kgamma - en to is translation catalogue (16 entries)

en: &Select test picture:
is: &Veldu prófunarmynd:

en: Gray Scale
is: Gráskali

en: RGB Scale
is: RGB skali

en: CMY Scale
is: CMY skali

en: Dark Gray
is: Dökkgrá

en: Mid Gray
is: Grá

en: Light Gray
is: Ljósgrá

en: Gamma:
is: Litróf:

en: Red:
is: Rautt:

en: Green:
is: Grænt:

en: Blue:
is: Blátt:

en: Save settings system wide
is: Vista stillingar fyrir allt stýrikerfið

en: Sync screens
is: Samræma skjái

en: Screen %1
is: Skjár %1

en: Gamma correction is not supported by your graphics hardware or driver.
is: Litrófsleiðrétting er ekki studd af skjákortinu þínu eða rekli.

en: <h1>Monitor Gamma</h1> This is a tool for changing monitor gamma correction. Use the four sliders to define the gamma correction either as a single value, or separately for the red, green and blue components. You may need to correct the brightness and contrast settings of your monitor for good results. The test images help you to find proper settings.<br> You can save them system-wide to XF86Config (root access is required for that) or to your own KDE settings. On multi head systems you can correct the gamma values separately for all screens.
is: <h1>Litatíðni skjás</h1> Þetta er tól til að leiðrétta litatíðni (gamma) skjás. Notaðu sleðana fjóra til að skilgreina litatíðnileiðréttingu, annað hvort sem eitt gildi eða hvert fyrir rauða, græna og bláa hlutann. Þú gætir þurft að stilla birtumagn og birtuskil skjás þíns til að ná góðri niðurstöðu. Prófunarmyndin hjálpar þér við þetta.<br> Þú getur vistað stillingar víðvært í XF86Config (krefst root-aðgangs) eða í KDE stillingar þínar. Á tölvum með marga skjáútganga, geturðu stillt litrófsgildi fyrir hvern skjá fyrir sig.
