kcmusb - en to is translation catalogue (66 entries)

[ctx: USB device class]
en: (Defined at Interface level)
is: (Skilgreint í viðmóti)

[ctx: USB device class]
en: Application Specific Interface
is: Viðmót fyrir tiltekið forrit

[ctx: USB device class]
en: Audio
is: Hljóð

[ctx: USB device class]
en: CDC Data
is: CDC-gögn

[ctx: USB device class]
en: Chip/SmartCard
is: Flaga/snjallkort

[ctx: USB device class]
en: Communications
is: Samskipti

[ctx: USB device class]
en: Content Security
is: Öryggi efnis

[ctx: USB device class]
en: Diagnostic
is: Greining

[ctx: USB device class]
en: Hub
is: Höfn

[ctx: USB device class]
en: Human Interface Device
is: HID-viðmótstæki (Human Interface Device)

[ctx: USB device class]
en: Imaging
is: Meðhöndlun mynda

[ctx: USB device class]
en: Mass Storage
is: Harðir diskar o.þ.h.

[ctx: USB device class]
en: Miscellaneous Device
is: Ýmis tæki

[ctx: USB device class]
en: Physical Interface Device
is: PID-viðmótstæki (Physical Interface Device)

[ctx: USB device class]
en: Printer
is: Prentari

[ctx: USB device class]
en: Vendor Specific Class
is: Flokkur tiltekins framleiðanda

[ctx: USB device class]
en: Video
is: Myndskeið

[ctx: USB device class]
en: Wireless
is: Þráðlaust

[ctx: USB device subclass]
en: ATM Networking
is: ATM-net

[ctx: USB device subclass]
en: Abstract (modem)
is: Formlegt (mótald)

[ctx: USB device subclass]
en: Boot Interface Subclass
is: Ræsitengisundirflokkur

[ctx: USB device subclass]
en: CAPI Control
is: CAPI-stýring

[ctx: USB device subclass]
en: Control Device
is: Stýritæki

[ctx: USB device subclass]
en: Controller
is: Stýring

[ctx: USB device subclass]
en: Device Firmware Update
is: Fastbúnaðaruppfærsla tækis

[ctx: USB device subclass]
en: Device Management
is: Umsjón tækis

[ctx: USB device subclass]
en: Direct Line
is: Bein lína

[ctx: USB device subclass]
en: Ethernet Emulation
is: Ethernet-herming

[ctx: USB device subclass]
en: Ethernet Networking
is: Ethernet-net

[ctx: USB device subclass]
en: Floppy (UFI)
is: Disklingadrif (UFI)

[ctx: USB device subclass]
en: IRDA Bridge
is: IRDA-brú

[ctx: USB device subclass]
en: MIDI Streaming
is: MIDI-streymi

[ctx: USB device subclass]
en: Mobile Direct Line
is: Bein farsímalína

[ctx: USB device subclass]
en: Multi-Channel
is: Fjölrása

[ctx: USB device subclass]
en: No Subclass
is: Enginn undirflokkur

[ctx: USB device subclass]
en: Printer
is: Prentari

[ctx: USB device subclass]
en: RBC (typically Flash)
is: RBC (venjulega Flash-drif)

[ctx: USB device subclass]
en: Radio Frequency
is: Tíðni

[ctx: USB device subclass]
en: Reprogrammable Diagnostics
is: Endurforritanleg greining

[ctx: USB device subclass]
en: Still Image Capture
is: Taka á kyrrmynd

[ctx: USB device subclass]
en: Streaming
is: Streymi

[ctx: USB device subclass]
en: Telephone
is: Sími

[ctx: USB device subclass]
en: Test and Measurement
is: Prófun og mæling

[ctx: USB device subclass]
en: Undefined
is: Óskilgreint

[ctx: USB device subclass]
en: Unused
is: Ónotað

[ctx: USB device subclass]
en: Vendor Specific Subclass
is: Tiltekinn undirflokkur framleiðanda

[ctx: USB device subclass]
en: Video Control
is: Myndskeiðastjórnun

[ctx: USB device subclass]
en: Video Interface Collection
is: Safn myndskeiðaviðmóta

[ctx: USB device subclass]
en: Video Streaming
is: Myndstreymi

[ctx: USB device subclass]
en: Wireless Handset Control
is: Stjórnun þráðlaus höfuðbúnaðar

[ctx: USB device subclass]
en: Wireless USB Wire Adapter
is: USB-netkort fyrir þráðlausa tengingu

en: Device
is: Tæki

[ctx: USB device class]
en: Defined at Interface Level
is: Skilgreint í viðmóti

[ctx: USB device class]
en: Personal Healthcare
is: Persónuleg heilsa

en: Unknown
is: Óþekkt

en: <b>Manufacturer:</b>
is: <b>Framleiðandi:</b>

en: <b>Serial #:</b>
is: <b>Raðnúmer:</b>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
is: <tr><td><i>Framleiðandanúmer</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
is: <tr><td><i>Vörunúmer</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
is: <tr><td><i>Flokkur</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
is: <tr><td><i>Undirflokkur</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
is: <tr><td><i>Samskiptaregla</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
is: <tr><td><i>USB-útgáfa</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
is: <tr><td><i>Hraði</i></td><td>%1 Mbitar/sek</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
is: <tr><td><i>Rásir</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
is: <tr><td><i>Hámarkspakkastærð</i></td><td>%1</td></tr>
