kdelibs4 - en to ta translation catalogue (9 entries)

[ctx: KGlobalAccel|]
en: Conflict with Global Shortcut
ta: பொதுவான சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு

[ctx: KGlobalAccel|]
en: The '%1' key combination has already been allocated to the global action "%2" in %3.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
ta: '%1' எனும் விசைக்கூட்டு, ஏற்கனவே "%2" என்ற பொது செயலுக்கு "%3"-இல்  பயன்படுத்தப்படுகிறது.
    அதற்கு பதிலாக தற்போதைய செயலுக்கே இச்சுருக்குவழியை அமர்த்த வேண்டுமா?

[ctx: KGlobalAccel|]
en: Reassign
ta: இதற்கே அமர்த்து

[ctx: KGlobalAccel|]
en: The '%1' key combination is registered by application %2 for action %3.
ta: '%1' எனும் விசைக்கூட்டு, ஏற்கனவே %2 எனும் செயலியால் %3 என்ற செயலுக்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது.

[ctx: KGlobalAccel|]
en: In context '%1' for action '%2'
ta: '%1' எனும் சூழலில் '%2' எனும் செயலுக்கு

[ctx: KGlobalAccel|]
en: The '%1' key combination is registered by application %2.
    %3
ta: '%1' எனும் விசைக்கூட்டு, ஏற்கனவே %2 எனும் செயலியால் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
    %3

[ctx: KGlobalAccel|]
en: Conflict With Registered Global Shortcut
ta: பயனிலுள்ள பொது சுருக்குவழியுடன் முரண்பாடு

[ctx: QObject|]
en: KDE Global Shortcuts Service
ta: கே.டீ.யீ. பொது சுருக்குவழி சேவை

[ctx: QObject|]
en: Maintainer
ta: பராமரிப்பாளர்
