kdelibs4 - en to ta translation catalogue (253 entries)

en: Call Stack
ta: அழை படுகை

en: Call
ta: அழைக்க

en: Line
ta: வரி

en: Console
ta: முனையம்

en: Enter
ta: நுழைக

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
ta: KDE உரைத் திருத்தி பாகத்தை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை.
    தங்களது கேபசூ நிறுவலைச் சரி பார்க்கவும்.

en: Breakpoint
ta: இடைநிறுத்தங்கள்

en: JavaScript Debugger
ta: JavaScript பிழைத்தோண்டி

en: &Break at Next Statement
ta: அடுத்த வாக்கியத்தில் &நிற்க

en: Break at Next
ta: அடுத்த வாக்கியத்தில் நிற்க

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Step Over
ta: படி தாண்டுக

en: Step Into
ta: உள் நுழைக

en: Step Out
ta: வெளிவருக

en: Reindent Sources
ta: மூலங்களை மீளொழுங்குபடுத்து

en: Report Exceptions
ta: விதிவிலக்குகளை அறிக்கை செய்

en: &Debug
ta: &பிழைத்தோண்டு

en: &Settings
ta: &அமைப்புகள்

en: Close source
ta: மூலத்தை மூடவும்

en: Ready
ta: தயார்

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
ta: இப்பக்கத்தில் நிரலொன்றை இயக்க முற்பட்டபோது பிழையொன்று நேர்ந்தது.
    
    %1 வரி %2:
    %3

en: Do not know where to evaluate the expression. Please pause a script or open a source file.
ta: சமன்பாட்டை எங்கே செயற்படுத்துவது எனத்தெரியவில்லை. நிரலை நிறுத்தவும் அல்லது புதிய மூலக் கோப்பைத் திறக்கவும்.

en: Evaluation threw an exception %1
ta: சோதிக்கையில்  %1 விலக்கு ஏற்பட்டது

en: JavaScript Error
ta: JavaScript பிழை

en: &Do not show this message again
ta: &இச்செய்தியை மீண்டும் காட்டாதே

en: Local Variables
ta: அக மாறிகள்

en: Reference
ta: மேற்கோள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Value
ta: விழுப்பம்

en: Loaded Scripts
ta: ஏற்றப்பட்ட நேர்நிரட்கள்

en: A script on this page is causing KHTML to freeze. If it continues to run, other applications may become less responsive.
    Do you want to stop the script?
ta: KHTML தனை இப்பக்கத்தில் இருக்கும் நிரலொன்று உரையச்செய்கிறது. அது தொடர்ந்து இயங்குமாயின், ஏனைய பயன்பாடுகள் மெல்லமாகலாம்.
    அந்நிரலை இடைநிறுத்த விரும்புகிறீர்களா?

en: &Stop Script
ta: நிரலை &நிறுத்துக

en: Parse error at %1 line %2
ta: %1 வரி %2 தனில் அலகிடு பிழை

en: Confirmation: JavaScript Popup
ta: உறுதிசெய்தமை: JavaScript மேலெழும்பல்

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
ta: இத்தளமானது படிவமொன்றினை சமர்ப்பித்து ஜாவாநேர்நிரல் கொண்டு புதிய உலாவி சாளரத்தினுள் திறக்கும்.
    படிவம் சமர்ப்பிக்கப் படுவதை அனுமதிக்கவா?

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
ta: <qt>இத்தளமானது படிவமொன்றினை சமர்ப்பித்து <p>%1</p> தனை ஜாவாநேர்நிரல் கொண்டு புதிய உலாவி சாளரத்தில் திறக்கும்.<br />படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படுவதை விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: Allow
ta: அனுமதிக்க

en: Do Not Allow
ta: அனுமதிக்க வேண்டாம்

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
ta: இத்தளமானது ஜாவாநேர்நிரல் தனைக் கொண்டு புதியதொரு சாளரத்தினைத் திறக்கப் பார்க்கிறது.
     இதனை அனுமதிக்கலாமா?

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
ta: <qt>இத்தளமானது ஜாவாநேர்நிரல் தனைக் கொண்டு <p>%1</p> தனைப் புதியதொரு சாளரத்தில் திறக்கப் பார்க்கிறது.<br /> இதனை அனுமதிக்கலாமா?</qt>

en: Close window?
ta: சாளரத்தை மூடலாமா?

en: Confirmation Required
ta: உறுதிசெய்தல் அவசியம்

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" to be added to your collection?
ta: "%1" இடத்தினைச் சுட்டிடும் நினைவுக்குறியொன்றினைத் தங்களது தொகுப்பிற்கு சேர்க்க வேண்டுமா?

en: Do you want a bookmark pointing to the location "%1" titled "%2" to be added to your collection?
ta: "%2" எனும் தலைப்புக் கொண்ட "%1" இடத்தினைச் சுட்டிடும் நினைவுக்குறியொன்றினைத் தங்களது தொகுப்பிற்கு சேர்க்க வேண்டுமா?

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
ta: JavaScript நினைவுக்குறிதனை நுழைக்க முயன்றது

en: Insert
ta: நுழைக்க

en: Disallow
ta: அனுமதியாதே

en: The following files will not be uploaded because they could not be found.
    Do you want to continue?
ta: கீழ்காணும் கோப்புகள் கிடைக்கப்பெறாதமையால் ஏற்றவில்லை.
    தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: Submit Confirmation
ta: சமர்ப்பிப்பதை உறுதி செய்க

en: &Submit Anyway
ta: &எப்படியாயினும் சமர்ப்பி

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
ta: கீழ்காணும் கோப்புக்களைத் தங்கள் கணினியிலிருந்து இணையத்திற்கு பரிமாற்ற இருக்கிறீர்கள்.
    தொடரலாமா?

en: Send Confirmation
ta: உறுதிசெய்தமையை அனுப்புக

en: &Send File | &Send Files
ta[0]: &கோப்பை அனுப்புக
ta[1]: &கோப்புகளை அனுப்புக

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Key Generator
ta: துருப்பு தருநர்

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
ta: %1 தனுக்கு செருகேதுமில்லை.
    %2இலிருந்து இறக்க விருப்பமா?

en: Missing Plugin
ta: செருகுல் இல்லை

en: Download
ta: பதிவிறக்குக

en: Do Not Download
ta: பதிவிறக்க வேண்டாம்

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
ta: தேடக்கூடிய அகரவரிசை. தேடவேண்டிய முதன்மைச் சொற்களைத் தரவும்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel1)
en: You have indicated that you wish to obtain or purchase a secure certificate. This wizard is intended to guide you through the procedure. You may cancel at any time, and this will abort the transaction.
ta: பாதுகாப்பான சான்றிதழை வாங்கவேண்டுமென கூறியுள்ளீர்கள். இவ்வுதவிநிரல், அதற்கான வழிமுறையை நீங்கள் நிறைவேற்ற உதவும். எப்போது வேண்டுமானாலும் இதை நீங்கள் ரத்து செய்யலாம்; அவ்வாறு செய்தல், பரிவர்த்தனையைக் கைவிடும்.

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, TextLabel6)
en: &Repeat password:
ta: கடவுச்சொல்லை &மீண்டும் உள்ளிடுங்கள்:

en: Do Not Store
ta: சேமிக்க வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KHTMLInfoDlg)
en: Document Information
ta: ஆவணத் தகவல்

[ctx: @title:group Document information]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: General
ta: பொதுவான

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, titleLabel)
en: Title:
ta: தலைப்பு:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _lmLabel)
en: Last modified:
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _eLabel)
en: Document encoding:
ta: ஆவணத்தின் எழுத்துருவாக்கம்:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _modeLabel)
en: Rendering mode:
ta: எழுத்துருவாக்க முறை:

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: HTTP Headers
ta: HTTP தலைப்புகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Property
ta: பண்பு

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
ta: &தொகுக்க

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
ta: &கோப்பு

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
ta: &பார்வையிடுக

note: i18n: ectx: ToolBar (htmlToolBar)
en: HTML Toolbar
ta: HTML கருவிப்பட்டை

en: &Copy Text
ta: &உரைகளை நகலெடு

en: Open '%1'
ta: '%1' ஐத் திற

en: &Copy Email Address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரியை &நகலெடு

en: &Save Link As...
ta: இணைப்பை மாற்றிக் &காக்க...

en: &Copy Link Address
ta: இணைப்பு முகவரியை &நகலெடு

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
ta: வார்ப்பு

en: Open in New &Window
ta: புதிய &சாளரத்தில் திறக்க

en: Open in &This Window
ta: &இந்த சாளரத்தில் திறக்க

en: Open in &New Tab
ta: புதிய தத்தில் &திறக்க

en: Reload Frame
ta: வார்ப்பை மீளேற்று

en: Print Frame...
ta: வார்ப்பை அச்சிடு...

en: Save &Frame As...
ta: &சட்டகத்தை இப்படி சேமி..

en: View Frame Source
ta: வார்ப்பின் மூலத்தை பார்

en: View Frame Information
ta: வார்ப்பின் தகவலைக் காண்க

en: Block IFrame...
ta: வார்ப்பை தடுக்க...

en: Save Image As...
ta: சித்திரத்தை மாற்றிக் காக்க...

en: Send Image...
ta: சித்திரத்தை அனுப்புக...

en: Copy Image
ta: சித்திரத்தை நகலெடு

en: Copy Image Location
ta: சித்திரத்தின் இருப்பிடத்தை நகலெடு

en: View Image (%1)
ta: சித்திரத்தைப் பார் (%1)

en: Block Image...
ta: சித்திரத்தை தடை செய்க...

en: Block Images From %1
ta: %1 லிருந்து படங்களைத் தடுக்கவும்

en: Stop Animations
ta: அசைவூட்டங்களை நிறுத்துக

en: Search for '%1' with %2
ta: '%2' இல் '%1' றைத் தேடுக

en: Search for '%1' with
ta: '%1' னைக் கொண்டு தேடுக

en: Save Link As
ta: இணைப்பை மாற்றிக் காக்க

en: Save Image As
ta: சித்திரத்தை மாற்றிக் காக்க

en: Add URL to Filter
ta: வழிகாட்டிக்கு URLஐ சேர்க்க

en: Enter the URL:
ta: URLத் தரவும்:

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
ta: "%1" பெயர் கொண்ட கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது. அதனை ஒழித்து மேலியற்றவா?

en: Overwrite File?
ta: கோப்பினை மேலெழுதவா?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
ta: தங்களது $PATH தனில் பதிவிறக்க நிர்வாகியைக் காணவில்லை (%1)

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
ta: மீண்டும் நிறுவ முயலவும்.
    
    கான்கொயரருடனான ஒருங்கிணைப்பு முடக்கப்படும்.

en: Default Font Size (100%)
ta: முன்னிருப்பு மின்னெழுத்துரு அளவு (100%)

en: Embeddable HTML component
ta: உட்பொதிந்த HTML கூறு

en: View Do&cument Source
ta: ஆ&வணத்தின் மூலத்தைப் பார்

en: View Document Information
ta: ஆவணத்தின் விவரத்தைப் பார்

en: Save &Background Image As...
ta: &பின்னணி சித்திரத்தை மாற்றிச் காக்க...

en: Print Rendering Tree to STDOUT
ta: அச்சினைத் தரும் அடிகளை STDOUT க்கு தருக

en: Print DOM Tree to STDOUT
ta: DOM கிளையமைப்பை STDOUT-க்கு தருக

en: Print frame tree to STDOUT
ta: STDOUT க்கு frame tree தனை அச்சிடுக

en: Stop Animated Images
ta: அசைவூட்டப்பட்ட சித்திரங்களை களை நிறுக்து

en: Set &Encoding
ta: எழுத்துருவாக்கத்தை &அமைக்க

en: Use S&tylesheet
ta: தோற்&றத்தாளை பயன்படுத்துக

en: Enlarge Font
ta: மின்னெழுத்தைப் பெரிதாக்கு

en: <qt>Enlarge Font<br /><br />Make the font in this window bigger. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
ta: மின்னெழுத்தைப் பெரிதாக்கவும்<br /><br />இச்சாளரத்தில் உள்ள மின்னெழுத்தைப் பெரிதாக்குக. எலியத்தின் மேட்டினைச் சொடுக்கிக் காத்திருந்தால் கிடைக்கக் கூடிய அனைத்து மின்னெழுத்துக்களுடன் கூடிய மெனு கிடைக்கும்.

en: Shrink Font
ta: மின்னெழுத்தை சுருக்கு

en: <qt>Shrink Font<br /><br />Make the font in this window smaller. Click and hold down the mouse button for a menu with all available font sizes.</qt>
ta: <qt>மின்னெழுத்தை சருக்கவும்<br /><br />இச்சாளரத்தில் இருக்கும் மின்னெழுத்தை சிறிதாக்குக. கிடைக்கக்கூடிய அனைத்து மின்னெழுத்துக்களோடு கூடிய மெனுவைப்பெற எலியத்தைச் சொடுக்கி காத்திருக்கவும்.</qt>

en: <qt>Find text<br /><br />Shows a dialog that allows you to find text on the displayed page.</qt>
ta: <qt>உரையினைக் கண்டுபிடி<br /><br />திரையிடப் பட்டுள்ள பக்கத்தில் உரையினைத் தேட உதவும் பலகையினைக் காட்டும்.</qt>

en: <qt>Find next<br /><br />Find the next occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
ta: <qt>அடுத்ததை கண்டுபிடி<br /><br /><b>உரை கண்டுபிடி</b> செயற்பாட்டினைப் பயன்படுத்தி தாங்கள் கண்டுபிடித்த உரையின் அடுத்த நிகழ்வினை கண்டுபிடிக்கும்.</qt>

en: <qt>Find previous<br /><br />Find the previous occurrence of the text that you have found using the <b>Find Text</b> function.</qt>
ta: <qt>முந்தையதைக் கண்டுபிடி<br /><br /><b>உரை கண்டுபிடி</b> செயற்பாட்டினைப் பயன்படுத்தி தாங்கள் கண்டுபிடித்த உரையின் அடுத்த நிகழ்வினை கண்டுபிடிக்கும்</qt>

en: Find Text as You Type
ta: உள்ளிடும் போதே உரையைத் தேடுக

en: This shortcut shows the find bar, for finding text in the displayed page. It cancels the effect of "Find Links as You Type", which sets the "Find links only" option.
ta: திரையிடப்பட்ட பக்கத்தில் உரையைத் தேடிட, தேடல் பெட்டியை இச்சுருக்கு வழி காட்டுகிறது. "Find links only" தேர்வினை அமைக்கும் "Find Links as You Type" தாக்கத்தை இது தவிர்க்கிறது.

en: Find Links as You Type
ta: தட்டெழுதுகையிலேயே இணைப்புக்களைத் தேடுக

en: This shortcut shows the find bar, and sets the option "Find links only".
ta: "Find links only" தேர்வை அமைப்பதோடு இச்சுருக்கு வழி தேடல் பட்டியைக் காட்டுகிறது.

en: <qt>Print Frame<br /><br />Some pages have several frames. To print only a single frame, click on it and then use this function.</qt>
ta: <qt>வார்ப்பினை அச்சிடுக<br /><br />சில பக்கஙகளில்  வார்ப்புகள் பல இருக்கலாம். ஒரு வார்ப்பினை  மட்டும் அச்சிட, அதன் மீது சொடுக்கி இச் செயற்பாட்டை பயன்படுத்துக.</qt>

en: Toggle Caret Mode
ta: கேரட் முறையை மாற்றுக

en: The fake user-agent '%1' is in use.
ta: பயனரது போலி முகவர் '%1' பயன்பாட்டில் உள்ளது.

en: This web page contains coding errors.
ta: இந்த இணைய பக்கத்தில் பிழைகள் உள்ளன

en: &Hide Errors
ta: &தவறுகளை மறை

en: &Disable Error Reporting
ta: &பிழை அறிவித்தலை முடக்குக

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
ta: <qt><b>பிழை</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
ta: <qt><b>பிழை</b>: கணு %1: %2</qt>

en: Display Images on Page
ta: இப்பக்கத்திலுள்ள சித்திரங்களைக் காட்டுக

en: Error: %1 - %2
ta: பிழை: %1 - %2

en: The requested operation could not be completed
ta: கோரப்பட்ட செயலை நிறைவேற்ற முடியவில்லை

en: Technical Reason:
ta: தொழிற்நுட்ப காரணம்:

en: Details of the Request:
ta: கோரிக்கை விவரங்கள்:

en: Protocol: %1
ta: நெறி: %1

en: Date and Time: %1
ta: நேரம் மற்றும் நாள்: %1

en: Additional Information: %1
ta: கூடுதற் தகவல்கள்: %1

en: Description:
ta: விவரம்:

en: Possible Causes:
ta: சாத்தியமுள்ள காரணங்கள்:

en: Possible Solutions:
ta: சாத்தியமுள்ள தீர்வுகள்:

en: Page loaded.
ta: பக்கம் ஏற்றப்பட்டது.

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
ta[0]: %2 இல் %1 உரு ஏற்றப்பட்டது.
ta[1]: %2 இல் %1 உருக்கள் ஏற்றப்பட்டன.

en: Automatic Detection
ta: சுயக் கண்டுபிடிப்பு

en:  (In new window)
ta:  (புதிய சாளரத்தில்)

en: Symbolic Link
ta: உருவக இணைப்பு

en: %1 (Link)
ta: %1 (இணைப்பு)

en: %2 (%1 byte) | %2 (%1 bytes)
ta[0]: %2 (%1 பைட்டு)
ta[1]: %2 (%1 பைட்டுகள்)

en:  (In other frame)
ta:  (வேறு வார்ப்பில்)

en: Email to:
ta: மின்னஞ்சல் பெறுநர்:

en:  - Subject:
ta:  - பொருள்:

en: Save As
ta: வேறு பெயரில் சேமி

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
ta: <qt>நம்பகமற்ற இப்பக்கம் <br /><b>%1</b> உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது.<br />இணைப்பினைத் தொடர விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: Follow
ta: தொடர்க

en: Frame Information
ta: வார்ப்புத் தகவல்

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
ta: <a href="%1">[குணங்கள்]</a>

en: Save Background Image As
ta: பின்னணி படத்தை இப்படிச் சேமிக்கவும்

en: The peer SSL certificate chain appears to be corrupt.
ta: கணினியின் SSL சான்றுதொடர் பழுதடைந்துள்ளது போல் தோன்றுகிறது.

en: Save Frame As
ta: வார்ப்பை இப்படிச் சேமி

en: &Find in Frame...
ta: வார்ப்பினுள் &தேடுக...

en: &Find...
ta: &தேடுக...

en: Warning:  This is a secure form but it is attempting to send your data back unencrypted.
    A third party may be able to intercept and view this information.
    Are you sure you wish to continue?
ta: எச்சரிக்கை: இப்படிவம் பாதுகாப்புடையதாயினும் உருதிரிக்காது தங்களது தரவை கவலை அனுப்ப முயல்கிற இடைப்பட்ட ஒருவர்களும் இத்தகவல்கபெற்று வாசிப்பதற்கு வாய்ப்புள்ளதுாகு தொடர விரும்புகிறீர்களா்களா ?

en: Network Transmission
ta: பிணையவழி பரப்பு

en: &Send Unencrypted
ta: உருதிரிக்காது &அனுப்புக

en: Warning: Your data is about to be transmitted across the network unencrypted.
    Are you sure you wish to continue?
ta: எச்சரிக்கை: பிணையத்தினூடே தங்களது தரவு உருதிரிக்கப்படாது அனுப்பப்படவுுள்ளது.
     தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
ta: இத்தளம் படிவத்திலுள்ள தரவினை மின்னஞ்சல் மூலம் சமர்ப்பிக்க முயற்சிக்கிறது.
     தொடர விரும்புகிறீர்களா?

en: &Send Email
ta: மின்னஞ்சலை &அனுப்புக

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
ta: <qt>தங்கள் அக கோப்புமுறைக்கு <br /><b>%1</b><br /> இப்படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும்.<br />படிவத்தினை சமர்ப்பிக்க விரும்புகிறீர்களா?</qt>

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
ta: படிவம் சமர்ப்பிக்கப்படும் போது தங்கள் கணினியிலிருந்து ஒரு கோப்பினை இணைக்க இத்தளம் முயற்சித்தது. தங்களின் பாதுகாப்பிற்காக அவ்விணைப்பு அகற்றப்பட்டது.

en: Security Warning
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
ta: <qt><br /><b>%1</b><br /> தனை அணுக முயன்ற நம்பகத்தன்மையற்றபக்கத்திற்கு அனுமதி மறுக்கப்பட்டது.</qt>

en: Security Alert
ta: பாதுகாப்பு எச்சரிக்கை

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
ta: திறக்கப்பட்டிருக்கும் கொள்ளி '%1' படிவத் தரவு மற்றும் கடவுச்சொற்ளுக்காகப் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: &Close Wallet
ta: &கொள்ளியை மூடுக

en: &Allow storing passwords for this site
ta: இத்தளத்திற்கு கடவுச்சொல்லை சேமிப்பதை &அனுமதிக்க

en: Remove password for form %1
ta: படிவம் %1 லிருந்து கடவுச்சொல்லினை அகற்றிடுக

en: JavaScript &Debugger
ta: JavaScript &பிழைத்தோண்டி

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
ta: ஜாவா நேர்நிரல் பயன்படுத்தி புதிய சாளரத்தினை திறப்பதிலிருந்து இப்பக்கம் தடுக்கப்பட்டது.

en: Popup Window Blocked
ta: மேலெழும்பும் சாளரம் தடுக்கப்பட்டது

en: This page has attempted to open a popup window but was blocked.
    You can click on this icon in the status bar to control this behavior
    or to open the popup.
ta: இப்பக்கத்திலிருந்து மேலெழும்பப் பார்த்த சாளரம் தடுக்கப்பட்டது.
    இச்செயலை நிலைப்பட்டியிலுள்ள இம்முகவுருவினை சொடுக்கி நிர்வகிக்கலாம்
    அல்லது அச்சாளரத்தை திறக்கலாம்.

en: &Show Blocked Popup Window | &Show %1 Blocked Popup Windows
ta[0]: தடுக்கப்பட்ட மேலெழும்பியச் சாளரத்தைக் &காட்டுக
ta[1]: தடுக்கப்பட்ட மேலெழும்பிய %1 சாளரங்களைக் &காட்டுக

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
ta: மந்த நிலையில் தடுக்கப்பட்ட மேலெழும்பிய சாளரத்தின் &தகவலைக் காட்டுக

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
ta: புதிய சாளரத்திற்கான ஜாவாநேர்நிரல் கொள்கைகளை &வடிவமை...

en: <qt><p><strong>'Print images'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, images contained in the HTML page will be printed. Printing may take longer and use more ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, only the text of the HTML page will be printed, without the included images. Printing will be faster and use less ink or toner.</p> </qt>
ta: <qt><p><strong>'சித்திரங்களை அச்சிடுக'</strong></p><p>இது தேர்வு செய்யப்பட்டிருக்குமாயின் ஹச்டிஎம்எல் பக்கங்களிலுள்ள சித்திரங்கள் அச்சிடப்படும். அச்சிடுதற்கு அதிக் நேரமும் மையும் டோனரும் ஆகலாம்.</p><p>இது தேர்வு செய்யப்டாதிருந்தால், ஹச்டிஎம்எல் பக்கத்திலுள்ள உரை மாத்திரமே அச்சிடப்படும். அச்சிடுதல் வேகமாகவும் குறைவான மை அ டோனர் செலவிலும் நடைபெறும்.</p> </qt>

en: <qt><p><strong>'Print header'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will contain a header line at the top of each page. This header contains the current date, the location URL of the printed page and the page number.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will not contain such a header line.</p> </qt>
ta: <qt><p><strong>'தலைப்பை அச்சிடுக'</strong></p><p>இது தேர்வு செய்யப்பட்டிருந்தால் அச்சிடப்படும் ஹச்டிஎம்எல் ஆவணத்தின் பிரதியொரு பக்கமும் தலைப்பினைக் கொண்டிருக்கும். இத் தலைப்பு நிகழ் தேதி, யுஆர்எல்லின் இடம் மற்றும் பக்க எண்ணைக் கொண்டிருக்கும்.</p><p>இது தேர்வு செய்யப்படாது போனால் ஹச்டிஎம்எல் ஆவணத்தின் அச்சு அத்தகைய தலைப்பினைக் கொண்டிருக்காது.</p></qt>

en: <qt><p><strong>'Printerfriendly mode'</strong></p><p>If this checkbox is enabled, the printout of the HTML document will be black and white only, and all colored background will be converted into white. Printout will be faster and use less ink or toner.</p><p>If this checkbox is disabled, the printout of the HTML document will happen in the original color settings as you see in your application. This may result in areas of full-page color (or grayscale, if you use a black+white printer). Printout will possibly happen more slowly and will probably use more toner or ink.</p> </qt>
ta: <qt><p><strong>'அச்சியந்திரத்துக்குகந்த முறை'</strong></p><p>இது தேர்வு செய்யப்படிருக்குமாயின் அச்சிடப்படும் HTML ஆவணம் கருப்பு வெள்ளையாகவே அச்சிடப்படும். நிறமுள்ள அனைத்து பின்னணியும் வெண்மையாக மாற்றப்படும். அச்சிடுதல் வேகமாகவும் குறைவான மை அல்லது டோனர் செலவிலும் அமையும்.</p><p>இது தேர்வு செய்யப்படாது போனால் தாங்கள் பயன்பாட்டில் காண்பது போன்ற அதே நிறங்களில் அச்சும் அமையும். முழுப்பக்க வண்ணத்திற்கு இது வித்திடும் (அ தாங்கள் கிரேஸ்கேலில், தாங்கள் கருப்பு+வெள்ளை அச்சுப் பயன்படுத்தினால்). இதனால் அச்சிடுதல் மெதுவாகவும் அதிக மை மற்றும் டோனர் கொளவதாகவும் அமையும்.</p></qt>

en: HTML Settings
ta: HTML அமைப்புக்கள்

en: Printer friendly mode (black text, no background)
ta: அச்சியந்திரத்துக்குகந்த முறை (கறுப்பு உரை, பின்னணி இல்லை) .

en: Print images
ta: சித்திரங்களை அச்சிடுக

en: Print header
ta: தலைப்பினை அச்சிடுக

en: Filter error
ta: வழிகட்டுப்ப் பிழை

en: Inactive
ta: செயலற்ற

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
ta: %1 (%2 - %3x%4 பிக்ஸல்கள்)

en: %1 - %2x%3 Pixels
ta: %1 - %2x%3 பிக்ஸல்கள்

en: %1 (%2x%3 Pixels)
ta: %1 (%2x%3 பிக்ஸல்கள்)

en: Image - %1x%2 Pixels
ta: சித்திரம் - %1x%2 பிக்ஸல்கள்

en: Done.
ta: முடிந்தது.

en: Access Keys activated
ta: அணுகுதற்கான விசைகள் செயற்படுத்தப்பட்டன

en: C&lear
ta: &துடைக்க

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KJSErrorDlgBase)
en: JavaScript Errors
ta: JavaScript பிழைகள்

en: No handler found for %1.
ta: %1 தனை கையாள எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

[ctx: @item Text character set]
en: Unicode
ta: யுனிகோடு

[ctx: @item Text character set]
en: Cyrillic
ta: சைரிலிக்

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
ta: மேற்கு ஐரோப்பிய

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
ta: மத்திய ஐரோப்பிய

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
ta: கிரேக்கம்

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
ta: எபிரேயம்

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
ta: துருக்கியம்

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
ta: ஜப்பானிய

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
ta: பால்டிக்

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
ta: அரேபிய

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
ta: பாரம்பரிய சீனம்

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
ta: இலகு சீனம்

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
ta: கொரிய

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
ta: தாய்

en: Play
ta: ஆடு

en: Pause
ta: இடைநிறுத்துக

en: New Web Shortcut
ta: இணைய சுருக்கு வழி

en: %1 is already assigned to %2
ta: %1 ஏற்கனவே %2 க்கு நேர்ந்திடப்பட்டுள்ளது

en: Search &provider name:
ta: &தருவோரது பெரைத் தேடுக:

en: New search provider
ta: புதிய தேடியைத் தருபவர்

en: UR&I shortcuts:
ta: UR&I சுருக்கு வழிகள்:

en: Clear &History
ta: &வரலாற்றைத் துடை

en: Create Web Shortcut
ta: இணைய சுருக்கு வழிகள்

en: C&ase sensitive
ta: &எழுத்தைப்பொருத்து

en: &Whole words only
ta: &முழுவார்த்தைகள் மட்டும்

en: From c&ursor
ta: &நிலைகாட்டியிலிருந்து

en: &Selected text
ta: &தேர்தெடுக்கப்பட்ட உரை

en: Regular e&xpression
ta: வழக்கமான &கூற்று

en: Find &links only
ta: &இணைப்புகளை மட்டும் தேடுக

en: Not found
ta: கிடைக்கவில்லை

en: No more matches for this search direction.
ta: இத்தேடல் திசைக்கு எந்தவொரு பொருத்தமும் இல்லை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: F&ind:
ta: &தேடுக:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_next)
en: &Next
ta: &அடுத்த

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_previous)
en: &Previous
ta: &முந்தைய

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_options)
en: Opt&ions
ta: &தேர்வுகள்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_label)
en: Do you want to store this password?
ta: இக்கடவுச் சொல்லை உண்மையாகவே சேமிக்கலாமா?

en: Do you want to store this password for %1?
ta: %1 க்கான இக்கடவுச் சொல்லினை சேமிக்கவா?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_store)
en: &Store
ta: &சேமிக்க

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_neverForThisSite)
en: Ne&ver store for this site
ta: இவ்விணையப் பக்கத்தை சேமிக்க &வேண்டாம்

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_doNotStore)
en: Do &not store this time
ta: இம்முறை சேமிக்க வேண்டாம்

en: Basic Page Style
ta: அடிப்படை பக்கத் தோற்றம்

en: the document is not in the correct file format
ta: இவ் ஆவணம் உரிய கோப்பமைப்பில் இல்லை

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
ta: கோப்பு அலகிடல் தவறு: %2 வரிதனில் %1, நிரல் %3

en: XML parsing error
ta: XML அலகிடல் பிழை
