kimagemapeditor - en to ta translation catalogue (147 entries)

en: Areas
ta: பரப்புகள்

en: Preview
ta: முன்பார்வை

en: Choose Map & Image to Edit
ta: திருத்துவதற்கு பிம்பம் மற்றும் வரைபடத்தை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Select an image and/or a map that you want to edit
ta: நீங்கள் தொகுக்க விரும்பும் தோற்றம் மற்றும்/அல்லது வரைபடத்தை தேர்வு செய்

en: &Maps
ta: &வரைபடங்கள்

en: Image Preview
ta: தோற்ற முன்பார்வை

en: No maps found
ta: வரைபடம் கிடைக்கவில்லை

en: No images found
ta: தோற்றம் கிடைக்கவில்லை

en: &Images
ta: &தோற்றங்கள்

en: Path
ta: பாதை

en: Images
ta: தோற்றங்கள்

en: Usemap
ta: வரைபடத்தை பயன்படுத்து

en: Maps
ta: வரைபடங்கள்

en: unnamed
ta: பெயரில்லா

en: Open new picture or HTML file
ta: புதிய படம் அல்லது HTML கோப்பினை திற

en: <h3>Save File</h3>Click this to <em>save</em> the changes to the HTML file.
ta: <h3>கோப்பினை சேமி</h3>இதை சொடுக்கு <em>சேமிப்பதற்கு</em> HTML கோப்பிற்கு மாற்றும்.

en: Save HTML file
ta: HTML கோப்பினை சேமி

en: <h3>Close File</h3>Click this to <em>close</em> the currently open HTML file.
ta: <h3>கோப்பினை மூடு</h3>இதை சொடுக்கு <em>மூடுவதற்கு</em> தற்போது திறந்துள்ள HTML கோப்பு.

en: Close HTML file
ta: HTML கோப்பினை மூடு

en: <h3>Copy</h3>Click this to <em>copy</em> the selected area.
ta: <h3>நகல்</h3>இதை சொடுக்கவும்<em>நகலிட</em> தேர்வு செய்த பரப்பு.

en: <h3>Cut</h3>Click this to <em>cut</em> the selected area.
ta: <h3>வெட்டு</h3>இதை சொடுக்கவும் <em>வேட்டு</em> தேர்வு செய்யப்பட்ட பரப்பு.

en: <h3>Paste</h3>Click this to <em>paste</em> the copied area.
ta: <h3>ஒட்டு</h3>இதை சொடுக்கவும் <em>ஒட்டு</em> தேர்வு செய்த பரப்பு.

en: <h3>Delete</h3>Click this to <em>delete</em> the selected area.
ta: <h3>நீக்கு</h3>இதை சொடுக்கவும் <em>நீக்கு</em> தேர்வு செய்த பரப்பு.

en: Pr&operties
ta: பண்&புகள்

en: <h3>Zoom</h3>Choose the desired zoom level.
ta: <h3>பெரிதாக்கு</h3>விருப்பப்பட்ட பெரிதாக்கி அளவை தேர்வு செய்யவும்.

en: Highlight Areas
ta: தனிகாட்டி பரப்புகள்

en: Show Alt Tag
ta: அனைத்து ஒட்டையும் காண்பி

en: Map &Name...
ta: வரைபடம் &பெயர்...

en: Ne&w Map...
ta: புதி&ய வரைபடம்...

en: Create a new map
ta: புதிய வரைபடத்தை உருவாக்கு

en: D&elete Map
ta: வரைபடத்தை நீ&க்கு

en: Delete the current active map
ta: தற்பொது செயலில் உள்ள வரைபடத்தை நீக்கு

en: Edit &Default Area...
ta: &முன்னிருப்பு பரப்பை தொகு...

en: Edit the default area of the current active map
ta: தற்போது செயலில் உள்ள வரைபடத்தின் முன்னிருப்பு பரப்பை தொகு

en: &Preview
ta: &முன்பார்வை

en: Show a preview
ta: முன்பார்வையை காண்பி

note: i18n: ectx: Menu (images)
en: &Image
ta: &தோற்றம்

en: Add Image...
ta: தோற்றத்தை சேர்

en: Add a new image
ta: புதிய தோற்றத்தை சேர்

en: Remove Image
ta: தோற்றத்தை நீக்கு

en: Remove the current visible image
ta: தற்போதுள்ள தெரியும் தோற்றத்தை நீக்கு

en: Edit Usemap...
ta: பயன்படுத்திய வரைபடத்தை தொகு

en: Edit the usemap tag of the current visible image
ta: தற்போதுள்ள தெரியும் தோற்றத்தின் பயன்படுத்திய வரைபட ஒட்டை தொகு

en: Show &HTML
ta: &HTMLஐ காண்பி

en: &Selection
ta: தேர்வு

en: <h3>Selection</h3>Click this to select areas.
ta: <h3>தேர்வுகள்</h3>பரப்பை தேர்வு செய்ய சொடுக்கவும்.

en: &Circle
ta: &வட்டம்

en: <h3>Circle</h3>Click this to start drawing a circle.
ta: <h3>வட்டம்</h3>வட்டத்தை வரைய தொடங்க இதை சொடுக்கவும்.

en: &Rectangle
ta: &நீள்சதுரம்

en: <h3>Rectangle</h3>Click this to start drawing a rectangle.
ta: <h3>நீள்சதுரம்</h3>நீள்சதுரத்தை வரைய தொடங்க இதை சொடுக்கவும்.

en: &Polygon
ta: &பலகோணம்

en: <h3>Polygon</h3>Click this to start drawing a polygon.
ta: <h3>பலகோணம்</h3>பலகோணத்தை வரைய தொடங்க இதை சொடுக்கவும்.

en: &Freehand Polygon
ta: வெறுங்கை பலகோணம்

en: <h3>Freehandpolygon</h3>Click this to start drawing a freehand polygon.
ta: <h3>வெறுங்கை பலகோணம்</h3>வெறுங்கை பலகோணத்தை வரைய தொடங்க இதை சொடுக்கவும்.

en: &Add Point
ta: &சேர் புள்ளி

en: <h3>Add Point</h3>Click this to add points to a polygon.
ta: <h3>சேர் புள்ளி</h3>பலகோணத்தில் சேர் புள்ளியை இணைக்க சொடுக்கவும்.

en: &Remove Point
ta: புள்ளியை நீக்கு

en: <h3>Remove Point</h3>Click this to remove points from a polygon.
ta: <h3>புள்ளி நீக்கு</h3>பலகோணத்தில் இருந்து புள்ளியை நீக்க இதை சொடுக்கவும்.

en: Cancel Drawing
ta: வரை நீக்க

en: Move Left
ta: இடதுபக்க நகர்த்து

en: Move Right
ta: வலதுபக்க நகர்த்து

en: Move Up
ta: &மேலே நகர்த்து

en: Move Down
ta: &கீழ் நகர்த்து

en: Increase Width
ta: அகலத்தை அதிகரி

en: Decrease Width
ta: அகலத்தை குறை

en: Increase Height
ta: உயரத்தை அதிகரி

en: Decrease Height
ta: உயரத்தை குறை

en: Bring to Front
ta: முன்னே கொண்டுவா

en: Send to Back
ta: பின் அனுப்பு

en: Bring Forward One
ta: ஒன்றை முன் கொண்டுவா

en: Send Back One
ta: ஒன்றை பின் அனுப்பு

en: Configure KImageMapEditor...
ta: Kதோற்றவரைபடதொகுப்பியை உருவமை...

en: Show Area List
ta: பரப்பு பட்டியலை காண்பி

en: Show Map List
ta: வரைபட பட்டியலை காண்பி

en: Show Image List
ta: தோற்ற பட்டியலை காண்பி

note: i18n(" Cursor")+" : x: 0 ,y: 0",STATUS_CURSOR); i18n(" Selection")+" : - ",STATUS_SELECTION);
en:  Selection: -  Cursor: x: 0, y: 0
ta: தேர்வுகள்: -  காட்டி: x: 0, y: 0

en:  Cursor: x: %1, y: %2
ta: காட்டி: x: %1, y: %2

en:  Selection: x: %1, y: %2, w: %3, h: %4
ta:  தேர்வுகள்: x: %1, y: %2, w: %3, h: %4

en:  Selection: -
ta:  தேர்வுகள்: -

en: Drop an image or HTML file
ta: தோற்றம் அல்லது HTML கோப்பினை விடு

en: Enter Map Name
ta: வரைபட பெயரை உள்ளிடவும்

en: Enter the name of the map:
ta: வரைபட பெயரை உள்ளிடவும்:

en: The name <em>%1</em> already exists.
ta: பெயர் <em>%1</em> ஏற்கனவே உள்ளது.

en: HTML Code of Map
ta: வரைபடத்தின் HTML குறிமுறை

en: Choose File to Open
ta: திறப்பதற்கு ஒரு கோப்பினை தேர்வு செய்

en: <qt>The file <b>%1</b> does not exist.</qt>
ta: <qt>கோப்பு <b>%1</b> இல்லை.</qt>

en: File Does Not Exist
ta: கோப்பு இல்லை

en: <qt>The file <i>%1</i> could not be saved, because you do not have the required write permissions.</qt>
ta: <qt>கோப்பு <i>%1</i> சேமிக்க முடியாது, ஏனென்றால் உங்களிடம் தேவையான எழுது உரிமை இல்லை.</qt>

en: Delete Map?
ta: வரைபடத்தை நீக்கு

en: Enter Usemap
ta: பயன்வரைபடத்தை உள்ளிடு

en: Enter the usemap value:
ta: பயன்வரைபடத்தை மதிப்பை உள்ளிடவும்:

note: i18n: ectx: Menu (map)
en: &Map
ta: &வரைபடம்

note: i18n: ectx: ToolBar (mainToolBar)
en: KImageMapEditor Main Toolbar
ta: Kதோற்றவரைபடதொகுப்பி முக்கிய கருவிபட்டி

note: i18n: ectx: ToolBar (kImageMapEditorPartDrawToolBar)
en: KImageMapEditor Draw Toolbar
ta: Kதோற்றவரைபடதொகுப்பி வரை கருவிபட்டி

en: noname
ta: பெயரில்லை

en: Number of Areas
ta: பரப்பிகளின் எண்ணிக்கை

en: Rectangle
ta: நீள்சதுரம்

en: Circle
ta: வட்டம்

en: Polygon
ta: பலகோணம்

en: Cut %1
ta: வெட்டு %1

en: Delete %1
ta: நீக்கு %1

en: Paste %1
ta: ஒட்டு %1

en: Move %1
ta: %1ஐ நகர்த்து

en: Resize %1
ta: மறு அளவாக்கு %1

en: Add point to %1
ta: %1க்கு புள்ளியைச் சேர்

en: Remove point from %1
ta: %1ல் இருந்து புள்ளியை நீக்கு

en: Create %1
ta: உருவாக்கு %1

en: Top &X:
ta: மேல் &X:

en: Top &Y:
ta: மேல் &Y:

en: &Width:
ta: &அகலம்:

en: Hei&ght:
ta: உய&ரம்:

en: Center &X:
ta: மத்தியில் &X:

en: Center &Y:
ta: மத்தியில் &Y:

en: Top &X
ta: மேல் &X

en: Top &Y
ta: மேல் &Y

en: Alt. &Text:
ta: Alt. &உரை:

en: Tar&get:
ta: இல&க்கு:

en: Tit&le:
ta: தலை&ப்பு:

en: Enable default map
ta: முன்னிருப்பு வரைபடத்தை செயலாக்கு

en: OnClick:
ta: சொடுக்கு:

en: OnDblClick:
ta: இருசொடுக்கு:

en: OnMouseDown:
ta: சுட்டிகீழ்:

en: OnMouseUp:
ta: சுட்டிமேலே:

en: OnMouseOver:
ta: சுட்டிஅதன்மேலே:

en: OnMouseMove:
ta: சுட்டிநகர்த்து:

en: OnMouseOut:
ta: சுட்டிவெளியே:

en: Area Tag Editor
ta: பரப்பு ஒட்டு தொகுப்பு

en: Selection
ta: தேர்வுகள்

en: &General
ta: &பொது

en: Coor&dinates
ta: ஒருங்கிணைப்புகள்

en: &JavaScript
ta: &ஜாவா ஸ்கிரிபட்

en: Choose File
ta: ஒரு கோப்பினை தேர்வு செய்

en: Preferences
ta: முன்னுரிமைகள்

en: &Maximum image preview height:
ta: &அதிகபட்ச தோற்றம் முன்பார்வை உயரம்:

en: &Undo limit:
ta: எல்லையை செயல்நீக்கு:

en: &Redo limit:
ta: எல்லையை மீண்டும் செய்

en: &Start with last used document
ta: கடைசியாக பயன்படுத்திய ஆவணங்களை துவக்கு

en: Choose Picture to Open
ta: திறப்பதற்கு படத்தைத் தேர்வு செய்யவும்

en: KImageMapEditor
ta: Kதோற்றவரைபடதொகுப்பி

en: An HTML imagemap editor
ta: ஒரு HTML தோற்றவரைபட தொகுப்பி

en: For helping me with the Makefiles, and creating the Debian package
ta: கோப்பு அமை, மற்றும் டிபியன் தொகுப்பு உருவாக்குதலுக்காக எனக்கு உதவி செய்தது

en: For helping me fixing --enable-final mode
ta: ஒட்டவைத்தல் --செயலாக்க- இறுதி நிலைக்காக உதவி எனக்கு செய்தது

en: For the Spanish translation
ta: ஸ்பேனிஷ் மொழிபெயர்ப்புக்காக

en: For the Dutch translation
ta: டச்சு மொழிபெயர்ப்புக்காக

en: For the French translation
ta: பிரஞ்ச் மொழிபெயர்ப்புக்காக

en: Write HTML-Code to stdout on exit
ta: வெளியேறும் பொது HTML-குறிமுறையை stdoutவுக்கு எழுதவும்

en: File to open
ta: திறக்கவேண்டிய கோப்பு
