kdelibs4 - en to ta translation catalogue (362 entries)

[ctx: FontHelpers|@item Font name]
note: Generic sans serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Sans Serif
ta: சான்செரிப்

[ctx: FontHelpers|@item Font name]
note: Generic serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Serif
ta: செரிப்

[ctx: FontHelpers|@item Font name]
note: Generic monospace font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Monospace
ta: சம‍அகலம்

[ctx: KActionSelector|@label:listbox]
en: &Available:
ta: &கிட்டுகின்றவை:

[ctx: KActionSelector|@label:listbox]
en: &Selected:
ta: &தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டவை:

[ctx: KAssistantDialog|@action:button go back]
en: &Back
ta: &பின்னே

[ctx: KAssistantDialog|@info:tooltip]
en: Go back one step
ta: ஒரு படி பின்னே செல்

[ctx: KAssistantDialog|@action:button Opposite to Back]
en: Next
ta: அடுத்தது

[ctx: KAssistantDialog|@action:button]
en: Finish
ta: முடி

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: All
ta: அனைத்தும்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: European Scripts
ta: ஐரோப்பிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: African Scripts
ta: ஆப்பிரிக்க மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Middle Eastern Scripts
ta: மத்திய கிழக்காசிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Central Asian Scripts
ta: மத்திய ஆசிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: South Asian Scripts
ta: தெற்காசிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Southeast Asian Scripts
ta: தென்கிழக்காசிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Indonesia and Oceania Scripts
ta: இந்தோனேசிய மற்றும் ஓஷெனிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: East Asian Scripts
ta: கிழக்காசிய மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: American Scripts
ta: அமெரிக்க மொழிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Symbols
ta: குறியீடுகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Mathematical Symbols
ta: கணிதக் குறியீடுகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Phonetic Symbols
ta: ஓசைக் குறியீடுகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Combining Diacritics
ta: துணைக்குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharSelect section name]
en: Other
ta: மற்றவை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Basic Latin
ta: அடிப்படை இலத்தீன்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Latin-1 Supplement
ta: இலத்தீன்-1 துணை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-A
ta: இலத்தீன விரிவாக்கம்-A

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-B
ta: இலத்தீன விரிவாக்கம்-B

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: IPA Extensions
ta: IPA விரிவாக்கங்கள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Spacing Modifier Letters
ta: இடைவெளியை மாற்றும் எழுத்துகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks
ta: துணைக்குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Greek and Coptic
ta: கிரேக்கமும் காப்டிகும்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic
ta: சிரிலிக்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Supplement
ta: சிரிலிக் துணை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Armenian
ta: அர்மேனிய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Hebrew
ta: எபிரேய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Arabic
ta: அரேபிய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Syriac
ta: சிரியாக்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Arabic Supplement
ta: அரேபியத் துணை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Thaana
ta: தானா

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: NKo
ta: நுகோ

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Samaritan
ta: சமாரிடன்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Mandaic
ta: மான்டைக்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Syriac Supplement
ta: சிரியாக் துணை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Arabic Extended-B
ta: அரபிய விரிவாக்கம்-B

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Arabic Extended-A
ta: அரபிய விரிவாக்கம்-A

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Devanagari
ta: தேவநாகரி

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Bengali
ta: பெங்காலி

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Gurmukhi
ta: குர்முகி

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Gujarati
ta: குஜராத்தி

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Oriya
ta: ஒரியா

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Tamil
ta: தமிழ்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Telugu
ta: தெலுங்கு

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Kannada
ta: கன்னடம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Malayalam
ta: மலையாளம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Sinhala
ta: சிங்களம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Thai
ta: தாய்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Lao
ta: லாவோ

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Tibetan
ta: திபத்திய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Myanmar
ta: மயான்மார்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Georgian
ta: ஜார்ஜிய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Hangul Jamo
ta: ஹங்குல் ஜமொ

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic
ta: எத்தியோப்பிய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Ethiopic Supplement
ta: எத்தியோப்பிய துணை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Cherokee
ta: செரோக்கி

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
ta: ஒன்றுபட்ட கனேடிய பழங்குடியின எழுத்துக்கள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Ogham
ta: ஆக்ஹாம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Runic
ta: ரூனிக்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Tagalog
ta: டாகாலோகு

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Hanunoo
ta: ஹனுனூ

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Buhid
ta: புஹிட்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Tagbanwa
ta: டாக்பான்வா

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Khmer
ta: க்ஹமெர்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Mongolian
ta: மங்கோலிய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics Extended
ta: ஒன்றுபட்ட கனேடிய பழங்குடியின எழுத்துக்களின் விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Limbu
ta: லிம்பு

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Tai Le
ta: டாய் லே

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: New Tai Lue
ta: புதிய டாய் ல்யூ

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Khmer Symbols
ta: கஹேமர் குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Buginese
ta: புஜினீஸ்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Tai Tham
ta: டய் தம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks Extended
ta: விரிவான துணைக்குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Balinese
ta: பாலினீசு

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Sundanese
ta: சூடானிய

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Batak
ta: படாக்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Lepcha
ta: லெப்சா

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Ol Chiki
ta: ஓல் சிக்கி

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Cyrillic Extended-C
ta: சிரிலிக் விரிவாக்கம்-C

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Georgian Extended
ta: ஜார்ஜிய விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Sundanese Supplement
ta: சூடானிய விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Vedic Extensions
ta: வேத விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Phonetic Extensions
ta: ஒலிப்பியல் விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Phonetic Extensions Supplement
ta: ஒலிப்பியல் விரிவாக்கத் துணை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Combining Diacritical Marks Supplement
ta: விரிவான மேம்பட்ட துணைக்குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended Additional
ta: இலத்தீன விரிவாக்கக் கூடுதலானவை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Greek Extended
ta: கிரேக்க விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Superscripts and Subscripts
ta: மேற்குறிகளுயம் கீழ்குறிகளும்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Currency Symbols
ta: நாணயக் குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Letterlike Symbols
ta: எழுத்தையொத்தக் குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Number Forms
ta: எண் வடிவங்கள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Arrows
ta: அம்புக்குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Mathematical Operators
ta: கணிதச் செயற்குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Technical
ta: நுட்பம் சார்ந்த ஏனையவை

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Optical Character Recognition
ta: எழுத்துணர்வது

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Box Drawing
ta: பெட்டி வரைதல்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Geometric Shapes
ta: வரைகணித உருவங்கள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Symbols
ta: ஏனைய குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Dingbats
ta: டிங்பட்ஸ்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
ta: ஏனையக் கணிதக் குறியீடுகள்-A

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Arrows-A
ta: துணை அம்புக் குறிகள்-A

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Arrows-B
ta: துணை அம்புக் குறிகள்-B

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
ta: ஏனையக் கணிதக் குறியீடுகள்-B

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Supplemental Mathematical Operators
ta: கணிதத்துக்கான துணை செயல்கள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Miscellaneous Symbols and Arrows
ta: ஏனையக் குறியீடுகளும் அம்புக்குறிகளும்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Glagolitic
ta: கிளாகோலித்திக்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Latin Extended-C
ta: இலத்தீன் விரிவாக்கம்-C

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Common Indic Number Forms
ta: பொதுவான இந்திய எண் வடிவங்கள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Saurashtra
ta: சௌராஷ்டிரம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Devanagari Extended
ta: தேவநாகரி விரிவாக்கம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Private Use Area
ta: தனிப்பட்ட பயனுக்கான இடம்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Emoticons
ta: முகவடிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Transport and Map Symbols
ta: போக்குவரத்து மற்றும் நிலப்பட குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Chess Symbols
ta: சதுரங்கக் குறிகள்

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode block name]
en: Symbols for Legacy Computing
ta: பழங்கால கணினிகளுக்கான குறிகள்

[ctx: KCharSelect|@info:placeholder]
en: Enter a search term or character…
ta: தேடலையோ எழுத்தையோ இங்கு உள்ளிடவும்…

[ctx: KCharSelect|@info:tooltip]
en: Enter a search term or character here
ta: தேடலையோ எழுத்தையோ இங்கு உள்ளிடவும்

[ctx: KCharSelect|@action]
en: &Find…
ta: &கண்டுபிடி…

[ctx: KCharSelect|@action:button Goes to previous character]
en: Previous in History
ta: வரலாற்றில் முந்தையது

[ctx: KCharSelect|@info:tooltip]
en: Go to previous character in history
ta: வரலாற்றிலுள்ள முந்தைய எழுத்து

[ctx: KCharSelect|@action:button Goes to next character]
en: Next in History
ta: வரலாற்றில் அடுத்த‍து

[ctx: KCharSelect|info:tooltip]
en: Go to next character in history
ta: வரலாற்றிலுள்ள அடுத்த எழுத்து

[ctx: KCharSelect|@action go back]
en: &Back
ta: &பின்னே

[ctx: KCharSelect|@action go forward]
en: &Forward
ta: &முன்னே

[ctx: KCharSelect|@info:tooltip]
en: Select a category
ta: வகையொன்றினைத் தேர்வு செய்

[ctx: KCharSelect|@info:tooltip]
en: Select a block to be displayed
ta: காட்ட வேண்டிய பாகத்தைத் தேர்வு செய்க

[ctx: KCharSelect|@info:tooltip]
en: Set font
ta: எழுத்துருவை அமை

[ctx: KCharSelect|@info:tooltip]
en: Set font size
ta: எழுத்துருவின் அளவை அமை

[ctx: KCharSelect|]
en: Character:
ta: எழுத்து:

[ctx: KCharSelect|]
en: Name:
ta: பெயர்:

[ctx: KCharSelect|]
en: Alias names:
ta: மாற்றுப்பெயர்கள்:

[ctx: KCharSelect|]
en: Notes:
ta: குறிப்புகள்:

[ctx: KCharSelect|]
en: See also:
ta: இதனையும் காணவும்:

[ctx: KCharSelect|]
en: Equivalents:
ta: நிகரானவை:

[ctx: KCharSelect|]
en: Approximate equivalents:
ta: தோராயமாக நிகரானவை:

[ctx: KCharSelect|]
en: Decomposition:
ta: பிரிக்கை:

[ctx: KCharSelect|]
en: CJK Ideograph Information
ta: CJK குறி விவரம்

[ctx: KCharSelect|]
en: Definition in English:
ta: ஆங்கில விளக்கம்:

[ctx: KCharSelect|]
en: Mandarin Pronunciation:
ta: மான்டரின் உச்சரிப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: Cantonese Pronunciation:
ta: கண்டொனீசு உச்சரிப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: Japanese On Pronunciation:
ta: ஜப்பானிய ஓன் உச்சரிப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: Japanese Kun Pronunciation:
ta: ஜப்பானிய குன் உச்சரிப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: Tang Pronunciation:
ta: டாங் உச்சரிப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: Korean Pronunciation:
ta: கொரிய உச்சரிப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: General Character Properties
ta: எழுத்துக்கான பொதுவான பண்புகள்

[ctx: KCharSelect|]
en: Block:
ta: பாகம்:

[ctx: KCharSelect|]
en: Unicode category:
ta: யூனிகோடு பகுப்பு:

[ctx: KCharSelect|]
en: Various Useful Representations
ta: பல பயனுள்ள உருவகிப்புகள்

[ctx: KCharSelect|]
en: XML decimal entity:
ta: XML தசம உருப்படி:

[ctx: KCharSelectItemModel|]
en: Unicode code point:
ta: யூனிகோடு எண்:

[ctx: KCharSelectItemModel|Character]
en: In decimal
ta: தசம வடிவில்:

[ctx: KCharSelectData|]
en: <noncharacter>
ta: <எழுத்தல்லாதது>

[ctx: KCharSelectData|]
en: <not assigned>
ta: <ஒதுக்கப்படவில்லை>

[ctx: KCharSelectData|KCharselect unicode section name]
en: All
ta: அனைத்தும்

[ctx: KCharSelectData|]
en: Non-printable
ta: அச்சுக்கு ஒவ்வாத

[ctx: KCharSelectData|]
en: Other, Control
ta: ஏனைய, கட்டுப்பாடு

[ctx: KCharSelectData|]
en: Other, Format
ta: ஏனைய, வடிவமைப்பு

[ctx: KCharSelectData|]
en: Other, Not Assigned
ta: ஏனைய, ஒதுக்கப்படாத‍து

[ctx: KCharSelectData|]
en: Other, Private Use
ta: ஏனைய, தனிப் பயன்பாட்டுக்கான

[ctx: KCharSelectData|]
en: Other, Surrogate
ta: ஏனைய, மாற்று

[ctx: KCharSelectData|]
en: Letter, Lowercase
ta: எழுத்து, சிறியது

[ctx: KCharSelectData|]
en: Letter, Modifier
ta: எழுத்து, மாற்றி

[ctx: KCharSelectData|]
en: Letter, Other
ta: எழுத்து, ஏனையது

[ctx: KCharSelectData|]
en: Letter, Titlecase
ta: எழுத்து, தலைப்பு

[ctx: KCharSelectData|]
en: Letter, Uppercase
ta: எழுத்து, பெரியது

[ctx: KCharSelectData|]
en: Symbol, Currency
ta: குறி, நாணயம்

[ctx: KCharSelectData|]
en: Symbol, Modifier
ta: குறி, மாற்றி

[ctx: KCharSelectData|]
en: Symbol, Math
ta: குறி, கணித

[ctx: KCharSelectData|]
en: Symbol, Other
ta: குறி, ஏனைய

[ctx: KCharSelectData|]
en: Separator, Line
ta: பிரிப்பான், வரி

[ctx: KCharSelectData|]
en: Separator, Paragraph
ta: பிரிப்பான், பத்தி

[ctx: KCharSelectData|]
en: Separator, Space
ta: பிரிப்பான், வெளி

[ctx: KCharSelectData|]
en: Unknown
ta: தெரியாதது

[ctx: KColorCombo|@item:inlistbox Custom color]
en: Custom…
ta: விருப்பமானது…

[ctx: QObject|@action:button accessible name]
en: Contextual Help
ta: சூழல்சார் உதவி

[ctx: KDateComboBox|@info]
en: The date you entered is invalid
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட தேதி செல்லுபடியாகாதது

[ctx: KDateComboBox|@info]
en: Date cannot be earlier than %1
ta: %1 க்கு முந்தையதாக தேதி இருக்கக் கூடாது

[ctx: KDateComboBox|@info]
en: Date cannot be later than %1
ta: %1 க்கு பிறகானதாக தேதி இருக்கக்கூடாது

[ctx: KDatePicker|]
en: Week %1
ta: வாரம் %1

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Next year
ta: அடுத்த ஆண்டு

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Previous year
ta: முந்தைய ஆண்டு

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Next month
ta: அடுத்த மாதம்

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Previous month
ta: முந்தைய மாதம்

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Select a week
ta: வாரத்தைத் தேர்வு செய்

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Select a month
ta: மாதத்தைத் தேர்வு செய்

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Select a year
ta: வருடத்தைத் தேர்வு செய்

[ctx: KDatePicker|@info:tooltip]
en: Select the current day
ta: இன்றைய நாளைத் தேர்வு செய்

[ctx: KDatePicker|@action:button]
en: Close
ta: மூடு

[ctx: KDatePickerPopup|@option next year]
en: Next Year
ta: அடுத்த ஆண்டு

[ctx: KDatePickerPopup|@option next month]
en: Next Month
ta: அடுத்த மாதம்

[ctx: KDatePickerPopup|@option next week]
en: Next Week
ta: அடுத்த வாரம்

[ctx: KDatePickerPopup|@option tomorrow]
en: Tomorrow
ta: நாளை

[ctx: KDatePickerPopup|@option today]
en: Today
ta: இன்று

[ctx: KDatePickerPopup|@option yesterday]
en: Yesterday
ta: நேற்று

[ctx: KDatePickerPopup|@option last week]
en: Last Week
ta: சென்ற வாரம்

[ctx: KDatePickerPopup|@option last month]
en: Last Month
ta: சென்ற மாதம்

[ctx: KDatePickerPopup|@option last year]
en: Last Year
ta: சென்ற ஆண்டு

[ctx: KDatePickerPopup|@option do not specify a date]
en: No Date
ta: தேதியில்லை

[ctx: KDateTimeEdit|@item:inlistbox No specific time zone]
en: Floating
ta: குறிப்பிடாத‍து

[ctx: KDateTimeEdit|@info]
en: The entered date and time is before the minimum allowed date and time.
ta: உள்ளிட்ட தேதியும் நேரமும் அனுமதிக்கப்படும் குறைந்தபட்ச தேதி மற்றும் நேரத்தைக் காட்டிலும் முந்தையதாக இருக்கிறது.

[ctx: KDateTimeEdit|@info]
en: The entered date and time is after the maximum allowed date and time.
ta: உள்ளிட்ட தேதியும் நேரமும் அனுமதிக்கப்படும் அதிகபட்ச தேதி மற்றும் நேரத்திற்கு பிறகானதாக இருக்கிறது.

[ctx: KEditListWidget|@action:button]
en: &Add
ta: &சேர்

[ctx: KEditListWidget|@action:button]
en: &Remove
ta: &நீக்கு

[ctx: KEditListWidget|@action:button]
en: Move &Up
ta: &மேலே நகர்த்து

[ctx: KEditListWidget|@action:button]
en: Move &Down
ta: &கீழே நகர்த்து

[ctx: KFontChooser|@title:group]
en: Requested Font
ta: கோரப்பட்ட எழுத்துரு

[ctx: KFontChooser|@item font]
en: Normal
ta: சாதாரணம்

[ctx: KFontChooser|@item font]
en: Italic
ta: சாய்வெழுத்து

[ctx: KFontChooser|@item font]
en: Oblique
ta: போலி சாய்வெழுத்து

[ctx: KFontChooser|@item font]
en: Bold
ta: தடித்தது

[ctx: KFontChooser|@item font]
en: Bold Condensed Oblique
ta: தடித்த போலி சாய்வெழுத்து

[ctx: KFontChooser|]
en: The Quick Brown Fox Jumps Over The Lazy Dog
ta: The Quick Brown Fox Jumps Over The Lazy Dog. யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர்; தீதும் நன்றும் பிறர் தர வாரா. சையெனத் திரியேல், சொற் சோர்வு படேல்

[ctx: KFontChooserDialog|@title:window]
en: Select Font
ta: எழுத்துருவை தேர்வு செய்தல்

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Comma separated list of font features (e.g., liga, calt):
ta: காற்புள்ளிகளால் பிரிக்கப்பட்ட எழுத்துரு அம்சங்கள் (எ.கா., liga, calt):

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Sample:
ta: மாதிரி

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: This sample text illustrates the current settings. You may edit it to test special characters.
ta: இவ்வுதாரண உரை, தற்போதைய அமைப்புகளை எடுத்துக்காட்டுகிறது. பிற எழுத்துகளைப் பார்க்க, இவ்வுரையை திருத்தலாம்.

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Show only monospaced fonts
ta: சம‍அகல எழுத்துருக்களை மட்டும் காட்டு

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Font
ta: எழுத்துரு

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Font:
ta: எழுத்துரு:

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Font style
ta: எழுத்துரு வகை

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Font style:
ta: எழுத்துரு வகை:

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Size
ta: அளவு

[ctx: KFontChooserWidget|]
en: Size:
ta: அளவு:

[ctx: KFontRequester|@info:tooltip]
en: Choose font…
ta: எழுத்துருவை தேர்வு செய்…

[ctx: KFontRequester|@info:tooltip]
en: Preview of the selected font
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட எழுத்துருவின் முன்னோட்டம்

[ctx: KFontRequester|@info:whatsthis]
en: This is a preview of the selected font. You can change it by clicking the "Choose Font..." button.
ta: தேர்வு செய்த எழுத்துருவின் முன்னோட்டம் இது. "எழுத்துருவை தேர்வு செய்..." என்ற பட்டனை அழுத்தி இதை நீங்கள் மாற்றலாம்.

[ctx: KFontRequester|@info:tooltip]
en: Preview of the "%1" font
ta: "%1" எழுத்துருவின் முன்னோட்டம்

[ctx: KFontRequester|@info:whatsthis]
en: This is a preview of the "%1" font. You can change it by clicking the "Choose Font..." button.
ta: "%1" எழுத்துருவின் முன்னோட்டம் இது. "எழுத்துருவை தேர்வு செய்..." என்ற பட்டனை அழுத்தி இதை நீங்கள் மாற்றலாம்.

[ctx: KLed|Accessible name of a Led whose state is on]
en: LED on
ta: LED எரிகிறது

[ctx: KLed|Accessible name of a Led whose state is off]
en: LED off
ta: LED அணைந்துள்ளது

[ctx: QObject|This text is not actually shown. Please 'translate' it to some arbitrary text that is just short enough to show in a single line, while longer text should be wrapped for readability. In a latin charset, suggested length is around 120 chars.]
en: Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit, sed do eiusmod tempor incididunt ut labore et dolore magna alia
ta: யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர். தீதும் நன்றும் பிறர் தர வாரா. ஆறுவது சினம். இளமையில் கல். ஊக்கமது கைவிடேல்.

[ctx: QObject|This text is not actually shown. Please 'translate' it to some arbitrary text that is just short enough that it should never be wrapped. In a latin charset, suggested length is around 70 chars.]
en: Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit, sed do eiusmi
ta: யாதும் ஊரே யாவரும் கேளிர். தீதும் நன்றும் பிறர் தர வாரா.

[ctx: KMessageBox|]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: KMessageBox|]
en: Question
ta: கேள்வி

[ctx: KMessageBox|]
en: Do not ask again
ta: மறுபடியும் கேட்காதே

[ctx: KMessageBox|]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: KMessageBox|]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: KMessageBox|]
en: Information
ta: தகவல்

[ctx: KMessageBox|]
en: Do not show this message again
ta: இத்தகவலை மீண்டும் காட்டாதே

[ctx: KMessageDialog|]
en: Details
ta: விவரங்கள்

[ctx: KMessageDialog|]
en: Question
ta: கேள்வி

[ctx: KMessageDialog|]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: KMessageDialog|]
en: Information
ta: தகவல்

[ctx: KMessageDialog|]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: KMessageWidget|@action:button]
en: &Close
ta: &மூடு

[ctx: KMessageWidget|@info:tooltip]
en: Close message
ta: தகவலை மூடு

[ctx: KMessageWidget|accessible name of positively-colored (e.g. green) message box]
en: Success
ta: வெற்றி

[ctx: KMessageWidget|accessible name of info-colored (e.g. blue) message box]
en: Note
ta: குறிப்பு

[ctx: KMessageWidget|accessible name of warning-colored (e.g. orange) message box]
en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

[ctx: KMessageWidget|accessible name of error-colored (e.g. red) message box]
en: Error
ta: சிக்கல்

[ctx: KMimeTypeChooser|@info:placeholder]
en: Search for file type or filename pattern…
ta: கோப்பு வகையை அல்லது பாங்கைப் பொறுத்து தேடு…

[ctx: KMimeTypeChooser|@label:textbox]
en: &Filter:
ta: &வடிகட்டி:

[ctx: KMimeTypeChooser|@title:column]
en: MIME Type
ta: மைம் வகை

[ctx: KMimeTypeChooser|@title:column]
en: Comment
ta: குறிப்பு

[ctx: KMimeTypeChooser|@title:column]
en: Patterns
ta: பாங்குகள்

[ctx: KMimeTypeChooser|@action:button]
en: &Edit…
ta: &திருத்து…

[ctx: KMimeTypeChooser|@info:tooltip]
en: Launch the MIME type editor
ta: மைம் (MIME) வகை திருத்தியை இயக்கு

[ctx: QObject|]
en: Could not find the "keditfiletype" executable in PATH.
ta: PATH-இல் "keditfiletype" நிரலைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

[ctx: QObject|]
en: Could not start the "keditfiletype" executable, please check your installation.
ta: "keditfiletype" நிரலைத் துவக்க முடியவில்லை. உங்கள் இயங்குதளத்தை சரிபாருங்கள்.

[ctx: KNewPasswordDialog|@info]
en: Password must be at least %n character(s) long. | Password must be at least %n character(s) long.
ta[0]: குறைந்த பட்சம் %n எழுத்தினையாவது கடவுச்சொல் கொண்டிருக்க வேண்டும்.
ta[1]: குறைந்த பட்சம் %n எழுத்துகளையாவது கடவுச்சொல் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

[ctx: KNewPasswordDialog|@info]
en: Password is empty.
ta: கடவுச்சொல் காலியாக உள்ளது.

[ctx: KNewPasswordDialog|@info]
en: Passwords do not match.
ta: கடவுச்சொற்கள் வேறுபடுகின்றன.

[ctx: KNewPasswordDialog|@info]
en: Passwords match.
ta: கடவுச்சொற்கள் ஒன்றாக உள்ளன.

[ctx: KNewPasswordDialog|@title:window]
en: Low Password Strength
ta: பாதுகாப்பாக இல்லாத கடவுச்சொல்

[ctx: KNewPasswordDialog|]
en: The password you have entered has a low strength. To improve the strength of the password, try:
     - using a longer password;
     - using a mixture of upper- and lower-case letters;
     - using numbers or symbols as well as letters.
    
    Would you like to use this password anyway?
ta: நீங்கள் உள்ளிட்டக் கடவுச்சொல் எளிதில் ஊகிக்கக்கூடியது. கடவுச்சொல்லின் பாதுகாப்பை அதிகரிக்க கீழ்க்கண்டவற்றை முயற்சிக்கலாம்:
    - இதைவிட நீண்ட கடவுச்சொல்லை பயன்படுத்தலாம்;
    - பெரிய மற்றும் சிறிய எழுத்துகளை கலந்து பயன்படுத்தலாம்;
    - எண்களையோ குறிகளையோ எழுத்துகளோடு கலந்து பயன்படுத்தலாம்.
    
    இருப்பினும் இக்கடவுச்சொல்லையே பயன்படுத்த விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: KNewPasswordWidget|@info:whatsthis]
en: The password strength meter gives an indication of the security of the password you have entered. To improve the strength of the password, try:<ul><li>using a longer password;</li><li>using a mixture of upper- and lower-case letters;</li><li>using numbers or symbols, such as #, as well as letters.</li></ul>
ta: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பு அளவுகோல், நீங்கள் உள்ளிட்ட கடவுச்சொல் எளிதில் ஊகிக்கக்கூடியதா என்பதைக் காட்டும். கடவுச்சொல்லின் பாதுகாப்பை அதிகரிக்க:<ul><li>இதைவிட நீண்ட கடவுச்சொல்லை பயன்படுத்தலாம்;</li><li>பெரிய மற்றும் சிறிய எழுத்துகளைக் கலந்து பயன்படுத்தலாம்;</li><li>எண்கள் மற்றும் # போன்ற குறிகளை எழுத்துகளுடன் கலந்து பயன்படுத்தலாம்.</li></ul>

[ctx: KNewPasswordWidget|@label:textbox]
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

[ctx: KNewPasswordWidget|@label:textbox]
en: &Verify:
ta: &சரிபார்:

[ctx: KNewPasswordWidget|@label]
en: Password strength &meter:
ta: கடவுச்சொல் பாதுகாப்பு அளவுகோல்:

[ctx: KPageView|@info:placeholder]
en: Search…
ta: தேடு…

[ctx: KPasswordDialog|@title:window]
en: Password
ta: கடவுச்சொல்

[ctx: KPasswordDialog|]
en: Show Contextual Help
ta: சூழல்சார் உதவியைக் காட்டு

[ctx: KPasswordDialog|]
en: Supply a password below.
ta: கடவுச்சொல்லை கீழே உள்ளிடவும்.

[ctx: KPasswordDialog|]
en: Supply a username and password below.
ta: பயனர் பெயரையும் கடவுச்சொல்லையும் கீழே உள்ளிடவும்.

[ctx: KPasswordDialog|@option:radio]
en: No password, use anonymous (or &guest) login
ta: கடவுச்சொல் இல்லாமல், பெயரில்லாத (அல்லது &விருந்தினர்) நுழைவை பயன்படுத்து

[ctx: KPasswordDialog|@option:radio]
en: Use this password:
ta: இந்த கடவுச்சொல்லை பயன்படுத்து:

[ctx: KPasswordDialog|@label:textbox]
en: Username:
ta: பயனர் பெயர்:

[ctx: KPasswordDialog|@label:textbox]
en: Domain:
ta: ஆள்களம்:

[ctx: KPasswordDialog|@label:textbox]
en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

[ctx: KPasswordDialog|@option:check]
en: Remember password
ta: கடவுச்சொல்லை நினைவில் கொள்

[ctx: QObject|@info:tooltip]
en: Change the visibility of the password
ta: கடவுச்சொல் காட்டப்படுவதை மாற்று

[ctx: QObject|@action:inmenu]
en: Show Password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காட்டு

[ctx: QObject|@action:inmenu]
en: Hide Password
ta: கடவுச்சொல்லை மறை

[ctx: KPixmapRegionSelectorDialog|@title:window]
en: Select Region of Image
ta: படத்தின் பகுதியை தேர்ந்தெடுத்தல்

[ctx: KPixmapRegionSelectorDialog|@label:chooser]
en: Please click and drag on the image to select the region of interest:
ta: விருப்பமான பகுதியை தேர்வு செய்ய படத்தின் மீது க்ளிக் செய்து இழுக்கவும்:

[ctx: KPixmapRegionSelectorWidget|@title:menu]
en: Image Operations
ta: பட செயல்பாடுகள்

[ctx: KPixmapRegionSelectorWidget|@action:inmenu]
en: &Rotate Clockwise
ta: &வலதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: KPixmapRegionSelectorWidget|@action:inmenu]
en: Rotate &Counterclockwise
ta: &இடதுபுறமாக திருப்பு

[ctx: KRecentFilesMenu|]
en: No Entries
ta: பதிவுகள் ஏதுமில்லை

[ctx: KRecentFilesMenu|]
en: Clear List
ta: பட்டியலை காலியாக்கு

[ctx: KRecentFilesMenu|]
en: Recent Files
ta: சமீப கோப்புகள்

[ctx: KSqueezedTextLabel|@action:inmenu]
en: &Copy Full Text
ta: முழு உரையை &நகலெடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &OK
ta: &சரி

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Cancel
ta: &ரத்து செய்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Discard
ta: &கைவிடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Discard changes
ta: மாற்றங்களை கைவிடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Pressing this button will discard all recent changes made in this dialog.
ta: இந்த பட்டனை அழுத்தினால், இந்த சாளரத்தில் அண்மையில் செய்த மாற்றங்கள் அனைத்தும் கைவிடப்படும்.

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Save
ta: &சேமி

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Save data
ta: தரவை சேமி

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Do Not Save
ta: &சேமிக்காதே

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Do not save data
ta: தரவை சேமிக்காதே

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Save &As…
ta: &வேறு பெயரில் சேமி…

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Save file with another name
ta: வேறொரு பெயருடன் கோப்பினைச் சேமி

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Apply
ta: செ&யல்படுத்து

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Apply changes
ta: மாற்றங்களை செயல்படுத்து

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: When you click <b>Apply</b>, the settings will be handed over to the program, but the dialog will not be closed.
    Use this to try different settings.
ta: <b>செயல்படுத்து</b> என்பதை அழுத்தும்போது அமைப்புகள் நிரலிடம் தரப்படும், ஆனால் இச்சாளரம் மூடப்படாது.
    வெவ்வேறு அமைப்புகளை சோதித்துப்பார்க்க இதனை பயன்படுத்தலாம்.

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Administrator &Mode…
ta: நிர்வாக &பயன்முறை…

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Enter Administrator Mode
ta: நிர்வாகி பயன்முறையில் நுழை

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: When you click <b>Administrator Mode</b> you will be prompted for the administrator (root) password in order to make changes which require root privileges.
ta: <b>நிர்வாகி பயன்முறை</b> என்பதை அழுத்தும் போது, நிர்வாகியாக இருந்தாலே மேற்கொள்ளத்தக்க மாற்றங்களை செயல்படுத்துவதற்கு ரூட் கடவுச்சொல்லினை உள்ளிடுமாறு கோரப்படுவீர்கள்.

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: C&lear
ta: &காலியாக்கு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Clear input
ta: உள்ளீட்டை காலியாக்கு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Clear the input in the edit field
ta: திருத்தல் உரைப்பெட்டியில் உள்ள உள்ளீட்டை நீக்கு

[ctx: KStandardGuiItem|show help]
en: &Help
ta: &உதவி

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Show help
ta: உதவியைக் காட்டு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Close
ta: &மூடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Close the current window or document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை அல்லது சாளரத்தை மூடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Close Window
ta: சாளரத்தை &மூடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Close the current window.
ta: தற்போதைய சாளரத்தை மூடு.

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Close Document
ta: ஆவணத்தை &மூடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Close the current document.
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை மூடு.

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Defaults
ta: &இயல்பிருப்புகள்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Reset all items to their default values
ta: அனைத்து உருப்படிகளையும் அவற்றின் இயல்பிருப்பு நிலைக்கு மீட்டமை

[ctx: KStandardGuiItem|go back]
en: &Back
ta: &பின்னே

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Go back one step
ta: ஒரு படி பின்னே செல்

[ctx: KStandardGuiItem|go forward]
en: &Forward
ta: &முன்னே

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Go forward one step
ta: ஒரு படி முன்னே செல்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Print…
ta: &அச்சிடு…

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Opens the print dialog to print the current document
ta: தற்போதைய ஆவணத்தை அச்சிடும் பொருட்டு அச்சிடுவதற்கான சாளரத்தை திறக்கும்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: C&ontinue
ta: &தொடர்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Continue operation
ta: செயலைத் தொடர்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Delete
ta: &நீக்கு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Delete item(s)
ta: உருப்படி(யை/களை) நீக்கு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Open…
ta: &திற…

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Open file
ta: கோப்பை திற

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Quit
ta: &வெளியேறு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Quit application
ta: செயலியிலிருந்து வெளியேறு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Reset
ta: &மீட்டமை

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Reset configuration
ta: அமைப்பை மீட்டமை

[ctx: KStandardGuiItem|Verb]
en: &Insert
ta: &உள்ளிடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Confi&gure…
ta: &அமை…

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Find
ta: &தேடு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Stop
ta: நிறுத்து

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Add
ta: சேர்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Remove
ta: நீக்கு

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Test
ta: சோதி

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: Properties
ta: பண்புகள்

[ctx: KStandardGuiItem|]
en: &Overwrite
ta: &மேலெழுது

[ctx: KTimeComboBox|@info]
en: The time you entered is invalid
ta: நீங்கள் உள்ளிட்ட நேரம் செல்லுபடியாகாதது

[ctx: KTimeComboBox|@info]
en: Time cannot be earlier than %1
ta: %1 க்கு முந்தையதாக நேரம் இருக்கக் கூடாது

[ctx: KTimeComboBox|@info]
en: Time cannot be later than %1
ta: %1க்கு பிந்தையதாக நேரம் இருக்கக் கூடாது

[ctx: KToggleFullScreenAction|@action:inmenu]
en: F&ull Screen Mode
ta: &முழுத்திரை பயன்முறை

[ctx: KToggleFullScreenAction|@action:intoolbar]
en: Full Screen
ta: முழுத்திரை

[ctx: KToggleFullScreenAction|@info:tooltip]
en: Display the window in full screen
ta: சாளரத்தை முழுத்திரை பயன்முறையில் காட்டு
