kcmusb - en to gu translation catalogue (18 entries)

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
gu: આ મોડ્યુલ તમને તમારા USB બસ(સો) સાથે જોડાયેલ ઉપકરોણો જોવા દે છે.

en: Device
gu: ઉપકરણ

en: (c) 2001 Matthias Hoelzer-Kluepfel
gu: (c) ૨૦૦૧ મેથિસ હૌલ્ઝેર-કલુપ્ફેલ

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
gu: મેથ્થિઆસ હોએલ્ઝર-ક્લુએફેલ

en: Leo Savernik
gu: લીઓ સાવેર્સનિક

en: Live Monitoring of USB Bus
gu: USB બસની જીવંત દેખરેખ

en: Unknown
gu: અજાણ્યું

en: <b>Manufacturer:</b>
gu: <b>ઉત્પાદક:</b>

en: <b>Serial #:</b>
gu: <b> સીરીયલ #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
gu: <tr><td><i>વર્ગ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
gu: <tr><td><i>પેટાવર્ગ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
gu: <tr><td><i>પ્રોટોકોલ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
gu: <tr><td><i>USB આવૃત્તિ</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
gu: <tr><td><i>વેપારી ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
gu: <tr><td><i>પ્રોડકટ ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
gu: <tr><td><i>ઝડપ</i></td><td>%1 એમબીટ/સે</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
gu: <tr><td><i>ચેનલ્સ</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
gu: <tr><td><i>મહત્તમ પેકેટ કદ</i></td><td>%1</td></tr>
