katepart4 - en to ta translation catalogue (11 entries)

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: source
ta: மூலம்

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: The source file to highlight. If absent, read the file from stdin and the --syntax option must be used.
ta: முன்னிலைப்படுத்துவேண்டிய நிரல்மொழிக்கோப்பு. இது குறிப்பிடப்படவில்லையெனில், கோப்பு stdin-இலிருந்து படிக்கப்பட்டும், மேலும் -- தனை பயன்படுத்த வேண்டும்.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: List all available themes.
ta: உள்ள நிறத்திட்டங்களை பட்டியலிடு.

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: File to write HTML output to (default: stdout).
ta: HTML வெளியீட்டை எழுத வேண்டிய கோப்பு (இயல்பிருப்பு: stdout).

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: output
ta: வெளியீடு

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: Color theme to use for highlighting.
ta: முன்னிலைப்படுத்த பயன்படுத்த வேண்டிய நிறத்திட்டம்

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: theme
ta: நிறத்திட்டம்

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: format
ta: படிவம்

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: type
ta: வகை

[ctx: SyntaxHighlightingCLI|]
en: title
ta: தலைப்பு

[ctx: Language|]
en: None
ta: ஏதுமில்லை
