khelpcenter - en to gu translation catalogue (64 entries)

en: Original Author
gu: મૂળ લેખક

en: Info page support
gu: માહિતી પાના સહાય

en: Top-Level Documentation
gu: મુખ્ય સ્તરનો દસ્તાવેજો

[ctx: Describes documentation entries that are in English]
en: English
gu: અંગ્રેજી

en: Font Configuration
gu: ફોન્ટ રૂપરેખાંકન

en: Sizes
gu: કદો

[ctx: The smallest size a will have]
en: M&inimum font size:
gu: ફોન્ટનું ન્યૂનત્તમ માપ (&i):

[ctx: The normal size a font will have]
en: M&edium font size:
gu: ફોન્ટનું મધ્યમ માપ (&e):

en: Fonts
gu: ફોન્ટ્સ

en: S&tandard font:
gu: આર્દશ ફોન્ટ (&t):

en: F&ixed font:
gu: નિયત કદના ફોન્ટ (&i):

en: S&erif font:
gu: સેરીફ ફોન્ટ (&e):

en: S&ans serif font:
gu: સેન્સ સેરીફ ફોન્ટ (&a):

en: &Italic font:
gu: ત્રાંસા ફોન્ટ (&I):

en: &Fantasy font:
gu: ચિત્રવિચિત્ર ફોન્ટ (&F):

en: Encoding
gu: સંકેતલેખન

en: &Default encoding:
gu: મૂળભૂત સંકેતલેખન (&D):

en: Use Language Encoding
gu: ભાષા સંકેતલેખન વાપરો

en: &Font size adjustment:
gu: ફોન્ટના કદની ગોઠવણી (&F):

en: By Topic
gu: વિષય દ્રારા

en: Alphabetically
gu: આલ્ફાબેટ પ્રમાણે ક્રમમાં

en: Rebuilding glossary cache...
gu: પારિભાષિક શબ્દોની કેશ ફરીથી બનાવી રહયા છે...

en: Rebuilding cache... done.
gu: કેશ ફરીથી બની રહી છે... બની ગઇ.

en: KDE Glossary
gu: કેડીઇના પારિભાષિક શબ્દો

en: Search Results
gu: શોધ પરિણામો

en: Search Results for '%1':
gu: '%1' માટે શોધ પરિણામો:

en: By Category
gu: વર્ગ પ્રમાણે

note: i18n: ectx: label, entry, group (Search)
en: Path to index directory.
gu: અનુક્રમણિકા ડિરેક્ટરીનો માર્ગ.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Search)
en: Path to directory containing search indices.
gu: શોધ અનુક્રમણિકા જે ડિરેક્ટરીમાં છે તેનો માર્ગ.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Layout)
en: Currently visible navigator tab
gu: નેવિગેટર ટેબ હાલમાં જોઇ શકાય છે

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
gu: સંપાદન (&E)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
gu: દેખાવ (&V)

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
gu: જાઓ (&G)

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
gu: મુખ્ય સાધનપટ્ટી

en: Search Error Log
gu: શોધ ભૂલ લોગ

en: Preparing Index
gu: અનુક્રમણિકા બનાવી રહયા છે

en: Ready
gu: તૈયાર

en: Table of &Contents
gu: વિગતોનો કોષ્ટક (&C)

en: Table of contents
gu: વિગતોનો કોષ્ટક

en: Go back to the table of contents
gu: વિગતોનો કોષ્ટક પર પાછા જાવ

en: &Last Search Result
gu: છેલ્લુ શોધ પરિણામ (&L)

en: &Contents
gu: વિગતો (&c)

en: Search Options
gu: શોધ વિકલ્પો

en: G&lossary
gu: પારિભાષિક શબ્દો (&l)

en: Start Page
gu: શરુઆત પાનું

en: KDE Help Center
gu: કેડીઇ મદદ કેન્દ્ર

en: Unable to run search program.
gu: શોધ કાર્યક્રમ ચલાવી શકયા નથી.

en: Error: No document type specified.
gu: ભૂલ: કોઇપણ દસ્તાવેજ પ્રકાર સ્પષ્ટ કરેલ નથી.

en: Error: No search handler for document type '%1'.
gu: ભૂલ: દસ્તાવેજ પ્રકાર '%1' માટે કોઇપણ શોધ કરનાર નથી.

en: No valid search handler found.
gu: કોઇ પ્રમાણિત શોધ કરનાર મળ્યો નથી.

en: Error executing search command '%1'.
gu: શોધ આદેશ ચલાવવામાં ભૂલ '%1'.

en: Error: %1
gu: ભૂલ: %1

en: No search command or URL specified.
gu: કોઇપણ URL કે શોધ આદેશ કહયો નથી.

en: and
gu: અને

en: or
gu: અથવા

en: &Method:
gu: પધ્ધતિ: (&M)

en: Max. &results:
gu: મહત્તમ પરિણામો: (&r)

en: &Scope selection:
gu: અવકાશ પસંદગી: (&S)

en: Scope
gu: અવકાશ

[ctx: Label for searching documentation using custom (user defined) scope]
en: Custom
gu: પોતાનું

[ctx: Label for searching documentation using default search scope]
en: Default
gu: મૂળભૂત

[ctx: Label for searching documentation in all subsections]
en: All
gu: બધા

[ctx: Label for scope that deselects all search subsections]
en: None
gu: કંઇ નહી

[ctx: Label for Unknown search scope, that should never appear]
en: unknown
gu: અજાણ્યું
