kgeography - en to ml translation catalogue (6122 entries)

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Iran
ml: ഇറാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Turkmenistan
ml: തുര്‍ക്ക്മെനിസ്ഥാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Uzbekistan
ml: ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: China
ml: ചൈന‌

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: India
ml: ഇന്ത്യ

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Badakhshan
ml: ബദാക്ക്ഷാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Fayzabad
ml: ഫൈസാബാദ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Badghis
ml: ബാദ്ഘിസ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Qala i Naw
ml: കലാ ഇ നോ

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Baghlan
ml: ബാഗ്ലന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Puli Khumri
ml: പൂളി ഘുമ്രി

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Balkh
ml: ബല്‍ഘ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Mazari Sharif
ml: മസരി ഷറിഫ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Bamiyan
ml: ബാമിയന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Daykundi
ml: ദായ്കുണ്ടി

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Nili
ml: നിലി

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Jowzjan
ml: ജൌസ്യന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Sheberghan
ml: ഷെബര്‍ഗന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Farah
ml: ഫാറ

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Faryab
ml: ഫര്യബ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Maymana
ml: മൈമന

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Ghazni
ml: ഗസ്നി

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Ghor
ml: ഘോര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Chaghcharan
ml: ചാഗ്ചരണ്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Helmand
ml: ഹെല്‍മാന്ദ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Lashkar Gah
ml: ലഷ്കര്‍ ഗാഹ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Herat
ml: ഹെറാത്ത്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Kabul
ml: കാബൂള്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Kandahar
ml: കാന്ദഹാര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Kapisa
ml: കപിസ

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Mahmud-i-Raqi
ml: മഹ്മൂദ്-ഇ-റാക്കി

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Khost
ml: ഘോസ്ത്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Kunar
ml: കുനാര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Asadabad
ml: അസാദാബാദ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Kunduz
ml: കുണ്ടുസ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Laghman
ml: ലാഗ്മന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Mihtarlam
ml: മിഹ്തര്‍ലം

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Pul-i-Alam
ml: പുള്‍-ഇ-അലം

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Nangarhar
ml: നന്‍ഗര്‍ഹര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Jalalabad
ml: ജലാലബാദ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Nimruz
ml: നിംരുസ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Zaranj
ml: സരഞ്ജ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Nuristan
ml: നൂറിസ്ഥാന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Orūzgān
ml: ഒരുസ്ഗന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Tarin Kowt
ml: തരിന്‍ കൌത്ത്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Paktia
ml: പക്തിയ

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Gardez
ml: ഗര്‍ഡെസ്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Paktika
ml: പക്തിക

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Sharan
ml: ഷരണ്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Panjshir
ml: പഞ്ജ്ഷിര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Bazarak
ml: ബസരക്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Parwan
ml: പര്‍വന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Charikar
ml: ചരികര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Samangan
ml: സമന്‍ഗന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Sar-e Pol
ml: സാര്‍-ഇ പോള്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Takhar
ml: തഖര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Taloqan
ml: തലോക്കന്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Wardak
ml: വര്‍ഡക്

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Meydan Shahr
ml: മെയ്ദന്‍ ഷാര്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Zabul
ml: സബുള്‍

[ctx: afghanistan.kgm]
en: Qalat
ml: കലാത്ത്

[ctx: africa.kgm]
en: Africa
ml: ആഫ്രിക്ക‌

[ctx: africa.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: africa.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: africa.kgm]
en: Not Africa
ml: ആഫ്രിക്ക‌ അല്ല

[ctx: africa.kgm]
en: Not Africa
ml: ആഫ്രിക്ക‌ അല്ല

[ctx: africa.kgm]
en: Algeria
ml: അള്‍ജീറിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Algiers
ml: ആല്‍ജിയേര്‍സ്

[ctx: africa.kgm]
en: Angola
ml: അംഗോള

[ctx: africa.kgm]
en: Luanda
ml: ലുവാണ്ട

[ctx: africa.kgm]
en: Benin
ml: ബെനിന്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Porto-Novo
ml: പോര്‍ട്ടോ-നോവോ

[ctx: africa.kgm]
en: Botswana
ml: ബോട്സ്വാന

[ctx: africa.kgm]
en: Gaborone
ml: ഗാബറോണ്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Burkina Faso
ml: ബുര്‍ക്കിന ഫാസോ

[ctx: africa.kgm]
en: Ouagadougou
ml: വാഗദുഗു

[ctx: africa.kgm]
en: Burundi
ml: ബറുണ്ടി

[ctx: africa.kgm]
en: Cameroon
ml: കാമറൂണ്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Yaoundé
ml: യാഊണ്‍ടെ

[ctx: africa.kgm]
en: Cape Verde
ml: കേപ്പ് വെ‌ര്‍ഡെ

[ctx: africa.kgm]
en: Praia
ml: പ്രയ്യ

[ctx: africa.kgm]
en: Central African Republic
ml: മധ്യ ആഫ്രിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: africa.kgm]
en: Bangui
ml: ബങുയി

[ctx: africa.kgm]
en: Chad
ml: ചാഡ്

[ctx: africa.kgm]
en: N'Djamena
ml: എന്‍ഡ്യമേന

[ctx: africa.kgm]
en: Comoros
ml: കൊമറോസ്

[ctx: africa.kgm]
en: Moroni
ml: മൊറോണി

[ctx: africa.kgm]
en: Côte d'Ivoire
ml: കോട്ടെ ഡി ലവര്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Yamoussoukro
ml: യാമോസ്സൂക്രോ

[ctx: africa.kgm]
en: Democratic Republic of the Congo
ml: ഡെമോക്രാറ്റിക് റിപബ്ലിക് ഓഫ് ദി കോംഗോ

[ctx: africa.kgm]
en: Kinshasa
ml: കിന്‍ഷാസ

[ctx: africa.kgm]
en: Djibouti
ml: ജിബൂട്ടി

[ctx: africa.kgm]
en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്

[ctx: africa.kgm]
en: Cairo
ml: കെയ്റോ

[ctx: africa.kgm]
en: Equatorial Guinea
ml: ഇക്വറ്റോറിയല്‍ ഗിനിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Malabo
ml: മലാബോ

[ctx: africa.kgm]
en: Eritrea
ml: എറിട്രിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Asmara
ml: അസ്മാര

[ctx: africa.kgm]
en: Ethiopia
ml: എത്യോപ്യ

[ctx: africa.kgm]
en: Addis Ababa
ml: അഡിസ് അബാബ

[ctx: africa.kgm]
en: Gabon
ml: ഗാബണ്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Libreville
ml: ലിബര്‍വില്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Gambia
ml: ഗാമ്പിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Banjul
ml: ബാഞ്ചുള്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Ghana
ml: ഘാന

[ctx: africa.kgm]
en: Accra
ml: ആക്ക്ര

[ctx: africa.kgm]
en: Guinea
ml: ഗിനിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Conakry
ml: കൊനാക്രി

[ctx: africa.kgm]
en: Guinea-Bissau
ml: ഗിനിയ-ബിസ്സാവു

[ctx: africa.kgm]
en: Bissau
ml: ബിസ്സാവു

[ctx: africa.kgm]
en: Kenya
ml: കെനിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Nairobi
ml: നെയ്റോബി

[ctx: africa.kgm]
en: Lesotho
ml: ലെസോത്തോ

[ctx: africa.kgm]
en: Maseru
ml: മസേരു

[ctx: africa.kgm]
en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Monrovia
ml: മൊണ്‍റോവിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Libya
ml: ലിബിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Tripoli
ml: ട്രിപ്പോളി

[ctx: africa.kgm]
en: Madagascar
ml: മഡഗാസ്ക്കര്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Antananarivo
ml: അന്റനാനാരിവോ

[ctx: africa.kgm]
en: Malawi
ml: മലാവി

[ctx: africa.kgm]
en: Lilongwe
ml: ലിലോങ്വേ

[ctx: africa.kgm]
en: Mali
ml: മാലി

[ctx: africa.kgm]
en: Bamako
ml: ബാമാക്കോ

[ctx: africa.kgm]
en: Mauritania
ml: മൌരിട്ടാനിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Nouakchott
ml: നൊവാഖോട്ട്

[ctx: africa.kgm]
en: Mauritius
ml: മൌറീഷ്യസ്

[ctx: africa.kgm]
en: Port Louis
ml: ലൂയി തുറമുഖം

[ctx: africa.kgm]
en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

[ctx: africa.kgm]
en: Rabat
ml: റബാത്

[ctx: africa.kgm]
en: Mozambique
ml: മൊസാംബിക്

[ctx: africa.kgm]
en: Maputo
ml: മാപുട്ടോ

[ctx: africa.kgm]
en: Namibia
ml: നമീബിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Windhoek
ml: വിന്‍ഡ്ഹോക്ക്

[ctx: africa.kgm]
en: Niger
ml: നൈഗ‌ര്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Niamey
ml: നിയാമീ

[ctx: africa.kgm]
en: Nigeria
ml: നൈജീരിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Abuja
ml: അബൂജ

[ctx: africa.kgm]
en: Republic of the Congo
ml: റിപബ്ലിക് ഓഫ് ദി കോംഗോ

[ctx: africa.kgm]
en: Brazzaville
ml: ബ്രാസവില്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Rwanda
ml: റുവാണ്ട

[ctx: africa.kgm]
en: Kigali
ml: കിഗാലി

[ctx: africa.kgm]
en: Senegal
ml: സെനഗല്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Dakar
ml: ഡക്കാര്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Seychelles
ml: സെയ്ഷെല്‍സ്

[ctx: africa.kgm]
en: Victoria
ml: വിക്ടോറിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Sierra Leone
ml: സിയറ ലിയോണ്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Freetown
ml: ഫ്രീടൌണ്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Somalia
ml: സോമാലിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Mogadishu
ml: മൊഗാദിഷു

[ctx: africa.kgm]
en: South Africa
ml: ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക‌

[ctx: africa.kgm]
en: Pretoria
ml: പ്രിട്ടോറിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Sudan
ml: സുഡാന്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Khartoum
ml: ഖാര്‍ട്ടോം

[ctx: africa.kgm]
en: Mbabane
ml: ബാബേന്‍

[ctx: africa.kgm]
en: São Tomé and Príncipe
ml: സാവോ ടോമെ ആന്റ് പ്രിന്‍സിപ്പെ

[ctx: africa.kgm]
en: São Tomé
ml: സാവോ ടോമെ

[ctx: africa.kgm]
en: Tanzania
ml: ടാന്‍സാനിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Dodoma
ml: ഡൊഡോമ

[ctx: africa.kgm]
en: Togo
ml: ടോഗോ

[ctx: africa.kgm]
en: Lomé
ml: ലോമെ

[ctx: africa.kgm]
en: Tunisia
ml: ടുണീഷ്യ

[ctx: africa.kgm]
en: Tunis
ml: ടുനിസ്

[ctx: africa.kgm]
en: Uganda
ml: ഉഗാണ്ട

[ctx: africa.kgm]
en: Kampala
ml: കാംപാല

[ctx: africa.kgm]
en: Western Sahara
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സഹാറ

[ctx: africa.kgm]
en: El Aaiún
ml: എല്‍ ആയിയുന്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Zambia
ml: സാംബിയ

[ctx: africa.kgm]
en: Lusaka
ml: ലുസാക്ക

[ctx: africa.kgm]
en: Zimbabwe
ml: സിംബാബ്വേ

[ctx: africa.kgm]
en: Harare
ml: ഹരാരെ

[ctx: africa.kgm]
en: Canary Islands (Spain)
ml: കാനറി ദ്വീപുകള്‍ (സ്പെയിന്‍)

[ctx: africa.kgm]
en: Madeira (Portugal)
ml: മദൈര (പോര്‍ച്ചുഗല്‍)

[ctx: africa.kgm]
en: Funchal
ml: ഫുഞ്ചല്‍

[ctx: africa.kgm]
en: Réunion (France)
ml: റീയൂണിയന്‍ (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: africa.kgm]
en: Saint Helena (UK)
ml: സെന്റ് ഹെലേന (യുകെ)

[ctx: africa.kgm]
en: Jamestown
ml: ജയിംസ്ടൌണ്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Albania (Districts)
ml: അല്ബേനിയ (ജില്ലകള്‍)

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Not Albania
ml: അല്ബേനിയ അല്ല

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Berat
ml: ബെറാത്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Bulqizë
ml: ബുള്‍ക്കിസ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Delvinë
ml: ഡെല്‍വിന്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Devoll
ml: ഡെവോള്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Dibër
ml: ഡിബെര്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Durrës
ml: ഡുറ്‌റെസ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Elbasan
ml: എല്‍ബസന്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Fier
ml: ഫയര്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Gjirokastër
ml: ജീരോകാസ്റ്റര്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Gramsh
ml: ഗ്രാംഷ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Has
ml: ഹാസ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Kavajë
ml: കവായെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Kolonjë
ml: കൊളോണ്യെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Korçë
ml: കോര്‍സെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Krujë
ml: ക്രൂഷെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Kuçovë
ml: കുക്കോവെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Kukës
ml: കുകെസ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Kurbin
ml: കര്‍ബിന്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Lezhë
ml: ലേഴെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Librazhd
ml: ലിബ്രാസ്ഡ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Lushnjë
ml: ലുഷ്നെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Malësi e Madhe
ml: മലേസി എ മധെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Mallakastër
ml: മല്ലാകാസ്റ്റര്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Mat
ml: മാറ്റ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Mirditë
ml: മിര്‍ഡിറ്റ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Peqin
ml: പെക്കിന്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Përmet
ml: പെര്‍മെറ്റ്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Pogradec
ml: പൊഗ്രടെക്ക്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Pukë
ml: പുക്ക്

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Sarandë
ml: സരാന്ദെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Shkodër
ml: ഷ്ക്കോഡെര്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Skrapar
ml: സ്ക്രാപര്‍

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Tepelenë
ml: ടെപെലേനെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Tropojë
ml: ട്രൊപ്പോഷെ

[ctx: albania_districts.kgm]
en: Vlorë
ml: വ്ലോറെ

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Albania (Prefectures)
ml: അല്‍ബോനി (പ്രിഫെക്ച്വേര്‍സ്)

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Prefectures
ml: പ്രിഫക്ച്ചറുകള്‍

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Not Albania
ml: അല്ബേനിയ അല്ല

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Berat
ml: ബെറാത്ത്

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Dibër
ml: ഡീബെര്‍

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Peshkopi
ml: പെഷ്കോപി

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Durrès
ml: ഡുറ്‌റെസ്

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Elbasan
ml: എല്‍ബസന്‍

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Fier
ml: ഫിയര്‍

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Gjirokastër
ml: ജീരോകാസ്റ്റര്‍

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Korçë
ml: കോര്‍സെ

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Kukës
ml: കുകെസ്

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Lezhë
ml: ലേഷെ

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Shkodër
ml: ഷ്ക്കോഡെര്‍

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Tirana
ml: ടിറാന

[ctx: albania_prefectures.kgm]
en: Vlorë
ml: വ്ലോറെ

[ctx: algeria.kgm]
en: Algeria
ml: അള്‍ജീറിയ

[ctx: algeria.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: algeria.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: algeria.kgm]
en: Not Algeria
ml: അള്‍ജീറിയ അല്ല

[ctx: algeria.kgm]
en: Adrar
ml: അദ്രാര്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Aïn Defla
ml: അയ്ന് ഡെഫ്ല

[ctx: algeria.kgm]
en: Aïn Témouchent
ml: അയ്ന് ടെമൂഷെന്റ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Algiers
ml: ആല്‍ജിയേര്‍സ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Annaba
ml: അന്നബ

[ctx: algeria.kgm]
en: Batna
ml: ബത്ന

[ctx: algeria.kgm]
en: Béchar
ml: ബെഷര്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Béjaïa
ml: ബെജയ്യ

[ctx: algeria.kgm]
en: Biskra
ml: ബിസ്ക്ര

[ctx: algeria.kgm]
en: Blida
ml: ബ്ലിഡ

[ctx: algeria.kgm]
en: Bordj Bou Arréridj
ml: ബോര്‍ഡ് ബൂ അറെറിഡ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Bouira
ml: ബൂയ്റ

[ctx: algeria.kgm]
en: Boumerdès
ml: ബൂമെര്‍ഡെ

[ctx: algeria.kgm]
en: Chlef
ml: ഷ്ളെഫ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Constantine
ml: കോണ്‍സ്റ്റന്റൈന്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Djelfa
ml: യെല്‍ഫ

[ctx: algeria.kgm]
en: El Bayadh
ml: എല്‍ ബയാദ്

[ctx: algeria.kgm]
en: El Oued
ml: എല്‍ ഊദ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Ghardaïa
ml: ഘര്‍ഡയ്യ

[ctx: algeria.kgm]
en: Guelma
ml: ഗ്വെല്‍മ

[ctx: algeria.kgm]
en: Illizi
ml: ഇല്ലിസി

[ctx: algeria.kgm]
en: Jijel
ml: ജിജെല്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Khenchela
ml: ഖെഞ്ചെല

[ctx: algeria.kgm]
en: Laghouat
ml: ലാഘുവാത്

[ctx: algeria.kgm]
en: Médéa
ml: മെഡീ

[ctx: algeria.kgm]
en: Mila
ml: മില

[ctx: algeria.kgm]
en: Mostaganem
ml: മോസ്തഗാനെം

[ctx: algeria.kgm]
en: M'Sila
ml: മ'സില

[ctx: algeria.kgm]
en: Muaskar
ml: മുവാസ്കര്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Oran
ml: ഒറാന്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Ouargla
ml: ഊര്‍ഗ്ല

[ctx: algeria.kgm]
en: Oum el-Bouaghi
ml: ഓം എല്‍-ബുവാഗി

[ctx: algeria.kgm]
en: Relizane
ml: റെലിസൈന്‍

[ctx: algeria.kgm]
en: Sétif
ml: സെറ്റിഫ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Sidi Bel Abbes
ml: സിഡി ബെല്‍ അബ്ബെസ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Skikda
ml: സ്ക്കിക്ക്ട

[ctx: algeria.kgm]
en: Souk Ahras
ml: സൂക്ക് അഹ്റസ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Tamanghasset
ml: തമന്‍ഘസ്സെറ്റ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Tébessa
ml: റ്റെബേസ

[ctx: algeria.kgm]
en: Tiaret
ml: ടിയറെറ്റ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Tindouf
ml: ടിന്‍ഡൂഫ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Tipasa
ml: ടിപാസ

[ctx: algeria.kgm]
en: Tissemsilt
ml: തിസ്സെംസില്‍റ്റ്

[ctx: algeria.kgm]
en: Tizi Ouzou
ml: ടിസി ഔസു

[ctx: algeria.kgm]
en: Tlemcen
ml: ത്ലെംചെന്‍

[ctx: andorra.kgm]
en: Andorra
ml: അന്‍ഡോറാ

[ctx: andorra.kgm]
en: Parishes
ml: പാരിഷസ്

[ctx: andorra.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: andorra.kgm]
en: Spain
ml: സ്പെയിന്‍

[ctx: andorra.kgm]
en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: andorra.kgm]
en: Andorra la Vella
ml: അണ്ടോറ ലാ വെല്ല

[ctx: andorra.kgm]
en: La Massana
ml: ലാ മസ്സാന

[ctx: andorra.kgm]
en: Ordino
ml: ഓര്‍ഡിനോ

[ctx: andorra.kgm]
en: Canillo
ml: കാനില്ലോ

[ctx: andorra.kgm]
en: Encamp
ml: എന്‍കാംപ്

[ctx: andorra.kgm]
en: Escaldes-Engordany
ml: എസ്കാല്‍ഡെ-എങ്കോര്‍ഡാനി

[ctx: andorra.kgm]
en: Sant Julià de Lòria
ml: സാന്റ് ജുലിയ ഡി ലൊറിയ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Angola (Provinces)
ml: അംഗോള (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Not Angola (Provinces)
ml: അംഗോള അല്ല (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Bengo
ml: ബെങ്ഗോ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Caxito
ml: കാക്സിറ്റൊ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Benguela
ml: ബെങ്ഗ്വേല

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Bié
ml: ബീ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Kuito
ml: കുയിറ്റൊ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Cabinda
ml: കബിണ്ട

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Cuando Cubango
ml: കുവാന്‍ഡൊ കുബാംഗൊ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Menongue
ml: മെനോങ്ഗു

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Cuanza Norte
ml: കുവാന്‍സ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Cuanza Sul
ml: കുവാന്‍സ സുല്‍

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Sumbe
ml: സുംബെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Cunene
ml: കുനെനെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Ondjiva
ml: ഓണ്ട്യിവ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Huambo
ml: ഹുവാംബോ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Huíla
ml: ഹുയില

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Lubango
ml: ലുബാംഗോ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Luanda
ml: ലുവാണ്ട

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Lunda Norte
ml: ലുണ്ട നോര്‍ട്ടെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Lucapa
ml: ലുകാപ്പ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Lunda Sul
ml: ലുണ്ട സുല്‍

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Saurimo
ml: സോറിമോ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Malanje
ml: മലാന്യെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Namibe
ml: നമീബെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Moxico
ml: മോക്സിക്കൊ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Luena
ml: ലുയെന

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Uíge
ml: ഉയിഗെ

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Zaire
ml: സയര്‍

[ctx: angola_provinces.kgm]
en: Mbanza Congo
ml: മബാന്‍സ കോംഗോ

en: Your Answers Were
ml: നിങ്ങളുടെ ഉത്തരങ്ങള്‍ ഇവ

en: You answered correctly %1 out of %2 questions.
ml: നിങ്ങള്‍ %2 ചോദ്യങ്ങളില്‍ %1 എണ്ണത്തിനു് ശരിയായി ഉത്തരം പറഞ്ഞു.

en: Question
ml: ചോദ്യം

en: Your Answer
ml: നിങ്ങളുടെ ഉത്തരം

en: Correct Answer
ml: ശരിയായ ഉത്തരം

[ctx: argentina.kgm]
en: Argentina
ml: അര്‍ജന്റീന

[ctx: argentina.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: argentina.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: argentina.kgm]
en: Not Argentina
ml: അര്‍ജന്റീന അല്ല

[ctx: argentina.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: argentina.kgm]
en: Buenos Aires(city)
ml: ബ്യൂണസ്  എയിര്‍സ് (സിറ്റി)

[ctx: argentina.kgm]
en: Buenos Aires
ml: ബ്യൂണസ്  എയിര്‍സ്

[ctx: argentina.kgm]
en: La Plata
ml: ലാ പ്ലാറ്റ

[ctx: argentina.kgm]
en: Catamarca
ml: കാറ്റാമാര്‍ക്ക

[ctx: argentina.kgm]
en: San Fernando del Valle de Catamarca
ml: സാന്‍ ഫെര്‍നാണ്ഡൊ ഡെല്‍ വാല്ലെ ഡി കടാമാര്‍ക

[ctx: argentina.kgm]
en: Chaco
ml: ചാക്കൊ

[ctx: argentina.kgm]
en: Resistencia
ml: റസിസ്റ്റെന്‍സ്യ

[ctx: argentina.kgm]
en: Chubut
ml: ചുബുത്

[ctx: argentina.kgm]
en: Rawson
ml: റോസണ്‍

[ctx: argentina.kgm]
en: Córdoba
ml: കൊര്‍ഡോബ

[ctx: argentina.kgm]
en: Corrientes
ml: കോറിയെന്റെസ്

[ctx: argentina.kgm]
en: Entre Ríos
ml: എന്റ്റെ റിയോസ്

[ctx: argentina.kgm]
en: Paraná
ml: പരാന

[ctx: argentina.kgm]
en: Formosa
ml: ഫോര്‍മോസ

[ctx: argentina.kgm]
en: Jujuy
ml: ജുജുയി

[ctx: argentina.kgm]
en: San Salvador de Jujuy
ml: സാന്‍ സാല്‍വഡോര്‍ ഡി ജുജുയ്

[ctx: argentina.kgm]
en: La Pampa
ml: ലാ പമ്പ

[ctx: argentina.kgm]
en: Santa Rosa
ml: സാന്റ റോസ

[ctx: argentina.kgm]
en: La Rioja
ml: ലാ റിയോജ

[ctx: argentina.kgm]
en: Mendoza
ml: മെന്‍ഡോസ

[ctx: argentina.kgm]
en: Misiones
ml: മിസ്യൊനെസ്

[ctx: argentina.kgm]
en: Posadas
ml: പൊസാഡാസ്

[ctx: argentina.kgm]
en: Neuquén
ml: ന്യൂക്വന്‍

[ctx: argentina.kgm]
en: Río Negro
ml: റ്യൊ നെഗ്രോ

[ctx: argentina.kgm]
en: Viedma
ml: വീട്മ

[ctx: argentina.kgm]
en: Salta
ml: സാള്‍ട്ട

[ctx: argentina.kgm]
en: San Juan
ml: സാന്‍ യുവാന്‍

[ctx: argentina.kgm]
en: San Luis
ml: സാന്‍ ലൂയി

[ctx: argentina.kgm]
en: Santa Cruz
ml: സാന്റാ ക്രൂസ്

[ctx: argentina.kgm]
en: Río Gallegos
ml: റിയോ ഗലേഗോസ്

[ctx: argentina.kgm]
en: Santa Fe
ml: സാന്റാ ഫെ

[ctx: argentina.kgm]
en: Santiago del Estero
ml: സാന്റിയാഗൊ ഡെല്‍ എസ്റ്റെറൊ

[ctx: argentina.kgm]
en: Tierra del Fuego
ml: ടിയെറ ഡെല്‍ ഫുവെഗൊ

[ctx: argentina.kgm]
en: Ushuaia
ml: ഉഷുവയ്യ

[ctx: argentina.kgm]
en: Tucumán
ml: ടുകുമാന്‍

[ctx: argentina.kgm]
en: San Miguel de Tucumán
ml: സാന്‍ മിഗ്വെല്‍ ഡി ടുകുമാന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Armenia
ml: അര്‍മേനിയ

[ctx: armenia.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: armenia.kgm]
en: Lake Van
ml: വന്‍ തടാകം

[ctx: armenia.kgm]
en: Lake Sevan
ml: സെവന്‍ തടാകം

[ctx: armenia.kgm]
en: Azerbaijan
ml: അസര്‍ബൈജാന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ

[ctx: armenia.kgm]
en: Iran
ml: ഇറാന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Turkey
ml: ടര്‍ക്കി

[ctx: armenia.kgm]
en: Aragatsotn
ml: അറഗാട്സൊന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Ashtarak
ml: അഷ്തരക്

[ctx: armenia.kgm]
en: Ararat
ml: അരാരത്

[ctx: armenia.kgm]
en: Artashat
ml: അര്‍ത്തഷത്ത്

[ctx: armenia.kgm]
en: Armavir
ml: അര്‍മവിര്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Gegharkunik
ml: ഗെഘാര്‍കുനിക്

[ctx: armenia.kgm]
en: Gavar
ml: ഗവര്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Kotayk
ml: കൊടൈക്ക്

[ctx: armenia.kgm]
en: Hrazdan
ml: ഹ്രസ്ദന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Lori
ml: ലോരി

[ctx: armenia.kgm]
en: Vanadzor
ml: വനട്സോര്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Shirak
ml: ഷിരാക്

[ctx: armenia.kgm]
en: Gyumri
ml: ഗ്യുംരി

[ctx: armenia.kgm]
en: Syunik
ml: സ്യുനിക്

[ctx: armenia.kgm]
en: Kapan
ml: കപന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Tavush
ml: തവുഷ്

[ctx: armenia.kgm]
en: Ijevan
ml: ഇഷെവന്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Vayots Dzor
ml: വയോട്ട്സ് സോര്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Yeghegnadzor
ml: യെഷെനാഡ്സോര്‍

[ctx: armenia.kgm]
en: Yerevan
ml: യെറേവന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Asia
ml: ഏഷ്യ

[ctx: asia.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: asia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: asia.kgm]
en: Russia
ml: റഷ്യ‌

[ctx: asia.kgm]
en: Moscow
ml: മോസ്കോ

[ctx: asia.kgm]
en: Turkey
ml: ടര്‍ക്കി

[ctx: asia.kgm]
en: Ankara
ml: അങ്കാര

[ctx: asia.kgm]
en: Egypt
ml: ഈജിപ്ത്

[ctx: asia.kgm]
en: Djibouti
ml: ജിബൂട്ടി

[ctx: asia.kgm]
en: Eritrea
ml: എറിട്രിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Ethiopia
ml: എത്യോപ്യ

[ctx: asia.kgm]
en: Iran
ml: ഇറാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Tehran
ml: ടെഹ്റാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Iraq
ml: ഇറാക്ക്

[ctx: asia.kgm]
en: Baghdad
ml: ബാഗ്ദാദ്

[ctx: asia.kgm]
en: Israel
ml: ഇസ്രായേല്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Jerusalem
ml: ജറുസലേം

[ctx: asia.kgm]
en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Amman
ml: അമ്മാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Kenya
ml: കെനിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്

[ctx: asia.kgm]
en: Kuwait City
ml: കുവൈറ്റ് സിറ്റി

[ctx: asia.kgm]
en: Lebanon
ml: ലെബനണ്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Beirut
ml: ബെയ്റൂട്ട്

[ctx: asia.kgm]
en: Qatar
ml: ഖത്ത‌ര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Doha
ml: ദോഹ

[ctx: asia.kgm]
en: Saudi Arabia
ml: സൌദി അറേബ്യ

[ctx: asia.kgm]
en: Riyadh
ml: റിയാദ്

[ctx: asia.kgm]
en: Somalia
ml: സോമാലിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Sudan
ml: സുഡാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Syria
ml: സിറിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Damascus
ml: ഡമാസ്കസ്

[ctx: asia.kgm]
en: Uganda
ml: ഉഗാണ്ട

[ctx: asia.kgm]
en: United Arab Emirates
ml: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറൈറ്റ്സ്

[ctx: asia.kgm]
en: Abu Dhabi City
ml: അബു ദാബി സിറ്റി

[ctx: asia.kgm]
en: Oman
ml: ഒമാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Muscat
ml: മസ്കറ്റ്

[ctx: asia.kgm]
en: West Bank
ml: വെസ്റ്റ് ബാങ്ക്

[ctx: asia.kgm]
en: Yemen
ml: യെമന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Sana'a
ml: സനാ

[ctx: asia.kgm]
en: Ukraine
ml: ഉക്രൈന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: China
ml: ചൈന‌

[ctx: asia.kgm]
en: Beijing
ml: ബീജിങ്ങ്

[ctx: asia.kgm]
en: India
ml: ഇന്ത്യ

[ctx: asia.kgm]
en: New Delhi
ml: ന്യൂ ഡല്‍ഹി

[ctx: asia.kgm]
en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

[ctx: asia.kgm]
en: Colombo and Sri Jayewardenepura
ml: കോളൊബോയും ശ്രീജയവര്‍ദ്ദനപുരവും

[ctx: asia.kgm]
en: Mongolia
ml: മംഗോളിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Ulaanbaatar
ml: ഉലാന്‍ബാത്തര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Kazakhstan
ml: ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Astana
ml: അസ്താന

[ctx: asia.kgm]
en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Tokyo
ml: ടോക്കിയോ

[ctx: asia.kgm]
en: Myanmar
ml: മ്യാന്മര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Naypyidaw
ml: നേയ്പ്യിഡോ

[ctx: asia.kgm]
en: Nepal
ml: നേപ്പാള്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Kathmandu
ml: കാട്മണ്ടു

[ctx: asia.kgm]
en: Bhutan
ml: ഭൂട്ടാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Thimphu
ml: തിംപു

[ctx: asia.kgm]
en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

[ctx: asia.kgm]
en: Jakarta
ml: ജക്കാര്‍ത്ത

[ctx: asia.kgm]
en: Malaysia
ml: മലേഷ്യ

[ctx: asia.kgm]
en: Kuala Lumpur
ml: ക്വാലാ ലംപൂര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ളാദേശ്

[ctx: asia.kgm]
en: Dhaka
ml: ഡാക്ക

[ctx: asia.kgm]
en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Kabul
ml: കാബൂള്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Azerbaijan
ml: അസര്‍ബൈജാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Baku
ml: ബാകു

[ctx: asia.kgm]
en: Armenia
ml: അര്‍മേനിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Yerevan
ml: യെറേവന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Bahrain
ml: ബഹറിന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Manama
ml: മനാമ

[ctx: asia.kgm]
en: Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Tbilisi
ml: ബിലിസി

[ctx: asia.kgm]
en: Turkmenistan
ml: തുര്‍ക്ക്മെനിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Ashgabat
ml: അഷ്ഗാബാത്ത്

[ctx: asia.kgm]
en: Uzbekistan
ml: ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Tashkent
ml: താഷ്കെന്റ്

[ctx: asia.kgm]
en: Kyrgyzstan
ml: കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Bishkek
ml: ബിഷ്കെക്ക്

[ctx: asia.kgm]
en: Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Dushanbe
ml: ദുഷാന്‍ബേ

[ctx: asia.kgm]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Islamabad
ml: ഇസ്ലാമബാദ്

[ctx: asia.kgm]
en: Laos
ml: ലാവോസ്

[ctx: asia.kgm]
en: Vientiane
ml: വിയെന്റിയാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Cambodia
ml: കമ്പോഡിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Phnom Penh
ml: നോം പെന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Brunei
ml: ബ്രൂണയ്

[ctx: asia.kgm]
en: Bandar Seri Begawan
ml: ബന്ദര്‍ സെരി ബെഗാവന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Philippines
ml: ഫിലിപ്പൈന്‍സ്

[ctx: asia.kgm]
en: Manila
ml: മാനില

[ctx: asia.kgm]
en: Thailand
ml: തായ്‌ലന്റ്

[ctx: asia.kgm]
en: Bangkok
ml: ബാങ്കോക്ക്

[ctx: asia.kgm]
en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

[ctx: asia.kgm]
en: Hanoi
ml: ഹാനോയ്

[ctx: asia.kgm]
en: Taiwan
ml: തായ്‌വാന്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Taipei
ml: തായ്‌പേയ്

[ctx: asia.kgm]
en: Singapore
ml: സിങ്കപ്പൂര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: North Korea
ml: വടക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Pyeongyang
ml: പ്യോങ്യാങ്ങ്

[ctx: asia.kgm]
en: South Korea
ml: തെക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Seoul
ml: സിയോള്‍

[ctx: asia.kgm]
en: East Timor
ml: കിഴക്കന്‍ തിമൂര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Dili
ml: ഡിലി

[ctx: asia.kgm]
en: Tanzania
ml: ടാന്‍സാനിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Zambia
ml: സാംബിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Mozambique
ml: മൊസാംബിക്

[ctx: asia.kgm]
en: Malawi
ml: മലാവി

[ctx: asia.kgm]
en: Madagascar
ml: മഡഗാസ്ക്കര്‍

[ctx: asia.kgm]
en: Papua New Guinea
ml: പപ്വാ ന്യൂ ഗിനി

[ctx: asia.kgm]
en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: asia.kgm]
en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

en: Correct answers: %1/%2
ml: ശരിയായ ഉത്തരങ്ങള്‍: %1/%2

[ctx: australia.kgm]
en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: australia.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: australia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: australia.kgm]
en: Not Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ അല്ല

[ctx: australia.kgm]
en: Coast
ml: കടല്‍ത്തീരം

[ctx: australia.kgm]
en: Australian Capital Territory
ml: ഓസ്ട്രേലിയന്‍ തലസ്ഥാന പ്രദേശം

[ctx: australia.kgm]
en: Canberra
ml: കാന്‍ബറ

[ctx: australia.kgm]
en: New South Wales
ml: ന്യൂ സൌത്ത് വേല്‍സ്

[ctx: australia.kgm]
en: Sydney
ml: സിഡ്നി

[ctx: australia.kgm]
en: Victoria
ml: വിക്ടോറിയ

[ctx: australia.kgm]
en: Melbourne
ml: മെല്‍ബണ്‍

[ctx: australia.kgm]
en: Queensland
ml: ക്യൂന്‍സ്‌ലാന്റ്

[ctx: australia.kgm]
en: Brisbane
ml: ബ്രിസ്ബന്‍

[ctx: australia.kgm]
en: South Australia
ml: തെക്കന്‍ ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: australia.kgm]
en: Adelaide
ml: അഡലെയിഡ്

[ctx: australia.kgm]
en: Western Australia
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: australia.kgm]
en: Perth
ml: പെര്‍ത്ത്

[ctx: australia.kgm]
en: Tasmania
ml: ടാസ്മേനിയ

[ctx: australia.kgm]
en: Hobart
ml: ഹോബാര്‍ട്ട്

[ctx: australia.kgm]
en: Northern Territory
ml: വടക്കന്‍ പ്രദേശം

[ctx: australia.kgm]
en: Darwin
ml: ഡാര്‍വിന്‍

[ctx: austria.kgm]
en: Austria
ml: ഓസ്‌ട്രിയ

[ctx: austria.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: austria.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: austria.kgm]
en: Not Austria
ml: ഓസ്ട്രിയ അല്ല

[ctx: austria.kgm]
en: Vienna
ml: വിയന്ന

[ctx: austria.kgm]
en: Burgenland
ml: ബര്‍ഗന്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: austria.kgm]
en: Eisenstadt
ml: ഈസന്‍സ്റ്റാഡ്

[ctx: austria.kgm]
en: Styria
ml: സ്റ്റൈറിയ

[ctx: austria.kgm]
en: Graz
ml: ഗ്രാസ്

[ctx: austria.kgm]
en: Carinthia
ml: കരിന്തിയ

[ctx: austria.kgm]
en: Klagenfurt
ml: ക്ലാജന്‍ഫുര്‍ട്ട്

[ctx: austria.kgm]
en: Tyrol
ml: ടൈറോള്‍

[ctx: austria.kgm]
en: Innsbruck
ml: ഇന്‍സ്ബ്രുക്ക്

[ctx: austria.kgm]
en: Vorarlberg
ml: വൊറാള്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: austria.kgm]
en: Bregenz
ml: ബ്രെഗെന്‍സ്

[ctx: austria.kgm]
en: Salzburg
ml: സാല്‍സ്ബര്‍ഗ്

[ctx: austria.kgm]
en: Upper Austria
ml: മേലെ ഓസ്ട്രിയ

[ctx: austria.kgm]
en: Linz
ml: ലിന്‍സ്

[ctx: austria.kgm]
en: Lower Austria
ml: താഴേ ഓസ്ട്രിയ

[ctx: austria.kgm]
en: St. Pölten
ml: സെന്റ് പോള്‍ട്ടെന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Azerbaijan
ml: അസര്‍ബൈജാന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Rayons
ml: റയോണ്‍സ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Not Azerbaijan
ml: അസര്‍ബൈജാന്‍ അല്ല

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Absheron
ml: അബ്ഷെറണ്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Agjabadi
ml: അഗ്ജബാദി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Agdam
ml: അഗ്ദം

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Agdash
ml: അഗ്ദാഷ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Agstafa
ml: അഗ്സ്തഫ

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Agsu
ml: അഗ്സു

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Astara
ml: അസ്താര

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Baku city
ml: ബാകു സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Balakan
ml: ബലാകന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Barda
ml: ബര്‍ദ്ദ

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Beylagan
ml: ബെയ്ലഗന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Bilasuvar
ml: ബിലസുവര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Jabrayil
ml: ജബ്രായില്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Jalilabad
ml: ജലീലാബാദ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Dashkasan
ml: ദാഷ്കസന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Fizuli
ml: ഫിസുലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Gadabay
ml: ഗാഡബേ

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Ganja city
ml: ഗാന്‍ജ സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Goranboy
ml: ഗൊറാന്‍ബോയ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Goychay
ml: ഗോയ്ചയ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Hajigabul
ml: ഹാജിഗാബുള്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Imishli
ml: ഇമിഷ്ലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Ismailli
ml: ഇസ്മായില്ലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Kalbajar
ml: കല്‍ബജര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Kurdamir
ml: കുര്‍ദമിര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Lachin
ml: ലാചിന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Lankaran
ml: ലങ്കരന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Lankaran city
ml: ലങ്കരണ്‍ സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Lerik
ml: ലെറിക്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Masally
ml: മസാല്ലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Mingachevir city
ml: മിങ്ഗചെവീര്‍ സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Naftalan city
ml: നാഫ്തലന്‍ സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Neftchala
ml: നെഫ്ചല

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Qabala
ml: കബാല

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Qakh
ml: കഖ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Qazakh
ml: കസാഖ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Qobustan
ml: കൊബുസ്ഥാന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Quba
ml: കുബ

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Qubadli
ml: കുബാദ്ലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Qusar
ml: കുസാര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Saatly
ml: സാത്ലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Sabirabad
ml: സബീറാബാദ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shaki
ml: ഷാകി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shaki city
ml: ഷാകി സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Salyan
ml: സല്യാന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shamakhi
ml: ഷമാക്കി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shamkir
ml: ഷംകീര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Samukh
ml: സമുഖ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Siazan
ml: സിയസന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Sumqayit city
ml: സംകൈത്ത് സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shusha
ml: ഷുഷ

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shusha city
ml: ഷുഷ സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Tartar
ml: ടാര്‍ടാര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Tovuz
ml: ടോവുസ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Ujar
ml: ഉജാര്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Khachmaz
ml: ഖാഷ്മസ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Khankendi city
ml: ഖാങ്കെണ്ടി സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Khizi
ml: ഖിസി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Khojali
ml: ഖൊജാലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Khojavend
ml: ഖൊജാവെന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Yardymli
ml: യാര്‍ഡിംലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Yevlakh
ml: യെവ്‌ലാഖ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Yevlakh city
ml: യെവ്ലാഖ് സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Zangilan
ml: സന്‍ജിലന്‍

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Zaqatala
ml: സക്കാത്തല

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Zardab
ml: സര്‍ദബ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Babek
ml: ബബേക്ക്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Julfa
ml: സുല്‍ഫ

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Kangarli
ml: കങ്ഗര്‍ലി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Nakhichevan City
ml: നാഖിചെവന്‍ സിറ്റി

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Ordubad
ml: ഓര്‍ദുബാദ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Sadarak
ml: സദാരക്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Shakhbuz
ml: ഷാക്ക്ബുസ്

[ctx: azerbaijan.kgm]
en: Sharur
ml: ഷരൂര്‍

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ളാദേശ്

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Divisions
ml: ഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Not Bangladesh
ml: ബംഗ്ളാദേശ് അല്ല

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Barisa
ml: ബരിസ

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Chittagong
ml: ചിറ്റഗോങ്ങ്

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Dhaka
ml: ഡാക്ക

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Khulna
ml: ഖുല്‍ന

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Rajshahi
ml: രാജ്ഷാഹി

[ctx: bangladesh.kgm]
en: Sylhet
ml: സില്‍ഹെത്

[ctx: belarus.kgm]
en: Belarus
ml: ബെലാറസ്

[ctx: belarus.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: belarus.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: belarus.kgm]
en: Brest
ml: ബ്രെസ്റ്റ്

[ctx: belarus.kgm]
en: Homyel
ml: ഹോമ്യല്‍

[ctx: belarus.kgm]
en: Hrodna
ml: ഹ്രോഡ്ന

[ctx: belarus.kgm]
en: Vitebsk
ml: വിറ്റെബ്സ്ക്ക്

[ctx: belgium.kgm]
en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

[ctx: belgium.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: belgium.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: belgium.kgm]
en: Not Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം അല്ല

[ctx: belgium.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: belgium.kgm]
en: Antwerp
ml: ആന്റവെര്‍പ്പ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Brussels
ml: ബ്രസ്സല്‍സ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Flemish Brabant
ml: ഫ്ലെമിഷ് ബ്രാബന്ത്

[ctx: belgium.kgm]
en: West Flanders
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഫ്ലാണ്ടേര്‍സ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Bruges
ml: ബ്രൂഗ്സ്

[ctx: belgium.kgm]
en: East Flanders
ml: കിഴക്കന്‍ ഫ്ലാണ്ടേര്‍സ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Ghent
ml: ഘെന്റ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Limburg
ml: ലിംബര്‍ഗ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Hasselt
ml: ഹസ്സെല്‍റ്റ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Walloon Brabant
ml: വല്ലൂണ്‍ ബ്രാബന്ത്

[ctx: belgium.kgm]
en: Wavre
ml: വേവര്‍

[ctx: belgium.kgm]
en: Hainaut
ml: ഹൈനോ

[ctx: belgium.kgm]
en: Mons
ml: മോണ്‍സ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Liege
ml: ലീഷ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Luxembourg
ml: ലക്സംബ‌ര്‍ഗ്

[ctx: belgium.kgm]
en: Arlon
ml: ആര്‍ലണ്‍

[ctx: belgium.kgm]
en: Namur
ml: നാമുര്‍

[ctx: belize.kgm]
en: Belize
ml: ബെലിസ്

[ctx: belize.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: belize.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: belize.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: belize.kgm]
en: Not Belize
ml: ബെലിസ് അല്ല

[ctx: belize.kgm]
en: Belize District
ml: ബെലിസ് ജില്ല

[ctx: belize.kgm]
en: Belize City
ml: ബെലിസ് സിറ്റി

[ctx: belize.kgm]
en: Cayo District
ml: കേയോ ജില്ല

[ctx: belize.kgm]
en: San Ignacio
ml: സാന്‍ ഇഗ്നേഷിയോ

[ctx: belize.kgm]
en: Corozal District
ml: കൊറോസല്‍ ജില്ല

[ctx: belize.kgm]
en: Corozal Town
ml: കൊറോസല്‍ ടൌണ്‍

[ctx: belize.kgm]
en: Orange Walk District
ml: ഓറഞ്ച് വാക്ക് ജില്ല

[ctx: belize.kgm]
en: Orange Walk Town
ml: ഓറഞ്ച് വാക്ക് ടൌണ്‍

[ctx: belize.kgm]
en: Stann Creek District
ml: സ്റ്റാന്‍ ക്രീക്ക് ജില്ല

[ctx: belize.kgm]
en: Dangriga
ml: ഡാന്‍ഗ്രിഗ

[ctx: belize.kgm]
en: Toledo District
ml: ടൊലേഡോ ജില്ല

[ctx: belize.kgm]
en: Punta Gorda
ml: പുന്താ ഗോര്‍ദ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Bhutan
ml: ഭൂട്ടാന്‍

[ctx: bhutan.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: bhutan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: bhutan.kgm]
en: Not Bhutan
ml: ഭൂട്ടാന്‍ അല്ല

[ctx: bhutan.kgm]
en: Bumthang
ml: ബുംതാങ്ങ്

[ctx: bhutan.kgm]
en: Chukha
ml: ചുഖ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Dagana
ml: ഡഗാന

[ctx: bhutan.kgm]
en: Gasa
ml: ഗാസ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Haa
ml: ഹാ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Lhuntse
ml: ലുണ്ട്സെ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Mongar
ml: മോങ്ഗര്‍

[ctx: bhutan.kgm]
en: Paro
ml: പാറോ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Pemagatshel
ml: പെമാഗത്ഷെല്‍

[ctx: bhutan.kgm]
en: Punakha
ml: പുനാഖ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Samdrup Jongkhar
ml: സാംദ്രുപ് ജോങ്ഖാര്‍

[ctx: bhutan.kgm]
en: Samtse
ml: സാംസെ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Sarpang
ml: സര്‍പാങ്ങ്

[ctx: bhutan.kgm]
en: Thimphu
ml: തിംപു

[ctx: bhutan.kgm]
en: Trashigang
ml: ടാഷിഗാങ്ങ്

[ctx: bhutan.kgm]
en: Trashiyangste
ml: ട്രാഷിയാങ്സ്റ്റെ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Trongsa
ml: ട്രോങ്സ

[ctx: bhutan.kgm]
en: Tsirang
ml: സിരാങ്ങ്

[ctx: bhutan.kgm]
en: Wangdue Phodrang
ml: വാങ്ദ്യൂ ഫോഡ്രാങ്ങ്

[ctx: bhutan.kgm]
en: Zhemgang
ml: ഷെംഗാങ്ങ്

[ctx: bolivia.kgm]
en: Bolivia
ml: ബൊളീവിയ

[ctx: bolivia.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: bolivia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: bolivia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: bolivia.kgm]
en: Not Bolivia
ml: ബൊളീവിയ അല്ല

[ctx: bolivia.kgm]
en: Beni
ml: ബേനി

[ctx: bolivia.kgm]
en: Trinidad
ml: ട്രിനിഡാഡ്

[ctx: bolivia.kgm]
en: Chuquisaca
ml: ചുക്വിസാക്ക

[ctx: bolivia.kgm]
en: Sucre
ml: സൂക്രെ

[ctx: bolivia.kgm]
en: Cochabamba
ml: കോച്ചബാംബ

[ctx: bolivia.kgm]
en: La Paz
ml: ലാ പാസ്

[ctx: bolivia.kgm]
en: Oruro
ml: ഒറോറു

[ctx: bolivia.kgm]
en: Pando
ml: പാണ്ടോ

[ctx: bolivia.kgm]
en: Cobija
ml: കൊബീജ

[ctx: bolivia.kgm]
en: Potosí
ml: പൊട്ടോസി

[ctx: bolivia.kgm]
en: Santa Cruz
ml: സാന്റ ക്രൂസ്

[ctx: bolivia.kgm]
en: Tarija
ml: തരീജ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Bosnia-Herzegovina
ml: ബോസ്നിയയും ഹെര്‍സഗോവിനയും

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Cantons
ml: കാന്റോണ്‍സ്

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Not Bosnia-Herzegovina
ml: ബോസ്നിയയും ഹെര്‍സഗോവിനയും അല്ല

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Brčko
ml: ബ്രിച്കൊ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Bosnian Podrinje
ml: ബോസ്നിയെന്‍ പോഡ്രിന്‍ജെ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Central Bosnia
ml: മദ്ധ്യ ബോസ്നിയ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Herzegovina-Neretva
ml: ഹെര്‍സഗോവിന-നെരേറ്റ്വ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Posavina
ml: പൊസവീന

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Sarajevo
ml: സരയേവോ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Tuzla
ml: തുസ്ലാ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Una Sana
ml: ഉനാ സനാ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: West Bosnia
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ബോസ്നിയ

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: West Herzegovina
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഹെര്‍സഗോവിന

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Zenica-Doboj
ml: സെനിക-ഡൊബൊജ്

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Banja Luka
ml: ബാന്‍ജ ലൂക

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Doboj
ml: ഡൊബോഷ്

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Bijeljina
ml: ബിജെല്‍ജിന

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Vlasenica
ml: വ്ലാസെനിക്ക

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Sarajevo-Romanija or Sokolac
ml: സരാജെവൊ-റൊമാനിജ അല്ലെങ്കില്‍ സൊകൊലാക്

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Foča
ml: ഫോക്ക

[ctx: bosnia-herzegovina.kgm]
en: Trebinje
ml: ട്രെബിന്യെ

[ctx: botswana.kgm]
en: Botswana
ml: ബോട്സ്വാന

[ctx: botswana.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: botswana.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: botswana.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: botswana.kgm]
en: Not Botswana
ml: ബോട്സ്വാന അല്ല

[ctx: botswana.kgm]
en: Central
ml: മദ്ധ്യ

[ctx: botswana.kgm]
en: Serowe
ml: സെറോവെ

[ctx: botswana.kgm]
en: Ghanzi
ml: ഘാന്‍സി

[ctx: botswana.kgm]
en: Kgalagadi
ml: ഗലാഗദി

[ctx: botswana.kgm]
en: Tshabong
ml: ഷാബോങ്ങ്

[ctx: botswana.kgm]
en: Kgatleng
ml: ഗാട്ലെങ്ങ്

[ctx: botswana.kgm]
en: Mochudi
ml: മൊച്ചുഡി

[ctx: botswana.kgm]
en: Kweneng
ml: ക്വെനെങ്ങ്

[ctx: botswana.kgm]
en: Molepolole
ml: മോള്‍പൊളോള്‍

[ctx: botswana.kgm]
en: North-East
ml: വടക്കുകിഴക്ക്

[ctx: botswana.kgm]
en: Francistown
ml: ഫ്രാന്‍സിസ്‌ടൌണ്‍

[ctx: botswana.kgm]
en: North-West
ml: വടക്കുപടിഞ്ഞാറ്

[ctx: botswana.kgm]
en: Maun
ml: മോണ്‍

[ctx: botswana.kgm]
en: South-East
ml: തെക്കുകിഴക്ക്

[ctx: botswana.kgm]
en: Gaborone
ml: ഗാബറോണ്‍

[ctx: botswana.kgm]
en: Southern
ml: തെക്കന്‍

[ctx: botswana.kgm]
en: Kanye
ml: കാന്യെ

en: &Accept
ml: &സ്വീകരിക്കുക

[ctx: brazil.kgm]
en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: Sergipe
ml: സെര്‍ഗിപ്പെ

[ctx: brazil.kgm]
en: Aracaju
ml: അരാക്കാഷു

[ctx: brazil.kgm]
en: Minas Gerais
ml: മിനാസ് ഗെറായിസ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Belo Horizonte
ml: ബെലൊ ഹൊറിസൊണ്ടെ

[ctx: brazil.kgm]
en: Roraima
ml: രൊരൈമ

[ctx: brazil.kgm]
en: Boa Vista
ml: ബൌ വിസ്റ്റ

[ctx: brazil.kgm]
en: Federal District
ml: ഫെഡറല്‍ ജില്ല

[ctx: brazil.kgm]
en: Mato Grosso do Sul
ml: മാടൊ ഗ്രോസ്സൊ ഡൊ സുല്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: Campo Grande
ml: കാമ്പോ ഗ്രാന്‍ഡേ

[ctx: brazil.kgm]
en: Mato Grosso
ml: മാടൊ ഗ്രോസ്സൊ

[ctx: brazil.kgm]
en: Curitiba
ml: കുരിറ്റിബ

[ctx: brazil.kgm]
en: Santa Catarina
ml: സാന്റ കാറ്ററീന

[ctx: brazil.kgm]
en: Fortaleza
ml: ഫോര്‍ട്ടാലിസാ

[ctx: brazil.kgm]
en: Goiânia
ml: ഗോയാനിയ

[ctx: brazil.kgm]
en: Alagoas
ml: അലഗോസ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Amazonas
ml: ആമസോണസ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Manaus
ml: മനൌസ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Rio Grande do Norte
ml: റിയോ ഗ്രാന്‍ഡെ ഡോ നോര്‍ടെ

[ctx: brazil.kgm]
en: Natal
ml: നറ്റാല്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: Tocantins
ml: ടൊകാന്റിന്‍സ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Palmas
ml: പല്‍മാസ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Rio Grande do Sul
ml: റിയോ ഗ്രാന്‍ഡെ ഡോ സുള്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: Porto Alegre
ml: പോര്‍ട്ടോ അലഗ്രെ

[ctx: brazil.kgm]
en: Porto Velho
ml: പോര്‍ട്ടോ വെല്‍ഹോ

[ctx: brazil.kgm]
en: Pernambuco
ml: പെര്‍ണാംബൂക്കോ

[ctx: brazil.kgm]
en: Recife
ml: റിസൈഫ്

[ctx: brazil.kgm]
en: Acre
ml: ഏക്കര്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: Rio Branco
ml: റിയോ ബ്രാങ്കോ

[ctx: brazil.kgm]
en: Rio de Janeiro State
ml: റയോ ഡി ജനേറൊ സംസ്ഥാനം

[ctx: brazil.kgm]
en: Rio de Janeiro
ml: റിയോ ഡി ജനേറൊ

[ctx: brazil.kgm]
en: Bahia
ml: ബഹിയ

[ctx: brazil.kgm]
en: Salvador
ml: സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: brazil.kgm]
en: Teresina
ml: തെരേസീന

[ctx: brazil.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: brazil.kgm]
en: Out of Bounds
ml: അതിര്‍ത്തിയ്ക്കു് പുറത്തു്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Not Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ അല്ല

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Blagoevgrad
ml: ബ്ലാഗോയേവ്ഗ്രാഡ്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Burgas
ml: ബുര്‍ഗാസ്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Dobrich
ml: ഡോബ്രിച്ച്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Gabrovo
ml: ഗാബ്രോവോ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Haskovo
ml: ഹസ്കോവോ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Kardzhali
ml: കര്‍ദ്ഷാലി

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Kyustendil
ml: ക്യുസ്റ്റെന്‍ഡില്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Lovech
ml: ലോവെക്ക്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Montana
ml: മൊണ്ടാന

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Pazardzhik
ml: പസാര്‍ഡ്ഷിക്ക്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Pernik
ml: പെര്‍ണിക്ക്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Pleven
ml: പ്ലെവെന്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Plovdiv
ml: പ്ലോവ്ദിവ്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Razgrad
ml: രാസ്ഗ്രാഡ്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Ruse
ml: റൂസ്

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Shumen
ml: ഷുമെന്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Silistra
ml: സിലിസിത്ര

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Sliven
ml: സ്ലിവെന്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Smolyan
ml: സ്മോള്യാന്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Sofia Province
ml: സോഫിയ പ്രവിശ്യ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Sofia City
ml: സോഫിയ സിറ്റി

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Stara Zagora
ml: സ്താര സഗോറ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Targovishte
ml: താര്‍ഗോവിഷ്തെ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Veliko Tarnovo
ml: വെലികോ താര്‍നോവോ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Varna
ml: വാര്‍ന

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Vidin
ml: വിഡിന്‍

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Vratsa
ml: വ്രാത്സ

[ctx: bulgaria.kgm]
en: Yambol
ml: യാംബോല്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Myanmar
ml: മ്യാന്മര്‍

[ctx: burma.kgm]
en: States and divisions
ml: സംസ്ഥാനങ്ങളും വിഭാഗങ്ങളും

[ctx: burma.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: burma.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: burma.kgm]
en: Not Myanmar
ml: മ്യാന്മാര്‍ അല്ല

[ctx: burma.kgm]
en: Ayeyarwady
ml: അയേയര്‍വാഡി

[ctx: burma.kgm]
en: Pathein
ml: പതേന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Bago
ml: ബാഗോ

[ctx: burma.kgm]
en: Magway
ml: മാഗ്വേ

[ctx: burma.kgm]
en: Magwe
ml: മഗ്വേ

[ctx: burma.kgm]
en: Mandalay
ml: മണ്‍ഡാലേ

[ctx: burma.kgm]
en: Sagaing
ml: സഗൈങ്ങഅ

[ctx: burma.kgm]
en: Tanintharyi
ml: തനിന്‍താര്യി

[ctx: burma.kgm]
en: Dawei
ml: ഡാവൈ

[ctx: burma.kgm]
en: Yangon
ml: യാന്‍ഗോണ്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Yangon (former Rangoon)
ml: യങ്കൂണ്‍ (മുന്‍കാല റങ്കൂണ്‍)

[ctx: burma.kgm]
en: Chin
ml: ചിന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Hakha
ml: ഹഖ

[ctx: burma.kgm]
en: Kachin
ml: കാച്ചിന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Myitkyina
ml: മ്യിത്ക്യിന

[ctx: burma.kgm]
en: Kayin
ml: കായിന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Hpa-an
ml: ഹ്പാ-അന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Kayah
ml: കയാ

[ctx: burma.kgm]
en: Loikaw
ml: ലോയിക്കോ

[ctx: burma.kgm]
en: Mon
ml: മോണ്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Mawlamyine
ml: മാവ്ലമ്യിന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Rakhine
ml: രഖീന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Sittwe
ml: സിറ്റ്വെ

[ctx: burma.kgm]
en: Shan
ml: ഷാന്‍

[ctx: burma.kgm]
en: Taunggyi
ml: ടോങ്ഗ്യി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Cameroon (Departments)
ml: കാമറൂണ്‍ (വിഭാഗങ്ങള്‍)

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Not Cameroon (Departments)
ml: കാമറൂണ്‍ അല്ല (വിഭാഗങ്ങള്‍)

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Djérem
ml: ഷെറെം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Tibati
ml: ടിബാടി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Faro-et-Déo
ml: ഫാറൊ-എ-ഡിയൊ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Tignère
ml: ടിഗ്നെര്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Banyo
ml: മേയോ-ബാന്യോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Banyo
ml: ബാന്യോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mbéré
ml: ബെരെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Meiganga
ml: മീഗംഗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Vina
ml: വിന

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ngaoundéré
ml: ഗവൂണ്ഡെറെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Haute-Sanaga
ml: ഹൗത്തെ-സനഗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nanga-Eboko
ml: നങ്ക-ഇബൊകൊ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Lekié
ml: ലെക്കീ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Monatele
ml: മോണടെല്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mbam-et-Inoubou
ml: ബാം-എ-ഇനൗബൗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bafia
ml: ബാഫിയ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mbam-et-Kim
ml: ബാം-എ-കിം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ntui
ml: ന്റുവി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Méfou-et-Afamba
ml: മെഫൗ-എ-അഫാംബ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mfou
ml: ംഫൗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Méfou-et-Akono
ml: മെഫൗ-എ-അകോണൊ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ngoumou
ml: ങ്കൗമൗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mfoundi
ml: ംഫൗണ്ടി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Yaoundé
ml: യാവൂണ്ടെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nyong-et-Kellé
ml: ന്യോങ്-എ-കെല്ലെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Éséka
ml: എസേക്ക

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nyong-et-Mfoumou
ml: ന്യോങ്-എ-ഫൗമൗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Akonolinga
ml: അകോണോലിംഗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nyong-et-So'o
ml: ന്യോങ്-എ-സൊ'ഒ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mbalmayo
ml: ബാല്‍മായോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Boumba-et-Ngoko
ml: ബൗംബ-എ-ങ്കോകൊ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Yokadouma
ml: യോക്കഡൂമ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Haut-Nyong
ml: ഹൗറ്റ്-ന്യോങ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Abong-Mbang
ml: അബോങ്-ബാങ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Kadey
ml: v

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Batouri
ml: ബതൂരി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Lom-et-Djérem
ml: ലൊം-എ-ഡ്യെറെം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bertoua
ml: ബെര്‍ട്ടൂവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Diamaré
ml: ഡിയാമാറെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Maroua
ml: മറുവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Logone-et-Chari
ml: ലൊഗോണ്‍-എ-ചാറി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Kousséri
ml: കൗസ്സെറി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Danay
ml: മയൊ-ഡനായ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Yagoua
ml: യാഗുവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Kani
ml: മായൊ-കാനി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Kaélé
ml: കേലെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Sava
ml: മായൊ-സാവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mora
ml: മോറ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Tsanaga
ml: മായൊ-സാനാഗ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mokolo
ml: മൊകോലോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Moungo
ml: മൂങ്ഗോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nkongsamba
ml: കോങ്സാംബ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nkam
ml: കാം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Yabassi
ml: യബാസ്സി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Sanaga-Maritime
ml: സാനാഗ മാരിടൈം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Édéa
ml: എഡീയ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Wouri
ml: വൂറി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Douala
ml: ഡുവാള

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bénoué
ml: ബെനൌവേ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Garoua
ml: ഗരൂവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Faro
ml: ഫാരോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Poli
ml: പോളി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Louti
ml: മായൊ-ലൗട്ടി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Guider
ml: ഗൈഡര്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mayo-Rey
ml: മായൊ-റേ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Tchollire
ml: ഷോളിറെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Boyo
ml: ബോയോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Fundong
ml: ഫുണ്ടോങ്ങ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bui
ml: ബുയി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Kumbo
ml: കുംബോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Donga-Mantung
ml: ഡോങ്ഗ-മാന്‍ടുങ്ങ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Nkambé
ml: കാംബെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Menchum
ml: മെന്‍ചം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Wum
ml: വും

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mezam
ml: മെസാം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bamenda
ml: ബാമെണ്ട

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Momo
ml: മോമോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mbengwi
ml: ബെങ്വി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ngo-Ketunjia
ml: ഗോ-കെതുഞ്ജിയ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ndop
ml: ഡോപ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bamboutos
ml: ബംബൂടോസ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mbouda
ml: ബൂഡ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Haut-Nkam
ml: ഹോട്ട്-കാം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bafang
ml: ബഫാങ്ങ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Hauts-Plateaux
ml: ഹോട്ട്സ്-പ്ലാറ്റോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Baham
ml: ബഹാം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Koung-Khi
ml: കൂങ്ങ്-ഖി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bandjoun
ml: ബാണ്ട്ജുന്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Menoua
ml: മെനൂവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Dschang
ml: ഡ്ഷാങ്

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mifi
ml: മിഫി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bafoussam
ml: ബാഫൗസ്സാം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ndé
ml: ന്‍ഡെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bangangté
ml: ബങ്കാങ്ക്ടെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Noun
ml: നവൂന്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Foumban
ml: ഫൂംബന്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Dja-et-Lobo
ml: ഡ്യ-എ-ലൊബൊ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Sangmélima
ml: സാങ്ക്മെലിമ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mvila
ml: മ്‌വില

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ebolowa
ml: എബൊലോവ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Océan
ml: ഓഷ്യാന്‍

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Kribi
ml: ക്രിബി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Vallée-du-Ntem
ml: വാലീ-ഡു-ണ്ടെം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ambam
ml: അംബാം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Fako
ml: ഫാകോ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Limbé
ml: ലിംബെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Koupé-Manengouba
ml: ക്യൂപേ-മനന്‍ഗ്യൂബാ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Bangem
ml: ബംഗെം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Lebialem
ml: ലെബ്യാലെം

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Menji
ml: മെന്‍ജി

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Manyu
ml: മാന്യു

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Mamfé
ml: മാംഫെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Meme
ml: മെമെ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Kumba
ml: കുംബ

[ctx: cameroon_departments.kgm]
en: Ndian
ml: ന്ഡിയന്‍

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Cameroon (Provinces)
ml: കാമറൂണ്‍ (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Not Cameroon (Provinces)
ml: കാമറൂണ്‍ അല്ല (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Adamawa
ml: അഡാമാവ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Ngaoundéré
ml: ന്ഗാഊണ്ടെരെ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Centre
ml: കേന്ദ്രം

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Yaoundé
ml: യാഊണ്ടെ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: East
ml: കിഴക്ക്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Bertoua
ml: ബെര്‍ടൂവ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Far North
ml: ദൂരെ വടക്ക്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Maroua
ml: മരൂവ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Littoral
ml: ലിറ്റോറല്‍

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Douala
ml: ഡുവാള

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: North
ml: വടക്ക്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Garoua
ml: ഗരൂവ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Northwest
ml: വടക്കുപടിഞ്ഞാറ്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Bamenda
ml: ബമെ​ണ്ട

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: South
ml: തെക്ക്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Ebolowa
ml: എബോലോവ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Southwest
ml: തെക്കുപടിഞ്ഞാറ്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Buea
ml: ബൂയേ

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: West
ml: പടിഞ്ഞാറ്

[ctx: cameroon_provinces.kgm]
en: Bafoussam
ml: ബഫൂസ്സം

[ctx: canada.kgm]
en: Canada
ml: കാനഡ

[ctx: canada.kgm]
en: Provinces and Territories
ml: സംസ്ഥാനങ്ങളും ഭരണപ്രദേശങ്ങളും

[ctx: canada.kgm]
en: Out of Bounds
ml: അതിര്‍ത്തിയ്ക്കു് പുറത്തു്

[ctx: canada.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: canada.kgm]
en: Prince Edward Island
ml: പ്രിന്‍സ് എഡ്വേര്‍ഡ് ദ്വീപു്

[ctx: canada.kgm]
en: Charlottetown
ml: ഷാര്‍ലട്ട്ടൌണ്‍

[ctx: canada.kgm]
en: British Columbia
ml: ബ്രിട്ടിഷ് കൊളംബിയ

[ctx: canada.kgm]
en: Victoria
ml: വിക്ടോറിയ

[ctx: canada.kgm]
en: Ontario
ml: ഒണ്ടാരിയോ

[ctx: canada.kgm]
en: Toronto
ml: ടൊറോണ്ടോ

[ctx: canada.kgm]
en: Newfoundland
ml: ന്യൂഫൌണ്ട്ലാന്‍ഡ്

[ctx: canada.kgm]
en: St John's
ml: സെയിന്റ് ജോണ്‍സ്

[ctx: canada.kgm]
en: Nunavut
ml: നുനാവുട്ട്

[ctx: canada.kgm]
en: Iqaluit
ml: ഇക്വാലുയിറ്റ്

[ctx: canada.kgm]
en: Alberta
ml: ആല്‍ബെര്‍ട്ട

[ctx: canada.kgm]
en: Edmonton
ml: എഡ്മണ്ടണ്‍

[ctx: canada.kgm]
en: North West Territories
ml: വടക്കു് പടിഞ്ഞാറന്‍ ഭരണപ്രദേശം

[ctx: canada.kgm]
en: Yellowknife
ml: യെല്ലോനൈഫ്

[ctx: canada.kgm]
en: Quebec
ml: ക്വിബെക്ക്

[ctx: canada.kgm]
en: Quebec City
ml: ക്വിബെക്ക് സിറ്റി

[ctx: canada.kgm]
en: New Brunswick
ml: പുതിയ ബ്രുണ്‍സ്വിക്

[ctx: canada.kgm]
en: Fredericton
ml: ഫ്രഡറിക്ക്ടണ്‍

[ctx: canada.kgm]
en: Manitoba
ml: മാനിറ്റോബ

[ctx: canada.kgm]
en: Winnipeg
ml: വിന്നിപെഗ്

[ctx: canada.kgm]
en: Nova Scotia
ml: നോവസ്ക്കോഷ്യ

[ctx: canada.kgm]
en: Halifax
ml: ഹാലിഫാക്സ്

[ctx: canada.kgm]
en: Yukon Territory
ml: യുക്കോണ്‍ ഭരണപ്രദേശം

[ctx: canada.kgm]
en: Whitehorse
ml: വൈറ്റ്ഹോഴ്സ്

[ctx: canada.kgm]
en: Saskatchewan
ml: സസ്ക്കറ്റ്ചെവാന്‍

[ctx: canada.kgm]
en: Regina
ml: റെജിനാ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Caribbean
ml: കരീബിയന്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: caribbean.kgm]
en: Not Caribbean
ml: കരീബിയന്‍ അല്ല

[ctx: caribbean.kgm]
en: Bahamas
ml: ബഹാമാസ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Nassau
ml: നസ്സാവു

[ctx: caribbean.kgm]
en: Turks and Caicos Islands (UK)
ml: ടര്‍ക്സ് ആന്റ് കൈകോസ് ദ്വീപുകള്‍ (യു.കെ)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Cockburn Town
ml: കോക്ക്ബേണ്‍ ടൌണ്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Cuba
ml: ക്യൂബ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Havana
ml: ഹവാന

[ctx: caribbean.kgm]
en: Haiti
ml: ഹെയ്‌റ്റി

[ctx: caribbean.kgm]
en: Port-au-Prince
ml: പോര്‍ട്ട്-ഔ-പ്രിന്‍സ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Dominican Republic
ml: ‌ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപബ്ലിക്ക്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Santo Domingo
ml: സാന്റോ ഡൊമിങ്കോ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Puerto Rico (USA)
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ റിക്കോ (യൂഎസ്എ)

[ctx: caribbean.kgm]
en: San Juan
ml: സാന്‍ യുവാന്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: U.S Virgin Islands (USA)
ml: യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് വിര്‍ജിന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Charlotte Amalie
ml: ഷാര്‍ലട്ട് അമാലീ

[ctx: caribbean.kgm]
en: British Virgin Islands (UK)
ml: ബ്രിട്ടീഷ് വിര്‍ജിന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Road Town
ml: റോഡ് ടൗണ്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Anguilla (UK)
ml: ആംഗ്വില്ല (യുകെ)

[ctx: caribbean.kgm]
en: The Valley
ml: ദി വാലി (അടിവാരം)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint Martin (France)
ml: സെയിന്റ് മാര്‍ട്ടിന്‍ (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Marigot
ml: മാരിഗട്ട്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint Barthelemy (France)
ml: സെയിന്റ് ബാര്‍ത്തലേമി (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Gustavia
ml: ഗുസ്റ്റാവിയ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Antigua and Barbuda
ml: ആന്റിഗ്വയും ബര്‍മുഡയും

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint John's
ml: സെയിന്റ് ജോണ്‍സ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint Kitts and Nevis
ml: സെയിന്റ് കിറ്റ്സും നെവിസും

[ctx: caribbean.kgm]
en: Basseterre
ml: ബാസ്സെടെര്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Montserrat (UK)
ml: മോണ്ടിസരാറ്റ് (യുകെ)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Plymouth
ml: പ്ലൈമൗത്ത്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Guadeloupe (France)
ml: ഗ്വാഡിലോപ്പ് (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Basse-Terre
ml: ബാസെ-ടെറെ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Dominica
ml: ‌ഡൊമിനിയ്‌ക്ക

[ctx: caribbean.kgm]
en: Roseau
ml: റൊസൊ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Martinique (France)
ml: മാര്‍ട്ടിനിക് (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Fort de France
ml: ഫോര്‍ട്ട് ഡി ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint Lucia
ml: സെന്റ് ലൂസിയ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Castries
ml: കാസ്ട്രീസ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Barbados
ml: ബാര്‍ബാഡോസ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Bridgetown
ml: ബ്രിഡ്ജ്ടൗണ്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint Vincent and the Grenadines
ml: സെയിന്റ് വിന്സന്റും ഗ്രനഡൈന്സും

[ctx: caribbean.kgm]
en: Kingstown
ml: കിങ്സ്‌ടൌ​ണ്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Grenada
ml: ഗ്രനാഡ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Saint George's
ml: സെയിന്റ് ജോര്‍ജ്ജ്സ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Trinidad and Tobago
ml: ട്രിനിഡാഡും ടൊബാഗോയും

[ctx: caribbean.kgm]
en: Port of Spain
ml: പോര്‍ട്ട് ഓഫ് സ്പെയിന്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Netherlands Antilles (NL)
ml: നെതര്‍ലാന്റ്സ് ആന്റിലീസ്  (എന്‍എല്‍)

[ctx: caribbean.kgm]
en: Willemstad
ml: വില്ലെംസ്റ്റാഡ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Aruba (NL)
ml: അരൂബ

[ctx: caribbean.kgm]
en: Oranjestad
ml: ഒറഞ്ചെസ്ടാഡ്

[ctx: caribbean.kgm]
en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

[ctx: caribbean.kgm]
en: Kingston
ml: കിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: caribbean.kgm]
en: Cayman Islands (UK)
ml: കെയ്മണ്‍ ദ്വീപുകള്‍ (യൂകെ)

[ctx: caribbean.kgm]
en: George Town
ml: ജോര്‍ജ് ടൗണ്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Catalonia (Comarques)
ml: കാടലോണിയ (കോമാര്‍കെസ്)

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Comarques
ml: കോമാര്‍കെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Outside Catalonia
ml: കാറ്റലോണിയക്കു പുറത്ത്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Alt Camp
ml: ആല്‍ട് ക്യാമ്പ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Valls
ml: വാല്‍സ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Alt Empordà
ml: ആല്‍ട് എമ്പോര്‍ഡ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Figueres
ml: ഫിഗ്വെറെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Alt Penedès
ml: ആല്‍ട് പെനിഡീസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vilafranca del Penedès
ml: വിലാഫ്രാങ്ക ഡെല്‍ പെനെഡീസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Alt Urgell
ml: ആല്‍ട് അര്‍ഗെല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: La Seu d'Urgell
ml: ലാ സ്യൂ ഡി'ഉര്‍ഗല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Alta Ribagorça
ml: ആല്‍ട റിബാഗോര്‍സ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Anoia
ml: അനോയ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Igualada
ml: ഇഗ്വാലഡാ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Bages
ml: ബാഗെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Manresa
ml: മാന്‍റേസ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Baix Camp
ml: ബൈക്സ് ക്യാമ്പ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Reus
ml: റ്യൂസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Baix Ebre
ml: ബൈക്സ് എബ്രെ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Tortosa
ml: ടോര്‍ടോസ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Baix Empordà
ml: ബൈക്സ് എമ്പോര്‍ഡ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: La Bisbal d'Empordà
ml: ലാ ബിസ്ബാല്‍ ഡി'എമ്പോര്‍ദ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Baix Llobregat
ml: ബൈക്സ് ളൊബ്രെഗാട്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Sant Feliu de Llobregat
ml: സാന്റ് ഫെല്യു ഡി ലൊബ്രെഗാട്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Baix Penedès
ml: ബൈക്സ് പെനിഡീസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: El Vendrell
ml: എല്‍ വെണ്ട്രല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Barcelonès
ml: ബാര്‍സെലോണിസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Barcelona
ml: ബാര്‍സെലോണ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Berguedà
ml: ബെര്‍ഗ്വെഡ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Berga
ml: ബെര്‍ഗ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Cerdanya
ml: സെര്‍ഡാന്യ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Puigcerdà
ml: പുവിഗ്സെര്‍ഡ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Conca de Barberà
ml: കോങ്ക ഡി ബാര്‍ബറ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Montblanc
ml: മോണ്ട്ബ്ലാങ്ക്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Garraf
ml: ഗാറാഫ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vilanova i la Geltrú
ml: വിലനോവ ലാ ഗെല്‍ട്രു

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Garrigues
ml: ഗാറിഗ്വെ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Les Borges Blanques
ml: ലെസ് ബോര്‍ഗ്സ് ബ്ലാങ്ക്സ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Garrotxa
ml: ഗറോട്ക്സ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Olot
ml: ഒലോട്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Gironès
ml: ഗിറോണെ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Girona
ml: ഗിറോണ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Maresme
ml: മറെസ്മെ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Mataró
ml: മറ്റാറൊ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Montsià
ml: മോണ്‍സിയ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Amposta
ml: ആമ്പോസ്റ്റ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Noguera
ml: നോഗ്വെറ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Balaguer
ml: ബലാഗ്വെര്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Osona
ml: ഒസോണ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vic
ml: വിക്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Pallars Jussà
ml: പല്ലാര്‍സ് ജുസ്സ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Tremp
ml: ട്രെമ്പ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Pallars Sobirà
ml: പല്ലാര്‍സ് സോബിറ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Sort
ml: സോര്‍ട്ട്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Pla de l'Estany
ml: പ്ലാ ഡി എല്‍'എസ്തനി

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Banyoles
ml: ബാന്യൊലെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Pla d'Urgell
ml: പ്ലാ ഡ്'ഉര്‍ഗെല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Mollerussa
ml: മൊല്ലെറുസ്സ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Priorat
ml: പ്രയൊറാട്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Falset
ml: ഫാല്‍സെറ്റ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Ribera d'Ebre
ml: റിബെറ ഡ്'എബ്രെ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Móra d'Ebre
ml: മൊറ ഡ്'എബ്രെ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Ripollès
ml: റിപോളെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Ripoll
ml: റിപോള്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Segarra
ml: സെഗാറ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Cervera
ml: സെര്‍വെറ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Segrià
ml: സെഗ്രിയ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Lleida
ml: ളെയിഡ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Selva
ml: സെല്‍വ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Santa Coloma de Farners
ml: സാന്റ കൊലോമ ഡി ഫാര്‍ണേര്‍സ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Solsonès
ml: സോല്‍സൊനെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Solsona
ml: സോല്‍സൊന

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Tarragonès
ml: ടറാഗൊനെസ്

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Tarragona
ml: ടറാഗൊന

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Terra Alta
ml: ടെറ ആല്‍ട

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Gandesa
ml: ഗാന്‍ഡെസ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Urgell
ml: ഉര്‍ഗെല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Tàrrega
ml: ടാറെഗ

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vall d'Aran
ml: വാല്‍ ഡ്'അറാന്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vielha e Mijaran
ml: വിയെല്‍ഹ എ മിജാറന്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vallès Occidental
ml: വാലെസ് ഒക്സിഡെന്റല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Sabadell and Terrassa
ml: സബാദെലും തെരാസയും

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Vallès Oriental
ml: വാലെസ് ഒറിയെന്റല്‍

[ctx: catalonia_comarques.kgm]
en: Granollers
ml: ഗ്രാനൊലെര്‍സ്

[ctx: chile.kgm]
en: Chile
ml: ചിലി

[ctx: chile.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: chile.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: chile.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: chile.kgm]
en: Not Chile
ml: ചിലി അല്ല

[ctx: chile.kgm]
en: Tarapacá
ml: ടറാപാക

[ctx: chile.kgm]
en: Iquique
ml: ഇകുവിക്ക്

[ctx: chile.kgm]
en: Antofagasta
ml: ആന്റൊഫഗാസ്റ്റ

[ctx: chile.kgm]
en: Atacama
ml: അറ്റാക്കാമ

[ctx: chile.kgm]
en: Copiapo
ml: കോപിയാപൊ

[ctx: chile.kgm]
en: Coquimbo
ml: കോക്വിംബൊ

[ctx: chile.kgm]
en: La Serena
ml: ലാ സെറീന

[ctx: chile.kgm]
en: Valparaíso
ml: വാല്പറൈസൊ

[ctx: chile.kgm]
en: Rancagua
ml: റാങ്കാഗുവ

[ctx: chile.kgm]
en: Maule
ml: മൗലെ

[ctx: chile.kgm]
en: Talca
ml: ടാല്‍ക

[ctx: chile.kgm]
en: Bío-Bío
ml: ബിയൊ-ബിയൊ

[ctx: chile.kgm]
en: Concepción
ml: കോണ്‍സെപ്സിയൊണ്‍

[ctx: chile.kgm]
en: Araucanía
ml: അറൗകാനിയ

[ctx: chile.kgm]
en: Temuco
ml: ടെമുകൊ

[ctx: chile.kgm]
en: Los Lagos
ml: ലോസ് ലാഗോസ്

[ctx: chile.kgm]
en: Puerto Montt
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ മോണ്‍ട്ട്

[ctx: chile.kgm]
en: Aysen
ml: ഐസെന്‍

[ctx: chile.kgm]
en: Coyhaique
ml: കോയ്ഹായിക്ക്

[ctx: chile.kgm]
en: Magallanes y la Antártica Chilena
ml: മഗല്ലാനെസ് യ് ല അന്റാര്‍ടിക്ക ചിലീന

[ctx: chile.kgm]
en: Punta Arenas
ml: പുന്ത അറീനാസ്

[ctx: chile.kgm]
en: Santiago Metropolitan Region
ml: സാന്റിയാഗോ മെട്രോപൊളിറ്റന്‍ പ്രദേശം

[ctx: chile.kgm]
en: Santiago
ml: സാന്റിയാഗോ

[ctx: china.kgm]
en: China
ml: ചൈന‌

[ctx: china.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: china.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: china.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: china.kgm]
en: Coast
ml: കടല്‍ത്തീരം

[ctx: china.kgm]
en: Russia
ml: റഷ്യ‌

[ctx: china.kgm]
en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Mongolia
ml: മംഗോളിയ

[ctx: china.kgm]
en: North Korea
ml: വടക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: china.kgm]
en: South Korea
ml: തെക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: china.kgm]
en: Kazakhstan
ml: ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Kyrgyzstan
ml: കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: India
ml: ഇന്ത്യ

[ctx: china.kgm]
en: Bhutan
ml: ഭൂട്ടാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ളാദേശ്

[ctx: china.kgm]
en: Myanmar
ml: മ്യാന്മര്‍

[ctx: china.kgm]
en: Thailand
ml: തായ്‌ലന്റ്

[ctx: china.kgm]
en: Taiwan
ml: തായ്‌വാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

[ctx: china.kgm]
en: Laos
ml: ലാവോസ്

[ctx: china.kgm]
en: Nepal
ml: നേപ്പാള്‍

[ctx: china.kgm]
en: Anhui
ml: അന്‍ഹുയി

[ctx: china.kgm]
en: Hefei
ml: ഹെഫെയ്

[ctx: china.kgm]
en: Beijing
ml: ബീജിങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Chongqing
ml: ചോങ്‌ക്വിങ്

[ctx: china.kgm]
en: Fujian
ml: ഫുജിയന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Fuzhou
ml: ഫുഷോ

[ctx: china.kgm]
en: Gansu
ml: ഗാന്‍സു

[ctx: china.kgm]
en: Lanzhou
ml: ലാന്‍ഷോ

[ctx: china.kgm]
en: Guangdong
ml: ഗുവാങ്ഡോങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Guangzhou
ml: ഗുവാങ്ഷോ

[ctx: china.kgm]
en: Guangxi Zhuang
ml: ഗുവാങ്സി ഷുവാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Nanning
ml: നാന്നിങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Guizhou
ml: ഗ്വിഷോ

[ctx: china.kgm]
en: Guiyang
ml: ഗുയിയാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Hainan
ml: ഹൈനാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Haikou
ml: ഹൈകോ

[ctx: china.kgm]
en: Hebei
ml: ഹൈബൈ

[ctx: china.kgm]
en: Shijiazhuang
ml: ഷിജിയാഷുവാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Heilongjiang
ml: ഹെയ്ലോങ്ജിയാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Harbin
ml: ഹാര്‍ബിന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Henan
ml: ഹെനാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Zhengzhou
ml: ഷെങ്ഷോ

[ctx: china.kgm]
en: Hubei
ml: ഹൂബെയ്

[ctx: china.kgm]
en: Wuhan
ml: വൂഹാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Hunan
ml: ഹൂനാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Changsha
ml: ചാങ്ഷാ

[ctx: china.kgm]
en: Jiangsu
ml: ജിയാങ്സു

[ctx: china.kgm]
en: Nanjing
ml: നാന്‍ജിങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Jiangxi
ml: ജിയാങ്സി

[ctx: china.kgm]
en: Nanchang
ml: നാന്‍ചാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Jilin
ml: ജിലിന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Changchun
ml: ചാങ്ചണ്‍

[ctx: china.kgm]
en: Liaoning
ml: ല്യോനിങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Shenyang
ml: ഷെന്‍യാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Nei Mongol
ml: നൈ മൊങ്ഗോള്‍

[ctx: china.kgm]
en: Hohhot
ml: ഹൊഹൊട്ട്ൊ

[ctx: china.kgm]
en: Ningxia Hui
ml: നിങ്ക്സിയ ഹുയി

[ctx: china.kgm]
en: Yinchuan
ml: യിന്‍ചുവാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Qinghai
ml: ക്വിങ്ഹായി

[ctx: china.kgm]
en: Xining
ml: ക്സിനിങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Shanxi
ml: ഷാങ്ക്സി

[ctx: china.kgm]
en: Taiyuan
ml: തായിയുവാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Shandong
ml: ഷാന്‍ഡോങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Jinan
ml: ജിനാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Shanghai
ml: ഷാങ്ഹായി

[ctx: china.kgm]
en: Shaanxi
ml: ഷാങ്ക്സി

[ctx: china.kgm]
en: Xian
ml: ക്സിയാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Sichuan
ml: സിചുവാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Chengdu
ml: ചെങ്ഡു

[ctx: china.kgm]
en: Tianjin
ml: ടിയാന്‍ജിന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Xinjiang Uygur
ml: ക്സിന്‍ജിയാങ്ങ് ഉയ്ഗുര്‍

[ctx: china.kgm]
en: Urumqi
ml: ഉറുംക്വി

[ctx: china.kgm]
en: Xizang
ml: ക്സിജാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Lhasa
ml: ലാസ

[ctx: china.kgm]
en: Yunnan
ml: യുന്നാന്‍

[ctx: china.kgm]
en: Kunming
ml: കുന്‍മിങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Zhejiang
ml: ഷെജിയാങ്ങ്

[ctx: china.kgm]
en: Hangzhou
ml: ഹാങ്ഷോ

[ctx: china.kgm]
en: Hong Kong
ml: ഹോംകോംഗ്

[ctx: china.kgm]
en: Macao
ml: മകാവോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Colombia
ml: കൊളംബിയ‌

[ctx: colombia.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Amazonas
ml: ആമസോണസ്

[ctx: colombia.kgm]
en: Leticia
ml: ലെതീഷ്യ

[ctx: colombia.kgm]
en: Antioquia
ml: ആന്റിയോക്വിയ

[ctx: colombia.kgm]
en: Medellin
ml: മെഡെല്ലിന്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Arauca
ml: അരോക്ക

[ctx: colombia.kgm]
en: Atlantico
ml: അറ്റ്‌ലാന്റിക്കോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Barranquilla
ml: ബരാന്‍കില്ല

[ctx: colombia.kgm]
en: Bolivar
ml: ബൊളിവാര്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Cartagena
ml: കാര്‍ട്ടജെന

[ctx: colombia.kgm]
en: Boyaca
ml: ബോയാക്ക

[ctx: colombia.kgm]
en: Tunja
ml: ടുന്‍ജ

[ctx: colombia.kgm]
en: Caldas
ml: കാല്‍ഡാസ്

[ctx: colombia.kgm]
en: Manizales
ml: മാനിസാലെസ്

[ctx: colombia.kgm]
en: Caqueta
ml: കകെറ്റ

[ctx: colombia.kgm]
en: Florencia
ml: ഫ്ളോറന്‍സ്യ

[ctx: colombia.kgm]
en: Casanare
ml: കസനറെ

[ctx: colombia.kgm]
en: Yopal
ml: യോപാല്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Cauca
ml: കോക്ക

[ctx: colombia.kgm]
en: Popayan
ml: പൊപായന്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Cesar
ml: കെസര്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Valledupar
ml: വാല്ലെപ്ഡുപാര്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Choco
ml: ചോക്കോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Quibdo
ml: ക്വിബ്ഡൊ

[ctx: colombia.kgm]
en: Cordoba
ml: കോര്‍ഡോബ

[ctx: colombia.kgm]
en: Monteria
ml: മോണ്‍ടെറിയ

[ctx: colombia.kgm]
en: Cundinamarca
ml: കുന്ദിനാമാര്‍ക്ക

[ctx: colombia.kgm]
en: Bogota
ml: ബൊഗോട്ട

[ctx: colombia.kgm]
en: Capital District
ml: തലസ്ഥാന ജില്ല

[ctx: colombia.kgm]
en: Guainia
ml: ഗ്വെയ്നിയ

[ctx: colombia.kgm]
en: Guaviare
ml: ഗ്വാവിയാറെ

[ctx: colombia.kgm]
en: Huila
ml: ഹുവില

[ctx: colombia.kgm]
en: Neiva
ml: നെയ്വ

[ctx: colombia.kgm]
en: La Guajira
ml: ലാ ഗുജിര

[ctx: colombia.kgm]
en: Riohacha
ml: റയൊഹാച

[ctx: colombia.kgm]
en: Magdalena
ml: മാഗ്ഡലീന

[ctx: colombia.kgm]
en: Santa Marta
ml: സാന്റ മാര്‍ട

[ctx: colombia.kgm]
en: Meta
ml: മെറ്റ

[ctx: colombia.kgm]
en: Villavicencio
ml: വില്ലാവിസെന്‍സിയൊ

[ctx: colombia.kgm]
en: Narinyo
ml: നറിന്യൊ

[ctx: colombia.kgm]
en: Pasto
ml: പാസ്റ്റൊ

[ctx: colombia.kgm]
en: Norte de Santander
ml: നോര്‍ത്തെ ഡി സന്താന്ദര്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Cucuta
ml: കുകുറ്റ

[ctx: colombia.kgm]
en: Putumayo
ml: പുടുമായോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Mocoa
ml: മോക്കോവ

[ctx: colombia.kgm]
en: Quindio
ml: ക്വിന്‍ഡിയോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Armenia
ml: അര്‍മേനിയ

[ctx: colombia.kgm]
en: Risaralda
ml: റിസാറാല്‍ഡ

[ctx: colombia.kgm]
en: Pereira
ml: പെരേര

[ctx: colombia.kgm]
en: St Andrew and Providence
ml: സെയിന്റ് ആന്‍ഡ്ര്യൂവും പ്രൊവിഡന്‍സും

[ctx: colombia.kgm]
en: St Andrew
ml: സെയിന്റ് ആന്‍ഡ്രൂ

[ctx: colombia.kgm]
en: Santander
ml: സന്‍താണ്ടര്‍

[ctx: colombia.kgm]
en: Bucaramanga
ml: ബുകാരമാങ്ഗ

[ctx: colombia.kgm]
en: Sucre
ml: സൂക്രെ

[ctx: colombia.kgm]
en: Sincelejo
ml: സിന്‍സെലേഷോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Tolima
ml: ടോലിമ

[ctx: colombia.kgm]
en: Ibague
ml: ഇബാഗ്

[ctx: colombia.kgm]
en: Valle del Cauca
ml: വാല്ലെ ഡെല്‍ കോക്ക

[ctx: colombia.kgm]
en: Cali
ml: കാലി

[ctx: colombia.kgm]
en: Vaupes
ml: വോപ്പസ്

[ctx: colombia.kgm]
en: Mitu
ml: മിറ്റു

[ctx: colombia.kgm]
en: Vichada
ml: വിചാഡ

[ctx: colombia.kgm]
en: Puerto Carrenyo
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ കറിനിയോ

[ctx: colombia.kgm]
en: Ocean
ml: സമുദ്രം

[ctx: colombia.kgm]
en: Border
ml: അരിക്

[ctx: colombia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: colombia.kgm]
en: Other Countries
ml: മറ്റുളള രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Costa Rica
ml: കൊസ്റ്ററിക്ക

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Not Costa Rica
ml: കൊസ്റ്ററിക്ക അല്ല

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Alajuela
ml: അലാജ്വേല

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Cartago
ml: കാര്‍ടാഗൊ

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Guanacaste
ml: ഗ്വാനകാസ്റ്റ്

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Heredia
ml: ഹെറെഡിയ

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Limón
ml: ലിമൊണ്‍

[ctx: costa_rica.kgm]
en: Puntarenas
ml: പുന്റാറെനാസ്

[ctx: costa_rica.kgm]
en: San José
ml: സാന്‍ ജോസ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Cuba
ml: ക്യൂബ

[ctx: cuba.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: cuba.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: cuba.kgm]
en: Not Cuba
ml: ക്യൂബ അല്ല

[ctx: cuba.kgm]
en: Isla de la Juventud
ml: ഐല ഡി ലാ യുവെന്റഡ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Nueva Gerona
ml: നുഎവ ഗെറോണ

[ctx: cuba.kgm]
en: Pinar del Río
ml: പിനാര്‍ ഡെല്‍ റയൊ

[ctx: cuba.kgm]
en: Ciudad de La Habana
ml: സിയുഡാഡ് ഡി ലാ ഹബാന

[ctx: cuba.kgm]
en: Matanzas
ml: മടാന്‍സാസ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Cienfuegos
ml: സിയെന്‍ഫുവെഗോസ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Villa Clara
ml: വില്ല ക്ലാറ

[ctx: cuba.kgm]
en: Santa Clara
ml: സാന്റ ക്ലാറ

[ctx: cuba.kgm]
en: Sancti Spíritus
ml: സാങ്ക്ടി സ്പിരിടസ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Ciego de Ávila
ml: സിയേഗോ ഡി അവില

[ctx: cuba.kgm]
en: Camagüey
ml: കമാഗുവെയ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Las Tunas
ml: ലാസ് ടൂണാസ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Victoria de Las Tunas
ml: വിക്റ്റോറിയ ഡി ലാസ് ടൂണാസ്

[ctx: cuba.kgm]
en: Granma
ml: ഗ്രാന്‍മ

[ctx: cuba.kgm]
en: Bayamo
ml: ബയാമൊ

[ctx: cuba.kgm]
en: Holguín
ml: ഹോള്‍ഗുവിന്‍

[ctx: cuba.kgm]
en: Santiago de Cuba
ml: സാന്റിയാഗോ ഡി ക്യൂബ

[ctx: cuba.kgm]
en: Guantánamo
ml: ഗ്വാന്റാനാമൊ

[ctx: cyprus.kgm]
en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

[ctx: cyprus.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: cyprus.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: cyprus.kgm]
en: Not Cyprus
ml: സൈപ്രസ് അല്ല

[ctx: cyprus.kgm]
en: Paphos
ml: പാഫോസ്

[ctx: cyprus.kgm]
en: Limassol
ml: ലിമാസ്സോല്‍

[ctx: cyprus.kgm]
en: Larnaca
ml: ലാര്‍നാക

[ctx: cyprus.kgm]
en: Famagusta
ml: ഫാമഗുസ്റ്റ

[ctx: cyprus.kgm]
en: Kyrenia
ml: കൈറെനിയ

[ctx: cyprus.kgm]
en: Nicosia
ml: നിക്കോഷ്യ

[ctx: czech.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: czech.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: czech.kgm]
en: Not Czech
ml: ചെക്ക് അല്ല

[ctx: czech.kgm]
en: Prague
ml: പ്രാഗ്

[ctx: czech.kgm]
en: Central Bohemia
ml: മദ്ധ്യ ബൊഹീമിയ

[ctx: czech.kgm]
en: South Bohemia
ml: തെക്കന്‍ ബൊഹീമിയ

[ctx: czech.kgm]
en: České Budějovice
ml: സെസ്കെ ബുഡെജോവിസ്

[ctx: czech.kgm]
en: Plzeň
ml: പ്ലിസന്‍

[ctx: czech.kgm]
en: Karlovy Vary
ml: കാര്‍തോവി വാരി

[ctx: czech.kgm]
en: Ústí nad Labem
ml: ഉസ്തി നാഡ് ലാബെം

[ctx: czech.kgm]
en: Liberec
ml: ലിബെറെക്

[ctx: czech.kgm]
en: Hradec Králové
ml: ഹാര്‍ഡെക് ക്രാലോവ്

[ctx: czech.kgm]
en: Pardubice
ml: പാര്‍ഡുബൈസ്

[ctx: czech.kgm]
en: Olomouc
ml: ഒലൌമോക്

[ctx: czech.kgm]
en: Moravia-Silesia
ml: മൊറാവിയ-സിലേസിയ

[ctx: czech.kgm]
en: Ostrava
ml: ഒസ്ട്രാവ

[ctx: czech.kgm]
en: South Moravia
ml: തെക്കന്‍ മൊറാവിയ

[ctx: czech.kgm]
en: Brno
ml: ബ്രുനോ

[ctx: czech.kgm]
en: Zlín
ml: സ്ലിന്‍

[ctx: czech.kgm]
en: Vysočina
ml: വിസോസിന

[ctx: czech.kgm]
en: Jihlava
ml: ജിഹ്ലാവ

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Not Denmark (Counties)
ml: ഡന്‍മാര്‍ക്ക് അല്ല (കൌണ്ടികള്‍)

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Copenhagen (city)
ml: കോപ്പന്‍ഹേഗന്‍ (സിറ്റി)

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Frederiksberg (city)
ml: ഫ്രെഡറിക്സ്‌ബര്‍ഗ് (സിറ്റി)

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Copenhagen (county)
ml: കോപ്പന്‍ഹാഗന്‍ (കൌണ്ടി)

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Glostrup
ml: ഗ്ലോസ്ട്രപ്പ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Frederiksborg
ml: ഫ്രെഡെറിക്സ്‌ബര്‍ഗ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Hillerød
ml: ഹില്ലെറോഡ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Roskilde
ml: റോസ്കില്‍ഡെ

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: West Zealand
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സിലാന്‍ഡ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Sorø
ml: സോറോ

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Storstrøm
ml: സ്റ്റോര്‍സ്ട്രോം

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Næstved
ml: നേസ്റ്റ്‌വെദ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Funen
ml: ഫ്യൂനന്‍

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Odense
ml: ഒഡെന്‍സ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: South Jutland
ml: തെക്കന്‍ ജട്ട്ലാന്‍ഡ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Aabenraa
ml: ആബെന്‍റാ

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Ribe
ml: റൈബ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Vejle
ml: വെജ്‌ലെ

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Ringkjøbing
ml: റിങ്ജോബിങ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Ringkøbing
ml: റിങ്കോബിങ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Viborg
ml: വിബോര്‍ഗ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: North Jutland
ml: വടക്കന്‍ ജട്ട്ലാന്‍ഡ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Ålborg
ml: അല്‍ബോര്‍ഗ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Århus
ml: ആര്‍ഹസ്

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Bornholm
ml: ബോണ്‍ഹോം

[ctx: denmark_counties.kgm]
en: Rønne
ml: റോന്നെ

[ctx: @title:group]
en: The flag of %1 is...
ml: %1 എന്നതിന്റെ പതാകയാണ്...

[ctx: @title]
en: Flag of %1
ml: %1 എന്നതിന്റെ പതാക

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Not Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക് അല്ല

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Azua
ml: അസ്വ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Azua de Compostela
ml: അസ്വാ ഡി കമ്പോസ്തെലാ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Baoruco
ml: ബവോറൂകോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Neiba
ml: നീബ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Barahona
ml: ബരാഹോന

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santa Cruz de Barahona
ml: സാന്റാ ക്രൂസ് ഡി ബരാഹോന

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Dajabón
ml: ദജാബോണ്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Duarte
ml: ഡ്വാര്‍ടെ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Francisco de Macorís
ml: സന്‍ ഫ്രാന്‍സിസ്കോ ഡി മാര്‍കോറിസ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Elías Piña
ml: ഏലിയാസ് പിന

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Comendador
ml: കമെന്റഡോര്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: El Seibo
ml: എല്‍ സീബോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santa Cruz del Seibo
ml: സാന്റാ ക്രൂസ് ഡെല്‍ സീബോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Espaillat
ml: എസ്പില്ലാറ്റ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Moca
ml: മോക്ക

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Hato Mayor
ml: ഹാതോ മേയര്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Hato Mayor del Rey
ml: ഹാതോ മേയര്‍ ഡെല്‍ റേ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Independencia
ml: ഇന്‍ഡിപെന്‍ഡെന്‍ഷ്യ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Jimaní
ml: ജിമാനി

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: La Altagracia
ml: ലാ അല്‍ടാഗ്രേഷ്യ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Salvaleón de Higüey
ml: സാല്‍വലിയോണ്‍ ഡി ഹിഗുയേ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: La Romana
ml: ലാ റൊമാനാ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: La Vega
ml: ലാ വെഗ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Concepción de La Vega
ml: കണ്‍സെപ്ഷിയോണ്‍ ഡി ലാ വെങ്ക

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: María Trinidad Sánchez
ml: മരിയ ട്രിനിഡാഡ് സാഞ്ചസ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Nagua
ml: നാഗ്വ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Monseñor Nouel
ml: മോണ്‍സെനോര്‍ നോവെല്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Bonao
ml: ബൊണോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Monte Cristi
ml: മോണ്ടി ക്രിസ്റ്റി

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Fernando de Monte Cristi
ml: സന്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടോ ഡി മോണ്ടി ക്രിസ്റ്റി

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Monte Plata
ml: മോണ്ടി പ്ലാറ്റ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Pedernales
ml: പെഡെര്‍നേല്‍സ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Peravia
ml: പെറാവിയ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Baní
ml: ബാനി

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Puerto Plata
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ പ്ലാറ്റ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Felipe de Puerto Plata
ml: സന്‍ ഫെലിപ്പെ ഡി പ്യൂര്‍ട്ടോ പ്ലാറ്റ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Salcedo
ml: സല്‍സേഡൊ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Samaná
ml: സമാന

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santa Bárbara de Samaná
ml: സാന്റാ ബാര്‍ബറ ഡി സമാന

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Sánchez Ramírez
ml: സാഞ്ചസ് റാമിറസ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Cotuí
ml: കോട്ട്വി

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Cristóbal
ml: സാന്‍ ക്രിസ്റ്റൊബാള്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San José de Ocoa
ml: സാന്‍ ഹോസെ ഡി ഒകോവ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Juan
ml: സാന്‍ യുവാന്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Juan de la Maguana
ml: സാന്‍ യുവാന്‍ ഡി ലാ മഗുവാന

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Pedro de Macorís
ml: സാന്‍ പെഡ്രോ ഡി മാകോറിസ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santiago
ml: സാന്റിയാഗോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santiago de los Caballeros
ml: സാന്റിയാഗോ ഡി ലോസ് കബാലെറോസ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santiago Rodríguez
ml: സാന്റിയാഗോ റൊഡ്റീഗ്വെസ്

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: San Ignacio de Sabaneta
ml: സാന്‍ ഇഗ്നേഷിയോ ഡി സബാനെറ്റ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santo Domingo
ml: സാന്റോ ഡൊമിങ്കോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santo Domingo de Guzmán
ml: സാന്റോ ഡൊമിങ്കോ ഡി ഗുസ്മാന്‍

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Valverde
ml: വാല്‍വെര്‍ഡെ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: Santa Cruz de Mao
ml: സാന്റാ ക്രൂസ് ഡി മാവോ

[ctx: dominican_republic.kgm]
en: National District
ml: നാഷണല്‍ ഡിസ്ട്രിക്റ്റ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Ecuador
ml: ഇക്വഡോര്‍

[ctx: ecuador.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: ecuador.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: ecuador.kgm]
en: Not Ecuador
ml: ഇക്വഡോര്‍ അല്ല

[ctx: ecuador.kgm]
en: Azuay
ml: അസ്വായ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Cuenca
ml: ക്യുവെന്‍ക

[ctx: ecuador.kgm]
en: Bolívar
ml: ബോളിവാര്‍

[ctx: ecuador.kgm]
en: Guaranda
ml: ഗുവരാന്‍ഡ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Cañar
ml: കനാര്‍

[ctx: ecuador.kgm]
en: Azogues
ml: അസോഗ്വസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Carchi
ml: കാര്‍ച്ചി

[ctx: ecuador.kgm]
en: Tulcán
ml: ടള്‍കാന്‍

[ctx: ecuador.kgm]
en: Chimborazo
ml: ചിമ്പോരാസോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Riobamba
ml: റിയോബാമ്പ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Cotopaxi
ml: കോട്ടോപാക്സി

[ctx: ecuador.kgm]
en: Latacunga
ml: ലതാകുങ്ക

[ctx: ecuador.kgm]
en: El Oro
ml: എല്‍ ഒറോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Machala
ml: മച്ചാള

[ctx: ecuador.kgm]
en: Esmeraldas
ml: എസ്മെരാള്‍ഡസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Galápagos
ml: ഗാലപ്പഗോസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Puerto Baquerizo Moreno
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ ബാക്വറീസോ മൊറേനോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Guayas
ml: ഗുവായാസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Guayaquil
ml: ഗ്വയാക്വില്‍

[ctx: ecuador.kgm]
en: Imbabura
ml: ഇമ്പാബുറ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Ibarra
ml: ഇബാറ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Loja
ml: ലോജ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Los Ríos
ml: ലോസ് റിയോസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Babahoyo
ml: ബബാഹോയോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Manabí
ml: മനാബി

[ctx: ecuador.kgm]
en: Portoviejo
ml: പോര്‍ട്ടോവീജോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Morona Santiago
ml: മൊറോണ സാന്റിയാഗോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Macas
ml: മകാസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Napo
ml: നാപോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Tena
ml: ടേന

[ctx: ecuador.kgm]
en: Orellana
ml: ഒറെല്ലാന

[ctx: ecuador.kgm]
en: Puerto Francisco de Orellana
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ ഫ്രാന്‍സിസ്ക്കോ ഡി ഒറെല്ലാന

[ctx: ecuador.kgm]
en: Pastaza
ml: പസ്റ്റാസ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Puyo
ml: പൂയോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Pichincha
ml: പിചിങ്ച

[ctx: ecuador.kgm]
en: Quito
ml: ക്വിറ്റോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Sucumbíos
ml: സുകുമ്പയോസ്

[ctx: ecuador.kgm]
en: Nueva Loja
ml: ന്യൂവ ലോയ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Tungurahua
ml: തുങ്കുരാഹ്വ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Ambato
ml: അമ്പാട്ടോ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Zamora Chinchipe
ml: സമോറ ചിന്‍ചിപ്പേ

[ctx: ecuador.kgm]
en: Zamora
ml: സമോറ

[ctx: egypt.kgm]
en: Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ്

[ctx: egypt.kgm]
en: Governorates
ml: ഗവര്‍ണറേറ്റുകള്‍

[ctx: egypt.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: egypt.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: egypt.kgm]
en: Not Egypt
ml: ഈജിപ്റ്റ് അല്ല

[ctx: egypt.kgm]
en: Alexandria
ml: അലക്സാണ്ട്രിയ

[ctx: egypt.kgm]
en: Aswan
ml: അസ്വാന്‍

[ctx: egypt.kgm]
en: Asyut
ml: അസിയുത്ത്

[ctx: egypt.kgm]
en: Beheira
ml: ബെഹൈറ

[ctx: egypt.kgm]
en: Damanhur
ml: ഡമാനൂര്‍

[ctx: egypt.kgm]
en: Beni Suef
ml: ബെനി സ്യൂഫ്

[ctx: egypt.kgm]
en: Cairo
ml: കെയ്റോ

[ctx: egypt.kgm]
en: Dakahlia
ml: ഡക്കാലിയ

[ctx: egypt.kgm]
en: Mansura
ml: മന്‍സൂറ

[ctx: egypt.kgm]
en: Damietta
ml: ഡാമിയെറ്റ

[ctx: egypt.kgm]
en: Faiyum
ml: ഫൈയും

[ctx: egypt.kgm]
en: Gharbia
ml: ഗര്‍ബിയ

[ctx: egypt.kgm]
en: Tanta
ml: ടണ്ട

[ctx: egypt.kgm]
en: Giza
ml: ഗിസ

[ctx: egypt.kgm]
en: Ismailia
ml: ഇസ്മയിലിയ

[ctx: egypt.kgm]
en: Kafr el-Sheikh
ml: കാഫിര്‍ എല്‍-ഷേക്ക്

[ctx: egypt.kgm]
en: Matruh
ml: മട്രൂ

[ctx: egypt.kgm]
en: Mersa Matruh
ml: മെര്‍സ മട്രൂ

[ctx: egypt.kgm]
en: Minya
ml: മിന്യ

[ctx: egypt.kgm]
en: Monufia
ml: മൊണൂഫിയ

[ctx: egypt.kgm]
en: Shibin el-Kom
ml: ഷിബിന്‍ എല്‍-കോം

[ctx: egypt.kgm]
en: New Valley
ml: പുതിയ താഴ്വര

[ctx: egypt.kgm]
en: Kharga
ml: ഖര്‍ഗ

[ctx: egypt.kgm]
en: North Sinai
ml: വടക്കന്‍ സിനായി

[ctx: egypt.kgm]
en: Arish
ml: ആരിഷ്

[ctx: egypt.kgm]
en: Port Said
ml: പോര്‍ട്ട് സൈദ്

[ctx: egypt.kgm]
en: Qalyubia
ml: ക്വാലിയൂബിയ

[ctx: egypt.kgm]
en: Banha
ml: ബന്‍ഹ

[ctx: egypt.kgm]
en: Qena
ml: ക്വെന

[ctx: egypt.kgm]
en: Red Sea
ml: ചെങ്കടല്‍

[ctx: egypt.kgm]
en: Hurghada
ml: ഹര്‍ഗാദ

[ctx: egypt.kgm]
en: Zagazig
ml: സഗാസിഗ്

[ctx: egypt.kgm]
en: Sohag
ml: സൊഹാഗ്

[ctx: egypt.kgm]
en: South Sinai
ml: തെക്കന്‍ സിനായി

[ctx: egypt.kgm]
en: el-Tor
ml: എല്‍ ടോര്‍

[ctx: egypt.kgm]
en: Suez
ml: സ്യൂയസ്

[ctx: egypt.kgm]
en: Luxor
ml: ലക്സര്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: El Salvador
ml: എല്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Not El Salvador
ml: എല്‍ സാല്‍വഡോര്‍ അല്ല

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Ahuachapán
ml: അഹ്വാചപാന്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Santa Ana
ml: സാന്റാ അനാ

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Sonsonate
ml: സൊന്‍സൊനാട്ടേ

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Usulután
ml: ഉസുലുത്താന്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: San Miguel
ml: സാന്‍ മിഗുവേല്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Morazán
ml: മൊറാസാന്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: San Francisco Gotera
ml: സന്‍ ഫ്രാന്‍സിസ്കോ ഗൊടേര

[ctx: el_salvador.kgm]
en: La Unión
ml: ലാ യൂണിയന്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: La Libertad
ml: ലാ ലിബര്‍ട്ടാഡ്

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Santa Tecla
ml: സാന്റാ ടെല്‍കാ

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Chalatenango
ml: ചലാത്തെനാങ്കോ

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Cuscatlán
ml: കുസ്കാറ്റലാന്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Cojutepeque
ml: കൊജൂടെപേക്ക്

[ctx: el_salvador.kgm]
en: San Salvador
ml: സാന്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: el_salvador.kgm]
en: La Paz
ml: ലാ പാസ്

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Zacatecoluca
ml: സക്കാട്ടെക്കൊലൂബ

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Cabañas
ml: കബാനാസ്

[ctx: el_salvador.kgm]
en: Sensuntepeque
ml: സെന്‍സുണ്ടേപെക്ക്

[ctx: el_salvador.kgm]
en: San Vicente
ml: സാന്‍‌ വിസന്റെ

[ctx: emirates.kgm]
en: United Arab Emirates
ml: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറൈറ്റ്സ്

[ctx: emirates.kgm]
en: Emirates
ml: എമിറൈറ്റ്സ്

[ctx: emirates.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: emirates.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: emirates.kgm]
en: Not Emirates
ml: എമിറേറ്റല്ല

[ctx: emirates.kgm]
en: Abu Dhabi
ml: അബു ദാബി

[ctx: emirates.kgm]
en: Ajman
ml: അജ്മാന്‍

[ctx: emirates.kgm]
en: Dubaï
ml: ദൂബായ്

[ctx: emirates.kgm]
en: Fujairah
ml: ഫുജൈറാ

[ctx: emirates.kgm]
en: Ras al-Khaimah
ml: റാസ് അല്‍-ഖൈമ

[ctx: emirates.kgm]
en: Sharjah
ml: ഷാര്‍ജ

[ctx: emirates.kgm]
en: Umm al-Qaiwain
ml: ഉം അല്‍-കൈവൈന്‍

[ctx: estonia.kgm]
en: Estonia
ml: എസ്‌ടോണിയ

[ctx: estonia.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: estonia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: estonia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: estonia.kgm]
en: Not Estonia
ml: എസ്‌ടോണിയ അല്ല

[ctx: estonia.kgm]
en: Harju
ml: ഹര്‍ജു

[ctx: estonia.kgm]
en: Tallinn
ml: റ്റാലിന്‍

[ctx: estonia.kgm]
en: Hiiu
ml: ഹീയു

[ctx: estonia.kgm]
en: Kärdla
ml: കര്‍ദ്ദല

[ctx: estonia.kgm]
en: Ida-Viru
ml: ഇഡാ-വിരു

[ctx: estonia.kgm]
en: Jõhvi
ml: ജോവി

[ctx: estonia.kgm]
en: Järva
ml: ജര്‍വ്വ

[ctx: estonia.kgm]
en: Paide
ml: പൈദെ

[ctx: estonia.kgm]
en: Jõgeva
ml: ജോഗേവ

[ctx: estonia.kgm]
en: Lääne
ml: ലാനെ

[ctx: estonia.kgm]
en: Haapsalu
ml: ഹാപ്സലു

[ctx: estonia.kgm]
en: Lääne-Viru
ml: ലാനെ-വിരു

[ctx: estonia.kgm]
en: Rakvere
ml: റാക്‌വെരെ

[ctx: estonia.kgm]
en: Pärnu
ml: പാര്‍ണു

[ctx: estonia.kgm]
en: Põlva
ml: പോള്‍വ

[ctx: estonia.kgm]
en: Rapla
ml: റാപ്ല

[ctx: estonia.kgm]
en: Saare
ml: സാരെ

[ctx: estonia.kgm]
en: Kuressaare
ml: കുറേസാരെ

[ctx: estonia.kgm]
en: Tartu
ml: ടാര്‍ടു

[ctx: estonia.kgm]
en: Valga
ml: വള്‍ഗ

[ctx: estonia.kgm]
en: Viljandi
ml: വില്‍ജാണ്ടി

[ctx: estonia.kgm]
en: Võru
ml: വോറു

[ctx: europe.kgm]
en: Europe
ml: യൂറോപ്പ്

[ctx: europe.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: europe.kgm]
en: Coast
ml: കടല്‍ത്തീരം

[ctx: europe.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: europe.kgm]
en: Albania
ml: അല്‍ബേനിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Tirana
ml: ടിരാന

[ctx: europe.kgm]
en: Algeria
ml: അള്‍ജീറിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Andorra
ml: അണ്ടോറ

[ctx: europe.kgm]
en: Andorra la Vella
ml: അണ്ടോറ ലാ വെല്ല

[ctx: europe.kgm]
en: Austria
ml: ഓസ്‌ട്രിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Vienna
ml: വിയന്ന

[ctx: europe.kgm]
en: Belarus
ml: ബെലാറസ്

[ctx: europe.kgm]
en: Minsk
ml: മിന്‍സ്ക്

[ctx: europe.kgm]
en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

[ctx: europe.kgm]
en: Brussels
ml: ബ്രസ്സല്‍സ്

[ctx: europe.kgm]
en: Bosnia and Herzegovina
ml: ബോസ്നിയയും ഹെര്‍സഗോവിനയും

[ctx: europe.kgm]
en: Sarajevo
ml: സരയേവോ

[ctx: europe.kgm]
en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Sofia
ml: സോഫിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Croatia
ml: ക്രൊയേഷ്യ

[ctx: europe.kgm]
en: Zagreb
ml: സാഗ്രെബ്

[ctx: europe.kgm]
en: Prague
ml: പ്രാഗ്

[ctx: europe.kgm]
en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്

[ctx: europe.kgm]
en: Copenhagen
ml: കോപ്പന്‍ഹാഗന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Estonia
ml: എസ്‌ടോണിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Tallinn
ml: റ്റാലിന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Finland
ml: ഫിന്‍ലാന്റ്

[ctx: europe.kgm]
en: Helsinki
ml: ഹെത്സിങ്കി

[ctx: europe.kgm]
en: Skopje
ml: സ്കോപ്യെ

[ctx: europe.kgm]
en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: europe.kgm]
en: Paris
ml: പാരിസ്

[ctx: europe.kgm]
en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

[ctx: europe.kgm]
en: Berlin
ml: ബെര്‍ലിന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

[ctx: europe.kgm]
en: Athens
ml: ഏഥന്‍സ്

[ctx: europe.kgm]
en: Hungary
ml: ഹങ്കറി

[ctx: europe.kgm]
en: Budapest
ml: ബുഡാപെസ്റ്റ്

[ctx: europe.kgm]
en: Iceland
ml: ഐസ്‌ലാന്റ്

[ctx: europe.kgm]
en: Reykjavik
ml: റെയിക്ജവിക്ക്

[ctx: europe.kgm]
en: Ireland
ml: അയര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: europe.kgm]
en: Dublin
ml: ഡബ്ലിന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Italy
ml: ഇറ്റലി‌

[ctx: europe.kgm]
en: Rome
ml: റോം

[ctx: europe.kgm]
en: Latvia
ml: ലാത്‌വിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Riga
ml: റിഗാ

[ctx: europe.kgm]
en: Liechtenstein
ml: ലിച്ചന്‍സ്റ്റീന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Vaduz
ml: വാഡുസ്

[ctx: europe.kgm]
en: Lithuania
ml: ലിത്വാനിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Vilnius
ml: വില്‍നിയസ്

[ctx: europe.kgm]
en: Luxembourg
ml: ലക്സംബ‌ര്‍ഗ്

[ctx: europe.kgm]
en: Moldova
ml: മോള്‍ഡോവ

[ctx: europe.kgm]
en: Chisinau
ml: ചിസിനാവു

[ctx: europe.kgm]
en: Monaco
ml: മൊണാക്കോ

[ctx: europe.kgm]
en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

[ctx: europe.kgm]
en: Netherlands
ml: നെത‌ര്‍ലാന്‍ഡ്സ്

[ctx: europe.kgm]
en: Amsterdam
ml: ആംസ്റ്റര്‍ഡാം

[ctx: europe.kgm]
en: Norway
ml: നോര്‍വ്വേ

[ctx: europe.kgm]
en: Oslo
ml: ഓസ്ലോ

[ctx: europe.kgm]
en: Poland
ml: പോളണ്ട്

[ctx: europe.kgm]
en: Warsaw
ml: വാര്‍സോ

[ctx: europe.kgm]
en: Portugal
ml: പോ‌ര്‍ച്ചുഗല്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Lisbon
ml: ലിസ്ബണ്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Romania
ml: റൊമേനിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Bucharest
ml: ബുക്കാറസ്റ്റ്

[ctx: europe.kgm]
en: Russia
ml: റഷ്യ‌

[ctx: europe.kgm]
en: Moscow
ml: മോസ്കോ

[ctx: europe.kgm]
en: San Marino
ml: സാന്‍ മാരിനോ

[ctx: europe.kgm]
en: Serbia
ml: സെര്‍ബിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Belgrade
ml: ബെല്‍ഗ്രേഡ്

[ctx: europe.kgm]
en: Montenegro
ml: മോണ്ടിനെഗ്രോ

[ctx: europe.kgm]
en: Podgorica
ml: പോഡ്ഗോറിക്ക

[ctx: europe.kgm]
en: Slovakia
ml: സ്ലോവാക്യ

[ctx: europe.kgm]
en: Bratislava
ml: ബ്രാട്ടിസ്ലാവ

[ctx: europe.kgm]
en: Slovenia
ml: സ്ലോവീനിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Ljubljana
ml: ജുബ്ജാന

[ctx: europe.kgm]
en: Spain
ml: സ്‌പെയിന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Madrid
ml: മാഡ്രിഡ്

[ctx: europe.kgm]
en: Sweden
ml: സ്വീഡന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Stockholm
ml: സ്റ്റോക്ക്ഹോം

[ctx: europe.kgm]
en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സ‌ര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: europe.kgm]
en: Bern
ml: ബേണ്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Syria
ml: സിറിയ

[ctx: europe.kgm]
en: Tunisia
ml: ടുണീഷ്യ

[ctx: europe.kgm]
en: Turkey
ml: തുര്‍ക്കി

[ctx: europe.kgm]
en: Ankara
ml: അങ്കാറ

[ctx: europe.kgm]
en: Ukraine
ml: ഉക്രൈന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: United Kingdom
ml: യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡം

[ctx: europe.kgm]
en: London
ml: ലണ്ടന്‍

[ctx: europe.kgm]
en: Vatican City
ml: വത്തിക്കാന്‍ സിറ്റി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Finland (Regions)
ml: ഫിന്‍ലന്റ് (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Not Finland (Regions)
ml: ഫിന്‍ലന്റ് അല്ല (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Åland
ml: അലാന്റ്

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Mariehamn
ml: മരിയേഹാം

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Joensuu
ml: ജൊവെന്‍സൂ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Lappeenranta
ml: ലാപ്പീന്‍റാന്റ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Central Finland
ml: മദ്ധ്യ ഫിന്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Jyväskylä
ml: ജിവാസ്കില

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Finland Proper
ml: ഫിന്‍ലാന്‍ഡ് ശരിക്കും

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Turku
ml: തുര്‍ക്കു

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Kainuu
ml: കൈനു

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Kajaani
ml: കജാനി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Lapland
ml: ലാപ്ലാന്റ്

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Rovaniemi
ml: റൊവാനിയേമി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Ostrobothnia
ml: ഒസ്ട്രോബോത്നിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Vaasa
ml: വാസ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Central Ostrobothnia
ml: മദ്ധ്യ ഓസ്ട്രൊബോത്നിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Kokkola
ml: കൊക്കോള

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Northern Ostrobothnia
ml: വടക്കന്‍ ഓസ്ട്രൊബോത്നിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Oulu
ml: ഔലു

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Southern Ostrobothnia
ml: തെക്കന്‍ ഓസ്ട്രൊബോത്നിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Seinäjoki
ml: സെയ്നാജോക്കി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Päijänne-Tavastia
ml: പൈജാനെ-ടവെസ്റ്റിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Lahti
ml: ലാഹ്തി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Tavastia Proper
ml: ടവാസ്തിയ പ്രോപ്പര്‍

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Hämeenlinna
ml: ഹമീന്‍ലിന്ന

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Pirkanmaa
ml: പിര്‍ക്കണ്‍മാ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Tampere
ml: ടാമ്പിയര്‍

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Satakunta
ml: ശതകുണ്ട

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Pori
ml: പോരി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Northern Savonia
ml: വടക്കന്‍ സവോണിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Kuopio
ml: കുവോപ്പിയോ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Southern Savonia
ml: തെക്കന്‍ സവോണിയ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Mikkeli
ml: മിക്കേലി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Helsinki
ml: ഹെത്സിങ്കി

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Kymenlaakso
ml: കിമെന്‍ലാക്സോ

[ctx: finland_regions.kgm]
en: Kouvola
ml: കൌവോള

[ctx: @title:group]
en: This flag belongs to:
ml: ഈ കൊടി ഏതു് രാജ്യത്തിന്റേതാണു്:

[ctx: @title]
en: %1 by Flag
ml: %1 പതാക അനുസൃതം

[ctx: france.kgm]
en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: france.kgm]
en: Not France
ml: ഫ്രാന്‍സ് അല്ല

[ctx: france.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: france.kgm]
en: Ain
ml: അയിന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Bourg en Bresse
ml: ബോര്‍ഗ് എന്‍ ബ്രെസെ

[ctx: france.kgm]
en: Aisne
ml: ആയിസ്നെ

[ctx: france.kgm]
en: Laon
ml: ലാവോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Allier
ml: അലിയര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Moulins
ml: മൌലിന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Alpes de Haute-Provence
ml: ആല്‍പ്സ് ഡി ഹോടെ-പ്രൊവെന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Hautes-Alpes
ml: ഹോട്ടെസ്-ആല്‍പ്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Gap
ml: ഗാപ്

[ctx: france.kgm]
en: Alpes Maritimes
ml: ആല്‍പ്സ് മാരിടൈമ്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Nice
ml: നീസ്

[ctx: france.kgm]
en: Ardèche
ml: ആര്‍ഡെച്ചെ

[ctx: france.kgm]
en: Privas
ml: പ്രിവാസ്

[ctx: france.kgm]
en: Ardennes
ml: ആര്‍ഡെന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Charleville-Mézières
ml: ചാള്‍വില്‍-മെസിയേഴ്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Ariège
ml: ആരിയെജ്

[ctx: france.kgm]
en: Foix
ml: ഫോയിക്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Aube
ml: ഔബെ

[ctx: france.kgm]
en: Troyes
ml: ട്രോയെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Aude
ml: ഔഡെ

[ctx: france.kgm]
en: Carcassonne
ml: കാര്‍കാസോണെ

[ctx: france.kgm]
en: Aveyron
ml: അവെയ്റോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Rodez
ml: റോഡെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Bouches-du-Rhône
ml: ബൌഷെസ്-ഡു-റോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Marseille
ml: മാര്‍സെയി

[ctx: france.kgm]
en: Calvados
ml: കാല്‍വഡോസ്

[ctx: france.kgm]
en: Caen
ml: സീന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Cantal
ml: കണ്ടല്‍

[ctx: france.kgm]
en: Aurillac
ml: ഓറിലാക്

[ctx: france.kgm]
en: Charente
ml: കരണ്ടെ

[ctx: france.kgm]
en: Angoulème
ml: ആങ്കൌലിമെ

[ctx: france.kgm]
en: Charente-Maritime
ml: കരണ്ടെ-മാരിടൈം

[ctx: france.kgm]
en: La Rochelle
ml: ലാ റോഷല്‍

[ctx: france.kgm]
en: Cher
ml: ചെര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Bourges
ml: ബോര്‍ജിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Corrèze
ml: കൊറീസ്

[ctx: france.kgm]
en: Tulle
ml: ടുളി

[ctx: france.kgm]
en: Corse du Sud
ml: കോര്‍സെ ഡു സുഡ്

[ctx: france.kgm]
en: Ajaccio
ml: ആജാക്സിയോ

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Corse
ml: ഹോട്ടെ-കോര്‍സെ

[ctx: france.kgm]
en: Bastia
ml: ബാസ്റ്റിയ

[ctx: france.kgm]
en: Côte d'Or
ml: കോട്ട് ഡി ഓര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Dijon
ml: ഡിയോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Côtes d'Armor
ml: കോട്സ് ഡി'ആര്‍മര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Saint Brieuc
ml: സെന്റ് ബ്ര്യൂക്

[ctx: france.kgm]
en: Creuse
ml: ക്രിയൂസ്

[ctx: france.kgm]
en: Guéret
ml: ഗൊരെറ്റ്

[ctx: france.kgm]
en: Dordogne
ml: ഡൊര്‍ഡോണെ

[ctx: france.kgm]
en: Périgueux
ml: പെരിഗുവക്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Doubs
ml: ഡൂബ്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Besançon
ml: ബെസാങ്കോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Drôme
ml: ഡ്രോം

[ctx: france.kgm]
en: Valence
ml: വാലന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Eure
ml: യൂറെ

[ctx: france.kgm]
en: Evreux
ml: എവറക്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Eure et Loir
ml: യൂറെ എറ്റ് ലോയിര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Chartres
ml: ചാര്‍ട്രെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Finistère
ml: ഫിനിസ്റ്റെര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Quimper
ml: ക്വിമ്പര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Gard
ml: ഗാര്‍ഡ്

[ctx: france.kgm]
en: Nîmes
ml: നൈമ്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Garonne
ml: ഹോട്ടെ-ഗരോണെ

[ctx: france.kgm]
en: Toulouse
ml: ടുളൂസ്

[ctx: france.kgm]
en: Gers
ml: ഗെര്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Auch
ml: ഓച്ച്

[ctx: france.kgm]
en: Gironde
ml: ഗിരോണ്ടെ

[ctx: france.kgm]
en: Bordeaux
ml: ബോര്‍ഡോ

[ctx: france.kgm]
en: Hérault
ml: ഹെരോള്‍ട്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Montpellier
ml: മോണ്ട്പെലിയര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Ille et Vilaine
ml: ഇലെ എറ്റ് വിലൈനെ

[ctx: france.kgm]
en: Rennes
ml: റെനീസ്

[ctx: france.kgm]
en: Indre
ml: ഇന്ദ്രെ

[ctx: france.kgm]
en: Châteauroux
ml: ഷാറ്റ്യൂ

[ctx: france.kgm]
en: Indre et Loire
ml: ഇന്ദ്രെ എറ്റ് ലോയിര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Tours
ml: ടൂര്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Isère
ml: ഇസെരെ

[ctx: france.kgm]
en: Grenoble
ml: ഗ്രെനോബിള്‍

[ctx: france.kgm]
en: Jura
ml: ജുറ

[ctx: france.kgm]
en: Lons le Saunier
ml: ലോണ്‍സ് ലെ സോണിയര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Landes
ml: ലാന്‍ഡിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Mont de Marsan
ml: മോണ്ട് ഡി മാര്‍സന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Loir et Cher
ml: ലോയിര്‍ എറ്റ് ചെര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Blois
ml: ബ്ലോയിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Loire
ml: ലോയിര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Saint Etienne
ml: സെന്റ് എറ്റിയന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Loire
ml: ഹോട്ടെ-ലോയിര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Loire-Atlantique
ml: ലോയിര്‍-അറ്റ്‌ലാന്റിക്

[ctx: france.kgm]
en: Nantes
ml: നാന്റിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Loiret
ml: ലോയിററ്റ്

[ctx: france.kgm]
en: Orléans
ml: ഓര്‍ലിയന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Lot
ml: ലോട്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Cahors
ml: കഹോര്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Lot et Garonne
ml: ലോട്ട് എറ്റ് ഗരോണെ

[ctx: france.kgm]
en: Agen
ml: ഏജെന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Lozère
ml: ലോസേരെ

[ctx: france.kgm]
en: Mende
ml: മെണ്ടെ

[ctx: france.kgm]
en: Maine et Loire
ml: മെയിന്‍ എറ്റ് ലോയിര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Angers
ml: ആങ്കേര്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Manche
ml: മാഞ്ചെ

[ctx: france.kgm]
en: Saint Lô
ml: സെന്റ് ലോ

[ctx: france.kgm]
en: Marne
ml: മാര്‍ണി

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Marne
ml: ഹോട്ടെ-മാര്‍നെ

[ctx: france.kgm]
en: Chaumont
ml: ഷോമോണ്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Mayenne
ml: മയെനെ

[ctx: france.kgm]
en: Laval
ml: ലാവല്‍

[ctx: france.kgm]
en: Meurthe et Moselle
ml: മ്യൂര്‍ത്തെ എറ്റ് മോസെല്‍

[ctx: france.kgm]
en: Nancy
ml: നാന്‍സി

[ctx: france.kgm]
en: Meuse
ml: മ്യൂസെ

[ctx: france.kgm]
en: Bar le Duc
ml: ബാര്‍ ലെ ഡുക്

[ctx: france.kgm]
en: Morbihan
ml: മോര്‍ബിഹാന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Vannes
ml: വേന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Moselle
ml: മോസെല്‍മ

[ctx: france.kgm]
en: Metz
ml: മെറ്റ്സ്

[ctx: france.kgm]
en: Nièvre
ml: നീവ്രെ

[ctx: france.kgm]
en: Nevers
ml: നെവേര്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Nord
ml: നോര്‍ഡ്

[ctx: france.kgm]
en: Lille
ml: ലില്‍

[ctx: france.kgm]
en: Oise
ml: ഓയിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Beauvais
ml: ബ്യൂവയി

[ctx: france.kgm]
en: Orne
ml: ഓര്‍ണെ

[ctx: france.kgm]
en: Alençon
ml: അലെങ്കോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Pas-de-Calais
ml: പാസ്-ദെ-കലായിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Arras
ml: അറാസ്

[ctx: france.kgm]
en: Puy-de-Dôme
ml: പുയ്-ദെ-ഡോം

[ctx: france.kgm]
en: Clermont Ferrand
ml: ക്ലെമോണ്ട് ഫെറാണ്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Pyrénées-Atlantiques
ml: പൈറസീന്-അറ്റ്‌ലാന്റിക്

[ctx: france.kgm]
en: Pau
ml: പാവു

[ctx: france.kgm]
en: Hautes-Pyrénées
ml: ഹോട്ടെ-പൈറെനീസ്

[ctx: france.kgm]
en: Tarbes
ml: ടാര്‍ബെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Pyrénées-Orientales
ml: പൈറനീസ്-ഓറിയന്റലീസ്

[ctx: france.kgm]
en: Perpignan
ml: പെര്‍പിഗ്നാന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Bas-Rhin
ml: ബാസ്-റിന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Strasbourg
ml: സ്ട്രാസ്‌ബര്‍ഗ്

[ctx: france.kgm]
en: Haut-Rhin
ml: ഹോട്ട്-റിന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Colmar
ml: കോള്‍മര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Rhône
ml: റോണ്‍‌

[ctx: france.kgm]
en: Lyon
ml: ലയോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Saône
ml: ഹോട്ടെ-സവോണെ

[ctx: france.kgm]
en: Vesoul
ml: വെസോള്‍

[ctx: france.kgm]
en: Saône et Loire
ml: സവോണ്‍ എറ്റ് ലോര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Mâcon
ml: മാകോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Sarthe
ml: സാര്‍തെ

[ctx: france.kgm]
en: Le Mans
ml: ലേ മാന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Savoie
ml: സവോയി

[ctx: france.kgm]
en: Chambéry
ml: ചേമ്പറി

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Savoie
ml: ഹോട്ടെ-സവോയി

[ctx: france.kgm]
en: Annecy
ml: അന്നെസി

[ctx: france.kgm]
en: Paris
ml: പാരിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Seine-Maritime
ml: സീന്‍-മാരിടൈം

[ctx: france.kgm]
en: Rouen
ml: റോവന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Seine et Marne
ml: സീന്‍ എറ്റ് മാര്‍ണെ

[ctx: france.kgm]
en: Melun
ml: മെലൂണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Yvelines
ml: യിവലൈന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Versailles
ml: വേര്‍സായി

[ctx: france.kgm]
en: Deux-Sèvres
ml: ഡ്യൂ-സെവറെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Niort
ml: നിയോര്‍ട്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Somme
ml: സോമെ

[ctx: france.kgm]
en: Amiens
ml: അമിയന്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Tarn
ml: ടാണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Albi
ml: അല്‍ബി

[ctx: france.kgm]
en: Tarn et Garonne
ml: ടാണ്‍ എറ്റ് ഗരോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Montauban
ml: മൌണ്ടോബാന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Var
ml: വാര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Toulon
ml: ടുളോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Vaucluse
ml: വോക്ലൂസ്

[ctx: france.kgm]
en: Avignon
ml: അവിഗ്നോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Vendée
ml: വെന്‍ഡീ

[ctx: france.kgm]
en: La Roche sur Yon
ml: ല റോഷ് സുര്‍ യോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Vienne
ml: വിയന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Poitiers
ml: പോയിട്ടിയേര്‍സ്

[ctx: france.kgm]
en: Haute-Vienne
ml: ഹോട്ടെ-വിയന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Limoges
ml: ലിമോഗെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Vosges
ml: വോസ്ഗെസ്

[ctx: france.kgm]
en: Epinal
ml: എപ്പിനല്‍

[ctx: france.kgm]
en: Yonne
ml: യോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Auxerre
ml: ഓക്സിയര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Territoire de Belfort
ml: ടെറിട്ടോയിര്‍ ഡി ബെല്‍ഫോര്‍ട്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Belfort
ml: ബെല്‍ഫോര്‍ട്ട്

[ctx: france.kgm]
en: Essonne
ml: എസ്സോണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Evry
ml: എവ്രി

[ctx: france.kgm]
en: Hauts-de-Seine
ml: ഹോട്ട്സ് ഡി സെയിന്‍

[ctx: france.kgm]
en: Nanterre
ml: നാന്റിയര്‍

[ctx: france.kgm]
en: Seine-Saint-Denis
ml: സെയിന്‍-സെയിന്റ്-ഡെനിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Bobigny
ml: ബോബിണി

[ctx: france.kgm]
en: Val-de-Marne
ml: വാല്‍-ഡി-മാര്‍ണ്‍

[ctx: france.kgm]
en: Créteil
ml: ക്രെട്ടീല്‍

[ctx: france.kgm]
en: Val d'Oise
ml: വാല്‍ ഡി'ഓയിസ്

[ctx: france.kgm]
en: Cergy-Pontoise
ml: സെര്‍ജി-പോണ്ടോയി

[ctx: france_regions.kgm]
en: France (Regions)
ml: ഫ്രാന്‍സ് (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: france_regions.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: france_regions.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: france_regions.kgm]
en: Not France (Regions)
ml: ഫ്രാന്‍സ് അല്ല (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: france_regions.kgm]
en: Provence-Alpes-Côte d'Azur
ml: പ്രൊവെന്‍സ്-ആല്‍പ്സ്-കോട്ട് ഡി'അസുര്‍

[ctx: france_regions.kgm]
en: Marseille
ml: മാര്‍സെയി

[ctx: france_regions.kgm]
en: Rouen
ml: റൂവന്‍

[ctx: france_regions.kgm]
en: Corse
ml: കോര്‍സ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Ajaccio
ml: അജാക്സിയോ

[ctx: france_regions.kgm]
en: Dijon
ml: ഡിയോണ്‍

[ctx: france_regions.kgm]
en: Toulouse
ml: ടുളൂസ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Bordeaux
ml: ബോര്‍ഡോ

[ctx: france_regions.kgm]
en: Bretagne
ml: ബ്രെട്ടാനെ

[ctx: france_regions.kgm]
en: Rennes
ml: റെനിസ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Pays de Loire
ml: പേയ്സ് ഡി ലോയിര്‍

[ctx: france_regions.kgm]
en: Nantes
ml: നാന്റിസ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Orléans
ml: ഓര്‍ലിയന്‍സ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Strasbourg
ml: സ്ട്രാസ്ബര്‍ഗ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Lyon
ml: ലിയോണ്‍

[ctx: france_regions.kgm]
en: Île de France
ml: ഐല്‍ ഡി ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Paris
ml: പാരിസ്

[ctx: france_regions.kgm]
en: Lille
ml: ലില്‍‌

[ctx: georgia.kgm]
en: Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ

[ctx: georgia.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: georgia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: georgia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: georgia.kgm]
en: Not Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ അല്ല

[ctx: georgia.kgm]
en: Abkhazia
ml: അബ്ഖാസിയ

[ctx: georgia.kgm]
en: Sokhumi
ml: സോഖുമി

[ctx: georgia.kgm]
en: Samegrelo-Zemo Svaneti
ml: സാമിഗ്രിലോ-സീമോ സ്വനേറ്റ്

[ctx: georgia.kgm]
en: Zugdidi
ml: സുഗ്ദിദി

[ctx: georgia.kgm]
en: Guria
ml: ഗുരിയ

[ctx: georgia.kgm]
en: Ozurgeti
ml: ഒസുര്‍ഗെറ്റി

[ctx: georgia.kgm]
en: Ajaria
ml: അജാറിയ

[ctx: georgia.kgm]
en: Batumi
ml: ബാട്ടുമി

[ctx: georgia.kgm]
en: Racha-Lechkhumi and Kvemo Svaneti
ml: റാച്ച-ലെച്ച്ഖുമിയും ക്വേമോ സ്വനേറ്റിയും

[ctx: georgia.kgm]
en: Ambrolauri
ml: അംബ്രോലോറി

[ctx: georgia.kgm]
en: Imereti
ml: ഇമ്രേതി

[ctx: georgia.kgm]
en: Kutaisi
ml: കുടായിസി

[ctx: georgia.kgm]
en: Samtskhe-Javakheti
ml: സമാടസീകെ-ജവാഖേതി

[ctx: georgia.kgm]
en: Akhaltsikhe
ml: അഖാല്‍ടസീഖെ

[ctx: georgia.kgm]
en: Shida Kartli
ml: ഷിദാ കാര്‍ട്ടിലി

[ctx: georgia.kgm]
en: Gori
ml: ഗോരി

[ctx: georgia.kgm]
en: Mtskheta-Mtianeti
ml: മടേഷ്ഖേത-മടിയനേറ്റി

[ctx: georgia.kgm]
en: Mtskheta
ml: മടഷ്ഖേത

[ctx: georgia.kgm]
en: Kvemo Kartli
ml: ക്വെമോ കാര്‍ട്ട്‌ലി

[ctx: georgia.kgm]
en: Rustavi
ml: റുസ്താവി

[ctx: georgia.kgm]
en: Kakheti
ml: കാഖേതി

[ctx: georgia.kgm]
en: Telavi
ml: ടെലാവി

[ctx: georgia.kgm]
en: Tbilisi
ml: ബിലിസി

[ctx: germany.kgm]
en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

[ctx: germany.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: germany.kgm]
en: Not Germany
ml: ജര്‍മ്മനി അല്ല

[ctx: germany.kgm]
en: Baden-Württemberg
ml: ബാദന്‍-വുര്‍ട്ടെംബര്‍ഗ്

[ctx: germany.kgm]
en: Stuttgart
ml: സ്റ്റുട്ട്ഗാര്‍ട്ട്

[ctx: germany.kgm]
en: Bavaria
ml: ബവേറിയ

[ctx: germany.kgm]
en: Munich
ml: മ്യൂണിക്

[ctx: germany.kgm]
en: Berlin
ml: ബെര്‍ലിന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Brandenburg
ml: ബ്രാണ്ടന്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: germany.kgm]
en: Potsdam
ml: പോട്ട്സ്ഡാം

[ctx: germany.kgm]
en: Bremen
ml: ബ്രെമെന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Hamburg
ml: ഹാംബര്‍ഗ്

[ctx: germany.kgm]
en: Hesse
ml: ഹെസ്സ്

[ctx: germany.kgm]
en: Wiesbaden
ml: വീസ്ബാഡന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Schwerin
ml: ഷ്വെറിന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Lower Saxony
ml: ലോവര്‍ സാക്സണി

[ctx: germany.kgm]
en: Hanover
ml: ഹാനോവര്‍

[ctx: germany.kgm]
en: North Rhine-Westphalia
ml: വടക്കന്‍ റൈന്‍-വെസ്റ്റ്ഫാലിയ

[ctx: germany.kgm]
en: Düsseldorf
ml: ഡസ്സല്‍ഡോര്‍ഫ്

[ctx: germany.kgm]
en: Rhineland-Palatinate
ml: റൈന്‍ലാന്‍ഡ്-പലാറ്റിനേറ്റ്

[ctx: germany.kgm]
en: Mainz
ml: മൈന്‍സ്

[ctx: germany.kgm]
en: Saarland
ml: സാര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: germany.kgm]
en: Saarbrücken
ml: സാര്‍ബ്രുക്കന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Saxony
ml: സാക്സണി

[ctx: germany.kgm]
en: Dresden
ml: ഡ്രെസ്ഡന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Saxony-Anhalt
ml: സാക്സണി-അന്‍ഹാള്‍ട്ട്

[ctx: germany.kgm]
en: Magdeburg
ml: മാഡ്ജിബര്‍ഗ്

[ctx: germany.kgm]
en: Schleswig-Holstein
ml: ഷെല്‍സ്വിഗ്-ഹോള്‍സ്റ്റീന്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Kiel
ml: കീല്‍

[ctx: germany.kgm]
en: Thuringia
ml: തുറിങ്ഗിയ

[ctx: germany.kgm]
en: Erfurt
ml: എര്‍ഫര്‍ട്ട്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Shetland islands
ml: ഷേത്‌ലാന്റ് ദ്വീപുകള്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Lerwick
ml: ലെര്‍വിക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Orkney
ml: ഓര്‍ക്ക്നി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kirkwall
ml: കിര്‍ക്ക്‌വാള്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Caithness
ml: കൈത്ത്നെസ്സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Wick
ml: വിക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Sutherland
ml: സതര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dornoch
ml: ഡൊര്‍നോക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Ross-shire and Cromarty
ml: റോസ്-ഷയറും ക്രോമാര്‍ട്ടിയും

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dingwall
ml: ഡിങ്‌വാള്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Inverness-shire
ml: ഇന്‍വര്‍നസ്സ്-ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Inverness
ml: ഇന്‍വര്‍നസ്സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Nairnshire
ml: നേണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Nairn
ml: നേണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Morayshire
ml: മൊറേഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Elgin
ml: എല്‍ജിന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Banffshire
ml: ബാന്‍ഫ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Banff
ml: ബാന്‍ഫ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Aberdeenshire
ml: അബര്‍ദീന്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Aberdeen
ml: അബര്‍ദീന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kincardineshire
ml: കിന്‍കാര്‍ഡിന്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Stonehaven
ml: സ്റ്റോണ്‍ഹേവന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Angus
ml: ആങ്ഗസ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Forfar
ml: ഫോര്‍ഫാര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Perthshire
ml: പെര്‍ത്ത്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Perth
ml: പെര്‍ത്ത്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Argyllshire
ml: ആര്‍ഗില്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Inveraray
ml: ഇന്‍വേററേ

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dumbartonshire
ml: ഡംബാര്‍ട്ടണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dumbarton
ml: ഡംബാര്‍ട്ടണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Stirlingshire
ml: സ്റ്റിര്‍ലിങ്ങ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Stirling
ml: സ്റ്റിര്‍ലിങ്ങ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Clackmannanshire
ml: ക്ലാക്ക്മന്നന്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Alloa
ml: അല്ലോവ

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kinross-shire
ml: കിന്‍റോസ്-ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kinross
ml: കിന്‍റോസ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Fife
ml: ഫിഫെ

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Glenrothes
ml: ഗ്ലെന്‍റോത്സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: East Lothian
ml: കിഴക്കന്‍ ലോതിയന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Haddington
ml: ഹാഡ്ഡിങ്ടണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Midlothian
ml: മിഡ്ലോത്തിയന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dalkeith
ml: ഡല്‍കീത്ത്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: West Lothian
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ലോതിയന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Livingston
ml: ലിവിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Lanarkshire
ml: ലനാര്‍ക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Lanark
ml: ലനാര്‍ക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Renfrewshire
ml: റെന്‍ഫ്രൂഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Paisley
ml: പൈസ്ലി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Ayrshire
ml: അയ്ര്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Ayr
ml: അയ്ര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Buteshire
ml: ബ്യൂട്ട്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Rothesay
ml: റോത്ത്സേ

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Wigtownshire
ml: വിഗ്ടൌണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Wigtown
ml: വിഗ്ടൌണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kirkcudbrightshire
ml: കിര്‍ക്ക്കഡ്‌ബ്രൈറ്റ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kirkcudbright
ml: കിര്‍ക്ക്കഡ്‌ബ്രൈറ്റ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dumfriesshire
ml: ഡംഫ്രൈസ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dumfries
ml: ഡംഫ്രൈസ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Peeblesshire
ml: പീബ്ള്‍സ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Peebles
ml: പീബ്ള്‍സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Selkirkshire
ml: സെല്‍ക്കിര്‍ക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Selkirk
ml: സെല്‍ക്കിര്‍ക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Roxburghshire
ml: റോക്സ്ബര്‍ഗ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Roxburgh
ml: റോക്സ്ബര്‍ഗ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Berwickshire
ml: ബെര്‍വിക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Northumberland
ml: നോര്‍ഥമ്പര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Morpeth
ml: മോര്‍പെത്ത്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cumberland
ml: കമ്പര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Carlisle
ml: കാര്‍ളൈല്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Durham
ml: ഡര്‍ഹം

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Westmorland
ml: വെസ്റ്റ്മോര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Appleby-in-Westmorland
ml: ആപ്പിള്‍ബൈ-ഇന്‍-വെസ്റ്റ്മോര്‍ലാന്റ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Lancashire
ml: ലാങ്കാഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Preston
ml: പ്രെസ്റ്റണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Yorkshire
ml: യോര്‍ക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: York
ml: യോര്‍ക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Lincolnshire
ml: ലിങ്കണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Lincoln
ml: ലിങ്കണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Nottinghamshire
ml: നോട്ടിങ്ഹാംഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: West Bridgford
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ബ്രിഡ്ജ്ഫോര്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Derbyshire
ml: ഡെര്‍ബിഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Matlock
ml: മാറ്റ്ലോക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cheshire
ml: ചെഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Chester
ml: ചെസ്റ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Shropshire
ml: ഷ്രോപ്പ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Shrewbury
ml: ഷ്രൂബറി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Staffordshire
ml: സ്റ്റാഫോര്‍ട്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Stafford
ml: സ്റ്റാഫോര്‍ട്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Leicestershire
ml: ലീസസ്റ്റര്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Glenfield
ml: ഗ്ലന്‍ഫീല്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Rutland
ml: റട്ലാന്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Oakham
ml: ഓക്ക്ഹാം

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Northamptonshire
ml: നോര്‍ത്താംപ്റ്റണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Northampton
ml: നോര്‍ത്താംപ്റ്റണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Huntingdonshire
ml: ഹണ്ടിങ്ഡണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Huntingdon
ml: ഹണ്ടിങ്ഡണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cambridgeshire
ml: കേംബ്രിഡ്ജ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cambridge
ml: കേംബ്രിഡ്ജ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Norfolk
ml: നോ‌ര്‍ഫോക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Norwich
ml: നോര്‍വിച്ച്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Suffolk
ml: സഫ്ഫോള്‍ക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Ipswich
ml: ഇപ്സ്വിച്ച്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Essex
ml: എസ്സെക്സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Chelmsford
ml: ചെല്‍മ്സ്‌ഫോര്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kent
ml: കെന്റ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Maidstone
ml: മെയ്ഡ്സ്റ്റോണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Sussex
ml: സസ്സെക്സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Chichester
ml: ചിചെസ്റ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Surrey
ml: സറ്‌റേ

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Kingston
ml: കിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Middlesex
ml: മിഡില്‍സെക്സ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: London
ml: ലണ്ടന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Hertfordshire
ml: ഹെര്‍ട്ട്ഫോര്‍ഡ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Hertford
ml: ഹെര്‍ട്ട്ഫോര്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Bedfordshire
ml: ബെഡ്ഫോര്‍ഡ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Bedford
ml: ബെഡ്ഫോര്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Buckinghamshire
ml: ബക്കിങ്ഹാംഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Aylesbury
ml: അയ്ല്സ്ബറി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Oxfordshire
ml: ഓക്സ്‌ഫോര്‍ഡ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Oxford
ml: ഓക്സ്‌ഫോര്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Berkshire
ml: ബെര്‍ക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Reading
ml: റീഡിങ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Hampshire
ml: ഹാംപ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Winchester
ml: വിന്‍ചെസ്റ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dorset
ml: ഡോര്‍സെറ്റ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Dorchester
ml: ഡോര്‍ചെസ്റ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Devon
ml: ഡെവണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Exeter
ml: എക്സിറ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cornwall
ml: കോണ്‍വാള്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Truro
ml: ട്രൂറോ

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Somerset
ml: സോമര്‍സെറ്റ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Taunton
ml: ടോണ്‍ടണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Trowbridge
ml: ട്രോബ്രിഡ്ജ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Gloucestershire
ml: ഗ്ലൌസെസ്റ്റര്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Gloucester
ml: ഗ്ലൌസെസ്റ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Warwickshire
ml: വാര്‍വിക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Warwick
ml: വാര്‍വിക്ക്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Worcester
ml: വോര്‍സെസ്റ്റര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Herefordshire
ml: ഹെര്‍ഫോര്‍ഡ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Hereford
ml: ഹെര്‍ഫോര്‍ഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Monmouthshire
ml: മോണ്‍മൌത്ത്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Monmouth
ml: മോണ്‍മൌത്ത്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Glamorgan
ml: ഗ്ലമോര്‍ഗന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cardiff
ml: കാര്‍ഡിഫ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Llanelli
ml: ല്ലാനെല്ലി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Pembrokeshire
ml: പെംബ്രോക്ക്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Haverfordwest
ml: ഹാവെര്‍ഫോര്‍ഡ്‌വെസ്റ്റ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cardiganshire
ml: കാര്‍ഡിഗന്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Cardigan
ml: കാര്‍ഡിഗന്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Brecknockshire
ml: ബ്രെക്നോക്‌ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Brecon
ml: ബ്രെകോണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Radnorshire
ml: റാഡ്നര്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: New Radnor
ml: പുതിയ റാഡ്നോര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Montgomeryshire
ml: മോണ്ട്ഗോമറിഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Montgomery
ml: മോണ്ട്ഗോമറി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Merionethshire
ml: മെറിയൊണെത്ത്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Caernarfonshire
ml: കേര്‍ണര്‍ഫോണ്‍ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Caernarfon
ml: കേര്‍ണര്‍ഫോണ്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Anglesey
ml: ആങ്ഗ്ലെസ്സി

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Holyhead
ml: ഹോളിഹെഡ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Denbighshire
ml: ഡെന്‍ബിഗ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Denbigh
ml: ഡെന്‍ബിഗ്

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Flintshire
ml: ഫ്ളിന്റ്ഷയര്‍

[ctx: great-britain_counties.kgm]
en: Mold
ml: മോള്‍ഡ്

[ctx: greece.kgm]
en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

[ctx: greece.kgm]
en: Peripheries
ml: പെരിഫറികള്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Border
ml: അതിര്‍ത്തി

[ctx: greece.kgm]
en: Aegean Sea
ml: ഏജിയന്‍ കടല്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Balkans
ml: ബാള്‍ക്കനുകള്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Sea of Crete
ml: ക്രെട്ടെയുടെ കടല്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Ionian Sea
ml: അയണിയന്‍ കടല്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Mediterranean Sea
ml: മെഡിറ്ററേനിയന്‍ കടല്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Not Greece
ml: ഗ്രീസല്ല

[ctx: greece.kgm]
en: Attica
ml: ആറ്റിക്ക

[ctx: greece.kgm]
en: Athens
ml: ഏഥന്‍സ്

[ctx: greece.kgm]
en: Central Greece
ml: മദ്ധ്യ ഗ്രീസ്

[ctx: greece.kgm]
en: Lamia
ml: ലാമിയ

[ctx: greece.kgm]
en: Central Macedonia
ml: മദ്ധ്യ മാസിഡോണിയ

[ctx: greece.kgm]
en: Thessaloniki
ml: തെസ്സലോണികി

[ctx: greece.kgm]
en: Crete
ml: ക്രീറ്റ്

[ctx: greece.kgm]
en: Heraklion
ml: ഹെരാക്ലിയോണ്‍

[ctx: greece.kgm]
en: East Macedonia and Thrace
ml: കിഴക്കന്‍ മാസിഡോണിയയും ത്രേസും

[ctx: greece.kgm]
en: Komotini
ml: കൊമോടിനി

[ctx: greece.kgm]
en: Epirus
ml: എപിറസ്

[ctx: greece.kgm]
en: Ioannina
ml: അയോണിന

[ctx: greece.kgm]
en: Ionian Islands
ml: അയണിയന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Corfu
ml: കോര്‍ഫു

[ctx: greece.kgm]
en: North Aegean
ml: വടക്കേ ഏജിയന്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Mytilene
ml: മൈടിലിന്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Peloponnese
ml: പെലോപൊണ്ണീസ്

[ctx: greece.kgm]
en: Tripoli
ml: ട്രിപ്പോളി

[ctx: greece.kgm]
en: South Aegean
ml: തെക്കന്‍ ഏജിയന്‍

[ctx: greece.kgm]
en: Ermoupoli
ml: എര്‍മോപോളി

[ctx: greece.kgm]
en: Thessaly
ml: തെസ്സലി

[ctx: greece.kgm]
en: Larissa
ml: ലാരിസ്സ

[ctx: greece.kgm]
en: West Greece
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഗ്രീസ്

[ctx: greece.kgm]
en: Patras
ml: പത്രാസ്

[ctx: greece.kgm]
en: West Macedonia
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ മാസിഡോണിയ

[ctx: greece.kgm]
en: Kozani
ml: കൊസാനി

[ctx: greece.kgm]
en: Mount Athos
ml: ആതോസ് കൊടുമുടി

[ctx: greece.kgm]
en: Karyes
ml: കാര്യെസ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Greece (Peripheries)
ml: ഗ്രീസ് (പെരിഫറികള്‍)

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Peripheries
ml: പെരിഫറികള്‍

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Not Greece (Peripheries)
ml: ഗ്രീസല്ല (പെരിഫറികള്‍)

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Eastern Macedonia and Thrace
ml: കിഴക്കന്‍ മാസിഡോണിയയും ത്രേസും

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Komotini
ml: കൊമോടിനി

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Central Macedonia
ml: മദ്ധ്യ മാസിഡോണിയ

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Thessaloniki
ml: തെസ്സലോണികി

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: West Macedonia
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ മാസിഡോണിയ

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Kozani
ml: കൊസാനി

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Ionian Islands
ml: അയണിയന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Corfu
ml: കോര്‍ഫു

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Epirus
ml: എപിറസ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Ioannina
ml: അയോണിന്ന

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: West Greece
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഗ്രീസ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Thessaly
ml: തെസ്സലി

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Central Greece
ml: മദ്ധ്യ ഗ്രീസ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Lamia
ml: ലാമിയ

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Attica
ml: ആറ്റിക്ക

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Athens
ml: ഏഥന്‍സ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Peloponnese
ml: പെലോപൊണ്ണീസ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Tripoli
ml: ട്രിപ്പോളി

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: North Aegean
ml: വടക്കേ ഏജിയന്‍

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Mytilene
ml: മൈടിലിന്‍

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: South Aegean
ml: തെക്കേ ഏജിയന്‍

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Ermoupoli
ml: എര്‍മോപോളി

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Crete
ml: ക്രീറ്റ്

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Mont Athos autonomous region
ml: മോണ്ട് അഥോസ് സ്വയംഭരണ പ്രദേശം

[ctx: greece_peripheries.kgm]
en: Karyes
ml: കാര്യെസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Greece (Prefectures)
ml: ഗ്രീസ് (പ്രിഫെക്ച്വേര്‍സ്)

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Prefectures
ml: പ്രിഫക്ച്ചറുകള്‍

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Not Greece (Prefectures)
ml: ഗ്രീസല്ല (പ്രിഫെക്ച്വേര്‍സ്)

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Drama
ml: ഡ്രാമ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Evros
ml: എവ്റോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Alexandroupolis
ml: അലക്സാണ്ട്രൌപോളിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Kavala
ml: കവാല

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Komotini
ml: കൊമോട്ടിനി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Xanthi
ml: ക്സാന്ഥി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Chalcidice
ml: ചാല്‍സിഡിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Polygyros
ml: പോളിഗൈറോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Imathia
ml: ഇമാത്തിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Veria
ml: വേറിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Kilkis
ml: കില്‍ക്കിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Pella
ml: പെല്ല

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Edhessa
ml: എഥെസ്സ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Pieria
ml: പയേറിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Katerini
ml: കാറ്റെറിനി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Serres
ml: സെറ്‌റെസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Thessaloniki
ml: തെസ്സലോണികി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Florina
ml: ഫ്ളോറീന

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Grevena
ml: ഗ്രെവേന

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Kastoria
ml: കസ്റ്റോറിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Kozani
ml: കൊസാനി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Arta
ml: ആര്‍ട്ട

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Ioannina
ml: അയോണിന്ന

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Preveza
ml: പ്രെവേസ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Thresprotia
ml: ത്രെസ്പ്രോട്ടിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Igoumenitsa
ml: ഇ‌ഗൌമെനിറ്റ്സ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Karditsa
ml: കാര്‍ഡിറ്റ്സ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Magnesia
ml: മഗ്നീഷ്യ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Volos
ml: വോളോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Trikala
ml: ത്രികല

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Corfu
ml: കോര്‍ഫു

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Argostoli
ml: ആര്‍ഗോസ്റ്റോളി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Lefkada
ml: ലെഫ്കട

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Zakynthos
ml: സാകിന്തോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Achaea
ml: അകായിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Patras
ml: പത്രാസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Aetolia-Acarnania
ml: ഏറ്റോളിയ-അകാര്‍ണാനിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Missolonghi
ml: മിസ്സൊലോങ്ഹി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Pyrgos
ml: പിര്‍ഗോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Euboea
ml: യൂബോയിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Chalcis
ml: ചാല്‍സിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Evrytania
ml: എവ്രിട്ടാനിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Karpenisi
ml: കാര്‍പെനിസി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Phocis
ml: ഫോസിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Amphissa
ml: ആംഫിസ്സ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Phtiotis
ml: ഫ്ട്യോട്ടിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Lamia
ml: ലാമിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Boeotia
ml: ബ്യോഷ്യ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Livadia
ml: ലിവാഡിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Athens
ml: ഏഥന്‍സ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Piraeus
ml: പിറേയസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: West Attica
ml: പടിഞ്ഞാറേ ആറ്റിക്ക

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Elefsina
ml: എലഫ്സീന

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: East Attica
ml: കിഴക്കേ ആറ്റിക്ക

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Pallini
ml: പല്ലീനി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Arcadia
ml: ആര്‍ക്കേഡിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Tripoli
ml: ട്രിപ്പോളി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Argolis
ml: ആര്‍ഗോളിസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Nauplie
ml: നോപ്ലീ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Corinthia
ml: കൊറിന്തിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Corinthe
ml: കൊറിന്ത്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Laconia
ml: ലാക്കോണിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Sparte
ml: സ്പാര്‍ട്ടെ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Messinia
ml: മെസ്സീനിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Kalamata
ml: കലമാറ്റ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Chios
ml: ചിയോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Lesbos
ml: ലെസ്ബോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Mytilene
ml: മിറ്റിലീന്‍

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Samos
ml: സാമോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Cyclades
ml: സൈക്ലേഡ്സ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Ermoupoli
ml: എര്‍മൌപോളി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Dodecanese
ml: ഡോഡെക്കനീസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Rhodes
ml: റോഡ്സ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Chania
ml: ചാനിയ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Heraklion
ml: ഹെരാക്ലിയണ്‍

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Iraklio
ml: ഇരാക്ലിയോ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Lasithi
ml: ലാസിതി

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Nikolaos
ml: നിക്കോളാവോസ്

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Rethymnon
ml: റെത്തിംനണ്‍

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Rethymno
ml: റെത്തിംനോ

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Mont Athos autonomous region
ml: മോണ്ട് അഥോസ് സ്വയംഭരണ പ്രദേശം

[ctx: greece_prefectures.kgm]
en: Karyes
ml: കാര്യെസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Guatemala
ml: ഗ്വാട്ടിമാല

[ctx: guatemala.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: guatemala.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: guatemala.kgm]
en: Not Guatemala
ml: ഗ്വാട്ടിമാലയല്ല

[ctx: guatemala.kgm]
en: Alta Verapaz
ml: ആള്‍ട്ടാ വെരാപസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Cobán
ml: കൊബാന്‍

[ctx: guatemala.kgm]
en: Baja Verapaz
ml: ബഹാ വെരാപ്പസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Salamá
ml: സലാമ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Chimaltenango
ml: ചിമാല്‍ട്ടെനാങ്കോ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Chiquimula
ml: ചിക്ക്വിമൂല

[ctx: guatemala.kgm]
en: Petén
ml: പീറ്റന്‍

[ctx: guatemala.kgm]
en: Flores
ml: ഫ്ലോറെസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: El Progreso
ml: എല്‍ പ്രോഗ്രെസോ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Guastatoya
ml: ഗ്വാസ്ടതോയ

[ctx: guatemala.kgm]
en: El Quiché
ml: എല്‍ ക്വിച്ചെ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Santa Cruz del Quiché
ml: സാന്റാ ക്രൂസ് ഡെല്‍ ക്വിച്ചെ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Escuintla
ml: എസ്ക്വിന്റല

[ctx: guatemala.kgm]
en: Ciudad Guatemala
ml: സിയുദാദ് ഗ്വാട്ടിമാല

[ctx: guatemala.kgm]
en: Huehuetenango
ml: ഹ്യൂഹ്യുടെനാഗോ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Izabal
ml: ഇസബാല്‍

[ctx: guatemala.kgm]
en: Puerto Barrios
ml: പ്യൂര്‍ടോ ബറിയോസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Jalapa
ml: ജലാപ്പ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Jutiapa
ml: ജുത്തിയാപ്പ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Quetzaltenango
ml: ക്വെട്സല്‍ടെനാങ്കോ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Retalhuleu
ml: റെടാല്‍ഹുലി

[ctx: guatemala.kgm]
en: Sacatepéquez
ml: സകാതെപീക്വസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Antigua Guatemala
ml: ആന്റിഗ്വ ഗ്വാട്ടിമാല

[ctx: guatemala.kgm]
en: San Marcos
ml: സാന്‍ മാര്‍കോസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Santa Rosa
ml: സാന്റാ റോസ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Cuilapa
ml: കുയിലാപ്പ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Sololá
ml: സൊലോല

[ctx: guatemala.kgm]
en: Suchitepéquez
ml: സുചിതെപ്പേക്വിസ്

[ctx: guatemala.kgm]
en: Mazatenango
ml: മസാറ്റിനാങ്കോ

[ctx: guatemala.kgm]
en: Totonicapán
ml: ടോട്ടോണിക്കാപ്പന്‍

[ctx: guatemala.kgm]
en: Zacapa
ml: സക്കാപ്പ

[ctx: guyana.kgm]
en: Guyana
ml: ഗയാന

[ctx: guyana.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: guyana.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: guyana.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: guyana.kgm]
en: Not Guyana
ml: ഗയാന അല്ല

[ctx: guyana.kgm]
en: Barima-Waini
ml: ബരീമ-വയീനി

[ctx: guyana.kgm]
en: Mabaruma
ml: മബാരുമാ

[ctx: guyana.kgm]
en: Pomeroon-Supenaam
ml: പോമെറൂണ്‍-സുപേനാം

[ctx: guyana.kgm]
en: Anna Regina
ml: അന്നാ റെജിനാ

[ctx: guyana.kgm]
en: Essequibo Islands-West Demerara
ml: എസെക്വിബോ ദ്വീപുകള്‍-പടിഞ്ഞാറന്‍ ദെമെറാറ

[ctx: guyana.kgm]
en: Vreed en Hoop
ml: വ്രീഡ് എന്‍ ഹൂപ്പ്

[ctx: guyana.kgm]
en: Paradise
ml: പാരഡൈസ്

[ctx: guyana.kgm]
en: Mahaica-Berbice
ml: മഹായിക-ബെര്‍ബൈസ്

[ctx: guyana.kgm]
en: Fort Wellington
ml: വെല്ലിങ്ടണ്‍ കോട്ട

[ctx: guyana.kgm]
en: Linden
ml: ലിന്‍ഡന്‍

[ctx: guyana.kgm]
en: Cuyuni-Mazaruni
ml: കുയൂണി-മസാരുണി

[ctx: guyana.kgm]
en: Bartica
ml: ബാര്‍ട്ടിക്ക

[ctx: guyana.kgm]
en: Potaro-Siparuni
ml: പൊട്ടാരോ-സിപാരുണി

[ctx: guyana.kgm]
en: Mahdia
ml: മഹ്ദിയ

[ctx: guyana.kgm]
en: Upper Takutu-Upper Essequibo
ml: മുകളിലെ തകുത്തു-മുകളിലെ എസെക്വിബോ

[ctx: guyana.kgm]
en: Lethem
ml: ലെതെം

[ctx: guyana.kgm]
en: East Berbice-Corentyne
ml: കിഴക്കേ ബെര്‍ബൈസ്-കൊരിന്തൈന്‍

[ctx: guyana.kgm]
en: New Amsterdam
ml: ന്യൂ ആംസ്റ്റര്‍ഡാം

[ctx: haiti.kgm]
en: Haiti
ml: ഹെയ്‌റ്റി

[ctx: haiti.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: haiti.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: haiti.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: haiti.kgm]
en: Not Haiti
ml: ഹെയ്‌റ്റി അല്ല

[ctx: haiti.kgm]
en: Artibonite
ml: ആര്‍ട്ടിബൊണൈറ്റ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Les Gonaïves
ml: ലെസ് ഗൊണൈവ്സ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Centre
ml: സെന്റര്‍

[ctx: haiti.kgm]
en: Hinche
ml: ഹിഞ്ചെ

[ctx: haiti.kgm]
en: Grand'Anse
ml: ഗ്രാന്‍ഡ്'അന്‍സെ

[ctx: haiti.kgm]
en: Jérémie
ml: ജെറമീ

[ctx: haiti.kgm]
en: Nippes
ml: നിപ്പെസ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Miragoâne
ml: മിരഗോവനേ

[ctx: haiti.kgm]
en: Nord
ml: നോര്‍ഡ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Cap-Haïtien
ml: ക്യാപ്-ഹെയ്തിയന്‍

[ctx: haiti.kgm]
en: Nord-Est
ml: നോര്‍ഡ്-എസ്റ്റ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Fort-Liberté
ml: ഫോര്‍ട്ട്-ലിബര്‍ട്ടെ

[ctx: haiti.kgm]
en: Nord-Ouest
ml: നോര്‍ഡ്-ഔസ്റ്റ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Port-de-Paix
ml: പോര്‍ട്ട്-ഡെ-പെയിക്സ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Ouest
ml: ഔസ്റ്റ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Port-au-Prince
ml: പോര്‍ട്ട്-ഔ-പ്രിന്‍സ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Sud
ml: സുഡ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Les Cayes
ml: ലെസ് കയെസ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Sud-Est
ml: സുഡ്-എസ്റ്റ്

[ctx: haiti.kgm]
en: Jacmel
ml: ജാക്മല്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Honduras
ml: ഹോണ്‍ഡുറാസ്

[ctx: honduras.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: honduras.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: honduras.kgm]
en: Not Honduras
ml: ഹോണ്ടുറാസ് അല്ല

[ctx: honduras.kgm]
en: Atlántida
ml: അറ്റ്‌ലാന്റിഡ

[ctx: honduras.kgm]
en: La Ceiba
ml: ലാ സീബ

[ctx: honduras.kgm]
en: Choluteca
ml: കൊളൂടിക്ക

[ctx: honduras.kgm]
en: Colón
ml: കൊളോണ്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Trujillo
ml: ട്രുജിലോ

[ctx: honduras.kgm]
en: Comayagua
ml: കോമയാഗുവ

[ctx: honduras.kgm]
en: Copán
ml: കോപ്പന്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Santa Rosa de Copán
ml: സാന്റ റോസ ഡി കോപ്പന്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Cortés
ml: കോര്‍ട്ടെസ്

[ctx: honduras.kgm]
en: San Pedro Sula
ml: സാന്‍ പെഡ്രോ സൂല

[ctx: honduras.kgm]
en: El Paraíso
ml: എല്‍ പരൈസോ

[ctx: honduras.kgm]
en: Yuscarán
ml: യുസ്കാരന്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Francisco Morazán
ml: ഫ്രാന്‍സിസ്കോ മൊറാസാന്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: Tegucigalpa
ml: ടെഗൂസിഗാല്‍പ്പ

[ctx: honduras.kgm]
en: Gracias a Dios
ml: ഗ്രേഷ്യസ് എ ഡിയോസ്

[ctx: honduras.kgm]
en: Puerto Lempira
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ ലെമ്പിര

[ctx: honduras.kgm]
en: Intibucá
ml: ഇന്‍ഡിബുക്ക

[ctx: honduras.kgm]
en: La Esperanza
ml: ല എസ്പരാന്‍സ

[ctx: honduras.kgm]
en: Islas de la Bahía
ml: ഇസ്ലാസ് ഡി ലാ ബഹിയ

[ctx: honduras.kgm]
en: Roatán
ml: റൊവാട്ടന്‍

[ctx: honduras.kgm]
en: La Paz
ml: ലാ പാസ്

[ctx: honduras.kgm]
en: Lempira
ml: ലെമ്പിര

[ctx: honduras.kgm]
en: Gracias
ml: ഗ്രേഷ്യസ്

[ctx: honduras.kgm]
en: Ocotepeque
ml: ഒക്ടോപെക്ക്

[ctx: honduras.kgm]
en: Nueva Octopeque
ml: ന്യൂവ ഒക്ടോപെക്ക്

[ctx: honduras.kgm]
en: Olancho
ml: ഒലാഞ്ചോ

[ctx: honduras.kgm]
en: Juticalpa
ml: ജൂട്ടികല്‍പ്പ

[ctx: honduras.kgm]
en: Santa Bárbara
ml: സാന്റ ബാര്‍ബറ

[ctx: honduras.kgm]
en: Valle
ml: വാലെ

[ctx: honduras.kgm]
en: Nacaome
ml: നകാവോമെ

[ctx: honduras.kgm]
en: Yoro
ml: യോറോ

[ctx: hungary.kgm]
en: Hungary (Counties)
ml: ഹംഗറി (കൌണ്ടികള്‍)

[ctx: hungary.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: hungary.kgm]
en: Not Hungary
ml: ഹംഗറിയല്ല

[ctx: hungary.kgm]
en: Bács-Kiskun
ml: ബാക്സ്-കിസ്കുന്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Kecskemét
ml: കെക്സെമെറ്റ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Baranya
ml: ബരണ്യ

[ctx: hungary.kgm]
en: Pécs
ml: പെക്സ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Békés
ml: ബെകെസ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Békéscsaba
ml: ബെകെസ്കസ്കാബ

[ctx: hungary.kgm]
en: Borsod-Abaúj-Zemplén
ml: ബോര്‍സോദ്-അബോജ്-സെമ്പ്ലന്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Miskolc
ml: മിസ്കോല്‍ക്

[ctx: hungary.kgm]
en: Csongrád
ml: ക്സോങ്റാഡ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Szeged
ml: സെഗെഡ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Fejér
ml: ഫെജര്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Székesfehérvár
ml: സെകെസ്ഫെഹെര്‍വര്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Győr-Moson-Sopron
ml: ഗിയോര്‍-മോസോണ്‍-സോപ്രോണ്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Győr
ml: ഗിയോര്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Hajdú-Bihar
ml: ഹാജ്ദു-ബിഹാര്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Debrecen
ml: ഡെബ്രേസെന്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Heves
ml: ഹെവെസ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Eger
ml: എഗര്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Jász-Nagykun-Szolnok
ml: ജാസ്-നഗിക്കുന്‍-സോള്‍നോക്ക്

[ctx: hungary.kgm]
en: Szolnok
ml: സോള്‍നോക്ക്

[ctx: hungary.kgm]
en: Komárom-Esztergom
ml: കോമരം-എസ്തര്‍ഗോം

[ctx: hungary.kgm]
en: Tatabánya
ml: തബാബനിയ

[ctx: hungary.kgm]
en: Nógrád
ml: നോഗ്രാഡ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Salgótarján
ml: സല്‍ഗോടാര്‍ജന്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Pest
ml: പെസ്റ്റ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Budapest
ml: ബുഡാപെസ്റ്റ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Somogy
ml: സോമോജി

[ctx: hungary.kgm]
en: Kaposvár
ml: കാപോസ്വര്‍

[ctx: hungary.kgm]
en: Szabolcs-Szatmár-Bereg
ml: സബോള്‍ക്സ്-സത്മാര്‍-ബെറെഗ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Nyíregyháza
ml: നൈരെഗ്യാസ

[ctx: hungary.kgm]
en: Tolna
ml: ടോള്‍ന

[ctx: hungary.kgm]
en: Szekszárd
ml: സെക്ക്സാര്‍ദ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Vas
ml: വാസ്

[ctx: hungary.kgm]
en: Szombathely
ml: സൊമ്പാത്തെലി

[ctx: hungary.kgm]
en: Veszprém
ml: വെസ്‌പ്രേം

[ctx: hungary.kgm]
en: Zala
ml: സല

[ctx: hungary.kgm]
en: Zalaegerszeg
ml: സലേഗര്‍സെഗ്

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Hungary (Regions)
ml: ഹംഗറി (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Not Hungary (Regions)
ml: ഹംഗറിയല്ല (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Western Transdanubia
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ട്രാന്‍സ്ദനൂഭിയ

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Győr
ml: ഗിയോര്‍

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Southern Transdanubia
ml: തെക്കന്‍ ട്രാന്‍സ്ദനൂഭിയ

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Pécs
ml: പെക്സ്

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Central Transdanubia
ml: മദ്ധ്യ ട്രാന്‍സ്ദനൂഭിയ

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Székesfehérvár
ml: സെകെസ്ഫെഹെര്‍വര്‍

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Central Hungary
ml: മദ്ധ്യ ഹംഗറി

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Budapest
ml: ബുഡാപെസ്റ്റ്

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Northern Hungary
ml: വടക്കന്‍ ഹംഗറി

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Miskolc
ml: മിസ്കോള്‍ക്ക്

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Northern Great Plain
ml: വടക്കന്‍ വന്‍ സമതലം

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Debrecen
ml: ഡെബ്രേസെന്‍

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Southern Great Plain
ml: തെക്കന്‍ വന്‍ സമതലം

[ctx: hungary_regions.kgm]
en: Szeged
ml: സെഗെഡ്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Iceland (Regions)
ml: ഐസ്‌ലന്‍ഡ് (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Not Iceland (Regions)
ml: എസ്‌ല്ന്റല്ല (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: East Region
ml: കിഴക്കന്‍ പ്രദേശം

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Egilsstaðir
ml: എഗിള്‍സ്റ്റയിര്‍

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Capital Region
ml: തലസ്ഥാന പ്രദേശം

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Reykjavík
ml: റെയ്ക്‌ജാവിക്ക്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Northeast Region
ml: വടക്കുകിഴക്കന്‍ പ്രദേശം

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Akureyri
ml: അകുറെയ്റി

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Northwest Region
ml: വടക്കുപടിഞ്ഞാറന്‍ പ്രദേശം

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Sauðárkrókur
ml: സവോവോര്‍ക്രോകുര്‍

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: South Region
ml: തെക്കന്‍ പ്രദേശം

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Selfoss
ml: സെല്‍ഫോസ്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Southern Peninsula
ml: തെക്കന്‍ ഉപദ്വീപ്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Keflavík
ml: കെഫ്ലാവിക്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Westfjords
ml: വെസ്റ്റ്ഫോര്‍ഡ്സ്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Ísafjörður
ml: ഇസാഫ്യൂറൌര്‍

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: West Region
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ പ്രദേശം

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Borgarnes
ml: ബൊര്‍ഗാര്‍നെസ്

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Vatnajökull Glacier
ml: വത്നയോകുള്‍ മഞ്ഞുകട്ട

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Langjökull Glacier
ml: ലാങ്‌യോകുള്‍ മഞ്ഞുകട്ട

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Hofsjökull Glacier
ml: ഹോഫ്സ്‌യോകുള്‍ മഞ്ഞുകട്ട

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Mýrdalsjökull Glacier
ml: മിര്‍ദലസ്‌യോകുള്‍ മഞ്ഞുകട്ട

[ctx: iceland_regions.kgm]
en: Drangajökull Glacier
ml: ദ്രങ്കയോകുള്‍ മഞ്ഞുകട്ട

[ctx: india.kgm]
en: India
ml: ഇന്ത്യ

[ctx: india.kgm]
en: States and Territories
ml: സംസ്ഥാനങ്ങളും ഭരണപ്രദേശങ്ങളും

[ctx: india.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: india.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: india.kgm]
en: Not India
ml: ഇന്ത്യ അല്ല

[ctx: india.kgm]
en: Andhra Pradesh
ml: ആന്ധ്ര പ്രദേശ്

[ctx: india.kgm]
en: Hyderabad
ml: ഹൈദരാബാദ്

[ctx: india.kgm]
en: Arunachal Pradesh
ml: അരുണാചല്‍ പ്രദേശ്

[ctx: india.kgm]
en: Itanagar
ml: ഇറ്റാനഗര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Assam
ml: ആസ്സാം

[ctx: india.kgm]
en: Dispur
ml: ദിസ്‌പുര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Bihar
ml: ബീഹാര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Patna
ml: പാറ്റ്ന

[ctx: india.kgm]
en: Chhatisgarh
ml: ഛത്തീസ്ഗര്‍ഹ്

[ctx: india.kgm]
en: Raipur
ml: റായ്‌പുര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Goa
ml: ഗോവ

[ctx: india.kgm]
en: Panaji
ml: പനാജി

[ctx: india.kgm]
en: Gujarat
ml: ഗുജറാത്ത്

[ctx: india.kgm]
en: Gandhinagar
ml: ഗാന്ധിനഗര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Haryana
ml: ഹര്യാന

[ctx: india.kgm]
en: Himachal Pradesh
ml: ഹിമാചല്‍ പ്രദേശ്

[ctx: india.kgm]
en: Shimla
ml: ഷിംല

[ctx: india.kgm]
en: Jammu and Kashmir
ml: ജമ്മു ആന്‍ഡ് കശ്മീര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Srinagar
ml: ശ്രീനഗര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Jharkhand
ml: ഝാര്‍ക്കണ്ട്

[ctx: india.kgm]
en: Ranchi
ml: റാഞ്ചി

[ctx: india.kgm]
en: Karnataka
ml: കര്‍​ണാടക

[ctx: india.kgm]
en: Bangalore
ml: ബാംഗ്ലൂര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Kerala
ml: കേരളം

[ctx: india.kgm]
en: Thiruvananthapuram
ml: തിരുവനന്തപുരം

[ctx: india.kgm]
en: Madhya Pradesh
ml: മദ്ധ്യ പ്രദേശ്

[ctx: india.kgm]
en: Bhopal
ml: ഭോപ്പാല്‍

[ctx: india.kgm]
en: Maharashtra
ml: മഹാരാഷ്ട്ര

[ctx: india.kgm]
en: Mumbai
ml: മുംബൈ

[ctx: india.kgm]
en: Manipur
ml: മ​ണിപ്പൂര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Imphal
ml: ഇംഫാല്‍

[ctx: india.kgm]
en: Meghalaya
ml: മേഘാലയ

[ctx: india.kgm]
en: Shillong
ml: ഷില്ലോങ്ങ്

[ctx: india.kgm]
en: Mizoram
ml: മിസോറം

[ctx: india.kgm]
en: Aizawl
ml: ഐസോള്‍

[ctx: india.kgm]
en: Nagaland
ml: നാഗാലാന്‍ഡ്

[ctx: india.kgm]
en: Kohima
ml: കോഹിമ

[ctx: india.kgm]
en: Orissa
ml: ഒറീസ

[ctx: india.kgm]
en: Bhubaneswar
ml: ഭുവനേശ്വര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Punjab
ml: പഞ്ജാബ്

[ctx: india.kgm]
en: Rajasthan
ml: രാജസ്ഥാന്‍

[ctx: india.kgm]
en: Jaipur
ml: ജയ്പ്പുര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Sikkim
ml: സിക്കിം

[ctx: india.kgm]
en: Gangtok
ml: ഗാങ്ടോക്ക്

[ctx: india.kgm]
en: Tamil Nadu
ml: തമിഴ്നാട്

[ctx: india.kgm]
en: Chennai
ml: ചെന്നൈ

[ctx: india.kgm]
en: Tripura
ml: ത്രിപുര

[ctx: india.kgm]
en: Agartala
ml: അഗര്‍ത്തല

[ctx: india.kgm]
en: Uttaranchal
ml: ഉത്തരാഞ്ചല്‍

[ctx: india.kgm]
en: Dehradun
ml: ഡെഹ്രാഡുണ്‍

[ctx: india.kgm]
en: Uttar Pradesh
ml: ഉത്തര്‍ പ്രദേശ്

[ctx: india.kgm]
en: Lucknow
ml: ലഖ്നൌ

[ctx: india.kgm]
en: West Bengal
ml: വെസ്റ്റ് ബംഗാള്‍

[ctx: india.kgm]
en: Kolkata
ml: കൊല്‍ക്കത്ത

[ctx: india.kgm]
en: Andaman and Nicobar Islands
ml: ആണ്ടമാന്‍ ആന്റ് നിക്കോബാര്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: india.kgm]
en: Port Blair
ml: പോര്‍ട്ട് ബ്ലെയര്‍

[ctx: india.kgm]
en: Chandigarh
ml: ചണ്ഡീഗഢ്

[ctx: india.kgm]
en: Dadra and Nagar Haveli
ml: ദദ്ര ആന്‍ഡ് നാഗര്‍ ഹവേലി

[ctx: india.kgm]
en: Dadra
ml: ദദ്ര

[ctx: india.kgm]
en: Daman and Diu
ml: ദമന്‍ ആന്റ് ദിയു

[ctx: india.kgm]
en: Daman
ml: ദമന്‍

[ctx: india.kgm]
en: Lakshadweep
ml: ലക്ഷദ്വീപ്

[ctx: india.kgm]
en: Kavaratti
ml: കവറത്തി

[ctx: india.kgm]
en: Pondicherry
ml: പോണ്ടിച്ചേരി

[ctx: india.kgm]
en: Delhi
ml: ഡെല്‍ഹി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: indonesia.kgm]
en: Not Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ അല്ല

[ctx: indonesia.kgm]
en: Nanggroe Aceh Darussalam
ml: നഗ്രോ ആസെച്ച് ദാറുസ്സലാം

[ctx: indonesia.kgm]
en: Banda Aceh
ml: ബന്ദാ ആസെച്ച്

[ctx: indonesia.kgm]
en: North Sumatra
ml: വടക്കന്‍ സുമാത്ര

[ctx: indonesia.kgm]
en: Medan
ml: മേദന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: West Sumatra
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സുമാത്ര

[ctx: indonesia.kgm]
en: Padang
ml: പദങ്ങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Riau
ml: റിയാവു

[ctx: indonesia.kgm]
en: Pekanbaru
ml: പെക്കാന്‍ബാരു

[ctx: indonesia.kgm]
en: Riau Islands
ml: റിയാവു ദ്വീപുകള്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Tanjung Pinang
ml: താന്‍ജുങ് പിനാങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Jambi
ml: ജാംബി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Bengkulu
ml: ബെങ്കുലു

[ctx: indonesia.kgm]
en: South Sumatra
ml: തെക്കന്‍ സുമാത്ര

[ctx: indonesia.kgm]
en: Palembang
ml: പലെംബാങ്ങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Bangka-Belitung
ml: ബാങ്കാ-ബെലിതുങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Pangkal Pinang
ml: പാങ്കള്‍ പിനാങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Lampung
ml: ലാമ്പുങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Bandar Lampung
ml: ബന്ദര്‍ ലാമ്പുങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Jakarta Special Capital Region
ml: ജക്കാര്‍ത്ത പ്രത്യേക തലസ്ഥാന പ്രദേശം

[ctx: indonesia.kgm]
en: Jakarta
ml: ജക്കാര്‍ത്ത

[ctx: indonesia.kgm]
en: Banten
ml: ബാംടന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Serang
ml: സെരാങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: West Java
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ജാവ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Bandung
ml: ബാന്ദുങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Central Java
ml: മദ്ധ്യ ജാവ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Semarang
ml: സെമരാങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Yogyakarta Special Region
ml: യോഗ്യകാര്‍ട്ട പ്രത്യേക പ്രദേശം

[ctx: indonesia.kgm]
en: Yogyakarta
ml: യോഗ്യക്കാര്‍ത്ത

[ctx: indonesia.kgm]
en: East Java
ml: കിഴക്കന്‍ ജാവ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Surabaya
ml: സുരബയ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Bali
ml: ബാലി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Denpasar
ml: ഡെന്‍പസാര്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: West Nusa Tenggara
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ നുസ തെങ്കര

[ctx: indonesia.kgm]
en: Mataram
ml: മാതരം

[ctx: indonesia.kgm]
en: East Nusa Tenggara
ml: കിഴക്കേ നുസ തെങ്കര

[ctx: indonesia.kgm]
en: Kupang
ml: കുപാങ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: West Kalimantan
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ കളിമന്ദാന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Pontianak
ml: പോണ്ടിയാനാക്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Central Kalimantan
ml: മദ്ധ്യ കളിമന്ദാന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Palangkaraya
ml: പലങ്കരായ

[ctx: indonesia.kgm]
en: South Kalimantan
ml: തെക്കന്‍ കളിമന്ദാന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Banjarmasin
ml: ബഞ്ചാര്‍മസിന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: East Kalimantan
ml: കിഴക്കന്‍ കളിമന്ദാന്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: Samarinda
ml: സമരിന്ദ

[ctx: indonesia.kgm]
en: North Sulawesi
ml: വടക്കന്‍ സുലവേസി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Manado
ml: മനാഡോ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Gorontalo
ml: ഗൊറോണ്ടലോ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Central Sulawesi
ml: മദ്ധ്യ സുലവേസി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Palu
ml: പാലു

[ctx: indonesia.kgm]
en: South East Sulawesi
ml: തെക്കുകിഴക്കന്‍ സുലവേസി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Kendari
ml: കെണ്ടാരി

[ctx: indonesia.kgm]
en: South Sulawesi
ml: തെക്കന്‍ സുലവേസി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Makassar
ml: മാകാസ്സാര്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: West Sulawesi
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സുലവേസി

[ctx: indonesia.kgm]
en: Mamuju
ml: മാമുജു

[ctx: indonesia.kgm]
en: Maluku
ml: മാലുകു

[ctx: indonesia.kgm]
en: Ambon
ml: ആമ്പോണ്‍

[ctx: indonesia.kgm]
en: North Maluku
ml: വടക്കന്‍ മലുകു

[ctx: indonesia.kgm]
en: Ternate
ml: ടെര്‍നേറ്റ്

[ctx: indonesia.kgm]
en: Papua
ml: പപ്വാ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Jayapura
ml: ജയാപുര

[ctx: indonesia.kgm]
en: West Irian Jaya
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ഇറിയന്‍ ജായ

[ctx: indonesia.kgm]
en: Manokwari
ml: മനോക്വരി

[ctx: iran.kgm]
en: Iran
ml: ഇറാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: iran.kgm]
en: Tehran
ml: ടെഹ്റാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Qom
ml: ക്വോം

[ctx: iran.kgm]
en: Markazi
ml: മര്‍ക്കാസി

[ctx: iran.kgm]
en: Arak
ml: അരാക്ക്

[ctx: iran.kgm]
en: Qazvin
ml: ക്വാസ്വിന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Gilan
ml: ഗിലാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Rasht
ml: റാഷ്ട്

[ctx: iran.kgm]
en: Ardabil
ml: അര്‍ഡാബില്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Zanjan
ml: സന്‍ജന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: East Azarbaijan
ml: കിഴക്കന്‍ അസര്‍ബോയ്ജാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Tabriz
ml: തബ്രിസ്

[ctx: iran.kgm]
en: West Azarbaijan
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ അസര്‍ബെയ്ജാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Oroomieh
ml: ഉറൂമിയേ

[ctx: iran.kgm]
en: Kurdistan
ml: കുര്‍ദ്ദിസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Sanandaj
ml: സനാന്‍ദജ്

[ctx: iran.kgm]
en: Hamedan
ml: ംഹമദാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Kermanshah
ml: ംകെര്‍മന്‍ഷാംം

[ctx: iran.kgm]
en: Ilam
ml: ലാം

[ctx: iran.kgm]
en: Lorestan
ml: ലോറസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Khoram Abad
ml: ഖോറം അബാദ്

[ctx: iran.kgm]
en: Khuzestan
ml: ഖുസസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Ahvaz
ml: അഹ്‌വാസ്

[ctx: iran.kgm]
en: Chaharmahal and Bakhtiari
ml: ചഹര്‍മഹലും ബക്തിയാരിയും

[ctx: iran.kgm]
en: shahr-e Kord
ml: സഹര്‍-ഇ കോര്‍ദ്

[ctx: iran.kgm]
en: Kohkiluyeh and Buyer Ahmah
ml: കോക്കിലുയെയും ബയര്‍ അഹ്മായും

[ctx: iran.kgm]
en: Yasooj
ml: യസൂജ്

[ctx: iran.kgm]
en: Bushehr
ml: ബുഷേഹര്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Fars
ml: ഫാര്‍സ്

[ctx: iran.kgm]
en: Shiraz
ml: ഷിരാസ്

[ctx: iran.kgm]
en: Hormozgan
ml: ഹോര്‍മോസ്ഗാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Bandar-e Abbas
ml: ബന്ദര്‍-ഇ അബ്ബാസ്

[ctx: iran.kgm]
en: Systan and Baluchistan
ml: സിസ്റ്റാനും ബലൂചിസ്ഥാനും

[ctx: iran.kgm]
en: Zahedan
ml: സഹെദാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Kerman
ml: കെര്‍മാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Yazd
ml: യാസിദ്

[ctx: iran.kgm]
en: Esfahan
ml: എസ്ഫഹാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Semnan
ml: സെമ്നാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Mazandaran
ml: മസന്ദരാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Sari
ml: ശരി

[ctx: iran.kgm]
en: Golestan
ml: ഗൊലെസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Gorgan
ml: ഗോര്‍ഗന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: South Khorasan
ml: തെക്കന്‍ ഖൊരാസാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Birjand
ml: ബിര്‍ജന്ദ്

[ctx: iran.kgm]
en: Razavi Khorasan
ml: രസാവി ഖൊരാസാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Mashhad
ml: മാഷാദ്

[ctx: iran.kgm]
en: North Khorasan
ml: വടക്കന്‍ ഖൊരാസാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Bojnoord
ml: ബൊജ്നൂര്‍ദ്

[ctx: iran.kgm]
en: Persian Gulf
ml: പേര്‍ഷ്യന്‍ ഗള്‍ഫ്

[ctx: iran.kgm]
en: Gulf of Oman
ml: ഗള്‍ഫ് ഓഫ് ഒമാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Caspian Sea
ml: കാസ്പിയന്‍ കടല്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Oroomieh Lake
ml: ഉറൂമിയേ തടാകം

[ctx: iran.kgm]
en: Saudi Arabia
ml: സൌദി അറേബ്യ

[ctx: iran.kgm]
en: Oman
ml: ഒമാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Iraq
ml: ഇറാക്ക്

[ctx: iran.kgm]
en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്

[ctx: iran.kgm]
en: Turkmenistan
ml: തുര്‍ക്ക്മെനിസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Azerbaijan
ml: അസ‌ര്‍ബൈജാന്‍

[ctx: iran.kgm]
en: Armenia
ml: അര്‍മേനിയ

[ctx: iran.kgm]
en: Turkey
ml: തുര്‍ക്കി

[ctx: iran.kgm]
en: Qatar
ml: ഖത്ത‌ര്‍‍

[ctx: iran.kgm]
en: United Arab Emirates
ml: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറൈറ്റ്സ്

[ctx: iraq.kgm]
en: Iraq
ml: ഇറാക്ക്

[ctx: iraq.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: iraq.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: iraq.kgm]
en: Not Iraq
ml: ഇറാക്ക് അല്ല

[ctx: iraq.kgm]
en: Baghdad
ml: ബാഗ്ദാദ്

[ctx: iraq.kgm]
en: Salah ad Din
ml: സലാഹ് അദ് ദിന്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: Diyala
ml: ദിയാള

[ctx: iraq.kgm]
en: Wasit
ml: വാസിറ്റ്

[ctx: iraq.kgm]
en: Maysan
ml: മയ്സാന്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: Al Basrah
ml: അല്‍ ബസ്ര

[ctx: iraq.kgm]
en: Dhi Qar
ml: ദീ കര്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: Al Muthanna
ml: അല്‍ മുതന്ന

[ctx: iraq.kgm]
en: Al-Qādisiyyah
ml: അല്‍ ഖാദിസിയ

[ctx: iraq.kgm]
en: Babil
ml: ബാബില്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: Karbala
ml: കര്‍ബല

[ctx: iraq.kgm]
en: An Najaf
ml: അന്‍ നജാഫ്

[ctx: iraq.kgm]
en: Al Anbar
ml: അല്‍ അന്‍ബര്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: Ninawa
ml: നിനാവ

[ctx: iraq.kgm]
en: Dahuk
ml: ദഹൂക്ക്

[ctx: iraq.kgm]
en: Arbil
ml: അര്‍ബില്‍

[ctx: iraq.kgm]
en: At Ta'mim (Kirkuk)
ml: അറ്റ് തമീം (കിര്‍കൂക്)

[ctx: iraq.kgm]
en: As Sulaymaniyah
ml: അസ് സുലൈമാനിയ

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Ireland (Provinces)
ml: അയര്‍ലന്റ് (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Not Ireland (Provinces)
ml: അയര്‍ലന്റല്ല (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Leinster
ml: ലീന്‍സ്റ്റര്‍

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Dublin
ml: ഡബ്ലിന്‍

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Munster
ml: മുന്‍സ്റ്റര്‍

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Cork
ml: കോര്‍ക്ക്

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Connacht
ml: കൊണാച്ച്

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Galway
ml: ഗാല്‍വേ

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Ulster
ml: ഉള്‍സ്റ്റര്‍

[ctx: ireland_provinces.kgm]
en: Belfast
ml: ബെല്‍ഫാസ്റ്റ്

[ctx: israel.kgm]
en: Israel
ml: ഇസ്രായേല്‍

[ctx: israel.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: israel.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: israel.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: israel.kgm]
en: Not Israel
ml: ഇസ്രായേല്‍ അല്ല

[ctx: israel.kgm]
en: Jerusalem
ml: ജറുസലേം

[ctx: israel.kgm]
en: Northern
ml: വടക്കന്‍

[ctx: israel.kgm]
en: Nazareth
ml: നസറേത്ത്

[ctx: israel.kgm]
en: Haifa
ml: ഹൈഫ

[ctx: israel.kgm]
en: Center
ml: മദ്ധ്യത്തില്‍

[ctx: israel.kgm]
en: Ramla
ml: റംല

[ctx: israel.kgm]
en: Tel Aviv
ml: ടെല്‍ അവീവ്

[ctx: israel.kgm]
en: Southern
ml: തെക്കന്‍

[ctx: israel.kgm]
en: Beersheba
ml: ബീര്‍ഷേഭ

[ctx: italy.kgm]
en: Italy
ml: ഇറ്റലി‌

[ctx: italy.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: italy.kgm]
en: Not Italy
ml: ഇറ്റലി‌ അല്ല

[ctx: italy.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: italy.kgm]
en: Sicily
ml: സിസിലി

[ctx: italy.kgm]
en: Palermo
ml: പലെര്‍മോ

[ctx: italy.kgm]
en: Friuli Venezia Giulia
ml: ഫ്രിയൂലി വനേഷ്യ ജിയൂലിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Trieste
ml: ട്രിയസ്റ്റ

[ctx: italy.kgm]
en: Abruzzo
ml: അബ്രൂസോ

[ctx: italy.kgm]
en: L'Aquila
ml: ല'അക്വില

[ctx: italy.kgm]
en: Latium
ml: ലാറ്റിയം

[ctx: italy.kgm]
en: Rome
ml: റോം

[ctx: italy.kgm]
en: Calabria
ml: കലാബ്രിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Catanzaro
ml: കതന്‍സാരോ

[ctx: italy.kgm]
en: Piedmont
ml: പീട്മണ്ട്

[ctx: italy.kgm]
en: Turin
ml: ടൂറിന്‍

[ctx: italy.kgm]
en: Apulia
ml: അപൂലിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Bari
ml: ബാരി

[ctx: italy.kgm]
en: Lombardy
ml: ലൊംബാര്‍ഡി

[ctx: italy.kgm]
en: Milan
ml: മിലാന്‍

[ctx: italy.kgm]
en: Umbria
ml: ഉംബ്രിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Perugia
ml: പെറൂജിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Trentino Alto Adige
ml: ട്രെന്റിനോ ആള്‍ട്ടോ അഡിഗേ

[ctx: italy.kgm]
en: Trento
ml: ട്രെന്റോ

[ctx: italy.kgm]
en: Molise
ml: മൊലൈസ്

[ctx: italy.kgm]
en: Campobasso
ml: കാമ്പോബാസ്സോ

[ctx: italy.kgm]
en: Tuscany
ml: ടസ്ക്കനി

[ctx: italy.kgm]
en: Florence
ml: ഫ്ളോറന്‍സ്

[ctx: italy.kgm]
en: Emilia Romagna
ml: എമിലിയ റോമാഗ്ന

[ctx: italy.kgm]
en: Bologna
ml: ബൊളോണ്യ

[ctx: italy.kgm]
en: Val d'Aosta
ml: വാല്‍ ഡി'അ

[ctx: italy.kgm]
en: Aosta
ml: അവോസ്ത

[ctx: italy.kgm]
en: Campania
ml: കമ്പാനിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Naples
ml: നേപ്പ്ള്സ്

[ctx: italy.kgm]
en: Basilicata
ml: ബസിലിക്കാറ്റ

[ctx: italy.kgm]
en: Potenza
ml: പൊട്ടെന്‍സ

[ctx: italy.kgm]
en: Liguria
ml: ലിഗൂറിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Genoa
ml: ജെനോവ

[ctx: italy.kgm]
en: Sardinia
ml: സാര്‍ഡീനിയ

[ctx: italy.kgm]
en: Cagliari
ml: കഗ്ളിയാരി

[ctx: italy.kgm]
en: Marches
ml: മാര്‍ച്ചസ്

[ctx: italy.kgm]
en: Ancona
ml: അങ്കോണ

[ctx: italy.kgm]
en: Veneto
ml: വെനീറ്റോ

[ctx: italy.kgm]
en: Venice
ml: വെനീസ്

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Italy by Provinces
ml: ഇറ്റലി പ്രവിശ്യകളായി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Not Italy
ml: ഇറ്റലി അല്ല

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Alessandria
ml: അലെസ്സാണ്‍ഡ്രിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Asti
ml: അസ്തി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Biella
ml: ബിയല്ല

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Cuneo
ml: കുനിയോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Novara
ml: നൊവാര

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Turin
ml: ടൂരിന്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Verbano-Cusio-Ossola
ml: വെര്‍ബാനോ-കുസിയോ-ഒസ്സോള

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Vercelli
ml: വെര്‍സലി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Bergamo
ml: ബെര്‍ഗാമോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Brescia
ml: ബ്രെസിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Como
ml: കോമോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Cremona
ml: ക്രെമോണ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Lecco
ml: ലെക്കോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Lodi
ml: ലോഡി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Mantova
ml: മന്റോവ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Milan
ml: മിലാന്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Pavia
ml: പവിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Sondrio
ml: സൊണ്ട്രിയോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Varese
ml: വരീസി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Aosta
ml: അവോസ്ത

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Bolzano
ml: ബൊല്‍സാനോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Trento
ml: ട്രെന്റോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Belluno
ml: ബെല്ലൂനോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Padova
ml: പഡോവ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Rovigo
ml: റൊവീഗോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Treviso
ml: ട്രെവിസോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Venice
ml: വെനീസ്

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Verona
ml: വെറോണ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Vicenza
ml: വിസെന്‍സ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Gorizia
ml: ഗൊറീസിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Pordenone
ml: പോര്‍ഡെനാണ്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Trieste
ml: ട്രിയസ്റ്റ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Udine
ml: ഉഡൈന്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Genoa
ml: ജെനോവ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Imperia
ml: ഇമ്പേരിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: La Spezia
ml: ല സ്പേസിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Savona
ml: സവോന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Bologna
ml: ബൊളോണ്യ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Ferrara
ml: ഫെറാറ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Forlì-Cesena
ml: ഫോര്‍ളി-സെസേന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Modena
ml: മൊഡേന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Parma
ml: പാര്‍മ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Piacenza
ml: പിയാസെന്‍സ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Ravenna
ml: രവേന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Reggio nell'Emilia
ml: റെഗ്ഗിയോ നെല്‍'എമിലിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Rimini
ml: റിമിനി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Arezzo
ml: അരെസ്സോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Florence
ml: ഫ്ലോറന്‍സ്

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Grosseto
ml: ഗ്രോസെറ്റോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Livorno
ml: ലിവോര്‍ണോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Lucca
ml: ലൂക്ക

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Massa-Carrara
ml: മാസ്സാ-കറാസ്സ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Pisa
ml: പിസ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Pistoia
ml: പിസ്റ്റോയിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Prato
ml: പ്രാടോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Siena
ml: സിയേന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Perugia
ml: പെറൂജിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Terni
ml: ടെര്‍ണി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Ancona
ml: അങ്കോണ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Ascoli Piceno
ml: അസ്കോലി പിസെനോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Macerata
ml: മാസെററ്റ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Pesaro and Urbino
ml: പെസാരോയും ഉര്‍ബിനോയും

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Frosinone
ml: ഫ്രോസിനോണ്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Latina
ml: ലാറ്റിന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Rieti
ml: റിയെറ്റി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Rome
ml: റോം

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Viterbo
ml: വിറ്റെര്‍ബോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Chieti
ml: ചിയെറ്റി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: L'Aquila
ml: ല'അക്വില

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Pescara
ml: പെസ്കാര

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Teramo
ml: ടെറാമോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Campobasso
ml: കാമ്പോബാസ്സോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Isernia
ml: ഇസേര്‍നിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Avellino
ml: അവെല്ലിനോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Benevento
ml: ബെനെവെന്റോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Caserta
ml: കസെര്‍ത്ത

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Naples
ml: നേപ്പിള്‍സ്

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Salerno
ml: സലെര്‍നോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Bari
ml: ബാരി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Brindisi
ml: ബ്രിണ്ടിസി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Foggia
ml: ഫോഗ്ഗിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Lecce
ml: ലെസ്സെ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Taranto
ml: ടറാന്റോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Matera
ml: മടേര

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Potenza
ml: പൊട്ടെന്‍സ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Catanzaro
ml: കതന്‍സാരോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Cosenza
ml: കൊസെന്‍സ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Crotone
ml: ക്രോട്ടോണ്‍

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Reggio di Calabria
ml: റെഗ്ഗിയോ ഡി കലാബ്രിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Vibo Valentia
ml: വിഭോ വലെന്‍ഷ്യ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Agrigento
ml: അഗ്രിഗെന്റോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Caltanissetta
ml: കാല്‍റ്റനിസ്സെറ്റ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Catania
ml: കറ്റാണിയ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Enna
ml: എന്ന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Messina
ml: മെസ്സിന

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Palermo
ml: പലെര്‍മോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Ragusa
ml: രഗൂസ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Syracuse
ml: സിറാക്യൂസ്

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Trapani
ml: ട്രാപണി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Cagliari
ml: കഗ്ലിയാരി

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Nuoro
ml: നുവോറോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Oristano
ml: ഒരിസ്റ്റാനോ

[ctx: italyprovince.kgm]
en: Sassari
ml: സസ്സാരി

[ctx: jamaica.kgm]
en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

[ctx: jamaica.kgm]
en: Parishes
ml: പാരിഷസ്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Not Jamaica
ml: ജമൈക്ക അല്ല

[ctx: jamaica.kgm]
en: Kingston
ml: കിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Portland
ml: പോര്‍ട്ട്‌ലാന്റ്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Port Antonio
ml: അന്റോണിയോ തുറമുഖം

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Andrew
ml: സെയ്ന്റ് ആന്‍ഡ്രൂ

[ctx: jamaica.kgm]
en: Half Way Tree
ml: ഹാഫ് വേ ട്രീ

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Thomas
ml: സെയ്ന്റ് തോമസ്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Morant Bay
ml: മൊറന്റ് ഉള്‍ക്കടല്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Clarendon
ml: ക്ലാരണ്ടോണ്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: May Pen
ml: മേ പെന്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Manchester
ml: മാഞ്ചസ്റ്റര്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Mandeville
ml: മാന്‍ഡെവില്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Ann
ml: സെയിന്റ് ആന്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Ann's Bay
ml: സെയിന്റ് ആന്‍സ് ഉള്‍ക്കടല്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Catherine
ml: സെയിന്റ് കാതറിന്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Spanish Town
ml: സ്പാനിഷ് ടൌണ്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Mary
ml: സെയിന്റ് മേരി

[ctx: jamaica.kgm]
en: Port Maria
ml: മരിയ തുറമുഖം

[ctx: jamaica.kgm]
en: Hanover
ml: ഹാനോവര്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Lucea
ml: ലൂസിയ

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint Elizabeth
ml: സെയിന്റ് എലിസബത്ത്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Black River
ml: കരി നദി

[ctx: jamaica.kgm]
en: Saint James
ml: സെയിന്റ് ജെയിംസ്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Montego Bay
ml: മോണ്ടിഗോ ഉള്‍ക്കടല്‍

[ctx: jamaica.kgm]
en: Trelawny
ml: ട്രെലാനി

[ctx: jamaica.kgm]
en: Falmouth
ml: ഫോള്‍മൌത്ത്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Westmoreland
ml: വെസ്റ്റ്മോര്‍ലാന്റ്

[ctx: jamaica.kgm]
en: Savanna-la-Mar
ml: സാവന്ന-ല-മാര്‍

[ctx: japan.kgm]
en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

[ctx: japan.kgm]
en: Prefectures
ml: പ്രിഫക്ച്ചറുകള്‍

[ctx: japan.kgm]
en: Out of Bounds
ml: അതിര്‍ത്തിയ്ക്കു് പുറത്തു്

[ctx: japan.kgm]
en: Border
ml: അതിര്

[ctx: japan.kgm]
en: Hokkaido
ml: ഹൊക്കായിഡോ

[ctx: japan.kgm]
en: Sapporo
ml: സപ്പോറോ

[ctx: japan.kgm]
en: Aomori
ml: ഓമറി

[ctx: japan.kgm]
en: Iwate
ml: ഇവാറ്റെ

[ctx: japan.kgm]
en: Morioka
ml: മൊറിയോക്ക

[ctx: japan.kgm]
en: Akita
ml: അക്കിത

[ctx: japan.kgm]
en: Yamagata
ml: യമഗാട്ട

[ctx: japan.kgm]
en: Miyagi
ml: മിയാഗി

[ctx: japan.kgm]
en: Sendai
ml: സെന്‍ഡായി

[ctx: japan.kgm]
en: Niigata
ml: നീഗാട്ട

[ctx: japan.kgm]
en: Fukushima
ml: ഫുകുഷിമ

[ctx: japan.kgm]
en: Nagano
ml: നഗാനോ

[ctx: japan.kgm]
en: Gunma
ml: ഗുണ്‍മ

[ctx: japan.kgm]
en: Maebashi
ml: മീബാഷി

[ctx: japan.kgm]
en: Tochigi
ml: ടോച്ചിഗി

[ctx: japan.kgm]
en: Utsunomiya
ml: ഉത്സുനോമിയ

[ctx: japan.kgm]
en: Ibaraki
ml: ഇബറാക്കി

[ctx: japan.kgm]
en: Mito
ml: മിതോ

[ctx: japan.kgm]
en: Chiba
ml: ചിബ

[ctx: japan.kgm]
en: Gifu
ml: ഗിഫു

[ctx: japan.kgm]
en: Shizuoka
ml: ഷിസുവോക്ക

[ctx: japan.kgm]
en: Saitama
ml: സൈതാമ

[ctx: japan.kgm]
en: Yamanashi
ml: യമനാഷി

[ctx: japan.kgm]
en: Koufu
ml: കൌഫു

[ctx: japan.kgm]
en: Toyama
ml: ടൊയാമ

[ctx: japan.kgm]
en: Ishikawa
ml: ഇഷിക്കാവ

[ctx: japan.kgm]
en: Kanazawa
ml: കനാസാവ

[ctx: japan.kgm]
en: Aichi
ml: ഐച്ചി

[ctx: japan.kgm]
en: Nagoya
ml: നഗോയ

[ctx: japan.kgm]
en: Fukui
ml: ഫുക്കുയി

[ctx: japan.kgm]
en: Shiga
ml: ഷിഗ

[ctx: japan.kgm]
en: Otsu
ml: ഒത്സു

[ctx: japan.kgm]
en: Mie
ml: മീ

[ctx: japan.kgm]
en: Tsu
ml: ത്സു

[ctx: japan.kgm]
en: Kyoto
ml: ക്യോട്ടോ

[ctx: japan.kgm]
en: Hyogo
ml: ഹ്യോഗോ

[ctx: japan.kgm]
en: Kobe
ml: കോബെ

[ctx: japan.kgm]
en: Nara
ml: നാര

[ctx: japan.kgm]
en: Osaka
ml: ഒസാക്ക

[ctx: japan.kgm]
en: Wakayama
ml: വക്കയാമ

[ctx: japan.kgm]
en: Okayama
ml: ഒക്കയാമ

[ctx: japan.kgm]
en: Tottori
ml: ടൊട്ടോരി

[ctx: japan.kgm]
en: Shimane
ml: ഷിമാനെ

[ctx: japan.kgm]
en: Matsue
ml: മത്സുയേ

[ctx: japan.kgm]
en: Hiroshima
ml: ഹിരോഷിമ

[ctx: japan.kgm]
en: Yamaguchi
ml: യമാഗുച്ചി

[ctx: japan.kgm]
en: Fukuoka
ml: ഫുക്കുവോക്ക

[ctx: japan.kgm]
en: Oita
ml: ഒയിറ്റ

[ctx: japan.kgm]
en: Miyazaki
ml: മിയസാക്കി

[ctx: japan.kgm]
en: Kagoshima
ml: കഗോഷിമ

[ctx: japan.kgm]
en: Kumamoto
ml: കുമമോട്ടോ

[ctx: japan.kgm]
en: Saga
ml: സാഗ

[ctx: japan.kgm]
en: Nagasaki
ml: നാഗസാക്കി

[ctx: japan.kgm]
en: Ehime
ml: എഹിമെ

[ctx: japan.kgm]
en: Matsuyama
ml: മത്സുയാമ

[ctx: japan.kgm]
en: Kochi
ml: കൊച്ചി

[ctx: japan.kgm]
en: Tokushima
ml: തോകുഷിമ

[ctx: japan.kgm]
en: Kagawa
ml: കഗാവ

[ctx: japan.kgm]
en: Takamatsu
ml: തകാമാത്സു

[ctx: japan.kgm]
en: Kanagawa
ml: കനാഗാവ

[ctx: japan.kgm]
en: Yokohama
ml: യോക്കോഹാമ

[ctx: japan.kgm]
en: Tokyo
ml: ടോക്കിയോ

[ctx: japan.kgm]
en: Okinawa
ml: ഒകിനാവ

[ctx: japan.kgm]
en: Naha
ml: നാഹ

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Kazakhstan
ml: ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Not Kazakhstan
ml: ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍ അല്ല

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Astana
ml: അസ്താന

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Almaty city
ml: അല്‍മാട്ടി സിറ്റി

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Baikonur
ml: ബൈക്കനൂര്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Almaty
ml: അല്‍മാട്ടി

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Taldykorgan
ml: ടാള്‍ഡികോര്‍ഗന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Aqmola
ml: അക്മോല

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Koksetau
ml: കൊക്സേതാവു

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Aqtöbe
ml: അക്തോബെ

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Atyrau
ml: അതിരായു

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Batys Qazaqstan
ml: ബാത്തിസ്‍ ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Oral
ml: ഓറല്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Mangghystau
ml: മങ്യാസ്താവു

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Aqtau
ml: അക്താവു

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Ongtüstik Qazaqstan
ml: ഒങ്തുസതിക്ക് ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Shymkent
ml: ഷിംകെന്റ്

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Pavlodar
ml: പാവ്ലോദര്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Qaraghandy
ml: ക്വറഗാണ്ടി

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Karaganda
ml: കരഗാണ്ട

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Qostanay
ml: ക്വാസ്തനായ്

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Kostanai
ml: കോസ്തനായി

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Qyzylorda
ml: കിസിലോര്‍ഡ

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Shyghys Qazaqstan
ml: ഷിഗിസ് ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Öskemen
ml: ഓസ്കെമെന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Soltustik Qazaqstan
ml: സോള്‍ട്ടുസ്തിക് ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Petropavl
ml: പെട്രോപാള്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Zhambyl
ml: സാമ്പില്‍

[ctx: kazakhstan.kgm]
en: Taraz
ml: തരസ്

en: E&xplore Map
ml: ഭൂപടം &പരിചയപ്പെടുക

en: Test Yourself:
ml: നിങ്ങളെത്തന്നെ പരീക്ഷിയ്ക്കുക:

en: &Location of Regions
ml: പ്രദേശങ്ങളുടെ &സ്ഥാനം

en: &Place Regions in the Map
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍ ഭൂപടത്തില്‍ &വയ്ക്കുക

en: In this challenge you are given the shape of a region and you must place it on the map
ml: ഈ വെല്ലുവിളിയില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഒരു പ്രദേശത്തിന്റെ രൂപം തരും, അത് ഭൂപടത്തില്‍ വയ്ക്കുക

en: &Regions by Capital
ml: ഏതു് &പ്രദേശത്തിന്റെ തലസ്ഥാനം

en: &Capitals of Regions
ml: പ്രദേശങ്ങളുടെ തലസ്ഥാനങ്ങള്‍

en: Re&gions by Flag
ml: പതാകയനുസരണം &പ്രദേശങ്ങള്‍

en: &Flags of Regions
ml: പ്രദേശങ്ങളുടെ &കൊടികള്‍

en: &Open Map...
ml: ഭൂപടം &തുറക്കുക...

en: &Zoom
ml: &പെരുപ്പം

en: &Original Size
ml: &ശരിയായ വലിപ്പം

en: &Automatic Zoom
ml: &യാന്ത്രികമായി വലുതാക്കുക

en: &Move
ml: &മാറ്റുക

en: Disclaimer
ml: പ്രഖ്യാപനം

en: Map author
ml: ഭൂപടത്തിന്റെ രചയിതാവു്

en: Could not open last used map. Error parsing %1: %2
ml: അവസാനമുപയോഗിച്ച മാപ്പപ തുറക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. %1 പാഴ്സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്: %2

en: There is no current map
ml: നിലവിലുള്ള മാപ്പില്ല

en: Number of Questions
ml: ഈ സെഷനിലെ ചോദ്യങ്ങളുടെ എണ്ണം

en: How many questions do you want? (1 to %1)
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് എത്ര ചോദ്യങ്ങള്‍ വേണം? (1 മുതല്‍ %1 വരെ)

en: &Location of %1
ml: %1 സ്ഥാനം തൊട്ടുകാണിയ്ക്കുക|/|$[get-case possesion %1] സ്ഥാനം &തൊട്ടുകാണിയ്ക്കുക

en: &Place %1 in the Map
ml: %1 ഭൂപടത്തില്‍ വയ്ക്കുക

en: %1 by Flag
ml: %1 പതാക അനുസരിച്ചു്

en: &Flags of %1
ml: %1 ന്റെ/ളുടെ &കൊടികള്‍|/|$[get-case possesion %1] &കൊടികള്‍

en: <qt>Current map:<br /><b>%1</b></qt>
ml: <qt>നിലവിലുള്ള മാപ്പ്:<br /><b>%1</b></qt>

en: Maps, flags, translations, etc. are as accurate as their respective authors could achieve, but KGeography should not be taken as an authoritative source.
ml: മാപ്പുകളുടെയും പതാകകളുടെയും പരിഭാഷകളുടെയും കൃത്യത അതാത് രചയിതാക്കള്‍ക്ക് കഴിയുന്നത്രയാണ്, എന്നാല്‍ കെ-ജ്യോഗ്രഫി ഒരു ആധികാരിക ശ്രോതസ്സായിട്ടെടുക്കാന്‍ പാടില്ല.

en: This map has been created by %1.
ml: ഈ മാപ്പ് സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നത് %1 ആണ്.

en: Map Author
ml: ഭൂപടത്തിന്റെ രചയിതാവ്

note: i18n: ectx: label, entry (lastMap), group (general)
en: The last opened map
ml: അവസാനം തുറന്ന ഭൂപടം

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Kyrgyzstan
ml: കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Not Kyrgyzstan
ml: കിര്‍ഗിസ്ഥാന്‍ അല്ല

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Bishkek
ml: ബിഷ്കെക്ക്

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Batken
ml: ബാത്കന്‍

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Chui
ml: ചുയി

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Jalal-Abad
ml: ജലാല്‍-അബാദ്

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Naryn
ml: നരിന്‍

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Osh
ml: ഓഷ്

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Talas
ml: തലസ്

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Issyk Kul
ml: ഇസിക് കുല്‍

[ctx: kyrgyzstan.kgm]
en: Osh city
ml: ഓഷ് സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: latvia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: latvia.kgm]
en: Lithuania
ml: ലിത്വാനിയ

[ctx: latvia.kgm]
en: Belarus
ml: ബെലാറസ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Russia
ml: റഷ്യ‌

[ctx: latvia.kgm]
en: Estonia
ml: ഇസ്‌ടോണിയ

[ctx: latvia.kgm]
en: Aizkraukle
ml: ഐസ്കരോക്കിള്‍

[ctx: latvia.kgm]
en: Alūksne
ml: അലുക്സനേ

[ctx: latvia.kgm]
en: Balvi
ml: ബാല്‍വി

[ctx: latvia.kgm]
en: Bauska
ml: ബോസ്ക

[ctx: latvia.kgm]
en: Cēsis
ml: സെസിസ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Daugavpils
ml: ഡൌഗാപില്‍സ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Daugavpils city
ml: ഡൌഗാപില്‍സ് സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Dobele
ml: ഡോബലെ

[ctx: latvia.kgm]
en: Gulbene
ml: ഗുല്‍ബനേ

[ctx: latvia.kgm]
en: Jēkabpils
ml: ജോക്കപില്‍സ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Jelgava
ml: ജെല്‍ഗാവ

[ctx: latvia.kgm]
en: Jelgava city
ml: ജെല്‍ഗാവ സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Jūrmala city
ml: ജുര്‍മാല സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Krāslava
ml: ക്രാസ്ലാവ

[ctx: latvia.kgm]
en: Kuldīga
ml: കുല്‍ദിഗ

[ctx: latvia.kgm]
en: Liepāja
ml: ലീപാഷ

[ctx: latvia.kgm]
en: Liepāja city
ml: ലീപാഷ സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Limbaži
ml: ലിമ്പാസി

[ctx: latvia.kgm]
en: Ludza
ml: ലുഡ്സ

[ctx: latvia.kgm]
en: Madona
ml: മഡോണ

[ctx: latvia.kgm]
en: Ogre
ml: ഓഗര്‍

[ctx: latvia.kgm]
en: Preiļi
ml: പ്രീലി

[ctx: latvia.kgm]
en: Rēzekne
ml: റെസേക്നെ

[ctx: latvia.kgm]
en: Rēzekne city
ml: റെസേക്നെ സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Rīga
ml: റിഗാ

[ctx: latvia.kgm]
en: Rīga city
ml: റിഗാ സിറ്റി

[ctx: latvia.kgm]
en: Saldus
ml: സാല്‍ഡസ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Talsi
ml: തല്‍സി

[ctx: latvia.kgm]
en: Tukums
ml: തുകുമസ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Valka
ml: വല്‍ക

[ctx: latvia.kgm]
en: Valmiera
ml: വാല്‍മീര

[ctx: latvia.kgm]
en: Ventspils
ml: വെന്റ്സ്പില്‍സ്

[ctx: latvia.kgm]
en: Ventspils city
ml: വെന്റ്സ്പില്‍സ് സിറ്റി

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Liechtenstein
ml: ലിച്ചന്‍സ്റ്റിന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Municipalities
ml: മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Not Liechtenstein
ml: ലിചെസ്റ്റൈന്‍ അല്ല

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Balzers
ml: ബല്‍സേര്‍സ്

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Eschen
ml: എഷന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Gamprin
ml: ഗാമ്പ്രിന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Mauren
ml: മോറീന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Planken
ml: പ്ലാങ്കെന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Ruggell
ml: റഗ്ഗെല്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Schaan
ml: ഷാന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Schelienberg
ml: ഷെലിയന്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Triesen
ml: ട്രീസെന്‍

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Triesenberg
ml: ട്രീസന്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: liechtenstein.kgm]
en: Vaduz
ml: വാഡുസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Lithuania (Municipalities)
ml: ലിത്വാനിയ (മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍)

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Municipalities
ml: മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Not Lithuania (Municipalities)
ml: ലിത്വാനിയ അല്ല (മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍)

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Akmenė
ml: അക്മെനി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Naujoji Akmenė
ml: നവുജോജി അക്മെനി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Alytus city
ml: അലീറ്റസ് സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Alytus
ml: അലീറ്റസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Anykščiai
ml: അനിക്സിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Birštonas
ml: ബിര്‍സ്റ്റോനാസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Biržai
ml: ബിര്‍സായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Druskininkai
ml: ദ്രുസ്കിനിങ്കായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Elektrėnai
ml: ഇലക്ടെനായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Ignalina
ml: ഇഗ്നാലിന

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Jonava
ml: ജൊനാവ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Joniškis
ml: ജോനിസ്കിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Jurbarkas
ml: ജുര്‍ബര്‍ക്കാസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kaišiadorys
ml: കൈസിയാഡോരിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kalvarija
ml: കല്‍വരിജ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kaunas city
ml: കൌനസ് സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kaunas
ml: കൌനസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kazlų Rūda
ml: കസ്ലു രുദ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kėdainiai
ml: കേദൈനിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kelmė
ml: കെല്‍മി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Klaipėda city
ml: ക്ലൈപ്പെട സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Klaipėda
ml: ക്ലൈപ്പെട

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Gargždai
ml: ഗര്‍ഗിസ്ദായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kretinga
ml: ക്രെറ്റിങ്ക

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Kupiškis
ml: കുപിസ്കിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Lazdijai
ml: ലസ്ദിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Marijampolė
ml: മരിയമ്പോലെ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Mažeikiai
ml: മസെയ്കിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Molėtai
ml: മോലെത്തായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Neringa
ml: നെരിങ്ക

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Nida
ml: നിദ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Pagėgiai
ml: പാഗീജിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Pakruojis
ml: പക്രുവോജിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Palanga city
ml: പലാങ്ഗ സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Panevėžys city
ml: പെയ്ന്വെസിസ് സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Panevėžys
ml: പെയ്ന്വെസിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Pasvalys
ml: പാസ്വാലിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Plungė
ml: പ്ലുങ്കെ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Prienai
ml: പ്രീനായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Radviliškis
ml: റാഡ്വിലിസ്കിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Raseiniai
ml: റാസീനിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Rietavas
ml: റീത്താവസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Rokiškis
ml: റോകിസ്കിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Skuodas
ml: സ്കുവോദാസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Šakiai
ml: സകിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Šalčininkai
ml: സാല്‍സിനിങ്കായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Šiauliai city
ml: സ്യോല്യൈ സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Šiauliai
ml: സ്യോല്യൈ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Šilalė
ml: സിലാലേ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Šilutė
ml: സിലൂട്ടെ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Širvintos
ml: സിര്‍വിന്റോസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Švenčionys
ml: സ്വെന്‍ഷിയോനിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Tauragė
ml: തോരാഗെ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Telšiai
ml: തെല്‍സിയായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Trakai
ml: ട്രക്കായി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Ukmergė
ml: ഉക്മെര്‍ഗെ

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Utena
ml: ഉതേന

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Varėna
ml: വരേന

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Vilkaviškis
ml: വില്‍ക്കാവിസ്കിസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Vilnius city
ml: വില്‍നിയസ് സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Vilnius
ml: വില്‍നിയസ്

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Visaginas city
ml: വിസാജിനസ് സിറ്റി

[ctx: lithuania_municipalities.kgm]
en: Zarasai
ml: സരാസായി

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Luxembourg (Cantons)
ml: ലക്സംബര്‍ഗ് (കന്റോണ്‍സ്)

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Cantons
ml: കാന്റോണ്‍സ്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Not Luxembourg (Cantons)
ml: ലക്സംബര്‍ഗ് അല്ല (കന്റോണ്‍സ്)

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Clervaux
ml: ക്ലെര്‍വോ

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Diekirch
ml: ഡീക്കിര്‍ച്ച്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Redange
ml: റെഡാങ്കെ

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Vianden
ml: വിയാന്‍ഡന്‍

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Wiltz
ml: വില്‍റ്റ്സ്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Echternach
ml: എച്ചര്‍നാച്ച്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Grevenmacher
ml: ഗ്രിവന്‍മാഹര്‍

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Remich
ml: റെമിഷ്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Capellen
ml: കാപ്പെലന്‍

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Esch-sur-Alzette
ml: എഷ്-സുര്‍-അല്‍സെറ്റെ

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Luxembourg
ml: ലക്സംബ‌ര്‍ഗ്

[ctx: luxembourg_cantons.kgm]
en: Mersch
ml: മെര്‍ഷ്

en: KGeography
ml: ഭൂമിശാസ്ത്ര പഠനസഹായി

en: © 2004-2005 Albert Astals Cid
ml: © 2004-2005 ആല്‍ബര്‍ട്ട് അസ്റ്റാല്‍സ് സിഡ്

en: Albert Astals Cid
ml: ആല്‍ബര്‍ട്ട് അസ്റ്റാല്‍സ് സിഡ്

en: Programmer and designer
ml: പ്രോഗ്രാം എഴുതിയതും രൂപകല്പന ചെയ്തതും

[ctx: malaysia.kgm]
en: Malaysia
ml: മലേഷ്യ

[ctx: malaysia.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: malaysia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: malaysia.kgm]
en: Not Malaysia
ml: മലേഷ്യ അല്ല

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kedah
ml: കേദാ

[ctx: malaysia.kgm]
en: Alor Star
ml: അലോര്‍ സ്റ്റാര്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Johor
ml: ജോഹര്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Johor Bahru (Pasir Pelangi)
ml: ജോഹര്‍ ബഹ്രു (പസീര്‍ പെലാങ്കി)

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kelantan
ml: കെലാന്ദന്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kota Bahru
ml: കോട്ട ബഹ്രു

[ctx: malaysia.kgm]
en: Malacca
ml: മലാക്ക

[ctx: malaysia.kgm]
en: Negeri Sembilan
ml: നെഗേരി സെമ്പിലാന്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Seremban
ml: സെരെമ്പാന്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Pahang
ml: പഹാങ്

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kuantan
ml: കുവാന്ദന്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Perak
ml: പെറാക്

[ctx: malaysia.kgm]
en: Ipoh
ml: ഇപ്പോ

[ctx: malaysia.kgm]
en: Perlis
ml: പെര്‍ലിസ്

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kangar
ml: കങ്കാര്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Penang
ml: പെനാങ്

[ctx: malaysia.kgm]
en: George Town
ml: ജോര്‍ജ് ടൗണ്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Sabah
ml: സബാ

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kota Kinabalu
ml: കോട്ട കിനബാലു

[ctx: malaysia.kgm]
en: Sarawak
ml: സരാവാക്

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kuching
ml: കച്ചിങ്

[ctx: malaysia.kgm]
en: Selangor
ml: സെലാങ്കോര്‍

[ctx: malaysia.kgm]
en: Shah Alam
ml: ഷാ-അലം

[ctx: malaysia.kgm]
en: Terengganu
ml: ടെറെങ്കാനു

[ctx: malaysia.kgm]
en: Kuala Terengganu
ml: ക്വാലാ ടെരെങ്കാനു

[ctx: manipur.kgm]
en: Manipur
ml: മ​ണിപ്പൂര്‍

[ctx: manipur.kgm]
en: District
ml: ജില്ല

[ctx: manipur.kgm]
en: Not Manipur
ml: മ​ണിപ്പൂറല്ല

[ctx: manipur.kgm]
en: Border
ml: അതിര്‍ത്തി

[ctx: manipur.kgm]
en: Tamenglong
ml: താമെങ്‌ലോങ്

[ctx: manipur.kgm]
en: Senapati
ml: സേനാപതി

[ctx: manipur.kgm]
en: Thoubal
ml: തൌബാല്‍

[ctx: manipur.kgm]
en: Bishnupur
ml: ബിഷ്ണുപുര്‍

[ctx: manipur.kgm]
en: Ukhrul
ml: ഉക്രുള്‍

[ctx: manipur.kgm]
en: Chandel
ml: ചാന്ദല്‍

[ctx: manipur.kgm]
en: Churachandpur
ml: ചുറാചന്ദപുര്‍

[ctx: @title:group]
en: %1 is the capital of...
ml: %1 ഏതിന്റെ തലസ്ഥാനമാണു്...

[ctx: @title:group]
en: The capital of %1 is...
ml: %1 ന്റെ/യുടെ തലസ്ഥാനം...

en: %1 by Capital
ml: %1 തലസ്ഥാനം അനുസരിച്ചു്

en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: @title]
en: %1 in Map
ml: മാപ്പില്‍ %1

en: Choose Map to Use
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഭൂപടം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Error parsing %1: %2
ml: പാര്‍സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക് %1: %2

en: Error parsing
ml: പാര്‍സ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പിശക്

en: The map image file for %1 does not exist
ml: %1 എന്നതിനായുള്ള മാപ്പ് ചിത്ര ഫയല്‍ നിലവിലില്ല

en: The flag image file for %1 does not exist
ml: %1 എന്നതിനായുള്ള പതാക ചിത്ര ഫയല്‍ നിലവിലില്ല

en: Invalid value in tag %1
ml: %1 മുദ്രയില്‍ അസാധുവായ വില

en: There is already either a division called %1 or a division with the same colors as %2
ml: %1 എന്ന പേരുള്ള ഒരു വിഭാഗം നേരത്തെ തന്നെ ഉണ്ടു് അല്ലെങ്കില്‍ %2 നിറം തന്നെയുള്ള വേറൊരു വിഭാഗമുണ്ടു്

en: The map description file should begin with the %1 tag
ml: മാപ്പ് വിവരണ ഫയല്‍ %1 ടാഗുവച്ചു തുടങ്ങണം

en: Could not open %1 for reading.
ml: എഴുതുന്നതിനായി %1 തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: %1 does not exist.
ml: %1 നിലവിലില്ല.

en: The map description file should have a %1 tag inside %2
ml: മാപ്പ് വിവരണ ഫയലില്‍ %2 എന്നതിനുള്ളില്‍ %1 ടാഗുണ്ടാവണം

en: The map description file should have exactly one %1 tag inside %2
ml: മാപ്പ് വിവരണ ഫയലില്‍ കൃത്യം %2 എന്നതിനുള്ളില്‍ ഒരു %1 ടാഗുണ്ടാവണം

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Mexico (States)
ml: മെക്സിക്കോ (സ്റ്റേറ്റ്സ്)

[ctx: mexico_states.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Not Mexico (States)
ml: മെക്സിക്കോയല്ല (സ്റ്റേറ്റ്സ്)

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Aguascalientes
ml: അഗുവാസ്കാലിയന്റിസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Baja California
ml: ബഹാ കാലിഫോര്‍ണിയ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Mexicali
ml: മെക്സിക്കാലി

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Baja California Sur
ml: ബഹാ കാലിഫോര്‍ണിയ സുര്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: La Paz
ml: ലാ പാസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Campeche
ml: കാമ്പെച്ചെ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Chiapas
ml: ചിയാപ്പാസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Tuxtla Gutiérrez
ml: ടക്സ്റ്റ്‌ലാ ഗുടിയറേസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Chihuahua
ml: ചിഹ്വാഹ്വാ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Coahuila
ml: കൊവാഹുയില

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Saltillo
ml: സാള്‍ട്ടിലോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Colima
ml: കൊളിമ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Durango
ml: ദുരാങ്കോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Guanajuato
ml: ഗുവാനജുവാട്ടോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Guerrero
ml: ഗുവാറിയോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Chilpancingo
ml: ചില്‍പാഞ്ചിങ്കോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Hidalgo
ml: ഹിഡാല്‍ഗോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Pachuca
ml: പച്ചൂക്ക

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Jalisco
ml: ജാലിസ്കോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Guadalajara
ml: ഗുവാഡല്‍ജറ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: México
ml: മെക്സിക്കോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Toluca
ml: തൊലൂക്ക

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Michoacán
ml: മിച്ചോവാക്കാന്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Morelia
ml: മൊറേലിയ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Morelos
ml: മൊറേലോസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Cuernavaca
ml: കുവേര്‍നാവാക

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Nayarit
ml: നയാരിത്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Tepic
ml: ടെപിക്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Nuevo León
ml: നുവോ ലിയോണ്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Monterrey
ml: മോണ്ടറേ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Oaxaca
ml: ഒക്സാക്ക

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Puebla
ml: പ്യൂബ്ല

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Querétaro
ml: ക്വെറെതാരോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Santiago de Querétaro
ml: സാന്റിയാഗോ ഡി ക്വറെന്ററോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Quintana Roo
ml: ക്വിന്റാന റൂ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Chetumal
ml: ചേതുമാല്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: San Luis Potosí
ml: സാന്‍ ലൂയി പൊടോസി

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Sinaloa
ml: സിനലോവ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Culiacán
ml: കുലിയാകാന്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Sonora
ml: സോനോര

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Hermosillo
ml: ഹെര്‍മോസില്ലോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Tabasco
ml: ടബാസ്കോ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Villahermosa
ml: വില്ലാഹെര്‍മോസ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Tamaulipas
ml: താമോലിപ്പസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Ciudad Victoria
ml: സിയുദാദ് വിക്റ്റോറിയ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Tlaxcala
ml: ട്ലാക്സലാ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Veracruz
ml: വെരാക്രൂസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Xalapa
ml: സലാപ്പ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Yucatán
ml: യൂക്കാറ്റന്‍

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Mérida
ml: മെറിഡ

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Zacatecas
ml: സക്കാറ്റെക്കാസ്

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Federal District
ml: ഫെഡറല്‍ ജില്ല

[ctx: mexico_states.kgm]
en: Mexico City
ml: മെക്സിക്കോ സിറ്റി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Mongolia
ml: മംഗോളിയ

[ctx: mongolia.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Not Mongolia
ml: മംഗോളിയ അല്ല

[ctx: mongolia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: mongolia.kgm]
en: Arhangay
ml: അര്‍ഹാങ്കായ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Tsetserleg
ml: സെസെര്‍ലെഗ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Bayan-Ölgiy
ml: ബയാന്‍-ഒള്‍ഗി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Ölgiy
ml: ഒള്‍ഗി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Bayanhongor
ml: ബയാന്‍ഹോങര്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Bulgan
ml: ബുള്‍ഗാന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Darhan-Uul
ml: ദര്‍ഹന്‍-ഊല്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Darhan
ml: ദര്‍ഹന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Dornod
ml: ഡൊര്‍നോദ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Choybalsan
ml: ചൊയ്ബല്‍സന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Dornogovĭ
ml: ഡൊര്‍ണോഗോവി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Saynshand
ml: സയിന്‍ഷാദ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Dundgovĭ
ml: ദുണ്ടഗോവി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Mandalgovĭ
ml: മണ്ടല്‍ഗോവി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Govĭ-Altay
ml: ഗോവി-അള്‍തേയ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Altay
ml: അല്‍ടെയ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Govĭsümber
ml: ഗോവിസുമ്പര്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Choyr
ml: കോയിര്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Hentiy
ml: ഹെന്റിയ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Öndörhaan
ml: ഒണ്ടോര്‍ഹാന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Hovd
ml: ഹോവ്ഡ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Hövsgöl
ml: ഹോവ്സ്ഗോയി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Mörön
ml: മോറോന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Ömnögovĭ
ml: ഒമ്നോഗോയി

[ctx: mongolia.kgm]
en: Dalanzadgad
ml: ദലാന്‍സാദ്ഗാഡ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Orhon
ml: ഒര്‍ഹോന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Erdenet
ml: എര്‍ഡെനെറ്റ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Övörhangay
ml: ഒവോര്‍ഹങ്കായ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Arvayheer
ml: അര്‍വായിഹീര്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Selenge
ml: സെലെങ്കെ

[ctx: mongolia.kgm]
en: Sühbaatar
ml: സുബാത്തര്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Baruun-Urt
ml: ബറൂണ്‍-ഉര്‍ട്ട്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Töv
ml: ടോവ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Zuunmod
ml: സുന്‍മോദ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Uvs
ml: ഉവ്സ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Ulaangom
ml: ഉലാങ്കോം

[ctx: mongolia.kgm]
en: Zavhan
ml: സവ്ഹാന്‍

[ctx: mongolia.kgm]
en: Uliastay
ml: ഉലിയാസ്തേയ്

[ctx: mongolia.kgm]
en: Ulan Bator
ml: ഉലന്‍ ബാതര്‍

en: Wikipedia page
ml: വിക്കിപ്പീടിയാ താള്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: North and Central America
ml: വടക്കു് മദ്ധ്യ അമേരിക്കകള്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Not North and Central America
ml: വടക്കന്‍ മദ്ധ്യ അമേരിക്കകളല്ല

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Canada
ml: കാനഡ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Ottawa
ml: ഒട്ടാവ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: El Salvador
ml: എല്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: San Salvador
ml: സാന്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: The United States of America
ml: ദി യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് ഓഫ് അമേരിക്ക

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Washington D.C.
ml: വാഷിങ്ടണ്‍ ഡി.സി.

[ctx: ncamerica.kgm]
en: The Bahamas
ml: ദി ബഹാമാസ്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Nassau
ml: നസ്സാവു

[ctx: ncamerica.kgm]
en: The Dominican Republic
ml: ദി ഡൊമിനിയ്‌ക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Santo Domingo
ml: സാന്റോ ഡൊമിങ്കോ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Haiti
ml: ഹെയ്‌റ്റി

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Port-au-Prince
ml: പോര്‍ട്ട്-ഔ-പ്രിന്‍സ്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Cuba
ml: ക്യൂബ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Havana
ml: ഹവാന

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Jamaica
ml: ജമൈക്ക

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Kingston
ml: കിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Dominica
ml: ‌ഡൊമിനിയ്‌ക്ക

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Roseau
ml: റോസ്യൂ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Antigua and Barbuda
ml: ആന്റിഗ്വാ ആന്‍ഡ് ബാര്‍ബുട

[ctx: ncamerica.kgm]
en: St. John's
ml: സെയിന്റ് ജോണ്‍സ്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Barbados
ml: ബാര്‍ബ്ബഡോസ്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Bridgetown
ml: ബ്രിഡ്ജ്ടൌണ്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Trinidad and Tobago
ml: ട്രിനിഡാഡും ടൊബാഗോയും

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Port of Spain
ml: പോര്‍ട്ട് ഓഫ് സ്പെയിന്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Mexico
ml: മെക്സിക്കോ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Mexico City
ml: മെക്സിക്കോ_സിറ്റി

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Guatemala
ml: ഗ്വാട്ടിമാല

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Guatemala City
ml: ഗ്വാട്ടിമാല സിറ്റി

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Belize
ml: ബെലീസ്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Belmopan
ml: ബെല്‍മോപാന്‍

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Honduras
ml: ഹോണ്‍ഡുറാസ്

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Tegucigalpa
ml: ടെഗൂസിഗാല്‍പ്പ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Nicaragua
ml: നിക്കരാഗ്വ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Managua
ml: മനാഗ്വ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Costa Rica
ml: കൊസ്റ്ററിക്ക

[ctx: ncamerica.kgm]
en: San José
ml: സാന്‍ ജോസെ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Panama
ml: പനാമ

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Panama City
ml: പനാമ സിറ്റി

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Greenland [Denmark]
ml: ഗ്രീന്‍ലാന്റ് (ഡന്‍മാര്‍ക്ക്)

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Guyana
ml: ഗയാന

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Venezuela
ml: വെനിസ്വേല

[ctx: ncamerica.kgm]
en: Colombia
ml: കൊളംബിയ‌

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Nepal (Zones)
ml: നേപ്പാള്‍ (മേഖലകള്‍)

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Zones
ml: മേഖലകള്‍

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Not Nepal (Zones)
ml: നേപ്പാള്‍ അല്ല (മേഖലകള്‍)

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Bagmati
ml: ബാഗ്മതി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Bheri
ml: ഭേരി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Dhawalagiri
ml: ധവളഗിരി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Gandaki
ml: ഗണ്ടകി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Janakpur
ml: ജനക്പുര്‍

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Karnali
ml: കര്‍ണാലി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Koshi
ml: കോശി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Lumbini
ml: ലുംബിനി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Mahakali
ml: മഹാകാളി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Mechi
ml: മേച്ചി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Narayani
ml: നാരായ​ണി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Rapti
ml: റാപ്തി

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Sagarmatha
ml: സാഗര്‍മാത

[ctx: nepal_zones.kgm]
en: Seti
ml: സെറ്റി

[ctx: netherlands.kgm]
en: The Netherlands
ml: നെദര്‍ലാന്‍ഡ്സ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: netherlands.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Not The Netherlands
ml: നെദര്‍ലാന്‍ഡ്സ് അല്ല

[ctx: netherlands.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: netherlands.kgm]
en: Friesland
ml: ഫ്രീസ്‌ലാന്‍ഡ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Leeuwarden
ml: ല്യൂവാര്‍ഡന്‍

[ctx: netherlands.kgm]
en: Groningen
ml: ഗ്രോണിങ്ഗന്‍

[ctx: netherlands.kgm]
en: Drenthe
ml: ഡ്രെന്ഥെ

[ctx: netherlands.kgm]
en: Assen
ml: അസ്സെന്‍

[ctx: netherlands.kgm]
en: Overijssel
ml: ഓവറിജ്സെല്‍

[ctx: netherlands.kgm]
en: Zwolle
ml: സ്വോള്ളെ

[ctx: netherlands.kgm]
en: Gelderland
ml: ഗെല്‍ഡെര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Arnhem
ml: ആര്‍ണെം

[ctx: netherlands.kgm]
en: North Brabant
ml: വടക്കന്‍ ബ്രാബന്ത്

[ctx: netherlands.kgm]
en: 's Hertogenbosch
ml: 'സ ഹെര്‍ട്ടോജെന്‍ബോഷ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Limburg
ml: ലിംബര്‍ഗ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Maastricht
ml: മാസ്ട്രിഷ്റ്റ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Flevoland
ml: ഫ്ലെവോലാന്‍ഡ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Lelystad
ml: ലെലിസ്റ്റാഡ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Utrecht
ml: ഉട്രെഷ്റ്റ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Zeeland
ml: സീലാന്‍ഡ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Middelburg
ml: മിഡെല്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: netherlands.kgm]
en: North Holland
ml: ഉത്തര ഹോളണ്ട്

[ctx: netherlands.kgm]
en: Haarlem
ml: ഹാര്‍ലെം

[ctx: netherlands.kgm]
en: South Holland
ml: ദക്ഷിണ ഹോളണ്ട്

[ctx: netherlands.kgm]
en: The Hague
ml: ദി ഹേഗ്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: New-Zealand
ml: ന്യൂസിലാന്റ്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Not New-Zealand
ml: ന്യൂ-സിലാന്‍ഡ് അല്ല

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Northland
ml: നോര്‍ത്ത്‌ലാന്റ്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Whangarei
ml: വാങ്കരേയി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Auckland
ml: ഓക്ക്ലാന്‍ഡ്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Auckland City
ml: ഓക്ക്ലാന്‍ഡ് സിറ്റി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Waikato
ml: വായ്ക്കടോ

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Hamilton
ml: ഹാമില്‍ടണ്‍

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Bay of Plenty
ml: ബേ ഓഫ് പ്ലെന്റി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Whakatane
ml: വാക്കടാനേ

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Gisborne
ml: ഗിസ്ബോണ്‍

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Hawke's Bay
ml: ഹോക്ക്സ് ബേ

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Napier/Hastings
ml: നേപ്പിയര്‍/ഹേസ്റ്റിങ്സ്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Taranaki
ml: ടരനാക്കി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: New Plymouth
ml: പുതിയ പ്ലൈമൌത്ത്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Manawatu-Wanganui
ml: മനവാട്ടു-വാങ്ങാനുയി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Wanganui
ml: വാങ്കനൂയി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Wellington
ml: വെല്ലിങ്ടണ്‍

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Tasman
ml: ടാസ്മാന്‍

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Nelson City
ml: നെല്‍സണ്‍ സിറ്റി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Marlborough
ml: മാള്‍ബൊറോ

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Blenheim
ml: ബ്ലെന്‍ഹെയിം

[ctx: new-zealand.kgm]
en: West Coast
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ തീരം

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Grey Mouth
ml: ഗ്രേ മൌത്ത്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Canterbury
ml: കാന്റര്‍ബറി

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Christchurch
ml: ക്രൈസ്റ്റ്ചര്‍ച്ച്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Otago
ml: ഒട്ടാഗോ

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Dunedin
ml: ഡുനഡിന്‍

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Southland
ml: സൗത്ത്‌ലാന്റ്

[ctx: new-zealand.kgm]
en: Invercargil
ml: ഇന്‍വേര്‍കാര്‍ഗില്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Nicaragua
ml: നിക്കരാഗ്വ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Not Nicaragua
ml: നികരാഗ്വ അല്ല

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Nueva Segovia
ml: നുഎവ സെഗോവിയ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Ocotal
ml: ഒകോട്ടല്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Madriz
ml: മഡ്രിസ്

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Somoto
ml: സൊമോട്ടോ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Estelí
ml: എസ്തല്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Chinandega
ml: ചിനാണ്ടേഗ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: León
ml: ലിയോണ്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Managua
ml: മനാഗ്വ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Masaya
ml: മസയ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Carazo
ml: കരാസോ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Jinotepe
ml: ജിനോറ്റെപി

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Granada
ml: ഗ്രനാഡ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Rivas
ml: റിവാസ്

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Chontales
ml: ചോന്‍ടേല്‍സ്

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Juigalpa
ml: ജുയിഗല്‍പ്പ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Boaco
ml: ബൊവാകൊ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Matagalpa
ml: മടഗല്‍പ്പ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Jinotega
ml: ജിനോടേഗ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Río San Juan
ml: റിയോ സാന്‍ യുവാന്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: San Carlos
ml: സാന്‍ കാര്‍ലോസ്

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Atlántico Norte
ml: അറ്റ്‌ലാന്റിക്കോ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Atlántico Sur
ml: അറ്റ്‌ലാന്റിക്കോ സുര്‍

[ctx: nicaragua.kgm]
en: Bluefields
ml: ബ്ലൂഫീല്‍ഡ്സ്

[ctx: north_korea.kgm]
en: North Korea
ml: വടക്കന്‍ കൊറിയ

[ctx: north_korea.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: north_korea.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: north_korea.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: north_korea.kgm]
en: Not North (Korea)
ml: വടക്കല്ല (കൊറിയ)

[ctx: north_korea.kgm]
en: Chagang
ml: ചഗാങ്ങ്

[ctx: north_korea.kgm]
en: Chagang-do
ml: ചഗാങ്ങ്-ഡൊ

[ctx: north_korea.kgm]
en: North Hamgyŏng
ml: വടക്കന്‍ ഹാമ്യോങ്ങ്

[ctx: north_korea.kgm]
en: Hamgyŏng-pukto
ml: ഹാമ്യോങ്ങ്-പുക്തോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: South Hamgyŏng
ml: തെക്കന്‍ ഹാമ്യോങ്ങ്

[ctx: north_korea.kgm]
en: Hamgyŏng-namdo
ml: ഹാമ്യോങ്ങ്-നമ്ദോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: North Hwanghae
ml: വടക്കന്‍ ഹ്വാങ്ഹെ

[ctx: north_korea.kgm]
en: Hwanghae-pukto
ml: ഹ്വാങ്ഹെ-പുക്തോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: South Hwanghae
ml: തെക്കന്‍ ഹ്വാങ്ഹെ

[ctx: north_korea.kgm]
en: Hwanghae-namdo
ml: ഹ്വാങ്ഹെ-നമ്ദോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: Kangwŏn
ml: കങ്ക്വോന്‍

[ctx: north_korea.kgm]
en: Kangwŏndo
ml: കാങ്‌വോണ്ടോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: North P'yŏngan
ml: വടക്കന്‍ പ്യോങ്ഗന്‍

[ctx: north_korea.kgm]
en: P'yŏngan-pukto
ml: പ്യോങ്ഗന്‍-പുക്തോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: South P'yŏngan
ml: തെക്കന്‍ പ്യോങ്ഗന്‍

[ctx: north_korea.kgm]
en: P'yŏngan-namdo
ml: പ്യോങ്ഗന്‍-നമ്ദോ

[ctx: north_korea.kgm]
en: Ryanggang
ml: ര്യാങ്ഗാങ്ങ്

[ctx: north_korea.kgm]
en: Ryanggang-do
ml: ര്യാങ്ഗാങ്ങ്-ഡൊ

[ctx: north_korea.kgm]
en: Kaesŏng Industrial Region
ml: കയേസോങ് വ്യാവസായിക പ്രദേശം

[ctx: north_korea.kgm]
en: Kaesŏng Kong-ŏp Chigu
ml: കയേസോങ് കോങ്-ഓപ് ചിഗു

[ctx: north_korea.kgm]
en: Kŭmgangsan Tourist Region
ml: കുംഗാങ്ക്സന്‍ വിനോദസഞ്ചാര പ്രദേശം

[ctx: north_korea.kgm]
en: Kŭmgangsan Kwangwang Chigu
ml: കുംഗാങ്സാന്‍ ക്വാങ്‌വാങ് ചിഗു

[ctx: north_korea.kgm]
en: Sinŭiju Special Administrative Region
ml: സിനൂയിജു പ്രത്യേക ഭരണ മേഘല

[ctx: north_korea.kgm]
en: Sinŭiju T'ŭkpyŏl Haengjŏnggu
ml: സിനൂയിജു തുക്പയോള്‍ ഹായെങ്ജോങ്കു

[ctx: north_korea.kgm]
en: P'yŏngyang
ml: പ്ലോങ്‌യാങ്

[ctx: north_korea.kgm]
en: P'yŏngyang Chikhalsi
ml: പ്ലോങ്‌യാങ് ചിഖാല്‍സി

[ctx: north_korea.kgm]
en: Rasŏn (Rajin-Sŏnbong)
ml: റേസണ്‍ (രാജിന്‍-സോന്‍ബോങ്)

[ctx: north_korea.kgm]
en: Rasŏn (Rajin-Sŏnbong) Chikhalsi
ml: റേസണ്‍ (രാജിന്‍-സോന്‍ബോങ്) ചിഖാല്‍സി

[ctx: norway.kgm]
en: Norway
ml: നോര്‍വ്വേ

[ctx: norway.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: norway.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: norway.kgm]
en: Not Norway
ml: നോ‌‌ര്‍വ്വേ അല്ല

[ctx: norway.kgm]
en: Nordland
ml: നോര്‍ദ്‌ലാന്‍ഡ്

[ctx: norway.kgm]
en: Bodø
ml: ബോഡോ

[ctx: norway.kgm]
en: Steinkjer
ml: സ്റ്റൈങ്ക്യര്‍

[ctx: norway.kgm]
en: Molde
ml: മോള്‍ഡെ

[ctx: norway.kgm]
en: Rogaland
ml: റോഗലാന്റ്

[ctx: norway.kgm]
en: Stavanger
ml: സ്റ്റാവഞ്ചര്‍

[ctx: norway.kgm]
en: Oslo
ml: ഓസ്ലോ

[ctx: oceania.kgm]
en: Oceania
ml: ഓഷ്യാനിയ

[ctx: oceania.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: oceania.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: oceania.kgm]
en: Not Oceania
ml: ഓഷ്യാനിയ അല്ല

[ctx: oceania.kgm]
en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: oceania.kgm]
en: Canberra
ml: കാന്‍ബറ

[ctx: oceania.kgm]
en: Norfolk island (Australia)
ml: നോര്‍ഫോക്ക് ദ്വീപ് (ഓസ്ട്രേലിയ)

[ctx: oceania.kgm]
en: Kingston
ml: കിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: New Zealand
ml: ന്യൂസിലാന്റ്

[ctx: oceania.kgm]
en: Wellington
ml: വെല്ലിങ്ടണ്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Cook islands (New Zealand)
ml: കൂക്ക് ദ്വീപുകള്‍ (ന്യൂ സിലാന്റ്)

[ctx: oceania.kgm]
en: Avarua
ml: അവാരുവ

[ctx: oceania.kgm]
en: Niue (New Zealand)
ml: നിയൂ (ന്യൂ സിലാന്‍ഡ്)

[ctx: oceania.kgm]
en: Alofi
ml: അലോഫി

[ctx: oceania.kgm]
en: Tokelau (New Zealand)
ml: ടൊക്കേലു (ന്യൂ സിലാന്‍ഡ്)

[ctx: oceania.kgm]
en: East Timor
ml: കിഴക്ക്കന്‍ തിമൂര്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Dili
ml: ഡിലി

[ctx: oceania.kgm]
en: Easter Island
ml: ഈസ്റ്റര്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Hanga Roa
ml: ഹങ്കാ റോവ

[ctx: oceania.kgm]
en: Fiji
ml: ഫിജി

[ctx: oceania.kgm]
en: Suva
ml: സുവ

[ctx: oceania.kgm]
en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

[ctx: oceania.kgm]
en: Jakarta
ml: ജക്കാര്‍ത്ത

[ctx: oceania.kgm]
en: Papua New Guinea
ml: പപ്വാ ന്യൂ ഗിനി

[ctx: oceania.kgm]
en: Port Moresby
ml: പോര്‍ട്ട് മോറെസ്ബി

[ctx: oceania.kgm]
en: Solomon Islands
ml: സോളമന്‍ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Honiara
ml: ഹൊനിയാറ

[ctx: oceania.kgm]
en: Vanuatu
ml: വന്വാട്ടു

[ctx: oceania.kgm]
en: Port Vila
ml: വില തുറമുഖം

[ctx: oceania.kgm]
en: Federated States of Micronesia
ml: ഫെഡറേറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് ഓഫ് മൈക്രോനേഷ്യ

[ctx: oceania.kgm]
en: Palikir
ml: പലിക്കീര്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Kiribati
ml: കിരിബാറ്റി

[ctx: oceania.kgm]
en: South Tarawa
ml: തെക്കന്‍ തരാവ

[ctx: oceania.kgm]
en: Marshall Islands
ml: മാര്‍ഷല്‍‌ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Majuro
ml: മജൂറോ

[ctx: oceania.kgm]
en: Nauru
ml: നൌരു

[ctx: oceania.kgm]
en: Yaren
ml: യാരന്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Palau
ml: പോളൌ

[ctx: oceania.kgm]
en: Melekeok
ml: മെലെക്കിയോക്ക്

[ctx: oceania.kgm]
en: New Caledonia (France)
ml: പുതിയ കാലിഡോണിയ (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: oceania.kgm]
en: Noumea
ml: നാവുമിയാ

[ctx: oceania.kgm]
en: French Polynesia (France)
ml: ഫ്രഞ്ച് പോളിനേഷ്യ (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: oceania.kgm]
en: Papeete
ml: പാപ്പീറ്റ്

[ctx: oceania.kgm]
en: Wallis and Futuna (France)
ml: വാല്ലിസും ഫുട്ടാനയും (ഫ്രാന്‍സ്)

[ctx: oceania.kgm]
en: Mata Utu
ml: മാതാ ഉടു

[ctx: oceania.kgm]
en: Samoa
ml: സമോവ

[ctx: oceania.kgm]
en: Apia
ml: ആപിയ

[ctx: oceania.kgm]
en: Tonga
ml: ടോംഗാ

[ctx: oceania.kgm]
en: Nuku'alofa
ml: നുകു'അലോഫ

[ctx: oceania.kgm]
en: Tuvalu
ml: ടുവാലു

[ctx: oceania.kgm]
en: Funafuti
ml: ഫുനാഫുത്തി

[ctx: oceania.kgm]
en: Pitcairn islands (United Kingdom)
ml: പിറ്റ്കയേണ്‍ ദ്വീപുകള്‍ (യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡം)

[ctx: oceania.kgm]
en: Adamstown
ml: ആഡംസ്‌ടൌണ്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: Hawaii (USA)
ml: ഹവായി (യു എസ് എ)

[ctx: oceania.kgm]
en: Honolulu
ml: ഹോണോലുലു

[ctx: oceania.kgm]
en: American Samoa (USA)
ml: അമോരിക്കന്‍ സമോവ (യൂഎസ്എ)

[ctx: oceania.kgm]
en: Pago Pago
ml: പാഗോ പാഗോ

[ctx: oceania.kgm]
en: Guam (USA)
ml: ഗുവാം (യുഎസ്എ)

[ctx: oceania.kgm]
en: Hagåtña
ml: ഹഗാത്ന

[ctx: oceania.kgm]
en: Northern Mariana islands (USA)
ml: വടക്കന്‍ മരിയാന ദ്വീപുകള്‍ (യുഎസ്എ)

[ctx: oceania.kgm]
en: Saipan
ml: സായ്പ്പാന്‍

[ctx: oceania.kgm]
en: United States Minor Outlying Islands
ml: യുണൈറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സിലെ പുറത്തു് കിടക്കുന്ന ചെറിയ ദ്വീപുകള്‍

[ctx: oman.kgm]
en: Oman
ml: ഒമാന്‍

[ctx: oman.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: oman.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: oman.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: oman.kgm]
en: Not Oman
ml: ഒമാന്‍ അല്ല

[ctx: oman.kgm]
en: Ad Dakhiliyah
ml: അദ് ദഖിലിയാ

[ctx: oman.kgm]
en: Al Batinah
ml: അല്‍ ബത്തീനാ

[ctx: oman.kgm]
en: Al Wusta
ml: അല്‍ വുസ്ത

[ctx: oman.kgm]
en: Ash Sharqiyah
ml: ആഷ് ഷര്‍ക്കിയാ

[ctx: oman.kgm]
en: Ad Dhahirah
ml: അദ് ദഹീറാ

[ctx: oman.kgm]
en: Muscat
ml: മസ്കറ്റ്

[ctx: oman.kgm]
en: Musandam
ml: മുസാണ്ടം

[ctx: oman.kgm]
en: Dhofar
ml: ദോഫര്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: pakistan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: pakistan.kgm]
en: Not Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍ അല്ല

[ctx: pakistan.kgm]
en: Balochistan
ml: ബലൂചിസ്താന്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Quetta
ml: ക്വെറ്റ

[ctx: pakistan.kgm]
en: Peshawar
ml: പെഷവാര്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Punjab
ml: പഞ്ചാബ്

[ctx: pakistan.kgm]
en: Lahore
ml: ലാഹോര്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Sindh
ml: സിന്ധ്

[ctx: pakistan.kgm]
en: Karachi
ml: കറാച്ചി

[ctx: pakistan.kgm]
en: Islamabad Capital Territory
ml: ഇസ്ലാമാബാദ് തലസ്ഥാന പ്രദേശം

[ctx: pakistan.kgm]
en: Islamabad
ml: ഇസ്ലാമബാദ്

[ctx: pakistan.kgm]
en: Federally Administered Tribal Areas
ml: കേന്ദ്ര ഭരണത്തിലുള്ള ട്രൈബല്‍ ഏരിയകള്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Peshawar and Islamabad
ml: പെഷവാറും ഇസ്ലാമാബാദ്

[ctx: pakistan.kgm]
en: Azad Kashmir
ml: ആസാദ് കശ്മീര്‍

[ctx: pakistan.kgm]
en: Muzaffarabad
ml: മുസാഫറാബാദ്

[ctx: pakistan.kgm]
en: Gilgit
ml: ഗില്‍ജിത്

[ctx: panama.kgm]
en: Panama
ml: പനാമ

[ctx: panama.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: panama.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: panama.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: panama.kgm]
en: Not Panama
ml: പനാമ അല്ല

[ctx: panama.kgm]
en: Bocas del Toro
ml: ബോകാസ് ഡെല്‍ ടൊറോ

[ctx: panama.kgm]
en: Chiriquí
ml: ചിരിക്വിയി

[ctx: panama.kgm]
en: David
ml: ഡേവിഡ്

[ctx: panama.kgm]
en: Coclé
ml: കോക്ലെ

[ctx: panama.kgm]
en: Penonomé
ml: പെനോനോമെ

[ctx: panama.kgm]
en: Colón
ml: കൊളോണ്‍

[ctx: panama.kgm]
en: Darién
ml: ദാരിയന്‍

[ctx: panama.kgm]
en: La Palma
ml: ലാ പാല്‍മ

[ctx: panama.kgm]
en: Herrera
ml: ഹെരേറ

[ctx: panama.kgm]
en: Chitré
ml: ചിട്രെ

[ctx: panama.kgm]
en: Los Santos
ml: ലോസ് സാന്റോസ്

[ctx: panama.kgm]
en: Las Tablas
ml: ലാസ് ടാബ്ലാസ്

[ctx: panama.kgm]
en: Panamá
ml: പനാമ

[ctx: panama.kgm]
en: Veraguas
ml: വെരാഗ്വാസ്

[ctx: panama.kgm]
en: Santiago de Veraguas
ml: സാന്റിയാഗോ ഡി വെരാഗുവാസ്

[ctx: panama.kgm]
en: Emberá
ml: എമ്പെറ

[ctx: panama.kgm]
en: Union Choco
ml: യൂണിയന്‍ ചോക്കോ

[ctx: panama.kgm]
en: Kuna Yala
ml: ക്യൂണ യാല

[ctx: panama.kgm]
en: El Porvenir
ml: എല്‍ പോര്‍വനീര്‍

[ctx: panama.kgm]
en: Ngöbe-Buglé
ml: നഗോബെ-ബ്യൂഗിള്‍

[ctx: panama.kgm]
en: Chichica
ml: ചിച്ചിക

[ctx: paraguay.kgm]
en: Paraguay
ml: പരാഗ്വേ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: paraguay.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: paraguay.kgm]
en: Not Paraguay
ml: പരാഗ്വേ അല്ല

[ctx: paraguay.kgm]
en: Alto Paraguay
ml: ആള്‍ട്ടോ പരാഗ്വേ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Fuerte Olimpo
ml: ഫ്യുയര്‍ടെ ഒളിമ്പോ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Alto Paraná
ml: ആള്‍ട്ടോ പരാന

[ctx: paraguay.kgm]
en: Ciudad del Este
ml: സിയുദാദ് ഡെല്‍ എസ്തെ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Amambay
ml: അമാമ്പേ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Pedro Juan Caballero
ml: പെഡ്രോ യുവാന്‍ കബാലെറോ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Asunción Capital District
ml: അസന്‍സിയോണ്‍ തലസ്ഥാന ജില്ല

[ctx: paraguay.kgm]
en: Asunción
ml: അസന്‍സിയോണ്‍

[ctx: paraguay.kgm]
en: Boquerón
ml: ബോക്വിറോണ്‍

[ctx: paraguay.kgm]
en: Filadelfia
ml: ഫിലാഡല്‍ഫിയ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Caaguazú
ml: കാഗുവാസു

[ctx: paraguay.kgm]
en: Coronel Oviedo
ml: കൊറോണല്‍ ഒവിയേഡോ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Caazapá
ml: കാസാപ്പ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Canindeyú
ml: കാനിന്ദേയു

[ctx: paraguay.kgm]
en: Salto del Guairá
ml: സാല്‍ട്ടോ ഡെല്‍ ഗുവൈര

[ctx: paraguay.kgm]
en: Central
ml: മദ്ധ്യ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Areguá
ml: അരേഗുവ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Concepción
ml: കോണ്‍സെപ്സിയൊണ്‍

[ctx: paraguay.kgm]
en: Cordillera
ml: കോര്‍ഡിലറ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Caacupé
ml: കാക്കുപ്പെ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Guairá
ml: ഗുവൈര

[ctx: paraguay.kgm]
en: Villarrica
ml: വില്ലാരിക്ക

[ctx: paraguay.kgm]
en: Itapúa
ml: ഇതാപ്പുവ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Encarnación
ml: എന്‍കാര്‍നേഷ്യന്‍

[ctx: paraguay.kgm]
en: Misiones
ml: മിസ്യൊനെസ്

[ctx: paraguay.kgm]
en: San Juan Bautista
ml: സാന്‍ യുവാന്‍ ബൌട്ടിസ്റ്റ

[ctx: paraguay.kgm]
en: Ñeembucú
ml: നീമ്പുക്കു

[ctx: paraguay.kgm]
en: Pilar
ml: പിലാര്‍

[ctx: paraguay.kgm]
en: Paraguarí
ml: പരാഗ്വാരി

[ctx: paraguay.kgm]
en: Presidente Hayes
ml: പ്രസിഡന്റേ ഹയെസ്

[ctx: paraguay.kgm]
en: Pozo Colorado
ml: പോസോ കൊളറാഡോ

[ctx: paraguay.kgm]
en: San Pedro
ml: സാന്‍ പെഡ്രോ

[ctx: peru.kgm]
en: Peru
ml: പെറു

[ctx: peru.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: peru.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: peru.kgm]
en: Pacific Ocean
ml: പസഫിക് മഹാസമുദ്രം

[ctx: peru.kgm]
en: Ecuador
ml: ഇക്ക്വഡോര്‍

[ctx: peru.kgm]
en: Colombia
ml: കൊളംബിയ‌

[ctx: peru.kgm]
en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

[ctx: peru.kgm]
en: Bolivia
ml: ബൊളിവിയ

[ctx: peru.kgm]
en: Chile
ml: ചിലി

[ctx: peru.kgm]
en: Amazonas
ml: ആമസോണസ്

[ctx: peru.kgm]
en: Chachapoyas
ml: ചാച്ചാപ്പൊയാസ്

[ctx: peru.kgm]
en: Ancash
ml: അന്‍കാഷ്

[ctx: peru.kgm]
en: Huaraz
ml: ഹുവാരസ്

[ctx: peru.kgm]
en: Apurimac
ml: അപ്പൂരിമാക്

[ctx: peru.kgm]
en: Abancay
ml: അബാന്‍കായി

[ctx: peru.kgm]
en: Arequipa
ml: അരേക്വിപ്പ

[ctx: peru.kgm]
en: Ayacucho
ml: അയാകുച്ചോ

[ctx: peru.kgm]
en: Cajamarca
ml: കജാമാര്‍ക

[ctx: peru.kgm]
en: Cusco
ml: കുസ്കോ

[ctx: peru.kgm]
en: Huancavelica
ml: ഹുവാന്‍കാവേലിക്ക

[ctx: peru.kgm]
en: Huanuco
ml: ഹുവാനുക്കോ

[ctx: peru.kgm]
en: Ica
ml: ഇകാ

[ctx: peru.kgm]
en: Junin
ml: ജുനിന്‍

[ctx: peru.kgm]
en: Lambayeque
ml: ലമ്പായേക്

[ctx: peru.kgm]
en: Chiclayo
ml: ചിക്ലായോ

[ctx: peru.kgm]
en: La Libertad
ml: ലാ ലിബര്‍ട്ടാഡ്

[ctx: peru.kgm]
en: Trujillo
ml: ട്രുജിലോ

[ctx: peru.kgm]
en: Lima
ml: ലിമ

[ctx: peru.kgm]
en: Loreto
ml: ലൊറെറ്റോ

[ctx: peru.kgm]
en: Iquitos
ml: ഇക്വിറ്റോസ്

[ctx: peru.kgm]
en: Madre de Dios
ml: മാഡ്രെ ഡി ഡിയോസ്

[ctx: peru.kgm]
en: Puerto Maldonado
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ മല്‍ഡൊണാഡോ

[ctx: peru.kgm]
en: Moquegua
ml: മൊക്വിഗ്വ

[ctx: peru.kgm]
en: Piura
ml: പിയൂര

[ctx: peru.kgm]
en: Tacna
ml: ടക്ന

[ctx: peru.kgm]
en: Tumbes
ml: തുമ്പെസ്

[ctx: peru.kgm]
en: Pasco
ml: പാസ്കോ

[ctx: peru.kgm]
en: Cerro de Pasco
ml: സെറോ ഡി പാസ്കോ

[ctx: peru.kgm]
en: Puno
ml: പൂനോ

[ctx: peru.kgm]
en: San Martin
ml: സാന്‍ മാര്‍ട്ടിന്‍

[ctx: peru.kgm]
en: Moyobamba
ml: മൊയോബാംബ

[ctx: peru.kgm]
en: Ucayali
ml: ഉകായാളി

[ctx: peru.kgm]
en: Pucallpa
ml: പുകാല്‍പ

[ctx: philippines.kgm]
en: Philippines
ml: ഫിലിപ്പൈന്‍സ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: philippines.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: philippines.kgm]
en: Not Philippines
ml: ഫിലിപ്പൈന്‍സ് അല്ല

[ctx: philippines.kgm]
en: Abra
ml: അബ്ര

[ctx: philippines.kgm]
en: Bangued
ml: ബാന്‍ഗുയേദ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Agusan del Norte
ml: അഗൂസന്‍ ഡെല്‍ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Cabadbaran
ml: കബാദ്ബരാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Agusan del Sur
ml: അഗൂസന്‍ ഡെല്‍ സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Prosperidad
ml: പ്രോസ്പെരിയാദ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Aklan
ml: അക്ലാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Kalibo
ml: കലിബോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Albay
ml: അല്‍ബേയ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Legazpi City
ml: ലെഗാസ്പി സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Antique
ml: ആന്റിക്

[ctx: philippines.kgm]
en: San Jose
ml: സാന്‍ ജോസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Apayao
ml: അപ്പയാവോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Kabugao
ml: കബുഗാവോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Aurora
ml: അറോറ

[ctx: philippines.kgm]
en: Baler
ml: ബലേര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Basilan
ml: ബാസിലന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Isabela City
ml: ഇസബെല്ല സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Bataan
ml: ബതാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Balanga City
ml: ബലാങ്ക സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Batanes
ml: ബതാനീസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Basco
ml: ബാസ്കോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Batangas
ml: ബതാങ്കാസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Batangas City
ml: ബ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Benguet
ml: ബെങ്ക്വെറ്റ്

[ctx: philippines.kgm]
en: La Trinidad
ml: ലാ ട്രിനിഡാഡ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Biliran
ml: ബിലിറാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Naval
ml: നവാല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Bohol
ml: ബൊഹോല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Tagbilaran City
ml: ടാഗ്ബിലാരന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Bukidnon
ml: ബുകിദ്നോന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Malaybalay City
ml: മലയ്ബലയ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Bulacan
ml: ബുലാകാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Malolos
ml: മലോലോസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Cagayan
ml: കഗായന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Tuguegarao City
ml: തുഗുവെഗരാവോ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Camarines Norte
ml: കമാരിനസ് നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Daet
ml: ദയേറ്റ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Camarines Sur
ml: കമാരിനസ് സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Pili
ml: പിലി

[ctx: philippines.kgm]
en: Camiguin
ml: കമിഗുയിന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Mambajao
ml: മമ്പയോവോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Capiz
ml: കാപ്പിസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Roxas City
ml: രോക്സാസ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Catanduanes
ml: കതാണ്ടുവാന്‍സ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Virac
ml: വിരാക്

[ctx: philippines.kgm]
en: Cavite
ml: കാവിറ്റെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Trece Martires City
ml: ട്രെസ് മാര്‍ട്ടിറസ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Cebu
ml: സെബു

[ctx: philippines.kgm]
en: Cebu City
ml: സെബു സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Compostela Valley
ml: കൊമ്പോസ്തെല തഴ്‌വര

[ctx: philippines.kgm]
en: Nabunturan
ml: നബൂന്ദുരാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Cotabato
ml: കൊട്ടാബോട്ടോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Kidapawan City
ml: കിദാപവന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Davao del Norte
ml: ദവാവോ ഡെല്‍ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Tagum City
ml: ടഗും സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Davao del Sur
ml: ദവാവോ ഡെല്‍ സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Digos City
ml: ഡിഗോസ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Davao Oriental
ml: ദവാവോ ഒറിയെന്റല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Mati
ml: മാട്ടി

[ctx: philippines.kgm]
en: Eastern Samar
ml: കിഴക്കന്‍ സമര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Borongan
ml: ബൊറോങ്കാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Guimaras
ml: ഗുയിമരാസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Ifugao
ml: ഇഫുഗാവോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Lagawe
ml: ലഗാവെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Ilocos Norte
ml: ഇലോകോസ് നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Laoag City
ml: ലവോവാഗ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Ilocos Sur
ml: ഇലോകോസ് സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Vigan City
ml: വിഗാന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Iloilo
ml: ഇലോഇലോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Iloilo City
ml: ഇലോഇലോ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Ilagan
ml: ഇലഗന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Kalinga
ml: കലിംഗ

[ctx: philippines.kgm]
en: Tabuk
ml: തബൂക്ക്

[ctx: philippines.kgm]
en: La Union
ml: ലാ യൂണിയന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: San Fernando City
ml: സന്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടോ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Laguna
ml: ലഗൂണ

[ctx: philippines.kgm]
en: Santa Cruz
ml: സാന്റാ ക്രൂസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Lanao del Norte
ml: ലനാവോ ഡെല്‍ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Tubod
ml: തുബോദ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Lanao del Sur
ml: ലനാവോ ഡെല്‍ സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Marawi City
ml: മരാവി സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Leyte
ml: ലെയ്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Tacloban City
ml: ടാക്ലോബാന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Maguindanao
ml: മഗ്വിന്ദനാവോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Shariff Aguak
ml: ഷരീഷ് അഗ്വാക്ക്

[ctx: philippines.kgm]
en: Marinduque
ml: മരിണ്ടൂക്ക്

[ctx: philippines.kgm]
en: Boac
ml: ബൊവാക്

[ctx: philippines.kgm]
en: Masbate
ml: മസ്ബാത്തെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Masbate City
ml: മസ്ബാത്തെ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Misamis Occidental
ml: മിസാമിസ് ഒക്സിഡെന്റല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Oroquieta City
ml: ഒരോക്വിറ്റ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Misamis Oriental
ml: മിസാമിസ് ഒറിയെന്റല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Cagayan de Oro City
ml: കഗായന്‍ ഡി ഓരോ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Mountain Province
ml: മൌണ്ടന്‍ പ്രവിശ്യ

[ctx: philippines.kgm]
en: Bontoc
ml: ബോണ്ടോക്

[ctx: philippines.kgm]
en: Negros Occidental [2]
ml: നീഗ്രോസ് ഒക്സിഡെന്റല്‍ [2]

[ctx: philippines.kgm]
en: Bacolod City
ml: ബാകോലോദ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Negros Oriental
ml: നീഗ്രോസ് ഒറിയെന്റല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Dumaguete City
ml: ദുമാഗുവറ്റെ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Northern Samar
ml: വടക്കന്‍ സമര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Catarman
ml: കട്ടാര്‍മാന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Nueva Ecija
ml: നൂവ എകിജ

[ctx: philippines.kgm]
en: Palayan City
ml: പലായന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Nueva Vizcaya
ml: നൂവ വിസ്കായ

[ctx: philippines.kgm]
en: Bayombong
ml: ബോയോമ്പോങ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Occidental Mindoro
ml: ഒക്സിഡെന്റല്‍ മിന്‍ഡോരോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Mamburao
ml: മമ്പുറാവോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Oriental Mindoro
ml: ഒറിയെന്റല്‍ മിന്‍ഡോരോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Calapan City
ml: കലാപന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Palawan
ml: പലാവന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Puerto Princesa City
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ പ്രിന്‍സസ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Pampanga
ml: പമ്പാംഗ

[ctx: philippines.kgm]
en: Pangasinan
ml: പാംഗാസിനന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Lingayen
ml: ലിങ്കായന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Quezon
ml: ക്വെന്‍സോണ്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Lucena City
ml: ലുസേര്‍ണ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Quirino
ml: ക്വിരിനോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Cabarroguis
ml: കബാറോഗുയിസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Rizal
ml: റിസാല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Antipolo City
ml: ആന്‍റ്റിപോളോ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Romblon
ml: റൊമ്പ്ലോന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Samar
ml: സമര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Catbalogan
ml: കാറ്റ്ബലോഗന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Sarangani
ml: സാരാംഗനി

[ctx: philippines.kgm]
en: Alabel
ml: അലാബേല്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Siquijor
ml: സിക്വിജോര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Sorsogon
ml: സോര്‍സൊഗണ്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Sorsogon City
ml: സോര്‍സൊഗണ്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: South Cotabato
ml: ദക്ഷിണ കൊടാബാട്ടോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Koronadal City
ml: കൊറോനാണ്ടല്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Southern Leyte
ml: തെക്കന്‍ തെയ്റ്റെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Maasin City
ml: മാസിന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Sultan Kudarat
ml: സുല്‍ത്താന്‍ കുദരത്ത്

[ctx: philippines.kgm]
en: Isulan
ml: ഇസുലന്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Sulu
ml: സുലു

[ctx: philippines.kgm]
en: Jolo
ml: ജോലോ

[ctx: philippines.kgm]
en: Surigao del Norte
ml: സുരിഗോവോ ഡെല്‍ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Surigao City
ml: സുരിഗാവോ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Surigao del Sur
ml: സുരിഗാവോ ഡെല്‍ സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Tandag
ml: ടണ്ടാഗ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Tarlac
ml: താര്‍ലക്ക്

[ctx: philippines.kgm]
en: Tarlac City
ml: താര്‍ലക്ക് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Tawi-Tawi
ml: താവി-താവി

[ctx: philippines.kgm]
en: Panglima Sugala
ml: പാങ്ക്ലിമ സുഗാല

[ctx: philippines.kgm]
en: Zambales
ml: സംബാലെസ്

[ctx: philippines.kgm]
en: Iba
ml: ഇബ

[ctx: philippines.kgm]
en: Zamboanga del Norte
ml: സമ്പോവാങ്ക ഡെല്‍ നോര്‍ട്ടെ

[ctx: philippines.kgm]
en: Dipolog City
ml: ഡിപൊലോഗ് സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Zamboanga del Sur
ml: സമ്പോവാങ്ക ഡെല്‍ സുര്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: Pagadian City
ml: പഗാഡിയന്‍ സിറ്റി

[ctx: philippines.kgm]
en: Zamboanga Sibugay
ml: സമ്പോവാങ്ക സിബുഗേ

[ctx: philippines.kgm]
en: Ipil
ml: ഇപില്‍

[ctx: philippines.kgm]
en: National Capital
ml: ദേശീയ തലസ്ഥാനം

[ctx: philippines.kgm]
en: Manila
ml: മാനില

[ctx: @title]
en: Place %1 in Map
ml: %1 ഭൂപടത്തില്‍ വയ്ക്കുക

[ctx: poland.kgm]
en: Poland
ml: പോളണ്ട്

[ctx: poland.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: poland.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: poland.kgm]
en: Not Poland
ml: പോളണ്ട് അല്ല

[ctx: poland.kgm]
en: Masovia
ml: മസോവിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Warsaw
ml: വാര്‍സോ

[ctx: poland.kgm]
en: Warmia and Masuria
ml: വാര്‍മിയ ആന്‍ഡ് മസൂരിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Olsztyn
ml: ഓള്‍സടിന്‍

[ctx: poland.kgm]
en: Podlachia
ml: പൊഡ്‌ലാച്ചിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Białystok
ml: ബിയാലിസ്റ്റോക്ക്

[ctx: poland.kgm]
en: Lublin
ml: ലുബിന്‍

[ctx: poland.kgm]
en: Subcarpathia
ml: സബ്കാര്‍പ്പാത്തിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Rzeszów
ml: റെസോ

[ctx: poland.kgm]
en: Świętokrzyskie
ml: സ്വിറ്റോക്രിസ്കി

[ctx: poland.kgm]
en: Kielce
ml: കീല്‍സ്

[ctx: poland.kgm]
en: Lesser Poland
ml: ലെസ്സര്‍ പോളണ്ട്

[ctx: poland.kgm]
en: Kraków
ml: ക്രാക്കോ

[ctx: poland.kgm]
en: Łódź
ml: ലോഡ്സ്

[ctx: poland.kgm]
en: Silesia
ml: സിലേസിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Katowice
ml: കറ്റോവൈസ്

[ctx: poland.kgm]
en: Opole
ml: ഒപൊള്‍

[ctx: poland.kgm]
en: Pomerania
ml: പോമെറേനിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Gdańsk
ml: ഗ്ഡാന്‍സ്ക്

[ctx: poland.kgm]
en: West Pomerania
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ പോമറേനിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Szczecin
ml: സസേസിന്‍

[ctx: poland.kgm]
en: Greater Poland
ml: ഗ്രേറ്റര്‍ പോളണ്ട്

[ctx: poland.kgm]
en: Poznań
ml: പോസ്നാന്‍

[ctx: poland.kgm]
en: Lower Silesia
ml: താഴേ സിലേസിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Wrocław
ml: വ്രോക്ലോ

[ctx: poland.kgm]
en: Lubusz
ml: ലുബുസ്

[ctx: poland.kgm]
en: Zielona Góra, Gorzów Wielkopolski
ml: സിയലോണ ഗോര, ഗോര്‍സോ വില്‍ക്കോപോള്‍സ്കി

[ctx: poland.kgm]
en: Kuyavia-Pomerania
ml: കുയാവിയ-പോമെറേനിയ

[ctx: poland.kgm]
en: Bydgoszcz, Toruń
ml: ബിദ്ഗോസസ്, ടോരുന്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Portugal Districts
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍ ജില്ലകള്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Border
ml: അതിര്‍ത്തി

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Spain
ml: സ്പെയിന്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Border2
ml: അതിര്‍ത്തി2

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Viana do Castelo
ml: വിയന ഡൊ കാസ്റ്റെലോ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Açores
ml: അകോറസ്

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Ponta Delgada
ml: പോണ്ട ഡെല്‍ഗാഡ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Madeira
ml: മഡേയിറ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Funchal
ml: ഫുഞ്ചല്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Braga
ml: ബ്രാഗ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Vila Real
ml: വില്ലാ റിയല്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Bragança
ml: ബ്രാഗങ്ക

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Porto
ml: പോര്‍ട്ടോ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Aveiro
ml: അവെയ്റോ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Viseu
ml: വിസ്യു

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Guarda
ml: ഗുവര്‍ഡ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Coimbra
ml: കൊയിംബ്ര

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Castelo Branco
ml: കാസ്റ്റെലോ ബ്രാങ്കോ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Leiria
ml: ലെയീരിയ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Santarém
ml: സാന്റാറെം

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Lisboa
ml: ലിസ്ബോവ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Évora
ml: എവൊറ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Setúbal
ml: സെതുബാല്‍

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Beja
ml: ബേയ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Faro
ml: ഫാരോ

[ctx: portugal_districts.kgm]
en: Portalegre
ml: പോര്‍ട്ടലഗ്രെ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Portugal Provinces (traditional)
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍ പ്രൊവിന്‍സുകള്‍ (പരമ്പരാഗതം)

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Provinces (traditional)
ml: പ്രൊവിന്‍സുകള്‍ (പരമ്പരാഗതം)

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Border
ml: അതിര്‍ത്തി

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Border2
ml: അതിര്‍ത്തി2

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Minho
ml: മിനോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Braga
ml: ബ്രാഗ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Trás-os-Montes e Alto Douro
ml: ട്രാസ്-ഒസ്-മോണ്ടെസ് ഇ ആള്‍ട്ടോ ദൌറോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Vila Real
ml: വില്ലാ റിയല്‍

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Douro Litoral
ml: ദൌറോ ലിറ്റോറല്‍

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Porto
ml: പോര്‍ട്ടോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Beira Alta
ml: ബെയ്റ ആള്‍ട

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Viseu
ml: വിസ്യു

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Beira Litoral
ml: ബെയ്റ ലിറ്റോറല്‍

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Coimbra
ml: കൊയിംബ്ര

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Beira Baixa
ml: ബെയ്റ ബായിക്സ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Castelo Branco
ml: കാസ്റ്റെലോ ബ്രാങ്കോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Ribatejo
ml: റിബതേജോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Santarém
ml: സാന്റാറെം

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Estremadura
ml: എക്സ്ട്രെമാഡുറ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Lisboa
ml: ലിസ്ബോവ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Alto Alentejo
ml: ആള്‍ട്ടോ അലന്തെജോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Évora
ml: എവൊറ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Baixo Alentejo
ml: ബായിക്സോ അലന്തെജോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Beja
ml: ബേയ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Algarve
ml: അല്‍ഗാര്‍വെ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Faro
ml: ഫാരോ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Açores
ml: അകോറസ്

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Ponta Delgada
ml: പോണ്ട ഡെല്‍ഗാഡ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Madeira
ml: മഡേയിറ

[ctx: portugal_provinces.kgm]
en: Funchal
ml: ഫുഞ്ചല്‍

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Portugal (Regions)
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍ (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Not Portugal (Regions)
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍ അല്ല (പ്രദേശങ്ങള്‍)

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Alentejo
ml: അലന്തെജോ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Evora
ml: എവൊറ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Algarve
ml: അല്‍ഗാര്‍വെ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Faro
ml: ഫാരോ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Centro
ml: സെന്‍ഡ്രൊ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Coimbra
ml: കൊയിംബ്ര

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Lisboa(region)
ml: ലിസ്ബോവ(പ്രദേശം)

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Lisboa
ml: ലിസ്ബോവ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Norte
ml: നോര്‍ട്ടെ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Porto
ml: പോര്‍ട്ടോ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Madeira
ml: മഡേയിറ

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Funchal
ml: ഫുഞ്ചല്‍

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Azores
ml: അസോര്‍സ്

[ctx: portugal_regions.kgm]
en: Ponta Delgada
ml: പോണ്ട ഡെല്‍ഗാഡ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Puerto Rico
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ റിക്കോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Municipalities
ml: മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: puertorico.kgm]
en: Mona
ml: മോണ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Adjuntas
ml: അഡ്ജുന്റാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Aguada
ml: അഗ്വാഡ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Aguadilla
ml: അഗ്വാഡില്ല

[ctx: puertorico.kgm]
en: Aguas Buenas
ml: അഗ്വാസ് ബ്യൂണസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Aibonito
ml: അയ്ബോനിറ്റൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Añasco
ml: അനാസ്കോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Arecibo
ml: അരെസിബോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Arroyo
ml: അറൊയൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Barceloneta
ml: ബാര്‍സലോണെറ്റ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Barranquitas
ml: ബറാങ്ക്വിറ്റാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Bayamón
ml: ബയമോന്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Cabo Rojo
ml: കാബോ റോജൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Caguas
ml: കഗ്വാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Camuy
ml: കമുയ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Canóvanas
ml: കനോവനാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Carolina
ml: കരോലിന

[ctx: puertorico.kgm]
en: Cataño
ml: കറ്റാനോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Cayey
ml: കയേയ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Ceiba
ml: സീബ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Ciales
ml: സിയാലെസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Cidra
ml: സിഡ്ര

[ctx: puertorico.kgm]
en: Coamo
ml: കൊവാമൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Comerío
ml: കോമെര്‍ലോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Corozal
ml: കൊറോസല്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Culebra
ml: കുലെബ്ര

[ctx: puertorico.kgm]
en: Dorado
ml: ഡൊറാഡൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Fajardo
ml: ഫജാര്‍ഡോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Florida
ml: ഫ്ലോറിഡ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Guánica
ml: ഗുവാനിക്ക

[ctx: puertorico.kgm]
en: Guayama
ml: ഗയാമ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Guayanilla
ml: ഗുവയാനില്ല

[ctx: puertorico.kgm]
en: Guaynabo
ml: ഗുവയ്നബു

[ctx: puertorico.kgm]
en: Gurabo
ml: ഗുരാബോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Hatillo
ml: ഹറ്റില്ലൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Hormigueros
ml: ഹോര്‍മിഗ്വരോസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Humacao
ml: ഹുമകാവൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Isabela
ml: ഇസബെല്ല

[ctx: puertorico.kgm]
en: Jayuya
ml: ജയുയ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Juana Díaz
ml: യുവാന ഡയസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Juncos
ml: ജുന്‍കോസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Lajas
ml: ലജാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Lares
ml: ലാറെസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Las Marías
ml: ലാസ് മരിയാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Las Piedras
ml: ലാസ് പിയേദ്രാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Loíza
ml: ലോയിസ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Luquillo
ml: ലുക്വിലോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Manatí
ml: മനാറ്റില്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Maricao
ml: മരിക്കാവോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Maunabo
ml: മൌനാബോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Mayagüez
ml: മയാഗ്വസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Moca
ml: മോക്ക

[ctx: puertorico.kgm]
en: Morovis
ml: മൊറോവിസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Nagüabo
ml: നഗ്വാബോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Naranjito
ml: നരാഞ്ഞിറ്റോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Orocovis
ml: ഒരോക്കോവിസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Patillas
ml: പറ്റിലാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Peñuelas
ml: പെനുവലാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Ponce
ml: പോണ്‍സ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Quebradillas
ml: ക്വബ്രാഡില്ലാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Rincón
ml: റിങ്കോണ്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Río Grande
ml: റിയോ ഗ്രാന്‍ഡേ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Sabana Grande
ml: ശബാന ഗ്രാന്‍ഡേ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Salinas
ml: സലിനാസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: San Germán
ml: സാന്‍‌ ജര്‍മ്മന്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: San Juan
ml: സാന്‍ യുവാന്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: San Lorenzo
ml: സാന്‍ ലോറെന്‍സൊ

[ctx: puertorico.kgm]
en: San Sebastián
ml: സാന്‍‌ സെബാസ്റ്റ്യന്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Santa Isabel
ml: സാന്റാ ഇസബെല്‍

[ctx: puertorico.kgm]
en: Toa Alta
ml: തോവ ആല്‍ട്ട

[ctx: puertorico.kgm]
en: Toa Baja
ml: തോവ ബഹാ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Trujillo Alto
ml: ട്രുജില്ലോ ആള്‍ട്ടോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Utuado
ml: ഉടുവാഡോ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Vega Alta
ml: വേഗ ആല്‍ട

[ctx: puertorico.kgm]
en: Vega Baja
ml: വെഗാ ബഹാ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Vieques
ml: വിയേക്വസ്

[ctx: puertorico.kgm]
en: Villalba
ml: വില്ലാല്‍ബ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Yabucoa
ml: യബൂക്കോവ

[ctx: puertorico.kgm]
en: Yauco
ml: യാവുക്കോ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Republic Of Ireland
ml: റിപ്പബ്ലിക് ഓഫ് അയര്‍ലന്റ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Not Republic Of Ireland
ml: റിപ്പബ്ലിക് ഓഫ് അയര്‍ലന്റല്ല

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Dublin
ml: ഡബ്ലിന്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Wicklow
ml: വിക്ക്ലോ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Wexford
ml: വെക്സ്ഫോര്‍ഡ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Carlow
ml: കാര്‍ലോ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Kildare
ml: കില്‍ദരേ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Naas
ml: നാസ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Meath
ml: മീത്ത്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Navan
ml: നവാന്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Louth
ml: ലൂത്ത്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Dundalk
ml: ഡുണ്ടാക്ക്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Monaghan
ml: മൊണാഗാന്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Cavan
ml: കവാന്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Longford
ml: ലോങ്ഫോര്‍ഡ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Westmeath
ml: വെസ്റ്റ്മീത്ത്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Mullingar
ml: മുലിങ്കാര്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Offaly
ml: ഒഫ്ഫാലി

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Tullamore
ml: ടല്ലാമോര്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Laois
ml: ലവോയിസ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Portlaois
ml: പോര്‍ട്ട്‌ലവോയിസ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Kilkenny
ml: കില്‍ക്കെന്നി

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Waterford
ml: വാട്ടര്‍ഫോര്‍ഡ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Cork
ml: കോര്‍ക്ക്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Kerry
ml: കെറി

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Tralee
ml: ട്രാലീ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Limerick
ml: ലിമറിക്ക്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: North Tipperary
ml: വടക്കന്‍ ടിപ്പറാറി

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Nenagh
ml: നെനാഗ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: South Tipperary
ml: തെക്കന്‍ ടിപ്പറാറി

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Clonmel
ml: ക്ലോമല്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Clare
ml: ക്ലയര്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Ennis
ml: എനിസ്

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Galway
ml: ഗാല്‍വേ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Mayo
ml: മേയോ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Castlebar
ml: കാസില്‍ബാര്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Roscommon
ml: റോസ്കോമണ്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Sligo
ml: സ്ലിഗോ

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Leitrim
ml: ലീട്രിം

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Carrick-on-Shannon
ml: കാറിക്ക്-ഓണ്‍-ഷാനന്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Donegal
ml: ഡൊനഗല്‍

[ctx: republic_of_ireland.kgm]
en: Lifford
ml: ലിഫോര്‍ഡ്

[ctx: romania.kgm]
en: Romania
ml: റൊമേനിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: romania.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: romania.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: romania.kgm]
en: Not Romania
ml: റൊമേനിയ അല്ല

[ctx: romania.kgm]
en: Alba
ml: ആല്‍ബ

[ctx: romania.kgm]
en: Alba Iulia
ml: അല്‍ബാ ലുലിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Arad
ml: അരാദ്

[ctx: romania.kgm]
en: Argeş
ml: ആര്‍ഗസ്

[ctx: romania.kgm]
en: Piteşti
ml: പിടെസ്റ്റി

[ctx: romania.kgm]
en: Bacău
ml: ബക്കാവു

[ctx: romania.kgm]
en: Bihor
ml: ബിഹോര്‍

[ctx: romania.kgm]
en: Oradea
ml: ഒറാഡിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Bistriţa-Năsăud
ml: ബിസ്ട്രിറ്റ-നസൌദ്

[ctx: romania.kgm]
en: Bistriţa
ml: ബിസ്ട്രിറ്റ

[ctx: romania.kgm]
en: Botoşani
ml: ബൊട്ടോസാനി

[ctx: romania.kgm]
en: Braşov
ml: ബ്രസോവ്

[ctx: romania.kgm]
en: Brăila
ml: ബ്രൈല

[ctx: romania.kgm]
en: Buzău
ml: ബുസാവു

[ctx: romania.kgm]
en: Caraş-Severin
ml: കരാസ്-സെവറിന്‍

[ctx: romania.kgm]
en: Reşiţa
ml: റെസിറ്റ

[ctx: romania.kgm]
en: Călăraşi
ml: കയറാസി

[ctx: romania.kgm]
en: Cluj
ml: ക്ലുജ്

[ctx: romania.kgm]
en: Cluj-Napoca
ml: ക്ലുജ്-നപ്പോക്ക

[ctx: romania.kgm]
en: Constanţa
ml: കോണ്‍സ്റ്റന്റ

[ctx: romania.kgm]
en: Covasna
ml: കൊവാസ്ന

[ctx: romania.kgm]
en: Sfântu Gheorghe
ml: സ്റ്റാന്റു ഗിയോര്‍ഗെ

[ctx: romania.kgm]
en: Dâmboviţa
ml: ദമ്പോവിറ്റ

[ctx: romania.kgm]
en: Târgovişte
ml: ടര്‍ഗോവിസ്റ്റെ

[ctx: romania.kgm]
en: Dolj
ml: ഡോള്‍ജ്

[ctx: romania.kgm]
en: Craiova
ml: ക്രെയോവ

[ctx: romania.kgm]
en: Galaţi
ml: ഗലാറ്റി

[ctx: romania.kgm]
en: Giurgiu
ml: ഗിയുര്‍ഗിയു

[ctx: romania.kgm]
en: Gorj
ml: ഗോര്‍ജ്

[ctx: romania.kgm]
en: Târgu Jiu
ml: ടാര്‍ഗു ജിയു

[ctx: romania.kgm]
en: Harghita
ml: ഹര്‍ഗിറ്റ

[ctx: romania.kgm]
en: Miercurea Ciuc
ml: മിയര്‍ക്കുറിയ സിയുക്

[ctx: romania.kgm]
en: Hunedoara
ml: ഹുനെഡൊവാര

[ctx: romania.kgm]
en: Deva
ml: ദേവ

[ctx: romania.kgm]
en: Ialomiţa
ml: ഇലോമിറ്റ

[ctx: romania.kgm]
en: Slobozia
ml: സ്ലോബോസിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Iaşi
ml: ലാസി

[ctx: romania.kgm]
en: Ilfov
ml: ഇല്‍ഫോവ്

[ctx: romania.kgm]
en: Buftea
ml: ബഫ്ടിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Maramureş
ml: മരാമുറെസ്

[ctx: romania.kgm]
en: Baia Mare
ml: ബയിയ മറേ

[ctx: romania.kgm]
en: Mehedinţi
ml: മഹെദിന്തി

[ctx: romania.kgm]
en: Drobeta-Turnu Severin
ml: ദ്രൊബെറ്റ-ടുര്‍നു സെവെറിന്‍

[ctx: romania.kgm]
en: Mureş
ml: മുറെസ്

[ctx: romania.kgm]
en: Târgu Mureş
ml: ടാര്‍ഗു മുരെസ്

[ctx: romania.kgm]
en: Neamţ
ml: നീമ്ട്

[ctx: romania.kgm]
en: Piatra Neamţ
ml: പിയാട്ര നീമ്ട്

[ctx: romania.kgm]
en: Olt
ml: ഓള്‍ട്ട്

[ctx: romania.kgm]
en: Slatina
ml: സ്ലാറ്റിന

[ctx: romania.kgm]
en: Prahova
ml: പ്രഹോവ

[ctx: romania.kgm]
en: Ploieşti
ml: പ്ലോയിസ്റ്റി

[ctx: romania.kgm]
en: Satu Mare
ml: സാറ്റു മറെ

[ctx: romania.kgm]
en: Sălaj
ml: സലാജ്

[ctx: romania.kgm]
en: Zalău
ml: സലാവു

[ctx: romania.kgm]
en: Sibiu
ml: സിബിയു

[ctx: romania.kgm]
en: Suceava
ml: സക്കീവ

[ctx: romania.kgm]
en: Teleorman
ml: ടെലിയോര്‍മാന്‍

[ctx: romania.kgm]
en: Alexandria
ml: അലക്സാണ്ട്രിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Timiş
ml: ടിമിസ്

[ctx: romania.kgm]
en: Timişoara
ml: ടിമിസോവാര

[ctx: romania.kgm]
en: Tulcea
ml: ടുള്‍സിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Vaslui
ml: വസ്ലുയി

[ctx: romania.kgm]
en: Vâlcea
ml: വല്‍സിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Râmnicu Vâlcea
ml: റാമ്നിക്കു വല്‍സിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Vrancea
ml: വ്രാന്ഡസിയ

[ctx: romania.kgm]
en: Focşani
ml: ഫോക്സാനി

[ctx: romania.kgm]
en: Bucureşti
ml: ബുക്കുരെസ്റ്റി

[ctx: romania.kgm]
en: (Bucharest municipality)
ml: (ബുക്കാറസ്റ്റ് മുനിസിപ്പാലിറ്റി)

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Russia (Districts)
ml: റഷ്യ (ജില്ലകള്‍)

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Not Russia (Districts)
ml: റഷ്യ അല്ല (ജില്ലകള്‍)

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Central
ml: മദ്ധ്യ

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Moscow
ml: മോസ്കോ

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Far Eastern
ml: ദൂരെ കിഴക്കന്‍

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Khabarovsk
ml: ഖബറോവ്സ്ക്

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Northwestern
ml: വടക്കുപടിഞ്ഞാറന്‍

[ctx: russia_districts.kgm]
en: St. Petersburg
ml: സെയിന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബര്‍ഗ്

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Siberian
ml: സൈബീരിയന്‍

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Novosibirsk
ml: നോവോസിബിര്‍സ്ക്

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Southern
ml: തെക്കന്‍

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Rostov-na-Donu
ml: റോസ്തോവ്-ന-ദോനു

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Urals
ml: യുരാല്‍സ്

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Yekaterinburg
ml: യെക്കത്തറിന്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Privolzhsky
ml: പ്രിവോള്‍സ്കി

[ctx: russia_districts.kgm]
en: Nizhny Novgorod
ml: നിഷ്നി നൊവ്ഗൊറൊഡ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Russia (Subjects)
ml: റഷ്യ (സബ്ജക്റ്റുകള്‍)

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Not Russia (Subjects)
ml: റഷ്യ അല്ല (സബ്ജക്റ്റുകള്‍)

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Adygeya
ml: അദിഗേയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Maykop
ml: മേക്കോപ്പ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Bashkortostan
ml: ബാഷ്കോര്‍തോസ്താന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Ufa
ml: ഉഫ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Buryatia
ml: ബുറിയാട്ടിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Ulan-Ude
ml: ഉലാന്‍-ഉഡെ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Altai Republic
ml: അള്‍ത്തായി റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Gorno-Altaysk
ml: ഗോര്‍ണോ-ആള്‍ട്ടായിസ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Dagestan
ml: ദാഗെസ്താന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Makhachkala
ml: മഖാച്കാല

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Ingushetia
ml: ഇങ്കുഷെടിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Magas
ml: മഗാസ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kabardino-Balkaria
ml: കബാര്‍ഡിനോ-ബാള്‍ക്കേറിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Nalchik
ml: നാല്‍ച്ചിക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kalmykia
ml: കാല്‍മിക്യ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Elista
ml: എലിസ്റ്റ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Karachay-Cherkessia
ml: കരാച്ചേ-ചെര്‍ക്കേഷ്യ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Cherkessk
ml: ചെര്‍ക്കേസ്ക്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Karelia
ml: കരേലിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Petrozavodsk
ml: പെട്രോസവോദസ്ക്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Komi
ml: കോമി

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Syktyvkar
ml: സിക്തിവ്കാര്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Mari El
ml: മാരി എല്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Yoshkar-Ola
ml: യോഷ്കാര്‍-ഒല

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Mordovia
ml: മൊര്‍ഡോവിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Saransk
ml: സരാന്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Sakha
ml: സാഖ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Yakutsk
ml: യാകുട്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: North Ossetia-Alania
ml: വടക്കേ ഒസ്സേഷ്യ-അലാനിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Vladikavkaz
ml: വ്ലാഡികവ്കസ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tatarstan
ml: ടാടര്‍സ്ഥാന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kazan
ml: കസാന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tyva
ml: ടീവ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kyzyl
ml: കിസില്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Udmurtia
ml: ഉദ്മുര്‍ഷിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Izhevsk
ml: ഇഷെവ്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Khakassia
ml: ഖാകസ്സിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Abakan
ml: അബാകന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Chechnya
ml: ചെച്ച്നിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Grozny
ml: ഗ്രോസ്നി

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Chuvashia
ml: ചുവാഷിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Cheboksary
ml: ചെബോക്സാരി

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Altai Krai
ml: അള്‍ട്ടായി ക്രായി

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Barnaul
ml: ബര്‍ണോല്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Krasnodar
ml: ക്രസ്നോഡര്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Krasnoyarsk
ml: ക്രാസ്നോയാര്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Vladivostok
ml: ലാഡിവോസ്ടോക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Stavropol
ml: സ്റ്റാവ്റൊപോള്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Khabarovsk
ml: ഖബറോവ്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Perm
ml: പേം

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Blagoveshchensk
ml: ബ്ലാഗോവേഷ്ചെന്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Arkhangelsk
ml: അര്‍ഖാന്‍ഗെല്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Astrakhan
ml: അസ്ട്രഖാന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Belgorod
ml: ബെല്‍ഗൊറൊദ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Bryansk
ml: ബ്രിയാന്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Vladimir
ml: വ്ലാഡിമിര്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Volgograd
ml: വോള്‍ഗോഗ്രാഡ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Vologda
ml: വൊലോഗ്ഡ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Voronezh
ml: വൊറോണേഷ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Ivanovo
ml: ഇവാനോവോ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Irkutsk
ml: ഇര്‍ക്കുട്ടസ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kaliningrad
ml: കലിനിന്‍ഗ്രാഡ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kaluga
ml: കലൂഗ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Petropavlovsk-Kamchatsky
ml: പെട്രോപാവ്ലോവ്സ്ക്-കാംചാത്സ്കി

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kemerovo
ml: കെമെറോവോ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kirov
ml: കിറോവ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kostroma
ml: കൊസ്ട്രോമ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kurgan
ml: കുര്‍ഗന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Kursk
ml: കുര്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: St. Petersburg
ml: സെയിന്റ് പീറ്റേഴ്സ്ബര്‍ഗ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Lipetsk
ml: ലിപെറ്റ്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Magadan
ml: മാഗാഡാന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Moscow
ml: മോസ്കോ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Murmansk
ml: മുര്‍മന്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Nizhny Novgorod
ml: നിഷ്നി നൊവ്ഗൊറൊഡ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Novgorod
ml: നൊവ്ഗൊറൊഡ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Novosibirsk
ml: നോവോസിബിര്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Omsk
ml: ഓമ്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Orenburg
ml: ഓറന്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Oryol
ml: ഓറിയോള്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Penza
ml: പെന്‍സ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Pskov
ml: പ്സ്കോവ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Rostov-na-Donu
ml: റൊസ്റ്റൊവ്-ന-ഡൊനു

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Ryazan
ml: റ്യാസന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Samara
ml: സമാറ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Saratov
ml: സരാട്ടോവ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Yuzhno-Sakhalinsk
ml: യുഷ്നോ-സഖലിന്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Yekaterinburg
ml: യെക്കത്തറിന്‍ബര്‍ഗ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Smolensk
ml: സ്മോളെന്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tambov
ml: ടാംബോവ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tver
ml: ട്വെര്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tomsk
ml: ടോംസ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tula
ml: ടുല

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Tyumen
ml: ട്യുമെന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Ulyanovsk
ml: ഉല്യനോവ്സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Chelyabinsk
ml: ചെല്യാബിന്‍സ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Zabaykalsky Krai
ml: സബായികാല്‍സ്കി ക്രായി

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Chita
ml: ചിറ്റാ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Yaroslavl
ml: യാരോസ്ലാവ്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Birobidzhan
ml: ബിരോബിദ്ഷന്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Nenetsia
ml: നെനേറ്റ്സിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Naryan-Mar
ml: നരിയാന്‍-മാര്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Khantia-Mansia
ml: ഖാന്തിയ-മാന്‍സിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Khanty-Mansiysk
ml: ഖാന്റി-മാന്‍സിസ്ക്

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Chukotka
ml: ചുക്കോദ്ക്ക

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Anadyr
ml: അനാഡിര്‍

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Yamalia
ml: യമാലിയ

[ctx: russia_subjects.kgm]
en: Salekhard
ml: സലേഖാര്‍ഡ്

[ctx: san-marino.kgm]
en: Municipalities
ml: മുനിസിപ്പാലിറ്റികള്‍

[ctx: san-marino.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: san-marino.kgm]
en: Not San-Marino
ml: സാന്‍-മറീനോ അല്ല

[ctx: san-marino.kgm]
en: Acquaviva
ml: അക്വാവിവ

[ctx: san-marino.kgm]
en: Città di San Marino
ml: സിറ്റിയ ഡി സാന്‍ മാരിനോ

[ctx: san-marino.kgm]
en: Chiesanouva
ml: ചിസിനാവു

[ctx: san-marino.kgm]
en: Fiorentino
ml: ഫിയോറെന്റിനൊ

[ctx: san-marino.kgm]
en: Montegiardino
ml: മോണ്ടിഗിയാര്‍ഡിനോ

[ctx: san-marino.kgm]
en: Featano
ml: ഫെറ്റാനോ

[ctx: san-marino.kgm]
en: Domagnano
ml: ഡൊമഗാനോ

[ctx: san-marino.kgm]
en: Serravalle
ml: സെറവല്ലെ

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Saudi Arabia
ml: സൌദി അറേബ്യ

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Not Saudi (Arabia)
ml: സൌദി (അറേബ്യ) അല്ല

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Al-Bahah
ml: അല്‍-ബഹാഹ്

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Al Hudud ash Shamaliyah
ml: അല്‍ ഹുദ് ആഷ് ശമാലിയ

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Al Jawf
ml: അല്‍ ജോഫ്

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Al Madinah
ml: അല്‍ മദീന

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Al Gassim
ml: അല്‍ ഗാസ്സിം

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Ar-Riyad
ml: അര്‍-റിയാദ്

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Ash-Sharqiyah
ml: ആഷ്-ഷര്‍ഖിയാ

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: 'Asir
ml: 'അസിര്‍

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Ha'il
ml: ഹാ' ഇല്‍

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Jizan
ml: ജിസാന്‍

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Makkah
ml: മക്ക

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Najran
ml: നജ്രാന്‍

[ctx: saudi_arabia.kgm]
en: Tabuk
ml: ടാബുക്

[ctx: sikkim.kgm]
en: Sikkim
ml: സിക്കിം

[ctx: sikkim.kgm]
en: District
ml: ജില്ല

[ctx: sikkim.kgm]
en: Not Sikkim
ml: സിക്കിമല്ല

[ctx: sikkim.kgm]
en: Border
ml: അതിര്‍ത്തി

[ctx: sikkim.kgm]
en: North Sikkim
ml: വടക്കന്‍ സിക്കിം

[ctx: sikkim.kgm]
en: Mangan
ml: മങ്കന്‍

[ctx: sikkim.kgm]
en: West Sikkim
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സിക്കിം

[ctx: sikkim.kgm]
en: Geyzing
ml: ഗെയ്സിങ്

[ctx: sikkim.kgm]
en: South Sikkim
ml: തെക്കന്‍ സിക്കിം

[ctx: sikkim.kgm]
en: Namchi
ml: നാമ്ചി

[ctx: sikkim.kgm]
en: East Sikkim
ml: കിഴക്കന്‍ സിക്കിം

[ctx: sikkim.kgm]
en: Gangtok
ml: ഗാങ്ടോക്ക്

[ctx: slovakia.kgm]
en: Slovakia
ml: സ്ലോവാക്യ

[ctx: slovakia.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: slovakia.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: slovakia.kgm]
en: Not Slovakia
ml: സ്ളോവാക്കിയ അല്ല

[ctx: slovakia.kgm]
en: Bratislava
ml: ബ്രാട്ടിസ്ലാവ

[ctx: slovakia.kgm]
en: Trnava
ml: ട്രനാവ

[ctx: slovakia.kgm]
en: Trenčín
ml: ട്രെന്‍സിന്‍

[ctx: slovakia.kgm]
en: Nitra
ml: നിട്ര

[ctx: slovakia.kgm]
en: Žilina
ml: സിലിന

[ctx: slovakia.kgm]
en: Banská Bystrica
ml: ബാന്‍സ്ക ബിസ്ട്രിക്ക

[ctx: slovakia.kgm]
en: Prešov
ml: പ്രെസോവ്

[ctx: slovakia.kgm]
en: Košice
ml: കോസൈസ്

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Slovenia (Traditional)
ml: ചൈനീസ് പരന്പരാഗതംസ്ലൊവെന്യ (പരമ്പരാഗതം)

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Not Slovenia (Traditional)
ml: സ്ലൊവെന്യ അല്ല (പരമ്പരാഗതം)

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Upper Carniola
ml: മേലേ കരിയോള

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Kranj
ml: ക്രാഞ്ച്

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Styria
ml: സ്റ്റൈറിയ

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Maribor
ml: മാരിബര്‍

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Prekmurje
ml: പ്രെക്ക്മുര്‍ജെ

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Murska Sobota
ml: മുര്‍സ്ക്ക സൊബോട്ട

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Carinthia
ml: കരിന്തിയ

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Dravograd
ml: ദ്രാവോഗ്രാഡ്

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Inner Carniola
ml: ഉള്ളിലെ കരിയോള

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Postojna
ml: പോസ്റ്റോഞ്ഞ

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Lower Carniola
ml: കീഴേ കരിയോള

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Novo Mesto
ml: നോവോ മെസ്തോ

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Goriška
ml: ഗോരിസ്ക

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Nova Gorica
ml: നോവ ഗൊരിക്ക

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Slovenian Istria
ml: സ്ലോവേനിയന്‍ ഇസ്ത്രിയ

[ctx: slovenia_traditional.kgm]
en: Koper
ml: കോപ്പര്‍

[ctx: south_africa.kgm]
en: South Africa
ml: ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക‌

[ctx: south_africa.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: south_africa.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Not South Africa
ml: ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക‌ അല്ല

[ctx: south_africa.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: south_africa.kgm]
en: Eastern Cape
ml: കിഴക്കന്‍ കേപ്പ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Bisho
ml: ബിഷൊ

[ctx: south_africa.kgm]
en: Free State
ml: സ്വതന്ത്ര സംസ്ഥാനം (രാജ്യം)

[ctx: south_africa.kgm]
en: Bloemfontein
ml: ബ്ലോംഫൊണ്‍ടെയിന്‍

[ctx: south_africa.kgm]
en: Gauteng
ml: ഗോട്ടെങ്ങ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Johannesburg
ml: ജോഹന്നാസ്ബര്‍ഗ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: KwaZulu-Natal
ml: ക്വാസുലു-നാറ്റാല്‍

[ctx: south_africa.kgm]
en: Pietermaritzburg
ml: പീറ്റര്‍മാരിറ്റ്സ്ബര്‍ഗ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Mpumalanga
ml: മപുമലാങ്ക

[ctx: south_africa.kgm]
en: Nelspruit
ml: നെല്‍സ്പ്രുയിറ്റ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Limpopo
ml: ലിമ്പോപ്പോ

[ctx: south_africa.kgm]
en: Polokwane
ml: പൊലോക്വാനേ

[ctx: south_africa.kgm]
en: Northern Cape
ml: വടക്കന്‍ കേപ്പ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Kimberley
ml: കിംബര്‍ലി

[ctx: south_africa.kgm]
en: North West
ml: വടക്കുപടിഞ്ഞാറ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Mafikeng
ml: മാഫിക്കെങ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Western Cape
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ കേപ്

[ctx: south_africa.kgm]
en: Cape Town
ml: കേപ് ടൌണ്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: South America
ml: തെക്കേ അമേരിക്ക

[ctx: southamerica.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: southamerica.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: southamerica.kgm]
en: Coast
ml: കടല്‍ത്തീരം

[ctx: southamerica.kgm]
en: Panama
ml: പനാമ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Colombia
ml: കൊളംബിയ‌

[ctx: southamerica.kgm]
en: Bogotá
ml: ബൊഗോട്ട

[ctx: southamerica.kgm]
en: Venezuela
ml: വെനിസ്വേല

[ctx: southamerica.kgm]
en: Caracas
ml: കാരക്കാസ്

[ctx: southamerica.kgm]
en: Guyana
ml: ഗയാന

[ctx: southamerica.kgm]
en: Georgetown
ml: ജോര്‍ജ്ടൌണ്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: Suriname
ml: സുരിനാം

[ctx: southamerica.kgm]
en: Paramaribo
ml: പരാമാരിബാ

[ctx: southamerica.kgm]
en: French Guiana
ml: ഫ്രഞ്ച് ഗയാന

[ctx: southamerica.kgm]
en: Cayenne
ml: കായേന്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: Ecuador
ml: ഇക്ക്വഡോര്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: Quito
ml: ക്വിറ്റോ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Peru
ml: പെറു

[ctx: southamerica.kgm]
en: Lima
ml: ലിമ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: Brasilia
ml: ബ്രസീലിയ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Bolivia
ml: ബൊളിവിയ

[ctx: southamerica.kgm]
en: La Paz
ml: ലാ പാസ്

[ctx: southamerica.kgm]
en: Chile
ml: ചിലി

[ctx: southamerica.kgm]
en: Santiago
ml: സാന്റിയാഗോ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Paraguay
ml: പരാഗ്വേ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Asunción
ml: അസുണ്‍ഷ്യണ്‍

[ctx: southamerica.kgm]
en: Argentina
ml: അര്‍ജന്റീന

[ctx: southamerica.kgm]
en: Buenos Aires
ml: ബ്യൂണസ് എയിര്‍സ്

[ctx: southamerica.kgm]
en: Uruguay
ml: ഉറൂഗ്വേ

[ctx: southamerica.kgm]
en: Montevideo
ml: മോണ്ടിവീഡിയോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Republic of Korea
ml: റിപബ്ലിക് ഓഫ് കൊറിയ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Regions
ml: പ്രദേശങ്ങള്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Out of Bounds
ml: അതിര്‍ത്തിയ്ക്കു് പുറത്തു്

[ctx: southkorea.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: southkorea.kgm]
en: Chungcheongbuk-do
ml: ചുങ്ചോങ്ബക്ക്-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Cheongju
ml: ചിയോങ്ജു

[ctx: southkorea.kgm]
en: Chungcheongnam-do
ml: ചുങ്ചോങ്നാം-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Daejon
ml: ഡീഷോണ്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Jeollabuk-do
ml: ജിയോലാബുക്ക്-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Jeonju
ml: ജിയോങ്ജു

[ctx: southkorea.kgm]
en: Jeollanam-do
ml: ജിയോലാനാം-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Muan
ml: മുവാന്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Jeju-do
ml: ജേജു-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Jeju
ml: ജേജു

[ctx: southkorea.kgm]
en: Gyeongsangnam-do
ml: ഗിയോങ്സാങ്ഗം-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Changwon
ml: ചാങ്‌വോണ്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Gyeongsangbuk-do
ml: ജിയോങ്സാങ്ബക്ക്-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Daegu
ml: ദയീഗു

[ctx: southkorea.kgm]
en: Gangwon-do
ml: ഗാങ്‌വോണ്‍-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Chuncheon
ml: ചുഞ്ചിയോണ്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Gyeonggi-do
ml: ജിയോങ്ജി-ഡോ

[ctx: southkorea.kgm]
en: Suwon
ml: സുവോണ്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Ulsan
ml: ഉല്‍സാന്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Gwangju
ml: ഗുവാങ്ജു

[ctx: southkorea.kgm]
en: Busan
ml: ബുസാന്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Seoul
ml: സിയോള്‍

[ctx: southkorea.kgm]
en: Incheon
ml: ഇഞ്ചിയോണ്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Spain
ml: സ്പെയിന്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Autonomous communities
ml: സ്വയംഭരണ സമൂഹങ്ങള്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Not Spain
ml: സ്പെയിന്‍ അല്ല

[ctx: spain.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: spain.kgm]
en: External frontier
ml: പുറമേയുള്ള അതിര്‍ത്തി

[ctx: spain.kgm]
en: Andalucia
ml: ആണ്ടലൂഷ്യ

[ctx: spain.kgm]
en: Seville
ml: സെവില്ല്

[ctx: spain.kgm]
en: Aragon
ml: അരഗണ്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Zaragoza
ml: സരഗോസ

[ctx: spain.kgm]
en: Asturias
ml: അസ്റ്റൂറിയസ്

[ctx: spain.kgm]
en: Oviedo
ml: ഒവീടോ

[ctx: spain.kgm]
en: Balearic Islands
ml: ബാലിയറിക് ദ്വീപുകള്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Palma de Mallorca
ml: പാല്‍മ ഡി മല്ലോര്‍ക്ക

[ctx: spain.kgm]
en: Basque Country
ml: ബാസ്ക് രാജ്യം

[ctx: spain.kgm]
en: Vitoria
ml: വിറ്റോറിയ

[ctx: spain.kgm]
en: Canary Islands
ml: കാനറി ദ്വീപുകള്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Las Palmas de Gran Canaria and Santa Cruz de Tenerife
ml: ലാസ് പല്‍മാസ് ഡി ഗ്രാന്‍ കനേറിയയും സാന്റാ ക്രൂസ് ഡി ടെനെറൈഫും

[ctx: spain.kgm]
en: Cantabria
ml: കാന്റാബ്രിയ

[ctx: spain.kgm]
en: Santander
ml: സാന്റാണ്ടര്‍

[ctx: spain.kgm]
en: Castile-La Mancha
ml: കാസ്റ്റൈല്‍-ലാ മഞ്ച

[ctx: spain.kgm]
en: Toledo
ml: ടോലീഡോ

[ctx: spain.kgm]
en: Castile and Leon
ml: കാസ്റ്റൈലും ലിയോണും

[ctx: spain.kgm]
en: Valladolid
ml: വല്ലഡോലിഡ്

[ctx: spain.kgm]
en: Catalonia
ml: കാറ്റലോണിയ

[ctx: spain.kgm]
en: Barcelona
ml: ബാര്‍സലോണ

[ctx: spain.kgm]
en: Extremadura
ml: എക്സ്ട്രെമാഡുറ

[ctx: spain.kgm]
en: Mérida
ml: മെറിഡ

[ctx: spain.kgm]
en: Galicia
ml: ഗലീസ്യ

[ctx: spain.kgm]
en: Santiago de Compostela
ml: സാന്റിയാഗോ ഡി കമ്പോസ്തെല

[ctx: spain.kgm]
en: La Rioja
ml: ല റിയോജ

[ctx: spain.kgm]
en: Logroño
ml: ലൊഗ്രൊണോ

[ctx: spain.kgm]
en: Madrid
ml: മാഡ്രിഡ്

[ctx: spain.kgm]
en: Murcia
ml: മുര്‍ഷ്യ

[ctx: spain.kgm]
en: Navarre
ml: നവാറ്‌റെ

[ctx: spain.kgm]
en: Pamplona
ml: പാമ്പ്ലോണ

[ctx: spain.kgm]
en: Valencian Community
ml: വലെന്‍ഷ്യന്‍ കമ്മ്യൂണിറ്റി

[ctx: spain.kgm]
en: Valencia
ml: വലെന്‍ഷ്യ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Spain (Provinces)
ml: സ്പെയിന്‍ (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Andorra
ml: അന്‍ഡോറാ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Portugal
ml: പോര്‍ച്ചുഗല്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Álava
ml: അലാവ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Vitoria
ml: വിറ്റോറിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Albacete
ml: ആല്‍ബാസെറ്റ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Alicante
ml: അലികാന്റെ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Almería
ml: അല്‍മേറിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Asturias
ml: അസ്റ്റൂറിയസ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Oviedo
ml: ഒവീഡോ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Ávila
ml: അവീല

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Badajoz
ml: ബദാജോസ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Barcelona
ml: ബാര്‍സലോണ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Burgos
ml: ബുര്‍ഗോസ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Cáceres
ml: കാസിറസ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Cádiz
ml: കാഡിസ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Cantabria
ml: കാന്റാബ്രിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Santander
ml: സന്‍താണ്ടര്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Castellón
ml: കാസ്റ്റെലോണ്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Castellón de la Plana
ml: കാസ്റ്റെലോണ്‍ ഡി ലാ പ്ലാന

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Ciudad Real
ml: സിയുദാദാ റിയല്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Córdoba
ml: കൊര്‍ഡോബ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: A Coruña
ml: അ കൊരൂണ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Cuenca
ml: ക്യുവെന്‍ക

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Girona
ml: ഗിറോണ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Gerona/Girona
ml: ഗെറോണ/ഗിറോണ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Granada
ml: ഗ്രനഡ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Guadalajara
ml: ഗ്വാഡലജാറ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Guipúzcoa
ml: ഗുയിപ്പുസ്കോവ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: San Sebastián
ml: സാന്‍‌ സെബാസ്റ്റ്യന്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Huelva
ml: ഹുയെല്‍വ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Huesca
ml: ഹുയെസ്ക

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Balearic Islands
ml: ബലിയാറിക് ദ്വീപുകള്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Palma de Mallorca
ml: പാര്‍മ്മ ഡി മല്ലോര്‍ക്ക

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Jaén
ml: ജീന്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: La Rioja
ml: ല റിയോജ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Logroño
ml: ലൊഗ്രൊണോ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: León
ml: ലിയോണ്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Lérida
ml: ലെറിഡ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Lugo
ml: ല്യൂഗോ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Madrid
ml: മാഡ്രിഡ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Málaga
ml: മലാഗ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Murcia
ml: മുര്‍ഷ്യ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Navarre
ml: നവാരെ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Pamplona
ml: പാമ്പ്ലോണ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Ourense
ml: ഔറെന്‍സ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Palencia
ml: പലെന്‍ഷിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Las Palmas
ml: ലാസ് പല്‍മാസ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Las Palmas de Gran Canaria
ml: ലാസ് പല്‍മാസ് ഡി ഗ്രാന്‍ കനേറിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Pontevedra
ml: പോണ്ടിവേദ്ര

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Salamanca
ml: സലമാങ്ക

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Santa Cruz de Tenerife
ml: സാന്റാ ക്രൂസ് ഡി ടെനറൈഫ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Segovia
ml: സെഗോവിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Seville
ml: സെവില്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Soria
ml: സോറിയ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Tarragona
ml: ടറാഗൊന

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Teruel
ml: ടെറുവേല്‍

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Toledo
ml: ടോലീഡോ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Valencia
ml: വലെന്‍ഷ്യ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Valladolid
ml: വല്ലഡോലിഡ്

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Biscay
ml: ബിസ്കേ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Bilbao
ml: ബില്‍ബാവോ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Zamora
ml: സമോറ

[ctx: spain_provinces.kgm]
en: Zaragoza
ml: സരഗോസ

[ctx: sudan.kgm]
en: Sudan
ml: സുഡാന്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: sudan.kgm]
en: Not Sudan
ml: സുഡാന്‍ അല്ല

[ctx: sudan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: sudan.kgm]
en: Al Jazirah
ml: അല്‍ ജസീറ

[ctx: sudan.kgm]
en: Wad-Madani
ml: വാദ്-മദാനി

[ctx: sudan.kgm]
en: Blue Nile/Central
ml: നീല നൈല്‍/മദ്ധ്യം

[ctx: sudan.kgm]
en: Ad-Damazin
ml: അദ്-ദമാസിന്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Sennar
ml: സെന്നാര്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: White Nile
ml: വെള്ള നൈല്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Rabak
ml: റബാക്ക്

[ctx: sudan.kgm]
en: North Darfur
ml: വടക്കന്‍ ദാര്‍ഫുര്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Al-Fashir
ml: അല്‍-ഫഷിര്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: South Darfur
ml: തെക്കന്‍ ദാര്‍ഫുര്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Nyala
ml: നിയാള

[ctx: sudan.kgm]
en: West Darfur
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ദാര്‍ഫുര്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Al-Junaynah
ml: അല്‍-ജുനൈന

[ctx: sudan.kgm]
en: Kassala
ml: കസ്സാല

[ctx: sudan.kgm]
en: Al Qadarif
ml: അല്‍ ഖദരിഫ്

[ctx: sudan.kgm]
en: Red Sea
ml: ചെങ്കടല്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Port Sudan
ml: സുഡാന്‍ തുറമുഖം

[ctx: sudan.kgm]
en: Khartoum
ml: ഖാര്‍ട്ടോം

[ctx: sudan.kgm]
en: North Kurdufan
ml: വടക്കന്‍ കുര്‍ദുഫാന്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Al-Ubayyid
ml: അല്‍-ഉബയിദ്

[ctx: sudan.kgm]
en: South Kurdufan
ml: തെക്കന്‍ കുര്‍ദുഫാന്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Kaduqli
ml: കദൂക്ലി

[ctx: sudan.kgm]
en: Northern
ml: വടക്കന്‍

[ctx: sudan.kgm]
en: Dongola
ml: ഡൊങ്കോള

[ctx: sudan.kgm]
en: River Nile
ml: നൈല്‍ നദി

[ctx: sudan.kgm]
en: Ad-Damir
ml: അദ്-ദമീര്‍

[ctx: suriname.kgm]
en: Suriname
ml: സുരിനാം

[ctx: suriname.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: suriname.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: suriname.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: suriname.kgm]
en: Not Surinam
ml: സുരിനാം അല്ല

[ctx: suriname.kgm]
en: Nickerie
ml: നിക്കറീ

[ctx: suriname.kgm]
en: Nieuw Nickerie
ml: നിയൂ നിക്കറീ

[ctx: suriname.kgm]
en: Coronie
ml: കൊറോണി

[ctx: suriname.kgm]
en: Totness
ml: ടോട്നസ്സ്

[ctx: suriname.kgm]
en: Saramacca
ml: സരമാക്ക

[ctx: suriname.kgm]
en: Groningen
ml: ഗ്രോണിങ്ഗന്‍

[ctx: suriname.kgm]
en: Wanica
ml: വാനിക്ക

[ctx: suriname.kgm]
en: Lelydorp
ml: ലെലിഡോര്‍പ്പ്

[ctx: suriname.kgm]
en: Comewijne
ml: കോമവിജ്നേ

[ctx: suriname.kgm]
en: Nieuw Amsterdam
ml: നിയൂ ആംസ്റ്റര്‍ഡാം

[ctx: suriname.kgm]
en: Marowijne
ml: മരോവിനേ

[ctx: suriname.kgm]
en: Albina
ml: ആല്‍ബിന

[ctx: suriname.kgm]
en: Para
ml: പാരാ

[ctx: suriname.kgm]
en: Onverwacht
ml: ഒന്‍വര്‍വാച്ച്

[ctx: suriname.kgm]
en: Paramaribo
ml: പരാമാരിബാ

[ctx: suriname.kgm]
en: Brokopondo
ml: ബ്രോക്കോപോണ്ടോ

[ctx: suriname.kgm]
en: Sipaliwini
ml: സിപാലിവിനി

[ctx: sweden.kgm]
en: Sweden by Counties
ml: സ്വീഡന്‍ കൌണ്ടികളനുസരിച്ച്

[ctx: sweden.kgm]
en: Counties
ml: കൌണ്ടികള്‍

[ctx: sweden.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: sweden.kgm]
en: County Border
ml: രാജ്യാതിര്‍ത്തി

[ctx: sweden.kgm]
en: CoastLine
ml: തീരദേശം

[ctx: sweden.kgm]
en: Not Sweden
ml: സ്വീഡന്‍ അല്ല

[ctx: sweden.kgm]
en: Stockholm County
ml: സ്റ്റോക്ക്ഹോം കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Stockholm
ml: സ്റ്റോക്ക്ഹോം

[ctx: sweden.kgm]
en: Västerbotten County
ml: വാസ്റ്റര്‍ബോട്ടന്‍ കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Umeå
ml: ഉമിയ

[ctx: sweden.kgm]
en: Norrbotten County
ml: നോര്‍ബോട്ടന്‍ കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Luleå
ml: ലുലിയ

[ctx: sweden.kgm]
en: Uppsala County
ml: ഉപ്പ്സല കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Uppsala
ml: ഉപ്പ്സല

[ctx: sweden.kgm]
en: Södermanland County
ml: സോഡര്‍മാന്‍ലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Nyköping
ml: നിക്കോപിങ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Östergötland County
ml: ഓസ്റ്റര്‍ഗോട്ട്‌ലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Linköping
ml: ലിങ്കോപിങ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Jönköping County
ml: ജോങ്കോപിങ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Jönköping
ml: ജോങ്കോപിങ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Kronoberg County
ml: ക്രോണോ ബര്‍ഗ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Växjö
ml: വാക്സ്‌ജോ

[ctx: sweden.kgm]
en: Kalmar County
ml: കല്‍മാര്‍ കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Kalmar
ml: കല്‍മാര്‍

[ctx: sweden.kgm]
en: Gotland County
ml: ഗോട്ട്‌ലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Visby
ml: വിസ്ബി

[ctx: sweden.kgm]
en: Blekinge County
ml: ബ്ലെക്കിങ്ങ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Skåne County
ml: സ്കാനെ കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Malmö
ml: മാല്‍മോ

[ctx: sweden.kgm]
en: Halland County
ml: ഹാളണ്ട് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Halmstad
ml: ഹാംസ്റ്റാഡ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Västra Götaland County
ml: വാസ്ട്ര ഗോട്ടാലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Göteborg
ml: ഗോട്ടെബര്‍ഗ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Värmland County
ml: വാംലാന്‍ഡ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Karlstad
ml: കാള്‍സ്റ്റാഡ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Örebro County
ml: ഒറെബ്രോ കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Örebro
ml: ഒറെബ്രോ

[ctx: sweden.kgm]
en: Västmanland County
ml: വാസ്റ്റ്മാന്‍ലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Västerås
ml: വാസ്റ്റെറാസ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Dalarna County
ml: ദലാര്‍ന കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Falun
ml: ഫാലുന്‍

[ctx: sweden.kgm]
en: Gävleborg County
ml: ഗവല്‍ബോര്‍ഗ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Gävle
ml: ഗാവല്‍

[ctx: sweden.kgm]
en: Västernorrland County
ml: വാസ്റ്റെര്‍നോര്‍ലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Härnösand
ml: ഹാര്‍നോസാന്‍ഡ്

[ctx: sweden.kgm]
en: Jämtland County
ml: ജമത്‌ലാന്റ് കൌണ്ടി

[ctx: sweden.kgm]
en: Östersund
ml: ഔസ്റ്റര്‍സുണ്ട്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സ‌ര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Cantons
ml: കാന്റോണ്‍സ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Not Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സ‌ര്‍ലാന്‍ഡ് അല്ല

[ctx: switzerland.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: switzerland.kgm]
en: Zurich
ml: സൂറിച്ച്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Zürich
ml: സൂറിച്ച്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Berne
ml: ബേണ്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Bern
ml: ബേണ്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Lucerne
ml: ലൂസേണ്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Uri
ml: യൂറി

[ctx: switzerland.kgm]
en: Altdorf
ml: ആള്‍ട്ട്ഡോര്‍ഫ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Schwyz
ml: ഷാവിസ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Obwald
ml: ഒബ്‌വാള്‍ഡ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Sarnen
ml: സാര്‍നന്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Nidwald
ml: നിഡ്വാല്‍ഡ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Stans
ml: സ്റ്റാന്‍സ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Glarus
ml: ഗ്ലാറസ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Zug
ml: സുഗ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Fribourg
ml: ഫ്രിബോര്‍ഗ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Solothurn
ml: സൊളോത്തേണ്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Basle-City
ml: ബാസ്ലെ-സിറ്റി

[ctx: switzerland.kgm]
en: Basel
ml: ബേസല്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Basle-Country
ml: ബാസ്ലെ രാജ്യം

[ctx: switzerland.kgm]
en: Liestal
ml: ലീസ്റ്റാല്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Schaffhausen
ml: ഷാഫ്ഹാസന്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Appenzell Outer Rhodes
ml: അപ്പെന്‍സെല്‍ ഔട്ടര്‍ റോഡ്സ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Herisau
ml: ഹെരിസാവു

[ctx: switzerland.kgm]
en: Appenzell Inner Rhodes
ml: അപ്പെന്‍സല്‍ ഇന്നര്‍ റോഡ്സ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Appenzell
ml: അപ്പെന്‍സല്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: St. Gall
ml: സെയിന്റ് ഗാള്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: St. Gallen
ml: സെയിന്റ് ഗാളെന്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Grisons
ml: ഗ്രിസണ്‍സ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Chur
ml: ചുര്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Argovia
ml: അര്‍ഗോവിയ

[ctx: switzerland.kgm]
en: Aarau
ml: ആരാവു

[ctx: switzerland.kgm]
en: Thurgovia
ml: തുര്‍ഗോവിയ

[ctx: switzerland.kgm]
en: Frauenfeld
ml: ഫ്രോന്‍ഫെല്‍ഡ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Ticino
ml: ടിസിനോ

[ctx: switzerland.kgm]
en: Bellinzona
ml: ബെല്ലിന്‍സോണ

[ctx: switzerland.kgm]
en: Vaud
ml: വോഡ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Lausanne
ml: ലോസേന്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Valais
ml: വലായിസ്

[ctx: switzerland.kgm]
en: Sion
ml: സിയോണ്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Neuchâtel
ml: ന്യൂച്ചാറ്റല്‍

[ctx: switzerland.kgm]
en: Geneva
ml: ജനീവ

[ctx: switzerland.kgm]
en: Jura
ml: ജുറ

[ctx: switzerland.kgm]
en: Delémont
ml: ഡെലിമോണ്ട്

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Not Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍ അല്ല

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Sughd
ml: സുഗ്ദ്

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Khujand
ml: ഖുജന്ദ്

[ctx: tajikistan.kgm]
en: Khatlon
ml: ഖാറ്റ്‌ലോന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Thailand
ml: തായ്‌ലന്റ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: thailand.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: thailand.kgm]
en: Not Thailand
ml: തായ്‌ലന്റ് അല്ല

[ctx: thailand.kgm]
en: Chiang Mai
ml: ചിയാങ് മായി

[ctx: thailand.kgm]
en: Chiang Rai
ml: ചിയാങ് റായി

[ctx: thailand.kgm]
en: Kamphaeng Phet
ml: കാംഫേങ് ഫേട്ട്

[ctx: thailand.kgm]
en: Lampang
ml: ലാമ്പാങ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Lamphun
ml: ലാംഫുണ്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Mae Hong Son
ml: മോ ഹോങ് സോന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Nakhon Sawan
ml: നഖോണ്‍ സവാന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Nan
ml: നാന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Phayao
ml: ഫയാവോ

[ctx: thailand.kgm]
en: Phetchabun
ml: ഫേച്ചാബുന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Phichit
ml: ഫിച്ചിറ്റ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Phitsanulok
ml: ഫിറ്റ്സാനുലോക്

[ctx: thailand.kgm]
en: Phrae
ml: ഫ്രേ

[ctx: thailand.kgm]
en: Sukhothai
ml: സുഖോതായി

[ctx: thailand.kgm]
en: Tak
ml: താക്ക്

[ctx: thailand.kgm]
en: Uthai Thani
ml: ഉത്തായി താനി

[ctx: thailand.kgm]
en: Uttaradit
ml: ഉത്തരാദിത്ത്

[ctx: thailand.kgm]
en: Amnat Charoen
ml: ആമ്നാത് ചരോവന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Buri Ram
ml: ബുരി റാം

[ctx: thailand.kgm]
en: Chaiyaphum
ml: ചൈയ്യാഫും

[ctx: thailand.kgm]
en: Kalasin
ml: കലാസിന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Khon Kaen
ml: ഖോന്‍ കേന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Loei
ml: ലോയി

[ctx: thailand.kgm]
en: Maha Sarakham
ml: മഹാ സരാഖാം

[ctx: thailand.kgm]
en: Mukdahan
ml: മുക്താഹന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Nakhon Phanom
ml: നഖോന്‍ ഫനോം

[ctx: thailand.kgm]
en: Nakhon Ratchasima
ml: നഖോന്‍ രച്ചസിമ

[ctx: thailand.kgm]
en: Nong Bua Lamphu
ml: നോങ് ബുവ ലമ്ഫു

[ctx: thailand.kgm]
en: Nong Khai
ml: നോങ് ഖായി

[ctx: thailand.kgm]
en: Roi Et
ml: റോയി എറ്റ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Sakon Nakhon
ml: സകോണ്‍ നഖോണ്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Si Sa Ket
ml: സി സാ കെറ്റ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Surin
ml: സൂരിന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Ubon Ratchathani
ml: ഉബോണ്‍ രച്ചതാനി

[ctx: thailand.kgm]
en: Udon Thani
ml: ഉഡോണ്‍ താനി

[ctx: thailand.kgm]
en: Yasothon
ml: യസോത്തോന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Chachoengsao
ml: ചചോയങ്സാവോ

[ctx: thailand.kgm]
en: Chanthaburi
ml: ചന്താബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Chon Buri
ml: ചോന്‍ ബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Prachin Buri
ml: പ്രാചിന്‍ പുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Rayong
ml: റയോങ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Sa Kaeo
ml: സാ കയിവോ

[ctx: thailand.kgm]
en: Trat
ml: ട്രാറ്റ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Ang Thong
ml: ആങ് തോങ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Phra Nakhon Si Ayutthaya
ml: ഫ്രാ നഖോന്‍ സി ആയുത്തായ

[ctx: thailand.kgm]
en: Bangkok
ml: ബാങ്കോക്ക്

[ctx: thailand.kgm]
en: Chainat
ml: ചായിനാഥ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Kanchanaburi
ml: കാഞ്ചനബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Lop Buri
ml: ലോപ് ബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Nakhon Nayok
ml: നഖോന്‍ നയോക്

[ctx: thailand.kgm]
en: Nakhon Pathom
ml: നഖോന്‍ പതോം

[ctx: thailand.kgm]
en: Nonthaburi
ml: നൊന്താബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Pathum Thani
ml: പതും താനി

[ctx: thailand.kgm]
en: Phetchaburi
ml: ഫെച്ചാബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Prachuap Khiri Khan
ml: പ്രചുവാപ് ഖിരി ഖാന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Ratchaburi
ml: രച്ചാബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Samut Prakan
ml: സാമുത്ത് പ്രകാന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Samut Sakhon
ml: സാമുത്ത് സഖോന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Samut Songkhram
ml: സാമുത്ത് സോങ്ഖ്രാം

[ctx: thailand.kgm]
en: Saraburi
ml: സരാബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Sing Buri
ml: സിങ് ബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Suphan Buri
ml: സുഫാന്‍ ബുരി

[ctx: thailand.kgm]
en: Chumphon
ml: ചുംഫോന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Krabi
ml: ക്രാബി

[ctx: thailand.kgm]
en: Nakhon Si Thammarat
ml: നഖോണ്‍ സി തമ്മരാത്

[ctx: thailand.kgm]
en: Narathiwat
ml: നരാത്തിവാത്

[ctx: thailand.kgm]
en: Pattani
ml: പട്ടാണി

[ctx: thailand.kgm]
en: Phang Nga
ml: ഫാങ് ങ

[ctx: thailand.kgm]
en: Phatthalung
ml: ഫാത്തലുങ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Phuket
ml: ഫുക്കേത്

[ctx: thailand.kgm]
en: Ranong
ml: റനോങ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Satun
ml: സാതുന്‍

[ctx: thailand.kgm]
en: Songkhla
ml: സോങ്ഖല

[ctx: thailand.kgm]
en: Surat Thani
ml: സുരാത് താനി

[ctx: thailand.kgm]
en: Trang
ml: ട്രാങ്

[ctx: thailand.kgm]
en: Yala
ml: യാല

[ctx: tripura.kgm]
en: Tripura
ml: ത്രിപുര

[ctx: tripura.kgm]
en: District
ml: ജില്ല

[ctx: tripura.kgm]
en: Not Tripura
ml: ത്രിപുരയല്ല

[ctx: tripura.kgm]
en: Border
ml: അതിര്‍ത്തി

[ctx: tripura.kgm]
en: Dhalai
ml: ധലായി

[ctx: tripura.kgm]
en: Ambassa
ml: അമ്പാസ

[ctx: tripura.kgm]
en: North Tripura
ml: വടക്കന്‍ ത്രിപുര

[ctx: tripura.kgm]
en: Kailashahar
ml: കൈലാശഹര്‍

[ctx: tripura.kgm]
en: South Tripura
ml: തെക്കന്‍ ത്രിപുര

[ctx: tripura.kgm]
en: Udaipur
ml: ഉദയ്‌പുര്‍

[ctx: tripura.kgm]
en: West Tripura
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ ത്രിപുര

[ctx: tripura.kgm]
en: Agartala
ml: അഗര്‍ത്തല

[ctx: turkey.kgm]
en: Turkey
ml: ടര്‍ക്കി

[ctx: turkey.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: turkey.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: turkey.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: turkey.kgm]
en: Not Turkey
ml: ടര്‍ക്കി അല്ല

[ctx: turkey.kgm]
en: Adana
ml: അദാന

[ctx: turkey.kgm]
en: Adıyaman
ml: ആദ്‌ല്യമാന്‍

[ctx: turkey.kgm]
en: Ankara
ml: അങ്കാര

[ctx: turkey.kgm]
en: İstanbul
ml: ഇസ്താംബുള്‍

[ctx: turkey.kgm]
en: Van
ml: വന്‍

[ctx: turkey.kgm]
en: Yozgat
ml: യോസ്ഗറ്റ്

[ctx: turkmenistan.kgm]
en: Turkmenistan
ml: തുര്‍ക്ക്മെനിസ്ഥാന്‍

[ctx: turkmenistan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: turkmenistan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: turkmenistan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: turkmenistan.kgm]
en: Not Turkmenistan
ml: തുര്‍ക്ക്മെനിസ്ഥാന്‍ അല്ല

[ctx: turkmenistan.kgm]
en: Mary
ml: മേരി

[ctx: ukraine.kgm]
en: Ukraine
ml: ഉക്രൈന്‍

[ctx: ukraine.kgm]
en: Oblasts
ml: ഒബ്ലാസ്റ്റുകള്‍

[ctx: ukraine.kgm]
en: Kyiv
ml: കീവ്

[ctx: ukraine.kgm]
en: Odesa
ml: ഒഡെസ

[ctx: ukraine.kgm]
en: Sumy
ml: സുമി

[ctx: ukraine.kgm]
en: Dnipro
ml: ദനിപ്രോ

[ctx: ukraine.kgm]
en: Autonomous Republic of Crimea
ml: ക്രിമിയ സ്വയംഭരണ റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: ukraine.kgm]
en: Simferopol'
ml: സിംഫെറോപ്പോള്‍

[ctx: ukraine.kgm]
en: City of Kyiv
ml: കീവ് സിറ്റി

[ctx: ukraine.kgm]
en: City of Sevastopol'
ml: സെവാസ്റ്റൊപ്പോള്‍ സിറ്റി

[ctx: ukraine.kgm]
en: Azov Sea
ml: അസോവ് സീ

[ctx: ukraine.kgm]
en: Black Sea
ml: കരിങ്കടല്‍

[ctx: ukraine.kgm]
en: Not Ukraine
ml: ഉക്രൈന്‍ അല്ല

[ctx: ukraine.kgm]
en: Border/Coast
ml: അതിര്/തീരം

[ctx: ukraine.kgm]
en: River
ml: നദി

[ctx: uruguay.kgm]
en: Uruguay
ml: ഉറൂഗ്വേ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Departments
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

[ctx: uruguay.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: uruguay.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: uruguay.kgm]
en: Not Uruguay
ml: ഉറൂഗ്വേ അല്ല

[ctx: uruguay.kgm]
en: Artigas
ml: ആര്‍ട്ടിഗാസ്

[ctx: uruguay.kgm]
en: Canelones
ml: കനിലോണ്‍സ്

[ctx: uruguay.kgm]
en: Cerro Largo
ml: സെറോ ലാര്‍ഗോ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Melo
ml: മെലോ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Flores
ml: ഫ്ലോറെസ്

[ctx: uruguay.kgm]
en: Trinidad
ml: ട്രിനിഡാഡ്

[ctx: uruguay.kgm]
en: Florida
ml: ഫ്ലോറിഡ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Minas
ml: മിനാസ്

[ctx: uruguay.kgm]
en: Montevideo
ml: മോണ്ടിവീഡിയോ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Río Negro
ml: റിയോ നെഗ്രോ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Salto
ml: സാല്‍റ്റൊ

[ctx: uruguay.kgm]
en: San José
ml: സാന്‍ ഹോസെ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Soriano
ml: സൊറിയാനോ

[ctx: uruguay.kgm]
en: Mercedes
ml: മെര്‍സിഡെസ്

[ctx: usa.kgm]
en: USA
ml: യു എസ് എ

[ctx: usa.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: usa.kgm]
en: Coast
ml: കടല്‍ത്തീരം

[ctx: usa.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: usa.kgm]
en: Lake Superior
ml: സുപ്പീരിയര്‍ തടാകം

[ctx: usa.kgm]
en: Lake Michigan
ml: മിഷിഗണ്‍ തടാകം

[ctx: usa.kgm]
en: Lake Huron
ml: ഹ്യൂറോണ്‍ തടാകം

[ctx: usa.kgm]
en: Lake Erie
ml: ഈറീ തടാകം

[ctx: usa.kgm]
en: Lake Ontario
ml: ഒണ്ടാരിയോ തടാകം

[ctx: usa.kgm]
en: The Bahamas
ml: ദി ബഹാമാസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Cuba
ml: ക്യൂബ

[ctx: usa.kgm]
en: Canada
ml: കാനഡ

[ctx: usa.kgm]
en: Mexico
ml: മെക്സിക്കോ

[ctx: usa.kgm]
en: Russia
ml: റഷ്യ‌

[ctx: usa.kgm]
en: Washington DC
ml: വാഷിങ്ങ്ടണ്‍ ഡിസി

[ctx: usa.kgm]
en: Alabama
ml: അലബാമ

[ctx: usa.kgm]
en: Montgomery
ml: മോണ്ട്ഗോമറി

[ctx: usa.kgm]
en: Alaska
ml: അലാസ്ക്ക

[ctx: usa.kgm]
en: Juneau
ml: ജുന്യൂ

[ctx: usa.kgm]
en: Arizona
ml: അരിസോണ

[ctx: usa.kgm]
en: Phoenix
ml: ഫീനിക്സ്

[ctx: usa.kgm]
en: Arkansas
ml: അര്‍ക്കന്‍സാസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Little Rock
ml: ലിറ്റില്‍ റോക്ക്

[ctx: usa.kgm]
en: California
ml: കാലിഫോര്‍ണിയ

[ctx: usa.kgm]
en: Sacramento
ml: സാക്രമെന്റോ

[ctx: usa.kgm]
en: Colorado
ml: കൊളറാഡോ

[ctx: usa.kgm]
en: Denver
ml: ഡെന്‍വര്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Connecticut
ml: കണെക്ടിക്കട്ട്

[ctx: usa.kgm]
en: Hartford
ml: ഹാര്‍ട്ട്ഫോര്‍ഡ്

[ctx: usa.kgm]
en: Delaware
ml: ഡെലാവെയര്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Dover
ml: ഡോവര്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Florida
ml: ഫ്ലോറിഡ

[ctx: usa.kgm]
en: Tallahassee
ml: ടലഹാസീ

[ctx: usa.kgm]
en: Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ

[ctx: usa.kgm]
en: Atlanta
ml: അറ്റ്‌ലാന്റ

[ctx: usa.kgm]
en: Hawaii
ml: ഹവായി

[ctx: usa.kgm]
en: Honolulu
ml: ഹോണോലുലു

[ctx: usa.kgm]
en: Idaho
ml: ഇഡാഹോ

[ctx: usa.kgm]
en: Boise
ml: ബോയിസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Illinois
ml: ഇല്ലിനോയി

[ctx: usa.kgm]
en: Springfield
ml: സ്പ്രിങ്ങ്ഫീല്‍ഡ്

[ctx: usa.kgm]
en: Indiana
ml: ഇന്ത്യാന

[ctx: usa.kgm]
en: Indianapolis
ml: ഇന്ത്യാനപോളിസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Iowa
ml: അയോവ

[ctx: usa.kgm]
en: Des Moines
ml: ഡി മോയിന്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Kansas
ml: കന്‍സാസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Topeka
ml: ടോപേക

[ctx: usa.kgm]
en: Kentucky
ml: കെന്റക്കി

[ctx: usa.kgm]
en: Frankfort
ml: ഫ്രാങ്ക്ഫോര്‍ട്ട്

[ctx: usa.kgm]
en: Louisiana
ml: ലുയീസിയാന

[ctx: usa.kgm]
en: Baton Rouge
ml: ബാറ്റണ്‍ റൂഷ്

[ctx: usa.kgm]
en: Maine
ml: മെയിന്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Augusta
ml: അഗസ്റ്റ

[ctx: usa.kgm]
en: Maryland
ml: മേരിലാന്‍ഡ്

[ctx: usa.kgm]
en: Annapolis
ml: അന്നാപോളിസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Massachusetts
ml: മസാഷുസെറ്റ്സ്

[ctx: usa.kgm]
en: Boston
ml: ബോസ്റ്റണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Michigan
ml: മിഷിഗണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Lansing
ml: ലാന്‍സിങ്ങ്

[ctx: usa.kgm]
en: Minnesota
ml: മിന്നസോട്ട

[ctx: usa.kgm]
en: Saint Paul
ml: സെന്റ് പോള്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Mississippi
ml: മിസ്സിസ്സിപ്പി

[ctx: usa.kgm]
en: Jackson
ml: ജാക്ക്സണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Missouri
ml: മിസ്സോറി

[ctx: usa.kgm]
en: Jefferson City
ml: ജഫേഴ്സണ്‍ സിറ്റി

[ctx: usa.kgm]
en: Montana
ml: മൊണ്ടാന

[ctx: usa.kgm]
en: Helena
ml: ഹെലീന

[ctx: usa.kgm]
en: Nebraska
ml: നെബ്രാസ്ക്ക

[ctx: usa.kgm]
en: Lincoln
ml: ലിങ്കണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Nevada
ml: നെവാഡ

[ctx: usa.kgm]
en: Carson City
ml: കാര്‍സണ്‍ സിറ്റി

[ctx: usa.kgm]
en: New Hampshire
ml: ന്യൂ ഹാംഷെയര്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Concord
ml: കോണ്‍കോര്‍ഡ്

[ctx: usa.kgm]
en: New Jersey
ml: ന്യൂ ജര്‍സി

[ctx: usa.kgm]
en: Trenton
ml: ട്രെന്‍ടണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: New Mexico
ml: ന്യൂ മെക്സിക്കോ

[ctx: usa.kgm]
en: Santa Fe
ml: സാന്റ ഫെ

[ctx: usa.kgm]
en: New York
ml: ന്യൂ യോര്‍ക്ക്

[ctx: usa.kgm]
en: Albany
ml: അല്‍ബനി

[ctx: usa.kgm]
en: North Carolina
ml: നോര്‍ത്ത് കരോലിന

[ctx: usa.kgm]
en: Raleigh
ml: റാലീ

[ctx: usa.kgm]
en: North Dakota
ml: നോര്‍ത്ത് ഡക്കോട്ട

[ctx: usa.kgm]
en: Bismarck
ml: ബിസ്മാര്‍ക്ക്

[ctx: usa.kgm]
en: Ohio
ml: ഒഹയോ

[ctx: usa.kgm]
en: Columbus
ml: കൊളംബസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Oklahoma
ml: ഒക്ലഹോമ

[ctx: usa.kgm]
en: Oklahoma City
ml: ഒക്ലഹോമ സിറ്റി

[ctx: usa.kgm]
en: Oregon
ml: ഒറിഗണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Salem
ml: സേലം

[ctx: usa.kgm]
en: Pennsylvania
ml: പെന്‍സില്‍വേനിയ

[ctx: usa.kgm]
en: Harrisburg
ml: ഹാരിസ്ബര്‍ഗ്

[ctx: usa.kgm]
en: Rhode Island
ml: റോഡ് ഐലന്റ്

[ctx: usa.kgm]
en: Providence
ml: പ്രൊവിഡന്‍സ്

[ctx: usa.kgm]
en: South Carolina
ml: സൌത്ത് കരോലിന

[ctx: usa.kgm]
en: Columbia
ml: കൊളംബിയ

[ctx: usa.kgm]
en: South Dakota
ml: സൌത്ത് ഡക്കോട്ട

[ctx: usa.kgm]
en: Pierre
ml: പിയര്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Tennessee
ml: ടെന്നസ്സീ

[ctx: usa.kgm]
en: Nashville
ml: നാഷ്‌വില്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Texas
ml: ടെക്സാസ്

[ctx: usa.kgm]
en: Austin
ml: ഓസ്റ്റിന്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Utah
ml: യൂട്ടാ

[ctx: usa.kgm]
en: Salt Lake City
ml: സാള്‍ട്ട ലേക്ക് സിറ്റി

[ctx: usa.kgm]
en: Vermont
ml: വെര്‍മണ്ട്

[ctx: usa.kgm]
en: Montpelier
ml: മോണ്ട്പെലീര്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Virginia
ml: വിര്‍ജീനിയ

[ctx: usa.kgm]
en: Richmond
ml: റിച്ച്മണ്ട്

[ctx: usa.kgm]
en: Washington
ml: വാഷിങ്ങ്ടണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Olympia
ml: ഒളിമ്പിയ

[ctx: usa.kgm]
en: West Virginia
ml: വെസ്റ്റ് വിര്‍ജീനിയ

[ctx: usa.kgm]
en: Charleston
ml: ചാള്‍സ്റ്റണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Wisconsin
ml: വിസ്കോണ്‍സിന്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Madison
ml: മാഡിസണ്‍

[ctx: usa.kgm]
en: Wyoming
ml: വ്യോമിങ്ങ്

[ctx: usa.kgm]
en: Cheyenne
ml: ഷെയെന്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Uzbekistan
ml: ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Not Uzbekistan
ml: ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാന്‍ അല്ല

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Andijon
ml: അന്‍ഡിയോണ്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Buxoro
ml: ബുക്സോറോ

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Buxoro (Bukhara)
ml: ബുക്സോറോ (ബഖാര)

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Farg'ona
ml: ഫര്‍ഗോന

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Farg'ona (Fergana)
ml: ഫര്‍ഗോന (ഫെര്‍ഗാന)

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Jizzax
ml: ജിസാക്സ്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Xorazm
ml: സൊരാസം

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Urganch
ml: ഉര്‍ഗാഞ്ച്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Namangan
ml: നമാങ്കന്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Navoiy
ml: നവോയി

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Qashqadaryo
ml: ക്വാഷ്കഡാരിയോ

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Qarshi
ml: ക്വര്‍ഷി

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Qaraqalpaqstan
ml: ക്വരാക്കല്‍പക്ക്സ്ഥാന്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Nukus
ml: നുകുസ്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Samarqand
ml: സമര്‍ഖണ്ട്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Sirdaryo
ml: സിര്‍ദാരിയോ

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Guliston
ml: ഗുലിസ്റ്റണ്‍

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Surxondaryo
ml: സുര്‍ക്സൊണ്ടാരിയോ

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Termez
ml: ടെര്‍മിസ്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Toshkent (Viloyati)
ml: തോഷ്കന്റ് (വിലോയാടി)

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Tashkent
ml: താഷ്കെന്റ്

[ctx: uzbekistan.kgm]
en: Toshkent (Shahri )
ml: തോഷ്കന്റ് (ഷഹ്രി)

[ctx: venezuela.kgm]
en: Venezuela
ml: വെനിസ്വേല

[ctx: venezuela.kgm]
en: States
ml: സംസ്ഥാനങ്ങള്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: venezuela.kgm]
en: Not Venezuela
ml: വെനിസ്വേലയല്ല

[ctx: venezuela.kgm]
en: Amazonas
ml: ആമസോണാസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Puerto Ayacucho
ml: പ്യൂര്‍ട്ടോ അയാകുച്ചോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Anzoátegui
ml: അന്‍സൊവാടേഗ്വി

[ctx: venezuela.kgm]
en: Barcelona
ml: ബാര്‍സിലോണ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Apure
ml: അപുരെ

[ctx: venezuela.kgm]
en: San Fernando de Apure
ml: സന്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടോ ഡി അപുരെ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Aragua
ml: അരാഗ്വ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Maracay
ml: മറാകായ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Barinas
ml: ബറിനാസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Bolívar
ml: ബൊളിവാര്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Ciudad Bolívar
ml: സിയുദാദ് ബൊളിവാര്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Carabobo
ml: കരാബോബോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Valencia
ml: വലെന്‍ഷിയ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Cojedes
ml: കൊജേഡെസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: San Carlos
ml: സാന്‍ കാര്‍ലോസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Delta Amacuro
ml: ഡെല്‍ട്ടാ അമാകുറോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Tucupita
ml: ടുകുപ്പിറ്റ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Falcón
ml: ഫാല്‍ക്കണ്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Coro
ml: കൊറോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Guárico
ml: ഗ്വാറിക്കോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: San Juan De Los Morros
ml: സാന്‍ യുവാന്‍ ഡി ലോസ് മോറോസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Lara
ml: ലാറ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Barquisimeto
ml: ബാര്‍ക്വിസിമെറ്റോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Mérida
ml: മെറിഡ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Miranda
ml: മിരാന്‍ഡ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Los Teques
ml: ലോസ് ടെക്വസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Monagas
ml: മൊനാഗാസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Maturín
ml: മച്ചൂരിന്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Nueva Esparta
ml: ന്യൂവ എസ്പാര്‍ട്ട

[ctx: venezuela.kgm]
en: La Asunción
ml: ലാ അസന്‍സിയോണ്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Portuguesa
ml: പോര്‍ച്ചുഗീസ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Guanare
ml: ഗുവാനരേ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Sucre
ml: സുക്രേ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Cumaná
ml: കുമാന

[ctx: venezuela.kgm]
en: Táchira
ml: ടാച്ചിറ

[ctx: venezuela.kgm]
en: San Cristóbal
ml: സാന്‍ ക്രിസ്റ്റൊബാള്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Trujillo
ml: ട്രുജിലോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Yaracuy
ml: യരാകുയി

[ctx: venezuela.kgm]
en: San Felipe
ml: സാന്‍ ഫെലിപ്പെ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Vargas
ml: വര്‍ഗാസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: La Guaira
ml: ലാ ഗുവൈറ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Zulia
ml: സുലിയ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Maracaibo
ml: മരാകൈബോ

[ctx: venezuela.kgm]
en: Federal Dependencies
ml: ഫെഡറല്‍ ഡിപ്പന്‍ഡന്‍സികള്‍

[ctx: venezuela.kgm]
en: Caracas
ml: കരാകസ്

[ctx: venezuela.kgm]
en: Capital District
ml: തലസ്ഥാന ജില്ല

[ctx: venezuela.kgm]
en: Caracas ciudad
ml: കരാകസ് സിയുദാദ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

[ctx: vietnam.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Not Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം അല്ല

[ctx: vietnam.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: vietnam.kgm]
en: An Giang
ml: അന്‍ ജിയാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Long Xuyen
ml: ലോങ് സുയെന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Bac Giang
ml: ബാക് ജിയാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Bac Kan
ml: ബാക് കാന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Bac Lieu
ml: ബാക് ലിയു

[ctx: vietnam.kgm]
en: Bac Ninh
ml: ബാക് നിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ba Ria-Vung Tau
ml: ബാ റിയ-വുങ് താവു

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vung Tau
ml: വുങ് താവു

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ben Tre
ml: ബെന്‍ ട്രെ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Binh Dinh
ml: ബിന്‍ ദിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Qui Nhon
ml: കുയി നോണ്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Binh Duong
ml: ബിന്‍‌ ദുവോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Thu Dau Mot
ml: തു ദവു മോട്ട്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Binh Phuoc
ml: ബിന്‍ ഫുവോക്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dong Xoai
ml: ഡോങ് സൊവായി

[ctx: vietnam.kgm]
en: Binh Thuan
ml: ബിന്‍ തുവാന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Phan Thiet
ml: ഫാന്‍ തിയറ്റ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ca Mau
ml: കാ മാവു

[ctx: vietnam.kgm]
en: Can Tho
ml: കാന്‍ തോ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dak Lak
ml: ദക്ക് ലക്ക്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Buon Ma Thuot
ml: ബുയോണ്‍ മാ തുവോട്ട്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dak Nong
ml: ദക്ക് നോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dong Nai
ml: ഡോങ് നായ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Bien Hoa
ml: ബിയെന്‍ ഹൊവ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dong Thap
ml: ഡോങ് തപ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Giang
ml: ഹ ജിയാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Hai Duong
ml: ഹയ് ഡുവോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Nam
ml: ഹാ നാം

[ctx: vietnam.kgm]
en: Phu Ly
ml: ഫു ലി

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Noi
ml: ഹ നൊയ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Tay
ml: ഹ ടെയ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Dong
ml: ഹ ഡോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Tinh
ml: ഹ തിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Hoa Binh
ml: ഹൊവ ബിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ho Chi Minh
ml: ഹൊ ചി മിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Hau Giang
ml: ബാക് ജിയാങ്ഹൗ ജിയാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vi Thanh
ml: താന്‍ ഹൊവവി താന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Hung Yen
ml: ജാപ്പാന്, യെന്ഹങ് യെന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Khanh Hoa
ml: ഖാന്‍ ഹൊവ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Nha Trang
ml: ന ട്രാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Kien Giang
ml: കിയെന്‍ ജിയാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Kon Tum
ml: കൊന്‍ ടം

[ctx: vietnam.kgm]
en: Lam Dong
ml: ലം ഡോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Da Lat
ml: ഡ ലറ്റ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Lang Son
ml: ലാങ് സണ്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Lao Cai
ml: ലാവൊ കെയ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Long An
ml: ലോങ് അന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tan An
ml: ടാന്‍ അന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Nam Dinh
ml: നാം ദിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Nghe An
ml: നഗേ അന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vinh
ml: വിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ninh Binh
ml: നിന്‍ ബിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ninh Thuan
ml: നിന്‍ തുവാന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Phu Tho
ml: ഫു തൊ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Viet Tri
ml: വിയറ്റ് ട്രി

[ctx: vietnam.kgm]
en: Phu Yen
ml: ഫു യെന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tuy Hoa
ml: ടുയി ഹോവ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Quang Binh
ml: കുവാങ് ബിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dong Hoi
ml: ഡോങ് ഹൊയ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Quang Nam
ml: കുവാങ് നാം

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tam Ky
ml: ടാം കി

[ctx: vietnam.kgm]
en: Quang Ngai
ml: കുവാങ് നഗായി

[ctx: vietnam.kgm]
en: Quang Ninh
ml: കുവാങ് നിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Ha Long
ml: ഹാ ലോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Quang Tri
ml: കുവാങ് ട്രി

[ctx: vietnam.kgm]
en: Dong Ha
ml: ഡോങ് ഹാ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Soc Trang
ml: സോക്ക് ട്രാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Son La
ml: സോന്‍ ല

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tay Ninh
ml: ടേ നിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Thai Binh
ml: തായി ബിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Thai Nguyen
ml: തായി നഗൂയന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Thanh Hoa
ml: താന്‍ ഹൊവ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Thua Thien-Hue
ml: തുവ തിയന്‍-ഹ്യൂ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Hue
ml: ഹ്യൂ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tien Giang
ml: ടിയന്‍ ജിയാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: My Tho
ml: മൈ തോ

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tra Vinh
ml: ട്രാ വിന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Tuyen Quang
ml: ടുയെന്‍ ക്വാങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vinh Long
ml: വിന്‍ ലോങ്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vinh Phuc
ml: വിന്‍ ഫൂക്ക്

[ctx: vietnam.kgm]
en: Vinh Yen
ml: വിന്‍ യെന്‍

[ctx: vietnam.kgm]
en: Yen Bai
ml: യെന്‍ ബായി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Waters (World-Class)
ml: വെള്ളം (ലോക-വര്‍ഗ്ഗം)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Oceans and basins
ml: മഹാസമുദ്രങ്ങളും താഴ്വരകളും

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Not Waters (World-Class)
ml: വെള്ളമല്ല (ലോക-വര്‍ഗ്ഗം)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Arctic ocean
ml: ആര്‍ട്ടിക് മഹാസമുദ്രം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Northern Pacific
ml: വടക്കന്‍ പസിഫിക്ക്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Northern Atlantic
ml: വടക്കന്‍ അറ്റ്‌ലാന്റിക്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Southern Pacific
ml: തെക്കന്‍ പസിഫിക്ക്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Southern Atlantic
ml: തെക്കന്‍ അറ്റ്‌ലാന്റിക്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Indian ocean
ml: ഇന്ത്യന്‍ മഹാസമുദ്രം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Antarctic ocean
ml: അറ്റ്‌ലാന്റിക് മഹാസമുദ്രം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Congo
ml: കോംഗോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Lake Chad
ml: ഛാഡ് തടാകം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Jubba
ml: ജുബ്ബ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Limpopo
ml: ലിമ്പോപ്പോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mangoky
ml: മാങ്കോകി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mania
ml: മനിയ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Niger
ml: നൈഗ‌ര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Nile
ml: നൈല്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Ogooue
ml: ഒഗൂ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Okavango swamp
ml: ഒകവാങ്ഗോ ചതുപ്പ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Orange
ml: ഓറഞ്ച്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Oued Draa
ml: ഊദ് ദ്രാ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Senegal
ml: സെനഗല്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Shabelle
ml: ഷബെല്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Turkana
ml: തുര്‍ക്കാന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Volta
ml: വോള്‍ട്ട

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Zambezi
ml: സംബേസി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Dalalven
ml: ദലാല്‍വെന്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Danube
ml: ഡാന്യൂബ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Daugava
ml: ദോഗാവ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Dnieper
ml: നീപ്പര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Dniester
ml: നീസ്റ്റര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Don
ml: ഡോണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Ebro
ml: എബ്രോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Elbe
ml: എല്‍ബെ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Garonne
ml: ഗരോണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Glama
ml: ഗ്ലാമ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Guadalquivir
ml: ഗ്വാദല്‍ക്വിവീര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Kemijoki
ml: കെമിജോക്കി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Kura (& Araks)
ml: കുറ (അരാക്സും)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Loire
ml: ലോയിര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Neva
ml: നേവ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Dvina
ml: ഡ്വിന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Oder
ml: ഓഡര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Po
ml: പോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Rhine
ml: റൈന്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Rhone
ml: റോണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Seine
ml: സൈന്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Tagus
ml: ടാഗസ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Tigris (& Euphrates)
ml: ടൈഗ്രിസ് (& യൂഫ്രറ്റീസ്)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Ural
ml: ഉറാല്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Vistula
ml: വിസ്റ്റുള

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Volga
ml: വോള്‍ഗ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Weser
ml: വെസര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Amu Darya
ml: അമു ദാര്യ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Amur
ml: അമുര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Lake Balkhash
ml: ബല്‍ഖാഷ് തടാകം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Brahmaputra
ml: ബ്രഹ്മപുത്ര

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Chao Phrya
ml: ചാവോ ഫ്ര്യ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Fly
ml: ഫ്ളൈ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Ganges
ml: ഗംഗ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Godavari
ml: ഗോദാവരി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Hong (Red river)
ml: ഹോങ് (ചുവപ്പു് നദി)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Hwang He
ml: ഹ്വാങ്ങ് ഹെ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Indigirka
ml: ഇന്‍ഡിഗിര്‍ക്ക

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Indus
ml: ഇന്‍ഡസ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Irrawaddy
ml: ഇറവാഡ്ഡി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Kapuas
ml: കപുവാസ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Kolyma
ml: കൊളിമ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Krishna
ml: ക്രിഷ്ണ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Lena
ml: ലെന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mahakam
ml: മഹാകം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mahanadi
ml: മഹാനദി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mekong
ml: മെക്കോങ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Murray (& Darling)
ml: മുറേ (യും ഡാര്‍ലിങ്ങും)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Narmada
ml: നര്‍മദ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Ob
ml: ഓബ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Alabama (& Tombigbee)
ml: അലബാമ (& ടോംബിഗ്ബീ)

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Balsas
ml: ബല്‍സാസ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Brazos
ml: ബ്രാസോസ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Colorado
ml: കൊളറാഡോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Columbia
ml: കൊളംബിയ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Fraser
ml: ഫ്രേസര്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Hudson
ml: ഹഡ്സണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mackenzie
ml: മക്കെന്‍സീ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Mississippi
ml: മിസ്സിസ്സിപ്പി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Nelson
ml: നെല്‍സണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Rio Grande
ml: യോ ഗ്രാന്‍ഡെ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Rio Grande de Santiago
ml: റിയോ ഗ്രാന്‍ഡെ ഡി സാന്റിയാഗോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Sacramento
ml: സാക്രമെന്റോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Saint Lawrence
ml: സെയിന്റ് ലോറന്‍സ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Susquehanna
ml: സുസ്കെഹാന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Thelon
ml: തെലാണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Usumacinta
ml: ഉസുമസിന്റ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Yaqui
ml: യാക്വി

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Yukon
ml: യൂക്കോണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Amazon
ml: ആമസണ്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Chubut
ml: ചുബുത്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Magdalena
ml: മഗ്ദലീന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Orinoco
ml: ഓറിനോക്കോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Parana
ml: പരാന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Pamaiba
ml: പമൈബ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Rio Colorado
ml: റിയോ കൊളറാഡോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Sao Francisco
ml: സാവൌ ഫ്രാന്‍സിസ്കോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Lake Titicaca
ml: റ്റിറ്റിക്കാക്ക തടാകം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Tocantins
ml: ടൊകാന്റിന്‍സ്

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Uruguay
ml: ഉറൂഗ്വേ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Douro
ml: ഡൌറോ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Guadiana
ml: ഗുവാടിയാന

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Meuse
ml: മ്യൂസെ

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Lake Eyre
ml: ഈറി തടാകം

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Caspian sea
ml: കാസ്പിയന്‍ കടല്‍

[ctx: waters_world-class.kgm]
en: Tiber
ml: ടൈബര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: West Bengal
ml: വെസ്റ്റ് ബംഗാള്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: District
ml: ജില്ല

[ctx: westbengal.kgm]
en: Border
ml: അതിര്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Purulia
ml: പുരുലിയ

[ctx: westbengal.kgm]
en: Bankura
ml: ബാങ്കുര

[ctx: westbengal.kgm]
en: Paschim Medinipur
ml: പാഷിം മേധിനിപ്പൂര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Midnapore
ml: മിദ്നാപൂര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Purba Medinipur
ml: പൂര്‍ബ മേധിനിപ്പൂര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Tamluk
ml: തംലുക്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Howrah
ml: ഹൌറ

[ctx: westbengal.kgm]
en: South 24-Parganas
ml: തെക്കന്‍ 24-പര്‍ഗാനാസ്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Alipur
ml: അലിപുര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: North 24-Parganas
ml: വടക്കന്‍ 24-പര്‍ഗാനാസ്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Barasat
ml: ബരാസത്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Kolkata
ml: കൊല്‍ക്കത്ത

[ctx: westbengal.kgm]
en: Hooghly
ml: ഹൂഗ്ലി

[ctx: westbengal.kgm]
en: Chunchura
ml: ചുഞ്ചുറ

[ctx: westbengal.kgm]
en: Burdwan
ml: ബുര്‍ദ്വന്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Nadia
ml: നദിയ

[ctx: westbengal.kgm]
en: Birbhum
ml: ബിര്‍ഭും

[ctx: westbengal.kgm]
en: Suri
ml: സുരി

[ctx: westbengal.kgm]
en: Murshidabad
ml: മുര്‍ഷിദാബാദ്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Baharampur
ml: ബഹറാംപുര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Malda
ml: മാല്‍ദ

[ctx: westbengal.kgm]
en: Inreg Bazar
ml: ഇന്‍രെഗ് ബസാര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Dakshin Dinajpur
ml: ദക്ഷിണ്‍ ദിനാജ്പൂര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Balurghat
ml: ബലൂര്‍ഘട്ട്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Uttar Dinajpur
ml: ഉത്തര്‍ ദിനാജ്പൂര്‍

[ctx: westbengal.kgm]
en: Raiganj
ml: റായിഗഞ്ച്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Darjeeling
ml: ഡാര്‍ജലിങ്ങ്

[ctx: westbengal.kgm]
en: Jalpaiguri
ml: ജല്‍പൈഗുരി

[ctx: westbengal.kgm]
en: Cooch Behar
ml: കൂച്ച് ബെഹാര്‍

[ctx: world.kgm]
en: World
ml: ലോകം

[ctx: world.kgm]
en: Countries
ml: രാജ്യങ്ങള്‍

[ctx: world.kgm]
en: Not a Nation
ml: ഒരു രാഷ്ട്രം അല്ല

[ctx: world.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: world.kgm]
en: Algeria
ml: അല്‍ജീരിയ

[ctx: world.kgm]
en: Algiers
ml: ആല്‍ജിയേര്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Angola
ml: അംഗോള

[ctx: world.kgm]
en: Luanda
ml: ലുവാണ്ട

[ctx: world.kgm]
en: Benin
ml: ബെനിന്‍‍

[ctx: world.kgm]
en: Porto Novo
ml: പോര്‍ട്ടോ നോവോ

[ctx: world.kgm]
en: Botswana
ml: ബോട്സ്വാന

[ctx: world.kgm]
en: Gaborone
ml: ഗാബറോണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Burkina Faso
ml: ബര്‍ക്കിന ഫസോ

[ctx: world.kgm]
en: Ouagadougou
ml: വാഗദുഗു

[ctx: world.kgm]
en: Burundi
ml: ബറുണ്ടി

[ctx: world.kgm]
en: Cameroon
ml: കാമറൂണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Yaoundé
ml: യവുണ്ടേ

[ctx: world.kgm]
en: Central African Republic
ml: മധ്യ ആഫ്രിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Bangui
ml: ബങുയി

[ctx: world.kgm]
en: Chad
ml: ചാഡ്

[ctx: world.kgm]
en: N'Djamena
ml: ന'ദ്ജമോന

[ctx: world.kgm]
en: Côte d'Ivoire
ml: കോട്ടെ ഡി ലവര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Yamoussoukro
ml: യമുസോക്രോ

[ctx: world.kgm]
en: Democratic Republic of the Congo
ml: ഡെമോക്രാറ്റിക് റിപബ്ലിക് ഓഫ് കോംഗോ

[ctx: world.kgm]
en: Kinshasa
ml: കിന്‍ഷാസ

[ctx: world.kgm]
en: Djibouti
ml: ജിബൂട്ടി

[ctx: world.kgm]
en: Egypt
ml: ഈജിപ്ത്

[ctx: world.kgm]
en: Cairo
ml: കെയ്റോ

[ctx: world.kgm]
en: Equatorial Guinea
ml: ഇക്വറ്റോറിയല്‍ ഗിനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Malabo
ml: മലാബോ

[ctx: world.kgm]
en: Eritrea
ml: എറിട്രിയ

[ctx: world.kgm]
en: Asmara
ml: അസ്മാര

[ctx: world.kgm]
en: Ethiopia
ml: എത്യോപ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Addis Ababa
ml: അഡിസ് അബാബ

[ctx: world.kgm]
en: Gabon
ml: ഗാബണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Libreville
ml: ലിബര്‍വില്‍

[ctx: world.kgm]
en: Ghana
ml: ഘാന

[ctx: world.kgm]
en: Accra
ml: ആക്ക്ര

[ctx: world.kgm]
en: Guinea
ml: ഗിനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Conakry
ml: കൊനാക്രി

[ctx: world.kgm]
en: Guinea-Bissau
ml: ഗിനിയ-ബിസ്സാവു

[ctx: world.kgm]
en: Bissau
ml: ബിസ്സാവു

[ctx: world.kgm]
en: Iran
ml: ഇറാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Tehran
ml: ടെഹ്റാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Iraq
ml: ഇറാക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Baghdad
ml: ബാഗ്ദാദ്

[ctx: world.kgm]
en: Israel
ml: ഇസ്രായേല്‍

[ctx: world.kgm]
en: Jerusalem
ml: ജറുസലേം

[ctx: world.kgm]
en: Jordan
ml: ജോര്‍ദാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Amman
ml: അമ്മാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Kenya
ml: കെനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Nairobi
ml: നെയ്റോബി

[ctx: world.kgm]
en: Kuwait
ml: കുവൈറ്റ്

[ctx: world.kgm]
en: Kuwait City
ml: കുവൈറ്റ് സിറ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Lebanon
ml: ലെബനണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Beirut
ml: ബെയ്റൂട്ട്

[ctx: world.kgm]
en: Lesotho
ml: ലെസോത്തോ

[ctx: world.kgm]
en: Maseru
ml: മസേരു

[ctx: world.kgm]
en: Liberia
ml: ലൈബീരിയ

[ctx: world.kgm]
en: Monrovia
ml: മൊണ്‍റോവിയ

[ctx: world.kgm]
en: Libya
ml: ലിബിയ

[ctx: world.kgm]
en: Tripoli
ml: ട്രിപ്പോളി

[ctx: world.kgm]
en: Liechtenstein
ml: ലിച്ചന്‍സ്റ്റീന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Vaduz
ml: വാഡുസ്

[ctx: world.kgm]
en: Madagascar
ml: മഡഗാസ്ക്കര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Antananarivo
ml: അന്റനാനാരിവോ

[ctx: world.kgm]
en: Malawi
ml: മലാവി

[ctx: world.kgm]
en: Lilongwe
ml: ലിലോങ്വെ

[ctx: world.kgm]
en: Mali
ml: മാലി

[ctx: world.kgm]
en: Bamako
ml: ബാമാക്കോ

[ctx: world.kgm]
en: Mauritania
ml: മൌരിട്ടാനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Nouakchott
ml: നൊവാഖോട്ട്

[ctx: world.kgm]
en: Morocco
ml: മൊറോക്കോ

[ctx: world.kgm]
en: Rabat
ml: റബാത്ത്

[ctx: world.kgm]
en: Mozambique
ml: മൊസാംബിക്

[ctx: world.kgm]
en: Maputo
ml: മാപുട്ടോ

[ctx: world.kgm]
en: Namibia
ml: നമീബിയ

[ctx: world.kgm]
en: Windhoek
ml: വിന്‍ഡ്ഹോക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Niger
ml: നൈജര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Niamey
ml: നിയാമീ

[ctx: world.kgm]
en: Nigeria
ml: നൈജീരിയ

[ctx: world.kgm]
en: Abuja
ml: അബൂജ

[ctx: world.kgm]
en: Qatar
ml: ഖത്ത‌ര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Doha
ml: ദോഹ

[ctx: world.kgm]
en: Republic of the Congo
ml: റിപബ്ലിക് ഓഫ് ദി കോംഗോ

[ctx: world.kgm]
en: Brazzaville
ml: ബ്രാസവില്‍

[ctx: world.kgm]
en: Rwanda
ml: റുവാണ്ട

[ctx: world.kgm]
en: Kigali
ml: കിഗാലി

[ctx: world.kgm]
en: Saudi Arabia
ml: സൌദി അറേബ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Riyadh
ml: റിയാദ്

[ctx: world.kgm]
en: Senegal
ml: സെനഗല്‍

[ctx: world.kgm]
en: Dakar
ml: ഡകാര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Sierra Leone
ml: സിയറ ലിയോണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Freetown
ml: ഫ്രീടൌണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Somalia
ml: സോമാലിയ

[ctx: world.kgm]
en: Mogadishu
ml: മൊഗാദിഷു

[ctx: world.kgm]
en: South Africa
ml: ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക‌

[ctx: world.kgm]
en: Pretoria, Bloemfontein and Cape Town
ml: പ്രിട്ടോറിയയും ബ്ലോയെംഫോണ്ടേനും കേപ്പ് ടൌണും

[ctx: world.kgm]
en: Sudan
ml: സുഡാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Khartoum
ml: ഖാര്‍ട്ടോം

[ctx: world.kgm]
en: Mbabane
ml: ബാബേന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Syria
ml: സിറിയ

[ctx: world.kgm]
en: Damascus
ml: ഡമാസ്കസ്

[ctx: world.kgm]
en: Tanzania
ml: ടാന്‍സാനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Dodoma
ml: ഡൊഡോമ

[ctx: world.kgm]
en: The Gambia
ml: ദി ഗാമ്പിയ

[ctx: world.kgm]
en: Banjul
ml: ബാഞ്ചുള്‍

[ctx: world.kgm]
en: Togo
ml: ടോഗോ

[ctx: world.kgm]
en: Lomé
ml: ലോമെ

[ctx: world.kgm]
en: Tunisia
ml: ടുണീഷ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Tunis
ml: ടുനിസ്

[ctx: world.kgm]
en: Uganda
ml: ഉഗാണ്ട

[ctx: world.kgm]
en: Kampala
ml: കംപാല

[ctx: world.kgm]
en: United Arab Emirates
ml: യുണൈറ്റഡ് അറബ് എമിറൈറ്റ്സ്

[ctx: world.kgm]
en: Abu Dhabi City
ml: അബു ദാബി സിറ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Oman
ml: ഒമാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Muscat
ml: മസ്കറ്റ്

[ctx: world.kgm]
en: West Bank
ml: വെസ്റ്റ് ബാങ്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Western Sahara
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ സഹാറ‌

[ctx: world.kgm]
en: Laayoune
ml: ലായൂനെ

[ctx: world.kgm]
en: Yemen
ml: യെമന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Sana'a
ml: സനാഹ

[ctx: world.kgm]
en: Zambia
ml: സാംബിയ

[ctx: world.kgm]
en: Lusaka
ml: ലുസാക്ക

[ctx: world.kgm]
en: Zimbabwe
ml: സിംബാബ്വേ

[ctx: world.kgm]
en: Harare
ml: ഹരാരെ

[ctx: world.kgm]
en: Albania
ml: അല്‍ബേനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Tirana
ml: ടിരാന

[ctx: world.kgm]
en: Austria
ml: ഓസ്‌ട്രിയ

[ctx: world.kgm]
en: Vienna
ml: വിയന്ന

[ctx: world.kgm]
en: Belarus
ml: ബെലാറസ്

[ctx: world.kgm]
en: Minsk
ml: മിന്‍സ്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Belgium
ml: ബെല്‍ജിയം

[ctx: world.kgm]
en: Brussels
ml: ബ്രസ്സല്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Bosnia and Herzegovina
ml: ബോസ്നിയയും ഹെര്‍സഗോവിനയും

[ctx: world.kgm]
en: Sarajevo
ml: സരയേവോ

[ctx: world.kgm]
en: Bulgaria
ml: ബള്‍ഗേറിയ

[ctx: world.kgm]
en: Sofia
ml: സോഫിയ

[ctx: world.kgm]
en: Croatia
ml: ക്രൊയേഷ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Zagreb
ml: സാഗ്രെബ്

[ctx: world.kgm]
en: Prague
ml: പ്രാഗ്

[ctx: world.kgm]
en: Denmark
ml: ഡെന്മാര്‍ക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Copenhagen
ml: കോപ്പന്‍ഹാഗന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Estonia
ml: എസ്‌ടോണിയ

[ctx: world.kgm]
en: Tallinn
ml: റ്റാലിന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Finland
ml: ഫിന്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Helsinki
ml: ഹെത്സിങ്കി

[ctx: world.kgm]
en: Skopje
ml: സ്കോപ്യെ

[ctx: world.kgm]
en: France
ml: ഫ്രാന്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Paris
ml: പാരിസ്

[ctx: world.kgm]
en: Germany
ml: ജര്‍മ്മനി

[ctx: world.kgm]
en: Berlin
ml: ബെര്‍ലിന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Greece
ml: ഗ്രീസ്

[ctx: world.kgm]
en: Athens
ml: ഏഥന്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Hungary
ml: ഹങ്കറി

[ctx: world.kgm]
en: Budapest
ml: ബുഡാപെസ്റ്റ്

[ctx: world.kgm]
en: Iceland
ml: ഐസ്‌ലാന്‍ഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Reykjavik
ml: റെയിക്യവിക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Ireland
ml: ഐര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Dublin
ml: ഡബ്ലിന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Italy
ml: ഇറ്റലി‌

[ctx: world.kgm]
en: Rome
ml: റോം

[ctx: world.kgm]
en: Latvia
ml: ലാത്‌വിയ

[ctx: world.kgm]
en: Riga
ml: റിഗാ

[ctx: world.kgm]
en: Lithuania
ml: ലിത്വാനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Vilnius
ml: വില്‍നിയസ്

[ctx: world.kgm]
en: Luxembourg
ml: ലക്സംബര്‍ഗ്

[ctx: world.kgm]
en: Moldova
ml: മോള്‍ഡോവ

[ctx: world.kgm]
en: Chisinau
ml: ചിസിനാവു

[ctx: world.kgm]
en: Netherlands
ml: നെതര്‍ലാന്‍ഡ്സ്

[ctx: world.kgm]
en: Amsterdam
ml: ആംസ്റ്റര്‍ഡാം

[ctx: world.kgm]
en: Norway
ml: നോ‌‌ര്‍വ്വേ

[ctx: world.kgm]
en: Oslo
ml: ഓസ്ലോ

[ctx: world.kgm]
en: Poland
ml: പോളണ്ട്

[ctx: world.kgm]
en: Warsaw
ml: വാര്‍സോ

[ctx: world.kgm]
en: Portugal
ml: പോ‌ര്‍ച്ചുഗല്‍

[ctx: world.kgm]
en: Lisbon
ml: ലിസ്ബണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Romania
ml: റൊമേനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Bucharest
ml: ബുക്കാറസ്റ്റ്

[ctx: world.kgm]
en: Russia
ml: റഷ്യ‌

[ctx: world.kgm]
en: Moscow
ml: മോസ്കോ

[ctx: world.kgm]
en: San Marino
ml: സാന്‍ മാരിനോ

[ctx: world.kgm]
en: Serbia
ml: സെര്‍ബിയ

[ctx: world.kgm]
en: Belgrade
ml: ബെല്‍ഗ്രേഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Montenegro
ml: മോണ്ടിനെഗ്രോ

[ctx: world.kgm]
en: Podgorica
ml: പോഡ്ഗോറിക്ക

[ctx: world.kgm]
en: Slovakia
ml: സ്ലോവാക്യ

[ctx: world.kgm]
en: Bratislava
ml: ബ്രാട്ടിസ്ലാവ

[ctx: world.kgm]
en: Slovenia
ml: സ്ലോവീനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Ljubljana
ml: ജുബ്ജാന

[ctx: world.kgm]
en: Spain
ml: സ്പെയിന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Madrid
ml: മാഡ്രിഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Sweden
ml: സ്വീഡന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Stockholm
ml: സ്റ്റോക്ക്ഹോം

[ctx: world.kgm]
en: Switzerland
ml: സ്വിറ്റ്സ‌ര്‍ലാന്‍ഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Bern
ml: ബേണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Turkey
ml: തുര്‍ക്കി

[ctx: world.kgm]
en: Ankara
ml: അങ്കാറ

[ctx: world.kgm]
en: Ukraine
ml: ഉക്രൈന്‍

[ctx: world.kgm]
en: United Kingdom
ml: യുണൈറ്റഡ് കിംഗ്ഡം

[ctx: world.kgm]
en: London
ml: ലണ്ടന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Canada
ml: കാനഡ

[ctx: world.kgm]
en: Ottawa
ml: ഒട്ടാവ

[ctx: world.kgm]
en: El Salvador
ml: എല്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: world.kgm]
en: San Salvador
ml: സാന്‍ സാല്‍വഡോര്‍

[ctx: world.kgm]
en: The United States of America
ml: ദി യുണെറ്റഡ് സ്റ്റേറ്റ്സ് ഓഫ് അമേരിക്ക

[ctx: world.kgm]
en: Washington D.C.
ml: വാഷിങ്ടണ്‍ ഡി.സി.

[ctx: world.kgm]
en: The Bahamas
ml: ദി ബഹാമാസ്

[ctx: world.kgm]
en: Nassau
ml: നസ്സാവു

[ctx: world.kgm]
en: The Dominican Republic
ml: ഡൊമിനിക്കന്‍ റിപ്പബ്ലിക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Santo Domingo
ml: സാന്റോ_ഡൊമിങ്ഗോ

[ctx: world.kgm]
en: Haiti
ml: ഹെയ്‌റ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Port-au-Prince
ml: പോര്‍ട്ട്-ഔ-പ്രിന്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Cuba
ml: ക്യൂബ

[ctx: world.kgm]
en: Havana
ml: ഹവാന

[ctx: world.kgm]
en: Jamaica
ml: ജമയ്‌ക്ക

[ctx: world.kgm]
en: Kingston
ml: കിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Dominica
ml: ‌ഡൊമിനിക്ക

[ctx: world.kgm]
en: Roseau
ml: റോസൂ

[ctx: world.kgm]
en: Barbados
ml: ബാര്‍ബഡോസ്

[ctx: world.kgm]
en: Bridgetown
ml: ബ്രിഡ്ജ്ടൌണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Antigua and Barbuda
ml: ആന്റിഗ്വാ ആന്‍ഡ് ബാര്‍ബുഡ

[ctx: world.kgm]
en: St. John's
ml: സെയിന്റ് ജോണ്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Trinidad and Tobago
ml: ട്രിനിഡാഡും ടൊബാഗോയും

[ctx: world.kgm]
en: Port of Spain
ml: പോര്‍ട്ട് ഓഫ് സ്പെയിന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Mexico
ml: മെക്സിക്കോ

[ctx: world.kgm]
en: Mexico City
ml: മെക്സിക്കോ സിറ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Guatemala
ml: ഗ്വാട്ടിമാല

[ctx: world.kgm]
en: Guatemala City
ml: ഗ്വാട്ടിമാല സിറ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Belize
ml: ബെലീസ്

[ctx: world.kgm]
en: Belmopan
ml: ബെല്‍മോപാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Honduras
ml: ഹോണ്‍ഡൂറാസ്

[ctx: world.kgm]
en: Tegucigalpa
ml: ടെഗൂസിഗാല്‍പ്പ

[ctx: world.kgm]
en: Nicaragua
ml: നിക്കരാഗ്വ

[ctx: world.kgm]
en: Managua
ml: മനാഗ്വ

[ctx: world.kgm]
en: Costa Rica
ml: കൊസ്റ്ററിക്ക

[ctx: world.kgm]
en: San José
ml: സാന്‍ ഹോസെ

[ctx: world.kgm]
en: Panama
ml: പനാമ

[ctx: world.kgm]
en: Panama City
ml: പനാമ സിറ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Colombia
ml: കൊളംബിയ‌

[ctx: world.kgm]
en: Bogotá
ml: ബൊഗോട്ട

[ctx: world.kgm]
en: Venezuela
ml: വെനിസ്വേല

[ctx: world.kgm]
en: Caracas
ml: കാരക്കാസ്

[ctx: world.kgm]
en: Guyana
ml: ഗയാന

[ctx: world.kgm]
en: Georgetown
ml: ജോര്‍ജ്ജ്ടൌണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Suriname
ml: സുരിനാം

[ctx: world.kgm]
en: Paramaribo
ml: പരാമാരിബാ

[ctx: world.kgm]
en: French Guiana
ml: ഫ്രഞ്ച് ഗയാന

[ctx: world.kgm]
en: Cayenne
ml: കായേന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Ecuador
ml: ഇക്വഡോര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Quito
ml: ക്വിറ്റോ

[ctx: world.kgm]
en: Peru
ml: പെറു

[ctx: world.kgm]
en: Lima
ml: ലിമ

[ctx: world.kgm]
en: Brazil
ml: ബ്രസീല്‍

[ctx: world.kgm]
en: Brasilia
ml: ബ്രസീലിയ

[ctx: world.kgm]
en: Bolivia
ml: ബൊളിവിയ

[ctx: world.kgm]
en: La Paz
ml: ലാ പാസ്

[ctx: world.kgm]
en: Chile
ml: ചിലി

[ctx: world.kgm]
en: Santiago
ml: സാന്റിയാഗോ

[ctx: world.kgm]
en: Paraguay
ml: പരാഗ്വേ

[ctx: world.kgm]
en: Asunción
ml: അസന്‍സിയോണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Argentina
ml: അര്‍ജന്റീന

[ctx: world.kgm]
en: Buenos Aires
ml: ബ്യൂണസ് എയിര്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Uruguay
ml: ഉറൂഗ്വേ

[ctx: world.kgm]
en: Montevideo
ml: മോണ്ടിവീഡിയോ

[ctx: world.kgm]
en: Australia
ml: ഓസ്ട്രേലിയ

[ctx: world.kgm]
en: Canberra
ml: കാന്‍ബറ

[ctx: world.kgm]
en: New Zealand
ml: ന്യൂസിലാന്‍ഡ്

[ctx: world.kgm]
en: Wellington
ml: വെല്ലിങ്ടണ്‍

[ctx: world.kgm]
en: Vatican City
ml: വത്തിക്കാന്‍ സിറ്റി

[ctx: world.kgm]
en: Andorra
ml: അന്‍ഡോറാ

[ctx: world.kgm]
en: Andorra la Vella
ml: അണ്ടോറ ലാ വെല്ല

[ctx: world.kgm]
en: Monaco
ml: മൊണാക്കോ

[ctx: world.kgm]
en: Monaco-Ville
ml: മൊണാക്കോ-വില്ലെ

[ctx: world.kgm]
en: China
ml: ചൈന‌

[ctx: world.kgm]
en: Beijing
ml: ബീജിങ്ങ്

[ctx: world.kgm]
en: India
ml: ഇന്ത്യ

[ctx: world.kgm]
en: New Delhi
ml: ന്യൂ ഡല്‍ഹി

[ctx: world.kgm]
en: Sri Lanka
ml: ശ്രീലങ്ക

[ctx: world.kgm]
en: Colombo and Sri Jayewardenepura
ml: കോളൊബോയും ശ്രീജയവര്‍ദ്ദനപുരവും

[ctx: world.kgm]
en: Mongolia
ml: മംഗോളിയ

[ctx: world.kgm]
en: Ulaanbaatar
ml: ഉലാന്‍ബാത്തര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Kazakhstan
ml: ഖസാക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Astana
ml: അസ്താന

[ctx: world.kgm]
en: Japan
ml: ജപ്പാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Tokyo
ml: ടോക്കിയോ

[ctx: world.kgm]
en: Myanmar
ml: മ്യാന്മര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Naypyidaw
ml: നേയ്പ്യിഡോ

[ctx: world.kgm]
en: Nepal
ml: നേപ്പാള്‍

[ctx: world.kgm]
en: Kathmandu
ml: കാട്മണ്ടു

[ctx: world.kgm]
en: Bhutan
ml: ഭൂട്ടാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Thimphu
ml: തിംപു

[ctx: world.kgm]
en: Indonesia
ml: ഇന്തോനേഷ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Jakarta
ml: ജക്കാര്‍ത്ത

[ctx: world.kgm]
en: Malaysia
ml: മലേഷ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Kuala Lumpur
ml: ക്വാലാ ലംപൂര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Bangladesh
ml: ബംഗ്ളാദേശ്

[ctx: world.kgm]
en: Dhaka
ml: ഡാക്ക

[ctx: world.kgm]
en: Cyprus
ml: സൈപ്രസ്

[ctx: world.kgm]
en: Nicosia
ml: നിക്കോഷ്യ

[ctx: world.kgm]
en: Afghanistan
ml: അഫ്ഘാനിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Kabul
ml: കാബൂള്‍

[ctx: world.kgm]
en: Azerbaijan
ml: അസ‌ര്‍ബൈജാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Baku
ml: ബാകു

[ctx: world.kgm]
en: Armenia
ml: അര്‍മേനിയ

[ctx: world.kgm]
en: Yerevan
ml: യെറേവന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Bahrain
ml: ബഹറിന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Manama
ml: മനാമ

[ctx: world.kgm]
en: Georgia
ml: ജോര്‍ജ്ജിയ

[ctx: world.kgm]
en: Tbilisi
ml: ബിലിസി

[ctx: world.kgm]
en: Turkmenistan
ml: തുര്ക്‌മെനിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Ashgabat
ml: അഷ്ഗാബാത്ത്

[ctx: world.kgm]
en: Uzbekistan
ml: ഉസ്ബക്കിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Tashkent
ml: താഷ്കെന്റ്

[ctx: world.kgm]
en: Kyrgyzstan
ml: കിര്‌ഗിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Bishkek
ml: ബിഷ്കെക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Tajikistan
ml: താജികിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Dushanbe
ml: ദുഷാന്‍ബേ

[ctx: world.kgm]
en: Pakistan
ml: പാകിസ്ഥാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Islamabad
ml: ഇസ്ലാമബാദ്

[ctx: world.kgm]
en: Laos
ml: ലാവോസ്

[ctx: world.kgm]
en: Vientiane
ml: വിയെന്റിയാന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Cambodia
ml: കമ്പോഡിയ

[ctx: world.kgm]
en: Phnom Penh
ml: നോം പെന്‍

[ctx: world.kgm]
en: East Timor
ml: കിഴക്കന്‍ തിമൂര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Dili
ml: ഡിലി

[ctx: world.kgm]
en: Brunei
ml: ബ്രൂണയ്

[ctx: world.kgm]
en: Bandar Seri Begawan
ml: ബന്ദര്‍ സെരി ബെഗാവന്‍

[ctx: world.kgm]
en: Philippines
ml: ഫിലിപ്പൈന്‍സ്

[ctx: world.kgm]
en: Manila
ml: മാനില

[ctx: world.kgm]
en: Thailand
ml: തായ്‌ലന്റ്

[ctx: world.kgm]
en: Bangkok
ml: ബാങ്കോക്ക്

[ctx: world.kgm]
en: Vietnam
ml: വിയറ്റ്നാം

[ctx: world.kgm]
en: Hanoi
ml: ഹാനോയ്

[ctx: world.kgm]
en: Republic of China (Taiwan)
ml: റിപബ്ലിക് ഓഫ് ചൈന (തായ്‌വാന്‍)

[ctx: world.kgm]
en: Taipei
ml: തായ്‌പേയ്

[ctx: world.kgm]
en: Singapore
ml: സിങ്കപ്പൂര്‍

[ctx: world.kgm]
en: Democratic People's Republic of Korea
ml: ഡെമോക്രാറ്റിക് പീപ്പ്ള്സ് റിപബ്ലിക് ഓഫ് കൊറിയ

[ctx: world.kgm]
en: Pyeongyang
ml: പ്യോങ്യാങ്ങ്

[ctx: world.kgm]
en: Republic of Korea
ml: റിപബ്ലിക് ഓഫ് കൊറിയ

[ctx: world.kgm]
en: Seoul
ml: സിയോള്‍

[ctx: world.kgm]
en: Fiji
ml: ഫിജി

[ctx: world.kgm]
en: Suva
ml: സുവ

[ctx: world.kgm]
en: Tonga
ml: ടോംഗാ

[ctx: world.kgm]
en: Nuku'alofa
ml: നുകു'അലോഫ

[ctx: world.kgm]
en: Papua New Guinea
ml: പപ്വാ ന്യൂ ഗിനി

[ctx: world.kgm]
en: Port Moresby
ml: പോര്‍ട്ട് മൊറെസ്ബി

[ctx: world.kgm]
en: Greenland (Denmark)
ml: ഗ്രീന്‍ലണ്ട് (ഡന്‍മാര്‍ക്ക്)

[ctx: world.kgm]
en: Nuuk
ml: നൂക്ക്

[ctx: world_continents.kgm]
en: World continents (from North Pole)
ml: ലോക ഭൂഖണ്ടങ്ങള്‍ (ഉത്തരധ്രുവം മുതല്‍)

[ctx: world_continents.kgm]
en: Continents
ml: ഭൂഖണ്ടങ്ങള്‍

[ctx: world_continents.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: world_continents.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: world_continents.kgm]
en: Africa
ml: ആഫ്രിക്ക‌

[ctx: world_continents.kgm]
en: North America
ml: വടക്കേ അമേരിക്ക

[ctx: world_continents.kgm]
en: Mac Kinley
ml: മക്കിന്‍ലി

[ctx: world_continents.kgm]
en: South America
ml: തെക്കേ അമേരിക്ക

[ctx: world_continents.kgm]
en: Vinson
ml: വിന്‍സണ്‍

[ctx: world_continents.kgm]
en: Asia
ml: ഏഷ്യ

[ctx: world_continents.kgm]
en: Everest
ml: എവറെസ്റ്റ്

[ctx: world_continents.kgm]
en: Europe
ml: യൂറോപ്പ്

[ctx: world_continents.kgm]
en: Oceania
ml: ഓഷ്യാനിയ

[ctx: yemen.kgm]
en: Yemen
ml: യെമന്‍

[ctx: yemen.kgm]
en: Governorates
ml: ഗവര്‍ണറേറ്റുകള്‍

[ctx: yemen.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: yemen.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: yemen.kgm]
en: Not Yemen
ml: യെമന്‍ അല്ല

[ctx: yemen.kgm]
en: Abyan
ml: അബ്യാന്‍

[ctx: yemen.kgm]
en: Ad Dali'
ml: അദ് ദാലി'

[ctx: yemen.kgm]
en: Al Bayda'
ml: അല്‍ ബയ്ദാ

[ctx: yemen.kgm]
en: Al Hudaydah
ml: അല്‍ ഹുദായ്ദ

[ctx: yemen.kgm]
en: Al Jawf
ml: അല്‍ ജോഫ്

[ctx: yemen.kgm]
en: Al Mahri
ml: അല്‍ മാഹ്രി

[ctx: yemen.kgm]
en: Al Mahwit
ml: അല്‍ മാഹ്വിത്

[ctx: yemen.kgm]
en: Lahij
ml: ലഹിജി

[ctx: yemen.kgm]
en: Ma'rib
ml: മാഃരിബ്

[ctx: yemen.kgm]
en: Sa'dah
ml: സാഃദാ

[ctx: yemen.kgm]
en: Sanaa
ml: സനാ

[ctx: yemen.kgm]
en: Shabwah
ml: ഷബ്‌വാഹ്

[ctx: yemen.kgm]
en: Ta'izz
ml: താ'ഇസ്

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Democratic Republic of the Congo
ml: ഡെമോക്രാറ്റിക് റിപബ്ലിക് ഓഫ് ദി കോംഗോ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Not Democratic Republic of the Congo
ml: ഡെമോക്രാറ്റിക് റിപബ്ലിക് ഓഫ് ദി കോംഗോ അല്ല

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kinshasa
ml: കിന്‍ഷാസ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kongo central
ml: കോംഗോ മദ്ധ്യം

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Matadi
ml: മറ്റഡി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kwango
ml: ക്വാംഗോ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kenge
ml: കെംഗെ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kwilu
ml: ക്വിലു

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kikwit
ml: കിക്വിറ്റ്

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Mai-Ndombe
ml: മയി-ഡൊംബി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Inongo
ml: ഇനോങ്ഗോ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kasaï
ml: കസായി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Luebo
ml: ലുയിബൊ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kananga
ml: കനാങ്ഗ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kasaï oriental
ml: കസായ് ഒറിയെന്റല്‍

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Mbuji-Mayi
ml: മുബുജി-മയി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Lomami
ml: ലൊമാമി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kabinda
ml: കബിന്‍ഡ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Sankuru
ml: സങ്കുരു

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Maniema
ml: മന്യെമ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kindu
ml: കിന്‍ഡു

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Sud-Kivu
ml: സുഡ്-കിവു

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Bukavu
ml: ബുക്കാവു

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Nord-Kivu
ml: നോര്‍ഡ്-കിവു

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Goma
ml: ഗോമ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Ituri
ml: ഇതൂരി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Bunia
ml: ബുനിയ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Haut-Uele
ml: ഹോട്ട്-ഊലെ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Isiro
ml: ഇസീരോ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Tshopo
ml: ഷോപ്പോ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kisangani
ml: കിസങ്കനി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Bas-Uele
ml: ബസ്-ഉലെ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Buta
ml: ബൂട്ട

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Nord-Ubangi
ml: നോര്‍ദ്-ഉബാങ്ഗി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Gbadolite
ml: ബാഡൊലിറ്റ്

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Mongala
ml: മൊങ്ഗാല

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Lisala
ml: ലിസാല

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Sud-Ubangi
ml: സുഡ്-ഉബാങ്ഗി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Gemena
ml: ജെമേന

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Équateur
ml: ഇക്വട്ടേര്‍

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Mbandaka
ml: ബണ്ടാക

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Tshuapa
ml: ഷുവാപ്പ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Boende
ml: ബേണ്ടെ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Tanganyika
ml: ടാങ്ഗന്യീക്ക

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kalemie
ml: കലേമീ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Haut-Lomami
ml: ഹോട്ട്-ലൊമാമി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kamina
ml: കമീന

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Lualaba
ml: ലുവാലബ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Kolwezi
ml: കൊല്‍വേസി

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Haut-Katanga
ml: ഹോട്ട്-കതാങ്ഗ

[ctx: zaire2006.kgm]
en: Lubumbashi
ml: ലുബുംബാഷി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Zambia (Districts)
ml: സാംബിയ (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Not Zambia (Districts)
ml: സാംബിയ അല്ല (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chibombo
ml: ചിബോംബോ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kabwe
ml: കാബ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kapiri Mposhi
ml: കപീരി പോഷി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mkushi
ml: കുഷി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mumbwa
ml: മുമ്ബ്വ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Serenje
ml: സെരേന്യെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chililabombwe
ml: ചിലീലബോംബ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chingola
ml: ചിങ്ഗോല

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kalulushi
ml: കലൂലുഷി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kitwe
ml: കിറ്റ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Luanshya
ml: ലുവാന്‍ഷ്യ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Lufwanyama
ml: ലുഫ്വന്യാമ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Masaiti
ml: മസൈറ്റി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mpongwe
ml: പോങ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mufulira
ml: മുഫുളീര

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Ndola
ml: ന്ഡോല

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chadiza
ml: ചടീസ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chama
ml: ചാമ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chipata
ml: ചിപാത

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Katete
ml: കതേതേ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Lundazi
ml: ലണ്ടാസി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mambwe
ml: മാംബ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Nyimba
ml: ന്യിംബ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Petauke
ml: പെറ്റോക്കെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chiengi
ml: ചിയെങ്ഗി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kawambwa
ml: കവാംബ്വ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mansa
ml: മാന്‍സ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Milenge
ml: മിലെങ്ഗെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mwense
ml: വെന്‍സെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Nchelenge
ml: ചെലെങ്ഗെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Samfya
ml: സാംഫ്യ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chongwe
ml: ചോങ്ഗ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kafue
ml: കഫൂ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Luangwa
ml: ലുവാങ്ഗ്വ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Lusaka
ml: ലുസാക്ക

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chavuma
ml: ചവൂമ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kabompo
ml: കബോംപൊ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kasempa
ml: കസെംപ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mufumbwe
ml: മുഫുംബ്വെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mwinilunga
ml: വിനിലുംഗ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Solwezi
ml: സൊല്‍വേസി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Zambezi
ml: സംബേസി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chilubi
ml: ചിലൂബി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Chinsali
ml: ചിന്‍സാലി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Isoka
ml: ഇസോക്ക

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kaputa
ml: കപൂത

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kasama
ml: കസാമ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Luwingu
ml: ലുവിങ്ഗു

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mbala
ml: ബാല

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mpika
ml: പിക

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mporokoso
ml: പൊറോകോസോ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mpulungu
ml: പുലുങ്ഗു

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mungwi
ml: മുങ്ഗ്വി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Nakonde
ml: നകോണ്ടെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Choma
ml: ചോമ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Gwembe
ml: ഗ്വെംബേ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Itezhi-Tezhi
ml: ഇതേഴി-തേഴി

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kalomo
ml: കലോമോ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kazungula
ml: കസുങ്ഗുല

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Livingstone
ml: ലിവിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mazabuka
ml: മസബുക്ക

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Monze
ml: മോണ്‍സെ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Namwala
ml: നംവാല

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Siavonga
ml: സിയവോങ്ക

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Sinazongwe
ml: സിനസോങ്ഗ്വേ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kalabo
ml: കലാബോ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Kaoma
ml: കവോമ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Lukulu
ml: ലുകുലു

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Mongu
ml: മോങ്കു

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Senanga
ml: സെനാങ്ക

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Sesheke
ml: ഷെഷേക്കേ

[ctx: zambia_districts.kgm]
en: Shangombo
ml: ഷാന്‍ഗോംബോ

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Zambia (Provinces)
ml: സാംബിയ (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Not Zambia (Provinces)
ml: സാംബിയ അല്ല (പ്രവിശ്യകള്‍)

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Central
ml: മദ്ധ്യ

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Kabwe
ml: കാബ്വേ

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Copperbelt
ml: കോപ്പര്‍ബെല്‍റ്റ്

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Ndola
ml: ന്ഡോല

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Eastern
ml: കിഴക്കന്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Chipata
ml: ചിപാത്ത

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Luapula
ml: ല്വപൂല

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Mansa
ml: മാന്‍സ

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Lusaka
ml: ലുസാക്ക

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Northern
ml: വടക്കന്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Kasama
ml: കസാമ

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: North-Western
ml: വടക്കുപടിഞ്ഞാറന്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Solwezi
ml: സൊല്‍വേസി

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Southern
ml: തെക്കന്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Livingstone
ml: ലിവിങ്സ്റ്റണ്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Western
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍

[ctx: zambia_provinces.kgm]
en: Mongu
ml: മോങ്കു

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Zimbabwe
ml: സിംബാബ്‌വെ

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Provinces
ml: പ്രവിശ്യകള്‍

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Not Zimbabwe
ml: സിംബാബ്‌വെ അല്ല

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Bulawayo
ml: ബുലവായോ

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Harare
ml: ഹരാരെ

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Manicaland
ml: മാണിക്കലാന്‍ഡ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Mutare
ml: മുതാരെ

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Mashonaland central
ml: മദ്ധ്യ മഷോണാലാന്‍ഡ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Bindura
ml: ബിന്ദുര

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Mashonaland east
ml: കിഴക്കന്‍ മഷോണാലാന്‍ഡ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Marondera
ml: മറൊണ്ടേറ

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Mashonaland west
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ മഷോണാലാന്‍ഡ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Chinhoyi
ml: ചിന്‍ഹോയി

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Masvingo
ml: മസ്വിങ്കോ

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Matabeleland north
ml: വടക്കന്‍ മതാബെലെലാന്‍ഡ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Lupane
ml: ലുപേന്‍

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Matabeleland south
ml: തെക്കന്‍ മതാബെലെലാന്‍ഡ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Gwanda
ml: ഗ്വാണ്ട

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Midlands
ml: മിഡ്‌ലാന്റ്സ്

[ctx: zimbabwe.kgm]
en: Gweru
ml: ഗ്വേറു

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Zimbabwe (Districts)
ml: സിംബാബ്‌വെ (ജില്ലകള്‍)

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Districts
ml: ജില്ലകള്‍

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Frontier
ml: അതിര്

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Water
ml: വെള്ളം

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Not Zimbabwe (Districts)
ml: സിംബാബ്‌വെ അല്ല (ജില്ലകള്‍)

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Bulawayo
ml: ബുലവായോ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Harare
ml: ഹരാരെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Buhera
ml: ബുഹേറ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chimanimani
ml: ചിമാണിമാണി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chipinge
ml: ചിപിങ്കെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Makoni
ml: മക്കോണി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mutare
ml: മുതാരെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mutasa
ml: മുതാസ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Nyanga
ml: ന്യാങ്ക

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Bindura
ml: ബിന്ദുര

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Guruve
ml: ഗുരുവേ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mazowe
ml: മസോവെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mount Darwin
ml: മൌണ്ട് ഡാര്‍വിന്‍

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Muzarabani
ml: മുസാരബാണി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Rushinga
ml: റുഷിങ്ക

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Shamva
ml: ഷാംവ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chikomba
ml: ചികോംബ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Goromonzi
ml: ഗോരോമോണ്‍സി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Marondera
ml: മരൊണ്ടേര

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mudzi
ml: മുഡ്സി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Murehwa
ml: മുരേവ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mutoko
ml: മുതോകോ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Seke
ml: സേകേ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Wedza
ml: വെഡ്സ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chegutu
ml: ചെഗുതു

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Hurungwe
ml: ഹുറുങ്ക്വേ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Kadoma
ml: കഡോമ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Kariba
ml: കരീബ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Makonde
ml: മകോണ്ടേ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Zvimba
ml: സ്വിംബ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Bikita
ml: ബികീത

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chiredzi
ml: ചിരെഡ്സി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chivi
ml: ചിവി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Gutu
ml: ഗുതു

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Masvingo
ml: മസ്വിങ്കോ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mwenezi
ml: മ്വെനെസി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Zaka
ml: സാക്ക

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Binga
ml: ബിങ്ക

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Bubi
ml: ബുബി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Hwange
ml: ഹ്വാങ്കെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Lupane
ml: ലുപാനെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Nkayi
ml: ന്കായി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Tsholotsho
ml: ഷൊലോട്ഷൊ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Umguza
ml: ഉംഗുസ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Beitbridge
ml: ബീറ്റ്ബ്രിഡ്ജ്

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Bulilimamangwe
ml: ബുലീലിമമാങ്ഗ്വെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Gwanda
ml: ഗ്വാണ്ട

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Insiza
ml: ഇന്‍സിസ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Matobo
ml: മട്ടോബോ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Umzingwane
ml: ഉംസിങ്വേന്‍

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Chirumhanzu
ml: ചിരുംഹാന്‍സു

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Gokwe north
ml: വടക്കന്‍ ഗോക്വെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Gokwe south
ml: തെക്കന്‍ ഗോക്വെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Gweru
ml: ഗ്വേറു

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Kwekwe
ml: ക്വെക്വെ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Mberengwa
ml: മ്ബെരെങ്ഗ്വ

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Shurugwi
ml: ഷുരുഗ്വി

[ctx: zimbabwe_districts.kgm]
en: Zvishavane
ml: സ്വിഷവേന്‍
