kgeography - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Correct answers: %1/%2
ta: சரியான பதில்கள்:%1%2

en: &Accept
ta: &ஒத்துக்கொள்

en: &Move
ta: &நகர்த்து

en: Could not open last used map. Error parsing %1: %2
ta: கடைசியாக பயன்படுத்திய வரைபடத்தை திறக்க முடியவில்லை. பிழை உள்ளது %1: %2

en: There is no current map
ta: அங்கு நடப்பு வரைபடம் இல்லை

en: How many questions do you want? (1 to %1)
ta: உங்களுக்கு எத்தனை கேள்விகள் வேண்டும்? (1 ற்லிருந்து %1)

note: i18n: ectx: label, entry (lastMap), group (general)
en: The last opened map
ta: கடைசியாக திறக்கப்பட்ட வரைபடம்

en: Programmer and designer
ta: நிரலாளர் மற்றும் வடிவமைப்பாளர்

en: Error parsing %1: %2
ta: பிழையைப் பாகுபடுத்தல்%1: %2

en: Invalid value in tag %1
ta: %1 குறியில் செல்லாத மதிப்பு

en: There is already either a division called %1 or a division with the same colors as %2
ta: முன்னரே உள்ள %1 பகுதி அல்லது பகுதியுடன் ஒரே %2 வண்ணம்

en: The map description file should begin with the %1 tag
ta: விரிவாக்க வரைப்படக்கோப்பு முன்னே %1 குறி

en: %1 does not exist.
ta: %1 காணப்படவில்லை.
