khelpcenter - en to ta translation catalogue (81 entries)

en: Documentation to open
ta: திறக்க வேண்டிய கையேடு

en: Help Center
ta: உதவி மையம்

en: (c) 1999-2023, The KHelpCenter developers
ta: (c) 1999-2023, கேஹெல்புசெண்டர் பராமரிப்பாளர்கள்

en: Current maintainer
ta: தற்போதைய பராமரிப்பாளர்

en: Xapian-based search, lot of bugfixes
ta: Xapian-வழி தேடலும், பல பிழைநீக்கங்களும்

en: Former maintainer
ta: முந்தைய பராமரிப்பாளர்

en: Original Author
ta: முதல் பதிப்பை இயற்றியவர்

en: Info page support
ta: Info பக்கங்களுக்கான ஆதரவு

en: Top-Level Documentation
ta: மேல்நிலை ஆவணமயமாக்கல்

[ctx: Describes documentation entries that are in English]
en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Font Configuration
ta: எழுத்துரு அமைப்புகள்

en: Sizes
ta: அளவுகள்

[ctx: The smallest size a will have]
en: M&inimum font size:
ta: &குறைந்தபட்ச எழுத்துரு அளவு:

[ctx: The normal size a font will have]
en: M&edium font size:
ta: &நடுத்தர எழுத்துரு அளவு:

en: Fonts
ta: எழுத்துருக்கள்

en: S&tandard font:
ta: &இயல்பான எழுத்துரு:

en: F&ixed font:
ta: &சம‍அகல எழுத்துரு:

en: S&erif font:
ta: செ&ரிப் எழுத்துரு:

en: S&ans serif font:
ta: சா&ன்ஸ் செரிப் எழுத்துரு:

en: &Italic font:
ta: &சாய்ந்த எழுத்துரு:

en: &Fantasy font:
ta: &ஃபான்டசி எழுத்துரு:

en: Encoding
ta: குறியாக்கம்

en: &Default encoding:
ta: இ&யல்பிருப்பு குறியாக்கம்:

en: Use Language Encoding
ta: மொழி குறியாக்கத்தை பயன்படுத்து

en: &Font size adjustment:
ta: &எழுத்துரு அளவை மாற்றல்:

en: By Topic
ta: தலைப்பைப் பொறுத்து

en: Alphabetically
ta: அகரவரிசையாக

en: Rebuilding glossary cache...
ta: சொற்களஞ்சிய நினைவகம் புதுப்பிக்கப்படுகிறது...

en: Rebuilding cache... done.
ta: தற்காலிக நினைவகத்தை புதுப்பித்தல் முடிந்தது.

[ctx: %1 is a glossary term]
en: KDE Glossary: %1
ta: கே.டீ.யீ. சொற்களஞ்சியம்: %1

en: KDE Glossary
ta: கே.டீ.யீ. சொற்களஞ்சியம்

en: See also: %1
ta: இதையும் பார்க்கவும்: %1

en: Search Results
ta: தேடலின் முடிவுகள்

en: Search Results for '%1':
ta: '%1' என்ற தேடலுக்கான முடிவுகள்:

en: By Category
ta: பகுப்பைப் பொறுத்து

note: i18n: ectx: label, entry, group (Search)
en: Path to index directory.
ta: அட்டவணையாக்க அடைவுக்கான பாதை.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Search)
en: Path to directory containing search indices.
ta: தேடல் அட்டவணைகளைக் கொண்ட அடைவுக்கான பாதை.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Layout)
en: Currently visible navigator tab
ta: தற்போது தெரியும் உலாவிக் கீற்று

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &திருத்து

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வை

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
ta: &செல்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
ta: பிரதான கருவிப்பட்டை

en: Search Error Log
ta: சிக்கல் பதிவுகளில் தேடு

en: Preparing Index
ta: அட்டவணை தயாராக்கப்படுகிறது

en: Ready
ta: தயார்

en: Table of &Contents
ta: &பொருளடக்கம்

en: Table of contents
ta: பொருளடக்கம்

en: Go back to the table of contents
ta: பொருளடக்கத்திற்கு திரும்பச் செல்

en: &Last Search Result
ta: &கடைசி தேடல் முடிவு

[ctx: @title:menu]
en: &Bookmarks
ta: &நினைவுக்குறிகள்

en: Search...
ta: தேடு...

en: &Contents
ta: பொருளடக்கம்

en: Search Options
ta: தேடல் விருப்பத்தேர்வுகள்

en: G&lossary
ta: சொ&ற்களஞ்சியம்

en: Start Page
ta: முதற்பக்கம்

en: KDE Help Center
ta: கே.டீ.யீ. உதவி மையம்

en: Unable to run search program.
ta: தேடல் நிரலை இயக்க முடியவில்லை.

en: Updating search index...
ta: தேடல் அட்டவணை புதுப்பிக்கப்படுகிறது...

en: Updating search index... done.
ta: தேடல் அட்டவணை புதுப்பிக்கப்பட்டுள்ளது.

en: Could not generate print preview.
ta: அச்சின் முன்னோட்டத்தை உருவாக்க முடியவில்லை.

[ctx: @title:window]
en: Print Document
ta: ஆவணத்தை அச்சிடுவது

en: Error: No document type specified.
ta: சிக்கல்: ஆவண வகை குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: Error: No search handler for document type '%1'.
ta: சிக்கல்: '%1' எனும் ஆவண வகையை கையாளும் தேடுநிரல் இல்லை.

en: No valid search handler found.
ta: முறையான தேடுநிரல் கண்டுபிடிக்கபடவில்லை.

en: Error executing search command '%1'.
ta: '%1' எனும் தேடலை செயல்படுத்துவதில் சிக்கல்.

en: Error: %1
ta: பிழை: %1

en: '%1' not found, check your installation
ta: '%1' கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, உங்கள் இயங்குதளத்தை சரிபாருங்கள்

en: '%1' not found, install the package containing it
ta: '%1' கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை, அதைக் கொண்டுள்ள தொகுப்பை நிறுவுங்கள்

en: No search command or URL specified.
ta: தேடலோ முகவரியோ குறிப்பிடப்படவில்லை.

en: and
ta: அனைத்தும்

en: or
ta: ஏதேனும்

en: &Method:
ta: &தேடல்முறை:

en: Max. &results:
ta: அதிகப்பட்ச &முடிவுகள்:

en: &Scope selection:
ta: &இலக்குத் தேர்வு:

en: Scope
ta: இலக்கு

[ctx: Label for searching documentation using custom (user defined) scope]
en: Custom
ta: தனிப்பயன்

[ctx: Label for searching documentation using default search scope]
en: Default
ta: இயல்பிருப்பு

[ctx: Label for searching documentation in all subsections]
en: All
ta: அனைத்தும்

[ctx: Label for scope that deselects all search subsections]
en: None
ta: ஏதுமில்லை

[ctx: Label for Unknown search scope, that should never appear]
en: unknown
ta: தெரியாத‍து

en: Save Page
ta: பக்கத்தை சேமி
