khotkeys - en to gu translation catalogue (98 entries)

en: Conditions
gu: શરતો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, commandLabel)
en: Command/URL:
gu: આદેશ/URL:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, applicationLabel)
en: Remote application:
gu: દૂરસ્થ કાર્યક્રમ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, objectLabel)
en: Remote object:
gu: દૂરસ્થ વસ્તુ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, functionLabel)
en: Function:
gu: વિધેય:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, argumentsLabel)
en: Arguments:
gu: દલીલો:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, execButton)
en: Call
gu: કોલ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, window_group)
en: Window
gu: વિન્ડો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, active_radio)
en: Active window
gu: સક્રિય વિન્ડો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, specific_radio)
en: Specific window
gu: ચોક્કસ વિન્ડો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, action_radio)
en: Action window
gu: ક્રિયા વિન્ડો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, applicationLabel)
en: Application:
gu: કાર્યક્રમ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, applicationButton)
en: Select Application ...
gu: કાર્યક્રમ પસંદ કરો ...

[ctx: Condition type]
en: Active Window ...
gu: સક્રિય વિન્ડો ...

[ctx: Condition type]
en: Existing Window ...
gu: હાજર રહેલ વિન્ડો ...

[ctx: Condition type]
en: And
gu: અને

[ctx: Condition type]
en: Or
gu: અથવા

[ctx: Condition type]
en: Not
gu: નથી

[ctx: Add a new condition]
en: And
gu: અને

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, tree)
en: 1
gu: ૧

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_button)
en: Edit...
gu: ફેરફાર...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, delete_button)
en: Delete
gu: દૂર કરો

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, global_group)
en: Input Actions Daemon
gu: ઇનપુટ ક્રિયાઓ ડેમોન

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, enabled)
en: Start the Input Actions daemon on login
gu: પ્રવેશ પર ઇનપુટ ક્રિયાઓ ડેમોન શરૂ કરો

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gestures_group)
en: Gestures
gu: ક્રિયાઓ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, gestures_timeout_label)
en: Timeout:
gu: સમયસમાપ્તિ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, gestures_button_label)
en: Mouse button:
gu: માઉસ બટન:

en: Edit Gesture
gu: વર્તણૂક ફેરફાર કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_button) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, menu_button)
en: Edit
gu: ફેરફાર

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comment_label)
en: Comment:
gu: ટિપ્પણી:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_button)
en: &Edit...
gu: ફેરફાર (&E)...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, new_button)
en: &New...
gu: નવું (&N)...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, duplicate_button)
en: &Duplicate...
gu: નકલી (&D)...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, delete_button)
en: &Delete
gu: દૂર કરો (&D)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Window Data
gu: વિન્ડો માહિતી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, window_title_label)
en: Window title:
gu: વિન્ડો શીર્ષક:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Contains
gu: ધરાવે છે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Is
gu: છે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Matches Regular Expression
gu: રેગ્યુલર એક્સપ્રેશન મેળ ખાય છે

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Does Not Contain
gu: ધરાવતું નથી

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Is Not
gu: આ નથી

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, window_class_label)
en: Window class:
gu: વિન્ડો વર્ગ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, window_role_label)
en: Window role:
gu: વિન્ડો ભાગ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Window Types
gu: વિન્ડો પ્રકારો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_normal)
en: Normal
gu: સામાન્ય

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_desktop)
en: Desktop
gu: ડેસ્કટોપ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_dialog)
en: Dialog
gu: સંવાદ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_dock)
en: Dock
gu: ડોક

en: Test
gu: ચકાસણી

en: New Group
gu: નવો સમૂહ

en: Export Group...
gu: જૂથની નિકાસ કરો...

en: Import...
gu: આયાત...

en: Global Shortcut
gu: વૈશ્વીક ટૂંકાણ

en: Window Action
gu: વિન્ડો ક્રિયા

en: Command/URL
gu: આદેશ/URL

en: D-Bus Command
gu: ડી-બસ આદેશ

en: K-Menu Entry
gu: K-મેનુ દાખલો

en: Send Keyboard Input
gu: કીબોર્ડ ઇનપુટ મોકલો

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, comment_tab)
en: Comment
gu: ટીપ્પણી

en: New Action
gu: નવી ક્રિયા

en: Export Group
gu: જૂથની નિકાસ કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, stateLabel)
en: Export Actions
gu: ક્રિયાની નિકાસ કરો

[ctx: Export hotkey actions in enabled state.]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, state)
en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

[ctx: Export hotkey actions into disabled state]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, state)
en: Disabled
gu: નિષ્ક્રિય કરેલ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, filenameLabel)
en: Filename
gu: ફાઇલનામ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, allowMergingLabel)
en: Allow Merging
gu: ભેગુ કરવા માટે પરવાનગી આપો

[ctx: action name]
en: Name
gu: નામ

[ctx: action enabled]
en: Enabled
gu: સક્રિય કરેલ

en: Type
gu: પ્રકાર

en: KDE Hotkeys Configuration Module
gu: KDE હોટકળ રૂપરેખાંકન મોડ્યુલ

en: Copyright 2008 (c) Michael Jansen
gu: Copyright ૨૦૦૮ (c) માઇકલ જેનસન

en: Michael Jansen
gu: માઇકલ જેનસન

en: Maintainer
gu: જાળવનાર

en: Save changes
gu: ફેરફાર સંગ્રહ કરો

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, settings_button)
en: Settings
gu: ગોઠવણીઓ

en: Trigger
gu: ચાંપ

en: Action
gu: ક્રિયા

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, shortcut_label)
en: &Shortcut:
gu: ટૂંકાણકળ (&S):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_appears)
en: Window appears
gu: વિન્ડો દેખાય છે

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_disappears)
en: Window disappears
gu: વિન્ડો અદ્રશ્ય થાય છે

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_gets_focus)
en: Window gets focus
gu: વિન્ડો ધ્યાન મેળવે છે

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_lost_focus)
en: Window loses focus
gu: વિન્ડો ધ્યાન ગુમાવે છે

en: Activate window:
gu: સક્રિય વિન્ડો:

en: Command/URL :
gu: આદેશ/URL :

en: D-Bus:
gu: ડી-બસ:

en: Keyboard input:
gu: કીબોર્ડ ઇનપુટ:

en: No service configured.
gu: કોઇ સેવા રૂપરેખાંકિત નથી.

en: Input Action: %1
gu: ઇનપુટ ક્રિયા: %1

en: Failed to start service '%1'.
gu: '%1' સેવા શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Active window:
gu: સક્રિય વિન્ડો:

[ctx: And_condition]
en: And
gu: અને

en: Existing window:
gu: હાજર રહેલ વિન્ડો:

[ctx: Not_condition]
en: Not
gu: નથી

[ctx: Or_condition]
en: Or
gu: અથવા

en: Gesture trigger
gu: વર્તણૂક ચાંપ

en: Shortcut trigger:
gu: ટૂંકાણ ચાંપ:

en: Window trigger:
gu: વિન્ડો ચાંપ:

en: Window simple:
gu: સાદી વિન્ડો:
