kdelibs4 - en to cy translation catalogue (143 entries)

en: JavaScript Debugger
cy: Dadfygiwr JavaScript

en: &Break at Next Statement
cy: &Torri wrth Ddatganiad Nesaf

en: Continue
cy: Mynd ymlaen

en: &Settings
cy: Gosod&iadau

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
cy: Digwyddodd gwall wrth geisio rhedeg sgript ar y dudalen yma.
    
    %1 llinell %2:
    %3

en: JavaScript Error
cy: Gwall JavaScript

en: &Do not show this message again
cy: &Peidio a dangos y neges yma eto

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Value
cy: Gwerth

en: Parse error at %1 line %2
cy: Gwall dosrannu wrth %1 llinell %2

en: Confirmation: JavaScript Popup
cy: Cadarnhad: Naidlen Javascript

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
cy: Mae'r safwe yma yn ceisio agor ffenestr newydd i borydd, wrth ddefnyddio Javascript. 
     Ydych eisiau gadael i'r ffurflen gael ei anfon?

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
cy: <qt>Mae'r safwe yma yn anfon ffurflen fydd yn agor <p>%1</p> mewn ffenestr newydd i borydd, wrth ddefnyddio Javascript. <br />Ydych eisiau gadael i'r ffurflen gael ei anfon?</qt>

en: Allow
cy: Caniatáu

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
cy: Mae'r safwe yma yn ceisio agor ffenestr newydd i borydd, wrth ddefnyddio Javascript. 
     Ydych eisiau gadael hynny?

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
cy: <qt>Mae'r safwe yma yn gofyn agor <p>%1</p> mewn ffenestr newydd i borydd, wrth ddefnyddio Javascript. <br /> Ydych eisiau gadael hynny?</qt>

en: Close window?
cy: Cau'r ffenest?

en: Confirmation Required
cy: Angen Cadarnhad

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" to be added to your collection?
cy: Ydych eisiau i dudnod sy'n cyfeirio at y lleoliad "%1" gael ei ychwanegu i'ch casgliad?

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" titled "%2" to be added to your collection?
cy: Ydych eisiau i dudnod sy'n cyfeirio at y lleoliad "%1", efo'r teitl "%2",  gael ei ychwanegu i'ch casgliad?

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
cy: Ceisiodd JavaScript Mewnosod Tudnod

en: Insert
cy: Rhyngosod

en: Disallow
cy: Gwrthwneud

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
cy: Ni fydd y ffeiliau dilynol yn cael eu lanlwytho gan na ellir cael gafael arnynt.
    Hoffech fynd ymlaen?

en: Submit Confirmation
cy: Anfon Cadarnhad

en: &Submit Anyway
cy: Anfon S&erch Hynny

en: Send Confirmation
cy: Anfon Cadarnhad

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Reset
cy: Ail-osod

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
cy: Methu canfod atodyn i '%1'. 
     Ydych eisiau lawrlwytho un oddiwrth %2?

en: Missing Plugin
cy: Ategyn ar Goll

en: Download
cy: Lawrlwytho

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
cy: Mynegai chwiliadwy yw hwn.  Rhowch allweddeiriau i'r ymchwil:

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KHTMLInfoDlg)
en: Document Information
cy: Gwybodaeth am y Ddogfen

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, titleLabel)
en: Title:
cy: Teitl:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _lmLabel)
en: Last modified:
cy: Newid diweddaraf:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _eLabel)
en: Document encoding:
cy: Amgodiad y ddogfen:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: HTTP Headers
cy: Penodau HTTP

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Property
cy: Priodwedd

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
cy: &Golygu

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
cy: &Ffeil

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
cy: &Golwg

en: &Copy Text
cy: &Copïo Testun

en: Open '%1'
cy: Agor '%1'

en: &Save Link As...
cy: &Cadw Cyswllt Fel ...

en: Open in New &Window
cy: Agor mewn &Ffenest Newydd

en: Open in &This Window
cy: Agor yn y Ffenest &Hon

en: Open in &New Tab
cy: Agor mewn Tab New&ydd

en: Reload Frame
cy: Ail-lwytho Ffrâm

en: Print Frame...
cy: Argraffu Ffrâm ...

en: Save &Frame As...
cy: Cadw &Ffram Fel ...

en: View Frame Source
cy: Gweld Ffynhonell y Ffram

en: View Frame Information
cy: Gweld Gwybodaeth Ffrâm

en: Save Image As...
cy: Cadw Delwedd Fel ...

en: Send Image...
cy: Anfon Delwedd ...

en: Copy Image
cy: Copïo Delwedd

en: Copy Image Location
cy: Copïo Lleoliad Delwedd

en: View Image (%1)
cy: Gweld Delwedd (%1)

en: Stop Animations
cy: Atal Bywluniadau

en: Save Link As
cy: Cadw Cyswllt Fel

en: Save Image As
cy: Cadw Delwedd Fel

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
cy: Mae ffeil o'r enw "%1" yn bodoli yn barod. Ydych chi'n sicr yr ydych eisiau sgrifennu drosto?

en: Overwrite File?
cy: Ysgrifennu dros y Ffeil?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
cy: Methu canfod y Rheolydd Lawrlwytho (%1) yn eich $PATH

en: Default Font Size (100%)
cy: Maint yr Wynebfath Rhagosodol (100%)

en: Embeddable HTML component
cy: Cydran HTML mewnadeiladedig

en: View Do&cument Source
cy: Gweld Côd Ta&rddiad y Ddogfen

en: View Document Information
cy: Gweld Gwybodaeth y Ddogfen

en: Save &Background Image As...
cy: Cadw Delwedd &Gefndir fel ...

en: Print Rendering Tree to STDOUT
cy: Argraffu'r Goeden Drosi i STDOUT

en: Print DOM Tree to STDOUT
cy: Argraffu'r Goeden DOM i STDOUT

en: Stop Animated Images
cy: Stopio Delweddau Animeiddiedig

en: Set &Encoding
cy: &Gosod Amgodiad

en: Use S&tylesheet
cy: &Defynddio Dalen Arddull

en: Enlarge Font
cy: Cynyddu Maint yr Wynebfath

en: Shrink Font
cy: Lleihau Wynebfath

en: Toggle Caret Mode
cy: Dangos/Cuddio Modd To Bach

en: The fake user-agent '%1' is in use.
cy: Mae'r ffug asiant-defnyddiwr '%1' mewn defnydd.

en: This web page contains coding errors.
cy: Mae'r dudalen wê yma yn cynnwys gwallau codio.

en: &Hide Errors
cy: C&uddio Gwallau

en: &Disable Error Reporting
cy: A&nalluogi Adrodd Gwallau

en: Display Images on Page
cy: Arddangos Delweddau ar y Dudalen

en: The requested operation could not be completed
cy: Methu cwblhau'r gweithrediad ceisiedig

en: Technical Reason:
cy: Rheswm Technegol:

en: Details of the Request:
cy: Manylion y Cais:

en: Date and Time: %1
cy: Dyddiad ac Amser: %1

en: Additional Information: %1
cy: Gwybodaeth Ychwanegol: %1

en: Description:
cy: Disgrifiad:

en: Possible Causes:
cy: Achosion Posib:

en: Possible Solutions:
cy: Datrysiadau Posib:

en: Page loaded.
cy: Ffeil wedi ei ail-lwytho.

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
cy[0]: Llwythwyd %1 o %2 Delwedd...
cy[1]: Llwythwyd %1 o %2 Delwedd...

en: Automatic Detection
cy: Datganiad Awtomatig

en:  (In new window)
cy: (Mewn ffenest newydd)

en: Symbolic Link
cy: Cyswllt Symbolaidd

en: %1 (Link)
cy: %1 (Cyswllt)

en:  (In other frame)
cy: (Mewn ffram arall)

en: Email to:
cy: E-bostio i:

en:  - Subject:
cy: - Pwnc:

en: Save As
cy: Cadw Fel

en: Follow
cy: Dilyn

en: Frame Information
cy: Gwybodaeth Ffrâm

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
cy: <a href="%1">[Priodweddau]</a>

en: Save Background Image As
cy: Cadw Delwedd y Gefndir Fel ...

en: Save Frame As
cy: Cadw Ffram Fel

en: &Find in Frame...
cy: &Canfod mewn Ffrâm ...

en: &Find...
cy: &Canfod

en: Warning:  This is a secure form but it is attempting to send your data back unencrypted.
    A third party may be able to intercept and view this information.
    Are you sure you wish to continue?
cy: Rhybudd: Ffurflen ddiogel yw hon, ond ma'en ceisio anfon eich data yn ôl heb ei amgryptio. 
     Gall rhywun arall ryng-gipio a gweld yr wybodaeth yma. 
     Ydych yn siwr eich bod chi eisiau fynd ymlaen?

en: Network Transmission
cy: Trosglwyddiad Rhwydwaith

en: &Send Unencrypted
cy: &Anfon heb ei Gêl-ysgrifo

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
cy: Rhybudd: Mae eich data ar fin cael eu trosglwyddo heb eu amgryptio dros y rhwydwaith.
     Ydych yn siwr eich bod chi eisiau fynd ymlaen?

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
cy: Mae'r safwê yma yn ceisio cyflwyno data ffurflen drwy e-bost. 
     Ydych eisiau fynd ymlaen?

en: &Send Email
cy: Anfon E&bost

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
cy: Ceisiodd y safwê yma glymu ffeil oddiar eich cyfrifiadur yn y cyflwyniad ffurflen.  Tynnwyd yr atodiad er eich gwarchodaeth.

en: Security Warning
cy: Rhybudd Diogelwch

en: Security Alert
cy: Larwm Diogelwch

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
cy: Mae'r waled '%1' ar agor, ac yn cael ei ddefnyddio am ddata ffurflen a cyfrineiriau.

en: &Close Wallet
cy: &Cau'r Waled

en: JavaScript &Debugger
cy: &Dadnamydd JavaScript

en: HTML Settings
cy: Gosodiadau HTML

en: Printer friendly mode (black text, no background)
cy: Modd sy'n gyfeillgar i argraffyddion (testun du, dim cefndir)

en: Print images
cy: Argraffu delweddau

en: Print header
cy: Pennawd argraffydd

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
cy: %1 (%2 - %3x%4 o Bicseli)

en: %1 - %2x%3 Pixels
cy: %1 - %2x%3 o Bicseli

en: %1 (%2x%3 Pixels)
cy: %1 (%2x%3 o Bicseli)

en: Image - %1x%2 Pixels
cy: Delwedd - %1x%2 o Bicseli

en: Done.
cy: Wedi gorffen.

en: Access Keys activated
cy: Gweithredoliwyd Bysellau Cyrchiad

en: C&lear
cy: C&lirio

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KJSErrorDlgBase)
en: JavaScript Errors
cy: Gwallau JavaScript

en: Embeddable component for multipart/mixed
cy: Cydran mewnadeiladadwy i aml-ran/cymysglyd

en: Clear &History
cy: Gwaredu &Hanes

en: C&ase sensitive
cy: Mae llythrennau bach/mawr o &bwys

en: &Whole words only
cy: D&im ond geiriau cyfan

en: From c&ursor
cy: &O'r cyrchyd

en: &Selected text
cy: &Testun dewisiedig

en: Regular e&xpression
cy: &Mynegiad rheolaidd

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_next)
en: &Next
cy: &Nesaf

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_previous)
en: &Previous
cy: &Blaenorol

en: Basic Page Style
cy: Ardull Sylfaenol i Dudalen

en: the document is not in the correct file format
cy: nid yw'r ddogfen yn y fformat ffeil cywir

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
cy: gwall gramadegu angheuol: %1 yn llinell %2, colofn %3

en: XML parsing error
cy: Gwall gramadegu XML
