kcmusb - en to pa translation catalogue (17 entries)

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
pa: ਇਹ ਮੋਡੀਊਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ USB ਬਸਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਜੰਤਰਾਂ ਨੂੰ ਵੇਖਾਉਣ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਹੈ।

en: Device
pa: ਜੰਤਰ

en: (c) 2001 Matthias Hoelzer-Kluepfel
pa: (c) ੨੦੦੧ ਮਾਥੀਨ ਹੋਈਲਜੀਰ-ਕਲੂਈਪਫੀਲ

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
pa: ਮਾਥੀਨ ਹੋਈਲਜੀਰ-ਕਲੂਈਪਫੀਲ

en: Live Monitoring of USB Bus
pa: USB ਬੱਸ ਲਈ ਲਾਇਵ ਨਿਗਰਾਨੀ

en: Unknown
pa: ਅਣਜਾਣ

en: <b>Manufacturer:</b>
pa: <b>ਨਿਰਮਾਤਾ:</b>

en: <b>Serial #:</b>
pa: <b>ਸੀਰੀਅਲ #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
pa: <tr><td><i>ਕਲਾਸ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
pa: <tr><td><i>ਸਬ-ਕਲਾਸ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
pa: <tr><td><i>ਪਰੋਟੋਕਾਲ</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
pa: <tr><td><i>USB ਵਰਜਨ</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
pa: <tr><td><i>ਵਿਕ੍ਰੇਤਾ ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
pa: <tr><td><i>ਉਤਪਾਦ ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
pa: <tr><td><i>ਸਪੀਡ</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
pa: <tr><td><i>ਚੈਨਲ</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
pa: <tr><td><i>ਵੱਧੋ-ਵੱਧ ਪੈਕੇਟ ਆਕਾਰ</i></td><td>%1</td></tr>
