katepart4 - en to ml translation catalogue (184 entries)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ml: ഫയല്‍ (&F)

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ml: തിരുത്തുക (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ml: കാഴ്ച (&V)

note: i18n: ectx: Menu (view_menu_borders)
en: Borders
ml: അതിരുകള്‍

note: i18n: ectx: Menu (tools)
en: &Tools
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍ (&T)

note: i18n: ectx: Menu (settings)
en: &Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ (&S)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbShowScrollbars)
en: Always On
ml: എപ്പോഴും ഓണ്‍ ആയിരിക്കുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbGeneral) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbViInputMode)
en: General
ml: സാധാരണ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblFiletype)
en: &Filetype:
ml: &ഫയല്‍തരം:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, cmbFiletypes)
en: Select the filetype you want to change.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് മാറ്റം വരുത്തുവാനുള്ള ഫയല്‍തരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, btnNew)
en: Create a new file type.
ml: ഒരു പുതിയ ഫയല്‍തരം ഉണ്ടാക്കുക.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnNew)
en: &New
ml: &പുതിയ

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QPushButton, btnDelete)
en: Delete the current file type.
ml: നിലവിലുള്ള ഫയല്‍തരം വെട്ടിമാറ്റുക.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, btnDelete)
en: &Delete
ml: &വെട്ടിമാറ്റുക

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbProperties)
en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblName)
en: &Name:
ml: &പേരു്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblSection)
en: &Section:
ml: &ഭാഗം:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblMimeTypes)
en: MIME &types:
ml: MIME &തരത്തിലുള്ളവ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblPriority)
en: P&riority:
ml: മുന്‍&ഗണന:

en: Editing
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: Editing Options
ml: മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനുള്ള ഉപാധികള്‍

en: Off
ml: ഓഫ്

en: Open/Save
ml: തുറക്കുക/സൂക്ഷിക്കുക

en: Lets you select a location and save the file again.
ml: ഒരു സ്ഥലം തിരഞ്ഞെടുത്തു് അവിടെ ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ ഇതു് സഹായിക്കുന്നു.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, m_skipBtn)
en: &Ignore
ml: &വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുക

en: The diff command failed. Please make sure that diff(1) is installed and in your PATH.
ml: diff കമാന്‍ഡ് പരാജയപ്പെട്ടു. diff(1) നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റമില്‍ ശരിയായ പാഥില്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു എന്നു് ഉറപ്പാക്കുക.

en: Error Creating Diff
ml: Diff ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്

en: Diff Output
ml: Diff ഔട്ട്പുട്ടു്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbSwapFileMode) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, spbSwapFileSync) i18n: ectx: property (specialValueText), widget (QSpinBox, sbAutoCenterCursor)
en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, cbNavigationMisc)
en: Misc
ml: പലവക

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, chkBackupLocalFiles)
en: &Local files
ml: &ലോക്കല്‍ ഫയലുകള്‍

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gbFileFormat)
en: File Format
ml: ഫയലിന്റെ രീതി

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEncoding)
en: &Encoding:
ml: &എന്‍കോഡിങ്:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lblEOL)
en: E&nd of line:
ml: വരിയുടെ അ&വസാനം:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbEOL)
en: UNIX
ml: യൂണിക്സ്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbEOL)
en: DOS/Windows
ml: ഡോസ്/വിന്‍ഡോസ്

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, cmbEOL)
en: Macintosh
ml: മാക്കിന്റോഷ്

en: Untitled
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്ത

en: Save File
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: Save failed
ml: സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
ml: രേഖ "%1"-ല്‍ മാറ്റം വരുത്തയിരിക്കുന്നു.
    നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: Close Document
ml: രേഖ അടയ്ക്കുക

en: Properties of %1
ml: %1-ന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: New Filetype
ml: പുതിയ തരത്തിലുള്ള ഫയല്‍

en: Select Mime Types
ml: Mime തരത്തിലുള്ളവ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Te&xt Settings
ml: വാ&ചക ക്രമികരണങ്ങള്‍

en: Print line &numbers
ml: വരിയുടെ &അക്കങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Hea&der && Footer
ml: തല&ക്കെട്ടും അടിക്കുറിപ്പും

en: Pr&int header
ml: തലക്കെട്ടു് പ്രി&ന്റ് ചെയ്യുക

en: Pri&nt footer
ml: അടിക്കുറിപ്പു് പ്രി&ന്റ് ചെയ്യുക

en: Header/footer font:
ml: തലക്കെട്ടു്/അടിക്കുറിപ്പിന്റെ ലിപി:

en: Header Properties
ml: തലക്കെട്ടിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: &Format:
ml: &രീതി:

en: Colors:
ml: നിറങ്ങള്‍:

en: Bac&kground
ml: പശ്&ചാത്തലം

en: Footer Properties
ml: അടിക്കുറിപ്പിന്റെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: For&mat:
ml: രീ&തി:

en: &Background
ml: &പശ്ചാത്തലം

en: L&ayout
ml: മാ&തൃക

en: Draw &boxes
ml: &പെട്ടികള്‍ വരയ്ക്കുക

en: Box Properties
ml: പെട്ടിയുടെ ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: W&idth:
ml: വീ&തി:

en: Co&lor:
ml: നി&റം:

en: text
ml: വാചകം

en: Error loading script %1
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് %1 ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്

en: Command not found: %1
ml: കമാന്‍ഡ് ലഭ്യമായില്ല: %1

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Not found
ml: ലഭ്യമല്ല

en: Beginning of line
ml: വരിയുടെ ആരംഭം

en: End of line
ml: വരിയുടെ അവസാനം

en: Or
ml: അല്ലെങ്കില്‍

en: Tab
ml: ടാബ്

en: Digit
ml: അക്കം

en: Backslash
ml: ബാക്ക് സ്ലാഷു്

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QComboBox, pattern)
en: Text to search for
ml: കണ്ടുപിടിക്കേണ്ട വാചകം

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, replaceAll)
en: Replace &All
ml: &എല്ലാം മാറ്റുക

[ctx: @title:column Text style]
en: Selected
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തവ

[ctx: @title:column Text style]
en: Background
ml: പശ്ചാത്തലം

en: &Bold
ml: &തടിച്ച

en: &Italic
ml: &ചരിഞ്ഞ

en: &Underline
ml: &അടിവര

[ctx: @item:intable Text context]
en: Keyword
ml: കീവേര്‍ഡ്

[ctx: @item:intable Text context]
en: Function
ml: ഫംഗ്ഷന്‍

[ctx: @item:intable Text context]
en: String
ml: സ്ട്രിങ്

[ctx: @item:intable Text context]
en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

[ctx: @item:intable Text context]
en: Alert
ml: അറിയിപ്പു്

[ctx: @item:intable Text context]
en: Others
ml: മറ്റുള്ളവ

[ctx: @item:intable Text context]
en: Error
ml: പിശകു്

en: Bookmark
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Error
ml: പിശകു്

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Set &Bookmark
ml: &ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു് സജ്ജമാക്കുക

en: Clear &All Bookmarks
ml: &എല്ലാ ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകളും വെടിപ്പാക്കുക

en: Next Bookmark
ml: അടുത്ത ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു്

en: Go to the next bookmark.
ml: അടുത്ത ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പിലേക്കു് പോകുക

en: Previous Bookmark
ml: മുമ്പുള്ള ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു്

en: Go to the previous bookmark.
ml: മുമ്പുള്ള ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പിലേക്കു് പോകുക.

en: &Bookmarks
ml: അടയാളകുറിപ്പുകൾ (&B)

en: &Next: %1 - "%2"
ml: &അടുത്തതു്: %1 - "%2"

en: &Previous: %1 - "%2"
ml: &മുമ്പുള്ളതു്: %1 - "%2"

en: Usage: %1 on|off|1|0|true|false
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %1 on|off|1|0|true|false

en: Unknown command '%1'
ml: അപരിചിതമായ കമാന്‍ഡു് '%1'

en: Christoph Cullmann
ml: ക്രിസ്റ്റോഫ് കള്‍മാന്‍

en: Maintainer
ml: പരിപാലകന്‍

en: Dominik Haumann
ml: ഡൊമിനിക് ഹൌമാന്‍

en: Joseph Wenninger
ml: ജോസഫ് വെന്നിങ്ങര്‍

en: Anders Lund
ml: ആന്‍ഡേര്‍സ് ലണ്ട്

en: Hamish Rodda
ml: ഹാമിഷ് റോഡാ

en: Waldo Bastian
ml: വാള്‍ഡോ ബാസ്റ്റന്‍

en: Charles Samuels
ml: ചാള്‍സ് സാമുവല്‍സ്

en: The Editing Commands
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുന്നതിനുള്ള കമാന്‍ഡുകള്‍‍

en: Matt Newell
ml: മാറ്റ് ന്യൂവല്‍

en: Testing, ...
ml: പരിശോധിക്കുന്നു, ...

en: Michael Bartl
ml: മൈക്കിള്‍ ബാര്‍ട്ടില്‍

en: Michael McCallum
ml: മൈക്കിള്‍ മാക്കലം

en: Michael Koch
ml: മൈക്കിള്‍ കോച്ച്

en: Christian Gebauer
ml: ക്രിസ്റ്റ്യന്‍ ഗെബൌര്‍

en: Simon Hausmann
ml: സൈമണ്‍ ഹൌസ്മാന്‍

en: Glen Parker
ml: ഗ്ലന്‍ പാര്‍ക്കര്‍

en: Scott Manson
ml: സ്കോട്ട് മാന്‍സണ്‍

en: John Firebaugh
ml: ജോണ്‍ ഫയര്‍ബൌഗ്

en: Andreas Kling
ml: ആന്‍ഡ്രിയാസ് ക്ലിങ്

en: Mirko Stocker
ml: മിര്‍ക്കോ സ്റ്റോക്കര്‍

en: Matthew Woehlke
ml: മാത്യൂ വോല്‍ക്കു്

en: Sebastian Pipping
ml: സെബാസ്റ്റ്യന്‍ പൈപ്പിങ്

en: Matteo Merli
ml: മാറ്റിയോ മെര്‍ലി

en: Rocky Scaletta
ml: റോക്കി സ്കലേറ്റാ

en: Yury Lebedev
ml: യൂറി ലെബെഡെവ്

en: Chris Ross
ml: ക്രിസ് റോസ്

en: Nick Roux
ml: നിക്ക് റൌക്സ്

en: Carsten Niehaus
ml: കാര്‍സ്റ്റന്‍ നെയിഹൌസ്

en: Per Wigren
ml: പെര്‍ വിഗ്രന്‍

en: Jan Fritz
ml: ജാന്‍ ഫ്രിറ്റ്സ്

en: Daniel Naber
ml: ഡാനിയല്‍ നാബര്‍

en: Roland Pabel
ml: റോളണ്ട് പാബല്‍

en: Cristi Dumitrescu
ml: ക്രിസ്റ്റി ഡ്യൂമിട്രെസ്ക്യൂ

en: Carsten Pfeiffer
ml: കാര്‍സ്റ്റന്‍ ഫെയിഫര്‍

en: Very nice help
ml: വളരെ നല്ല സഹായം

en: Bruno Massa
ml: ബ്രൂണോ മാസ്സാ

en: Configure
ml: ക്രമികരിക്കുക

en: Variables
ml: വേരിയബിള്‍സ്

en: Cut the selected text and move it to the clipboard
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത വാചകം മുറിച്ചു് ക്ലിപ്ബോര്‍ഡിലേക്കു് മാറ്റുക

en: Save the current document
ml: നിലവിലുള്ള രേഖ സൂക്ഷിക്കുക

en: Print the current document.
ml: നിലവിലുള്ള രേഖ പ്രിന്റു് ചെയ്യുക.

en: Reloa&d
ml: വീണ്ടും &ലഭ്യമാക്കുക

en: Reload the current document from disk.
ml: ഡിസ്കില്‍ നിന്നും നിലവിലുള്ള രേഖ വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക.

en: Save the current document to disk, with a name of your choice.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇഷ്ടമുള്ള ഒരു പേരില്‍ നിലവിലുള്ള രേഖ ഡിസ്കിലേക്കു് സൂക്ഷിക്കുക.

en: Select the entire text of the current document.
ml: നിലവിലുള്ള രേഖയുടെ വാചകം മൊത്തമായി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Enlarge Font
ml: ലിപി വലുതാക്കുക

en: Shrink Font
ml: ലിപി ചെറുതാക്കുക

en: &Off
ml: &ഓഫ് ചെയ്യുക

en: &Always On
ml: &എപ്പോഴും ഓണ്‍ ആയിരിക്കുക

en: Show &Line Numbers
ml: &വരിയുടെ അക്കം കാണിക്കുക

en: Switch to Command Line
ml: കമാന്‍ഡു് ലൈനിലേക്കു് മാറുക

en: &End of Line
ml: വരിയുടെ &അവസാനം

en: E&ncoding
ml: എ&ന്‍കോഡിങു്

en: Find Selected
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തതു് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Copy as &HTML
ml: &HTML ആയി പകര്‍ത്തുക

en: Move Word Left
ml: വാക്കു് ഇടത്തേക്കു് നീക്കുക

en: Select Character Left
ml: ഇടത്തുള്ള അക്ഷരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Word Left
ml: ഇടത്തുള്ള വാക്കു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Move Word Right
ml: വാക്കു് വലത്തേക്കു് നീക്കുക

en: Select Character Right
ml: വലത്തുള്ള അക്ഷരം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select Word Right
ml: വലത്തുള്ള വാക്കു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Move to Beginning of Line
ml: വരിയുടെ ആരംഭത്തിലേക്കു് നീങ്ങുക

en: Move to Beginning of Document
ml: രേഖയുടെ ആരംഭത്തിലേക്കു് നീങ്ങുക

en: Move to End of Line
ml: വരിയുടെ അവസാനത്തേക്കു് നീങ്ങുക

en: Move to End of Document
ml: രേഖയുടെ അവസാനത്തേക്കു് നീങ്ങുക

en: Move to Next Line
ml: അടുത്ത വരിയിലേക്കു് നീങ്ങുക

en: Move to Previous Line
ml: മുമ്പുള്ള വരിയിലേക്കു് നീങ്ങുക

en: Delete Line
ml: വരി നീക്കം ചെയ്യുക

en: Delete Next Character
ml: അടുത്ത അക്ഷരം വെട്ടി മാറ്റുക

en: Open File
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Export File as HTML
ml: ഫയല്‍ HTML ആയി ലഭ്യമാക്കുക

en: Available Commands
ml: ലഭ്യമായ കമാന്‍ഡുകള്‍

en: <p>For help on individual commands, do <code>'help &lt;command&gt;'</code></p>
ml: <p>ഓരോ കമാന്‍ഡുകള്‍ക്കും ആവശ്യമുള്ള സഹായത്തിനായി, <code>'help &lt;command&gt;'</code></p> ഉപയോഗിക്കുക.

en: No help for '%1'
ml: '%1'-നു് സഹായം ലഭ്യമല്ല

en: No such command <b>%1</b>
ml: ഇങ്ങനെയൊരു കമാന്‍ഡു് ലഭ്യമല്ല <b>%1</b>

en: No such command: "%1"
ml: ഇങ്ങനെയൊരു കമാന്‍ഡു് ലഭ്യമല്ല: "%1"

en: Success:
ml: വിജയിച്ചു:

en: Command "%1" failed.
ml: "%1" കമാന്‍ഡു് പരാജയപ്പെട്ടു.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tblNormalModeMappings) i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tblInsertModeMappings) i18n: ectx: property (text), widget (QTableWidget, tblVisualModeMappings)
en: Command
ml: കമാന്‍ഡു്
