kcmusb - en to kn translation catalogue (15 entries)

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
kn: ನಿಮ್ಮ USB ಬಸ್‌ಗೆ(ಗಳಿಗೆ) ಜೋಡಿಸಲಾಗಿರುವ ಸಾಧನಗಳನ್ನುನೀವು ನೋಡಲು ಈ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

en: Device
kn: ಸಾಧನ

en: Live Monitoring of USB Bus
kn: USB ಬಸ್‌ನ ನೇರ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: <b>Manufacturer:</b>
kn: <b>ತಯಾರಕರು:</b>

en: <b>Serial #:</b>
kn: <b>ಅನುಕ್ರಮ #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
kn: <tr><td><i>ವರ್ಗ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
kn: <tr><td><i>ಉಪವರ್ಗ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
kn: <tr><td><i>ಪ್ರೊಟೊಕಾಲ್</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
kn: <tr><td><i>USB ಆವೃತ್ತಿ</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
kn: <tr><td><i>ಮಾರಾಟಗಾರರ ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
kn: <tr><td><i>ಉತ್ಪನ್ನ ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
kn: <tr><td><i>ವೇಗ</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
kn: <tr><td><i>ಮಾರ್ಗಗಳು</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
kn: <tr><td><i>ಗರಿಷ್ಟ ಪ್ಯಾಕೆಟ್ ಗಾತ್ರ</i></td><td>%1</td></tr>
