khelpcenter - en to vi translation catalogue (77 entries)

en: Documentation to open
vi: Tài liệu để mở

en: Help Center
vi: Trung tâm trợ giúp

en: Current maintainer
vi: Bảo trì viên hiện tại

en: Xapian-based search, lot of bugfixes
vi: Tìm kiếm dựa trên Xapian, nhiều bản sửa lỗi

en: Former maintainer
vi: Bảo trì viên trước đây

en: Original Author
vi: Tác giả gốc

en: Info page support
vi: Hỗ trợ cho trang Info

en: Top-Level Documentation
vi: Tài liệu mức đỉnh

[ctx: Describes documentation entries that are in English]
en: English
vi: Tiếng Anh

en: Font Configuration
vi: Cấu hình phông chữ

en: Sizes
vi: Cỡ

[ctx: The smallest size a will have]
en: M&inimum font size:
vi: Cỡ phông chữ tối th&iểu:

[ctx: The normal size a font will have]
en: M&edium font size:
vi: Cỡ phông chữ tr&ung bình:

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: S&tandard font:
vi: Phông chữ tiêu &chuẩn:

en: F&ixed font:
vi: Phông chữ độ &rộng cố định:

en: S&erif font:
vi: &Phông chữ có chân:

en: S&ans serif font:
vi: Phông chữ &không chân:

en: &Italic font:
vi: Phông chữ n&ghiêng:

en: &Fantasy font:
vi: Phông chữ &trang trí:

en: Encoding
vi: Mã hoá

en: &Default encoding:
vi: Mã h&oá mặc định:

en: Use Language Encoding
vi: Dùng mã hoá ngôn ngữ

en: &Font size adjustment:
vi: Điều c&hỉnh cỡ phông chữ:

en: By Topic
vi: Theo chủ đề

en: Alphabetically
vi: Theo bảng chữ cái

en: Rebuilding glossary cache...
vi: Đang xây dựng lại bộ nhớ sẵn thuật ngữ...

en: Rebuilding cache... done.
vi: Đang xây dựng lại bộ nhớ sẵn... xong.

[ctx: %1 is a glossary term]
en: KDE Glossary: %1
vi: Thuật ngữ KDE: %1

en: KDE Glossary
vi: Thuật ngữ KDE

en: See also: %1
vi: Xem thêm: %1

en: Search Results
vi: Kết quả tìm kiếm

en: Search Results for '%1':
vi: Kết quả tìm kiếm cho '%1':

en: By Category
vi: Theo nhóm

note: i18n: ectx: label, entry, group (Search)
en: Path to index directory.
vi: Đường dẫn đến thư mục chỉ mục.

note: i18n: ectx: whatsthis, entry, group (Search)
en: Path to directory containing search indices.
vi: Đường dẫn đến thư mục chứa các chỉ mục tìm kiếm.

note: i18n: ectx: label, entry, group (Layout)
en: Currently visible navigator tab
vi: Thẻ trình điều hướng đang hiển thị

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
vi: &Sửa

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
vi: &Xem

note: i18n: ectx: Menu (go)
en: &Go
vi: Đ&i

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: Main Toolbar
vi: Thanh công cụ chính

en: Search Error Log
vi: Nhật kí lỗi tìm kiếm

en: Preparing Index
vi: Đang chuẩn bị chỉ mục

en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: Table of &Contents
vi: &Mục lục

en: Table of contents
vi: Mục lục

en: Go back to the table of contents
vi: Lùi lại về mục lục

en: &Last Search Result
vi: Kết quả tìm kiếm &cuối cùng

[ctx: @title:menu]
en: &Bookmarks
vi: &Dấu nhớ

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: &Contents
vi: &Nội dung

en: Search Options
vi: Lựa chọn tìm kiếm

en: G&lossary
vi: &Thuật ngữ

en: Start Page
vi: Trang đầu

en: KDE Help Center
vi: Trung tâm trợ giúp KDE

en: Unable to run search program.
vi: Không thể chạy chương trình tìm kiếm.

en: Updating search index...
vi: Đang cập nhật chỉ mục tìm kiếm...

en: Updating search index... done.
vi: Đang cập nhật chỉ mục tìm kiếm... xong.

en: Error: No document type specified.
vi: Lỗi: Chưa xác định kiểu tài liệu.

en: Error: No search handler for document type '%1'.
vi: Lỗi: Không có trình xử lí tìm kiếm cho kiểu tài liệu '%1'.

en: No valid search handler found.
vi: Không tìm thấy trình xử lí tìm kiếm hợp lệ.

en: Error executing search command '%1'.
vi: Lỗi khi thực thi lệnh tìm kiếm '%1'.

en: Error: %1
vi: Lỗi: %1

en: '%1' not found, check your installation
vi: Không tìm thấy '%1', hãy kiểm tra bản cài đặt của bạn

en: '%1' not found, install the package containing it
vi: Không tìm thấy '%1', hãy cài đặt gói chứa nó

en: No search command or URL specified.
vi: Chưa xác định lệnh hoặc URL tìm kiếm.

en: and
vi: và

en: or
vi: hoặc

en: &Method:
vi: &Phương thức:

en: Max. &results:
vi: Lượng &kết quả tối đa:

en: &Scope selection:
vi: Chọn phạm &vi:

en: Scope
vi: Phạm vi

[ctx: Label for searching documentation using custom (user defined) scope]
en: Custom
vi: Tự chọn

[ctx: Label for searching documentation using default search scope]
en: Default
vi: Mặc định

[ctx: Label for searching documentation in all subsections]
en: All
vi: Tất cả

[ctx: Label for scope that deselects all search subsections]
en: None
vi: Không

[ctx: Label for Unknown search scope, that should never appear]
en: unknown
vi: không rõ
