kinfocenter - en to ta translation catalogue (54 entries)

en: Battery
ta: மின்கலம்

en: Rechargeable
ta: மீள்நிரப்பக் கூடியது

en: Charge state
ta: ஆற்றல் நிலை

en: Current charge
ta: தற்போதைய ஆற்றல்

en: Health
ta: ஆரோக்கியம்

en: Charge Cycles
ta: ஆற்றல் சுழல்கள்

en: Vendor
ta: வியாபாரி

en: Model
ta: வகை

en: Serial Number
ta: தொடர் எண்

en: Technology
ta: தொழில்நுட்பம்

en: Energy
ta: ஆற்றல்

[ctx: current power draw from the battery in W]
en: Consumption
ta: பயன்பாட்டு

en: Voltage
ta: மின்னழுத்தம்

en: Remaining energy
ta: மீதமுள்ள ஆற்றல்

en: Last full charge
ta: கடைசியாக முழுதாக நிரப்பியது

en: Original charge capacity
ta: புதியதன் ஆற்றல் கொள்ளளவு

en: Environment
ta: சூழல்

en: Temperature
ta: வெப்பநிலை

en: Not charging
ta: ஆற்றல் ஏறவில்லை

en: Charging
ta: ஆற்றல் ஏறுகிறது

en: Discharging
ta: ஆற்றல் பயன்படுகிறது

en: Fully charged
ta: முழு ஆற்றல் உள்ளது

en: Unknown technology
ta: தெரியாத தொழில்நுட்பம்

en: Last hour
ta: கடைசி மணிநேரம்

en: Last 2 hours
ta: கடைசி 2 மணிநேரம்

en: Last 12 hours
ta: கடைசி 12 மணிநேரம்

en: Last 24 hours
ta: கடைசி 24 மணிநேரம்

en: Last 48 hours
ta: கடைசி 48 மணிநேரம்

en: Last 7 days
ta: கடைசி 7 நாட்கள்

[ctx: @info:status]
en: No energy information available on this system
ta: இந்த கணினியில் ஆற்றல் குறித்த எந்த விவரங்களும் கிடைக்கவில்லை

en: PDA Battery
ta: PDA மின்கலம்

en: UPS Battery
ta: UPS மின்கலம்

en: Internal Battery
ta: உள்ளமை மின்கலம்

en: Mouse Battery
ta: சுட்டியின் மின்கலம்

en: Keyboard Battery
ta: விசைப்பலகையின் மின்கலம்

en: Keyboard/Mouse Battery
ta: விசைப்பலகையின்/சுட்டியின் மின்கலம்

en: Camera Battery
ta: படக்கருவியின் மின்கலம்

en: Phone Battery
ta: திறன்பேசியின் மின்கலம்

en: Monitor Battery
ta: காட்சிக் கருவியின் மின்கலம்

en: Bluetooth Battery
ta: ஊடலை மின்கலம்

en: Tablet Battery
ta: பலகைக்கணினி மின்கலம்

en: Headphone Battery
ta: செவிபேசி மின்கலம்

en: Headset Battery
ta: தலையணி ஒலிவாங்கி மின்கலம்

en: Touchpad Battery
ta: தொடுபலகை மின்கலம்

en: Unknown Battery
ta: தெரியாத மின்கலம்

[ctx: Battery charge percentage]
en: %1% (Charging)
ta: %1% (ஆற்றலேறுகிறது)

en: Charge Percentage
ta: ஆற்றல் சதவீதம்

en: Energy Consumption
ta: ஆற்றல் பயன்பாட்டு

en: Timespan
ta: கால வரையறை

en: Timespan of data to display
ta: காட்டவேண்டியவற்றிற்கான கால வரையறை

en: Refresh
ta: புதுப்பி

en: This type of history is currently not available for this device.
ta: இவ்வகையான வரலாறு இந்த சாதனத்திற்கு கிடைக்கவில்லை.

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை
