kgpg - en to ta translation catalogue (282 entries)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Name (minimum 5 characters):
ta: இந்தப் பெயர் (குறைந்தது 5 எழுத்துகள்):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_EmailSorting) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Comment (optional):
ta: குறிப்புரை (தெவைபட்டல்):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_4_2)
en: Custom decryption command:
ta: வழக்கம் மறைவிலக்கம் கட்டளை

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, Encryption) i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, capEncrypt)
en: Encryption
ta: மறையாக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AsciiArmor)
en: ASCII armored encryption
ta: ASCII மறையாக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PgpExtension)
en: Use *.pgp extension for encrypted files
ta: *.pgp

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AllowCustomEncryptionOptions)
en: Custom encryption command:
ta: வழக்கம் மறையாக்க கட்டளை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, encrypt_to_always)
en: Always encrypt with:
ta: எப்பொழுதும் மறையாக்கத்துடன் இரு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_EncryptFilesTo)
en: Encrypt files with:
ta:  கோப்பை இது கொண்டு மறையாக்க:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AllowUntrustedKeys)
en: Allow encryption with untrusted keys
ta:   மறைவிலக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_HideUserID)
en: Hide user id
ta: அடையாளமத்தை மறை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_PgpCompatibility)
en: PGP 6 compatibility
ta: PGP 6  தகைமை

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: GnuPG Home
ta: GnuPG பக்கம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_5_2)
en: Home location:
ta: வீட்டின் இடம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_5_2_2)
en: Configuration file:
ta: உள்ளமைவின் கோப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, changeHome)
en: Change...
ta: மாற்று...

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabGlobal)
en: Global Settings
ta: பொதுவான அமைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, kcfg_AutoStart)
en: <qt><b>Start KGpg automatically at KDE startup:</b><br />
    <p>If checked KGpg will start automatically each time that KDE starts up.</p></qt>
ta: <qt><b> கேடியியை துவக்கும்போது KGpg ஐ தானாகவே துவக்கு. </b><br />
    <p>KGpg சோதனை செய்திருதந்தால்  ஒவ்வொரு முறையும்  KDEஐ துவங்கிவிடும்  .</p></qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_AutoStart)
en: Start KGpg automatically at login
ta:  KGpg ஐ துவங்கினால் தானாக புகுபதிஅகிவிடும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseMouseSelection)
en: Use mouse selection instead of clipboard
ta: கிளிப் போர்டுக்கு பதிலாக சுட்டி தெர்ந்தெடுப்பு முறையை தெர்ந்தெடுக்கவும்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_RemoteFileWarn)
en: Display warning before creating temporary files
    (only occurs on remote files operations)
ta: தற்காலிக கோப்பை உருவாக்கும் முன்னால் எச்சரிக்கையைக்காட்டு
    (தொலைதூர கோப்புகளின்  செயல்பாடடில் மட்டும் இருக்கும்)

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabApplet)
en: Applet && Menus
ta: குறுநிரல் && பட்டியல்கள்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox11)
en: Konqueror Service Menus
ta: Konqueror  சேவை பட்டியல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Sign file service menu:
ta: சேவை பட்டியலை அனுகு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_SignMenu) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DecryptMenu)
en: Disable
ta: முடக்கு

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_SignMenu) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DecryptMenu)
en: Enable with All Files
ta: எல்லா கோப்புகளுடன் செயல்படச் செய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_3)
en: Decrypt file service menu:
ta: செவை பட்டியல் கோப்பை மறைவிலக்கம்  செய்:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_DecryptMenu)
en: Enable with Encrypted Files
ta: மறையாக்கக் கோப்புகளுடன் செயல்படச்செய்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox3)
en: System Tray Applet
ta: அமைப்பு தட்டு சிருனிரல்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LeftClick)
en: Key Manager
ta: விசை மேளாளர்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, kcfg_LeftClick) i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tabEditor)
en: Editor
ta: தொகுப்பி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1_4)
en: <b>INFORMATION</b>:
    Only the default server will be stored in GnuPG's configuration file,
    all others will be stored for use by KGpg only.
ta: <b>INFORMATION</b>:
    முதல் வழங்கன் மட்டும் GnuPGவின் உள்ளமைவு கோப்பில்  சேமிக்கப்படும்,
    மற்றவைகள் KGpg யின் பயன்பாட்டுக்காக சேமிக்கப்பட்டுள்ளது.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, kcfg_UseProxy)
en: Honor HTTP proxy when available
ta: HTTP ப்ராக்சி கிடைக்கும்போதெல்லாம் அதற்கு முதலிடம் கொடு

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, tab)
en: Key Colors
ta: விசை வண்ணங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel_trustTrusted)
en: Trusted keys:
ta: நம்பக்கூடிய விசைகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel_trustRevoked)
en: Revoked keys:
ta: ஒதுக்குப்பட்ட விசைகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel_trustUnknown)
en: Unknown keys:
ta: தெரியாத விசைகள்:

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, TabPage)
en: Editor Font
ta: எழுத்துருவை தொகுப்பித்தல்

en: Marginally
ta: விலும்பையொட்டி

en: Fully
ta: முழுவதும்

en: Ultimately
ta: இறுதியாக

en: Revoked
ta: ஒத்தி வை

en: [No user id found]
ta: [அடையாளமத்தை கிடைத்தது]

en: %1 subkey
ta: %1 துனை விசை

en: Photo id
ta: ஃபோட்டோ அடையாளம்

en: Info
ta: தகவல்

en: Untitled
ta: தலைப்பில்லாதது

en: &Encrypt File...
ta: &மறையாக்கு கோபு

en: &Decrypt File...
ta: &மறைவிலக்கு கோபு

en: &Open Key Manager
ta: விசை மேலாளர்யை திற

en: &Generate Signature...
ta: &கையெழுத்தை உருவாகு

en: &Verify Signature...
ta: &கையெழுத்தை சரிபார்

en: &Check MD5 Sum...
ta: &சரிபார் MD5 sum...

en: En&crypt
ta: &மறையாக்கம்

en: &Decrypt
ta: &மறைவிலக்கம்

en: S&ign/Verify
ta: &குறி/சரிபார்

en: The document could not been saved, as the selected encoding cannot encode every unicode character in it.
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட மறையாக்கத்தில் உள்ள ஒவ்வொரு யுனிகோட் எழுத்துக்களும் மறையாக்க முடியாததால் ஆவணத்தை சேமிக்க முடியவில்லை.

en: The document could not be saved, please check your permissions and disk space.
ta: அடைவு சேமிக்க முடியாது, தயவுச் செய்து தட்டின் அளவைக் கொண்டு சோதித்தப்பிறகே அனுமதிக்கவும்.

en: Overwrite existing file %1?
ta: மேல் எழுது இருகும் கோபு %1?

en: Open File to Encode
ta: குறிவிலக கோபை திர

en: *|All Files
ta: *|அனைத்துக் கோப்பு

en: Open File to Decode
ta: குறிமுறை விலக கோபை திர

en: Decrypt File To
ta: கோபுடன் மறைவிலக்கு

en: Save File
ta: கோப்பினைச் சேமி

en: File Already Exists
ta: கோப்பு முன்பே உள்ளது

en: Open File to Sign
ta: கோப்பில் நுழைய அதை  திற

en: Open File to Verify
ta: சரிபார்க கோபை திர

note: i18n: ectx: Menu (signature)
en: Si&gnature
ta: கையப்பம்

en: MD5 Checksum
ta: MD5   கூட்டு தொகை.

en: Compare MD5 with Clipboard
ta: MD5 யை இடைநிலையோடு ஒப்பிடு

en: MD5 sum for <b>%1</b> is:
ta: MD5  தொகை  <b>%1</b>  is:

en: <b>Unknown status</b>
ta: <b>தெரியாத நிலை</b>

en: Clipboard content is not a MD5 sum.
ta:  இடைநிலைத் உள்ளடக்கம் MD5  தொகை

en: <b>Correct checksum</b>, file is ok.
ta: <b>  சரியான கூட்டு தொகை</b>சரியான கோப்பு.

en: Could not download file.
ta: கோப்பினை பதிவிறக்க குடாது.

en: Decryption failed.
ta: மறைவிலக்கம் முடங்கியது.

en: Encryption failed.
ta: மறையாக்கம் முடங்கியது.

en: Signing not possible: bad passphrase or missing key
ta: புகு பதிகை இயலவில்லை: கடவுசொல் சரியில்லை அல்லது விசை இல்லாமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, Buttonimport)
en: &Import
ta: இறக்குமதி

en: Missing Key
ta:  சாவில்லாத

en: Processing folder compression and encryption
ta: அடைவை அழுத்தமுறைக்கும் மற்றும் மறையாக்கத்திற்க்கும் செயல்படுத்து

en: Unable to create temporary file
ta: தற்காலிக கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Available Trusted Keys
ta: நம்பக்கூடிய விசை உள்ளது

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KeyExport)
en: Public Key Export
ta: பொது உள்விசை ஏற்றுமதி

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, checkFile)
en: File:
ta: கோப்பு:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, textLabel1)
en: <qt><b>Key Server:</b><br /> <p>A Key Server is a centralized repository of PGP/GnuPG keys connected to the Internet which can be conveniently accessed in order to obtain or deposit keys. Select from the drop down list to specify which key server should be used.</p> <p>Often these keys are held by people whom the user has never met and as such the authenticity is dubious at best. Refer to the GnuPG manual covering "Web-of-Trust" relationships to find out how GnuPG works around the problem of verifying authenticity.</p> </qt>
ta: <qt><b>விசைச் சேவகன்:</b><br /> <p>விசைச் சேவகன் மத்தியில் நின்று PGP/GnuPG  என்னும் விசைகளை இணையத்தில் இணை அது வேலையை செய்ய மேலும்  வசதி படுத்துகிறது. கீழ்விடு பட்டியலிலிருந்து குறிப்பிட்ட விசைச் சேவகனை தேர்ந்தெடுத்து உபயோகப்படுத்து.</p> <p>இவைகள் மக்களால் உபயோகத்தில் இல்லாத  விசையை பயனர் முறைப்படி சிறந்த வகையில் பயன்படுத்த உதவுகிறது. GnuPG கையேட்டை குறிப்புக் காணவும்"இணைய நம்பிக்கை" GnuPG இவையோடு எந்த உறவில் பிரச்சினையை களைவதைக் கண்டறிகிறது.</p> </qt>

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Key server:
ta: பரிமாறி நிர்வாகி:

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, kCBimportks)
en: <b>Key Server Drop Down Dialog:</b>
    Allows the user to select the Key Server which will be used to import PGP/GnuPG keys into the local keyring.
ta: <b>விசை சேவகன் கீழே வரும் உரையாடல்:</b>
    குறும் விசை வளையத்தில் PGP/GnuPG  விசைகளை இறக்குமதி செய்ய உதவும் விசை சேவகனை தேர்வு செய்ய பயனீட்டாளரை அனுமதிக்கும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: Text to search or ID of the key to import:
ta: உரையை தெட அல்லது இறக்குமதி  செய்ய விசையின் அடையாலம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, Buttonsearch)
en: &Search
ta: தேடு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Key to be exported:
ta: விசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, exportAttributes)
en: Export attributes (photo id)
ta: பண்புக்கூற்றை ஏற்றுமதி செய்(புகைப்பட அடையாளம்)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, Buttonexport)
en: &Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Key Server
ta: விசை வழங்கி

en: You must enter a search string.
ta: நீங்கலள் சரதை பதிக்கவும்

en: Connecting to the server...
ta: வழங்கியுடன் இனைகபடுகிறது

en: You must choose a key.
ta: நீஙகல் ஒரு விசையை தேர்ந்தெடுக வேனண்டும்

en: Key Management
ta: விசை மேலாண்மை

en: &Open Editor
ta: &திருத்துவோரை திற

en: &Key Server Dialog
ta: &விசைவழங்கன் உரையாடல் பெட்டி

en: &Go to Default Key
ta: &முன்னிருப்பு விசைக்கு போ

en: Tip of the &Day
ta: இந்த நாளுக்கான யோசனை

en: View GnuPG Manual
ta: GnuPG கைம்முறை பார்வையிடு

en: &Refresh List
ta: &பட்டியலை புதுப்பி

en: Edit Key in &Terminal
ta: முனையம் &தொகுக்கும்விசையின் முனையம்

en: &Generate Key Pair...
ta: &விசை ஜோடியை உருவாக்கு

en: &Import Key...
ta: &இறக்குமதி விசை...

en: &Create New Contact in Address Book
ta: &முகவரிபுத்தகத்தில் புதிய தொடர்பை உருவாக்கு

en: &Delete Group
ta: &குழுவை நீக்கு

en: Set as De&fault Key
ta: முன்னிருப்பு விசையாக அமை

en: Export Secret Key...
ta: ரகசிய விசை ஏற்றுமதி...

en: Delete Key Pair
ta: விசை ஜோடியை நீக்கு

en: Revoke Key...
ta: ஒதுக்கு விசை...

en: &Regenerate Public Key
ta: பொது விசை மீளுருவாக்கு

en: &Open Photo
ta: &ஃபோட்டோவைத் திற

en: &Delete Photo
ta: &ஃபோட்டோவை நீக்கு

en: Import &Missing Signatures From Keyserver
ta: விசை வழங்கனிலிருந்து காணாமல் போன பதிவுகளை ஏற்றுமதி செய்

en: Trust
ta: நம்பிக்கை

en: Size
ta: அளவு

en: Creation
ta: உருவாக்கம்

en: Expiration
ta: காலாவதி

en: &Photo ID's
ta: &ஃபோட்டோ அடையாளங்கள்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, newKey)
en: New Key Pair Created
ta: புதிய விசையின் இணை தயாரிக்கபட்டது

en: backup copy
ta: காப்புநகல்

en: You can only refresh primary keys. Please check your selection.
ta: நீங்கள் மூல விசையை மட்டுமே பதிவு செய்ய முடியும். உங்கள் தேர்வை சரிபார்க்கவும்.

en: Add New User Id
ta: புதிய பயனீட்டாளரின் அடையாளத்தை சேரு

en: Public Key
ta: பொது விசை

en: Sub Key
ta: துனை குழு

en: Secret Key Pair
ta: இரகசியமான விசை ஜோடி

en: Key Group
ta: விசை குழு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, capSign)
en: Signature
ta: கையொப்பம்

en: User ID
ta: பயனரின் ID

en: Revocation Signature
ta: கையெழுத்தை தல்லிவை

en: Photo ID
ta: போட்டோ ID

en: Orphaned Secret Key
ta: அனாதை ரகசிய விசை

en: Creation of the revocation certificate failed...
ta: தள்ளுபடி சான்றிதழ்களை உருவக்கம் தடைபட்டது

en: Export PRIVATE KEY As
ta: தனிச் சாவியை   ..யாக ஏற்றுமதி செய்

en: Your secret key could not be exported.
    Check the key.
ta: உங்கள் ரகசியவிசையை ஏற்றுமதி செய்ய இயலவில்லை
     விசையை சரிபார்க்கவும்

en: Your public key could not be exported
    Check the key.
ta: உங்கள் பொதுவிசை  ஏற்றுமதி செய்ய இயலவில்லை
     விசையை சரிபார்க்கவும்

en: <qt>Are you sure you want to delete group <b>%1</b> ?</qt>
ta: <qt>நீங்கள் நிச்சயமாக இந்த குழுவை நீக்க வேண்டுமா<b>%1</b> ?</qt>

en: <qt>You cannot create a group containing signatures, subkeys or other groups.</qt>
ta: <qt>நீங்கள் கையொப்பம்,துணை சாவிகள் அல்லது இதர குழுகள் கொண்ட குழுவை தயாரிக்க இயலாது</qt>

en: Create New Group
ta: புதிய குழுவை உருவாக்கு

en: Following keys are not valid or not trusted and will not be added to the group:
ta: குறிப்பிட்ட விசைகள் செல்லாது மற்றும் குழுவுடன் கூட்டப்பட இயலாது:

en: <qt>No valid or trusted key was selected. The group <b>%1</b> will not be created.</qt>
ta: <qt>செல்லுபடி இல்லாத அல்லது நம்பிக்கைக்குறிய சாவி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ளது.இந்த குழுவை <b>%1</b> உருவாக்க முடியாது.</qt>

en: Group Properties
ta: குழுவின் குணங்கள்

en: You can only sign primary keys. Please check your selection.
ta: நீங்கள் மூல விசையை மட்டுமே பதிவு செய்ய முடியும்.உங்கள் தேர்வை சரிபார்க்கவும்.

en: Edit key manually to delete a self-signature.
ta: சுய-கையொப்பத்தை அழிக்க விசையை கையேட்டால் திருத்தி அமைக்கவும்.

en: Requested operation was unsuccessful, please edit the key manually.
ta: விரும்பிய இயக்கங்கள் வெற்றியடையவில்லை,தயவி செய்து விசையை கையேட்டால் திருத்தவும்.

en: Key Import
ta: இறக்குமதி விசை

en: Open File
ta: கோப்பை திற

en: Importing...
ta: இறக்குமதி...

en: KGpg - encryption tool
ta: KGபிஜி-

en: &Encrypt Clipboard
ta:  &மறையாக்கப்பட்ட கிளிப் போர்டு

en: &Decrypt Clipboard
ta: &கிளிப்போர்டை மறைவிலக்கு

en: &Sign/Verify Clipboard
ta: &கையொப்பம்/சித்திரப் பலகையை சரிபார்

en: Clipboard is empty.
ta: சித்திரப்பலகை காலி

note: i18n: ectx: Menu (managekeys)
en: &Keys
ta: விசைகள்

note: i18n: ectx: Menu (show_details)
en: &Show Details
ta: விவரங்களைக் காட்டு

note: i18n: ectx: Menu (groups)
en: &Groups
ta: குழுக்கள்

en: <p>Do you want to import file <b>%1</b> into your key ring?</p>
ta: <p> <b>%1</b> into your key ring?</p>

en: Cannot decrypt and show folder.
ta: முறைவிலக்க ÁüÚõ அடைவை காண்பிக்க இயலாது.

en: Cannot sign folder.
ta: அடைவை பதிவுசெய்ய இயலவில்லை

en: Cannot verify folder.
ta: அடைவை சரிபார்க்க இயலவில்லை

en: Unable to perform requested operation.
    Please select only one folder, or several files, but do not mix files and folders.
ta: நீங்கள் கேட்ட இயக்கங்களை செயல்படுத்த இயலவில்லை.
    தயவு செய்து ஒரே ஒரு ஆவணம், அல்லது நிறைய கோப்புகளை தேர்ந்தெடுக்கவும்,ஆனால் கோப்புகளையும் ஆவணங்களையும் இணைக்க வேண்டாம்.

en: Encrypt file
ta: கோப்பின் மறையாக்கம்

en: Open key manager
ta: மேலாளர் விசையை திற

en: Show encrypted file
ta: பதிவேடு கோப்பை காட்டு

en: Sign File
ta: கோப்பு குறி

en: Verify signature
ta: கையெழுத்தை சரிபார்

en: File to open
ta: திறக்க வேண்டிய கோப்புகள்

note: i18n: ectx: label, entry (CustomDecrypt), group (Decryption)
en: Custom decryption command.
ta: தனிப்பயன் மறையாக்கிய கட்டளைகள்

note: i18n: ectx: label, entry (CustomEncryptionOptions), group (Encryption)
en: Custom encryption options
ta: தனிப்பயன் மறையாக்கிய  விருப்பத்தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: label, entry (AllowCustomEncryptionOptions), group (Encryption)
en: Allow custom encryption options
ta: அனுமதி தனிப்பயன் மறையாக்கிய  விருப்பத்தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: label, entry (FileEncryptionKey), group (Encryption)
en: File encryption key.
ta: கோப்பு மறையாக்க விசை

note: i18n: ectx: label, entry (AsciiArmor), group (Encryption)
en: Use ASCII armored encryption.
ta: ASCII  பயன்படுதி armored மறையாக்கப்

note: i18n: ectx: label, entry (AllowUntrustedKeys), group (Encryption)
en: Allow encryption with untrusted keys.
ta: அனுமதிகபடாதவிசையின் மூலம் மறையாக்கத்தை அனுமதி

note: i18n: ectx: label, entry (HideUserID), group (Encryption)
en: Hide the user ID.
ta: பயன்படுத்துபவர் அடையால எண்ணை மறைகவும்

note: i18n: ectx: label, entry (PgpCompatibility), group (Encryption)
en: Enable PGP 6 compatibility.
ta: PGP 6 செயல்படச்செய் 6 ஒத்தியல்பு

note: i18n: ectx: label, entry (PgpExtension), group (Encryption)
en: Use *.pgp extension for encrypted files.
ta: மறையாக்கு கோப்பிர்கு *.pgp நீட்டிப்பு பயன்படுத்தவும்

note: i18n: ectx: label, entry (GpgConfigPath), group (GPG Settings)
en: The path of the gpg configuration file.
ta: gpg  உள்ளமைபு கோபின் யின் பாதை

note: i18n: ectx: label, entry (FirstRun), group (General Options)
en: Is the first time the application runs.
ta: இதுதான் முடன் முரையாற் பயன்பாடு ஓடுகிதா.

note: i18n: ectx: label, entry (EditorGeometry), group (General Options)
en: The size of the editor window.
ta: தொகுபி சாரலதின் அலவு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowTrust), group (General Options)
en: Show the trust value in key manager.
ta: விசை மெளாள்ளருக்கு நன்பகதன்மை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowExpi), group (General Options)
en: Show the expiration value in key manager.
ta: காலம் கடந்த மதிப்பை விசை மேளாலரில் காடடு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowSize), group (General Options)
en: Show the size value in key manager.
ta: விசை மேலாளரில் பெறுமானம்  அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowCreat), group (General Options)
en: Show the creation value in key manager.
ta: விசை மேலாளரின் பெறுமானம்  அளவு

note: i18n: ectx: label, entry (UseMouseSelection), group (User Interface)
en: Use the mouse selection instead of the clipboard.
ta: இடைநிலைக்கு பதிலாக சுட்டியை பயன் படுத வேண்டும்

note: i18n: ectx: label, entry (AutoStart), group (User Interface)
en: Start KGpg automatically at KDE startup.
ta: கேடியியை துவக்கும்போது KGpgயை தானக துவக்கவும்.

note: i18n: ectx: label, entry (RemoteFileWarn), group (User Interface)
en: Display a warning before creating temporary files during remote file operations.
ta: தொலை கோப்பு இயக்கங்கள் நடக்கையில் தற்காலிக கோப்புகளை உருவாக்குவதற்கு முன்  எச்சரிக்கையை காட்டு.

note: i18n: ectx: label, entry (LeftClick), group (User Interface)
en: Choose default left-click behavior
ta: இடது சுட்டி செயல்பாட்டின் முண்ணிருப்பை தேர்ந்தெடு

note: i18n: ectx: label, entry (EncryptedDropEvent), group (User Interface)
en: Handle encrypted drops
ta: விடுபட்ட மறையாக்கதை கையாளுக்

note: i18n: ectx: label, entry (UnencryptedDropEvent), group (User Interface)
en: Handle unencrypted drops
ta: மறையாக்கப்படாத விடுபட்டதை கையாளு

note: i18n: ectx: label, entry (SignMenu), group (User Interface)
en: Show the "sign file" service menu.
ta: கான்பிக்கவும்

note: i18n: ectx: label, entry (DecryptMenu), group (User Interface)
en: Show the "decrypt file" service menu.
ta: "கோப்பை மறைவிலக்கம் செய்" சேவை பட்டியை காட்டு

note: i18n: ectx: label, entry (ShowTipOfDay), group (TipOfDay)
en: Show tip of the day.
ta: இன்றைய உதவி குறிபு

note: i18n: ectx: label, entry (ColorGood), group (Key Colors)
en: Color used for trusted keys.
ta: நம்பகமான விசைகளுக்கு வண்ணம் பயன்படுத்தப்பட்டது.

note: i18n: ectx: label, entry (ColorRev), group (Key Colors)
en: Color used for revoked keys.
ta: செயலில் இல்லாத விசைகளுக்கான பயன்படுத்தப்பட்ட வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (ColorUnknown), group (Key Colors)
en: Color used for unknown keys.
ta: தெரியாத விசைகளுக்கான பயன்படுத்தப்பட்ட வண்ணம்

note: i18n: ectx: label, entry (ColorBad), group (Key Colors)
en: Color used for untrusted keys.
ta: அனுமதிக்கப்படாத விசைகளுக்கான பயன்படுத்தப்பட்ட வண்ணம்:

note: i18n: ectx: label, entry (UseProxy), group (Key Servers)
en: Use HTTP proxy when available.
ta: HTTP ப்ராக்சியை கிடைக்கும்போது பயன்படுத்தவும்.

en: Temporary File Creation
ta: தற்காலிகமாக உருவாக்கிய கோப்பு

en: Compression method for archive:
ta: காப்புக்கான அழுத்த முறை:

en: Unless you want to try some unusual settings, just click on the "next" button.
ta: வழக்கத்திர்குமாராக் அமைப்புகளை பயன்படுத்த வெண்டும் என்றல், "அடுத்து" விசையை அழுத்தவும்.

en: KGpg needs to know where your GnuPG configuration file is stored.
ta: GnuPG  உள்ளமைவு கோப்பு எங்கு சேமிக்கப்பட்டுள்ள்து எண்பது KGpgக்கு தெரியவேண்டும்

en: Your default key:
ta: உங்கள் முன்னிருப்பு விசை:

en: You must give a name.
ta: நீஙகள் பெயரை கொடுகவேன்டும்

en: You are about to create a key with no email address
ta: நீங்கள் மின் அஞ்சல் முகவரி இல்லாத விசையை உருவாக்க முற்பட்டீர்கள்

en: Email address not valid
ta: மின்அஞ்சல் முகவரி தவரானது

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, kgpgKeyGenerate)
en: Key Generation
ta: விசை தலைமுறைக்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, vgroup)
en: Generate Key Pair
ta:  விசைஜோடியை உருவாகு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_expiration) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_3)
en: Expiration:
ta: கடவிச்சொல்லை மாற்று

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_keyexp)
en: Days
ta: தினங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_keyexp)
en: Weeks
ta: வாரங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_keyexp)
en: Months
ta: மாதங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, m_keyexp)
en: Years
ta: வருடங்கள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_id) i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel5)
en: Key ID:
ta: விசையின்  பணி எண்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_comment)
en: Comment:
ta: குறிப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_creation)
en: Creation:
ta: உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_trust)
en: Trust:
ta: நம்பிக்கை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_owtrust)
en: Owner trust:
ta: முதலாலியின் நம்பிக்கை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_algorithm)
en: Algorithm:
ta: கையொப்ப முறை:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, tl_length)
en: Length:
ta: நீளம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_photo)
en: No Photo
ta: படம் இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, m_disable)
en: Disable key
ta: செயல்படாத விசை

en: Decryption
ta: மறைவிலக்கம்

en: GnuPG Settings
ta: GnuPG அமைப்புகள்

en: Key Servers
ta: விசை வழங்கன்

en: Misc
ta: இதர

en: New GnuPG Home Location
ta: புதிய GnuPG பக்கத்தின் இடம்

en: No Configuration File Found
ta: உள்ளமைவுவின் கோப்பு  காணவில்லை

en: Create
ta: உருவாக்குதல்

en: Ignore
ta: மறுத்தல்

en: Add New Key Server
ta: புதிய விசை வழங்கனை கூட்டுக

en: Server URL:
ta: வழங்கன் URL:

en: Decrypt File
ta: கோப்பை மறைவிலக்கு

en: Create Revocation Certificate
ta: நீக்கல் சான்றிதழை உருவாக்கு

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Create revocation certificate for
ta: ஒத்திவைப்பு சான்றித்ழ்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, keyID)
en: key id
ta: விசை பணி எண்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Reason for revocation:
ta: ஒத்திவைப்தர்கான காரனம்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox1)
en: No Reason
ta: காரனம் கிடியாது:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox1)
en: Key Has Been Compromised
ta: விசை சமாதான

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox1)
en: Key is Superseded
ta: விசை நீக்ப்பட்டுள்ளது:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, comboBox1)
en: Key is No Longer Used
ta: விசை நீன்ட நேரம் பயன்படுதவில்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel4)
en: Description:
ta: விரிவாகம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbSave)
en: Save certificate:
ta: சான்றிதழ் சேமிக்க:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbPrint)
en: Print certificate
ta: சான்றை அச்சுசெய்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, cbImport)
en: Import into keyring
ta: சாவிவ்லையத்தை இறக்குமதி செய்

en: Name
ta: பெயர்

en: ID
ta: அடையாளம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: New Key Created
ta: புதிய விசை உருவாக்கபட்டது

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel2)
en: You have successfully created the following key:
ta: நீங்கல் கிழ் கனண்டனவற்றை நன்முறையில் செய்துமுடித்துள்ளீர்கள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel3)
en: Name:
ta: பெயர்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel6)
en: Fingerprint:
ta: கைரெகை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, CBdefault)
en: Set as your default key
ta: இந்த விசையை  முன்னிருப்பாக வைகவும்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: Revocation Certificate
ta: ஒத்திவைப்பு சான்றித்ழ்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: It is recommended to save or print a revocation certificate in case your key is compromised.
ta: உங்கள் விசை சமாதானப்படுத்தப்பட்டால் தள்ளிவைத்த சான்றிதழை சேமிக்கவோ அல்லது அச்சடிக்கவோ இது சிபாரிசு செய்யும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, CBsave)
en: Save as:
ta: எனச் சேமி:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, textLabel1)
en: Key to import:
ta: விசைக்கு இறக்குமதி செய்:

en: Choose New Expiration
ta: புதய காலம் கடந்தததை தேற்ந்தெடு

en: Select Public Key
ta:  பொது விசை தேர்வு

en: Select Public Key for %1
ta:  பொது விசை தேர்வு %1

en: <b>Public keys list</b>: select the key that will be used for encryption.
ta: உபயோகத்தில் உள்ள விசை தேர்வு மறைவிலக்காக

en: <b>ASCII encryption</b>: makes it possible to open the encrypted file/message in a text editor
ta: <b>ஆஸ்கி மறையாக்கு</b>:  மறையாக்கப்பட்ட கோப்பு/செய்தியை உறை திருத்துவோரில் திறக்க சாத்தியமாகும்

en: <b>Allow encryption with untrusted keys</b>: when you import a public key, it is usually marked as untrusted and you cannot use it unless you sign it in order to make it 'trusted'. Checking this box enables you to use any key, even if it has not be signed.
ta: <b>நம்பிக்கை இல்லாத விசையை மறையாக்க பயன்படுத்தவும்</b>:பொது விசை இறக்குமதி செய்தால் அது நம்பிக்கை இல்லாததாக குறிப்பிட்டிருக்கும் மற்றும் இதை 'நம்பிக்கை' யாக மாற்றினால் தவிர உபயோகிக்க முடியாது.இந்த பெட்டியை பரிசோதித்தால் எந்த விசையயும் பயன்படுத்தாலாம்,அது புகுபதிகைப்படைவில்லை என்றாலும் உபயோகப்படுத்தலாம்.

en: <b>Hide user ID</b>: Do not put the keyid into encrypted packets. This option hides the receiver of the message and is a countermeasure against traffic analysis. It may slow down the decryption process because all available secret keys are tried.
ta: <b>பயனரின் ID மறை </b>: மறையடக்க கட்டுகளை கட்டு. இந்த விருப்பத்தேர்வு பெறுநரின் செய்தியை மறைக்கிறது மற்றும் மற்றும் போக்குவரத்திற்கு எதிராக எண்ணிக்கை இடுகிறது. இரகசிய விசைகள் முயற்சிக்கப்படுவதால் மறைவிலக்க செயலை நிதானப்படுத்துகிறது.

en: Symmetrical encryption
ta: சமச்சீர் மறையாக்கம்

en: <b>Symmetrical encryption</b>: encryption does not use keys. You just need to give a password to encrypt/decrypt the file
ta: <b>சமச்சீர் மறையாக்கம்</b>:மறையாக்கம் விசைகளை உபயோகிக்காது.நீங்கள் கோப்பை மறையாக்கம்/மறைவிலக்கு செய்ய கடவுச்சொல்லை வழங்கினால் போதும்

en: Custom option:
ta: விருப்பத்தனிப்பயன்

en: <b>Custom option</b>: for experienced users only, allows you to enter a gpg command line option, like: '--armor'
ta: <b>ஆயத்த தேர்வுகள்</b>:அனுபவப்பட்ட பயனீட்டாளருக்கு மட்டும்,உங்களை ஜி பி ஜி ஆணை கோடு தேர்வு உள்ளிட அனுமதிக்கிறது,போல '--armor'

en: Private Key List
ta: தனிப்பட்ட விசை பட்டியல்

en: I Will Not Answer
ta: நான் பதிலலிக்க மாட்டேன்

en: I Have Not Checked at All
ta: நான் சரிபர்க்கவே இல்லை

en: I Have Done Casual Checking
ta: நான் சாதாரணமாக சரிபார்த்தல் செய்துள்ளேன்

en: I Have Done Very Careful Checking
ta: நான் மிகவும் கவனமாக சரிபார்த்துள்ளேன்

en: Local signature (cannot be exported)
ta: உள் பதிவு(ஏற்றுமதி செய்ய இயலாது)

en: Do not sign all user id's (open terminal)
ta:  எல்லா பயனீட்டாளர்கள் அடையாளத்தையும் பதிவு செய்யாதீர்(முனையத்தை திற)

note: i18n: ectx: @info:tipoftheday
en: <p>The easiest way to encrypt a file: simply right click on the file, and you have an encrypt option in the contextual menu.
    This works in <strong>konqueror</strong> or on your Desktop!</p>
ta: <p>கோப்பை மறையாக்க சுலபமான வழி: கோப்பில் வலப்பக்கம் சொடுக்கினால் குறித்த பணிக்கான பட்டியலில் மறையாக்க தேர்வுகள் உங்களுக்கு இருக்கும்.
    இது <strong>konqueror</strong>ல் அல்லது உங்கள் மேல்மேஜையில் வேலை செய்யும்!</p>

en: This image is very large. Use it anyway?
ta: இந்த காட்சி மிகப் பெரியது. இருந்தாலும் பயன்படுத்துக?

en: <b>Connecting to the server...</b>
ta: <b>வழங்கியுடன் இனைக்கபட்டது </b>

en:  or
ta: அல்லது

en: Enter passphrase for <b>%1</b>
ta: கடவுசொர்தொடரை நுழை<b>%1</b>
