kfindpart - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Searching...
ta: தேடுகிறது...

en: Error.
ta: பிழை.

en: Please specify an absolute path in the "Look in" box.
ta: "உள்நோக்கு"பெட்டியில் தயவுசெய்து சரியான பாதையை குறிப்பிடுக.

en: Could not find the specified folder.
ta: குறிப்பிட்ட கோப்புறையைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Read-write
ta: வாசிக்க-எழுத

en: Read-only
ta: வாசிக்க-மட்டும்

en: Write-only
ta: எழுத-மட்டும்

en: Inaccessible
ta: அணுகமுடியாதது

en: Unable to save results.
ta: முடிவுகளை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: KFind Results File
ta: Kதேடல் முடிவுக் கோப்பு

en: &Properties
ta: இயல்புகள்

en: You can use wildcard matching and ";" for separating multiple names
ta: சரியான பெயர்/விவரம் தெரியவில்லையென்றால்  ";" என்பதன் மூலம் எளிதாக தேடலாம்

en: Look &in:
ta: இதில் பார்:

en: Include &subfolders
ta: உள்ளடக்கு&துணை கோப்புறைகள்

en: Case s&ensitive search
ta: வகையுணர்வுடைய தேடல்

en: &Browse...
ta: &மேலோடு....

en: &Use files index
ta: கோப்பின் சுட்டுவரிசையை பயன்படுத்து.

en: <qt>This lets you use the files' index created by the <i>slocate</i> package to speed-up the search; remember to update the index from time to time (using <i>updatedb</i>).</qt>
ta: <qt>இது நீங்கள் கோப்புகளை பயன்படுத்த சுட்டுவரிசையை உருவாக்குகிறது ஸ்லோகேட் பணித்தொகுப்பு தேடுதலை வேகப்படுத்துகிறது.ஒரு நேரத்தில் இருந்து மற்றொரு நேரத்திற்கு சுட்டுவரிசையை இற்றைப்படுத்த மறந்து விடக்கூடாது(<i>இற்றைப்படுத்துதலை பயன்படுத்தி</i>). </qt>

en: Find all files created or &modified:
ta: உருவாக்கிய அல்லது மாற்றிய கோப்புக்கள் யாவற்றையும் கண்டறி:

en: &between
ta: &இடைப்பட்ட

en: and
ta: மற்றும்

en: File &size is:
ta:  கோப்பு அளவு:

en: Files owned by &user:
ta: பயனருக்கு சொந்தமான கோப்புகள்:

en: Owned by &group:
ta: குழுவிற்கு சொந்தமானது:

en: At Least
ta: ஆகக்குறைந்த

en: At Most
ta: ஆகக்கூடிய

en: Equal To
ta: நிகரானது

en: C&ontaining text:
ta: கொண்டுள்ள உரை :

en: <qt>If specified, only files that contain this text are found. Note that not all file types from the list above are supported. Please refer to the documentation for a list of supported file types.</qt>
ta: <qt>குறிப்பிடப்பட்டது கோப்பு உள்கோண்டு இருந்தால் இது உரையினை கண்டறியும்.எல்லா கோப்பு வகைகலும் மேலே உள்ள பட்டியலில் இருந்து ஆதரிக்காது என்பதை கவனிக்க.தயவுசெய்து  ஆதரவளிக்கும் கோப்பு வகைகளின் பட்டியலுக்கு ஆவணமாக்க குறிப்பிடு</qt>.

en: Case s&ensitive
ta: வகையுணர்வுடைய

en: Include &binary files
ta: உள்ளடக்கு&இரும கோப்புகள்

en: <qt>This lets you search in any type of file, even those that usually do not contain text (for example program files and images).</qt>
ta: <qt>எந்த வகையான கோப்புகளையும் தேடலாம்,இது சாதாரனமாக உரையினை உள்கொள்ளாமல் இருந்தால் கூட(உ.ம்:நிரல் கோப்புகள் மற்றும் படிமங்கள்). </qt>

en: Search &metainfo sections:
ta: மேலதிகதகவல் பகுதிகளைத் தேடு

en: All Files & Folders
ta: எல்லாக் கோப்புக்களும் &கோப்புறைகலும்

en: Folders
ta: கோப்புறைகள்

en: Symbolic Links
ta: குறியீட்டு இணைப்புகள்

en: Special Files (Sockets, Device Files, ...)
ta: சிறப்பு கோப்புகள் (துளைகள், சாதனக் கோப்புகள்,...)

en: Executable Files
ta: இயக்கக்கூடிய கோப்புகள்

en: SUID Executable Files
ta: SUID இயக்கக்கூடிய கோப்புகள்

en: All Images
ta: «¨½òÐ படிமங்கள்

en: All Video
ta: «¨½òÐ Å£Ê§Â¡ì¸û

en: All Sounds
ta: «¨½òÐ ´Ä¢¸û

en: Name/&Location
ta:  பெயர்/இடம்

en: Unable to search within a period which is less than a minute.
ta: ஒரு நிமிடத்திற்கு குறைந்த கால இடைவெளியிற் தேட முடியாது .

en: The date is not valid.
ta: இந்த தேதி சரியானது அல்ல!

en: Invalid date range.
ta: வலிதற்ற தேதி வீச்சு.

en: Unable to search dates in the future.
ta: எதிர்காலத்திலுள்ள தேதிகளைத் தேடமுடியாது!

en: KFind
ta: Kதேடல்

en: KDE file find utility
ta: கேடியி கோப்பு தேடல் கருவி.

en: Current Maintainer
ta: நடப்பு பராமரிப்பாளர்

en: Developer
ta: உருவாக்கி

en: UI Design & more search options
ta: வரைவியல் திட்டஅமைப்பு மற்றும் மேலதிக தேடுதல் தேர்வுகள்

en: UI Design
ta: வரைவியல் திட்டஅமைப்பு

en: Path(s) to search
ta: தேடவேண்டிய பாதை(கள்).
