kio4 - en to vi translation catalogue (19 entries)

[ctx: @info:tooltip]
en: Select Icon…
vi: Chọn biểu tượng…

en: All
vi: Tất cả

en: Actions
vi: Hành động

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Categories
vi: Các nhóm

en: Devices
vi: Thiết bị

en: Emblems
vi: Huy hiệu

en: Emotes
vi: Hình biểu cảm

en: Mimetypes
vi: Kiểu MIME

en: Places
vi: Địa điểm

en: Status
vi: Trạng thái

[ctx: Other icons]
en: Other
vi: Khác

en: Browse…
vi: Duyệt…

en: No icons matching the search
vi: Không có biểu tượng nào khớp với tìm kiếm

en: No icons in this category
vi: Không có biểu tượng nào trong nhóm này

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QWidget, IconDialog)
en: Select Icon
vi: Chọn biểu tượng

en: *.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz|Icon Files (*.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz)
vi: *.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz|Tệp biểu tượng (*.ico *.png *.xpm *.svg *.svgz)

note: i18n: ectx: property (accessibleName), widget (QComboBox, contextCombo)
en: Icon category
vi: Nhóm biểu tượng

note: i18n: ectx: property (placeholderText), widget (QLineEdit, searchLine)
en: Search Icons...
vi: Tìm biểu tượng...
