kgamma5 - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: &Select test picture:
vi: Chọn ảnh &kiểm thử:

en: Gray Scale
vi: Thang xám

en: RGB Scale
vi: Thang RGB

en: CMY Scale
vi: Thang CMY

en: Dark Gray
vi: Xám đậm

en: Mid Gray
vi: Xám trung

en: Light Gray
vi: Xám nhạt

en: Red:
vi: Đỏ:

en: Green:
vi: Lục:

en: Blue:
vi: Lam:

en: Save settings system wide
vi: Lưu thiết lập cho toàn hệ thống

en: Sync screens
vi: Đồng bộ các màn hình

en: Screen %1
vi: Màn hình %1

en: Gamma correction is not supported by your graphics hardware or driver.
vi: Việc điều chỉnh gamma không được hỗ trợ bởi phần cứng hoặc trình điều khiển đồ hoạ của bạn.

en: <h1>Monitor Gamma</h1> This is a tool for changing monitor gamma correction. Use the four sliders to define the gamma correction either as a single value, or separately for the red, green and blue components. You may need to correct the brightness and contrast settings of your monitor for good results. The test images help you to find proper settings.<br> You can save them system-wide to XF86Config (root access is required for that) or to your own KDE settings. On multi head systems you can correct the gamma values separately for all screens.
vi: <h1>Gamma màn hình</h1> Đây là một công cụ để thay đổi việc điều chỉnh gamma màn hình. Dùng bốn thanh trượt để xác định sự điều chỉnh gamma hoặc bằng một giá trị, hoặc tách biệt cho các thành phần đỏ, lục và lam. Bạn có thể cần điều chỉnh thiết lập độ sáng và độ tương phản của màn hình để có được kết quả tốt. Các ảnh kiểm thử giúp bạn tìm ra các thiết lập phù hợp.<br>Bạn có thể lưu chúng vào XF86Config (cần có quyền truy cập gốc cho việc này) để dùng cho toàn hệ thống, hoặc vào thiết lập KDE của riêng bạn. Ở các hệ thống nhiều màn hình bạn có thể điều chỉnh giá trị gamma cho riêng từng màn hình.
