg: Akatuuti kano kakkiriza ebiri mu fayiro okulabibwa.

en: Write
    Entries
lg: Kyusamu
    Ebirimu

en: This flag allows adding, renaming and deleting of files. Note that deleting and renaming can be limited using the Sticky flag.
lg: Akatuuti kano kakkiriza fayiro eziri mu tterekero okukyusibwa mannya n'okugyibwawo era kalikkiriza okwongerwamu fayiro empya. Etterekero osobola okulitegekako olukusa lwa bwa nannyini okugaana abatali bannyi lyo okugyawo oba okukyusa mannya ga fayiro eziririmu ezaateekebwawo balala.

en: Write
lg: Kyusamu ebirimu

en: The Write flag allows modifying the content of the file.
lg: Akatuuti kano kakkiriza okukyusamu ebiri mu fayiro.

[ctx: Enter folder]
en: Enter
lg: Kuyingira

en: Enable this flag to allow entering the folder.
lg: Akatuuti kano kakkiriza etterekero okuyingirwa.

en: Exec
lg: Tandika

en: Enable this flag to allow executing the file as a program.
lg: Akatuuti kano kakkiriza puloguramu entegeke oba ebiragiro bya kompyuta ebiri mu fayiro eno okutandikibwa.

en: Special
lg: Ndukusa Ez'enjawulo

en: Special flag. Valid for the whole folder, the exact meaning of the flag can be seen in the right hand column.
lg: Kabonero akawa ndukusa ez'enjawulo. Kakola ku byonna ebiri mu tterekero. Ebiwandikidwa mu lukumbo olwa ddyo bye biraga akabonero kye kaleetawo.

en: Special flag. The exact meaning of the flag can be seen in the right hand column.
lg: Kabonero akawa ndukusa ez'enjawulo. Bye kakola byennyini biragidwa mu lukumbo olw'oku ddyo.

en: User
lg: Omukozesa

en: Group
lg: Guluupu

en: If this flag is set, the owner of this folder will be the owner of all new files.
lg: Bw'olonda kino, nyini tterekero lino era y'ajjakuba nyini buli fayiro empya ekolebwa wano.

en: If this file is an executable and the flag is set, it will be executed with the permissions of the owner.
lg: Akatuuti bwe kategekebwa ate nga fayiro eno puloguramu, bw'etandikibwa ejjakukozesa obuyinza bwa nyini yo.

en: If this flag is set, the group of this folder will be set for all new files.
lg: Bw'olonda kino, buli fayiro empya ekolebwa wano ejjakuba ne guluupu y'emu n'etterekero lino.

en: If this file is an executable and the flag is set, it will be executed with the permissions of the group.
lg: Akatuuti bwe kategekebwa ate nga fayiro eno puloguramu, bw'etandikibwa ejjakukozesa obuyinza bwa guluupu ya yo.

en: If the Sticky flag is set on a folder, only the owner and root can delete or rename files. Otherwise everybody with write permissions can do this.
lg: Etterekero bwe litegekebwako olukusa lwa bwa nannyini, nyini lyo yekka y'aba asobola okukyusa mannya ga fayiro eziririmu oba okuzigyawo. Bwe lutategekebwako buli alina olukusa oluliwandikamu aba asobola naye okukola ebyo.

en: The Sticky flag on a file is ignored on Linux, but may be used on some systems
lg: Olukusa olw'obwa nannyini olutegekedwa ku fayirobufayiro sisitemu eza Linux ziruyisa nga olutaliwo. Sisitemu ez'ebika ebirala ezimu zo zirugenderako

en: Set UID
lg: Tegeka UID

en: Set GID
lg: Tegeka GID

[ctx: File permission]
en: Sticky
lg: Lukusa lwa bwa nannyini

en: Link
lg: Nyunzi

en: Varying (No Change)
lg: Kisinzira (Tewali Kikyuse)

en: This file uses advanced permissions | These files use advanced permissions.
lg[0]: Fayiro eno eriko endukusa ezitegekebwa abamanyirivu
lg[1]: Fayiro zino ziriko endukusa ezitegekebwa abamanyirivu.

en: This folder uses advanced permissions. | These folders use advanced permissions.
lg[0]: Etterekero lino liriko endukusa ezitegekebwa abamanyirivu.
lg[1]: Amaterekero gano galiko endukusa ezitegekebwa abamanyirivu.

en: These files use advanced permissions.
lg: Fayiro zino ziriko endukusa ezitegekebwa abamanyirivu.

[ctx: @title:tab]
en: C&hecksums
lg: &Ennamba enkuumi

[ctx: @info:progress]
en: Calculating…
lg: Mbala…

en: Invalid checksum.
lg: Ennamba enkuumi tekozeseka.

[ctx: @info:tooltip]
en: The given input is not a valid MD5, SHA1 or SHA256 checksum.
lg: Ekiweeredwa tekitegeerese nga ennamba ya kika kya MD5, SHA1 oba SHA256.

en: Checksums match.
lg: Ennamba ze zimu.

[ctx: @info:tooltip]
en: The computed checksum and the expected checksum match.
lg: Ennamba enkuumi ebalidwa y'esuubidwa.

en: <p>Checksums do not match.</p>This may be due to a faulty download. Try re-downloading the file.<br/>If the verification still fails, contact the source of the file.
lg: <p>Ennamba enkuumi tezifaanagana.</p> Kino kyinza okuba nga kivudde ku nsoba mu kuwanula fayiro. Gezaako okuddamu fayiro okugiwanula.<br/>Ennamba bwe ziddamu butafaanagana, tuukirira abaakola fayiro.

[ctx: @info:tooltip]
en: The computed checksum and the expected checksum differ.
lg: Ennamba enkuumi ebalidwa ssi y'esuubidwa.

[ctx: @info:progress computation in the background]
en: Verifying checksum…
lg: Nkakasa ennamba enkuumi…

en: Could not save properties. Only entries on local file systems are supported.
lg: Nnemedwa okukaza eby'obutonde. Ebiri ku sisitemu eza fayiro eziri ebunaayira tebikolebwako.

en: &Application
lg: &Puloguramu

en: Add File Type for %1
lg: %1 giteekereko ekika kya fayiro

en: Select one or more file types to add:
lg: Londako ekika oba bika bya fayiro ebinaateekebwako:

en: Only executables on local file systems are supported.
lg: Puloguramu eziri ku sisitemu eza fayiro eziri ebunaayira tezikolebwako.

en: Advanced Options for %1
lg: Ebisoboka ku %1 ebyetaagisa bumanyirivu

en: KDE SSL Information
lg: Ebikwata ku SSL mu KDE

[ctx: The receiver of the SSL certificate]
en: Subject
lg: Ekikuumibwa

[ctx: The authority that issued the SSL certificate]
en: Issuer
lg: Mugabi wa mmatizo

en: Current connection is secured with SSL.
lg: Enkwatagana eriwo kakano ekuumibwa SSL.

en: The main part of this document is secured with SSL, but some parts are not.
lg: Ekitundu ekikulu eky'ekiwandiko kino kikuumibwa SSL, naye ebitundu ebirala byo ssi bwe kiri.

en: Some of this document is secured with SSL, but the main part is not.
lg: Ekitundu by'ekiwandiko kino ebimu bikuumibwa SSL, naye ekitundu ekikulu byo ssi bwe kiri.

en: Current connection is not secured with SSL.
lg: Enkwatagana eriwo kakano tekuumibwa SSL.

[ctx: Part of: %1, using %2 bits of a %3 bit key]
en: using %1 bit | using %1 bits
lg[0]: bbiti %1 ekozesebwa
lg[1]: bbiti %1 zikozesebwa

[ctx: Part of: %1, using %2 bits of a %3 bit key]
en: of a %1 bit key | of a %1 bit key
lg[0]: ku kasumuluzo aka bbiti %1
lg[1]: ku kasumuluzo aka bbiti %1

[ctx: The certificate is not trusted]
en: NO, there were errors:
lg: NEDDA, musangidwamu ensobi:

[ctx: The certificate is trusted]
en: Yes
lg: Ye

[ctx: %1 is the effective date of the certificate, %2 is the expiry date]
en: %1 to %2
lg: okuva ku %1 okutuuka ku %2

en: Search for '%1' with
lg: Noonya '%1' ku

[ctx: @action:inmenu]
en: Configure Web Shortcuts…
lg: Teekateeka Nyunzi Ezinoonyesebwa…

en: Open file dialog
lg: Leeta akaboozi akakola ku fayiro

en: Filename for clipboard content:
lg: Teekawo erinnya lya fayiro oba ebiri awaterekebwa ebikoppedwa:

en: The clipboard has changed since you used 'paste': the chosen data format is no longer applicable. Please copy again what you wanted to paste.
lg: Ebiri awaterekebwa ebikoppedwa bikyuse okuva lwe wasemba okukozesa 'paatiika': ekika kya data ky'oyagala tekikyalimu. Ddamu okukoppa ky'obadde oyagala okupaatiika.

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste One Folder
lg: Paatiikawo Tterekero Limu

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste One File
lg: Paatiikawo Fayiro Emu

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste One Item | Paste %1 Items
lg[0]: Paatiikawo Ekintu Kimu
lg[1]: &Paatiika Fayiro %1

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste Clipboard Contents…
lg: Paatiikawo Ebiri Awaterekebwa Ebikoppedwa…

[ctx: @action:inmenu]
en: Paste
lg: Paatiika

en: Data format:
lg: Kika kya data:

en: Filename for dropped contents:
lg: Erinnya erinaatuumibwa ebipaatiikidwa:

en: Date: %1
lg: Nnaku: %1

en: Size: %1
lg: Obunene: %1

en: Appl&y to All
lg: &Kaliza ku Byonna

en: When this is checked the button pressed will be applied to all subsequent folder conflicts for the remainder of the current job.
    Unless you press Skip you will still be prompted in case of a conflict with an existing file in the directory.
lg: 'otonyeza wano eppeesa bye litegeka bye bijja okukolebwanga buli lwe wajjangawo ebikontanagana ku materekero ku mulimu ogwa kakano.
    Buli awajjawo ebikontanagana akaboozi kajjanga okulabika nga kakusaba okusooka okukakasa ekigenda okukolebwa, okugyako nga okoonye ku 'Buuka'.

en: When this is checked the button pressed will be applied to all subsequent conflicts for the remainder of the current job.
lg: Bw'otonyeza wano eppeesa bye litegeka bye bijja okukolebwanga buli lwe wajjangawo ebikontanagana ku materekero ku mulimu ogwa kakano.

en: &Rename
lg: K&yusa linnya

en: Suggest New &Name
lg: &Wa Yo Erinnya Ppya

en: &Skip
lg: &Buuka

en: Do not copy or move this folder, skip to the next item instead
lg: Etterekero lino tolikolamu koppi oba tolisimbuliza, gendabugenzi ku kiddako

en: Do not copy or move this file, skip to the next item instead
lg: Fayiro eno togikolamu koppi oba togisimbuliza, gendabugenzi ku kiddako

[ctx: Write files into an existing folder]
en: &Write Into
lg: &Teeka Mu

en: Files and folders will be copied into the existing directory, alongside its existing contents.
    You will be prompted again in case of a conflict with an existing file in the directory.
lg: Koppi za fayiro n'amaterekero zijja okuteekebwa mu tterekero eririwo, byeyongere ku ebyo ebisangidwa mu.
    Bwe wanaddamu okuba wo ekikoonagana ne fayiro esangidwawo mu tterekero era ojja okufuna akaboozi akakusaba okusooka kukakasa ekigenda okukolebwa.

[ctx: Overwrite files into an existing folder when files are older]
en: &Overwrite older files
lg: Fayir&o ezisangidwawo nga ze zisinga okuba ez'edda ziwandikenga buto

en: Destination files which have older modification times will be overwritten by the source, skipped otherwise.
lg: Buli fayiro ey'ekigenderwa nga erina amakyusa ag'edda okusinga ag'ey'ennono ejja okuwandikibwa buto nga ebiva mu ey'ennono bye biddawo. Ezisigadde zijja okubuukibwanga.

en: &Resume
lg: &Ttukiza

en: This action would overwrite '%1' with itself.
    Please enter a new file name:
lg: Ekikolwa kino kiddamu buzzi kuwandika '%1' obuto nga terina ky'ekyuseko.
    Wandikawo erinnya ppya:

en: C&ontinue
lg: &Genda Mu Maaso

en: Would you like to overwrite the destination?
lg: Ekigenderwa oyagala okiwandika buto?

en: Would you like to merge the contents of '%1' into '%2'?
lg: Ebiri mu '%1' oyagala okubigattika mu '%2'?

en: Source
lg: Nnono

en: Destination
lg: Kigenderwa

en: The source is <b>more recent</b>.
lg: Ennono <b>y'esinga obugya</b>.

en: The source is <b>older</b>.
lg: Ennono <b>y'esinga oba ey'edda</b>.

en: The source is <b>smaller by %1</b>.
lg: Fayiro ey'ennono ye ntono, <b>enjawulo eri %1</b>.

en: The source is <b>bigger by %1</b>.
lg: Fayiro ey'ennono ye nnene, <b>enjawulo eri %1</b>.

en: The files are <b>identical</b>.
lg: Fayiro <b>ze zimu</b>.

en: The files <b>seem identical</b>.
lg: Fayiro <b>ziringa ze zimu</b>.

en: The files are <b>different</b>.
lg: Fayiro <b>z'awukana</b>.

en: The files are likely to be identical: they have the same size and their contents are the same at the beginning, middle and end.
lg: Fayiro zandiba ze zimu: z'enkanankana obunene n'ebizirimu bye bimu ku ntandikwa, mu makkati ne gye zikoma.

en: An older item named '%1' already exists.
lg: Fayiro '%1' eyakolebwa dda ko gyeri esangidwawo.

en: A similar file named '%1' already exists.
lg: Fayiro efaanagana eyitibwa '%1' gyeri esangidwawo.

en: A more recent item named '%1' already exists.
lg: Fayiro '%1' esinga obugya gyeri esangidwawo.

en: Rename:
lg: Kyusa linnya:

[ctx: @title:window]
en: Rename Item
lg: Ekintu Kikyuse Erinnya

[ctx: @title:window]
en: Rename Items
lg: Ebintu Bikyuse Mannya

[ctx: @action:button]
en: &Rename
lg: K&yusa linnya

[ctx: @label:textbox]
en: Rename the item <filename>%1</filename> to:
lg: Tuuma <filename>%1</filename> erinnya:

[ctx: This a template for new filenames, # is replaced by a number later, must be the end character]
en: New name #
lg: Erinnya ppya #

[ctx: @label:textbox]
en: Rename the %1 selected item to: | Rename the %1 selected items to:
lg[0]: Ekintu %1 ekitangaazidwa kituume:
lg[1]: Ebintu %1 ekibangaazidwa bituume:

[ctx: @info]
en: # will be replaced by ascending numbers starting with:
lg: Awali # wajja okuddawo ennamba ezigenda z'eyongera nga zitandikira ku:

en: Information
lg: Eby'okumanya

en: Replace
lg: Kyusa Ekiriwo

en: Retry
lg: Ddamu

en: Replace All
lg: Byonna Bigyewo Epipya Bidde Mu Bifo Bya Byo

en: Skip
lg: Buuka

en: Skip All
lg: Byonna Bibuuke

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, encryptionIndicator)
en: [padlock]
lg: [kkufulu]

[ctx: Web page address]
note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, addressTag)
en: Address:
lg: Ndagiriro:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, ipTag)
en: IP address:
lg: Endagiriro eya IP:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, encryptionTag)
en: Encryption:
lg: Enkisawaza:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, detailsTag)
en: Details:
lg: Kutangaaza:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sslVersionTag)
en: SSL version:
lg: Luwandika lwa SSL:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, certSelectorTag)
en: Certificate chain:
lg: Olukolongo lw'emmatizo:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, trustedTag)
en: Trusted:
lg: Obwesigwa:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, validityPeriodTag)
en: Validity period:
lg: Ekkomo ly'okukozesebwa:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, serialTag)
en: Serial number:
lg: Endagakintu:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, digestTag)
en: MD5 digest:
lg: Ennamba enkuumi ey'ekika kya MD5:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sha1DigestTag)
en: SHA1 digest:
lg: Ennamba enkuumi ey'ekika kya SHA1:

en: The remote host did not send any SSL certificates.
    Aborting because the identity of the host cannot be established.
lg: Kalaani ey'ebunaayira teyaweerezzayo mmatizo za SSL.
    Omulimu ngusazzamu kubanga sisobola kuyiga bumanye bwa kumpyuta enyunge.

en: The server failed the authenticity check (%1).
lg: Emmatizo ya kompyuta eweereza tekakasidwa (%1).

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this item?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg: Okakasa kino oyagala okukigyirawo ddala?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojjakusobola okukikomyawo.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you really want to permanently delete this %1 item?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis> | Do you really want to permanently delete these %1 items?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg[0]: Okakasa kino ekintu %1 oyagala okukigyirawo ddala?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojjakusobola okukikomyawo.</emphasis>
lg[1]: Okakasa bino ebintu %1 oyagala okubigyirawo ddala?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojjakusobola okubikomyawo.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Moving this item to Trash failed as it is too large. Permanently delete it instead?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg: Kino ogw'kukitwala mu Bisuulidwa gugaanye kubanga kiyitiridde obunene. Nkigyewobugya?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojjakusobola okukikomyawo.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Moving this %1 item to Trash failed as it is too large. Permanently delete it instead?<nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis> | Moving these %1 items to Trash failed as they are too large. Permanently delete them instead?<nl/><nl/><emphasis strong='true'>This action cannot be undone.</emphasis>
lg[0]: Ekintu kino %1 ogw'kukitwala mu Bisuulidwa gugaanye kubanga kiyitiridde obunene. Nkigyewobugya?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojjakusobola okukikomyawo.</emphasis>
lg[1]: Ebintu bino %1 ogw'kubitwala mu Bisuulidwa gugaanye kubanga biyitiridde obunene. Mbigyewobugya?<nl/><nl/><filename>%1</filename><nl/><nl/><emphasis strong='true'>Tojjakusobola okubikomyawo.</emphasis>

[ctx: @info]
en: Do you really want to move this %1 item to the Trash? | Do you really want to move these %1 items to the Trash?
lg[0]: Ddala oyagala ekintu kino %1 okukitwala mu Bisuulidwa?
lg[1]: Ddala oyagala ebintu bino %1 okubitwala mu Bisuulidwa?

[ctx: @option:checkbox]
en: Do not ask again
lg: Olulala kikolebwebukozi

[ctx: @option:check]
en: Do not ask again
lg: Olulala kikolebwebukozi

[ctx: @option:check]
en: Do not show this message again
lg: Toddamu okulaga obubaka buno

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
lg: Olukolongo lw'emmatizo olwa ku kompyuta ewulizagana erabika erimu ebikyamu.

[ctx: Warning about executing unknown program]
en: Warning
lg: Kulabula

[ctx: program name follows in a line edit below]
en: This will start the program:
lg: Kino kijja okutandika puloguramu:

en: If you do not trust this program, click Cancel
lg: Puloguramu eno bw'oba togyesiga, koona ku Sazzamu
