kfindpart - en to gu translation catalogue (70 entries)

[ctx: the application is currently idle, there is no active search]
en: Idle.
gu: નિષ્ક્રિય.

en: Searching...
gu: શોધી રહ્યા છે...

en: Canceled.
gu: રદ થઈ ગયું.

en: Error.
gu: ક્ષતિ.

en: Please specify an absolute path in the "Look in" box.
gu: મહેરબાની કરીને "માં જુઓ" ખાનામાં કોઇને પણ ના લાગતો હોય પૂરેપૂરો માર્ગ સ્પષ્ટ કરો.

en: Could not find the specified folder.
gu: સ્પષ્ટ કરેલ ફોલ્ડરમાં મળ્યુ નથી.

en: Read-write
gu: વાચવુ-લખવુ

en: Read-only
gu: ફક્ત વાંચી શકાય તેવું

en: Write-only
gu: ફકત લખી શકાય તેવુ

en: Inaccessible
gu: મળી શકે તેમ નથી

[ctx: file name column]
en: Name
gu: નામ

[ctx: name of the containing folder]
en: In Subfolder
gu: પેટાફોલ્ડરમાં

[ctx: file size column]
en: Size
gu: કદ

[ctx: modified date column]
en: Modified
gu: બદલેલ

[ctx: file permissions column]
en: Permissions
gu: પરવાનગીઓ

[ctx: first matching line of the query string in this file]
en: First Matching Line
gu: પહેલી મળતી આવતી લીટી

en: &Open containing folder(s)
gu: ધરાવતું ફોલ્ડર(રો) ખોલો (&O)

en: &Delete
gu: દૂર કરો (&D)

en: &Move to Trash
gu: કચરાપેટીમાં ખસેડો (&M)

en: Unable to save results.
gu: પરિણામ સંગ્રહી શકયા નથી.

en: KFind Results File
gu: KFind પરિણામો ફાઇલ

[ctx: %1=filename]
en: Results were saved to: %1
gu: પરિણામો %1માં સંગ્રહાઇ ગયા છે.

en: &Properties
gu: ગુણધર્મો (&P)

[ctx: this is the label for the name textfield]
en: &Named:
gu: નામ આપેલ (&N):

en: &Browse...
gu: બ્રાઉઝ... (&B)

en: <qt>Enter the filename you are looking for. <br />Alternatives may be separated by a semicolon ";".<br /><br />The filename may contain the following special characters:<ul><li><b>?</b> matches any single character</li><li><b>*</b> matches zero or more of any characters</li><li><b>[...]</b> matches any of the characters between the braces</li></ul><br />Example searches:<ul><li><b>*.kwd;*.txt</b> finds all files ending with .kwd or .txt</li><li><b>go[dt]</b> finds god and got</li><li><b>Hel?o</b> finds all files that start with "Hel" and end with "o", having one character in between</li><li><b>My Document.kwd</b> finds a file of exactly that name</li></ul></qt>
gu: <qt>જે ફાઇલ શોધવી છે તેનું નામ દાખલ કરો. <br />વિકલ્પોને ";" વડે અલગ કરી શકાય છે.<br /><br />ફેઇલના નામમાં નીચેના વિશિષ્ટ અક્ષરો હોય શકે છે.:<ul><li><b>?</b> કોઈ પણ એકલ અક્ષર બંધબેસે </li><li><b>*</b> શૂન્ય કે વધારે અક્ષરો બંધબેસે</li><li><b>[...]</b> કૌંસમાનો કોઈ પણ અક્ષર બંધબેસે</li></ul><br />દાખલાઓ:<ul><li><b>*.kwd;*.txt</b> એવી બધી ફાઇલોને શોધે જેના નામ .kwd અથવા .txt સાથે સમાપ્ત થતા હોય.</li><li><b>go[dt]</b> "god" અને "got" ને શોધે.</li><li><b>Hel?o</b> એવી બધી ફાઇલોને શોધે જેના નામ "Hel" થી શરૂ થતા હોય અને "o" થી સમાપ્ત થતા હોય અને બંનેની વચ્ચે માત્ર એક અક્ષર હોય</li><li><b>My Document.kwd</b> આ જ ફાઇલને શોધે</li></ul></qt>

en: <qt>This lets you use the files' index created by the <i>slocate</i> package to speed-up the search; remember to update the index from time to time (using <i>updatedb</i>).</qt>
gu: <qt>આનાથી તમે શોધો જલ્દી કરવા માટે <i>slocate</i> પેકેજ દ્વારા બનાવેલી ફાઇલ અનુક્રમણિકાનો ઉપયોગ કરી શકો છો; અનુક્રમણિકાનું (<i>updatedb</i> દ્વારા) સમયસર અદ્યતન કરવાનું યાદ રાખવું.</qt>

[ctx: file size isn't considered in the search]
en: (none)
gu: (કંઇ નહી)

en: At Least
gu: ઓછામાં ઓછું

en: At Most
gu: વધુમાં વધુ

en: Equal To
gu: ને સરખામણીમાં

en: Byte | Bytes
gu[0]: બાઇટ
gu[1]: બાઇટ્સ

en: KiB
gu: કેબી

en: MiB
gu: એમબી

en: GiB
gu: જીબી

[ctx: label for the file type combobox]
en: File &type:
gu: ફાઇલ પ્રકાર (&t):

en: <qt>If specified, only files that contain this text are found. Note that not all file types from the list above are supported. Please refer to the documentation for a list of supported file types.</qt>
gu: <qt>ફક્ત એ ફાઇલો જેમાં આ લખાણ હશે તે જ શોધવામાં આવશે. નોંધ: ઉપરની સૂચિમાની દરેક ફાઇલ પ્રકાર નહીં શોધાય. આધારિત ફાઇલ પ્રકારની સૂચિ માટે દસ્તાવેજીકરણ જુઓ.</qt>

en: <qt>This lets you search in any type of file, even those that usually do not contain text (for example program files and images).</qt>
gu: <qt>આ તમને જે ફાઇલ પ્રકારોમાં સામાન્ય રીતે લખાણ હોતું નથી તેની સહિત બધી ફાઇલ પ્રકાર શોધવાનું શક્ય બનાવશે (દા.ત. પ્રોગ્રામ ફાઇલ્સ અને છબીઓ ).</qt>

en: All Files & Folders
gu: બધા ફાઇલો ફોલ્ડરો (&F)

en: Files
gu: ફાઇલો

en: Folders
gu: ફોલ્ડરો

en: Symbolic Links
gu: સાંકેતિક કડીઓ

en: Special Files (Sockets, Device Files, ...)
gu: ખાસ ફાઇલો (સોકેટ, ઉપકરણ ફાઇલો, ...)

en: Executable Files
gu: ચલાવી શકાય તેવી ફાઇલો

en: SUID Executable Files
gu: ચલાવી શકાય તેવી SUID ફાઇલો

en: All Images
gu: બધાં ચિત્રો

en: All Video
gu: બધાં વિડીઓ

en: All Sounds
gu: બધાં અવાજો

en: Name/&Location
gu: નામ/સ્થળો (&L)

[ctx: tab name: search by contents]
en: C&ontents
gu: વિગતો (&o)

en: Unable to search within a period which is less than a minute.
gu: એક મિનિટ કરતા ઓછા સમયગાળા માટે શોધી શકતા નથી

en: The date is not valid.
gu: તારીખ યોગ્ય નથી.

en: Invalid date range.
gu: તારીખનો સમયગાળો યોગ્ય નથી.

en: Unable to search dates in the future.
gu: ભવિષ્યમાં તારીખ શોધી શકશુ નહી.

en: Size is too big. Set maximum size value?
gu: કદ ઘણુ મોટુ છે. મહત્તમ કદ મૂલ્ય સ્થાપિત કરશો?

en: Error
gu: ક્ષતિ

en: Set
gu: સ્થાપિત કરો

en: Do Not Set
gu: સ્થાપિત ના કરો

[ctx: during the previous minute(s)/hour(s)/...; dynamic context 'type': 'i' minutes, 'h' hours, 'd' days, 'm' months, 'y' years]
en: &during the previous | &during the previous
gu[0]: પહેલાની વખતે (&d)
gu[1]: પહેલાની વખતે (&d)

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: minute | minutes
gu[0]: મિનિટ
gu[1]: મિનિટો

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: hour | hours
gu[0]: કલાક
gu[1]: કલાકો

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: day | days
gu[0]: દિવસ
gu[1]: દિવસો

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: month | months
gu[0]: મહિના
gu[1]: મહિનાઓ

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: year | years
gu[0]: વર્ષ
gu[1]: વર્ષો

en: KDE file find utility
gu: કેડીઇ ફાઇલ શોધ સાધન

en: Current Maintainer
gu: હાલનો સંભાળનાર

en: Developer
gu: વિકાસકર્તા

en: UI Design & more search options
gu: UI રચના અને વધુ શોધ વિકલ્પો

en: UI Design
gu: UI રચના

en: Path(s) to search
gu: શોધ માટેના માર્ગ(ર્ગો)
