kdelibs4 - en to cy translation catalogue (62 entries)

en: Find Next
cy: Canfod Nesaf

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
cy: <qt>Canfod y digwyddiad nesaf o '<b>%1</b>'?</qt>

en: 1 match found. | %1 matches found.
cy[0]: Canfuwyd %1 o gydweddiadau.
cy[1]: Canfuwyd %1 o gydweddiadau.

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
cy: <qt>Ni chanfuwyd cydweddiad am '<b>%1</b>'.</qt>

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
cy: Ni chanfuwyd cydweddiad am '<b>%1</b>'.

en: Beginning of document reached.
cy:  Wedi cyrraedd diwedd y ddogfen.

en: End of document reached.
cy:  Wedi cyrraedd diwedd y ddogfen.

en: Find Text
cy: Canfod Testun

en: &Text to find:
cy: &Testun i ganfod:

en: Regular e&xpression
cy: &Mynegiad rheolaidd

en: Replace With
cy: Amnewid Efo

en: Replace&ment text:
cy: Testun &amnewid:

en: Use p&laceholders
cy: De&fnyddio dalfannau

en: Insert Place&holder
cy: Mewnosod Da&lfan

en: Options
cy: Dewisiadau

en: C&ase sensitive
cy: Mae llythrennau bach/mawr o &bwys

en: &Whole words only
cy: D&im ond geiriau cyfan

en: From c&ursor
cy: &O'r cyrchyd

en: Find &backwards
cy: Canfod &yn ôl

en: &Selected text
cy: &Testun dewisiedig

en: &Prompt on replace
cy: &Cofweini wrth amnewid

en: &Replace
cy: &Amnewid

en: Start replace
cy: Dechrau amnewid

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
cy: <qt>Os gwasgwch y botwm <b>Amnewid</b>, mae'r testun a fewnosodwyd uchod yn cael ei chwilio amdano tu mewn y ddogfen, ac mae pob digwyddiad yn cael ei amnewid gan y testun amnewid.</qt>

en: &Find
cy: &Canfod

en: Start searching
cy: Dechrau chwilio

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
cy: <qt>Os gwasgwch y botwm <b>Canfod</b>, mae'r testun a fewnosodwyd uchod yn cael ei chwilio amdano tu mewn i'r ddogfen.</qt>

en: Enter a pattern to search for, or select a previous pattern from the list.
cy: Rhowch patrwm i chwilio amdano, neu ddewiswch patrwm blaenorol o'r rhestr.

en: If enabled, search for a regular expression.
cy: Os alluog, chwilio am fynegiad rheolaidd.

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
cy: Cliciwch yma i olygu eich mynegiad rheolaidd gan ddefnyddio golygydd graffegol.

en: Enter a replacement string, or select a previous one from the list.
cy: Rhowch llinyn amnewid, neu ddewiswch un blaenorol o'r rhestr.

en: Click for a menu of available captures.
cy: Cliciwch am ddewislen o'r cipiadau sydd ar gael.

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
cy: Gofyn am ffiniau geiriau wrth ddechrau a diwedd cydweddiad er mwyn llwyddo.

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
cy: Dechrau chwilio o leoliad cyfredol y cyrchydd yn lle o'r pen.

en: Only search within the current selection.
cy: Chwilio tu mewn y detholiad cyfredol yn unig.

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
cy: Gweithredu chwiliad lle mae priflythrennau o bwys: ni fydd y patrwm 'Joe' yn cydweddu â 'joe' neu 'JOE', ond â 'Joe' yn unig.

en: Search backwards.
cy: Chwilio yn ôl.

en: Ask before replacing each match found.
cy: Gofyn cyn disodli pob cydweddiad a ganfyddir.

en: Any Character
cy: Unrhyw Nod

en: Start of Line
cy: Dechrau'r Llinell

en: End of Line
cy: Diwedd y Llinell

en: Set of Characters
cy: Set o Nodau

en: Repeats, Zero or More Times
cy: Ailadrodd, Sero neu Mwy o Weithiau

en: Repeats, One or More Times
cy: Ailadrodd, Un neu Mwy o Weithiau

en: Optional
cy: Dewisol

en: Escape
cy: Esc

en: Newline
cy: Llinell newydd

en: Carriage Return
cy: Dychwelydd

en: White Space
cy: Gofodnod

en: Digit
cy: Digid

en: Complete Match
cy: Cydweddiad Cyfan

en: Captured Text (%1)
cy: Testun a Gipiwyd (%1)

en: You must enter some text to search for.
cy: Rhaid i chi fewnosod testun i chwilio amdano.

en: Replace
cy: Amnewid

en: &Skip
cy: &Hepgor

en: Replace '%1' with '%2'?
cy: Amnewid '%1' efo '%2'?

en: No text was replaced.
cy: Ni amnewidwyd testun.

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
cy[0]: %1 o amnewidau wedi eu gwneud.
cy[1]: %1 o amnewidau wedi eu gwneud.

en: Do you want to restart search from the end?
cy: Ydych eisiau ail-ddechrau'r chwiliad o'r diwedd?

en: Do you want to restart search at the beginning?
cy: Ydych eisiau ail-ddechrau'r chwiliad o'r dechrau?

en: Auto Spell Check
cy: Hunan-wirio Sillafu

en: Allow Tabulations
cy: Gadael Tablyddion
