katepart4 - en to is translation catalogue (93 entries)

[ctx: Language|]
en: ACPI Source Language
is: ACPI-kóði

[ctx: Language|]
en: Apache Configuration
is: Apache grunnstillingar

[ctx: Language|]
en: AppArmor Security Profile
is: AppArmor öryggisprófíll

[ctx: Language|]
en: ChangeLog
is: Breytingaannáll

[ctx: Language|]
en: CSV (pipe)
is: CSV (pípa)

[ctx: Language|]
en: CSV (semicolon)
is: CSV (semíkomma)

[ctx: Language|]
en: CSV (whitespace)
is: CSV (autt bil)

[ctx: Language|]
en: CUE Sheet
is: CUE-blað

[ctx: Language|]
en: Debian Changelog
is: Debian breytingaannáll

[ctx: Language|]
en: Django HTML Template
is: Django HTML-sniðmát

[ctx: Language|]
en: MS-DOS Batch
is: MS-DOS runa

[ctx: Language|]
en: Email
is: Tölvupóstur

[ctx: Language|]
en: Fortran (Fixed Format)
is: Fortran (fast snið)

[ctx: Language|]
en: Fortran (Free Format)
is: Fortran (frjálst snið)

[ctx: Language|]
en: Cucumber Gherkin feature
is: Cucumber Gherkin eiginleiki

[ctx: Language|]
en: KDev-PG[-Qt] Grammar
is: KDev-PG[-Qt] málsnið

[ctx: Language|]
en: Hunspell Affix File
is: Hunspell viðskeytaskrá

[ctx: Language|]
en: Hunspell Thesaurus File
is: Hunspell samheitaskrá

[ctx: Language|]
en: Hunspell Dictionary File
is: Hunspell orðaskrá

[ctx: Language|]
en: Quake Script
is: Quake-skrifta

[ctx: Language|]
en: INI Files
is: INI-skrár

[ctx: Language|]
en: Kate Config
is: Kate grunnstilling

[ctx: Language|]
en: Klipper Config
is: Klipper stillingar

[ctx: Language|]
en: LaTeX Log File
is: LaTeX-annálsskrá

[ctx: Language|]
en: GNU Linker Script
is: GNU Linker-skrifta

[ctx: Language|]
en: Log File (advanced) Selector
is: Val á annálsskrá (ítarlegt)

[ctx: Language|]
en: Log File (advanced)
is: Annálsskrá (ítarlegt)

[ctx: Language|]
en: Log File (simplified) Selector
is: Val á annálsskrá (einfaldað)

[ctx: Language|]
en: Log File (simplified)
is: Annálsskrá (einfaldað)

[ctx: Language|]
en: mergetag text
is: mergetag-texti

[ctx: Language|]
en: nginx Configuration
is: nginx grunnstillingar

[ctx: Language|]
en: Org Mode
is: Org-snið

[ctx: Language|]
en: QDoc Configuration
is: QDoc grunnstilling

[ctx: Language|]
en: R documentation
is: R handbækur

[ctx: Language|]
en: Rich Text Format
is: RTF-sniðinn texti

[ctx: Language|]
en: SELinux CIL Policy
is: SELinux CIL-regla

[ctx: Language|]
en: SELinux File Contexts
is: SELinux-skrásamhengi

[ctx: Language|]
en: SELinux Policy
is: SELinux-regla

[ctx: Language|]
en: SubRip Subtitles
is: SubRip-skjátextar

[ctx: Language|]
en: Varnish module spec file
is: Varnish skilgreiningaskrá eininga

[ctx: Language|]
en: Varnish Test Case language
is: Varnish Test Case-mál

[ctx: Language|]
en: Varnish Configuration Language
is: Varnish grunnstillingamál

[ctx: Language|]
en: Web Video Text Tracks
is: Textaspor vefmyndskeiða

[ctx: Language|]
en: XML (Debug)
is: XML (aflúsun)

[ctx: Language|]
en: x.org Configuration
is: x.org grunnstillingar

[ctx: Language Section|]
en: Scripts
is: Skriftur

[ctx: Language Section|]
en: Sources
is: Kóði

[ctx: Language Section|]
en: Other
is: Annað

[ctx: Language Section|]
en: Hardware
is: Vélbúnaður

[ctx: Language Section|]
en: Scientific
is: Vísindalegt

[ctx: Language Section|]
en: Configuration
is: Grunnstillingar

[ctx: Language Section|]
en: Assembler
is: Smali (assembler)

[ctx: Language Section|]
en: Database
is: Gagnagrunnur

[ctx: Language Section|]
en: 3D
is: Þrívídd

[ctx: Theme|]
en: Atom One Dark
is: Atom One dökkt

[ctx: Theme|]
en: Atom One Light
is: Atom One ljóst

[ctx: Theme|]
en: ayu Dark
is: ayu dökkt

[ctx: Theme|]
en: ayu Light
is: ayu ljóst

[ctx: Theme|]
en: Breeze Dark
is: Breeze dökkt

[ctx: Theme|]
en: Breeze Light
is: Breeze ljóst

[ctx: Theme|]
en: GitHub Dark
is: GitHub dökkt

[ctx: Theme|]
en: GitHub Light
is: GitHub ljóst

[ctx: Theme|]
en: gruvbox Dark
is: gruvbox dökkt

[ctx: Theme|]
en: Solarized Dark
is: Solarized dökkt

[ctx: Theme|]
en: Solarized Light
is: Solarized ljóst

[ctx: Theme|]
en: Vim Dark
is: Vim dökkt

[ctx: Theme|]
en: VSCodium Dark
is: VSCodium dökkt

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Command line syntax highlighter using KSyntaxHighlighting syntax definitions.
is: Textalitun málsniðs á skipanalínu sem notar málsniðsskilgreiningar frá KSyntaxHighlighting.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: source
is: kóði

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: The source file to highlight. If absent, read the file from stdin and the --syntax option must be used.
is: Kóðaskráin sem á að textalita. Ef hún er ekki til staðar þarf að lesa skrána frá stdin og nota þarf málsniðsvalkostinn --.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: List all available syntax definitions.
is: Telja upp allar tiltækar málsniðsskilgreiningar.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: List all available themes.
is: Telja upp öll tiltæk þemu.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Download new/updated syntax definitions.
is: Sækja nýjar/uppfærðar málssniðsskilgreiningar.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: File to write HTML output to (default: stdout).
is: Skrá sem á að skrifa í HTML-úttak (sjálfgefið: stdout).

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: output
is: úttak

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Highlight using this syntax definition (default: auto-detect based on input file).
is: Textalita eftir þessari málsniðsskilgreiningu (sjálfgefið: finna sjálfvirkt út frá inntaksskrá).

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: syntax
is: málsnið

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Color theme to use for highlighting.
is: Textalitaþema sem á að nota.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: theme
is: þema

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Use the specified format instead of html. Must be html, ansi or ansi256.
is: Nota tilgreinda sniðið í staðinn fyrir html. Verður að vera html, ansi eða ansi256.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: format
is: snið

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Add information to debug a syntax file. Only works with --output-format=ansi or ansi256. Possible values are format, region, context, stackSize and all.
is: Bæta við upplýsingum til að aflúsa málsniðsskrá. Virkar eingöngu með --output-format=ansi eða ansi256. Möguleg gildi eru 'format', 'region', 'context', 'stackSize' og 'all'.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: type
is: gerð

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Disable ANSI background for the default color.
is: Gera ANSI-bakgrunn óvirkan fyrir sjálfgefna litinn.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Select background color role from theme.
is: Velja bakgrunnslitahlutverk úr þema.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: role
is: hlutverk

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: For ansi and ansi256 formats, flush the output buffer on each line.
is: Fyrir ansi- og ansi256-snið, hreinsa úttaksbiðminni (output buffer) á hverri línu.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Set HTML page's title
    (default: the filename or "KSyntaxHighlighter" if reading from stdin).
is: Velja titil HTML-síðu
    (sjálfgefið: skrárheitið eða "KSyntaxHighlighter" ef lesið er úr stdin).

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: title
is: titill

[ctx: Language|]
en: None
is: Ekkert

[ctx: QObject|]
en: All syntax definitions are up-to-date.
is: Allar málsniðsskilgreiningar eru uppfærðar.

[ctx: QObject|@info]
en: Downloading new syntax definition for '%1'…
is: Sæki nýjar málsniðsskilgreiningar fyrir '%%1'…

[ctx: QObject|@info]
en: Updating syntax definition for '%1' to version %2…
is: Uppfæri málsniðsskilgreiningu fyrir '%1' í útgáfu %2…
