kdelibs4 - en to kn translation catalogue (104 entries)

en: Manage Link
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಿಸು

en: Link Text:
kn: ಕೊಂಡಿ ಪಠ್ಯ:

en: Link URL:
kn: ತಾಣಸೂಚಿಯ ಕೊಂಡಿ:

en: Find Next
kn: ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
kn: <qt>'<b>%1</b>'? ನ ಮುಂದಿನ ಸಂಭವವನ್ನು ಹುಡುಕು</qt>

en: 1 match found. | %1 matches found.
kn[0]: ೧ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಕಂಡುಬಂದಿತು.
kn[1]: %1 ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಕಂಡುಬಂದವು.

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
kn: <qt>'<b>%1</b>' ಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳೂ ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ.</qt>

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
kn: '<b>%1</b> ಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೆ ಸಿಗಲಿಲ್ಲ.

en: Beginning of document reached.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಪ್ರಾರಂಭ ತಲುಪಿತು.

en: End of document reached.
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಕೊನೆ ತಲುಪಿತು.

note: i18n() of the first if() because of the plural form. Hope this word puzzle is ok, it's a different sentence
en: Continue from the end?
kn: ಕೊನೆಯಿಂದ ಮುಂದುವರಿಸಲೇ?

en: Continue from the beginning?
kn: ಮೊದಲಿನಿಂದ ಮುಂದುವರಿಸಲೇ?

en: Find Text
kn: ಪಠ್ಯ ಹುಡುಕು

[ctx: @title:group]
en: Find
kn: ಹುಡುಕು

en: &Text to find:
kn: ಹುಡುಕಬೇಕಾದ ಪಠ್ಯ(&T):

en: Regular e&xpression
kn: ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಗಣಿತೋಕ್ತಿ (regular e&xpression)

en: Replace With
kn: ಇದರಿಂದ ಪ್ರತಿಸ್ಥಾಪಿಸುಿಸು

en: Replace&ment text:
kn: ಬದಲಾವಣೆಯ ಪಠ್ಯ(&m):

en: Use p&laceholders
kn: ಸ್ಥಾನಗ್ರಾಹಕಗಳನ್ನು (p&laceholders) ಬಳಸಿ

en: Insert Place&holder
kn: ಸ್ಥಾನಗ್ರಾಹಕಗಳನ್ನು (place&holders) ಅಳವಡಿಸಿ

en: Options
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: C&ase sensitive
kn: ಕೀಲಿ ಅಕ್ಷರ ಸ್ಥಾನ(ಕೇಸ್) ಸಂವೇದಿ(&a)

en: &Whole words only
kn: ಪೂರ್ಣಪದ ಮಾತ್ರ(&W)

en: From c&ursor
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದಿಂದ(&u)

en: Find &backwards
kn: ಹಿಮ್ಮುಖವಾಗಿ ಹುಡುಕು(&b)

en: &Selected text
kn: ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಪಠ್ಯ(&S)

en: &Prompt on replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸಿದಾಗ ತಿಳಿಸು(&P)

en: &Replace
kn: ಬದಲಾಯಿಸು(&R)

en: Start replace
kn: ಪ್ರತಿಸ್ಥಾಪಿಸು ಆರಂಭಿಸು

en: <qt>If you press the <b>Replace</b> button, the text you entered above is searched for within the document and any occurrence is replaced with the replacement text.</qt>
kn: <qt>ನೀನು<b>ಪ್ರತಿಸ್ಥಾಪಿಸು</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿದರೆ, ನೀನು ಮೇಲೆ ನಮೂದಿಸಿರುವ ಪಠ್ಯವು ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲ್ಪಟ್ಟು, ಅದರ ಯಾವುದೇ ಸಂಭವವೂ, ಪ್ರತಿಸ್ಥಾಪನಾ ಪಠ್ಯದಿಂದ ಪ್ರತಿಸ್ಥಾಪಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.</qt>

en: &Find
kn: ಹುಡುಕು(&F)

en: Start searching
kn: ಹುಡುಕಲು ಆರಂಭಿಸು

en: <qt>If you press the <b>Find</b> button, the text you entered above is searched for within the document.</qt>
kn: <qt>ನೀವು <b>ಹುಡುಕು</b> ಗುಂಡಿಯನ್ನೊತ್ತಿದರೆ, ನೀವು ಮೇಲೆ ನಮೂದಿಸಿದ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಈ ದಸ್ತಾವೇಜಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲ್ಪಡುತ್ತದೆ.</qt>

en: Enter a pattern to search for, or select a previous pattern from the list.
kn: ಹುಡುಕಬೇಕಾದ ನಮೂನೆಯನ್ನು (pattern) ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಿ ಇಲ್ಲವೇ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹಳೆಯ ನಮೂನೆಯನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: If enabled, search for a regular expression.
kn: ಕ್ರಿಯಾಶೀಲಗೊಂಡಿದ್ದಲ್ಲಿ ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಗಣಿತೋಕ್ತಿ (regular expression) ಯನ್ನು ಹುಡುಕು.

en: Click here to edit your regular expression using a graphical editor.
kn: ಚಿತ್ರಾತ್ಮಕ ಸಂಪಾದಕವನ್ನು ಬಳಸಿ ನಿಮ್ಮ ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಗಣಿತೋಕ್ತಿ (regular expression) ಯನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಇಲ್ಲಿ ಒತ್ತಿರಿ.

en: Enter a replacement string, or select a previous one from the list.
kn: ಬದಲಿ ಅಕ್ಷರಪುಂಜ (string) ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಇಲ್ಲವೇ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹಿಂದಿನದೊಂದನ್ನು ಆರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

en: Click for a menu of available captures.
kn: ಲಭ್ಯವಿರುವ ವಶವರ್ತಿಗಳ (captures) ಪರಿವಿಡಿಗೆ ಒತ್ತಿರಿ.

en: Require word boundaries in both ends of a match to succeed.
kn: ಸಫಲಗೊಳ್ಳಲು ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ (match) ಇಕ್ಕೆಲಗಳಲ್ಲೂ ಎಲ್ಲೆಪದಗಳು ಆವಶ್ಯಕ.

en: Start searching at the current cursor location rather than at the top.
kn: ಮೇಲಿನಿಂದ ಹುಡುಕುವುದರ ಬದಲು ಪ್ರಸ್ತುತ ಸ್ಥಳಸೂಚಿಯ (cursor) ಸ್ಥಾನದಿಂದ ಹುಡುಕಲು ಆರಂಭಿಸು.

en: Only search within the current selection.
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕು.

en: Perform a case sensitive search: entering the pattern 'Joe' will not match 'joe' or 'JOE', only 'Joe'.
kn: ಅಕ್ಷರಸ್ಥಿತಿ ಸಂವೇದಿ (case sensitive) ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ನಡೆಸು: ನಮೂನು 'Joe' ನೀಡಿದರೆ, ಅದು 'joe' ಅಥವಾ 'JOE' ಗೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಕೆವಲ 'Joe' ಗೆ ಮಾತ್ರ ಹೊಂದುತ್ತದೆ.

en: Search backwards.
kn: ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಹುಡುಕು.

en: Ask before replacing each match found.
kn: ಲಭಿಸಿದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಮೊದಲು ಕೇಳು.

en: Any Character
kn: ಯಾವುದೇ ಅಕ್ಷರ

en: Start of Line
kn: ಸಾಲಿನ ಆರಂಭ

en: End of Line
kn: ಸಾಲಿನ ಕೊನೆ

en: Set of Characters
kn: ಅಕ್ಷರಗಳ ಗುಂಪು

en: Repeats, Zero or More Times
kn: ಪುನರಾವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಸೊನ್ನೆ ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ

en: Repeats, One or More Times
kn: ಪುನರಾವರ್ತನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಒಂದು ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ

en: Optional
kn: ಐಚ್ಛಿಕ

en: Newline
kn: ಹೊಸ ಸಾಲು

en: White Space
kn: White Space (ರಿಕ್ತ ಸ್ಥಳ)

en: Digit
kn: ಅಂಕಿ

en: Complete Match
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಂದಿಕೆ

en: Captured Text (%1)
kn: ವಶೀಕೃತ ಪಠ್ಯ (%1)

en: You must enter some text to search for.
kn: ನೀವು ಹುಡುಕಲು ಏನಾದರೂ ಪಠ್ಯವನ್ನು ನಮೂದಿಸಬೇಕು.

en: Replace
kn: ಪ್ರತಿಸ್ಥಾಪಿಸು

[ctx: @action:button Replace all occurrences]
en: &All
kn: ಎಲ್ಲಾ(&A)

en: &Skip
kn: ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸು(&S)

en: Replace '%1' with '%2'?
kn: '%1' ನ್ನು '%2' ನಿಂದ ಬದಲಾಯಿಸ ಬೇಕೇ?

en: No text was replaced.
kn: ಯಾವುದೇ ಪಠ್ಯವು ಬದಲುಗೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ.

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
kn[0]: ೧ ಬದಲಿಯಾಯಿತು
kn[1]: %1 ಬದಲಿಗಳಾದವು

en: Do you want to restart search from the end?
kn: ಹುಡುಕುವುದನ್ನು ಕೊನೆಯಿಂದ ಮತ್ತೆ ಆರಂಭಿಸಬೇಕೇ?

en: Do you want to restart search at the beginning?
kn: ಹುಡುಕುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದ ಮತ್ತೆ ಆರಂಭಿಸಬೇಕೇ?

[ctx: @action:button Restart find & replace]
en: Restart
kn: ಪುನರಾರಂಭಿಸು

[ctx: @action:button Stop find & replace]
en: Stop
kn: ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Your replacement string is referencing a capture greater than '\%1',
kn: ನಿಮ್ಮ ಬದಲಿ ಅಕ್ಷರಪುಂಜವು '\%1', ಗಿಂತಾ ಮಿಗಿಲಾದ ವಶೀಕರಣವನ್ನು (capture) ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಿದೆ (referencing)

en: but your pattern only defines 1 capture. | but your pattern only defines %1 captures.
kn[0]: ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ನಮೂದು ಕೇವಲ ೧ ವಶೀಕರಣವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ
kn[1]: ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ನಮೂದು ಕೇವಲ %1 ವಶೀಕರಣಗಳನ್ನು ನಿರೂಪಿಸುತ್ತದೆ

en: but your pattern defines no captures.
kn: ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ನಮೂದು ಯಾವುದೇ ವಶೀಕರಣವನ್ನೂ ನಿರೂಪಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ.

en: 
    Please correct.
kn: 
    ದಯವಿಟ್ಟು ಸರಿಪಡಿಸಿ.

[ctx: @label stroke color]
en: Color
kn: ಬಣ್ಣ

[ctx: @action]
en: &Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿ(&F)

[ctx: @action]
en: Font &Size
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯ ಗಾತ್ರ(&S)

[ctx: @action boldify selected text]
en: &Bold
kn: ದಟ್ಟ (ಬೋಲ್ಡ್) (&B)

[ctx: @action italicize selected text]
en: &Italic
kn: ಓರೆ (&I)

[ctx: @action underline selected text]
en: &Underline
kn: ಅಡಿಗೆರೆ(&U)

[ctx: @action]
en: &Strike Out
kn: ಹೊಡೆದು ಹಾಕು(&S)

[ctx: @action]
en: Align &Left
kn: ಎಡಕ್ಕೆ ಪಠ್ಯಹೊಂದಾಣಿಕೆ (&L)

[ctx: @label left justify]
en: Left
kn: ಎಡ

[ctx: @action]
en: Align &Center
kn: ಮಧ್ಯಕ್ಕೆ ಪಠ್ಯಹೊಂದಾಣಿಕೆ (&C)

[ctx: @label center justify]
en: Center
kn: ಮಧ್ಯ

[ctx: @action]
en: Align &Right
kn: ಬಲಕ್ಕೆ ಪಠ್ಯಹೊಂದಾಣಿಕೆ (&R)

[ctx: @label right justify]
en: Right
kn: ಬಲ

[ctx: @action]
en: &Justify
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸು(&J)

[ctx: @label justify fill]
en: Justify
kn: ಸರಿಹೊಂದಿಸು

[ctx: @title:menu]
en: List Style
kn: ಪಟ್ಟಿ ವೈಖರಿ

[ctx: @item:inmenu no list style]
en: None
kn: ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ

[ctx: @item:inmenu disc list style]
en: Disc
kn: ತಿರಸ್ಕರಿಸು

[ctx: @item:inmenu circle list style]
en: Circle
kn: ವೃತ್ತ

[ctx: @item:inmenu square list style]
en: Square
kn: ಚೌಕ

[ctx: @item:inmenu numbered lists]
en: 123
kn: ೧೨೩

[ctx: @action]
en: Increase Indent
kn: ಪದಪಲ್ಲಟ (ಇಂಡೆಂಟ್) ಹೆಚ್ಚುಮಾಡು

[ctx: @action]
en: Decrease Indent
kn: ಪದಪಲ್ಲಟ (ಇಂಡೆಂಟ್) ಕಡೆಮೆಮಾಡು

[ctx: @action]
en: Insert Rule Line
kn: ನಿಯಮಾವಳಿ ಸಾಲನ್ನು ಒಳಸೇರಿಸು

[ctx: @action]
en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

[ctx: @action]
en: Format Painter
kn: ವಿನ್ಯಾಸ ಬಣ್ಣಗಾರ

[ctx: @action]
en: To Plain Text
kn: ಸರಳ ಪಠ್ಯಕ್ಕೆ

[ctx: @action]
en: Subscript
kn: ಉಪಲೇಖ (ಸಬ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್)

[ctx: @action]
en: Superscript
kn: ಅಧಿಲೇಖ (ಸೂಪರ್ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್)

en: Nothing to spell check.
kn: ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ.

en: Auto Spell Check
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಕಾಗುಣಿತ ಪರೀಕ್ಷೆ

en: Allow Tabulations
kn: ಕೋಷ್ಟಕೀಕರಣಗಳನ್ನು (tabulation) ಅನುಮತಿಸು

en: Speak Text
kn: ಪಠ್ಯವನ್ನು ವಾಚಿಸು
