khotkeys - en to kn translation catalogue (111 entries)

en: Conditions
kn: ಷರತ್ತುಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, commandLabel)
en: Command/URL:
kn: ಆದೇಶ/ತಾಣಸೂಚಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, applicationLabel)
en: Remote application:
kn: ದೂರಸ್ಥ ಅನ್ವಯ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, objectLabel)
en: Remote object:
kn: ದೂರಸ್ಥ ವಸ್ತು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, functionLabel)
en: Function:
kn: ಕ್ರಿಯೆ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, argumentsLabel)
en: Arguments:
kn: ಆರ್ಗುಮೆಂಟುಗಳು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, execButton)
en: Call
kn: ಕರೆ

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, window_group)
en: Window
kn: ಕಿಟಕಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, active_radio)
en: Active window
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, specific_radio)
en: Specific window
kn: ನಿಶ್ಚಿತ ಕಿಟಕಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, action_radio)
en: Action window
kn: ಕ್ರಿಯೆಯ ಕಿಟಕಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, applicationLabel)
en: Application:
kn: ಅನ್ವಯ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, applicationButton)
en: Select Application ...
kn: ಅನ್ವಯವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡು...

[ctx: Condition type]
en: Active Window ...
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿ ...

[ctx: Condition type]
en: Existing Window ...
kn: ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಿಟಕಿ ...

[ctx: Condition type]
en: And
kn: ಮತ್ತು

[ctx: Condition type]
en: Or
kn: ಅಥವಾ

[ctx: Condition type]
en: Not
kn: ಅಲ್ಲದ

[ctx: Add a new condition]
en: And
kn: ಮತ್ತು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, tree)
en: 1
kn: ೧

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_button)
en: Edit...
kn: ಸಂಪಾದಿಸು...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, delete_button)
en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, global_group)
en: Input Actions Daemon
kn: ಆದಾನ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಡೆಮನ್

note: i18n: ectx: property (text), widget (QCheckBox, enabled)
en: Start the Input Actions daemon on login
kn: ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಆದಾನ ಕ್ರಿಯೆಗಳ ಡೀಮನ್ ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸು

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gestures_group)
en: Gestures
kn: ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, gestures_timeout_label)
en: Timeout:
kn: ಸಮಯ ಮೀರಿಕೆ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, gestures_button_label)
en: Mouse button:
kn: ಮೌಸ್‌ನ ಗುಂಡಿ:

en: Edit Gesture
kn: ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸು

en: Draw the gesture you would like to record below. Press and hold the left mouse button while drawing, and release when you have finished.
kn: ದಾಖಲಿಸಬೇಕೆಂದಿರುವ ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ಈ ಕೆಳಗೆ ಚಿತ್ರಿಸಿ. ಮೌಸ್‌ನ ಎಡ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಒತ್ತಿ ಚಿತ್ರಿರಚನೆಯಿಯು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, ಚಿತ್ರರಚನೆಯು ಮುಗಿದ ಕೂಡಲೆ ಒತ್ತಿದ ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಬಿಡಿ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_button) i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, menu_button)
en: Edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, comment_label)
en: Comment:
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, edit_button)
en: &Edit...
kn: ಸಂಪಾದಿಸು(&E)...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, new_button)
en: &New...
kn: ಹೊಸ(&N)...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, duplicate_button)
en: &Duplicate...
kn: ಪ್ರತಿರೂಪಗೊಳಿಸು(&D)...

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, delete_button)
en: &Delete
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು(&D)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox_2)
en: Window Data
kn: ಕಿಟಕಿ ದತ್ತಾಂಶ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, window_title_label)
en: Window title:
kn: ಕಿಟಕಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Contains
kn: ಹೊಂದಿರುವ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Is
kn: ಇದಾಗಿರುವ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Matches Regular Expression
kn: ರೆಗುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಶನ್‌ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗುವ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Does Not Contain
kn: ಇದನ್ನು ಹೊಂದಿರದೆ ಇರುವ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Is Not
kn: ಇದಾಗಿರದ

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Does Not Match Regular Expression
kn: ರೆಗುಲರ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಶನ್‌ಗೆ ತಾಳೆಯಾಗದ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, window_class_label)
en: Window class:
kn: ಕಿಟಕಿಯ ವರ್ಗ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, window_role_label)
en: Window role:
kn: ಕಿಟಕಿ ಪಾತ್ರ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, autodetect)
en: &Autodetect
kn: ಸ್ವಯಂಪತ್ತೆ(&A)

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Window Types
kn: ಕಿಟಕಿ ಬಗೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_normal)
en: Normal
kn: ಸಾಧಾರಣ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_desktop)
en: Desktop
kn: ಗಣಕತೆರೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_dialog)
en: Dialog
kn: ಸಂವಾದ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_dock)
en: Dock
kn: ಡಾಕ್‌

en: Test
kn: ಪರೀಕ್ಷೆ

en: New Group
kn: ಹೊಸ ಗುಂಪು

en: Export Group...
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡು...

en: Import...
kn: ಆಮದು ಮಾಡು...

en: Global Shortcut
kn: ಜಾಗತಿಕ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗ

en: Window Action
kn: ಕಿಟಕಿ ಕಾರ್ಯ

en: Mouse Gesture Action
kn: ಮೌಸ್ ಸೂಚ್ಯವರ್ತನಾ ಕ್ರಿಯೆ

en: Command/URL
kn: ಆದೇಶ/ತಾಣಸೂಚಿ

en: D-Bus Command
kn: ಡಿ-ಬಸ್ ಆದೇಶ

en: K-Menu Entry
kn: K-ಪರಿವಿಡಿ ನಮೂದು

en: Send Keyboard Input
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದಾನವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು

note: i18n: ectx: attribute (title), widget (QWidget, comment_tab)
en: Comment
kn: ಟಿಪ್ಪಣಿ

en: New Action
kn: ಹೊಸ ಕಾರ್ಯ

en: Export Group
kn: ಗುಂಪುಗಳನ್ನು ರಫ್ತುಮಾಡು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QLabel, stateLabel)
en: Change the exported state for the actions.
kn: ಕಾರ್ಯಗಳ ರಪ್ತು ಮಾಡಿದ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, stateLabel)
en: Export Actions
kn: ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡು

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QComboBox, state)
en: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Configure in which state the actions should be exported.</p>
    <p style=" margin-top:8px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Actual State</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:30px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Export the actions in their current state.</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Disabled</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:30px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Export the actions in a disabled state.</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Enabled</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:8px; margin-left:30px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Export the actions in an enabled state.</p></body></html>
kn: <!DOCTYPE HTML PUBLIC "-//W3C//DTD HTML 4.0//EN" "http://www.w3.org/TR/REC-html40/strict.dtd">
    <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:10pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ಯಾವ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ರಫ್ತು ಮಾಡಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಸಂರಚಿಸಿ.</p>
    <p style=" margin-top:8px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ನಿಜವಾದ ಸ್ಥಿತಿ</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:30px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಸಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿಯೆ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ.</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ಅಶಕ್ತಗೊಂಡ</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:30px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಅಶಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ.</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ಶಕ್ತಗೊಂಡ</p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:8px; margin-left:30px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಶಕ್ತ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ರಫ್ತು ಮಾಡಿ.</p></body></html>

[ctx: Don't change the state of exported hotkey actions.]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, state)
en: Actual State
kn: ವಾಸ್ತವಿಕ ಸ್ಥಿತಿ

[ctx: Export hotkey actions in enabled state.]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, state)
en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

[ctx: Export hotkey actions into disabled state]
note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, state)
en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

note: i18n: ectx: property (statusTip), widget (QLabel, idLabel)
en: KHotkeys file id.
kn: KHotkeys ಕಡತ id.

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QLabel, idLabel)
en: A khotkeys file id is used to ensure files are not imported more than once. They are mostly used for automatic updates from the KDE developers.
kn: khotkeys ಕಡತ ಐಡಿಯನ್ನು ಕಡತಗಳನ್ನು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಲ ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ KDE ವಿಕಸನಾಗಾರರಿಂದ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಅಪ್ಡೇಟುಗಳಿಗಾಗಿ ಬಳಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, id)
en: Set import id for file, or leave empty
kn: ಕಡತಕ್ಕೆ ಆಮದು ಐಡಿಯನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ ಅಥವಾ ಖಾಲಿ ಬಿಡಿ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, filenameLabel)
en: Filename
kn: ಕಡತದ ಹೆಸರು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, allowMergingLabel)
en: Allow Merging
kn: ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸು

note: i18n: ectx: property (toolTip), widget (QCheckBox, allowMerging)
en: Merge into existing directories on import?
kn: ಆಮದು ಮಾಡುವಾಗ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಕಡತಕೋಶಗಳೊಂದಿಗೆ ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲೆ?

note: i18n: ectx: property (whatsThis), widget (QCheckBox, allowMerging)
en: Allow merging of content if a directory with the same name exists on importing. If merging is not allowed, there will be two directories with the same name.
kn: ರಫ್ತು ಮಾಡುವಾಗ ಒಂದೇ ಹೆಸರಿನ ಎರಡು ಕೋಶಗಳು ಕಂಡು ಬಂದಲ್ಲಿ ಅದರಲ್ಲಿನ ಅಂಶಗಳನ್ನು ವಿಲೀನಗೊಳಿಸುವುದನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಿ. ವಿಲೀನಗೊಳಿಸಲು ಅನುಮತಿ ಇಲ್ಲದೆ ಹೋದಲ್ಲಿ, ಒಂದೇ ಹೆಸರಿನ ಎರಡು ಕೋಶಗಳು ಇರುತ್ತವೆ.

[ctx: action name]
en: Name
kn: ಹೆಸರು

[ctx: action enabled]
en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Type
kn: ಬಗೆ

en: KDE Hotkeys Configuration Module
kn: KDE ಹಾಟ್‌ಕೀಗಳ ಸಂರಚನಾ ಘಟಕ

en: Maintainer
kn: ಪಾಲಕ

en: Save changes
kn: ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸು

en: Unable to contact khotkeys. Your changes are saved, but they could not be activated.
kn: khotkeys ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ. ನೀವು ಮಾಡಿದ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಅವನ್ನು ಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಿಲ್ಲ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, settings_button)
en: Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Trigger
kn: ಪ್ರಚೋದಿಸು

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, shortcut_label)
en: &Shortcut:
kn: ಸಮೀಪಮಾರ್ಗ(&S):

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, when_group)
en: Trigger When
kn: ಹೀಗಿದ್ದಾಗ ಪ್ರಚೋದಿಸು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_appears)
en: Window appears
kn: ಕಿಟಕಿಯು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_disappears)
en: Window disappears
kn: ಕಿಟಕಿಯು ಮಾಯವಾಗುತ್ತದೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_gets_focus)
en: Window gets focus
kn: ಕಿಟಕಿಯತ್ತ ಗಮನ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗುತ್ತದೆ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, window_lost_focus)
en: Window loses focus
kn: ಕಿಟಕಿಯು ಗಮನ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

en: Activate window:
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿ:

en: Command/URL :
kn: ಆದೇಶ/ತಾಣಸೂಚಿ :

en: D-Bus:
kn: ಡಿ-ಬಸ್:

en: Keyboard input:
kn: ಕೀಲಿಮಣೆ ಆದಾನ:

en: No service configured.
kn: ಯಾವುದೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

en: Input Action: %1
kn: ಆದಾನ ಕ್ರಿಯೆ: %1

en: Failed to start service '%1'.
kn: ಸೇವೆ '%1' ಅನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲಗೊಂಡಿದೆ.

en: Menu entry:
kn: ಪರಿವಿಡಿ ನಮೂದು:

en: Active window:
kn: ಸಕ್ರಿಯ ಕಿಟಕಿ:

en: Existing window:
kn: ಪ್ರಸಕ್ತ ಕಿಟಕಿ:

en: Menu Editor entries
kn: ಪರಿವಿಡಿ ಸಂಪಾದಕ ನಮೂದುಗಳು

en: This "actions" file has already been imported before. Are you sure you want to import it again?
kn: ಈ "ಕಾರ್ಯಗಳ" ಕಡತವುನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಮರು ಆಮದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: This "actions" file has no ImportId field and therefore it cannot be determined whether or not it has been imported already. Are you sure you want to import it?
kn: "ಕಾರ್ಯಗಳು" ಕಡತವು ಆಮದು ಐಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ಅದನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಆಮದು ಮಾಡಲಾಗಿದೆಯೆ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಆಮದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಾ?

en: Gesture trigger
kn: ಸೂಚ್ಯವರ್ತನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸು

en: Shortcut trigger:
kn: ಸಮೀಪ ಮಾರ್ಗ ಪ್ರಚೋದಕ:

en: Window trigger:
kn: ವಿಂಡೋ ಪ್ರಚೋದಕ:

en: Window simple:
kn: ಸರಳ ಕಿಟಕಿ:
