kgamma - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: &Select test picture:
ta: தேர்ந்தெடுத்த சோதனை படம்

en: Gray Scale
ta: சாம்பல் அளவுகோல்

en: RGB Scale
ta: ஆர்ஜீபி அளவுகோல்

en: CMY Scale
ta: சிஎம்ஒய் அளவுகோல்

en: Dark Gray
ta: கருஞ்சாம்பல்

en: Mid Gray
ta: நடு சாம்பல்

en: Light Gray
ta: மென்சாம்பல்

en: Gamma:
ta: காமா:

en: Red:
ta: சிவப்பு:

en: Green:
ta: பச்சை:

en: Blue:
ta: நீலம்:

en: Save settings system wide
ta: கணினி முழுவதற்கும் அமைப்புகளை சேமி

en: Sync screens
ta: இசைவு திரை

en: Screen %1
ta: %1 திரை

en: Gamma correction is not supported by your graphics hardware or driver.
ta: காமா இணைப்பு உங்கள் வரைகலை வன்பொருள அல்லது இயக்கியை ஆதரவு தரவில்லை
