kdelibs4 - en to te translation catalogue (233 entries)

en: Call Stack
te: కాల్ స్టెక్

en: Call
te: కాల్

en: Line
te: వరుస

en: Console
te: కాన్సోల్

en: Enter
te: ఎంటర్

en: Unable to find the Kate editor component;
    please check your KDE installation.
te: kate సంకలన వ్యవస్థ యొక్క నిర్దిష్ట భాగాన్ని గుర్తించలేకపోవుచున్నాము

en: Breakpoint
te: బ్రేక్‌పాయింటు

en: JavaScript Debugger
te: జావాస్క్రిప్ట్ డీబగ్గర్

en: &Break at Next Statement
te: (&B) తరువాతి ప్రవచనం వద్ద ఆగుము

en: Break at Next
te: తరువాతి వద్ద ఆగుము

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Step Over
te: మీదకు వెళ్ళు

en: Step Into
te: లొపలికి వెళ్ళు

en: Step Out
te: బయటకు రా

en: Reindent Sources
te: Reindent sources

en: Report Exceptions
te: ఎక్సెప్షన్లను తెలియజెప్పుము

en: &Settings
te: (&S) అమరికలు

en: Close source
te: మూలం మూసివేయి

en: Ready
te: సిద్దం

en: An error occurred while attempting to run a script on this page.
    
    %1 line %2:
    %3
te: ఈ పుటలొ స్క్రిప్టును నడుపుటకు ప్రయత్నించునప్పుడు దొషం వచ్చింది.
    
    %1 వరుస %2:
    %3

en: JavaScript Error
te: జావాస్క్రిప్ట్ దోషం

en: &Do not show this message again
te: (&D) ఈ సందేశము మరల చూపవద్దు

en: Local Variables
te: స్థానిక చలరాశులు

en: Reference
te: సంబంధం

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Value
te: విలువ

en: Loaded Scripts
te: ఎక్కించబడిన స్క్రిప్ట్ లు

en: JavaScript
te: జావాస్క్రిప్ట్

en: &Stop Script
te: లిపి ని  ఆపుము

en: Parse error at %1 line %2
te: %1 వరుస %2 లో అన్వయ దోషం

en: Confirmation: JavaScript Popup
te: దృవపరచు: జావాస్క్రిప్ట్ పాప్ అప్

en: This site is submitting a form which will open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow the form to be submitted?
te: ఈ సైట్ ఫాంను అందిస్తోంది అది జావా స్క్రిప్ట్ ద్వారా కొత్త విండొని తెరుస్తుంది.
    అనుమతించ మంటారా?

en: <qt>This site is submitting a form which will open <p>%1</p> in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow the form to be submitted?</qt>
te: <qt>ఈ సైట్ ఫాంను అందిస్తోంది అది <p>%1</p>ను జావా స్క్రిప్ట్ ద్వారా కొత్త విండొని తెరుస్తుంది.<br /> అనుమతించ మంటారా?</qt>

en: Allow
te: అనుమతించు

en: Do Not Allow
te: అనుమతించవద్దు

en: This site is requesting to open up a new browser window via JavaScript.
    Do you want to allow this?
te: ఈ సైట్ జావా స్క్రిప్ట్ ద్వారా కొత్త విండొని తెరువుటకు మనవి కోరుతుంది.
    అనుమతించ మంటారా?

en: <qt>This site is requesting to open<p>%1</p>in a new browser window via JavaScript.<br />Do you want to allow this?</qt>
te: <qt>ఈ సైట్ <p>%1</p>జావా స్క్రిప్ట్ ద్వారా కొత్త విండొని తెరువుటకు మనవి కోరుతుంది.<br />అనుమతించ మంటారా?</qt>

en: Close window?
te: విండొ మూసివేయవచ్చునా?

en: Confirmation Required
te: అనుమతి కావాలి

en: JavaScript Attempted Bookmark Insert
te: జావాస్క్రిప్ట్ పేజి గుర్తు చేర్చుట ప్రయత్నించినది

en: Insert
te: చేర్చు

en: Disallow
te: నిషెధించు

en: Submit Confirmation
te: అనుమతి అందించు

en: &Submit Anyway
te: (&S) ఏది ఏమైనా అందించు

en: Send Confirmation
te: అనుమతి పంపించు

en: Submit
te: అందించు

en: Reset
te: పునః అమర్పు

en: Key Generator
te: కీ లను తయరుచేసెది

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
te: '%1' కొరకు ప్లగిన్ కనపడలేదు.
    %2 నుంచి డౌన్ లోడ్ చేయనా?

en: Missing Plugin
te: ప్లగిన్ కనపడుటలేదు

en: Download
te: డౌన్ లోడ్

en: Do Not Download
te: డౌన్ లోడ్ చేయవద్దు

en: This is a searchable index. Enter search keywords:
te: ఇది అన్వేషింతగిన సూచిక. కీలక పదాలు వ్రాయండి:

en: KDE
te: కెడిఈ

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KHTMLInfoDlg)
en: Document Information
te: పత్రం(దస్తావేజు) వివరములు

[ctx: @title:group Document information]
note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox2)
en: General
te: సాదారణ

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, urlLabel)
en: URL:
te: యుఆర్ఎల్:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, titleLabel)
en: Title:
te: శీర్షిక:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _lmLabel)
en: Last modified:
te: చివరిసారి మార్చబడినది:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _eLabel)
en: Document encoding:
te: పత్ర(దస్తావేజు) సంకేతీకరణం:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, _modeLabel)
en: Rendering mode:
te: అనువాద విధం

note: i18n: ectx: property (title), widget (QGroupBox, groupBox1)
en: HTTP Headers
te: హెచ్ టిటిపి  హెడర్లు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QTreeWidget, _headers)
en: Property
te: గుణము

note: i18n: ectx: Menu (edit)
en: &Edit
te: (&E) సరిదిద్దు

note: i18n: ectx: Menu (file)
en: &File
te: (&F) దస్త్రం

note: i18n: ectx: Menu (view)
en: &View
te: (&V) చూడు

note: i18n: ectx: ToolBar (htmlToolBar)
en: HTML Toolbar
te: హెచ్ టిఎంఎల్ పనిముట్ల పట్టీ

en: &Copy Text
te: (&C) వచనంను నకలు చేయి

en: Open '%1'
te: %1 తెరువండి

en: &Copy Email Address
te: (&C) ఈమెయిల్ చిరునామా నకలుతీయుము

en: &Save Link As...
te: (&S) లింకును ఇలా దాచు...

en: &Copy Link Address
te: (&C) లింకు చిరునామా నకలుతీయుము

[ctx: @title:menu HTML frame/iframe]
en: Frame
te: చట్రము

en: Open in New &Window
te: (&W) కొత్త విండొలో తెరువు

en: Open in &This Window
te: (&W) ఈ విండొలొనే తెరువు

en: Open in &New Tab
te: (&N) కొత్త టాబ్ లో తెరువు

en: Reload Frame
te: చట్రాన్ని మళ్లి ఎక్కించు

en: Print Frame...
te: చట్రం ప్రచురించు...

en: Save &Frame As...
te: (&F) చట్రాన్ని ఇలా దాచు...

en: View Frame Source
te: చట్ర మూలాన్ని చూపుము

en: View Frame Information
te: చట్ర సమాచారం చూపుము

en: Block IFrame...
te: IFrame ను అడ్డుకో...

en: Save Image As...
te: చిత్రాన్ని ఇలా దాచు...

en: Send Image...
te: చిత్రం పంపించు...

en: Copy Image
te: చిత్రం ను నకలు చేయి

en: Copy Image Location
te: చిత్ర స్థానం ను నకలు చేయి

en: View Image (%1)
te: చిత్రాన్ని (%1) చూపుము

en: Block Image...
te: చిత్రాన్ని ఆపివేయి...

en: Block Images From %1
te: %1 నుంచి చిత్రాలను ఆపివేయి

en: Stop Animations
te: ఎనిమేషన్లను ఆపు

en: Search for '%1' with %2
te: '%1' కొరకు %2 తొ అన్వేషించు

en: Search for '%1' with
te: '%1' కొరకు అన్వేషించు

en: Save Link As
te: లింకును ఇలా దాచు

en: Save Image As
te: చిత్రాన్ని ఇలా దాచు

en: Add URL to Filter
te: యు ఆర్ ఎల్ ను గలనికి కలుపు

en: Enter the URL:
te: URL ను నమోదు చేయండి

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
te: "%1" పేరుతొ దస్త్రం ముందే వుంది. మీరు దానిని తిరిగి వ్రాయమంటారా?

en: Overwrite File?
te: దస్త్రాలను త్రిగి వ్రాయి?

en: The Download Manager (%1) could not be found in your $PATH
te: మీ $PATH లో డౌన్ లోడ్ అభికర్త (%1) లో కనపడుటలేదు

en: Try to reinstall it  
    
    The integration with Konqueror will be disabled.
te: మరలా నిక్షిప్తం చేయుటకు ప్రయత్నించండి

en: Default Font Size (100%)
te: అప్రమేయ అక్షర శైలి పరిమాణం (100%)

en: KHTML
te: కెహెచ్టిఎంఎల్

en: Embeddable HTML component
te: పొదగదగ్గ హెచ్టిఎంఎల్ అంశం

en: View Do&cument Source
te: (&c) పత్ర మూలాన్ని చూపు

en: View Document Information
te: పత్ర సమాచారం చూపు

en: Save &Background Image As...
te: (&B) బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రాన్ని యిలా భద్రపరచుము...

en: SSL
te: ఎస్ఎస్ఎల్

en: Print Rendering Tree to STDOUT
te: రెండరింగ్ ట్రీ ను STDOUT కు ప్రచురించు

en: Print DOM Tree to STDOUT
te: డామ్ ట్రీ ను STDOUT కు ప్రచురించు

en: Print frame tree to STDOUT
te: చట్రం చెట్టును STDOUT కు  ప్రచురించు

en: Stop Animated Images
te: ఎనిమేటెడ్ చిత్రాలను ఆపు

en: Set &Encoding
te: (&E) సంకేతీకరణ అమర్చుము

en: Use S&tylesheet
te: s&స్టైల్ షీట్ ను వాడండి

en: Enlarge Font
te: అక్షరాలను పెద్దవి చేయి

en: Shrink Font
te: అక్షరాలను చిన్నవి చేయి

en: Find Text as You Type
te: వచనం వ్రాస్తుండగా వెతుకు

en: Find Links as You Type
te: లింకులు వ్రాస్తుండగా వెతుకు

en: Toggle Caret Mode
te: హంసపాదు స్థితిని మార్చు

en: The fake user-agent '%1' is in use.
te: నకిలి '%1' యూజర్-ఎజెంట్ వాడుకలో వుంది.

en: This web page contains coding errors.
te: ఈ వెబ్ సైట్ లొ కొడింగ్ దొషాలు కలవు

en: &Hide Errors
te: (&H) దోషములను దాచు

en: &Disable Error Reporting
te: (&D) దొషలను నివేదించటం ఆపు

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
te: <qt><b>దోషం</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
te: <qt><b>తప్పు ఉన్నది</b>:node %1: %2</qt>

en: Display Images on Page
te: పుతలొని చిత్రాలను ప్రదర్శించు

en: Error: %1 - %2
te: తప్పు ఉన్నది: %1 - %2

en: The requested operation could not be completed
te: మనవి చేసిన కార్యం పూర్తి చేయలేక పోయాను

en: Technical Reason:
te: సాంక్యెతిక కారణం:

en: Details of the Request:
te: మనవి వివరాలు:

en: URL: %1
te: యుఆర్ఎల్: %1

en: Protocol: %1
te: ప్రొటొకాల్: %1

en: Date and Time: %1
te: తేదీ మరయూ సమయం: %1

en: Additional Information: %1
te: అదనపు సమాచారం: %1

en: Description:
te: వర్ణన:

en: Possible Causes:
te: సాద్యమైన కారణాలు:

en: Possible Solutions:
te: సాద్యమైన పరిష్కారాలు:

en: Page loaded.
te: పుట ఎక్కించబడినది.

en: Automatic Detection
te: దానంతటదే గుర్తింపు

en:  (In new window)
te:  (కొత్త విండొ లొ)

en: Symbolic Link
te: చిహ్నమైన లింకు

en: %1 (Link)
te: %1 (లింకు)

en: %2 (%1 K)
te: %2 (%1 కె)

en:  (In other frame)
te:  (ఇంకొక చట్రంలొ)

en: Email to:
te: ఈమెయిల్ చెయి:

en:  - Subject:
te: - విషయము:

en:  - CC:
te: - సిసి:

en:  - BCC:
te: - బిసిసి:

en: Save As
te: ఇలా దాచు

en: <qt>This untrusted page links to<br /><b>%1</b>.<br />Do you want to follow the link?</qt>
te: <qt>ఈ అవిశ్వసనీయ పుట <br /><b>%1</b><br />కు లింకు చెయబడింది.<br />మీరు దానిని అనుసరించమంటారా?</qt>

en: Follow
te: అనుసరించు

en: Frame Information
te: చట్రపు సమాచారం

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
te:  <a href="%1">[గుణములు]</a>

en: Save Background Image As
te: బ్యాక్‌గ్రౌండ్ చిత్రాన్ని యిలా భద్రపరచుము

en: Save Frame As
te: చట్రాన్ని ఇలా దాచు

en: &Find in Frame...
te: (&F) చట్రంలో వెతుకు...

en: &Find...
te: (&F) కనుగొను...

en: Network Transmission
te: నెట్వర్క్ ప్రసారం

en: &Send Unencrypted
te: (&S) ఎన్ క్రిప్ట్ చేయకుండా పంపించు

en: This site is attempting to submit form data via email.
    Do you want to continue?
te: ఈ సైటు ఫాం డాటాను ఈమెయిల్ ద్వారా అప్పగించుటకు ప్రయత్నిస్తోంది.
    మీరు కొనసాగించాలని అనుకొనుచున్నారా?

en: &Send Email
te: (&S) ఈమెయిల్ పంపించు

en: <qt>The form will be submitted to <br /><b>%1</b><br />on your local filesystem.<br />Do you want to submit the form?</qt>
te: <qt>మీ స్థానిక దస్త్రవ్యవస్థ నందు ఫాం <br /><b>%1</b><br />కు అప్పగించబడుతుంది.<br /> మీరు ఫాంను అప్పగించాలని అనుకొనుచున్నారా?</qt>

en: This site attempted to attach a file from your computer in the form submission. The attachment was removed for your protection.
te: మీ కంప్యూటర్ లోని దస్త్రం ను ఈ web site లో పొందుపరుచుటకు ప్రయత్నించుము. మీ రక్షణ కొరకు అనుసంధానించిన దస్త్రం తీసివేయబడుతున్నది.

en: Security Warning
te: భద్రతా హెచ్చరిక

en: <qt>Access by untrusted page to<br /><b>%1</b><br /> denied.</qt>
te: <qt>అవిశ్వనీయ పుటనుండి <br /><b>%1</b><br />కు యాక్సెస్ తిరస్కరించబడింది.</qt>

en: Security Alert
te: భద్రతా హెచ్చరిక

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
te: '%1' వాలెట్ తెరవబడివున్నది మరయు ఫారం దత్తాంశాలు మరయూ సంకేతపదముల కొరకు వాడబడుతుంది.

en: &Close Wallet
te: (&C) వాలెట్ ముసివేయి

en: &Allow storing passwords for this site
te: నిక్షిప్తం అయ్యి ఉన్న సంకేతపదాలను అనుమంతించుము

en: Remove password for form %1
te: %1 నుండి సంకేతపదాలను తీసివేయుము

en: JavaScript &Debugger
te: (&D) జావాస్క్రిప్ట్ డీబగ్గర్

en: This page was prevented from opening a new window via JavaScript.
te: జావాస్క్రిప్ట్ ద్వారా కొత్త విండొ తెరవకుండా ఈ పుటను ఆపడమైనది

en: Popup Window Blocked
te: పాప్ అప్ విండొ ఆపివేయడమైనది

en: Show Blocked Window Passive Popup &Notification
te: (&N) ఆపిన విండొ లొ వూరికేవున్న పాప్ అప్ ప్రకటనను చూపు

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
te: (&C) జావాస్క్రిప్ట్ కొత్త విండొ పాలసీలను అమర్చు...

en: HTML Settings
te: హెచ్ టిఎంఎల్ అమరికలు

en: Printer friendly mode (black text, no background)
te: ముద్రణ యంత్రంకు స్నేహిత పూరితమైనది(black text, no background)

en: Print images
te: చిత్రాలను ప్రచురించు

en: Print header
te: హెడర్ను ప్రచురించు

en: Filter error
te: గలని దోషము

en: Inactive
te: క్రియాహీనం గా ఉం

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
te: %1 (%2 - %3x%4 పిక్సెల్స్)

en: %1 - %2x%3 Pixels
te: %1 - %2x%3 పిక్సెల్స్

en: %1 (%2x%3 Pixels)
te: %1 (%2x%3 పిక్సెల్స్)

en: Image - %1x%2 Pixels
te: చిత్రం - %1x%2 పిక్సెల్స్

en: Done.
te: అయినది.

en: Access Keys activated
te: సాంగత్యం మీటలు క్రియాశీలము అయినాయి

en: C&lear
te: (&l) ఖాళిచేయుము

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, KJSErrorDlgBase)
en: JavaScript Errors
te: జావాస్క్రిప్ట్ దోషములు

en: KMultiPart
te: కెమల్టీపార్ట్

en: Embeddable component for multipart/mixed
te: మల్టిపార్ట్/మిక్స్డ్ కొరకు పొదిగిన అంశం

en: No handler found for %1.
te: %1 కొరకు హెండ్లర్ కనపడలేదు.

[ctx: @item Text character set]
en: Unicode
te: యూనికోడ్

[ctx: @item Text character set]
en: Cyrillic
te: సిరిల్లిక్

[ctx: @item Text character set]
en: Western European
te: పడమటి ఐరోపా

[ctx: @item Text character set]
en: Central European
te: మధ్య ఐరోపా

[ctx: @item Text character set]
en: Greek
te: గ్రీకు

[ctx: @item Text character set]
en: Hebrew
te: హిబ్రూ

[ctx: @item Text character set]
en: Turkish
te: టర్కిష్

[ctx: @item Text character set]
en: Japanese
te: జాపనీస్

[ctx: @item Text character set]
en: Baltic
te: బాల్టిక్

[ctx: @item Text character set]
en: Arabic
te: అరబిక్

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Traditional
te: సాంప్రదాయక చైనీస్

[ctx: @item Text character set]
en: Chinese Simplified
te: సరళమైన చైనీస్

[ctx: @item Text character set]
en: Korean
te: కొరియన్

[ctx: @item Text character set]
en: Thai
te: థాయ్

en: Play
te:  ఆడు

en: Pause
te: పాజ్

en: New Web Shortcut
te: కొత్త వెబ్ శీఘ్ర మార్గము

en: %1 is already assigned to %2
te: %1 కు ముందుగానే స్థానం ఇచ్చి ఉన్నారు %2

en: Search &provider name:
te: (&P) సరఫరాదారుని కొరకు వెతుకుము

en: New search provider
te: కొత్త శోధన వుత్పాదకి

en: UR&I shortcuts:
te: UR&I శీఘ్రమార్గాలు:

en: Clear &History
te: (&H) చరిత్రను చెరపివేయి

en: Create Web Shortcut
te: వెబ్ శీశీఘ్రమార్గాలనసృష్టించండిడి

en: C&ase sensitive
te: (&a) తరగతి ఆధారిత

en: &Whole words only
te: (&W) పూర్తి పదాలు మాత్రమే

en: From c&ursor
te: (&u) ములుకు నుంచి

en: &Selected text
te: (&S) ఎంపికచేసిన వచనం

en: Regular e&xpression
te: (&x) క్రమమైన సమీకరణము

en: Find &links only
te: లింకులు వ్రాస్తుండగా  వెతుకు

en: Not found
te: కనబడలేదు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label)
en: F&ind:
te: (&i) కనుగొనుము:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_next)
en: &Next
te: (&N) తరువాత

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_previous)
en: &Previous
te: (&P) ముందు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_options)
en: Opt&ions
te: (&i) ఇష్టములు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, m_label)
en: Do you want to store this password?
te: మీరు ఈ రహస్య పదాన్ని దాచాలనుకుంటున్నారా?

en: Do you want to store this password for %1?
te: మీరు రహస్యపదాన్ని  %1 కోసం దాచలనుకుంటున్నారా?

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_store)
en: &Store
te: &దాచు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_neverForThisSite)
en: Ne&ver store for this site
te: (&v) ఈ  సైటుకు ఎప్పుడు వద్దు

note: i18n: ectx: property (text), widget (QToolButton, m_doNotStore)
en: Do &not store this time
te: ఈ  సందేశము మరల చూపవద్దు

en: Basic Page Style
te: సాధారణ పుట శైలి

en: the document is not in the correct file format
te: పత్రం సరైన దస్త్ర ఫార్మేట్ లో లేదు

en: fatal parsing error: %1 in line %2, column %3
te: హానికరమైన అన్వయ దోషం: %2 వరుసలో %1, %3 నిలువు వరుస

en: XML parsing error
te: ఎక్స్ఎంఎల్ అన్వయ దోషం
