kcmsamba - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: kcmsamba
gu: કેસીએમસાંમ્બા

en: Michael Glauche
gu: મિશેલ ગ્લૌચે

en: Matthias Hoelzer
gu: મેથિસ હૌલ્ઝેર

en: David Faure
gu: ડેવિડ ફૌરે

en: Harald Koschinski
gu: હેરાલ્ડ કોસ્ચીન્સકી

en: Wilco Greven
gu: વિલ્કો ગ્રેવેન

en: Alexander Neundorf
gu: એલેકઝાન્ડર ન્યૂનડોર્ફ
