kdelibs4 - en to kn translation catalogue (244 entries)

en: Call Stack
kn: ಕರೆ ಅಡುಕು (ಕಾಲ್ ಸ್ಟಾಕ್)

en: Call
kn: ಕರೆ

en: Line
kn: ಸಾಲು:

en: Console
kn: ಕನ್ಸೋಲ್

en: Enter
kn: ನಮೂದಿಸು

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
kn: ಕೇಟ್ ಸಂಪಾದಕದ ಅಂಶವೊಂದು ಕಾಣಬರುತ್ತಿಲ್ಲ;
    ದಯವಿಟ್ಟು ಕೆಡಿಇ ಅನುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಪರಿಶೀಲಿಸು.

en: Breakpoint
kn: ತಡೆಬಿಂದು

en: JavaScript Debugger
kn: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ದೋಷನಿವಾರಕ

en: &Break at Next Statement
kn: ಮುಂದಿನ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಡೆ(&B)

en: Break at Next
kn: ಮುಂದಿನದರಲ್ಲಿ ತಡೆ

en: Continue
kn: ಮುಂದುವರೆ

en: Step Over
kn: ಮೇಲೆ ಅಡಿಯಿಡು

en: Step Into
kn: ಒಳಕ್ಕೆ ಅಡಿಯಿಡು

en: Step Out
kn: ಹೊರಕ್ಕೆ ಅಡಿಯಿಡು

en: Reindent Sources
kn: ಆದಾನ (ಇನ್ ಪುಟ್) ಆಕರಗಳನ್ನು ಮರು ಅಕ್ಷರಪಲ್ಲಟಿಸು (ರಿ ಇಂಡೆಂಟ್)

en: Report Exceptions
kn: ತೊಡಕುಗಳನ್ನು (ಎಕ್ಸಪ್ಷನ್) ವರದಿಮಾಡು

en: &Debug
kn: ದೋಷನಿವಾರಿಸು(&D)

en: &Settings
kn: ಸಂಯೋಜನೆಗಳು(&S)

en: Close source
kn: ಆಕರವನ್ನು ಮುಚ್ಚು

en: Ready
kn: ತಯಾರಿದೆ

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
kn: ಈ ಪುಟದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು ಚಲಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ದೋಷ ಕಂಡುಬಂದಿತು.
    
    %1 ಸಾಲು %2:
    %3

en: Do not know where to evaluate the expression. Please pause a script or open a source file.
kn: ಕ್ರಮೋಕ್ತಿಯನ್ನು (ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಷನ್) ಎಲ್ಲಿ ಮೌಲ್ಯೀಕರಿಸಬೇಕೆಂದು ತೋರಿಬರುತ್ತಿಲ್ಲ. ದಯವಿಟ್ಟು ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ಕ್ಷಣಿಕವಾಗಿ ವಿರಮಿಸು ಇಲ್ಲವೇ ಆಕರ ಕಡತವನ್ನು ತೆರೆ.

en: Evaluation threw an exception %1
kn: ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ %1 ತೊಡಕನ್ನು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿಸಿತು

en: JavaScript Error
kn: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ದೋಷ

en: &Do not show this message again
kn: ಮತ್ತೆ ಈ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತೋರಿಸಬೇಡ(&D)

en: Local Variables
kn: ಸ್ಥಳೀಯ ಚರಮೌಲ್ಯಗಳು

en: Reference
kn: ಉಲ್ಲೇಖ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Value
kn: ಮೌಲ್ಯ

en: Loaded Scripts
kn: ಉತ್ಥಾಪಿಸಲಾದ (ಲೋಡೆಡ್) ವಿಧಿಗುಚ್ಛಗಳು

en: JavaScript
kn: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್

en: &Stop Script
kn: ವಿಧಿಗುಚ್ಛವನ್ನು (ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್) ನಿಲ್ಲಿಸು(&S)

en: Parse error at %1 line %2
kn: %2 ಸಾಲಿನ %1 ರಲ್ಲಿ ಪದಾನ್ವಯ (ಪಾರ್ಸ್) ದೋಷ

en: Confirmation: JavaScript Popup
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆ: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ ಅಪ್)

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
kn: ಈ ಜಾಲತಾಣವು ಹೊಸ ವೀಕ್ಷಕ ಕಿಟಕಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮೂಲಕ ತೆರೆಯುವ ಅರ್ಜಿಯೊಂದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸುತ್ತಿದೆ
    .ಅರ್ಜಿಯ ಒಪ್ಪಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದೇ?

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
kn: <qt>ಈ ಜಾಲತಾಣವು <p>%1</p> ಅನ್ನು ಹೊಸ ವೀಕ್ಷಕ ಕಿಟಕಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮೂಲಕ ತೆರೆಯುವ ಅರ್ಜಿಯೊಂದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸುತ್ತಿದೆ.<br />ಅರ್ಜಿಯ ಒಪ್ಪಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದೇ?</qt>

en: Allow
kn: ಅನುಮತಿಸು

en: Do Not Allow
kn: ಅನುಮತಿಸಬೇಡ

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
kn: ಈ ಜಾಲತಾಣವು ಹೊಸ ವೀಕ್ಷಕ ಕಿಟಕಿಯೊಂದನ್ನು ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮೂಲಕ ತೆರೆಯಲು ಕೋರುತ್ತಿದೆ.
    ಇದನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದೇ?

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
kn: <qt>ಈ ಜಾಲತಾಣವು <p>%1</p> ಅನ್ನು ಹೊಸ ವೀಕ್ಷಕ ಕಿಟಕಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಮೂಲಕ ತೆರೆಯಲು ಕೋರುತ್ತಿದೆ.<br /> ಇದನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವುದೇ?</qt>

en: Close window?
kn: ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದೇ?

en: Confirmation Required
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" to be added to your collection?
kn: "%1" ಗೆ ಸೂಚಕವಾದ ಅಂಕನ (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್) ಒಂದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೂಡಣೆಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು?

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" titled "%2" to be added to your collection?
kn: "%2" ಶೀರ್ಷಿಕೆಯುಳ್ಳ "%1" ಗೆ ಸೂಚಕವಾದ ಅಂಕನ (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್) ಒಂದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೂಡಣೆಗೆ ಸೇರಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು?

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
kn: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಅಂಕನ (ಬುಕ್ ಮಾರ್ಕ್) ಒಳಸೇರಿಸುವಿಕೆಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು

en: Insert
kn: ಒಳಸೇರಿಸು

en: Disallow
kn: ಅನುಮತಿಸಬೇಡ

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
kn: ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಕಡತಗಳು ಕಾಣಬರದ ಕಾರಣ ಅವುಗಳ ನಕಲೇರಿಸುವುದಿಲ್ಲ.
    ಮುಂದುವರೆಯುವುದೇ?

en: Submit Confirmation
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸು

en: &Submit Anyway
kn: ಹೇಗಿದ್ದರೂ ಒಪ್ಪಿಸು(&S)

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
kn: ಈ ಕೆಳಕಂಡ ಕಡತಗಳನ್ನು ನಿನ್ನ ಸ್ಥಳೀಯ ಗಣಕದಿಂದ ಜಾಲಕ್ಕೆ ಸಧ್ಯದಲ್ಲೇ ರವಾನಿಸಲಿದ್ದೀಯೆ.
    ನೀನು ನಿಜಕ್ಕೂ ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀಯೇನು?

en: Send Confirmation
kn: ಖಚಿತಪಡಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ರವಾನಿಸು

en: &Send File | &Send Files
kn[0]: ಕಡತವನ್ನು ರವಾನಿಸು(&S)
kn[1]: ಕಡತಗಳನ್ನು ರವಾನಿಸು(&S)

en: Submit
kn: ಒಪ್ಪಿಸು

en: Reset
kn: ಮರುಸಿದ್ಧಗೊಳಿಸು (ರಿಸೆಟ್)

en: Key Generator
kn: ಕೀಲಿಕೈ ಉತ್ಪಾದಕ

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
kn: '%1' ಯಾವುದೇ ಮಿಳಿತಾನ್ವಯ (ಪ್ಲಗಿನ್) ಕಾಣಬರಲಿಲ್ಲ.
    %2 ನಿಂದ ನಕಲಿಳಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು?

en: Missing Plugin
kn: ಕಾಣೆಯಾದ ಮಿಳಿತಾನ್ವಯ (ಪ್ಲಗಿನ್)

en: Download
kn: ನಕಲಿಳಿಸು

en: Do Not Download
kn: ನಕಲಿಳಿಸಬೇಡ

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
kn: ಇದು ಹುಡುಕಬಹುದಾದ ಅನುಕ್ರಮ (ಇಂಡೆಕ್ಸ್). ಹುಡುಕಬೇಕಾದ ಮುಖ್ಯಪದಗಳನ್ನು ನಮೂದಿಸು:

en: KDE
kn: ಕೆಡಿಇ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KHTMLInfoDlg)
en: Document Information
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು ಮಾಹಿತಿ

[ctx: @title:group Document information]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: General
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, urlLabel)
en: URL:
kn: ತಾಣಸೂಚಿ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, titleLabel)
en: Title:
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _lmLabel)
en: Last modified:
kn: ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಾಟಾದದ್ದು:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _eLabel)
en: Document encoding:
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಸಾಂಕೇತೀಕರಣ:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _modeLabel)
en: Rendering mode:
kn: ನಿರೂಪಣಾ ಕ್ರಮ:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: HTTP Headers
kn: HTTP ಶಿರೋಲೇಖೆಗಳು

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Property
kn: ಗುಣ

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
kn: ಸಂಪಾದನೆ(&E)

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
kn: ಕಡತ(&F)

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
kn: ನೋಟ(&V)

note: i18n: ectx: ToolBar (htmlToolBar)
en: HTML Toolbar
kn: HTML ಸಲಕರಣೆಪಟ್ಟಿ

en: &Copy Text
kn: ಪಠ್ಯ ನಕಲಿಸು(&C)

en: Open '%1'
kn: '%1' ಅನ್ನು ತೆರೆ

en: &Copy Email Address
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ವಿಳಾಸವನ್ನು ಕಾಪಿ ಮಾಡು(&C)

en: &Save Link As...
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(&S)...

en: &Copy Link Address
kn: ಕೊಂಡಿಯ ವಿಳಾಸವನ್ನು ನಕಲಿಸಿ(&C)

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
kn: ಚೌಕಟ್ಟು

en: Open in New &Window
kn: ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&W)

en: Open in &This Window
kn: ಈ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&T)

en: Open in &New Tab
kn: ಹೊಸ ಹಾಳೆಯಲ್ಲಿ ತೆರೆ(&N)

en: Reload Frame
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಪುನರುತ್ಥಾಪಿಸು (reload)

en: Print Frame...
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು...

en: Save &Frame As...
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(&F)...

en: View Frame Source
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಆಕರವನ್ನು (frame source) ನೋಡಿ

en: View Frame Information
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನ ಮಾಹಿತಿ ವೀಕ್ಷಿಸು

en: Block IFrame...
kn: IFrame ಅನ್ನು ತಡೆ...

en: Save Image As...
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಂತೆ ಉಳಿಸು...

en: Send Image...
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಕಳುಹಿಸು...

en: Copy Image
kn: ಚಿತ್ರ ನಕಲಿಸು

en: Copy Image Location
kn: ಚಿತ್ರದ ತಾಣವನ್ನು ನಕಲಿಸು

en: View Image (%1)
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ವಿಕ್ಷಿಸಿ (%1)

en: Block Image...
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟು...

en: Block Images From %1
kn: %1 ನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟು

en: Stop Animations
kn: ಚಿತ್ರ ಸಂಚಲನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Search for '%1' with %2
kn: %2 ನಿಂದ '%1' ಗೆ ಹುಡುಕು

en: Search for '%1' with
kn: '%1' ಅನ್ನು ಇದರ ಜೊತೆ ಹುಡುಕು

en: Save Link As
kn: ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಅಂತೆ ಉಳಿಸು

en: Save Image As
kn: ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅಂತೆ ಉಳಿಸು

en: Add URL to Filter
kn: ಶೋಧಕಕ್ಕೆ (filter) ತಾಣಸೂಚಿ ಸೇರಿಸು

en: Enter the URL:
kn: ತಾಣಸೂಚಿ ಅನ್ನು ನಮೂದಿಸಿ:

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
kn: "%1" ಹೆಸರಿನ ಕಡತ ಈಗಾಗಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ. ನೀವು ಅದನ್ನು ತಿದ್ದಿಬರೆಯಬೇಕೆಂದು ಖಚಿತರಾಗಿದ್ದೀರೇನು?

en: Overwrite File?
kn: ಕಡತವನ್ನು ತಿದ್ದಿ ಬರೆಯಬೇಕೇ?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
kn: ನಿಮ್ಮ $PATH ನಲ್ಲಿ ನಕಲಿಳಿಪು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ (download manager) (%1) ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
kn: ಅದನ್ನು ಪುನರನುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ 
    
    Konqueror ನೊಡನೆ ಸಮಗ್ರೀಕರಣವನ್ನು (integration) ನಿಷ್ಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಗುವುದು.

en: Default Font Size (100%)
kn: ಪೂರ್ವನಿಯೋಜಿತ ಲಿಪಿಶೈಲಿ ಗಾತ್ರ (೧೦೦%)

en: Embeddable HTML component
kn: ಹುದುಗಿಸಬಹುದಾದಂತಹ (ಎಂಬೆಡ್) HTML ಅಂಗ

en: View Do&cument Source
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಆಕರ ನೋಡು(&c)

en: View Document Information
kn: ದಸ್ತಾವೇಜಿನ ಮಾಹಿತಿ ನೋಡಿ

en: Save &Background Image As...
kn: ಹಿನ್ನಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು(&B)...

en: Print Rendering Tree to STDOUT
kn: ನಿರೂಪಣಾ ವೃಕ್ಷವನ್ನು STDOUT ಗೆ ಮುದ್ರಿಸು

en: Print DOM Tree to STDOUT
kn: DOM ವೃಕ್ಷವನ್ನು STDOUT ಗೆ ಮುದ್ರಿಸು

en: Stop Animated Images
kn: ಸಚೇತನ (animated) ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸು

en: Set &Encoding
kn: ಸಂಕೇತೀಕರಣವನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಗೊಳಿಸಿ(&E)

en: Use S&tylesheet
kn: ವಿನ್ಯಾಸಹಾಳೆ (ಸ್ಟೈಲ್ ಶೀಟ್) ಬಳಸು(&t)

en: Enlarge Font
kn: ಅಕ್ಷರಶೈಲಿಯನ್ನು ದೊಡ್ಡದಾಗಿಸು

en: Shrink Font
kn: ಅಕ್ಷರವನ್ನು ಕುಂದಿಸು

en: Find Text as You Type
kn: ಬೆರಳಚ್ಚಿಸುತ್ತಲೇ ಪಠ್ಯವನ್ನು ಹುಡುಕು

en: Find Links as You Type
kn: ಬೆರಳಚ್ಚಿಸುತ್ತಲೇ ಕೊಂಡಿಗಳನ್ನು (ಲಿಂಕ್) ಹುಡುಕು

en: Toggle Caret Mode
kn: ಕಾಕಪಾದ (ಕಾರೆಟ್) ವಿಧಾನವನ್ನು ಅಂತರಣಗೊಳಿಸು (ಟಾಗಲ್)

en: The fake user-agent '%1' is in use.
kn: '%1' ಖೋಟಾ ಬಳಕೆದಾರ-ಮಧ್ಯವರ್ತಿ ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿದೆ.

en: This web page contains coding errors.
kn: ಜಾಲಪುಟ ಸಂಕೇತಿಕರಣ ದೋಷಗಳನ್ನೊಳಗೊಂಡಿದೆ.

en: &Hide Errors
kn: ದೋಷಗಳನ್ನು ಮರೆಮಾಚು(&H)

en: &Disable Error Reporting
kn: ದೋಷ ವರದಿಯನ್ನು ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸು(&D)

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
kn: <qt><b>ದೋಷ</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
kn: <qt><b>ದೋಷ</b>: ನೋಡ್ %1: %2</qt>

en: Display Images on Page
kn: ಪುಟದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸು

en: Error: %1 - %2
kn: ದೋಷ: %1 - %2

en: The requested operation could not be completed
kn: ಕೋರಿದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ

en: Technical Reason:
kn: ತಾಂತ್ರಿಕ ಕಾರಣ:

en: Details of the Request:
kn: ಕೋರಿಕೋಯ ವಿವರಗಳು:

en: URL: %1
kn: ತಾಣಸೂಚಿ: %1

en: Protocol: %1
kn: ಪ್ರೊಟೋಕಾಲ್: %1

en: Date and Time: %1
kn: ದಿನಾಂಕ ಮತ್ತು ಸಮಯ: %1

en: Additional Information: %1
kn: ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಾಹಿತಿ: %1

en: Description:
kn: ವಿವರಣೆ:

en: Possible Causes:
kn: ಸಾಧ್ಯವಾದ ಕಾರಣಗಳು:

en: Possible Solutions:
kn: ಸಾಧ್ಯವಾದ ಪರಿಹಾರಗಳು:

en: Page loaded.
kn: ಪುಟವನ್ನು ತುಂಬಿಸಲಾಯಿತು.

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
kn[0]: %2 ರ %1 ಚಿತ್ರವನ್ನು ತುಂಬಲಾಯಿತು.
kn[1]: %2 ರ %1 ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತುಂಬಲಾಯಿತು.

en: Automatic Detection
kn: ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪತ್ತೆಹಚ್ಚುವಿಕೆ

en:  (In new window)
kn:  (ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯಲ್ಲಿ)

en: Symbolic Link
kn: ಸಾಂಕೇತಿಕ ಕೊಂಡಿ (symbolic link)

en: %1 (Link)
kn: %1 (ಕೊಂಡಿ (ಲಿಂಕ್))

en: %2 (%1 byte) | %2 (%1 bytes)
kn[0]: %2 (%1 ಬೈಟ್)
kn[1]: %2 (%1 ಬೈಟ್‌ಗಳು)

en:  (In other frame)
kn:  (ಬೇರೆ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ)

en: Email to:
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ಗೆ:

en:  - Subject:
kn:  - ವಿಷಯ:

en:  - CC:
kn:  - ತದ್ವತ್ತು (CC):

en:  - BCC:
kn:  - ಗುಪ್ತತದ್ವತ್ತು (BCC):

en: Save As
kn: ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
kn: <qt> ಈ ಅವಿಶ್ವಾಸನೀಯ ಪುಟವು <br /><b>%1</b> ಗೆ ಕೊಂಡಿಗೊಂಡಿದೆ (ಲಿಂಕ್). ನೀವು ಈ ಕೊಂಡಿಯನ್ನು ಆನುಸರಿಸಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು?</qt>

en: Follow
kn: ಅನುಸರಿಸು

en: Frame Information
kn: ಚೌಕಟ್ಟು ಮಾಹಿತಿ

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
kn:    <a href="%1">[ಗುಣಗಳು]</a>

en: Save Background Image As
kn: ಹಿನ್ನೆಲೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
kn: ಸರಿಸಾಟಿ SSL ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಸರಪಳಿ ಹಾಳಾಗಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ.

en: Save Frame As
kn: ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಹೀಗೆ ಉಳಿಸು

en: &Find in Frame...
kn: ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕು(&F)...

en: &Find...
kn: ಶೋಧಿಸು(&F)...

en: Network Transmission
kn: ಜಾಲ ಪ್ರಸರಣ

en: &Send Unencrypted
kn: ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ ರವಾನಿಸು(&S)

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ನಿಮ್ಮ ದತ್ತವು ಜಾಲದ ಮುಖಾಂತರ ಗೂಢಲಿಪೀಕರಣವಿಲ್ಲದೆ (ಎನ್ಕ್ರಿಪ್ಶನ್) ಸಧ್ಯದಲ್ಲೇ ರವಾನೆಯಾಗಲಿದೆ.
    ನಿನಗೆ ಮುಂದುವರೆಯುವ ಇಚ್ಛೆಯಿದೆಯೆಂದು ಖಾತರಿ ಇದೆಯಲ್ಲವೇ?

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
kn: ಈ ಜಾಲತಾಣವು ಅರ್ಜಿ ದತ್ತವನ್ನು ವಿ-ಅಂಚೆ ಮೂಲಕ ಒಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಪಡುತ್ತಿದೆ.
    ಮುಂದುವರೆಯಬೇಕೆ?

en: &Send Email
kn: ವಿ-ಅಂಚೆ ಕಳಿಸು(&S)

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
kn: <qt>ಅರ್ಜಿಯು ನಿನ್ನ ಸ್ಥಳೀಯ ಕಡತವ್ಯವಸ್ಥೆಯ <br /><b>%1</b><br /> ಗೆ ಒಪ್ಪಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.<br /> ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸಬೇಕೇಂದಿದ್ದೀಯೇನು?</qt>

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
kn: ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಒಪ್ಪಿಸುವಾಗ ಈ ಜಾಲತಾಣವು ನಿನ್ನ ಗಣಕದಿಂದ ಒಂದು ಕಡತವನ್ನು ಸೇರಿಕೆಯಾಗಿ (ಅಟಾಚ್ಮೆಂಟ್) ಕಳುಹಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು. ನಿನ್ನ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಸೇರಿಕೆಯು ತೆಗೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿತು.

en: (%1/s)
kn: (%1/ಸೆಕೆಂಡಿಗೆ)

en: Security Warning
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆ

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
kn: <qt>ನಂಬಿಕೆಗೆ ಅರ್ಹವಲ್ಲದ ಪುಟದಿಂದ <br /><b>%1</b><br /> ಗೆ ನಿಲುಕಣೆಯನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಾಗಿದೆ.</qt>

en: Security Alert
kn: ಸುರಕ್ಷತಾ ಜಾಗರೂಕತೆ

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
kn: '%1' ಸಂಚಿ (ವಾಲೆಟ್) ತೆರೆದಿದ್ದು ನಮೂನೆಗಳ ದತ್ತ ಹಾಗೂ ಗುಪ್ತಪದಗಳಿಗೆ (ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್) ಬಳಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

en: &Close Wallet
kn: ಸಂಚಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚು(&C)

en: &Allow storing passwords for this site
kn: ಈ ತಾಣಕ್ಕೆ ಗುಪ್ತಪದಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಅನುಮತಿಸು (&A)

en: Remove password for form %1
kn: %1 ನಮೂನೆಗೆ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕು

en: JavaScript &Debugger
kn: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ದೋಷನಿವಾರಕ(&D)

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
kn: ಈ ಪುಟವು ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ನ ಮೂಲಕ ಹೊಸ ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೆರೆಯವುದನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲಾಯಿತು.

en: Popup Window Blocked
kn: ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ ಅಪ್) ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲಾಯಿತು

en: This page has attempted to open a popup window but was blocked.
    You can click on this icon in the status bar to control this behavior
    or to open the popup.
kn: ಈ ಪುಟವು ಒಂದು ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ ಅಪ್) ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ತಡೆಯಲಾಯಿತು.
    ಈ ವರ್ತನೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅಥವಾ ಪುಟಿಕೆಯನ್ನು ತೆರೆಯಲು ನೀನು
     ಸ್ಥಿತಿಗತಿ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿನ (ಸ್ಟೇಟಸ್ ಬಾರ್) ಈ ಚಿಹ್ನೆಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ಕಿಸಬಹುದು.

en: &Show Blocked Popup Window | &Show %1 Blocked Popup Windows
kn[0]: ತಡೆಗಟ್ಟಲ್ಪಟ್ಟ ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ ಅಪ್) ಕಿಟಕಿಯನ್ನು ತೋರಿಸು(&S)
kn[1]: ತಡೆಗಟ್ಟಲ್ಪಟ್ಟ %1 ಪುಟಿಕೆ (ಪಾಪ್ ಅಪ್) ಕಿಟಕಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸು(&S)

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
kn: ತಡೆಯಲಾದ ಕಿಟಕಿಯ ಅಪ್ರವರ್ತಕ (ಪಾಸಿವ್) ಪುಟಿಕೆ ಸೂಚನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸು(&N)

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
kn: ಜಾವಾಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ನ ಹೊಸ ಕಿಟಕಿ ಕಾರ್ಯನೀತಿಯನ್ನು ಸಂರಚಿಸು(&C)...

en: HTML Settings
kn: HTML ಸಂಯೋಜನೆಗಳು

en: Printer friendly mode (black text, no background)
kn: ಮುದ್ರಿಕಾ ಮಿತ್ರ (printer friendly) ಸ್ಥಿತಿ (ಕಪ್ಪು ಪಠ್ಯ, ಹಿನ್ನೆಲೆ ರಹಿತ)

en: Print images
kn: ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮುದ್ರಿಸು

en: Print header
kn: ಶಿರೋಲೇಖೆಯನ್ನು (header) ಮುದ್ರಿಸು

en: Filter error
kn: ಶೋಧಕ (ಫಿಲ್ಟರ್) ದೋಷ

en: Inactive
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
kn: %1 (%2 - %3x%4 ಚುಕ್ಕಿಗಳು)

en: %1 - %2x%3 Pixels
kn: %1 - %2x%3 ಚುಕ್ರಿಗಳು

en: %1 (%2x%3 Pixels)
kn: %1 (%2x%3 ಚುಕ್ಕಿಗಳು)

en: Image - %1x%2 Pixels
kn: ಚಿತ್ರ - %1x%2 ಚುಕ್ಕಿಗಳು

en: Done.
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ.

en: Access Keys activated
kn: ನಿಲುಕಣೆ ಕೀಲಿಕೈಗಳನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು

en: C&lear
kn: ಅಳಿಸಿಹಾಕು(&l)

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KJSErrorDlgBase)
en: JavaScript Errors
kn: JavaScript ದೋಷ

en: KMultiPart
kn: ಕೆಮಲ್ಟಿಪಾರ್ಟ್

en: Embeddable component for multipart/mixed
kn: ಬಹ್ವಾಂಗ (ಮಲ್ಟಿಪಾರ್ಟ್)/ಮಿಶ್ರ ಕ್ಕೆ ಪ್ರಯೋಜನವಾಗುವ ಹುದುಗಿಸಬಹುದಾದ (ಎಂಬೆಡಬಲ್) ಅಂಗ

en: No handler found for %1.
kn: %1 ಗೆ ಯಾವುದೂ ನಿಭಾರಕ (ಹ್ಯಾಂಡಲರ್) ಕಾಣಬರಲಿಲ್ಲ.

[ctx: @item Text character set]
en: Unicode
kn: ಯೂನಿಕೋಡ್

[ctx: @item Text character set]
en: Cyrillic
kn: ಸಿರಿಲಿಕ್

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
kn: ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಯೂರೋಪಿಯನ್

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
kn: ಮಧ್ಯ ಯುರೋಪಿಯನ್

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
kn: ಗ್ರೀಕ್

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
kn: ಹೀಬ್ರೂ

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
kn: ತುರ್ಕಿಶ್

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
kn: ಜಪಾನೀ

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
kn: ಬಾಲ್ಟಿಕ್

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
kn: ಅರೇಬಿಕ್

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
kn: ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೀನೀ

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
kn: ಸರಳ ಚೀನೀ

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
kn: ಕೊರಿಯನ್

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
kn: ಥಾಯ್

en: Play
kn: ಚಲಾಯಿಸು

en: Pause
kn: ತಾತ್ಕಲಿಕ ತಡೆ

en: New Web Shortcut
kn: ಹೊಸ ಜಾಲ ಸಮೀಪಮಾರ್ಗ (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್)

en: %1 is already assigned to %2
kn: %1 ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ %2 ಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Search &provider name:
kn: ಪೂರೈಕೆದಾರ ಹೆಸರನ್ನು ಹುಡುಕು (&p):

en: New search provider
kn: ಹೊಸ ಹುಡುಕಾಟ ಪೂರೈಕೆದಾರ

en: UR&I shortcuts:
kn: UR&I ಸಮೀಪಮಾರ್ಗಗಳು (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್):

en: Clear &History
kn: ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಅಳಿಸಿಹಾಕು(&H)

en: Create Web Shortcut
kn:  ಜಾಲ ಸಮೀಪಮಾರ್ವನ್ನು  (ಶಾರ್ಟ್ ಕಟ್ ಸೃಷ್ಟಿಸು)

en: C&ase sensitive
kn: ಕೀಲಿ ಅಕ್ಷರ ಸ್ಥಾನ(ಕೇಸ್) ಸಂವೇದಿ(&a)

en: &Whole words only
kn: ಪೂರ್ಣಪದ ಮಾತ್ರ(&W)

en: From c&ursor
kn: ತೆರೆಸೂಚಕದಿಂದ(&u)

en: &Selected text
kn: ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಪಠ್ಯ(&S)

en: Regular e&xpression
kn: ಕ್ರಮಬದ್ಧ ಗಣಿತೋಕ್ತಿ (regular e&xpression)

en: Not found
kn: ಕಂಡುಬಂದಿಲ್ಲ

en: No more matches for this search direction.
kn: ಈ ಹುಡುಕು ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: F&ind:
kn: ಹುಡುಕು(&i):

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_next)
en: &Next
kn: ಮುಂದಿನ(&N)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_previous)
en: &Previous
kn: ಹಿಂದಿನ(&P)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_options)
en: Opt&ions
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು(&i)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_label)
en: Do you want to store this password?
kn: ಈ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿಡಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀರೇನು?

en: Do you want to store this password for %1?
kn: %1 ಗೆ ಈ ಗುಪ್ತಪದವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿಡಬೇಕೆಂದಿದ್ದೀಯೇನು?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_store)
en: &Store
kn: ಸಂಗ್ರಹಿಸು(&s)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_neverForThisSite)
en: Ne&ver store for this site
kn: ಈ ತಾಣಕ್ಕೆ ಎಂದೆಂದಿಗೂ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬೇಡ್ಲ(&v)

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_doNotStore)
en: Do &not store this time
kn: ಈ ಬಾರಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಬೇಡ (&n)

en: Basic Page Style
kn: ಮೂಲ ಪುಟ ವೈಖರಿ

en: the document is not in the correct file format
kn: ಈ ದಸ್ತಾವೇಜು ಸರಿಯಾದ ಕಡತ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿಲ್ಲ

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
kn: ಮಾರಕ ಪದಾನ್ವಯ (ಪಾರ್ಸ್) ದೋಷ: %2 ಸಾಲಿನ %1, ಲಂಬಸಾಲು %3

en: XML parsing error
kn: XML ಪದಾನ್ವಯ (ಪಾರ್ಸ್) ದೋಷ
