kdelibs4 - en to vi translation catalogue (9 entries)

[ctx: KGlobalAccel|]
en: Conflict with Global Shortcut
vi: Xung đột với phím tắt toàn cục

[ctx: KGlobalAccel|]
en: The '%1' key combination has already been allocated to the global action "%2" in %3.
    Do you want to reassign it from that action to the current one?
vi: Tổ hợp phím '%1' đã được gán cho hành động toàn cục "%2" trong %3.
    Bạn có muốn gán lại nó từ hành động đó đến hành động hiện tại không?

[ctx: KGlobalAccel|]
en: Reassign
vi: Gán lại

[ctx: KGlobalAccel|]
en: The '%1' key combination is registered by application %2 for action %3.
vi: Tổ hợp phím '%1' được đăng kí bởi ứng dụng %2 cho hành động %3.

[ctx: KGlobalAccel|]
en: In context '%1' for action '%2'
vi: Trong ngữ cảnh '%1' cho hành động '%2'

[ctx: KGlobalAccel|]
en: The '%1' key combination is registered by application %2.
    %3
vi: Tổ hợp phím '%1' được đăng kí bởi ứng dụng %2.
    %3

[ctx: KGlobalAccel|]
en: Conflict With Registered Global Shortcut
vi: Xung đột với phím tắt toàn cục đã đăng kí

[ctx: QObject|]
en: KDE Global Shortcuts Service
vi: Dịch vụ phím tắt toàn cục KDE

[ctx: QObject|]
en: Maintainer
vi: Bảo trì viên
