kwin4 - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Debug KGame
ta: K விளையாட்டின் பிழைத்திருத்தம்

en: No game
ta: விளையாட்டு இல்லை

en: Nobody
ta: எவரும்

en: The network game ended!
ta: வலைபின்னல் விளையாட்டு முடிவுற்றது!

en: The game is drawn. Please restart next round.
ta: விளையாட்டு முடிந்தது. தயவு செய்து அடுத்த சுற்றை மீண்டும் துவங்கவும்.

en: %1 won the game. Please restart next round.
ta: %1 விளையாட்டை வென்றது. தயவு செய்து அடுத்த சுற்றை மீண்டும் துவங்கவும்.

note: i18n: ectx: label, entry (port), group (Parameter)
en: Network connection port
ta: பிணைய இணைப்பு துறை

note: i18n: ectx: label, entry (gamename), group (Parameter)
en: Game name
ta: விளையாட்டு பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (host), group (Parameter)
en: Network connection host
ta: பிணைய புரவன் இணைப்பு

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QSlider, kcfg_level) i18n: ectx: label, entry (level), group (Parameter)
en: Change the strength of the computer player.
ta: கணினி விளையாட்டாளரின் எண்ணிக்கையை மாற்று

note: i18n: ectx: label, entry (Name1), group (Parameter)
en: Player 1 name
ta: விளையாடுபவர் 1 ன் பெயர்

note: i18n: ectx: label, entry (Name2), group (Parameter)
en: Player 2 name
ta: விளையாடுபவர் 2 ன் பெயர்

en: Code Improvements
ta: குறியீடு முன்னேற்றங்கள்

en: Enter debug level
ta: பிழை திருத்தும் நிலைக்குள் செல்லவும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, Difficulty)
en: Computer Difficulty
ta: கணிப்பொறியின் கடினம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Easy
ta: எளிதான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Hard
ta: கடினமான

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, Player1)
en: Red
ta: சிவப்பு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_input0ai) i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, kcfg_input1ai)
en: Computer
ta: கணினி

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, Statistics)
en: Statistics
ta: புள்ளி விவரம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, p1_name)
en: Player 1
ta: முதல் விளையாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, Name)
en: Name
ta: பெயர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, won)
en: Won
ta: வெற்றி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, lost)
en: Lost
ta: தோல்வி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, sum)
en: Sum
ta: கூட்டு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, aborted)
en: Aborted
ta: முறி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, pushButton1)
en: Clear All Statistics
ta: புள்ளி விவரத்தை காலி செய்யவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, p2_name)
en: Player 2
ta: இரண்டாம் விளையாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, drawn)
en: Drawn
ta: பின் வாங்குதல்
