kdelibs4 - en to ta translation catalogue (63 entries)

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: -ise suffixes
ta: -ise பின்னொட்டுகள்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: -ize suffixes
ta: -ize பின்னொட்டுகள்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: -ise suffixes and with accents
ta: -ise பின்னொட்டுகள், ஒலிப்புக்குறிகளுடன்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: -ise suffixes and without accents
ta: -ise பின்னொட்டுகள், ஒலிப்புக்குறிகள் இல்லாமல்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: -ize suffixes and with accents
ta: -ize பின்னொட்டுகள், ஒலிப்புக்குறிகளுடன்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: -ize suffixes and without accents
ta: -ize பின்னொட்டுகள், ஒலிப்புக்குறிகள் இல்லாமல்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: large
ta: பெரியது

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: medium
ta: நடுத்தரமானது

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: small
ta: சிறியது

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: variant 0
ta: திரிபு 0

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: variant 1
ta: திரிபு 1

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: variant 2
ta: திரிபு 2

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: without accents
ta: ஒலிப்புக்குறிகள் இல்லாமல்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: with accents
ta: ஒலிப்புக்குறிகளுடன்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: with ye, modern russian
ta: ye-உடன், நவீன ரஷ்யன்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: with yeyo, modern and old russian
ta: yeyo-உடன், நவீன மற்றும் பழைய ரஷ்யன்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: with yo, old russian
ta: yo-உடன், பழைய ரஷ்யன்

[ctx: Sonnet::Loader|dictionary variant]
en: extended
ta: விரிவுபடுத்தப்பட்டது

[ctx: SpellcheckHighlighter|]
en: As-you-type spell checking enabled.
ta: தட்டச்சிடும்போதான எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு இயக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: SpellcheckHighlighter|]
en: Too many misspelled words. As-you-type spell checking disabled.
ta: பிழைகளுள்ள சொற்கள் மிகையாக உள்ளன. தட்டச்சிடும்போதான எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: SpellcheckHighlighter|]
en: As-you-type spell checking disabled.
ta: தட்டச்சிடும்போதான எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: Sonnet::ConfigDialog|]
en: Spell Checking Configuration
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு அமைப்புகள்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: No backend like hunspell/aspell/myspell installed
ta: Hunspell/aspell/myspell போன்ற எந்த பின்நிரலும் நிறுவப்படவில்லை

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Default language:
ta: இயல்பிருப்பு மொழி:

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Preferred Languages
ta: முதன்மையான மொழிகள்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Choose your preferred languages
ta: முதன்மையான மொழிகளை தேர்ந்தெடுங்கள்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Options
ta: விருப்பங்கள்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Enable autodetection of &language
ta: &மொழியை தானாக கண்டறி

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Enable &background spellchecking
ta: &பின்னணியில் எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: &Automatic spell checking enabled by default
ta: &தானியங்கி எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பை இயல்பிருப்பாக இயக்கு

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Skip all &uppercase words
ta: &முழுதாக பேரெழுத்துகளைக் கொண்ட சொற்களை பொருட்படுத்தாதே

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: S&kip run-together words
ta: ப&ல சொற்களை இடைவெளியில்லாமல் கூட்டுவதை பொருட்படுத்தாதே

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: Ignored Words
ta: பொருட்படுத்தப்படா சொற்கள்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: &Add
ta: &சேர்

[ctx: SonnetConfigUI|]
en: &Remove
ta: &நீக்கு

[ctx: Sonnet::Dialog|@title:window]
en: Check Spelling
ta: எழுத்தாக்கத்தை சரிபார்ப்பது

[ctx: Sonnet::Dialog|@info:progress]
en: Spell checking in progress…
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு நடைபெறுகிறது…

[ctx: Sonnet::Dialog|]
en: Spell check stopped.
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு நிறுத்தப்பட்டது.

[ctx: Sonnet::Dialog|]
en: Spell check canceled.
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு இரத்து செய்யப்பட்டது.

[ctx: Sonnet::Dialog|]
en: Spell check complete.
ta: எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு நிறைவடைந்த‍து.

[ctx: Sonnet::Highlighter|]
en: As-you-type spell checking enabled.
ta: தட்டச்சிடும்போதான எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு இயக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: Sonnet::Highlighter|]
en: Too many misspelled words. As-you-type spell checking disabled.
ta: பிழைகளுள்ள சொற்கள் மிகையாக உள்ளன. தட்டச்சிடும்போதான எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: Sonnet::Highlighter|]
en: As-you-type spell checking disabled.
ta: தட்டச்சிடும்போதான எழுத்தாக்க சரிபார்ப்பு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

[ctx: SonnetUi|]
en: Unknown word:
ta: தெரியாத சொல்:

[ctx: SonnetUi|]
en: Unknown word
ta: தெரியாத சொல்

[ctx: SonnetUi|]
en: <b>misspelled</b>
ta: <b>தவறு</b>

[ctx: SonnetUi|]
en: <qt>
    <p>Select the language of the document you are proofing here.</p>
    </qt>
ta: <qt>
    <p>சரிபார்க்கும் ஆவணத்தின் மொழியை இங்கு தேர்ந்தெடுக்கவும்.</p>
    </qt>

[ctx: SonnetUi|]
en: &Language:
ta: &மொழி:

[ctx: SonnetUi|]
en: Text excerpt showing the unknown word in its context.
ta: தெரியாத சொல்லை அதன் சூழலில் காட்டும் மேற்கோள்

[ctx: SonnetUi|]
en: ... the <b>misspelled</b> word shown in context ...
ta: … அதன் சூழலில் காட்டப்படும் <b>பிழையுள்ளச்</b> சொல் …

[ctx: SonnetUi|]
en: << Add to Dictionary
ta: << அகரமுதலியில் சேர்

[ctx: SonnetUi|]
en: Suggestion List
ta: பரிந்துரைப் பட்டியல்

[ctx: SonnetUi|]
en: Replace &with:
ta: &பதிலாக இதையிடு:

[ctx: SonnetUi|]
en: Language Selection
ta: மொழித் தேர்வு

[ctx: SonnetUi|]
en: S&uggest
ta: &பரிந்துரை

[ctx: SonnetUi|]
en: &Replace
ta: &மாற்று

[ctx: SonnetUi|]
en: R&eplace All
ta: அ&னைத்தையும் மாற்று

[ctx: SonnetUi|]
en: &Ignore
ta: &பொருட்படுத்தாதே

[ctx: SonnetUi|]
en: I&gnore All
ta: &அனைத்தையும் பொருட்படுத்தாதே

[ctx: SonnetUi|]
en: Autocorrect
ta: தானாக திருத்து

[ctx: Sonnet::SpellCheckDecorator|]
en: No suggestions for %1
ta: %1 என்பதற்கு எதுவும் பரிந்துரைக்கப்படவில்லை

[ctx: Sonnet::SpellCheckDecorator|]
en: Ignore
ta: பொருட்படுத்தாதே

[ctx: Sonnet::SpellCheckDecorator|]
en: Add to Dictionary
ta: அகரமுதலியில் சேர்
