kfindpart - en to kn translation catalogue (81 entries)

[ctx: the application is currently idle, there is no active search]
en: Idle.
kn: ನಿಶ್ಚಲ.

en: Searching...
kn: ಹುಡುಕಲಾಗುತ್ತಿದೆ...

en: Canceled.
kn: ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

en: Error.
kn: ದೋಷ.

en: Please specify an absolute path in the "Look in" box.
kn: ದಯವಿಟ್ಟು "ಇದರಲ್ಲಿ ನೋಡು" ಚೌಕದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿ.

en: Could not find the specified folder.
kn: ಸೂಚಿಸಲಾದ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ಹುಡುಕಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Read-write
kn: ಓದಲು-ಬರೆಯಲು

en: Read-only
kn: ಓದಲು-ಮಾತ್ರ

en: Write-only
kn: ಬರೆಯಲು-ಮಾತ್ರ

en: Inaccessible
kn: ನಿಲುಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ

[ctx: file name column]
en: Name
kn: ಹೆಸರು

[ctx: name of the containing folder]
en: In Subfolder
kn: ಉಪಕಡತಕೋಶದಲ್ಲಿ

[ctx: file size column]
en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

[ctx: modified date column]
en: Modified
kn: ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ

[ctx: file permissions column]
en: Permissions
kn: ಅನುಮತಿಗಳು

[ctx: first matching line of the query string in this file]
en: First Matching Line
kn: ತಾಳೆಯಾಗುವ ಮೊದಲು ಸಾಲು

en: &Open containing folder(s)
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತಕೋಶವನ್ನು ತೆರೆ (&O)

en: &Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು(&D)

en: &Move to Trash
kn: ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸು(&M)

en: Unable to save results.
kn: ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: KFind Results File
kn: KFind ಫಲಿತಾಂಶ ಕಡತ

en: &Properties
kn: ಗುಣಗಳು(&P)

[ctx: this is the label for the name textfield]
en: &Named:
kn: ಹೀಗೆ ಹೆಸರಿಸಲಾದ(&N):

en: You can use wildcard matching and ";" for separating multiple names
kn: ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ವೈಲ್ಡ್‍ಕಾರ್ಡ್ ತಾಳೆ ಮಾಡುವಿಕೆ ಹಾಗು ";" ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು

en: Look &in:
kn: ಇದರಲ್ಲಿ ನೋಡು(&i):

en: Include &subfolders
kn: ಉಪಕೋಶಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಳ್ಳಿಸು(&s)

en: Case s&ensitive search
kn: ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿ ಹುಡುಕಾಟ (&e)

en: &Browse...
kn: ವೀಕ್ಷಿಸು(&B)...

en: &Use files index
kn: ಕಡತಗಳ ಸೂಚಿಯನ್ನು ಬಳಸು(&U)

en: Show &hidden files
kn: ಅಡಗಿಸಲಾದ ಕಡತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(&h)

en: Find all files created or &modified:
kn: ರಚಿಸಲಾದ ಅಥವ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳನ್ನು ಹುಡುಕು(&m):

en: &between
kn: ನಡುವೆ(&b)

en: and
kn: ಹಾಗು

en: File &size is:
kn: ಕಡತದ ಗಾತ್ರ(&s):

en: Files owned by &user:
kn: ಈ ಬಳಕೆದಾರನಿಂದ ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ(&u):

en: Owned by &group:
kn: ಈ ಗುಂಪಿನಿಂದ ಮಾಲಿಕತ್ವವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ(&g):

[ctx: file size isn't considered in the search]
en: (none)
kn: (ಯಾವುದೂ ಇಲ್ಲ}

en: At Least
kn: ಕಡೆಪಕ್ಷ

en: At Most
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸಮನಾದ

en: Equal To
kn: ಇದಕ್ಕೆ ಸಮನಾದ

en: Byte | Bytes
kn[0]: ಬೈಟ್‌
kn[1]: ಬೈಟ್‌ಗಳು

[ctx: label for the file type combobox]
en: File &type:
kn: ಕಡತದ ಬಗೆ(&t):

en: C&ontaining text:
kn: ಹೊಂದಿರುವ ಪಠ್ಯ(&o):

en: <qt>If specified, only files that contain this text are found. Note that not all file types from the list above are supported. Please refer to the documentation for a list of supported file types.</qt>
kn: <qt>ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಕಡತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವೆ ಕಂಡು ಬರುತ್ತವೆ. ಮೇಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕಡತದ ಬಗೆಗಳೂ ಬೆಂಬಲಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೆನಪಿಡಿ. ಬೆಂಬಲವಿರುವ ಕಡತದ ಬಗೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ದಯವಿಟ್ಟು ದಸ್ತಾವೇಜನ್ನು ನೋಡಿ.</qt>

en: Case s&ensitive
kn: ಕೇಸ್ ಸಂವೇದಿ(&e)

en: Include &binary files
kn: ಬೈನರಿ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಸೇರಿಸು(&b)

en: <qt>This lets you search in any type of file, even those that usually do not contain text (for example program files and images).</qt>
kn: <qt>ಇದು ಪಠ್ಯಗಳಿರದ ಕಡತಗಳನ್ನೂ ಸೇರಿ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್ ಕಡತಗಳು ಹಾಗು ಚಿತ್ರಗಳು) ಯಾವುದೆ ಬಗೆಯ ಕಡತದಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಹುಡುಕಲು ಇದು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.</qt>

en: Search &metainfo sections:
kn: ಮೆಟಾಮಾಹಿತಿ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಹುಡುಕು(&m):

en: All Files & Folders
kn: ಎಲ್ಲಾ ಕಡತಗಳು ಹಾಗು ಕಡತಕೋಶಗಳು

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: Folders
kn: ಕಡತಕೋಶಗಳು

en: Symbolic Links
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿಗಳು

en: Special Files (Sockets, Device Files, ...)
kn: ವಿಶೇಷ ಕಡತಗಳು (ಸಾಕೆಟ್‌ಗಳು, ಸಾಧನ ಕಡತಗಳು,...)

en: Executable Files
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ ಕಡತಗಳು

en: SUID Executable Files
kn: ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಬಲ್ಲ SUID ಕಡತಗಳು

en: All Images
kn: ಎಲ್ಲಾ ಚಿತ್ರಗಳು

en: All Video
kn: ಎಲ್ಲಾ ವೀಡಿಯೋಗಳು

en: All Sounds
kn: ಎಲ್ಲಾ ಧ್ವನಿಗಳು

en: Name/&Location
kn: ಹೆಸರು/ತಾಣ(&L)

[ctx: tab name: search by contents]
en: C&ontents
kn: ವಿಷಯಗಳು(&o)

en: <qt>If specified, search only in this field<br /><ul><li><b>Audio files (mp3...)</b> This can be Title, Album...</li><li><b>Images (png...)</b> Search only in Resolution, Bitdepth...</li></ul></qt>
kn: <qt>ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಕೇವಲ ಈ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಹುಡುಕು<br /><ul><li><b>ಆಡಿಯೋ ಕಡತಗಳು (mp3...)</b> ಇದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಾದಲ್ಲಿ, ಆಲ್ಬಮ್...</li><li><b>ಚಿತ್ರಗಳು (png...)</b> ಕೇವಲ ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, ಬಿಟ್‌ಡೆಪ್ತ್‍ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವೆ ಹುಡುಕು...</li></ul></qt>

en: Unable to search within a period which is less than a minute.
kn: ಒಂದು ನಿಮಿಷಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: The date is not valid.
kn: ದಿನಾಂಕವು ಮಾನ್ಯವಾದುದಲ್ಲ.

en: Invalid date range.
kn: ದತ್ತಾಂಶ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯು ಅಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ.

en: Unable to search dates in the future.
kn: ಭವಿಷ್ಯದ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

en: Size is too big. Set maximum size value?
kn: ಗಾತ್ರವು ಬಹಳ ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ. ಗರಿಷ್ಟ ಗಾತ್ರದ ಮೌಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಸಬೇಕೆ?

en: Error
kn: ದೋಷ

en: Set
kn: ಹೊಂದಿಸು

en: Do Not Set
kn: ಹೊಂದಿಸಬೇಡ

[ctx: during the previous minute(s)/hour(s)/...; dynamic context 'type': 'i' minutes, 'h' hours, 'd' days, 'm' months, 'y' years]
en: &during the previous | &during the previous
kn[0]: ಹಿಂದೆ ನಡೆದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ(&d)
kn[1]: ಹಿಂದೆ ನಡೆದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ(&d)

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: minute | minutes
kn[0]: ನಿಮಿಷ
kn[1]: ನಿಮಿಷಗಳು

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: hour | hours
kn[0]: ಗಂಟೆ
kn[1]: ಗಂಟೆಗಳು

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: day | days
kn[0]: ದಿನ
kn[1]: ದಿನಗಳು

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: month | months
kn[0]: ತಿಂಗಳು
kn[1]: ತಿಂಗಳುಗಳು

[ctx: use date ranges to search files by modified time]
en: year | years
kn[0]: ವರ್ಷ
kn[1]: ವರ್ಷಗಳು

en: KDE file find utility
kn: KDE ಕಡತ ಹುಡುಕು ಸವಲತ್ತು

en: Current Maintainer
kn: ಪ್ರಸ್ತುತ ಪಾಲಕ

en: Developer
kn: ವಿಕಾಸಕರು

en: UI Design & more search options
kn: UI ವಿನ್ಯಾಸ ಹಾಗು ಇತರೆ ಹುಡುಕು ಆಯ್ಕೆಗಳು

en: UI Design
kn: UI ವಿನ್ಯಾಸ

en: Path(s) to search
kn: ಹುಡುಕಬೇಕಿರುವ ಮಾರ್ಗ(ಗಳು)
