khotkeys - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Conditions
ta: நிபந்தனைகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, argumentsLabel)
en: Arguments:
ta: விவாதங்கள்:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox) i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, window_group)
en: Window
ta: சாளரம்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, gestures_group)
en: Gestures
ta: குறிப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Contains
ta: உள்ளடக்கியது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Matches Regular Expression
ta: வழக்கமான தொடர் பொருந்துகிறது

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Does Not Contain
ta: இதில் எதுவும் இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Is Not
ta: இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_title_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_class_combo) i18n: ectx: property (text), item, widget (QComboBox, window_role_combo)
en: Does Not Match Regular Expression
ta: இந்த தொடர் எப்போதும் உள்ள தொடரைப்போல் இல்லை.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QPushButton, autodetect)
en: &Autodetect
ta: &தானியங்கு கண்டுபிடிப்பான்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox)
en: Window Types
ta: சாளரத்தின் வகைகள்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_normal)
en: Normal
ta: இயல்பான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_desktop)
en: Desktop
ta: மேல்மேசை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_dialog)
en: Dialog
ta: உரையாடல்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QRadioButton, type_dock)
en: Dock
ta: ஓதுக்கு

en: New Action
ta: புதிய செயல்

en: Maintainer
ta: மேம்பாட்டாளர்

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, when_group)
en: Trigger When
ta: எப்போது ஆரம்பிக்கவேண்டும்

en: Active window:
ta: நடப்பு சாளரம்:

[ctx: And_condition]
en: And
ta: மற்றும்

en: Existing window:
ta: இருக்கும் சாளரம்:

[ctx: Not_condition]
en: Not
ta: இல்லை

[ctx: Or_condition]
en: Or
ta: அல்லது

en: Menu Editor entries
ta: பட்டியல் திருத்தி உள்ளிடுகள்

en: This "actions" file has already been imported before. Are you sure you want to import it again?
ta: "செயல்கள்" கோப்பு ஏற்கெனவே இறக்கப்பட்டது. மறுபடியும் அதை இறக்கவேண்டுமா?

en: This "actions" file has no ImportId field and therefore it cannot be determined whether or not it has been imported already. Are you sure you want to import it?
ta: இந்த "செயல்கள்" கோப்புக்கு இம்போர்ட் ஐடி புலம் இல்லாததால் அது ஏற்கெனவே ஏற்றப்பட்டதா இல்லையா என்பதை வரையறுக்க இயலாது. அதை உறுதியாக ஏற்ற வேண்டுமா?

en: Shortcut trigger:
ta: குறுக்குவழி விசையில்...

en: Window trigger:
ta: சாளரம் விசையில்...

en: Window simple:
ta: எளிதான சாளரம்:
