kgoldrunner - en to ta translation catalogue (181 entries)

en: Pharaoh's Tomb
ta: பாரோவின் கல்லறை

en: Free Fall
ta: கட்டுப்படுத்த முடியாத வீழ்ச்சி

en: Impossible?
ta: முடியாதா?

en: Zig Zag
ta: குறுக்கும் நெடுக்கும்

en: The Box
ta: பெட்டி

en: Overcrowding
ta: மிகுதியான கூட்டம்

en: Entangled
ta: சிக்கியவை

en: Digging Hassle
ta: தோண்டும் எஸ்ஸல்

en: KGoldrunner
ta: Kகோல்டு ரன்னர்

en: Initiation
ta: தொடக்கம்

en: Don't Panic
ta: அச்சப்படாதே

en: Lust for Gold
ta: தங்கத்தின் மீதான ஆசை

en: When you kill the enemies you can trap them permanently in the pit at top right.
ta: எதிரியை கொள்வதால் மேல வலது இடத்தில் உள்ள குழியில் நிரந்தரமாக அடைக்கலாம்.

en: Drop In and Say Hello
ta: கீழே விடு மற்றும் வணக்கம் சொல்

en: The Mask
ta: முகமூடி

en: Check for Traps
ta: பொறிகளை சரிபார்

en: Fall on a Fortune
ta: நல்வாய்ப்புப் பெறுதல்

en: The Lattice
ta: அடுக்கு

en: Shower of Gold
ta: தங்கத்தாரை

en: The Foundry
ta: வார்ப்பகம்

en: Soft Landings
ta: மிதமான இறக்கங்கள்

en: Unlucky for Some
ta: சிலருக்கு அதிர்ஷ்டமில்லை

en: The Balance
ta: மிச்சம்

en: Gold Bars
ta: தங்கப் பட்டிகள்

en: Hard Row to Hoe
ta: தோண்டுவதற்கு ஒரு கடின வரிசை

en: Golden Maze
ta: தங்கப் பாதை

en: Delayed Trap
ta: தாமதமான பொறி

en: Nowhere to Hide
ta: மறைப்பதற்கு இடமில்லை

en: Watch the Centre
ta: மத்தியைப் பார்

en: Where to Dig?
ta: எங்கு தோண்ட வேண்டும்?

en: Easy Stages
ta: சுலபமான நிலைகள்

en: Gold Mesh
ta: தங்க வலை

en: Acrobat
ta: அக்ரோபாட்

en: Mongolian Horde
ta: மங்கோலியன் ஓர்டு

en: Rocky Terrain
ta: பாறை நிலம்

en: Down the Chimney
ta: சிம்னியின் கீழ்

en: Space Invader
ta: விண்வெளி ஆய்வாளர்

en: Winding Road
ta: சுருள் பாதை

en: Light My Fire
ta: என்னுடைய நெருப்பைக் கொளுத்து

en: Cockroach
ta: கரப்பான்

en: The Runaround
ta: சுற்றி செல்

en: Speedy
ta: வேகமான

en: Dig Deep
ta: ஆழமாக தோண்டு

en: Forgotten Gold
ta: மறந்துபோன த்ங்கம்

en: Two of Diamonds
ta: வைரத்திலிருந்து இரண்டு

en: Suicide Jump
ta: தற்கொலைத் தாவல்

en: Easy Access
ta: சுலபமான அணுகல்

en: Gold Braid
ta: தங்க ப்ரெய்டு

en: Cat's Eyes
ta: வைடூரியம்

en: The Funnel
ta: புனல்

en: Lattice Maze
ta: அடுக்குப் பாதை

en: Hard Work for Poor Pay
ta: கடுமையான உழைப்பிற்கு குறைந்த சம்பளம்

en: Snowing Gold
ta: பனியாகும் தங்கம்

en: Left or Right?
ta: இடதா அல்லது வலதா?

en: Houndstooth
ta: கட்டங்கள்

en: Five Levels
ta: ஐந்து மட்டங்கள்

en: Pitfalls
ta: குழிகள்

en: A Steady Climb
ta: நிலையான ஏற்றம்

en: Fall-through Lattice
ta: அடுக்கின் வழியாக விழுதல்

en: Empty Cellar
ta: காலி தாழறை

en: The Rose
ta: ரோஜா

en: Lotus Puzzle
ta: தாமரைப் புதிர்

en: Long Drop
ta: பெரிய துளி

en: Cross-stitch
ta: குறுக்குத் தையல்

en: Rooftops
ta: மேற்கூறைகள்

en: Tricky Traps
ta: வஞ்சகமான பொறிகள்

en: Make Them Work for You
ta: அவற்றை உனக்காக வேலை செய்ய வை

en: Three Chimneys
ta: மூன்று சிம்னிக்கள்

en: The Archway
ta: வளைவுப் பாதை

en: Starwave
ta: நட்சத்திர அலை

en: Amazing Finish
ta: அட்டகாசமான முடிவு

en: Pillars
ta: தூண்கள்

en: Hopeful Descent
ta: நம்பகமான சரிவு

en: The Rack
ta: வைப்புச் சட்டம்

en: Twists and Turns
ta: நெளிவுகளும் திருப்பங்களும்

en: The Saucer
ta: தட்டு

en: The Dotted Line
ta: புள்ளி கோடுகள்

en: Getting Started
ta: துவங்க ஆரம்பிக்கிறது

en: Easy Middle
ta: சுலபமான நடுநிலை

en: Which Way?
ta: எந்த வழி?

en: Yorick's Skull
ta: யோரிக்ஸின் மண்டை ஓடு

en: No Mercy
ta: கருணை இல்லை

en: Gold Sandwich
ta: தங்க சாண்ட்விச்

en: Golden Curtain
ta: தங்க திரைச்சீலை

en: Are you spider or fly?
ta: நீங்கள் சிலந்தியா அல்லது பூச்சியா?

en: Funny?
ta: கேலி?

en: Hard Landings
ta: கடினமான தரையிறக்கங்கள்.

en: Golden Tower
ta: தங்க கோபுரம்

en: Surprise Ending
ta: ஆச்சர்யமான முடிவு

en: Diagonal Disaster
ta:  குறுக்குப் பேரிடர்

en: Vengeance of Peter W
ta: பீட்டர் Wவின் பழிவாங்கல்

en: Short Cut?
ta: சிறிய வழி?

en: Sky Walker
ta: வான் நடப்பவன்

en: The Vault
ta: வில் வளைவுக் கூரை

en: Patchwork Quilt
ta: ஒட்டுவேலை இணைப்பு

en: Do You Need Him?
ta: அவன் உனக்குத் தேவையா?

en: Stuck in Storage
ta: சேமிப்பில் மாட்டிவிட்டது

en: So Far for So Little
ta: இது வரை மிக சிறிது

en: Flying Tower
ta: பறக்கும் கோபுரம்

en: Pot Hole
ta: பானை ஓட்டை

en: Sticky Ladders
ta: ஒட்டும் ஏணிகள்

en: The Laboratory
ta: ஆய்வகம்

en: Pete likes Ladders
ta: பெட்டிக்கு ஏணிகள் பிடிக்கும்

en: Ninja Style
ta: Ninja  நடை

en: Cooperation?
ta: ஒத்துழைப்பு?

en: Triple Trap
ta: முப்பொறி

en: Tutorial
ta: பாடம்

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: This is an exercise in moving around.  Follow the track of gold nuggets until the ladder pops up at the right.  The hero can only follow the mouse along simple paths (like _ | L or U), so be careful not to get too far ahead of him.
    
    DANGER: Try not to fall off the ladder or bar into the concrete pit at the bottom right.  If you do get trapped there, the only way out is to kill the hero (press key Q for quit) and start the level again.
ta: சுற்றி நகர இது ஒரு பயிற்சி. ஏணி வலது பக்கம் வரும் வரையில் தங்க நகட் பாதை பின் செல்லவும்.நாயகன் சுட்டியின் எளிய பாதையை மட்டும் பின் செல்ல முடியும் (எடுத்துக்காட்டுக்கு _ | L or U),அதனால் அதை விட்டு விலகி செல்லாமல் பார்த்து கொள்ளவும்..
    
    அபாயம்:ஏணியில் இருந்து கீழே விழாமல் முயற்சிக்கவும் அல்லது கீழ் வலதில் உள்ள கட்டிட குழியில் பட்டியை பிடிக்கவும். நீ0ங்கள் அங்கு மாட்டி கொண்டால், ஒரே வழி என்வேன்றால் நாயகனை கொலை செய்ய வேண்டும்(வெளியேற Q வை அழுத்தவும்)  அதன் பிறகு அதே நிலையை துவக்கவும்.

en: Digging
ta: தோண்டுதல்

en: Bars
ta: பட்டிகள்

en: False Bricks
ta: போலி செங்கற்கள்

en: Some of the bricks in this level are not what they seem.  If you walk onto them you fall through.  The enemies fall through them too.
ta: இந்த நிலையில் உள்ள சில செங்கல்கள் பார்ப்பது போல் இல்லை.அதில் நீங்கள் நடந்தால் நீங்கள் உள்ளே விழுவீர்கள்.எதிரிகளும் அதில் விழுவார்கள்.

en: Advanced Tutorial
ta: முன்னேறிய பாடம்

en: Bars and Ladders
ta: பட்டிகள் மற்றும் ஏணிகள்

en: ...  Or not to kill?
ta: ....அல்லது கொலை செய்ய வேண்டாமா?

en: Traps
ta: பொறிகள்

en: Challenge
ta: சவால்

en: Easy Start
ta: சுலபமான துவக்கம்

en: Mobile Bricks
ta: நடமாடும் செங்கற்கள்

en: The Big Haul
ta: பெரிய வலைப்பு மீன்

en: Quick Off The Mark
ta: குறியின் வேகம்

en: Who Needs Enemies?
ta: யாருக்கு எதிரிகள் வேண்டும்?

en: Asymmetrical
ta: சமமற்ற

en: Goldrunner Prophecy
ta: கோல்டு ரன்னர் குறிகூறல்

en: The Rosette
ta: ரோசட்

en: Towers of Gold
ta: கோபுரமளவு தங்கம்

en: Delayed Drop
ta: தாமதமான வெளியேற்றம்

en: Maze of Ladders
ta: சிக்கலால் ஆன ஏணிகள்

en: Hair's Breadth Timing
ta: முடியின் முச்சிடும் நெரம்

en: The Three Musketeers
ta: மூன்று மஸ்கிட்டர்கள்

en: Rat Trap
ta: எலிப்பொறி

en: Head Case
ta: தலை உறை

en: Under the Stairs
ta: படிகளின் கீழ்

en: Short Circuit
ta: குறுக்குச் சுற்று

en: Synchronised Running
ta: ஒத்து இயக்கிய ஓட்டம்

en: Press "%1" to RESUME
ta: அழுத்து"%1"சுய தகவல் அறிக்கை

en: Press "%1" to PAUSE
ta: அழுத்து"%1"இடைவேளை

note: i18n: ectx: Menu (editor)
en: &Editor
ta: திருத்துவோர்

en: 0 levels
ta: 0 மட்டங்கள்

en: Game                       Level/Lives/Score   Day    Date     Time
ta: விளையாட்டு  மட்டம் /லைவுஸ்/மதிப்பெண்  நாள் தேதி  நேரம்

en: You cannot edit and save a level until you have created a game and a level. Try menu item "Create Game".
ta: நீங்கள் புதிய விளையாட்டையும் மட்டத்தையும் உருவாக்காவிடில் உங்களால் மட்டத்தை மாற்றவும் சேமிக்கவும் இயலாது. நிரல் விவரம் "Create Game"  முயற்சி

en: Do you want to insert a level and move existing levels up by one?
ta: உங்களுக்கு ஒரு மட்டத்தை உள்ளிடவும் மற்றும் ஏற்கனவே உள்ளிட்ட மட்டத்தை மேலிட வேண்டுமா?

en: Cannot open file '%1' for output.
ta:  '%1' கூட வெளியீட்டுக்காக கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: You cannot move a level until you have created a game and at least two levels. Try menu item "Create Game".
ta: ஒரு நிலைக்கு நகர்வதற்கு ஒரு விளையாட்டையும் ம்ற்றும் குறைந்தப்பட்சம் இரு நிலைகளையும் உருவாக்க வேண்டும்."விளையாட்டை உருவாக்கம்" என்ற நிரல் தரவை முயலவும்.

en: Sorry, you cannot move a system level.
ta: மன்னிக்கவும், உங்களால் மட்டத்தின் அமைப்பை நகற்ற இயலாது

en: You must change the level or the game or both.
ta: நீங்கள் மட்டத்தை அல்லது விளையாட்டை அல்லது இரண்டையுமே மாற்ற வேண்டும்

en: You cannot delete a level until you have created a game and a level. Try menu item "Create Game".
ta: நீங்கள் புதிய விளையாட்டையும் மற்றும் மட்டத்தையும் உருவாக்கும் வரை உங்களால் மட்டத்தை அழிக்க இயலாது. நிரல் விவரம் "Create Game" யை முயற்சி

en: Do you want to delete a level and move higher levels down by one?
ta: உங்களுக்கு ஒரு மட்டத்தை அழிக்கவும் மற்றும் ஏற்கனவே உள்ளிட்ட மட்டத்தை கீழிட வேண்டுமா?

en: Cannot find file '%1' to be deleted.
ta: கோப்பு '%1'யை அழிப்பதற்கு கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை.

en: You must enter a name for the game.
ta: உங்கள் விளையாட்டுக்கு ஒரு பெயரை உள்ளீடுக

en: You must enter a filename prefix for the game.
ta: விளையாட்டிற்காக கோப்புப்பெயரில் முற்சேர்க்கை செய்ய வேண்டும்.

en: The filename prefix should not be more than 5 characters.
ta: கோப்புப்பெயரின் முற்சேர்க்கை 5 எழுத்துகளுக்கு மேல் இருக்கக் கூடாது

en: The filename prefix should be all alphabetic characters.
ta: உங்கள் கோப்புப் பெயரின் முற்சேர்க்கையில் அனத்து அகரவரிசை எழுத்துகளும் உள்ளடங்க வேண்டும்.

en: The filename prefix '%1' is already in use.
ta: கோப்புப் பெயர் சேர்க்கை '%1' ஏற்கனவே உபயோகத்தில் உள்ளது

en: You have not saved your work. Do you want to save it now?
ta: நீங்கள் உங்கள் வேலையை சேமிக்கவில்லை. தற்போது அதை சேமிக்க வேண்டுமா?

en: You can only modify user games.
ta: உபயோகிப்பாளரின் விளையாட்டுகளை மட்டும் தான் மாற்ற முடியும்

en: New Level
ta: புதிய மட்டம்

en: Inappropriate action: you are not editing a level.
ta: தகுதியற்ற செயல்: நீங்கள் ஒரு நிலையை திருத்தப்போவதில்லை

en: Sorry, there is no hint for this level.
ta: மன்னிக்கவும் ,இந்த மட்டத்திற்கு உதவுக்குறி இல்லை

en: Cannot open file '%1' for read-only.
ta:  '%1' கூட படிக்க மட்டும் கோப்பினை திறக்க முடியவில்லை

en: Please note: for reasons of simplicity, your saved game position and score will be as they were at the start of this level, not as they are now.
ta: தயவு செய்து குறிப்பிடுக: எளிமையின் காரணத்திற்காக, நீங்கள் சேமித்த விளையாட்டு இடத்தை மற்றும் கணக்கை மட்ட தொடக்கத்தில் எப்படி இருந்ததோ அதே போல் இருக்கும், இப்போது இருப்பது போல் இருக்காது.

en: Sorry, there are no saved games.
ta: மன்னிக்கவும்,சேமித்த விளையாட்டுகள் அங்கு இல்லை

en: Cannot find the game with prefix '%1'.
ta: விளையாட்டை %1 முன் ஒட்டுடன் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியாத

en: Sorry, we do not keep high scores for tutorial games.
ta: மன்னிக்கவும், நாங்கள் தனி வகை விளையாட்டுகளில் அதிக புள்ளிகளை சேர்ப்பதில்லை

en: Cannot find game info file '%1'.
ta: கேம் இன்ஃபோ கோப்பினைக் காணவில்லை '%1'.

en: Cannot rename file '%1' to '%2'.
ta: '%1' to '%2'. என்னும் கோப்பு பெயர்மாற்றம் இயலாது

en: Sorry, you can only save or move into one of your own games.
ta: உங்களது ஒரு விளையாட்டை சேமிக்க அல்லது நகர முடிவதற்காக மன்னிக்கவும்.

en: Sorry, you can only delete a level from one of your own games.
ta: உங்களுடைய ஒரு விளையாட்டிலிருந்து ஒரு மட்டத்தை மட்டும் நீக்க முடிவதற்க்காக மன்னிக்கவும்.

en: Sorry, you can only edit the game information on your own games.
ta: உங்கள் விளையாட்டுத் தகவல்களை திருத்த மட்டுமே முடிவதற்க்காக மன்னிக்கவும்.

en: Level 1 of the selected game is:
ta: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட விளையாட்டின் மட்டம் 1

en: Sorry, there is no further information about this game.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த விளையாட்டைப் பற்றிய மேற்பட்ட தகவல்கள் இல்லை

en: This level number is not valid. It can not be used.
ta: இந்த மட்ட எண் உரியது அல்ல.அதை உபயோகிக்க முடியாது

en: The main button at the bottom echoes the menu action you selected. Click it after choosing a game and level - or use "Cancel".
ta: நீங்கள் தேர்வு செய்த பட்டி செயல் கீழ் உள்ள முக்கிய பொத்தானை எதிரொலிக்கும்.விளையாட்டு மற்றும் மட்டத்தை தேர்வு செய்த பின் சொடுக்கவும் அல்லது "Cancel" ஐ உபயோகிக்கவும்.

en: 
    
    You can add a name and hint to your new level here, but you must save the level you have created into one of your own games. By default your new level will go at the end of your game, but you can also select a level number and save into the middle of your game.
ta: 
    
    உங்கள் பெயரை இங்கு உள்ளிட்டு புதிய மட்டத்திற்கு தேவையான ஆலோசனை பெறலாம், ஆனால் நீங்கள் உருவாக்கிய மட்டத்தை உங்களின் ஒரு சொந்த விளையாட்டிலாவது சேமிக்க வேண்டும். முன்னிருப்பாக உங்கள் புது மட்டத்தை உங்கள் விளையாட்டின் இறுதியில் சென்றுவிடும், மட்டத்தை எண்ணை நீங்கள் தேர்வு செய்யலாம் அதன் பின் உங்கள் விளையாட்டின் நடுவே சேமிக்கலாம்.

en: 
    
    You can create or edit a name and hint here, before saving. If you change the game or level, you can do a copy or "Save As", but you must always save into one of your own games. If you save a level into the middle of a series, the other levels are automatically re-numbered.
ta: 
    
    நீங்கள் இங்கு பெயர் உருவாக்கு அல்லது தொகுக்கலாம் மற்றும் குறிப்புகள் உள்ளது, சேமிப்பதற்கு முன். விளையாட்டு அல்லது மட்டத்தை நீங்கள் மாற்றினால், நீங்கள் நகலிடவோ அல்லது "Save As" செய்யலாம், ஆனால் நீங்கள் எப்போதும் உங்களின் ஏதாவது ஒரு சொந்த விளையாட்டில் சேமிக்க வேண்டும். மட்டங்களை விளையாட்டின் நடுவே சேமித்தால், மற்ற மட்டங்கள் தானாகவே எண்ணிப்படும்.

en: 
    
    You can only delete levels from one of your own games. If you delete a level from the middle of a series, the other levels are automatically re-numbered.
ta: 
    
    உங்களின் ஏதாவது ஒரு சொந்த விளையாட்டில் மட்டும் தான் மட்டத்தை நீங்கள் நீக்கலாம். நடு வரிசையில் இருந்து நீங்கள் மட்டத்தை நீக்கினால், மற்ற மட்டங்கள் தானாகவே எண்ணிப்படும்.

en: 
    
    When editing game info you only need to choose a game, then you can go to a dialog where you edit the details of the game.
ta: 
    
    விளையாட்டு தகவல்களை தொகுக்கும் பொழுது நீங்கள் விளையாட்டை தேர்வு செய்தால் போதுமானது, அதன் பின் விளையாட்டு தகவல்களை தொகுக்கும் உரையாடல் பெட்டிக்கு செல்லலாம்.

en: Current author
ta: தற்போதுள்ள ஆசிரியர்

en: Original author
ta: உண்மையான எழுத்தாளர்
