kdelibs4 - en to is translation catalogue (37 entries)

[ctx: KInhibitionJobTracker|]
en: Job in progress
is: Verk í gangi

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n day(s) | %n day(s)
is[0]: %n dagur
is[1]: %n dagar

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n hour(s) | %n hour(s)
is[0]: %n klukkustund
is[1]: %n klukkustundir

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n minute(s) | %n minute(s)
is[0]: %n mínúta
is[1]: %n mínútur

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext]
en: %n second(s) | %n second(s)
is[0]: %n sekúnda
is[1]: %n sekúndur

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext days and hours.]
en: %1 and %2
is: %1 og %2

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext hours and minutes.]
en: %1 and %2
is: %1 og %2

[ctx: KJobTrackerFormatters|@item:intext minutes and seconds.]
en: %1 and %2
is: %1 og %2

[ctx: KNotificationJobUiDelegate|]
note: Job name, e.g. Copying has failed
en: %1 (Failed)
is: %1 (mistókst)

[ctx: KNotificationJobUiDelegate|]
en: An unknown error occurred while executing a job: %1
is: Óþekkt villa kom upp við að framkvæma verk: %1

[ctx: KStatusBarJobTracker|]
en: Stop
is: Stöðva

[ctx: KStatusBarJobTracker|]
en:  Stalled
is:  Stöðvað

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 of %2 complete | %1 of %2 complete
is[0]: %1 af %2 lokið
is[1]: %1 af %2 lokið

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 / %n folder(s) | %1 / %n folder(s)
is[0]: %1 / %n mappa
is[1]: %1 / %n möppur

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 / %n file(s) | %1 / %n file(s)
is[0]: %1 / %n skrá
is[1]: %1 / %n skrár

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1 / %n item(s) | %1 / %n item(s)
is[0]: %1 / %n atriði
is[1]: %1 / %n atriði

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1% of %2
is: %1% af %2

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1% of %n file(s) | %1% of %n file(s)
is[0]: %1% af %n skrá
is[1]: %1% af %n skrám

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Stalled
is: Stöðvað

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1/s (%2 remaining) | %1/s (%2 remaining)
is[0]: %1/s (%2 eftir)
is[1]: %1/s (%2 eftir)

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Close
is: &Loka

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Close the current window or document
is: Loka núverandi glugga eða skjali

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %1/s (done)
is: %1/s (lokið)

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Resume
is: Halda áf&ram

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Pause
is: &Bíða

[ctx: KWidgetJobTracker|The source url of a job]
en: Source:
is: Uppruni:

[ctx: KWidgetJobTracker|The destination url of a job]
en: Destination:
is: Áfangastaður:

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Click this to expand the dialog, to show details
is: Smelltu til að stækka svargluggann og sjá ítarlegri upplýsingar

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Keep this window open after transfer is complete
is: H&alda þessum glugga opnum eftir að skráaflutningi lýkur

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Open &File
is: Opna s&krá

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Open &Destination
is: Opna &viðtökumöppu

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: &Cancel
is: &Hætta við

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Progress Dialog
is: Framvindugluggi

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %n item(s) | %n item(s)
is[0]: %n atriði
is[1]: %n atriði

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %n folder(s) | %n folder(s)
is[0]: %n mappa
is[1]: %n möppur

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: %n file(s) | %n file(s)
is[0]: %n skrá
is[1]: %n skrár

[ctx: KWidgetJobTracker|]
en: Click this to collapse the dialog, to hide details
is: Smelltu til að minnka svargluggann og fela ítarlegri upplýsingar
