kgoldrunner - en to te translation catalogue (93 entries)

en: Impossible?
te: అసాధ్యం?

en: The Box
te: డబ్బా

en: Initiation
te: మొదలు

en: Don't Panic
te: గాభరా పడవద్దు

en: Shower of Gold
te: బంగారపు జల్లు

en: Gold Bars
te: బంగారపు కడ్డీలు

en: Golden Maze
te: బంగారపు వ్యూహం

en: Nowhere to Hide
te: ఎక్కడా దాక్కోలేరు

en: Where to Dig?
te: ఎక్కడ తవ్వాలి?

en: Gold Mesh
te: బంగారపు వలయం

en: Cockroach
te: బొద్దింక

en: Dig Deep
te: లొతుగా తవ్వండి

en: Forgotten Gold
te: మరచిపొయిన బంగారం

en: Cat's Eyes
te: పిల్లి కళ్ళు

en: Left or Right?
te: ఎడమ లేక కుడి?

en: Five Levels
te: ఐదు స్థాయిలు

en: The Rose
te: గులాబి

en: Pillars
te: స్థంభాలు

en: Which Way?
te: ఏ దారి?

en: Funny?
te: సరదాగా వుందా?

en: Short Cut?
te: శీఘ్ర మార్గం?

en: The Vault
te: ఇనప్పెట్టె

en: Flying Tower
te: ఎగిరే గొపురం

en: The Laboratory
te: ప్రయొగశాల

en: Pete likes Ladders
te: పీట్ కు నిచ్చెనలంటె ఇష్టం

en: Ninja Style
te: నింజా శైలి

en: Cooperation?
te: సహకారం?

en: Tutorial
te: పాఠం

en: Digging
te: తవ్వుట

en: Advanced Tutorial
te: ఆధునిక పాఠం

en: ...  Or not to kill?
te: ... లెక చంపొద్దు?

en: Challenge
te: సవాలు

en: Towers of Gold
te: బంగారపు గొపురాలు

en: Maze of Ladders
te: నిచ్చెనల వలయం

en: Hair's Breadth Timing
te: వెంట్రుక వాసిలో

en: Under the Stairs
te: మెట్ల క్రింద

en: &New Game...
te: (&N) కొత్త ఆట

en: &Create Level
te: (&C) స్థాయిని సృష్టించు

en: &Move Level...
te: (&M) స్థాయిని జరుపు...

en: &Delete Level...
te: (&D) స్థాయిని తొలగించు...

en: Normal Speed
te: సాధారణ వేగం

en: Increase Speed
te: వేగం పెంచు

en: Decrease Speed
te: వేగం తగ్గించు

en: Move Right
te: కుడి వైపు జరుపు

en: Move Left
te: ఎడమకు జరుపు

en: Move Up
te: పైకి జరుపు

en: Move Down
te: క్రిందకు జరుపు

en: Dig Right
te: కుడి వైపు తవ్వు

en: Dig Left
te: ఎడమ వైపు తవ్వు

en: Show Enemy
te: శత్రువును చూపు

en: Enemy
te: శత్రువు

en: Ladder
te: నిచ్చెన

en: Name of level:
te: స్థాయి పేరు:

en: Name of game:
te: ఆట పేరు:

en: About this game:
te: ఈ ఆట గురించి:

en: Save Changes
te: మార్పులను దాచు

en: 0 levels
te: 0 స్థాయిలు

en: Save New
te: కొత్త దానిని దాచు

en: Create Level
te: స్థాయి సృష్టించు

en: Save Level
te: స్థాయి ని దాచు

en: Game
te: ఆట

en: Editor
te: ఎడిటర్

en: Delete Level
te: స్థాయిని తొలగించు

en: &Delete Level
te: (&D) స్థాయి ని తొలగించు

en: &Save
te: (&S) దాచు

en: New Level
te: కొత్త స్థాయి

[ctx: Button text: start playing a game]
en: &PLAY
te: (&P) ఆడు

en: Start playing this level
te: ఈ స్థాయి ఆడటం మొదలుపెట్టు

en: &Quit
te: (&Q) విరమించు

en: Close KGoldrunner
te: కెగొల్డ్ రన్నర్ మూసివెయి

en: Start a different game or level
te: వెరె ఆట కాని స్థాయి కాని మొదలుపెట్టు

en: &Use Menu
te: (&U) పట్టిని వాడు

en: &Finish
te: (&F) ఆపివెయి

en: Hint
te: సూచన

en: T H E   E N D
te: శుభం

en: Save Game
te: ఆటను దాచు

en: Error: Failed to save your game.
te: దొషం: మీ ఆట దాచలెకపొయాను

en: Load Game
te: ఆట ఎక్కించు

en: Unknown
te: తెలియని

[ctx: Person]
en: Name
te: పేరు

[ctx: Game level reached]
en: Level
te: స్థాయి

en: Score
te: స్కొరు

en: Date
te: తేది

en: Cannot find file '%1'.
te: '%1' దస్త్రం కనపడుట లేదు.

en: Rename File
te: దస్త్రం పేరు మార్చు

en: Select Level
te: స్థాయిని ఎంచుకొ

en: Start Game
te: ఆట మొదలుపెట్టు

en: Play Level
te: స్థాయిని ఆడు

en: Save Change
te: మార్పును దాచు

[ctx: Rules]
en: KGoldrunner
te: కెగొల్డ్ రన్నర్

[ctx: Rules]
en: Traditional
te: సాంప్రదాయక

[ctx: Skill Level]
en: Tutorial
te: పాఠం

[ctx: Skill Level]
en: Normal
te: సాధారణ
