kfindpart - en to cy translation catalogue (29 entries)

en: Searching...
cy: Yn chwilio...

en: Error.
cy: Gwall.

en: Please specify an absolute path in the "Look in" box.
cy: Penodwch lwybr uniongyrchol yn y blwch "Edrych yn" os gwelwch yn dda.

en: Could not find the specified folder.
cy: Methu canfod y blygell a benodwyd.

en: Read-write
cy: Darllen-ysgrifennu

en: Read-only
cy: Darllen-yn-unig

en: Write-only
cy: Ysgrifennu-yn-unig

en: Inaccessible
cy: Anhygyrch

en: KFind Results File
cy: Ffeil Ganlyniadau KFind

en: &Properties
cy: &Priodweddau

en: &Browse...
cy: &Pori...

en: At Least
cy: O leiaf

en: At Most
cy: Ar y mwyaf

en: Equal To
cy: Yn hafal â

en: <qt>If specified, only files that contain this text are found. Note that not all file types from the list above are supported. Please refer to the documentation for a list of supported file types.</qt>
cy: <qt>Os yw wedi'i benodi, dim ond ffeiliau sy'n cynnwys y testun hwn a ganfyddir. Noder nas cynhelir bob math ffeil o'r restr uchod. Cyfeiriwch at y ddogfennaeth am restr o'r mathau ffeil y cynhelir os gwelwch yn dda.</qt>

en: <qt>This lets you search in any type of file, even those that usually do not contain text (for example program files and images).</qt>
cy: <qt>Caniatâ hwn i chi chwilio mewn unrhyw math o ffeil, hyd yn oed y rhain sy ddim yn cynnwys testun fel arfer (er enghraifft, ffeiliau rhaglen a delweddau).</qt>

en: All Files & Folders
cy: Pob Ffeil a Plygell

en: Folders
cy: Plygyll

en: Symbolic Links
cy: Cysylltau Symbolaidd

en: Executable Files
cy: Ffeiliau Gweithredadwy

en: SUID Executable Files
cy: Ffeiliau Gweithredadwy SUID

en: All Images
cy: Pob Delwedd

en: Name/&Location
cy: Enw/&Lleoliad

en: Unable to search within a period which is less than a minute.
cy: Methu chwilio o fewn cyfnod sy'n fyrrach na munud.

en: Unable to search dates in the future.
cy: Methu chwilio am ddydiadau sydd yn y dyfodol.

en: Current Maintainer
cy: Cynhaliwr Cyfredol

en: Developer
cy: Datblygwr

en: UI Design & more search options
cy: Dylunio RhD a rhagor o ddewisiadau chwilio

en: UI Design
cy: Dylunio RhD
