kfloppy - en to ta translation catalogue (44 entries)

en: Auto-Detect
ta: தானாகவே கண்டறிதல்

[ctx: Linux]
en: Program mkdosfs found.
ta: mkdosfs நிரல் உள்ளது.

[ctx: Linux]
en: Program mkdosfs <b>not found</b>. MSDOS formatting <b>not available</b>.
ta: mkdosfs நிரல் <b>இல்லை</b>. MSDOS வடிவமைத்தல்<b>இல்லை</b>.

en: Minix
ta: மினிக்ஸ்

[ctx: Linux]
en: Program mkfs.minix found.
ta: mkfs.minix நிரல் உள்ளது.

[ctx: Linux]
en: Program mkfs.minix <b>not found</b>. Minix formatting <b>not available</b>
ta: mkfs.minix நிரல் <b>இல்லை</b>. மினிக்ஸ் வடிவமைத்தல் <b>இல்லை</b>

[ctx: BSD]
en: Program newfs_msdos found.
ta: newfs_msdos நிரல் உள்ளது.

[ctx: BSD]
en: Program newfs_msdos <b>not found</b>. MSDOS formatting <b>not available</b>.
ta: newfs_msdos நிரல்<b>இல்லை</b>. MSDOS வடிவமைத்தல்<b>இல்லை.</b>.

[ctx: BSD]
en: Program newfs found.
ta: newfs நிரல் உள்ளது.

[ctx: BSD]
en: Program newfs <b>not found</b>. UFS formatting <b>not available</b>.
ta: newfs நிரல்<b>இல்லை</b>. UFS வடிவமைத்தல்<b>கிடைக்காது</b>.

en: Q&uick format
ta: &விரைவான வடிவமைப்பு

en: Fu&ll format
ta: முழு வடிவமைப்பு

en: Program fdformat found.
ta: நிரல் fdformat இல்லை.

en: Program fdformat <b>not found</b>. Full formatting <b>disabled</b>.
ta: நிரல் fdformat <b>இல்லை</b>. முழுதாக வடிவமைக்க <b>இயலாது.</b>.

en: &Verify integrity
ta: ஒருங்கமைவை சரிபார்

[ctx: Volume label, maximal 11 characters]
en: KDE Floppy
ta: கேடியி நெகிழ்வட்டு

en: &Format
ta: &வடிவமை

en: KDE Floppy Formatter
ta: கேடிஇ நெகிழ்வட்டு வடிவமைப்பாளர்

en: Proceed?
ta: தொடர்?

en: Formatting will erase all data on the disk.
    Are you sure you wish to proceed?
ta: வடிவமைப்பதால் வட்டில் உள்ள தகவல்கள் அழிந்துவிடும்
    இந்த செயலை உறுதியாக செய்ய வேண்டுமா?

en: Unexpected drive number %1.
ta: எதிர்பாராத இயக்கி எண் %1.

en: Unexpected density number %1.
ta: எதிர்பாராத அடர்த்தி எண் %1.

en: Cannot find a device for drive %1 and density %2.
ta: இயக்கி %1 மற்றும் அடர்த்தி %2க்கான சாதனத்தை கண்டுபிடிக்க முடியாது.

en: Cannot access %1
    Make sure that the device exists and that you have write permission to it.
ta: %1 அணுக முடியவில்லை
    அந்த சாதனம் உள்ளதா என்றும் மற்றும் உங்களுக்கு
    அதை எழுத அனுமதி உள்ளதா என்று சரிபார்க்கவும்.

en: Cannot find fdformat.
ta: fd வடிவத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Could not start fdformat.
ta: fd வடிவத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Error formatting track %1.
ta: தடம் %1ஐ வடிவமைக்கும்போது பிழை

en: Cannot access floppy or floppy drive.
    Please insert a floppy and make sure that you have selected a valid floppy drive.
ta: நெகிழ்வட்டு அல்லது நெகிழ்வட்டு இயக்கியை அணுக முடியவில்லை
    தயவுசெய்து ஒரு நெகிழ்வட்டு நுழைக்கவும் மற்றும் சரியான நெகிழ்வட்டு இயக்கியை தேர்ந்தெடுத்துள்ளீர்களா என்று பார்க்கவும்.

en: Low-level formatting error: %1
ta: குறைந்த எல்லை வடிவமைத்தலில் பிழை: %1

en: Low-level format error: %1
ta: குறைந்த அழுத்த வடிவ பிழை: %1

en: Cannot find a program to create FAT filesystems.
ta: FAT கோப்பு அமைப்புகளை உருவாக்கும் நிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Cannot start FAT format program.
ta: FAT  வடிவமைப்பு நிரலை தொடங்க இயலாது

en: Cannot find a program to create ext2 filesystems.
ta: ext2  கோப்பு அமைப்புகளை உருவாக்குவதற்கு நிரலை கண்டுபிடிக்க இயலாது.

en: Cannot start ext2 format program.
ta: ext2  வடிவமைப்பு நிரலை துவக்க இயலாது .

en: Cannot find a program to create Minix filesystems.
ta: மினிக்ஸ் கோப்பு அமைப்புகளை உருவாக்குவதற்கு நிரலை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Cannot start Minix format program.
ta: மினிக்ஸ் வடிவ நிரலை துவக்க முடியவில்லை.

en: KFloppy
ta: Kநெகிழ்வட்டு

en: KDE Floppy Disk Utility
ta: கேடியி நெகிழ்வட்டு பயன்பாடு

en: KFloppy helps you format floppies with the filesystem of your choice.
ta: கோப்பு அமைப்பில் உங்கள் விருப்பம்போல் நெகிழ்வட்டுகளை வடிவமைக்க கேநெகிழ்வட்டு உதவுகிறது.

en: Author and former maintainer
ta: ஆசிரியர் மற்றும் முந்தைய மேம்பாட்டாளர்

en: User interface re-design
ta: பயனர் இடைமுக மறு வடிவமைப்பு

en: Add BSD support
ta: BSD  ஆதரவைச் சேர்க்கவும்

en: Make KFloppy work again for KDE 3.4
ta: கேடியி 3.4க்கு கேநெகிழ்வட்டு திரும்பவும் வேலை செய்யும்படி செய்யவும்

en: Default device
ta: முன்னிருப்பு சாதனம்
