kfindpart - en to te translation catalogue (9 entries)

en: &Properties
te: (&P) గుణములు

en: Folders
te: ఫోల్డర్లు

en: Error
te: దోషము

en: Current Maintainer
te: ప్రస్తుత సంరక్షకుడు

en: Developer
te: డెవలపర్

en: Stephan Kulow
te: స్టీఫెన్ కులొ

en: Carsten Pfeiffer
te: కార్స్టెన్ ఫైఫర్

en: Hans Petter Bieker
te: హాన్స్ పెట్టెర్ బిఎకర్

en: Waldo Bastian
te: వాల్డొ బాస్టియన్
